ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก เย็ด น้อง เมีย  (อ่าน 166 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
อยาก เย็ด น้อง เมีย
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:43:57 AM »
อยาก เย็ด น้อง เมีย แจกคลิปแอบถ่าย หลุด อยาก เย็ด น้อง เมีย อยาก เย็ด น้อง เมียสวัสดีครับผมชื่อ หิน ผมมีนิยายของผมซึ่งผมแต่งจากส่วนหนึ่งของประสบการณ์บวกจินตนาการของผม จะเล่าให้ฟัง เป็นช่วงหนึ่งของชีวิตตอนนั้นผมเพิ่งจบใหม่ๆ 22ปีอายุตอนนั้น ผมก็เดินทางเข้ากรุงเทพหา งานทำ ผมตะเวนสมัครไปหลายบริษัท สุดท้ายก็ได้งาน เป็นงานธุระการด้านจัดซื้อ เป็นบริษัทที่ผมอยาก ทำมากที่สุดในบรรดาบริษัทที่สมัคร เหตุผลนายคนที่ดูแลผมสวยเซ็กส์มากเลย เธอชื่อ ขฎาพร อายุ ประมาณ28-29 แต่จบปริญาโทจากต่างประเทศ เธอทำงานเก่งน่ารักและแต่งตัวเซ็กส์ซี่มาก วันที่สัม ครงานผมก็เก็บไปช่วยตัวเองแล้ว ยิ่งกว่านั้นในห้องมีพนักงานอีกคนก็งามชื่ออ้อนพนักงานหญิงที่นี่ดูจะชอบใส่กระโปรงสั้นๆทำเอาผมใจ แกว่งประจำ เวลามีงานที่ต้องคุยกันผมจะเห็นอกขาวๆของทั้งสองคนเป็นประจำ สำหรับพี่อ้อน ฌธอแก่ กว่าผม2ปีครับ เธอจะออกมาทานข้าวเที่ยงกับผมประจำ ตอนเย็นก็กลับบ้านด้วยกันบางวันรถเมล์แน่นเธอก็จะเบียดผมจน ผมเกิดอารมณ์บางวันแทบเสร็จบนรถเลย พี่อ้อนก็ดูจะรู้นะแต่เธอไม่ว่าแถมมีบางวันเธอกลับเบียดผมทั้งๆ คนไม่มากด้วย แต่คนที่ผมได้ก่อนคือนายสาวสวยของผม วันนั้นเลิกงานแล้วแต่ผมอยู่ทำงานต่อ พี่อ้อนไป ธุระกลับก่อน ส่วนคุณดาเธอออกไปตั้งแต่บ่าย แต่ตอน2ทุ่มโดยประมาณเธอกลับเข้าออฟฟิศ “อ้าวยังไม่ กลับหรือ หิน “ “ครับอีกหน่อยครับเดี๋ยวกลับแล้ว” “หิวจังไปทาอะไรกินกันเถอะ” “ครับ” วันนี้โชคดีจัง ได้ควงสาวสวยไปกินข้าว เธอขับรถพาผมไปกินแถวริมแม่น้ำเจ้าพระยา”เบียร์หน่อยน่ะ”คุณดาเธอชวน ผมกินเบียร์แถมส่งสายตาแปลกๆ “ได้ครับ” ผมคิดในใจงานนี้มีได้เสียแน่ เบียร์หมดไป2ขวดเธอก็ชวน กลับโดยให้ผมเป็นคนขับ ผมถามทางไปบ้านเธอ เธอก็บอกให้ผมขับไปทางนครปฐมขับเรื่อยๆเธอขอนอน หน่อย ระหว่างขับไปผม ความคิดแปลก ๆ มันก็ผุดขึ้นมาในสมองผม เรื่องราวจากเพื่อน ๆ ที่เล่ากันเข้า มาว่ามีอะไรกันบนรถมันทำให้ผมอยากลอง ผมเลยค่อย ๆ เอื้อมมือไปจับที่หัวไหล่เธอ คุณดายังหลับอยู่ไม่ รู้สึกตัว ผมจึงค่อย ๆ เอามือมาวางไว้ที่ต้นขาอันขาวนวลเนียน ผมค่อย ๆ เอามือลูบขึ้นลูบลงไปตามขา สวยของเธอ ตอนนั้นรู้สึกว่า ขนตามผิวหนังของเธอจะลุกชูชัน ผมนึกว่าเธอตื่นแล้วแต่พอหันไปมองยัง เห็นนอนหลับตาอยู่ จึงค่อย ๆ ลูบต่อไป ลูบขึ้นมาเรื่อย ๆ จนถึงขอบกระโปรง ผมสอดมือเข้าไปใต้ กระโปรงของเธอจนเจอขอบกางเกงใน ผมเอามือไปวางแปะบนสามเหลี่ยมของเธอ เหมือนเธอจะรู้สึกตัว เธออ้าขาออกเล็กน้อยให้ผมจับของเธอได้ถนัดขึ้น ผมเอานิ้ววางแนบลงไปกะว่าให้มันตรงกับร่องของเธอ กดนิ้วแล้วคลึงไปเบา ๆ ผมลากนิ้วขึ้นลงตามรอยแยก ผมทำอย่างนั้นอยู่สักพัก จึงได้ยินเสียงหายใจของ เธอเริ่มหอบถี่ขึ้น ผมคิดว่าเธอน่าจะตื่นแล้วแต่ยังแกล้งหลับอยู่ ผมจึงรุกหนักต่อไปอีกด้วยความคิดว่าวันนี้ ได้เย่อนายสาวแน่นอน ผมเอามือสอดเข้าไปใต้กางเกงในจนได้พบกับความเปียกชื้น เธอคงมีอารมณ์มาก พอสมควร ผมเอานิ้วสะกิดที่ติ่งเสียวของเธอแล้วใช้นิ้วกลางกดลงไปแล้วคลึง จากเสียงหอบหายใจกลาย เป็นเสียงซี้ดซ้าด ผมกดคลึงไปเรื่อย ๆ ขาเธอถ่างอ้าออกผมตัดสินใจดึงกางเกงในเธอออก เธอยกสะโพก ช่วยผมอย่างดี ตอนนั้น ชายกระโปรงเธอได้เลิกขึ้นมากองอยู่ที่หน้าท้องแล้ว ผมเหลือบตาไปมอง ทำเอา รถเกือบเสียหลัก มือข้างนึงที่จับพวงมาลัยผมกำมันไว้แน่น ส่วนอีกข้างเอาไปวางแปะอยู่ตรงหน้าขา บน นาผืนน้อยอันโหนกนูนที่มีขนเส้นเล็กละเอียด บางเบา ผมใช้นิ้วชี้และนิ้วโป้งคีบติ่งเสียวของเธอขึ้นมา เธอ แอ่นรับ ผมเอานิ้วบี้มันให้เธอเสียวสุด ๆ ผมเห็นมือเธฮกำอยู่ที่เบาะแน่น ผมจึงละมือออกมาจากติ่งเสียว ของเธอ แล้วมาจับมือเธอให้มาวางทาบอยู่บนเป้ากางเกงของผม ซึ่งตอนนี้สิ่งที่อยู่ข้างในมันได้ขยายตัว เต็มที่ ต้องการที่จะออกมาชมโลกภายนอกบ้าง เหมือนจะรู้ เธอจึงเอามือปลดเข็มขัดผมออกแล้วค่อย ๆ รูด ซิปลง ผมต้องเบี่ยงรถเข้าทางซ้าย ขับให้ช้าลง ยังดีที่ตอนนั้นรถไม่มีเลย ผมยกสะโพกขึ้นให้เธอดึง กางเกงผมออกได้ง่ายขึ้น แล้วเจ้าแท่งเอ็นของผมก็ออกมาชมโลกภายนอก สูดอากาศบริสุทธิ์ยามเช้าอยู่ ภายใต้อุ้งมืออันอ่อนนุ่มของเธอ เธอกำมันไว้แล้วรูดมือขึ้น ๆ ลง ๆ จากช้า ๆ เริ่มเร็วขึ้นเรื่อย ๆ ส่วนมือ ของผมเอง ก็ป่ายไปทั่วจนได้สัมผัสกับก้อนเนื้ออันเต่งตึงภายใต้เสื้อยืดรัดรูปของเธฮ ผมบีบมันไว้ ผมขยำ มัน ด้วยความมันส์ในอารมณ์ ผมอยากจับเนื้อแท้ ๆ ของมัน ผมเลยบอกเธอว่า "คุณดาครับ ถอดเสื้อใน ออกหน่อยสิ" เธอละมือจากแท่งเอ็นของผมแล้วหันมาปลดยกทรงของตัวเองออก ค่อย ๆ ดึงยกทรงแบบ ไร้สายออกมาจากเสื้อ ก่อนทีจะเลิกชายเสื้อขึ้นให้มากองอยู่เหนืออก ห่ามกลางความมืดแสงไฟถนนผมยัง คงต้องตะลึงในความงามที่แสนจะบาดตาผม หน้าอกเธอขาวนวลเนียน เคร่งครัดเป็นกระเปาะลูกกลม ๆ ตรงกลางมีตุ่มไตสีชมพูอ่อน ๆ หัวนมเม็ดเล็กของเธอ ผมเห็นแล้วอยากดูดมากผมเอามือไปจับมันอย่างรัก ใคร่ เอานิ้วเขี่ยที่หัวนมเบา ๆ ถึงตอนนี้ผมจอดรถแล้ว ผมโน้มตัวไปดูดหัวนมเธอ “ซี้ด….เสียวจัง” คุณ ดาเริ่มครางมือโอบกอดผมแน่นนมเธอสวยจริงๆ หัวนมแข็งชูชันขึ้นมา ผมทั้งดูดทั้งเลียทั้งสองเต้า มือก็ ลูบขาอ่อนไล้ไปตรงเนินสวย เขี่ยเบาๆตามร่องจนสัมผัสกับเม็ดติ่งสวาท ..”อูย..”เธฮเริ่มครางดังขึ้น “หิน พอก่อน ดาจะขาดใจแล้ว” เธอดันหัวผมออก “ไปหาที่พักกันเถอะ” ผมเลยขับพาเธอเข้าโรงแรมอย่างเร็ว เข้าห้องได้เราทั้งคู่กอดจูบกันอย่างเมามัน ผมเริ่มใช้ปากผมไล้ลงมา เรื่อยๆจนถึงซอกคอ ถึงตอนนี้มือผมไม่ยอมอยู่นิ่งแล้วครับ เริ่มลูบไล้จากสะโพกของเธอไปหาก้นดันเนิน เธอมาถูเป้าผม ตอนนี้ร่างของเธฮสั่นน้อยๆหลับตาพริ้ม พร้อมมีเสียงลมหายใจหนักๆของเธอออกมา เบาๆ ผมพาเธฮไปที่เตียงแล้วถอดเสื้อสายเดี่ยวของเธอออก เสื้อในของเธอยังไม่ได้ใส่ ผมเค้นหน้าอกเธอ เบาๆทั้งสองข้าง หน้าอกของเธอนั้นแน่นมาก ผมเริ่มไซ้ซอกคอของเธอ แล้วเลื่อนลงมาเรื่อยๆจนถึงเนินอก ของเธอ เนินอกเธอหอมมากครับเมื่อได้สูดดมใกล้ๆกลิ่นที่ผมได้เป็นกลิ่นกายเธอแท้ๆเลยครับ เต้าทั้งสอง เบียดชิดติดกัน งอน และชูเชิดออกมาอย่างท้ายทาย หัวนมสีชมพูของเธอ เป็นสีชมพูที่เข้ม เธอยกมือทั้ง สองข้างมาปิดดอกบัวตูมของเธอไว้อย่างเอียงอาย ผม ค่อยๆแกะมือของเธอออกแล้วพรมจูบหน้าอกเธอ โดยเริ่มจากฐานเต้านมของเธอใช้ลิ้นอันสากๆของผมไล้ไปหาหัวนม “ซี้ด………..อูยเบาๆ ดาเสียว จัง”คุณดาครางออกมาไม่เป็นภาษาเมื่อผมใช้ปากเม้มหัวนมสีชมพูเข้ม ผมมีความรู้สึกเหมือนได้ของเล่น ที่ถูกใจ ผมใช้ลิ้นลากจากหัวนมข้างหนึ่งไปอีกข้างหนึ่งเป็นว่าเล่น เธอได้แต่หายใจแรงๆเมื่อผมได้อมเม้ม หัวนมของเธอและถอนหายใจเมื่อผมถอนปากของผมเพื่อไปเม้มหัวนมอีกข้างหนึ่ง เมื่อผมได้เล่นหน้าอก ของเธอจนสะใจแล้วผมจึงใช้มือผมไขว่คว้าหาของเล่นอีกชิ้นหนึ่งของผม ผมเริ่มใช้มือไล้ลงไปข้างล่าง และสัมผัสหน้าท้องที่แบนราบของเธอ สัมผัสส่วนที่ควรจะสัมผัสที่สุด ผมถอดกระโปรงเธอออก หน้า ท้องของคุณดาแบนเรียบ สะโพกสวยได้รูป ที่สำคัญที่สุดที่ผมอยากเห็นเธฮกลับพยายามหนีบขาและตั้ง เข่าเอาไว้ ผมจึงค่อยๆจูบบนหัวเข่าของเธอ ไล้ลิ้นจากหัวเข่าไปหาต้นขาด้านนอก มือทั้งสองข้างของผม ลูบไล้ไปทั่วทั้งเรือนร่างของเธอ ผมเริ่มได้ยินเสียงหายใจหนักๆของเธออีกครั้งหนึ่ง ผมพยายามใช้มือทั้ง สองข้างของผมแยกขาของเธอออกจากกัน เธอขัดขืนเล็กน้อย จากนั้นจึงได้แยกขาทั้งสองข้างออกจากกัน ผมไม่รอช้ารีบซุกใบหน้าไประหว่างขาของเธอทันที กลิ่นในที่เร้นลับของคุณดาเธอหอม มีกลิ่นที่ผู้ชายทุก คนในโลกฝันถึง กางเกงชั้นในของเธอทำเป็นลักษณะตาข่ายบางๆสามารถมองทะลุได้ ผมได้เห็นขน บางๆของเธอ กลีบของเธอนั้นดันขึ้นมาจนกางเกงในสีชมพูตัวบางๆแทบขาด ผมเริ่มเลียผ่านกางเกงชั้นในตรงส่วนบนสุดก่อน แค่ผมพรมจูบลงไปเท่านั้นนีน่าถึงกลับแอ่นก้นขึ้นมา พร้อมกับเอามือมาจับศรีษะผมไว้เบาๆ ผมเริ่มลากลิ้นลงมาหาส่วนที่เป็นกลีบที่นูนออกมาจากกางเกงชั้น ใน ขาเธอเกร็งขึ้นพร้อมกันทันที เมื่อผมเริ่มลงลิ้นตรงกลางของกลีบทั้งสองข้าง “โอว..”เสียงครางออก มาดังๆพร้อมกับจับศรีษะผมแน่นขึ้นไปอีก ผมลากลิ้นผมไปมาระหว่างกลีบทั้งสองของนีน่า เธอพยายาม กดหัวผมให้หยุดนิ่ง พร้อมร้อง "อูยหิน ดา โอว "ตลอดเวลา มือของเธอที่กดหัวผมนั้นกลับทำให้ลิ้นผม เคลื่อนไหวมากขึ้น เลียหนักขึ้นจนเธอร้องว่า "ไม่ไหวแล้วคะ ดาไม่ไหวแล้ว" เสียงของเธอทำให้ผมถอน ปากขึ้นแล้วดึงกางเกงชั้นในของเธอลง กลีบอันนูนเด่นของเธอพลุ่งออกมาทันที ขนของเธอนั้นมีไม่มากไม่ น้อย เรียกได้ว่าพอดีที่สุด ยิ่งทำให้ผมงุ่นง่านขึ้นไปอีก ผมเริ่มใหม่ คราวนี้ผมเลื่อนตัวเพื่อไปจูบปากที่อิ่ม บาง ได้รูปของเธอ ผมค่อยๆบดริมฝีปากของผมลงบน ริมฝีปากของเธอเบาๆ ลิ้นของผมยื่นออกไปสัมผัสริมฝีปากของเธอ และ พยายามแทรกลงไปในปากของ เธอ ซึ่งเปิดปากรับลิ้นของผมอย่างง่ายดาย ผมไม่รอช้าใช้ลิ้นของผมควานหาลิ้นของเธอ และสัมผัสลิ้น ของเธอเบาๆ เราแลกลิ้นกันอย่างไม่ยอมแพ้กันแต่น้อย จากนั้นเริ่มเลื่อนศรีษะผมไปหาใบหูของเธอ ผมเลีย ใบหูเธอ ส่วนมือข้างหนึ่งผมเค้นน่าอกของเธอ มืออีกข้างนั้นมันกลัวน้อยหน้ากระมัง มันจึงจับเข้าที่ ระหว่างขาของเธอเจอไม้นี้ของผมเข้าไปก็ครางไม่หยุดเลยครับ คราวนี้ผมโจมตีแบบไม่ให้เธอตั้งตัวติด ผมใช้ลิ้นที่ผมภูมิใจ ห่อให้มันแข็งๆเข้าไว้ แล้วแหย่เข้าไปในกลีบพูที่ปิดแน่น ผลที่ตามมาคือเจ้าของกลีบ ร้องไม่เป็นภาษามนุษย์ และ เธอได้หลั่งน้ำแห่งความสุขออกมา น้ำของเธอไหลออกมามากๆจริงๆ ผมกลืน น้ำนั้นอย่างไม่รังเกียจ ลิ้นผมทำหน้าที่ของมันไป มือทั้งสองของผมก็สัมผัส บี้ เค้น หัวนมสีชมพู เธอร้อง ไม่ยอมหยุด ครางออกมาอย่างไม่อายใคร ร่างกายของเธอสั่นทั้งตัว สองมือเกร็งจิกลงบนที่นอนจนที่นอน อันอ่อนนุ่มแทบจะขาดจากกัน "หินขา โอย ดา พะพอ เถอะคะ ดาเสียวจะตายอยู่แล้ว หินขาช่วยดาด้วย คะ" ผมไม่ใช่คนใจร้ายนี่ครับ ผมจึงหยุด และจะพาเธอไปสู่สวรรค์ที่รอคอย ถึงตอนนี้ผมแข็งแทบจะ ระเบิดแล้วครับ ผมเอาท่อนเนื้อขนาด 6x7 นิ้วที่ผมแสนภูมิใจ ถูไถกับร่องสวยของเธอ ตัวของเธอเริ่มสั่น อีกครั้งหนึ่ง ผมไม่รอละครับ ผมเริ่มเอาตรงปลายดันเข้าไปนิดหนึ่งก่อน "โอ้ยเจ็บ ดาเจ็บ" ไม่ร้องได้ อย่างไรครับ ก็ผมลืมตัวดันเข้าไปถึงหัวหยัก เธฮน้ำตาไหลเลยครับ ผมหยุดไว้แค่นั้นก่อนเพราะผมเองก็ เต็มกลืน ไม่น่าเชื่อว่าเธฮจะแน่นได้ถึงเพียงนี้ ผมก้มลงไปจูบปากเธอ จากนั้น อมหัวนมเธอไว้ นีน่าเริ่มผ่อน คลายลง ผมค่อยๆกดท่อนเนื้อของผมลงไปเบาๆให้มันไหลเข้าไปช้าๆ เธฮส่ายหน้าไปมาพร้อมกับกอดผม ไว้แน่น ผมจึงกดลงที่เดียวหมดแท่ง เธฮสูดปากเหมือนกินพริกเข้าไปทั้งกำมือ ทำให้ผมต้องอยู่นิ่งๆอีก ครั้ง เมื่อเธฮเริ่มผ่อนคลาย ผมจึงเริ่มขยับตัวเข้าออกทีละน้อยๆก่อน คุณดาเริ่มแอ่นก้นขึ้นและกอดผมไว้ แน่น ผมเริ่มขยับตัวเร็วขึ้นคราวนี้ผมขึ้นลงสุดลำเลย เธอส่ายสู้ผมน่าดู ผมยิ่งได้ใจ ผมใส่ไม่ยั้ง คุณดา ครางเสียงดัง ยิ่งเธอคราง ก้นเธอยิ่งแอ่นขึ้น ผมยิ่งกระแทกแรงขึ้น จนเธอจิกหลังผมเต็มแรง ผมจึงรู้ว่า เธอจะถึงสวรรค์แล้ว ผมจึงเร่งสุดชีวิต เธฮร้องครางพร้อมกอดผมไว้แน่น ผมก็สุดๆแล้วเหมือนกัน จึง ปล่อยน้ำข้างในตัวเธอ จากนั้นเราทั้งคู่หยุดนิ่งพร้อมกันและปล่อยให้คากันไว้เช่นนั้น ผมลงจากตัวเธอ มองลงไปในสนามรักน้ำของผมเยอะมากจนล้นออกมาจากกลีบทั้งสองข้างของเธอ เรา นอนกันนิ่งๆเพราะหมดแรงทั้งคู่โหลดหนังโป๊งายเรื่องเล่า ประสบการณ์เสียวเรื่องเสียวรักเหลือเกินตอน58โหลด รวม คลิป หลุดหาเพื่อนเกย์ มีรูปคลิบหลุดจากคอมผมชื่อ อ๋อ อายุ 30 ปี แฟนชื่อ ปุ้ยอายุ 22 ปี ปุ้ยเป็นคนขาวเนียน รูปร่างเล็กบางเอวกิ่ว หน้าอกเล็ก แต่หม้อใหญ่โคกแบบคนซ่อนรูป อะไรๆปุ้ยก็ดีไปหมดเสียอย่างเดียว คือเธอเป็นคนปากแข็งอย่างร้ายกาจชนิดหัวชนฝาทั้งๆที่ใจคิดอีกอย่าง ผมกับปุ้ยเริ่มสนใจสวิงกิ้งเมื่อเราร่วมรักกันแล้วพูดถึงเรื่องราวทำนองนี้จะทำให้คึกคักผิดปกติ มีการตอบสนองกันแบบสุดๆเรารู้สึกว่ามีความสุขมาก ผมทำงานเป็นวิศวกรอยู่ที่จังหวัดชลบุรี ส่วนปุ้ยทำงานอยู่ที่กรุงเทพฯบริษัทที่ปุ้ยทำงานอยู่เป็นบริษัทร้านสะดวกซื้อชื่อดังเปิด 24 ชั่วโมงมีสาขาทั่วประเทศ ผมจะกลับมากรุงเทพฯเฉพาะเสาร์อาทิตย์ ส่วนปุ้ยนั้นวันเสาร์อาทิตย์เธอเรียนหนังสือ(ปุ้ยเรียนจบปวส.แล้วจึงลงเรียนปริญญาตรีเพิ่ม) เวลาของเราจึงมีเพียงคืนวันเสาร์และอาทิตย์เท่านั้นนอกจากว่าปุ้ยจะไม่ไปเรียนหนังสือ ดังนั้นคืนวันเสาร์อาทิตย์จึงเป็นคืนที่เราจะมีความสุขร่วมกัน ปุ้ยเป็นคนเซ็กส์จัด ผมต้องสนองเธอจนฟ้าเหลืองทุกอาทิตย์ที่ผมกับมาบ้านมีอยู่เสาร์หนึ่งปุ้ยไม่ไปเรียนหนังสือมีพวกเซลส์แมนมาเสนอขายสินค้าโดยมากดออดหน้าบ้านผมจึงตกลงกับปุ้ยโดยให้ผมไปซ่อนตัวให้หนุ่มคนนั้น คิดว่าปุ้ยอยู่บ้านคนเดียวปุ้ยก็ออกไปพบและให้เขาเข้ามาสาธิตสินค้าในบ้านโดยเธอแต่งตัว อย่างล่อตะเข้ใส่กางเกงผ้ายืดขาสั้นอวดขาอวบขาวส่วนเสื้อนั้นเป็นเสื้อเซิ๊ตเธอลงทุนแกะกระดุมออกถึง3เม็ดแถมยังโนบราด้วยจึงไม่เป็นปัญหาที่หนุ่มคนนั้นจะได้เห็นขาอวบขาวอีกทั้ง 2 เต้าของปุ้ยอย่างเต็มตาผมมองดูเห็นหนุ่มคนนั้นแทบจะไม่เป็นอันทำอะไรเพราะคอยแต่จะดูรูปร่างของปุ้ยตลอดเวลาส่วนปุ้ยก็เต็มใจโชว์หุ่นเธออย่างสุดฤทธิ์ จนกระ ทั่งเซลส์แมนคนนั้นกลับไปผมออกมาหาเธอต่างคนก็แทบจะสุดกลั้นอยู่แล้วเราหาความสุขกัน ตรงห้องนั่นเองผมมองดูปุ้ยเธอมีความต้องการมากกว่าปกติในระหว่างที่เรากำลังหาความสุขอยู่นั้นผมถามปุ้ยว่าถ้าเซลส์แมนคนนั้นจะมาขอเย็ดกับเธอๆจะเต็มใจไหม เธอตอบว่ายินดีอย่างยิ่งผมเลยถามต่อว่าถ้าเขาพาเพื่อนมาอีก2-3คนล่ะ ปุ้ยรีบตอบว่า" มาเลย 4-5 คนก็เข้าคิวมาเย็ดเลย " แล้วปุ้ยก็มีอาการทุรนทุรายอย่างลืมตัวเนื่องจากสำลักความสุขที่เธอได้ไปถึงจุดสุดยอดหลังจากนั้นผมได้ยินปุ้ยบอกว่าเธอมีความต้องการและมีความสุขอย่างไม่เคยมีมาก่อนผมได้ที่จึงเสนอให้เธอลองของจริงจากผู้ชายคนอื่นดูบ้างปุ้ยกลับไม่ยอมเธอบอกไม่กล้าแม้ว่าจะอยากลองมากผมๆ พยายามหว่านล้อมเธอต่างๆ นาๆปุ้ยก็ยังปากแข็งว่าเธอไม่อยากลองทั้งๆ ที่ผมรู้ดีอยู่กับใจว่าตัวปุ้ยเธออยากจะลองใจแทบขาดแต่ปากแข็งและไม่ตรงกับใจผมไม่รู้จะทำอย่างไรก็เลยปรึกษากับเพื่อนสนิทหลายคนและคอลัมนิสต์สวิงต่างๆก็ว่าปุ้ยเธอเหมือนผู้หญืงทั่วไปคือกลัวการที่จะลองอะไรใหม่ๆเป็นครั้งแรก หากว่ามีครั้งแรกแล้วเธอคงจะหมดสิ่งตะขิดตะขวงใจและเธอก็จะยอมเข้ามาร่วมสวิงกิ้งอย่างไม่มีปัญหาเพราะใจเธอก็ต้องการอยู่แล้วหลัง จากที่ผมได้ศึกษาจากท่านผู้รู้หลายท่านทาง Webผมจึงวางแผนการให้ปุ้ยได้ลิ้มลองรสชาดควยเพิ่มอีกสัก 4- 5 ดุ้น ซึ่งผมรู้ดีว่าปุ้ยต้องชอบแน่ๆเมื่อช่วงปีใหม่ที่ผ่านมาปุ้ยไปหาผมที่ชลบุรีซึ่งผมเช่าอพาร์ทเม้นต์อยู่ที่อพาร์ทเมนต์นี้ผมมีเพื่อนที่สนิทอยู่หลายคนเป็นเพื่อนรุ่นน้องห้องติดกับผมเป็นเด็กหนุ่ม 3 คน ชื่อโก้ เบิ้ม และใหญ่ ซึ่งผมนั่งดื่มเหล้ากับพวกเขาบ่อยๆซึ่ง ส่วนมากผมจะเลี้ยงพวกเขาทำให้พวกเขาเกรงใจและนับถือผม และบอกว่าหากผมมีอะไรใช้ สอยพวกเขายินดีที่จะทำให้ผมเสมอวันแรกๆ ผมพาปุ้ยไปเที่ยวที่ต่างๆ จนเธอเพลิดเพลินก่อนวันที่จะกลับผมบอกเธอว่าต้องไปธุระเรื่องงานที่ต่างอำเภอซึ่งไกลมากกว่าจะกลับมาถึงก็คง ค่ำผมให้เธอรออยู่ที่ห้องพอผมออกไปตอนเช้าก็ไม่ได้ไปธุระที่อำเภอไหนหรอกครับนอนอยู่ห้องของโก้ที่ติดกันนั่นเองซึ่งห้องของเรามีระเบียงติดกันสามารถปีนข้ามไปได้ซึ่งวันนั้นที่ห้องของโก้มีเพื่อนมาดื่มเหล้าอยู่ 5 คน มี โก้ เบิ้ม ใหญ่ ชา ปานซึ่งผมก็เลี้ยงเหล้าพวกเขา ทั้ง 5 คนอยู่ในวัยกำลังอึดทั้งนั้นดื่มกันไปคุยกันถูกคอโดยเฉพาะเรื่องใต้สะดือพวกเขาเรียกผมว่าพี่ทุกคำบอกว่าผมมีเรื่องอะไรเรียกใช้ได้เลยผมเลยวกมาที่เรื่องปุ้ยบอกพวกเขาว่าผมต้องการให้พวกเขาช่วยให้แฟนผมมีความสุขซึ่งพวกเขายินดีที่จะช่วยโดยเฉพาะเมื่อผมเอารูปของปุ้ยในชุดว่ายน้ำให้พวกเขาดูผมตกลงให้ทั้ง 5 คนทำที่ว่าพวกเขาเข้าไปจี้ปุ้ยโดยต้องการเงินอย่างเดียวแล้วจับปุ้ยมัดขึงไว้แล้วค้นทรัพย์สินโดยที่ผมยกเงินสดพวกนั้นให้พวกเขาเป็นค่าเหล้าจากนั้นจึงพบถุงยางจึงหันมาจัดการกับปุ้ยผมบอกพวกเขาว่าไม่ต้องรีบร้อนให้เล่นรักกันได้อย่างเต็มที่ปรนเปรอสวาทอย่างเต็มจนล้นให้กับปุ้ยโดยผมจะแอบปีนข้ามระเบียงไปแอบดูพวกเขาเอากับปุ้ยและอย่าให้เธอรู้เด็ดขาดว่า ผมส่งพวกเขาไปเย็ดเธอพอเวลาถึง 3 ทุ่มผมก็โทรฯมาหาปุ้ยบอกเธอว่ารถที่เหมาไปมันเสียคืนนี้คงกลับไม่ได้ต้องค้างที่อำเภอรอซ่อมรถให้เธอไม่ต้องเป็นห่วงพรุ่งนี้สายๆ ผมถึงจะกลับจากนั้นก็ให้หนุ่มทั้ง 5 เริ่มทำงานได้โดยบอกว่ามาเช็คท่อประปาพอปุ้ยเปิดประตูผมก็เห็นพวกเขาผลุบหายเข้าไปในห้องทั้งหมดผมรีบไปที่ระเบียงเห็นผ้าม่าน ปิดเหลือช่องไว้นิดเดียวผมรีบปีนไปแอบดูทันทีภาพที่เห็นคือพวกเขาจับปุ้ยรวบแขนไว้ด้านหลังเอามืออุดปากไว้แล้วบอกว่าพวกเขาต้องการเงินแค่นั้นแล้วก็จะไปปุ้ยจึงเลิกขัดขืนแล้วบอกว่าเงินอยู่ในกระเป๋ารีบเอาแล้วไปซะพวกเขาจับปุ้ยไปมัดแบบขึงพืด ไว้บนเตียงเมื่อได้เงินแล้วก็เริ่มเล่นสนุกโดยเริ่มทำเป็นค้นทรัพย์สินตามตัวเธอ 5 คนสิบมือค้นกันใหญ่โดยเฉพาะนมเล็กๆสองก้อนโดนมากเป็นพิเศษและบริเวณหว่างขาก็โดนไม่แพ้กันผมเห็นปุ้ยโวยวายใหญ่แต่ไม่ได้ยินเสียงเพราะเป็นห้องแอร์มิดชิดถึงจะเป็นนอกเสื้อผ้า เธอก็ต้องรู้สึกสยิวบ้างแน่จากนั้นพวกเขาก็เริ่มปลดกระดุมเสื้อปุ้ยออกหมด ส่วนที่ติดเชือก มัดก็ฉีกออกเลยจนปุ้ยเหลือแต่ตัวขาวโพลน ทั้ง 5 คนต่างจ้องมองตะลึงไปที่ร่างของปุ้ยส่วนปุ้ยเอาแต่หลับตาปี๋ เพียงชั่วครู่เสื้อผ้าของเขาทั้ง 5 คนก็หลุดออกจากร่างพวกเขาเป็น เกมส์พอสมควรไม่บุ่มบ่ามต่างยืนรอจนปุ้ยลืมตาขึ้นมาดูเขาทันทีที่ปุ้ยลืมตาขึ้นมา เธอกลับเป็นฝ่ายตกตะลึงบ้างก็***ทั้ง 5 ดุ้นผงกหัวชูร่อนอยู่ตรงหน้าเธอ ขนาดผมว่าของผมไม่เบาแล้วยังต้องเรียกทั้ง 5 คนว่าพี่เลยพวกเขาเริ่มค้นตัวปุ้ยอย่าง พร้อมเพรียงและสามัคคีแบ่งปันกันโดยที่โก้กับเบิ้มค้นและพิสูจน์ นมเล็กๆคนละเต้าไม่ได้ลูบคลำหรือค้นเพียงอย่างเดียวกลับทั้งเลียทั้งดูดกันชุลมุนส่วนใหญ่กับชาช่วยกันพิสูจน์ เรียวขาที่ถ่างออกบริเวณขาอ่อนแทบจะถูกทั้งสองแทะกินส่วนปานก็ค้นตรงถ้ำสวาทง่ามขาทั้งลูบไล้ทั้งล้วงควานที่หีของปุ้ยซึ่งไร้เส้นหมอยเพราะถูกโกนออกอย่างเพลิดเพลินส่วนปุ้ยนั้นตอนแรกที่ 5 คนเริ่มค้นใหม่ๆผมเห็นเธอพยายามดิ้นรนแต่ยิ่งดิ้นทั้งมัดขึงพืดก็เท่ากับการแอ่นอกประเคนเต้าเข้าปากโก้กับเบิ้ม โก้นั้นเห็นเขาเพ่งดูซาลาเปาสลับกับการดูดอย่างเมามันนมปุ้ยมันก็ กลมและชูชันเหมือนซาลาเปาสู้ปากคนทั้งสองตอนนี้ปุ้ยเลิกดิ้นแล้วเห็นนอนหลับตาพริ้มคง เริ่มมีอารมณ์ปานผู้ค้นถ้ำสวาทใช้ลิ้นเลียทีรูหีสลับกับดูดจิ๋มของปุ้ยได้เลิกค้นขยับตัวขึ้นคร่อมเธอ ผมได้ยิน เสียงของปุ้ยร้องครางออกมาว่า " อูววว..เสียว..อูยย..เสียวหี..เสียว..อูยย..ดูดจิ๋มอีกซิ "อีก 4 คนก็เลิกค้นหันมาใจจดใจจ่ออยู่ กับควยของปานที่กำลังมุดเข้ารูหีของปุ้ยปุ้ยลืมตาขึ้นมาเห็นภาพเข้าได้แต่ส่ายหน้าแต่ตากลับจ้องดูควยใหญ่ของปานที่กำลังมุดเข้าไปในรูหีของตัวเองทีละนิดจนมิดทั้งลำ แล้วคราง"โอวว..เสียวจัง..อูยย..เอาแรงๆ..อาว์ววว...เสียวหี..อูยย..ซี๊ดส์...มันส์หีจัง..."เธอเริ่มหลับตาอีกครั้งเมื่อปานเริ่มกระเด้าควยกระชั้น ขึ้น ปุ้ยเริ่มเด้งหีสู้ควยปานพวกนั้นก็เชียร์ปานกันใหญ่ให้เร่งเร็วๆ ครู่เดียวควยปานก็ คายพิษยอมแพ้แต่ปุ้ยเครื่องเริ่มติดเบิ้มจึงเข้ามาเย็ดหีปุ้ยเป็นคนที่สองครู่เดียวก็แพ้อีก ปุ้ยได้แต่คราง" โอวว...เอาอีก..ผัวขาเอาเย็ดมาเย็ดหีปุ้ยอีก..อูวว...ซี๊ดส์...เสียวหี..โอวว..เร็วปุ้ยเงี่ยนควย "ใหญ่จึงโดดเข้ามาเย็ดปุ้ยเป็นคนต่อไปใหญ่นับว่าเป็นมวยไม่เอาแต่กระเด้าเย็ดอย่างเดียว เหมือน2คนแรกเขากระเด้าควยไปพร้อมซุกไซร้ริมฝีปากไปตามเต้านมเรื่อยไปจนไปประกบกับ ปากปุ้ย จนปุ้ยร้องครางออกมา "อูยย...เย็ดปุ้ยแรงๆ นานๆ...อูววว...เสียวจิ๋ม.โอยย.."เมื่อใหญ่เร่งเครื่องกระเด้าควยเข้าหีปุ้ยเป็นครั้งสุดท้ายผมเห็นปุ้ยเผยอยิ้มออกมาอย่างมีความ สุข "อูยย...น้ำหีจะแตกแล้ว..อูววว..เสียวหี..อูยย..ผัวจ๋าเย็ดแรงๆ..อูวว...มันส์หี..อูววว"โก้เข้าต่อจากใหญ่ทันทีเสียบควยเข้าไปที่หีของปุ้ยแล้วกระเด้าควยดังพั่บๆปุ้ยคราง "โอยย..เสียวหี..อูวว..มันส์อะไรอย่างนี้..อูยย...ใจจะขาด..อูวว..เย็ดแรงๆ.."ชาคงทนไม่ไหวจึงยื่นควยไปที่หน้าปุ้ยผมแทบไม่เชื่อสายตาปุ้ยเห็นควยเข้าก็อ้าปากรับอย่างเต็มใจอารมณ์เธอคงจะเกินควบคุมเพราะแม้แต่ควยผมเธอยังไม่เคยอมให้เลยแต่เธอกลับดูดควยของชาอย่างเมามันจนชากับโก้เสร็จในเวลาไล่เลี่ยกันหลังจากนั้นพวกเขาก็แก้มัดปุ้ย ปุ้ยยิ้มอย่างมีความสุขเบิ้มเข้าไปประคองพลิกให้ปุ้ยนอนคว่ำเพื่อที่จะปลุกอารมณ์เธอรอบสองปานหันมาเห็นบั้นท้ายปุ้ยขาวผ่องไร้รอยด้านดำซ้ำยังกลมกลึงถึงกับอดใจไม่ไหวจึงเอาควยมายัดตูดปุ้ยพร้อมกับเบิ้มที่เย็ดหีส่วนใหญ่ก็เอาควยให้ ปุ้ยดูดทั้ง 3 รูของปุ้ยจึงมีแต่ควยแต่ปุ้ยก็ตอบสนองอย่างเต็มที่ ไม่ขัดขืนจากนั้นเมื่อทุกคนเล่นรอบสองจนครบก็ห่มผ้าให้ปุ้ยซึ่งนอนหลับอย่างมีความสุขมีรอยยิ้มอยู่บนใบหน้า แล้วพวกเขาก็จากไป สรุปแล้วคืนนั้นปุ้ยโดนเย็ดครบทั้ง 3 รูเมื่อผมกลับมาตอนสายปุ้ยทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแต่ดูเธอร่าเริงแจ่มใสผิดปกติผมจึงแกล้งเธอเอาควยออกมาเย็ดหีปุ้ย ปุ้ยถามผมว่าพี่อ๋อทำไมถึงคึกตั้งแต่เช้าผมว่าคิดถึงเมียเต็มที่ เมื่อคืนฝันเห็นเมียถูกเย็ดผมเย็ดปุ้ยทั้งหี ตูดและปากแต่รู้สึกว่าทั้งหีและตูดปุ้ยจะบานขึ้นคงเป็นเพราะควยทั้ง 5 ดุ้นนั่นเองวันนี้ปุ้ยดูดเย็ดเสียผมยอมแพ้แต่เธอยังไม่ยอมพูดถึง ผัวอีก5คนเลยวันหลังจะพยายามหลอกถามเธอให้ได้ คืบหน้าแล้วจะเขียนมาใหม่ชวนเพื่อนเย็ดเมียดูหนังโป้ออนไลน์ฟรีแนวพ่อลูกคลิปพี่กับน้องเอากันน้องแนท เย็ด บ๋อย หนังแม่บ้านไทยเย็ดโชว์เลสเบี้ยนช่วยตัวเองอยาก เย็ด น้อง เมีย อ่านเรื่องน้าเอากันกับหลานชาย อยาก เย็ด น้อง เมีย อยาก เย็ด น้อง เมีย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21