ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังการตูนx  (อ่าน 244 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังการตูนx
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 12:29:18 PM »
หนังการตูนx ญี่ปุ่น เย็ดคนใช้ av ออนไลน์ หนังการตูนx หนังการตูนx.... อากาศทางภาคเหนือของเชียงรายหนาวมากผมจำได้ว่าตอนนั้นเป็นระยะสิ้นสุดสงครามโลกใหม่ๆประเทศไทยยังลำบากยากเข็ญจากภัยสงคราม ซึ่งเราเป็นผู้พ่ายแพ้ร่วมกับญี่ปุ่นผมทำงานในหน่วยงานราชการแห่งหนึ่งต้องขึ้นมาจัดการฟื้นฟูหน่วยงานของเราซึ่งแทบละลายสูญสิ้นจากสงครามในคราวนั้นยามว่างจากการทำงาน ผมก็ออกท่องเที่ยวไปเรื่อยเชียงรายในตอนนั้นนอกตัวเมืองออกไปนิดเดียว ก็เป็นป่าทึบที่อุดมไปด้วยสัตว์นานาพรรณ.... ผมซอกซอนไปตามหมู่บ้านต่างๆ เพื่อสำรวจภูมิประเทศและประชาชนและเมื่อใกล้จะจบงานที่ต้องไปจัดการทำ ผมก็เตรียมตัวกลับพระนครผมขนต้นไม้ป่าหลายอย่างกลับมาเพื่อเอามาปลูกที่บ้านใส่มาเต็มท้ายรถจี๊ปทหารแบบอเมริกัน ซึ่งเป็นพาหนะของหน่วยงานราชการคืนวันก่อนหน้าที่ผมจะเดินทางกลับนั่นเอง ผมก็พบกับชายชราชาวป่าคนหนึ่งแกเอาต้นไม้ขนาดเล็กมาต้นหนึ่ง รากห่อด้วยผ้ากระสอบป่าน มาบอกขายผมนับเป็นเรื่องบ้าบอที่สุด เชียงรายตอนนั้นพรรณไม้ป่าเต็มไปหมดผมสามารถจะเอามาได้ฟรีๆโดยไม่ต้องเสียเงินแต่เสียงแบบบ้านนอกของชายชราคนนั้นบอกผมว่า มันเป็นต้นมักกะลีผลผมหัวเราะแทบตกเก้าอี้หวายที่นั่งอยู่ มักกะลีผล ต้นไม้ในตำนานป่าหิมพานต์ออกลูกเป็นผู้หญิง ให้เทวดา วิทยาธร หรือฤาษี เหาะไปแย่งเอามาทำเมียแต่ด้วยสีหน้าเรียบเฉยของชายชรา ท่าทางแกแปลกๆจนผมรู้สึกขนลุกด้วยความละอายที่ผมไปหัวเราะขบขันเรื่องของแก หรือเพราะสงสารหรือเหตุใดผมก็ตอบไม่ถูก ผมส่งเงินให้แกสิบบาทตามราคาที่แกเรียกร้องสิบบาทในยุคนั้นไม่ใช่เงินน้อยๆ ก๋วยเตี๋ยวในกรุงเทพชามละสิบสตางค์ชามเดียวอิ่มจนจุกเลยทีเดียว แล้วผมก็เอาต้นไม้นั้นใส่ท้ายรถกลับมาด้วย.... ระหว่างทางอันทุรกันดาร ถนนลูกรังขาดตอนเป็นบางช่วงผมใช้เวลาเดินทางกว่าหนึ่งอาทิตย์จึงกลับมาถึงพระนครแล้วต้นไม้ทั้งหมดที่เอามาก็กองอยู่ที่ลานดินข้างบ้านผมรดน้ำไว้รอเวลาเอาลงดินตามความเหมาะสมเมื่อมีเวลาว่างผมก็เอาต้นไม้ต่างๆปลูกลงดินตามความสวยงามจนหมดเหลือแต่ต้นมักกะลีผลของชายชราคนนั้น ผมมองมันอย่างครุ่นคิดในหัวมีเสียงพูดที่แกบอกอะไรบางอย่างผม "ปลูกมันในที่ลับตาคนอยากให้ผลออกมาเหมือนใคร ให้เอาเส้นผมของคนนั้นฝังลงที่โคนต้น"และอีกหลายประโยคที่แกพูดเหมือนท่องมนต์ ผมจำถ้อยคำเหล่านั้นได้ติดสมอง.... ผมเลือกปลูกต้นไม้นั้นที่หลังบ้านเพื่อที่จะได้ออกไปนั่งที่ระเบียงด้านหลังแล้วเห็นมันเมื่อเอาลงดินแล้วผมก็ครุ่นคิด "อยากให้ผลออกมาเหมือนใครให้เอาเส้นผมของคนนั้นฝังลงที่โคนต้น" คำสั่งนั้นแว่วเข้ามาในหูผม.... บ้านผมปลูกอยู่ในทุ่งนาโล่งๆแถวบางซื่อ มันนับว่าเป็นชานเมืองในสมัยนั้นนอกจากชุมทางบางซื่อซึ่งเป็นจุดเปลี่ยนเส้นทางรถไฟแล้วก็แทบไม่มีอะไรเป็นสิ่งก่อสร้างใหญ่โตเลย ย่านรถไฟนั้นมีตลาด ผมไปซื้อของเป็นประจำที่นั่นมีร้านขายของชำอยู่ร้านหนึ่ง เป็นร้านของคนจีนร้านนั้นมีลูกสาววัยกระเตาะอยู่คนหนึ่ง ซึ่งผมเคยแอบมองเด็กสาวคนนี้อยู่บ่อยๆเธออายุไม่มากนัก ผมกะประมาณว่าไม่เกิน 14 ปี แต่ความสวยแบบหมวยของเธอรวมทั้งเต้านมแรกแย้มที่กระเพื่อมอยู่ในเสื้อคอกระเช้าของเธอ ติดตาตรึงใจผมมาก.... ผมโผล่ไปที่ร้านนั้นในวันหนึ่ง เสแสร้งเลือกซื้อของหยิบๆวางๆอยู่นานหมวยน้อยนั้นก็ยืนรออย่างอดทนผมกำลังหาทางจะเอาเส้นผมของเธอมาลองในสิ่งที่ผมคิดว่ามันบ้าบอ น่าหัวเราะแต่อีกความคิดหนึ่งก็เตือนตัวเองว่า ไม่ลองก็ไม่รู้ผมได้โอกาศตอนมีลูกค้าหลายรายเข้ามาซื้อของชุลมุน หมวยหันหลังให้ผมผมรีบเอานิ้วไปจับปลายผมเธอไว้ได้เส้นหนึ่ง แล้วแกล้งเดินห่างเธอออกไป.... หมวยร้อง "ไอ้หยา" ตอนที่เส้นผมเธอถูกกระตุกจนโคนผมหลุดออกจากหนังหัวผมทำไม่รู้ไม่ชี้ขณะที่เธอเอามือเกาหัวอย่างคันสุดขีดพร้อมสีหน้าสงสัยว่าเส้นผมเธอไปเกี่ยวกับอะไรเข้าผมรีบออกจากร้านนั้นโดยไม่ได้ซื้ออะไร แล้วกลับบ้านในทันที.... ผมเส้นนั้นผมเก็บไว้ในซองกระดาษ คำสอนของชายชราที่ผมจำได้ "ฝังเส้นผมในคืนวันเพ็ญและเมื่อเดือนแรมมืดสนิท ผลมันจะสุก หลุดจากขั้วแล้ว เจ็ดวันจะเหี่ยวแล้วตาย"อีกสามวันจะเป็นวันพระจันทร์เต็มดวง ผมต้องรอให้ถึงวันนั้น.... แล้ววันนั้นก็มาถึง กลางคืนเมื่อพระจันทร์ทอแสงสกาวอยู่กลางท้องฟ้า ขึ้น 15ค่ำ ผมฝังเส้นผมของหมวยน้อยลงไปที่โคนต้นมักกะลีผลนั้น หัวใจผมเต้นระทึกมันจะเกิดอะไรขึ้น ผมจะต้องนั่งด่าตัวเองที่เสียเงินสิบบาทโดยถูกคนแก่บ้านนอกหลอกหรือ หรือมันจะเป็นจริง......จบตอนที่ 1 .... หลังจากวันนั้นผมก็เฝ้ามองต้นมักกะลีผลทุกวันหลังเลิกงานผมรีบกลับบ้านโดยไม่เป็นอันทำอะไร เจ็ดวันแรกไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นผมรู้สึกขำปนสมน้ำหน้าตัวเองที่ถูกหลอก จนวันที่แปดนั่นแหละมันก็มีความเปลี่ยนแปลง.... ต้นมักกะลีผลนั้นโตเร็วผิดธรรมชาติ ที่กิ่งหนึ่งของต้นไม้นั้นมีดอกไม้หน้าตาประหลาดที่สุดที่ผมเคยเห็นมาในชีวิต มันเป็นดอกสีแดงสดบานใหญ่กลิ่นหอมจางๆลอยมาตามลม มันบานตอนไหนผมก็ไม่รู้เหมือนกับว่าเมื่อสักครู่นี้ยังไม่มี แต่แล้วก็งอกโผล่ออกมาบานในทันทีตอนนี้ใจผมสั่นรัว หรือมันจะจริง.... วันที่เก้า กลีบดอกร่วงจนหมด ผลไม้หน้าตาประหลาดอยู่แทนที่ดอกนั้น คุณพระช่วยมันดูเหมือนร่างทารกที่ยังไม่สมบูรณ์ หัวติดอยู่ที่ขั้วแขนขางอกออกมาตามตำแหน่งที่ควรจะเป็น แต่มันไม่มีหน้าตา ไม่มีรายละเอียดใดๆแต่ผมก็ยังสงสัย หรือผมจะคิดไปเอง.... วันที่สิบ ผลนั้นโตขึ้นมา ขนาดราวๆเด็กห้าขวบทีเดียวโชคดีที่กิ่งไม้นั้นอยู่ใกล้ระเบียงบ้านมากผมเอาผ้าห่มคลุมกิ่งมันไว้กันผู้ใดมองมาเห็น.... วันที่สิบเอ็ด คืนนั้นผมขนลุกเกรียวเมื่อแย้มผ้าห่มดูตรงส่วนที่เป็นใบหน้านั้น มันมีจมูก ปาก ตา ที่เหมือนกับยังสร้างไม่เสร็จสมบูรณ์เหมือนรูปปั้นที่ยังปั้นไม่เสร็จ ผมมองที่ส่วนอก มันตูมขึ้นมาเป็นลูกกลมอวบที่ตำแหน่งหว่างขา สามเหลี่ยมตรงนั้นมองเผินๆเหมือนมีอวัยวะของเพศหญิงอยู่ผมเอื้อมมือไปจับผลไม้นั้นดู มันแข็งเหมือนผิวผลไม้ทั่วไป เหมือนแตงโม เหมือนฟักแฟงทำให้ผมรู้สึกผิดหวัง ที่มันไม่เหมือนเนื้อหนังมนุษย์เลย.... วันที่สิบสอง หน้าตาของผลไม้นั้นเห็นชัดเจนว่าเหมือนหมวยน้อยเจ้าของเส้นผมอกตูมขึ้นมาเป็นลูกเท่าของหมวย หัวนมโผล่ให้เห็นชัดเจน ที่หว่างขานั้นรอยผ่าตรงกลางมองเห็นชัดเจนขึ้น แต่เมื่อสัมผัสที่ใดมันยังคงเหมือนผิวของผลไม้อยู่นั่นเอง.... วันที่สิบสามสิบสี่รายละเอียดของผลไม้นั้นมองเห็นได้ชัดว่าเป็นรูปร่างของหมวยน้อยเจ้าของเส้นผมแต่สัมผัสมันบอกผมว่า ไม่ต่างอะไรกับจับลูกแตงโม แข็ง เย็น ไปทุกส่วน.... วันที่สิบห้า วันแรม 15 ค่ำ ผมลางานหนึ่งวันเตรียมอาหารไว้กินเพื่อที่จะได้ไม่ต้องออกไปไหนผมปีนไปขึงผ้าห่มให้บังสายตาจากทุกมุม เว้นมุมจากระเบียงบ้านของผมผมนั่งมองมักกะลีผลลูกนั้นตั้งแต่เช้าอย่างไม่ยอมให้คลาดสายตา คุณพระช่วยมันเป็นรูปร่างคนชัดเจน หมวยน้อยที่ร้านขายของชำเปลือยร่างมีหัวติดอยู่กับขั้วที่กิ่งหนึ่งของต้นสีของผิวเนื้อทุกสัดส่วนเหมือนคนจริงๆนมเต่งขาวนวลเนียนเหมือนที่ผมแอบมองอยู่ทุกครั้งสวยงามมากหัวนมแดงระเรื่อปลายชี้ชูชัน ที่หว่างขานั้นโคกหีอูมกระเปาะเหลาะไม่มีขนรอยผ่าที่ขาสองข้างหนีบอยู่พอมองเห็นได้จากด้านหน้า แคมปิดสนิทเบียดก่ายกันแต่เมื่อสัมผัส ผิวของผลนั้นก็ยังคงแข็งเช่นเดิม.... ผมนั่งๆนอนๆมองมักกะลีผลลูกนั้นจนผลอยหลับไปในตอนบ่ายรู้สึกตัวตื่นมันก็ยังเหมือนเดิม ทดลองสัมผัสก็สะดุ้ง ผิวของผลนั้นเริ่มนุ่มลงแต่ก็ยังไม่เหมือนผิวกายมนุษย์ ยังคงเย็นชืด ไร้ชีวิตชีวา.... ฟ้ามืดแล้ว ไม่มีพระจันทร์ขึ้นแต่หากมองให้ดีๆจะพบว่าพระจันทร์มันก็ขึ้นของมันนั่นแหละแต่เงาของโลกที่บดบังแสงจากดวงอาทิตย์ชนิดบังมิด ทำให้เราไม่เห็นพระจันทร์และเมื่อตามเวลาที่ปฎิทินระบุว่าแรม 15 ค่ำพอดิบพอดี ต้นมักกะลีผลนั้นก็สั่นสะท้านผมผวาไปมองก็ทันเห็นร่างของหมวยน้อยหลุดร่วงลงไปยังพื้นเบื้องล่างเสียงดังตุ๊บสนั่น ผมรีบวิ่งลงจากชั้นบนพุ่งออกไปที่โคนต้นมักกะลีผลนั้นผมรู้สึกว่าเลือดในกายฉีดพลุ่งพล่าน หน้าร้อนผ่าว ความดันคงจะขึ้นสูงปรี๊ดที่โคนต้นมักกะลีผลนั้น หมวยน้อยลูกเจ้าของร้านขายของชำนอนหลับตาทอดร่างเปลือยอยู่ตรงนั้น.... จบตอนที่ 2 .... ผมคุกเข่าลงเพ่งมองในแสงไฟที่สาดส่องมาจากในตัวบ้าน คุณพระช่วย คน คนจริงๆร่างเปลือยเปล่าขาวโพลนนั้นหายใจระรวย ผมเอามือแตะผิวกายแล้วก็ต้องขนลุกเกรียวไปทั้งร่าง เสันผมลุกชัน ร่างนั้นอบอุ่น เนื้อนุ่มเนียนมันไม่เหมือนผิวของผลไม้อย่างที่ผมเคยสัมผัสมาตั้งแต่แรก.... ผมช้อนร่างนั้นเข้าบ้านอย่างรวดเร็ว น้ำหนักตัวนั้นเท่ากับมนุษย์ปกติผมเอาร่างนั้นไปวางบนที่นอนในห้อง ปิดบ้านช่องมิดชิดผมอยู่ในบ้านนี้คนเดียวไม่มีใครอีก จึงไม่ต้องพะวงเรื่องผู้ใดในบ้านจะมาพบเห็นผมนั่งลงข้างร่างมักกะลีผลนั้น พิจารณาอย่างตั้งใจไฟในห้องสว่างร้อยแรงเทียนพอที่ผมจะเห็นอะไรได้ชัดเจนร่างนั้นไม่ผิดเพี้ยนคนเลยแม้แต่น้อย อกตูมเต่งที่มีหัวนมแดงกระเพื่อมยามหายใจผมสัมผัสนมนั้นอย่างเบามือแบบขลาดๆเนื้อนุ่มหยุ่นนั้นบอกผมว่าไม่ผิดอะไรกับนมของสาวรุ่นโดยทั่วไปลูบไล้ลงไปที่หน้าท้องแบนราบ เนื้อนุ่มไปทุกส่วนสัด ผมแยกขาร่างนั้นถ่างออกก้มลงมองโคกหีอูมขาวที่ไร้ขนนนั้น.... แคมเนื้อสีแดงระเรื่อก่ายปกปิดรูหีมิดชิด ผมก้มลงดมใกล้ๆเลือดก็พุ่งฉีดไปทั่วร่างกายผม กลิ่นหี กลิ่นหีชัดๆ มันฉุนสาปปนหอมระรื่นผมเอานิ้วรูดไปตรงรอยผ่าที่กลางหว่างขาความนุ่มละมุนหยุ่นนิ่มที่วิ่งปราดจากปลายนิ้วของผมส่งสัญญานไปยังสมอง ใช่แน่ๆนี่คือหี.... ผมแหวะแคมเนื้อของหมวยน้อยออก รูหีสีแดงสดที่ดูคับตีบเห็นชัดเจนในแสงไฟบนสุดของรอยผ่านั้น เม็ดแตดสีแดงสวยหลบมุมซ่อนอยู่ ผมเอานิ้วไปไล้ลูบมันแล้วปิติก็พลุ่งพล่านจนตัวผมสั่น น้ำใสไหลซึมออกมาในรูหีนั้นเห็นชัดเจน.... ผมเงยหน้าขึ้นมองหน้าหมวยน้อย ใบหน้าขาวสะอาดไร้สิวฝ้านั้นแดงระเรื่อขึ้นเหมือนเด็กสาวที่ถูกปลุกอารมณ์เสียวทั่วๆไป ลมหายใจถี่ขึ้นจนเห็นได้ชัดแต่ร่างนั้นไม่ขยับเขยื้อนอื่นใดอีก เธอไม่ลืมตาเลย ผมขยับร่างกายให้เหมาะแหกขาหมวยน้อยออกกว้าง หันซ้ายขวาก็พบหมอนใบเล็กๆ จึงเอามาสอดเข้าที่ก้นของหมวยน้อยโคกหีก็ลอยเด่นสูงขึ้นมา ผมฝังปากและจมูกเข้าที่หว่างขานั้น กลิ่นหีรวยรินลิ้นของผมเลียชิมรส มันคุ้นเคยเสียจนใจเต้นรัว รสหีแน่นอน.... ผมดูดเลียรูหีของหมวยน้อยอย่างเมามัน น้ำหล่อลื่นของเธอไหลหลั่งออกมาชุ่มโชกเมื่อหนำใจผมก็เลื่อนตัวขึ้นไปลิ้มรสอกตูมสวย นมหยุ่นเด้งสู้ปากสู้ลิ้นผมมือผมยังคงตระโบมลูบคลำโคกหีอยู่ตลอด แล้วลมหายใจหอบของหมวยน้อยก็แรงขึ้นผมเหลือบตาขึ้นมอง ใบหน้าหมวยน้อยยังคงแดงระเรื่อลมหายใจแรงหอบแบบคนกำลังมีอารมณ์เสียวซ่าน แต่เธอก็ไม่ลืมตา ผมไม่สนใจอะไรอีกแล้วถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจากร่างจนหมด ขยับร่างกายให้พอเหมาะหัวควยที่ลุกชันถูกจับจ่อเข้าตรงรอยผ่า ผมดันเบาๆ ดูอาการว่ามันจะเป็นอย่างไรหมวยน้อยนอนหายใจแรง ไม่กระดุกกระดิก ผมดันควยเข้าไปมันแหวกแหวะแคมเนื้อสีแดงสดนั้น ผมขยับกระเด้าสั้นๆหัวควยเปียกไปด้วยเมือกสวาทจากโพรงหี พอออกแรงกดหนักขึ้นควยก็แทรกเบียดแคมจมหายไปทั้งหัว ร่างหมวยน้อยดูจะกระตุกเล็กน้อยแต่เธอก็นอนเฉยไม่ลืมตา ผมถอนควยออก กดซ้ำเข้าไปใหม่ คราวนี้ดันพรืดเข้าไปครึ่งลำแน่นอน ร่างนั้นสั่นแน่นอน แต่นอกจากอาการสั่นเล็กน้อยแล้วกับลมหายใจแรงก็ไม่มีกริยาใดที่แสดงว่าเธอจะลืมตาหรือตื่นขึ้นมา ผมถอนควยออกอย่างย่ามใจเกือบหลุด แล้วดันพรวดเข้าไปอย่างสุดแรง.... ควยไหลเบียดผนังหีที่ตีบคับของเด็กสาววัยไม่ถึง 14 ปีมันดูดหนึบแน่นปั๋งไปทุกระยะ ผมเสียวซ่าน รสที่หัวควยบอกชัดเจนว่านี่คือหีเป็นอื่นใดไปไม่ได้นอกจากหี ยิ่งไปกว่านั้นเมื่อผมแช่ควยที่จมมิดด้ามคาไว้เฉยๆอาการดูดตอดตุบๆก็ทำให้ผมรู้สึกได้.... ผมฟุบลงกอดหมวยน้อยไว้ ก้มลงสูดกลิ่นที่เต้านมมันหอมกลิ่นกายของหมวยน้อยชัดเจน กลิ่นเนื้อมนุษย์แน่นอนปากอ้าอมหัวนมเล็กๆนั้นเข้าปาก ดูดราวทารกกระหายนมลมหายใจแรงของหมวยน้อยยังคงมีอยู่ตลอดเวลา และดูเหมือนจะแรงขึ้นเมื่อผมเริ่มกระเด้า.... รูหีหมวยน้อยดูดรัดควยผมจนเคลิบเคลิ้มเสียงหน้าขาผมตีกระทบหน้าขาหมวยน้อยดังป๊าบๆๆท้องน้อยของเธอเมื่อเบียดชิดกับท้องน้อยของผมมันก็อบอุ่นร่างของหมวยน้อยร้อนขึ้นเหมือนคนปกติเวลาเย็ดกันเหงื่อไหลซึมที่หน้าผากของเธอรวมไปถึงทั่วสรรพางค์กายมันเปียกปนกับเหงื่อของผมที่ไหลราวต้องเพลิงกาฬ ผมโหมกระหน่ำซอยด้วยความมันสุดขีดร่างที่รองรับความเงี่ยนของผมถึงสั่นสะท้านกระเทือนรูหีตอดกระหน่ำตอบจังหวะการกระเด้าของผมตลอดเวลา.... แล้วผมก็ดึงจังหวะ ก่อนที่ตัวเองจะพ่ายแพ้น้ำแตกเสียก่อน ผมกระเด้าช้าๆรับความรู้สึกดูดหนึบของรูหีหมวยน้อยอย่างซาบซ่านถึงแม้เมือกของเธอจะไหลหลั่งออกมาจนเป็นฟองฟอดที่ปากรูหีแต่ความคับถึงคับที่สุดนั้น มันรัดควยผมจนกรามสั่น ผมโหย่งตัวก้มลงไปมองที่ปากรูหีไม่น่าเชื่อ เลือดสีแดงจางๆติดที่ลำควยผมเมื่อถอนออกมามันราวกับชีวิตจริงยามเปิดบริสุทธิ์เด็กสาวแรกแย้ม ผมกดควยกลับเข้าไปมองภาพแคมเนื้อที่ตอนนี้แดงสดยู่ยุบหายตามลำควย เมื่อดึงควยขึ้นอีกหนผมก็รู้ตัวว่าน้ำกามมันเคลื่อนพลออกจากที่ตั้งแล้ว.... มันไหลหลั่งผ่านรูท่อนำทางพุ่งออกมาพร้อมนำความเสียวสุดขีดซาบซ่านไปทั่วร่างของผม หนึ่ง สอง สาม สี่แต่ละพรืดที่พวกมันพากันหนีออกจากลำควยทำให้ผมเสียวสุขสมจนต้องหลับตาซึมซับความรู้สึกนั้นร่างอบอุ่นจนร้อนของหมวยน้อยแนบแน่นกับร่างของผมผมยังโหย่งตูดกระเด้าสั้นๆเพื่อขยอกน้ำควยออกมาให้เกลี้ยงแล้วหยุดฟุบกอดหมวยน้อยที่ร่างยังสั่นเล็กน้อยพร้อมลมหายใจแรงไว้อย่างมีความสุข.....จบตอนที่3.... เมื่อความเสียวจากไป ผมถอนควยออกแล้วมานั่งมองร่างที่ทอดกายอยู่บนที่นอนของผมร่างนั้นยังคงนอนถ่างขากว้าง ลมหายใจแผ่วเบาเหมือนคนนอนหลับที่หว่างขาซึ่งพึ่งรับศึกหนักจากการถูกเย็ดคราบน้ำเมือกเปียกยังคงชุ่มฉ่ำอยู่ทั่วไป น้ำควยของผมไหลย้อยออกมาจุกที่ปากรูหีแคมเนื้อสีแดงนั้นบีบกลับเข้าไปจนเกือบชิดกันนำลายผมยังคงเปียกที่หัวนมสองข้างเห็นชัดเจน ใบหน้าของร่างนั้นเป็นสีปกติแล้วหลังจากที่แดงระเรื่อเมื่อถูกเย็ด.... ผมตะลึงอยู่นานหลังความเงี่ยนได้ระบาย มันจริงหรือวะเนี่ย ลุงแกไม่ได้หลอกผมมันมีจริงหรือนี่ ผมขยับตัวไปจับร่างนั้นพลิกตะแคง เพื่อมองทางด้านหลังรอยช้ำที่บั้นท้ายทั้งสองเห็นได้ชัด รวมไปถึงบางส่วนของแผ่นหลังมันแดงช้ำเหมือนคนโดนตี นี่คงเป็นแรงตกกระทบของร่างเมื่อหลุดจากขั้วผมมองไปที่ซอกขาทางบั้นท้าย ที่นั่นมันมีแม้กระทั่งรูตูดหูรูดสีแดงอมน้ำตาลเป็นจีบย่นผมสงสัยจึงลองเอานิ้วปาดเมือกที่ยังเปรอะย้อยมาตามง่ามตูด ไปทาที่ปากรูตูดจนชุ่มแล้วไชนิ้วแยงเข้าไป.... ตูดแน่นอน ไม่มีอื่นใดนอกจากตูด อาการดูดแน่น ความยืดหยุ่นนุ่มภายในมันก็เหมือนตูดคนโดยทั่วไป ผมชักนิ้วออกมาหลังจากกดจนจมมิด ลองเอามาดมดูมันมีกลิ่นคาวน้ำเงี่ยนของผมและกลิ่นคาวน้ำเมือกของรูหีที่เปื้อนนิ้วก่อนที่จะเอายัดเข้าไป แต่มันไม่มีกลิ่นเหม็นของขี้เลยแม้แต้น้อย.... ผมจับร่างนั้นให้คว่ำหน้า ตูดที่มีรอยช้ำโด่งงอน ผมขยับไปคร่อมร่างนั้นใหม่ตอนนี้ควยผมผงาดขึ้นมาอีกครั้งแล้ว ผมบ้วนน้ำลายทาควยจนชุ่มก่อนเอามือแหกแก้มก้นให้รูตูดนั้นเผยอ จ่อปลายควยให้ตรงรอยจีบยับย่นนั้นกดควยที่เปียกชุ่มด้วยน้ำลายเข้าไป มันเบียดแทรกความหนืดคับของรูตูดเข้าไปทันทีหัวเงี่ยงบานจมหายเข้าไปจนหมด.... แรงกัดของรูตูดนั้นกระชับมากกว่ารูหีผมกดควยเข้าไปในขณะที่สังเกตุได้ว่าร่างนั้นสั่นระริกลมหายใจของหมวยน้อยหอบแรงขึ้นอีกแล้ว ผมขัยบสองสามครั้งควยก็ปักเข้าไปได้หมดลำและไม่ต้องคิดอะไรแล้ว ผมกระหน่ำซอยให้รูตูดที่คับแน่นนั้นสร้างความเสียวให้ผมอย่างเต็มที่.... ในบางจังหวะ ผมได้ยินเสียงเหมือนลมพุ่งสวนออกมาจากรูตูดนั้นและความรู้สึกคงไม่หลอกผม รูตูดนั้นขมิบตอดควยผมเป็นจังหวะผมบ้วนน้ำลายเพิ่มเติมลงไปเมื่อรู้สึกว่ามันฝืดมากขึ้น แล้วการเย็ดก็ไปได้อย่างสวยรูตูดนั้นลื่นมากขึ้นสร้างความเสียวให้ผมมากขึ้น ปากหูรูดนั้นอ้าอมควยผมจนตุ่ยปลิ้นผลุบไปตามจังหวะการกระเด้า ผมฟุบลงกอดแผ่นหลังที่มีรอยแดงช้ำแต่ว่าอบอุ่นนั้นเมื่อปล่อยน้ำควยพ่นเข้ารูตูดเป็นยกที่สอง.... เมื่อสุขสมจนพอใจ ผมก็พลิกร่างนั้นคว่ำหงายเพื่อสังเกตุผมจับปากที่ปิดสนิทอ้าเผยอ ภายในเหมือนปากคนโดยทั่วไป มีลิ้นมีฟันมองเข้าไปเห็นเหงือกและช่องคอ ผมลองจูบปากนั้นดู เหมือนจูบปากคนนอนหลับไม่มีปฎิกริยาตอบสนอง แต่ปากนั้นก็หอมระรื่นแบบปากเด็กสาวโดยทั่วไปเส้นผมบนหัวก็เช่นเดียวกับผมของเรา แต่คำสั่งสอนของชายชรานั้นยังแว่วอยู่ในหู "อย่าทำลายมักกะลีผลอย่าทำให้มันฉีกขาด เหี่ยวเน่าแล้วก็ฝังไป"ความจริงนันผมอยากพิสูจน์อะไรให้มากกว่านี้ แต่ด้วยคำเตือนที่ยังแว่วอยู่อีกทั้งสติที่เตือนว่าผมได้รับสิ่งล้ำค่าไว้ในครอบครองสมควรหาความสุขจากมันให้นานแสนนาน อย่าเสี่ยงอะไรไม่เข้าท่าจะดีกว่า.... คืนนั้นผมเย็ดหมวยน้อยได้อีกสองครั้ง เอาทางรูหีทั้งสองครั้งใช้ท่านอนตะแคงครั้งหนึ่ง แล้วท่าจรเข้กบดานอีกครั้งหนึ่งรูหีของหมวยน้อยรับควยผมได้ดีทุกครั้ง ยังคงตีบคับแน่นลมหายใจของเธอจะแรงทุกครั้งที่ผมเย็ด ใบหน้าก็แดงออกอาการทุกครั้งเช่นกันหลังเสร็จกิจ ผมเอาผ้าชุบน้ำมาทำความสะอาดอวัยวะต่างๆของหมวยน้อยเธอยังคงนอนหลับหายใจแผ่วเบา ผมเอาผ้ามาคลุมร่างเธอไว้เหมือนคนนอนก่อนจะหลับลงไปข้างๆร่างนั้น.... วันถัดมาผมก็ไปทำงานตามปกติ แต่กลับบ้านโดยเร็วเมื่อเลิกงานหมวยน้อยยังคงนอนรอผมอยู่บนที่นอนนั้น ไม่ต้องรีบร้อนผมมีเวลากินอาหารและย้อมอารมณ์ด้วยเบียร์ครึ่งขวดพลางนั่งมองร่างเปลือยเปล่าขาวโพลนแบบลูกจีนอย่างชื่นชมเมื่อตอนบ่ายผมแวะไปร้านขายของชำที่ตลาดรถไฟบางซื่อมาหมวยน้อยเจ้าของเส้นผมก็ยังคงขายของอยู่ตามปกติ ผมขนลุกเกรียวเมื่อเห็นหน้าเธอไม่รู้ว่าทำไมเหมือนกัน.... พออิ่มหนำและเลือดวิ่งซู่ซ่าจากเบียร์ครึ่งขวดนั้นแล้วผมตบท้ายด้วยบุหรี่หนึ่งมวนล้างปาก ก่อนจะมานอนก่ายร่างหมวยน้อยอย่างมีความสุขมือบีบเคล้นล้วงไชไปทุกส่วนที่ประสงค์เมื่อมีอารมณ์อยากเต็มที่ผมก็ขึ้นคร่อมแล้วเย็ดอย่างเพลิดเพลินทั้งรูหีรูตูดตามแต่จะอยากรูไหน ปากอิ่มสวยราวกระจับนั้น ผมก็เอาควยแหย่เข้าไปเสียดายที่มันไม่ดูดเลย ผมเลยเอาไว้จูบเล่นอย่างเดียว.... ในเย็นวันที่เจ็ดนั้น ผมกลับบ้านมาด้วยเสบียงเช่นเคยเตรียมจะหาความสุขสำราญต่อไป แต่ต้องตกใจเมื่อก้าวเข้าไปในห้องนอนร่างมักกะลีผลเหี่ยวซูบ ผิวหนังย่นยับราวกับผิวผลไม้ที่สุกงอมจนเน่ากลิ่นรุนแรงเหมือนผลไม้เน่าคลุ้งไปทั่วห้อง ผมทำใจกล้าลองสัมผัสเนื้อหนังมันดูราวกับผลไม้เน่าจริงๆ ก็มันเป็นผลไม้นี่นา ผมก็รู้อยู่แล้ว ตามคำสั่งของชายชราผมไปขุดหลุมที่หลังบ้าน อุ้มร่างมักกะลีผลที่กำลังเปื่อยลงอย่างรวดเร็ว นำไปฝังหมดสิ้นกันไปหนึ่งผล..... ผมไปหาซื้อปฎิทินชนิดที่บอกเวลาข้างขึ้นข้างแรมอย่างแม่นยำมาฉบับหนึ่งอีกสามสี่วันข้างหน้าได้เวลาที่ผมจะต้องฝังเส้นผมใหม่แล้วผมสอดส่ายสายตาไปทั่วทุกที่ที่ผมไป หาใครสักคนที่หน้าตาสะสวยรูปร่างน่าเย็ดเพื่อหาทางถอนเส้นผมมาสักเส้นหนึ่ง.... พระนครในตอนนั้นหาสาวสวยทำยายากยิ่ง ตามท้องถนนก็มีแต่ประชาชนทั่วๆไปพลเมืองประเทศไทยในตอนนั้นมีเพียง 30 ล้านคน ชุมชนในพระนครก็หนาแน่นอยู่แถวบางลำภูสำเพ็ง พาหุรัด ปากคลองตลาด เด็กผู้หญิงยังคงเก็บเนื้อเก็บตัวตามวัฒนธรรมไทยไม่มีออกมาเพ่นพ่านตามถนนหนทาง ไม่มีห้างสรรพสินค้า มีแต่ตลาด สถานที่ราชการโรงหนัง โรงลิเก ผมจึงหาอะไรที่มันแปลกหูแปลกตาไม่ได้เลย อีกทั้งราชการรัดตัวผมทำงานด่วนเสียจนไม่มีเวลาออกไปเตร่ที่ไหน.... จวนจะครบกำหนดพระจันทร์เต็มดวงอีกแล้ว ผมยังไม่มีเส้นผมของใครที่จะนำมาฝังเย็นวันก่อนหน้าครบกำหนดนั้น ผมพลุ่งพล่านคิดว่าเอาเส้นผมใครก็ได้ขอให้เป็นผู้หญิงก็พอ เดือนหนึ่งผมมีโอกาศเพียงครั้งเดียวและมีเวลาสุขสมเพียงเจ็ดวันเท่านั้น.... ข้างๆกระทรวงที่ผมรับราชการอยู่ มีอดีตสาวสวยอยู่คนหนึ่งใครๆก็รู้กันดีว่าแกเป็นคนสวยเพราะเค้าหน้าที่ยังคงงดงามแม้วัยจะล่วงเข้ามาถึงเจ็ดสิบปีแล้วอีกทั้งรูปถ่ายแบบโบราณสมัยแกยังวัยรุ่น เป็นรูปขาวดำถ่ายที่ห้างขงเบ้งอันลือชื่อที่แกติดไว้ข้างฝาร้านขายหมากพลูบุหรี่ของกระจุกกระจิกของแกผู้ใดเห็นก็ต้องยอมรับว่าเป็นภาพเด็กสาวที่สวยงามมาก ผมแวะไปซื้อบุหรี่ที่นั่นบ่อยๆเมื่อหมดหนทางจะหาเส้นผมผู้ใดได้ ผมก็เลยกะว่าจะเอาเส้นผมของแกนี่แหละ ยายผมขอเย็ดยายตอนยังเอ๊าะๆหน่อยนะ ผมนึกในใจขณะแอบดึงเส้นผมแกออกมาเมื่อแกเผลอ.... คืนถัดมา ผมก็ฝังเส้นผมนั้นตามเวลาได้พอดี วันนั้นเป็นวันหยุดราชการผมสร้างนั่งร้านไว้รองรับมักกะลีผลไม่ให้ร่วงตกลงมากระแทกพื้น กันมันบอบช้ำเสียหายเมื่อดอกแดงสดหอมรวยรินผลิบานตามเวลา ผมเลื่อนนั่งร้านนั้นไปรองรับไว้ใต้ดอกเอาผ้าใบที่ซื้อมาใหม่คลุมรอบกิ่ง ผมมีราชการหลายวันที่ต้องไปต่างจังหวัดกะจะกลับมาพอดีวันที่มันสุกหลุดจากขั้ว.... งานยุ่งมาก แต่ผมก็รีบกลับมาทันกำหนด เมื่อถึงบ้านนั้นค่ำแล้วผมรีบปีนนั่งร้านขึ้นไปเพื่อเอาร่างมักกะลีผลมาหาความสุขป่านนี้คงหลุดจากขั้วแล้วตามกำหนดเวลาแต่เมื่อเปิดผ้าใบที่คลุมเข้าไปผมก็หงายหลังแทบตกนั่งร้านสูงลิบนั้นร่างมักกะลีผลที่หลุดวางนอนอยู่บนนั่งร้านที่ผมสร้างอย่างพอดิบพอดีนั้นเป็นร่างของยายแก่อายุ 70 ปี ยายที่ขายหมากพลูบุหรี่นั่นเอง.... ไอ้เหี้ยเอ๊ย ผมด่าตัวเองลั่นในใจ มักกะลีผลสำแดงเดชให้เห็นชายชราได้บอกผมไว้แล้ว "อยากให้ผลออกมาเหมือนใครให้เอาเส้นผมของคนนั้นฝังลงที่โคนต้น" แล้วผมเอาเส้นผมยายแก่มาฝังจะหวังให้มันกลายเป็นสาวได้อย่างไร ผมด่าตัวเองอย่างไม่รู้จะทำอย่างไร.... เจ็ดวันจากนั้น ผมเอามักกะลีผลไปไว้ในห้องว่างห้องหนึ่ง เอาผ้าคลุมไว้กันอุจาดผมทนมองไม่ได้จริงๆครับ ร่างนั้นเหี่ยวย่นด้วยวัยชรา ฟันฟางหักหมดปากนมแบนลีบเหี่ยวห้อยเหมือนลูกฟักเน่าๆ โคกหีแบนลีบแคมดำยื่นยาวราวเศษเนื้อผมผะอืดผะอมอยู่เจ็ดวันจนมันเหี่ยว จึงหามเอาไปฝังให้หมดเวรหมดกรรม.... ระหว่างนั้นผมคิด ผมจะไม่ยอมพลาดอีกแล้วผมนึกได้ว่ากระทรวงของเรามีที่ปรึกษาเป็นฝรั่งอเมริกันคนหนึ่งเขาเอาครอบครัวมาอยู่ในพระนครด้วย ฝรั่งนั้นมีลูกสาวสองคน อายุ 9 ขวบ และ 12 ขวบเด็กสาวสองคนนั้นหน้าตาสวยมากเหมือนตุ๊กตา เกิดมาผมไม่เคยเย็ดเด็กเลย ต้องลองคราวนี้ต้องลอง.... ผมตีสนิทกับที่ปรึกษาและชักชวนเขาไปกินข้าวเย็นให้ชวนลูกเมียไปด้วยโดยผมจะเป็นเจ้ามือเสียตังไปโขกว่าจะกระตุกเส้นผมจากหัวหนูน้อยนั้นมาได้ผมสีทองคนหนึ่งและสีแดงคนหนึ่ง เมื่อถึงกำหนดวันพระจันทร์เต็มดวงครั้งต่อไปผมก็ฝังเส้นผมสีแดง ของหนูน้อยนาเดียเด็กสาวอายุ 12 ปีลงใต้ต้นมักกะลีผลนั้นและหวังว่ามันคงจะผลิตผลออกมาเป็นเผ่าพันธุ์ฝรั่งได้ ผมก็ได้แต่ตั้งตารอคอย....... มักกะลีผลทำงานของมันตามกำหนดเวลา ทุกเย็นยันค่ำผมจะนั่งมองผลของมันที่เติบโตจนเห็นเป็นเด็กฝรั่งผมแดงชัดเจน ผมทนรอให้มันสุกไม่ไหวต้องลูบคลำผลมันแม้จะรู้สึกราวจับลูกแตงโม ผมพยายามกลั้นเก็บพลังกามเอาไว้กะจะใช้งานให้ชุ่มโชกเมื่อผลมันสุก และแล้วก็ถึงวันนั้น.... มันตรงกับวันเสาร์วันหยุดราชการพอดี และปฎิทินก็บอกผมว่าในวันนี้แรม 15ค่ำจะตรงกับเวลาบ่ายสามโมง ผมออกไปซื้อของแต่เช้ากลับมาเตรียมอาหารไว้เผื่อหลายมื้อ และก็ถึงเวลาบ่ายสามโมง ต้นมักกะลีผลสั่นเช่นเคยผมมองไม่คลาดสายตาเพื่อจะดูว่าลูกมันหลุดจากขั้วอย่างไรแสงแดดแผดจ้าทำให้ผมมองเห็นชัดเจนว่า เมื่อต้นมักกะลีผลสั่นขั้วที่ยึดติดกับส่วนหัวของลูกนั้นจะเหี่ยวลงในฉับพลันและลูกก็จะหลุดลงกองกับนั่นร้านที่ผมสร้างไว้รอรับอย่างนุ่มนวล.... ผมอุ้มร่างนั้นกลับเข้าบ้าน แล้วนำไปวางลงบนที่นอนนัยตาผมเบิกโพลงด้วยความกระหาย นาเดียเด็กสาวชาวอเมริกันอายุเพียง 12 ปีนอนทอดร่างเปลือยอยู่ต่อหน้าผม.... ผมสัมผัสร่างนั้น ผิวเนื้ออ่อนนุ่มละมุน สีขาวอมแดงแบบของชาวอเมริกันนมเต่งเกินวัยเดียวกันของเด็กไทยมาก มันอูมอวบเป็นเต้าเคร่งครัดหัวนมสีแดงบนป้านนมสีชมพูขนาดเล็กกระทัดรัด หน้าท้องแบนราบ และ เอีะมันขาดอะไรไปบางอย่าง จริงสิผมว่ามันผิดปกติตั้งแต่ตอนพิจารณาร่างหมวยน้อยแล้วใช่แล้ว มักกะลีผลไม่มีสะดือ.... ช่างหัวมันเถิด ตอนนี้ผมแยกขาของนาเดียให้ถ่างกว้างเด็กน้อยมีขยอุยบางๆแทบมองไม่เห็นอยู่บ้าง ขนนั้นออกสีแดงๆเหมือนเส้นผมของเธอแคมเนื้อของนาเดียเป็นสีขาวอมแดง มันเบียดชิดกันจนไม่เห็นรูหีของเธอเลยผมแหวะกลีบเนื้อนั้นออกเบาๆ เนื้อในสีแดงสดน่ามองผมใช้นิ้วปาดเขี่ยรูหีของนาเดียเล่น มันไม่เหมือนรูหีผู้ใหญ่เลยมันนุ่มราวกับเยลลี่ นุ่มมือจนผมสยิวในท้องน้อย.... แตดของนาเดียอ่อนนุ่มเช่นกัน ผมบี้ไล้มันจนน้ำซึมไหลออกมาเอ่อที่ปากรูหีแต่มันไม่แข็งตัวเหมือนปกติ เธอคงยังเด็กอยู่ ผมก้มลงไปดูดเม็ดแตดลิ้วรสรูหีของเด็กสาวชาวอเมริกัน สาปหีของเธอกลิ่นแปลกกว่าสาปหีสาวไทยที่ผมเคยพบมารวมไปถึงไม่เหมือนสาปหีของหมวยน้อย มักกะลีผลลูกแรกของผมเลยสาปหีของนาเดียมันมีกลิ่นเป็นฝรั่ง ยกจะบรรยาย มีกลิ่นนมกลิ่นเนยผสมอยู่ในนั้นแต่ก็เร้าอารมณ์ผมได้ดีเยี่ยม ควยผมแข็งจนแทบจะระเบิดอยู่ในกางเกง.... ผมแก้ผ้าแล้วนอนกอดร่างนาเดีย ไม่ต้องรีบร้อน ผมกอดจูบลูบคลำไปทุกสัดส่วนผมขยี้นมเต่งหัวนมแดงนั้นอย่างเมามัน นาเดียนอนหอบหายใจแรงผิวกายและใบหน้าแดงระเรื่อไปทั้งตัว ผมแหวกแคมเพื่อมองเข้าไปในรูหีของนาเดียแล้วก็ต้องอุทานในใจอย่างลิงโลดเมื่อเห็นเยื่อสีขาวบางๆมีช่องโหว่ตรงกลางปิดอยู่ในรูหีนั้นมักกะลีผลมีแม้กระทั้งเยื่อพรหมจารีย์ แน่สิ นาเดียคงยังบริสุทธิ์อยู่ในเมื่อมักกะลีผลจะออกผลมาเหมือนเจ้าของเส้นผมที่นำไปฝังทุกอย่างมันก็ต้องมีสิ่งที่เจ้าของเส้นผมยังมีอยู่ นั่นคือความบริสุทธิ์.... ผมพลิกร่างนาเดียเพื่อจูบไปทั้งตัวแผ่นหลังที่ไร้ริ้วรอยบอบช้ำเนื่องจากไม่ได้ร่วงหล่นลงมาเหมือนหมวยน้อยผมจูบไล่จากแผ่นหลังลงไปที่ก้นงอนช้อยหนั่นแน่น รูตูดสีแดง ฝีเย็บอ่อนนุ่มผมเอาควยไล้ไปทั่วตัวของนาเดีย จับเธอพลิกนอนหงายเอาควยแทงที่ซอกนมซึ่งผมบีบเข้ามาชนกัน.... เมื่อโลมจนหนำใจผมก็พักไปเปิดเบียร์เย็นๆมาดื่ม เอาเบียร์หยดลงไปบนนมของนาเดียแล้วดูเลียอย่างอร่อย เทลงไปบนหน้าท้องแล้วเลียกิน ราดลงไปที่ร่องหีก่อนเลียแผล็บๆอย่างลามก เมื่อเลือดลมผมฉีดพล่านแอลกอฮอล์สร้างความรื่นรมย์ให้สมองของผมผมก็พร้อมจะทะลวงหีของเด็กสาวชาวอเมริกันอายุเพียง 12 ปี.... หัวควยผมจ่อดันที่ปากรูหี ผมโย้ขานาเดียให้งอขึ้นไปจนเข่าแทบจะจรดอกน้ำลายปนน้ำเมือกที่ผมกวาดจากรูหีของนาเดียมาป้ายควยไว้ทำให้ควยลื่นปราดฝังเข้าไปจมมิดหัว ในคราวแรกที่ผมกระเด้าเลยทีเดียว ไม่ต้องบรรจงไม่ต้องกลัวนาเดียเจ็บ เพราะเธอนอนหายใจหอบแรงตัวและหน้าแดงก่ำนอกจากนั้นไม่มีปฎิกริยาตอบสนองอย่างอื่นเลย ผมเสียวควยที่ถูกรูหีบีบแน่นผมชักควยออกมาจนเกือบหลุด เห็นริ้วรอยของเลือดจางๆที่ติดควยขึ้นมา กระหยิ่มยิ้มในใจก่อนกดพรืดฝังควยเข้าไปในรูหีนาเดียจนมิด.... เสียวจนสั่นไปทั้งตัว หัวควยของผมชำแรกรูเนื้อันตีบคับของเด็กสาวอายุเพียง 12ปี เข้าไปชนิดสองม้วนมิด รูหีนั้นตอบสนองด้วยการบีบรัดตอดถี่ยิบ ผมมองหน้านาเดียหน้าเธอแดงก่ำจนสีเกือบจะเท่าเส้นผมสีแดงบนหัวของเธอ หัวนมชี้เด่อูมขึ้นมากว่าเดิมจนผมอดใจไม่ได้ที่จะต้องก้มลงไปดูด หัวนมเม็ดเล็กๆอร่อยลิ้นผมยิ่งนักผมโหย่งตูดกระเด้าจนหนอกของผมตีหนอกของนาเดียเสียงดังสนั่น ไม่ต้องทนุถนอมไม่ต้องประหยัดอารมณ์ ผมระบายความเงี่ยนให้ร่างของเด็กน้อยแบบเต็มพิกัด.... ผมเปลี่ยนท่าเป็นนั่งยองๆแล้วดันขานาเดียขึ้นสูงนั่งยองๆกระเด้าเนี่ยมันถนัดดี มองเห็นลำควยเปียกลื่นรั้งแคมหีปลิ้นออกมาตามแรงควยแล้วก็ยู่กลับม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21