ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดหีนักเรียนญี่ปุ่นแตกในสดๆ  (อ่าน 342 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดหีนักเรียนญี่ปุ่นแตกในสดๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 12:03:58 PM »
เย็ดหีนักเรียนญี่ปุ่นแตกในสดๆ hentai โดจิน นารูโตะ เย็ดหีนักเรียนญี่ปุ่นแตกในสดๆ เย็ดหีนักเรียนญี่ปุ่นแตกในสดๆป๋าขา หนู...เสียว..ววววอัดซะกล้องล้มเลยนะ..หิ้วเด็กไปล่อในป่าวัยรุ่นจีน โดนของใหญ่ลีลาสาวเทคนิค เงี่ยนแล้วนะดูหนังโป๊แล้ว น้ำแตกคลิปทหารเอากันหนังเอ็กอาบอบนวดภาพ โป้ บน เตียงหนังเรทอาร์ฝรั่งโหลด หนัง เอ็กซ์ ไทยผม กับพี่ต้อย รู้จักกันทางเนต ก็คุยกันมาเรื่อยๆ เป็นปี พี่ต้อยมีครอบครัวแล้ว คุยกันมาปีกว่าๆ ก็นัดเจอกัน ครั้งแรกที่ผมเจอพี่ต้อย ผมตลึงเลย พี่ต้อยแม้อายุจะ50 แล้ว แต่ หุ่นดีมาก เหมือนสาวอายุ 30 กว่าๆ เจอกันเราก็ไปทานอาหาร และดูหนังกัน ระหว่างดูหนัง ผมไม่มีสมาธิดูหนังเลย มองมาที่พี่ต้อย ตลอดเวลา แล้วค่อยๆเอามือมาจับมือพี่ต้อย พี่ต้อยไม่ว่าอะไร เลยคลายมือที่จับมือพี่ต้อยออก แล้ว เอามือมาวางที่ต้นขา ตอนนี้ ผมควยแข็งแล้ว คิดว่า ยังงัย วันนี้ ต้องเย็ดพี่ต้อยให้ได้ ตอนที่วางมือบนขาพี่ต้อย มือผม ก็ลูบไปด้วย พี่ต้อยก็ไม่ว่าอะไร แถมยังเอียงคอมาซบ ที่ไหล่ ผมได้ใจ เลยเอามือมาลูบใต้ผ้า(พี่ต้อยใส่กระดปรง) แล้วเอามือมา บี้ที่หี เขี่ยๆ เม็ดแตด มือพี่ต้อยก็ เอื้อมมาลูบ ควยผม ที่กำลังแข็ง ผมเลยชวนพี่ต้อย ออกจากโรงหนัง แล้ว เรียก แท๊กซี่ ไป โรงแรม พอเข้าห้องได้ ผมกอด พี่ต้อยทางด้านหลังและไซร์ซอกคอพี่ต้อย แล้ว เลื่อนมือมาจับที่หี แล้วก้ จับพี่ต้อย หันหน้ามา จูบปากพี่ต้อย แล้วก้ดันไปที่เตียง ดันพี่ต้อย ลงไปนอนที่เตียง ผมไม่รอช้า เลื่อนปากมาดูดนม แล้วเอามือ ปลดกระโปรงพี่ต้อยออก แล้วค่อยๆเลียไล่ลงมา จนถึงหี เลียนอกกางเกงในเอาลิ้น แยงเล็มขอบตะเข็บกางเกงใน พี่ต้อย เอามือ มาจับหัวและขยี้ผม ผมค่อยๆรูดกางเกงในออก แล้วเลียแคม เอามือแหวกหี แล้วเอาลิ้นเลียแยงเข้ารู สลับเลียแตด จนพี่ต้อย ร้องคราง เลียได้ สักพัก ผมก็หยุด แล้ว ถอดเสื้อผ้าตัวเองออก เอาควยมาให้ พี่ต้อยดูด พี่ต้อยดูดไม่เก่งนัก แต่ก็ เสียว ผมดึงควยออก จากปาก พี่ต้อย ผมจูบปากพี่ต้อย แล้ว ค่อยๆๆ แทรกควย เข้าหีพี่ต้อย หีพี่ต้อย ตอดแรงมาก พี่ต้อยบอกเสียวมาก เย็ดเร็วๆๆ พี่ต้อยบอก ไม่ได้เย้ดกับแฟน มานานแล้ว มิน่า หีพี่ต้อยถึงฟิต มาก ผมเย็ดพี่ต้อยด้วยการกระแทกแรงๆเร็วๆ ามที่พี่ต้อย บอก จนผมทนไม่ไหว พี่ต้อยก็เร่งบอกจะออกแล้ว ให้เร็วๆ ผมก็ เร่งกระแทกเร็วๆๆจนทนไม่ไหว ปล่อยน้ำรัก เข้าหี พี่ต้อย พี่ต้อยก็บอกถึงแล้ว เหมือนกัน พี่ต้อย บอกตอนคุยกันในเนตแล้ว ว่าไม่ได้ เย้ดกับแฟน มาเป็น 10 ปี ละ ตอนผมเย็ดพี่ต้อยผมก้ไม่ใส่ถุง เพราะ มั่นใจพี่ต้อย พี่ต้อยทำงานดี มีหน้ามีตาในสังคม หลังจากนั้นมา ผมก้ นัดเย้ดพี่ต้อย บ่อยๆๆ แต่ อยากชวนพี่ต้อย สวิงไม่รู้ว่าจะเริ่มยังงัยดี สักวัน คงมีโอกาส พาพี่ต้อย สวิง ขอโทษด้วยนะครับ อาจจะวกไปวนมา ผมเล่าไม่ค่อยเก่ง                    สนุกดีครับ รูปน่ารักมาก ผัวไทยเย็ดเมียไทยคลิปโป๊แอบถ่ายนักศึกษาเอาเด็กน้อย 9 ขวบ มาเย็ดอ่านเรื่องคุณนายเอากับคนสวนหนังโป๊ออนไลน์แบบรุมอ่านการ์ตูนโป้ใหม่เย็ดหีนักเรียนญี่ปุ่นแตกในสดๆ หนังเอ็กกระเทย เย็ดหีนักเรียนญี่ปุ่นแตกในสดๆ เย็ดหีนักเรียนญี่ปุ่นแตกในสดๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21