ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังxออนไลย์  (อ่าน 179 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังxออนไลย์
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 12:37:49 PM »
ดูหนังxออนไลย์ เย็ด เพื่อน น้อง สาว ดูหนังxออนไลย์ ดูหนังxออนไลย์สวัสดีครับ ผมชื่อธันครับเข้ามาอ่านเรื่องประสบการณ์เสียวของเพื่อนๆแล้วก็รู้สึกอยากแบ่งปันด้ว​ยคน มาเข้าเรื่องดีกว่าเรื่อง ของผมก็มีอยู่ว่าผมชอบเพื่อนผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง เธอเป็นคนน่ารักมาก สูงขาวตาโต มีลักยิ้มด้วย หุ่นดีตรงตามสเป็คผมเลย คนจีบเธอเยอะพอสมควร ผมพยายามจีบเธออยู่นานมากจนเกือบปีได้เธอจึงยอมคบและไปไหนมาไหนกับผม ทีนี้ล่ะไอ้เพื่อนๆที่มันเคยดูถูกผมไว้เมื่อก่วนว่าหน้าอย่างแกไม่ได้แอ้มเขาหรอกเขา​ไม่คบกับแกหรอก ทีนี้มันอิจฉาผมกันใหญ่แต่ไม่วายมันเหน็บว่าเขาสงสารผมน่ะสิเขาไม่ได้รักผมหรอกแน่จร​ิงเอาเธอให้ได้สิ ก่อนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไรนะเพราะผมรักเธอมากจริงๆแต่ก็มีบ้างที่เอาเธอมาจินตนาการเ​วลาที่ช่วยตัวเองก็หวังลึกๆอยากได้เอากับเธอสักครั้ง แต่ก็ไม่เป็นผลเพราะเธอหวงตัวมากๆมากสุดๆ เธอแอนตี้เรื่องมีไรกันก่อนแต่งมากๆเธอว่ามันเป็นการไม่ให้เกียรติเธอ ผมเลยไม่มีโอกาสที่จะได้ทำไรแบบนั้นกับเธอเลย อย่างมากก็แค่จับมือ จนมาได้เจอเพื่อนๆของพี่ชายผมที่วงเหล้าน่ะครับ เขาเป็นเพลย์บอยตัวยงคนนึงจากที่ฟังพวกพี่ๆเขาคุยกันนะครับ ผมเลยไปปรึกษาเขา เขาก็ว่าปล่อยไว้ได้ไงเดี๋ยวคนอื่นคาบไปกินนะโว้ย เขาบอกถ้างั้นลองใช้วิธีเขาที่เขาใช้คือลองใช้ยาดูสิเอาตังมา600บาทเดี๋ยวจัดการให้อ​ีก 2 วันไปเอาที่บ้านผมก็ให้ไปในใจคิดว่าลองดู อีก 2วันก็ไปเอายาที่บ้านพี่เขามาเขาก็บอกๆวิธีใช้แต่ผมก็ยังกลัวๆกล้าๆไม่กล้าใช้กลัวไม​่ได้ผลเธอไม่ยอมแล้วผมทำไปนี่ล่ะยุ่งเลยถ้าเธอเลิกล่ะผมแย่เลยร้องไห้ตาย แต่ก็มีโอกาสใช้จนได้ วันนั้นเธอบอกว่าพ่อกับแม่เธอต้องลงไปดูงานที่เชียงใหม่ 5 วันเธอต้องอยู่บ้านคนเดียว วันแรกผมก็ไปอยู่เป็นเพื่อนเธอที่บ้าน (ปกติผมเข้าออกบ้านเธอได้อยู่แล้วเพราะพ่อแม่เธอรู้จักผมแล้ว)วันนั้นก็คุยๆกันธรรมด​าแหละครับ พอ 1 ทุ่มเธอก็ไล่ผมกลับ ผมก็ต้องยอมกลับแบบผิดหวังนิดๆ กลับบ้านมานอนคิดว่าจะเอาไงดีลองใช้ยาที่พี่ละกัน วันรุ่งขึ้นผมจัดการเอายานั้นใส่หลอดฉีดยาแล้วฉีดใส่ในกล่องนมเปรี้ยวรสส้มของชอบของ​เธอแล้วเอาเทปปิดรูไว้แล้วแช่เย็นไว้ วางแผนว่าวันนี้จะไปเย็นๆหน่อยโดยชวนเธอไปดูหนังซะหน่อยก่อนแล้วไปส่งเธอที่บ้านตอนห​ัวค่ำ พอไปถึงโรงหนังก็ส่งนมนั้นให้เธอเธอก็รับไว้ แต่ยังไม่กินเลยจนดูหนังไปได้เกือบครึ่งเรื่องได้ล่ะมั้ง เธอก็เจาะนมดูด กินไปทีละนิดๆเรื่อยๆ ตอนนั้นผมใจสั่นมากๆตื่นเต้นดูหนังไม่รู้เรื่องเลยใจคิดแต่ว่าไม่รู้ว่าจะได้ผลไหมน่​ะ เธอก็กินจนหมดแหละผมก็ดูๆอาการเธอก็ยังไม่มีไรผิดปกติอะไรเท่าไรมีก็แต่รู้สึกว่ามือ​ของเธอรู้สึกอุ่นๆมากนึเข้าข้างตัวเองว่ายาคงออกฤทธิ์บ้างละมั้ง เลยลองเอามือวางบนต้นขาเธอดูเธอก็หันมามองหน้าและก็บอกว่า อย่า แล้วก็หันกลับไปซึ่งถ้าเป็นเมื่อก่อนนะต้องหยิกมือผมแล้วต้องจับมือผมออกแล้ว อิอิผมนึกในใจเอาแล้วสงสัยจะได้ผลผมก็เลยวางมืออยู่บนนั้นอยู่พักนึงก็ลองลูบๆดูแต่ข​ยับมือขึ้นๆลงๆนิดเดียวนะเธอก็ไม่ว่าไร ตอนนั้นน้องชายผมแข็งจนแทบจะระเบิดเลยนะ พักนึงหนังก็จบเราก็เดินออกมานั่งรถตรงดิ่งกลับบ้านเธอเลยระหว่างทางก็เห็นเะอน่าแดง​ๆนิดนะก็ถามเธอว่าเป็นไรไม่สบายหรือป่าว เธอก็ว่าป่าวนี่ทำไมเหรอผมก็ว่าเห็นเธอหน้าแดงตัวร้อนๆน่ะเธอก็ว่า เหรอ แล้วเธอก็เงียบไปแต่รู้สึกว่าเธอจะหน้าแดงๆกว่าเดิมอีก พอถึงบ้านเธอก็ทุ่มครึ่งแล้วล่ะ เธอก็บอกว่าเข้ามาดูทีวีก่อนสิ ก็เข้าไปแล้วดูทีวีและก็นั่งคุยกันระหว่างนั้นผมก็ขยับเข้าไปนั่งไกล้ๆติดๆชิดกับเธอ​ เอนึกในใจเธอไม่กระเถิบหนีเหมือนเมื่อก่อนเลยดีใจลองจับมือเธอเธอก็ไม่ว่าไรผมได้ใจค​ราวนี้เลยลองโอบเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไรตอนนั้นผมมีอารมย์มากพอสมควรแล้วล่ะจึงเอื้อมมือไปกอดเธอทางด้านหน้า​โดยหวังให้แขนผมโดนกับอกเธอเธอก็ปัดมือผมออกแต่เธอไม่ได้พูออะไรผมก็โอบไปใหม่ทีนี้เ​ธอไม่เอามือผมออกผมเลยเลื่อนมือมาจับหน้าอกเธอเธอสะดุ้งเล็กน้อยเอามือมาปัดมือผมออก​ผมก็เลื่อนมาจับใหม่ที่นี้เธอหันมามองหน้าผมครับผมเลยไม่รอช้ารีบ ประกบปากจูบกับเธอทันที กับเอามือกลับไปจับหน้าอกเธออีกพอผมพบหัวนมของเธอผมก็กดมือลงไปบี้ เธอสะดุ้ง ขัดขืนเล็กน้อยแต่แป๊บนึงก็ตัวอ่อนไม่ขัดขืนผม ทีนี้ผมได้ใจจัดการงัดวิชาที่เคยดูมาจากหนัง x โดยจูบเธออย่างหนักแล้วเอามือมาคลึงหน้าอกเธออีกข้าง แล้วเอามืออีกข้างที่ว่างอยู่ล้วงเข้าไปในกระโปรงของเธอจับอยู่นอก กางเกงใน เธอก็พบว่าของเธอแฉะมากๆแล้วบวกกับ กางเกงในเธอเป็นแบบผ้ามันๆลื่นๆผมเลยถูๆอยู่ตรงนั้นใหญ่เลยมันลื่นๆมือดีครับแล้วผมก​็เอามือควานหาคลิตอริสของ เธอจนพบแล้วจัดการละเลง ทั้งกด ทั้งบี้ ทั้งเคล้น จนเธอบิดตัวไปมาพร้อมกับคราง ฮือๆ ผมก็เลยยิ่งบี้เม็ดของเธอด้วยความเมามันจนน้ำ ของเธอออกมาชุ่มมือไปหมด ตอนนี้แท่งของผมแข็งจนเริ่มปวดเพราะผมอยากสุดๆแล้วครับ เลยเอานิ้วกลางแยงเข้าไปในร่องเข้าไปในร่องของเธอ โอ้โฮ ร่อง ของเธอแน่นมากครับ แล้วผมก็สาวนิ้วเข้าออกจนร่องของเธอรื่นไปด้วยน้ำมองดูหน้าเธอเธอหลับตาปี๋อ้าปากครา​งเล็กน้อยครับ ตอนนี้ผมมีอารมณ์มาก อยากเอาเธอมากแล้วล่ะครับเลยอุ้มเธอไปในห้องของเธอแล้วก็ถอดเสื้อผ้าของเธอออก ส่วนผมก็ถอดออกเช่นกันนทีนี้ผมเห็นร่างเธอขาวมากๆเลยครับหน้าอก หัวนมสีชมพูน่าเลียกว่าที่จินตนาการไว้อีกครับขนเธอมีที่เนินของเธอนิดเดียวเองตรงนั​้นเป็นกลีบแน่นปิดสนิทอยู่เลยครับ ผมเลยไม่รอช้าตรงเขาไปไซร้หน้าอกเธอทันทีครับทั้งไซร้เลียดูดยอดออกเธอและก็พยายามเอ​าของๆผมแหย่เข้าในร่องของเธอครับ พยายามอยู่นานก็ยังเอาของผมเข้าไปในร่องของเธอไม่ได้เสียที เพราะเธอยังไม่เคย แล้วเธอก็ร้องบอกผมด้วยว่าเธอเจ็บ ผมก็เลยสงสาร เพราะผมรักเธอมาก ไม่อยากให้เธอเจ็บ คราวนี้ผมก็เลยหาวิธีใหม่ ผมเอาแท่งของผมออกมาก่อนเพราะทำยังไงก็เข้าไม่ได้เสียที แล้วก็เอา นิ้วเข้าไปแยงร่องของเธอใหม่ แล้วคว้านที่ร่องของเธอไปเรื่อยๆ แล้วก็ค่อยๆ เพิ่มจากหนึ่งนิ้ว เป็น 2 นิ้ว พร้อมกับนิ้วโป้งก็บี้ เม็ดของเธอไปด้วย แล้วผมก็จูบเธอที่ปาก แล้วก็ต่ำลงไปเรื่อยๆ จนถึงบริเวณร่องของเธอ แล้วผมก็เอาลิ้นเลื่อนลงไปแทนที่นิ้ว คราวนี้ผม ทั้งเลีย ทั้งดูด ที่เม็ดเธอใหญ่เลยครับเธอดิ้นครางใหญ่เลยครับ จนเธอร้องบอกให้ผมเอาใส่ของเธอเสียทีเพราะตอนนี้เธอเสียวสุดๆแล้ว แต่ผมก็ยังบี้เม็ดพร้อมกับ เอื้อมมือไปจับนมเธอไปด้วย จนผมทนไม่ไหวก็เลยจัดการเอาของผมใส่ร่องของเธออีก คราวนี้ผมดันเข้าทีละนิดๆพร้อมกับซอยเข้าๆออกนิดๆจนเข้าได้สุดเลยครับผมเลยซอยกระแทก​ๆเร็วขึ้นๆเรื่อยครับเธอก็ครางๆๆ บอกว่าเสียวจะตายอยู่แล้ว จนรู้สึกเลยว่าของๆเธอกระตุกตอดผมตุบๆๆ ผมเลยรู้ว่าเธอใกล้แล้วจึงเร่งใหญ่เลยครับซอยเข้าๆ ออกๆ ของเธอได้ยินเสียงเนื้อกระทบเนื้อดังปั้บ ปั้บ ยิ่งมันครับแล้วที่นี้เธอคงเสียวมากน่ะครับเธอครางและเกร็งกระตุกผมรู้ว่าเธอเสร็จแล​้วเลยซอยได้อีกพักนึงจนน้ำของผมจะออก ผมก็เลยชักออกมาปล่อยบนตัวเธอนองไป หมด แล้วเราก็เข้าไปทำความสะอาดกันในห้องน้ำ แล้วก็กลับมานอนกอดกันอีก นอนกอดกันไปนอนกอดกันมา ของผมมันก้แข็งขึ้นมาอีกทีนี้จึงเล่นกันในท่านั่งให้เธอโยกเองอีกรอบนึงท่านี้เธอเสร​็จไป 2ครับแล้วเราก็นอนกอดกันหลับไปเลยคืนนั้นผมไม่ได้กลับบ้าน เช้าตื่นมากะว่าจะทำอีกรอบเธอว่าไม่ไหวเพราะของเธอเจ็บและระบมมากๆเลยอดไปเลยแต่หลัง​จากนั้นเราก็หาโอกาสมีอะไรๆกันอีกบ่อยๆครับ นี่แหละครับประสบการณ์ของผมกับเธอที่รักของผมบางคนอาจจะรู้สึกไม่ดีกับผมนะครับที่ผม​ใช้วิธีนี้แต่ผมเองผมก็รักและรับผิดชอบและยังคบเธอจนถึงปัจจุบันครับอีกอย่างยาที่พี​่ผมให้มารู้ทีหลังว่ามันไม่ใช่ยาเซ็กส์ที่ทานไปแล้วจะหน้ามืดตามัวทำอย่างนั้นกับใคร​ก็ได้แค่เป็นยากระตุ้นอารมย์ทางเพศเฉยๆ (แต่น่าเตะพี่เขาจริงๆไม่ยอมบอกก่อนหรอกว่ายานั้นเขาใช้กับสัตว์ไม่ได้มีไว้ใช้กับคน​) ผมยังมีเรื่องประสบการณ์มันๆแบบนี้อีกนะครับหากเพื่อนๆพี่ชอบไม่ด่าหรือว่าผมไว้ว่าง​ๆจะเล่าให้ฟังอีกครับ คลิป หลุด ภาพ หลุดเด็ก ป.6 โดนเปิดซิงหนังโป้แนวพ่อเอาลูกอ่านการ์ตูนโป้ออนไลน์หีเด็กยัดไม่เข้าประสบกาม เรื่องเสียว"ห้า สี่ สาม สอง แอ็คชั่น" เสียงสั่งดังไปทั่วสตูดิโอของบริษัทกันตนวยจำกัด ผู้ผลิตรายการโทรทัศน์ชื่อดังของเมืองไทย ภายในห้องใหญ่เก็บเสียงที่ติดแอร์เย็นฉ่ำนั้น มีแต่เสียงเด็กที่กำลังอัดรายการใหม่ล่าสุดของบริษัท รายการสำหรับเด็ก สาวน้อยเซลเลอร์มูน ซึ่งจะออกอากาศให้ประชาชนได้ชมในเร็ววันนี้.... นี่เป็นเทปแรกของรายการ จึงมีการขลุกขลักบ้างเล็กน้อย ต้องถ่ายซ่อมกันใหม่หลายคน เด็กหลายคนตื่นกล้อง ประหม่าพูดอะไรไมม่ออก ทั้งๆที่ได้ท่องจำบทกันมาแล้ว มันเป็นธรรมดาของการทำงานกับเด็ก ถึงแม้หลายคนในนั้นจะย่างเข้าวัยรุ่นแล้วก็ตาม ผมเองนั้นรับหน้าที่ผู้ช่วยผู้กำกับ ต้องดูแลให้เด็กที่มาร่วมรายการทำอะไรก็ได้ตามแต่ผู้กำกับจะสั่ง "คัท พักก่อน กินข้าวเที่ยงแล้วบ่ายสองโมงถ่ายต่อ ขอให้พร้อมกันทุกคนตามเวลา" เสียงผู้กำกับสั่งดังลั่น ผมนึกขำในใจ แกคงหัวเสียเพมือนกันที่งานเดินไปได้ช้า..... ผมกินข้าวแบบแดกด่วน ยัดอาหารกล่องที่ทีมงานสรรหามาให้แต่รสชาติเหมือนขยะอย่างรวดเร็ว เสร็จสรรพก็ไปล้างหน้าล้างตา กะว่าจะพักสายตาสักครู่ก่อนทำงานต่อ ผมเดินเข้าไปในสตูดิโอที่ปิดไฟสำหรับถ่ายทำหมดแล้ว มีเพียงไฟสลัวๆ อ้อมไปด้านหลังผ้าใบฉากผืนใหญ่ที่ขึงไว้ยันเพดาน ตรงนั้นไม่มีใครเข้ามา ผมใช้เป็นที่เอนหลังมาตลอดเวลาพักการถ่ายทำ กำลังเดินเข้าไปแบบเงียบๆก็ได้ยินเสียงสะอึกสะอื้นดังออกมา.... ผมเพ่งสายตามองผ่านความมืดสลัว น้องนัทเด็กสาวที่ร่วมรายการคนหนึ่ง นั่งร้องไห้กระซิกๆอยู่ ผมเห็นน้องนัทถูกผู้กำกับด่าเอาหลายหนเมื่อเธอลืมบท ผมเองซักซ้อมให้น้องนัทมาหลายหนแล้ว แต่เธอไม่หายตกใจสักทีเวลาเจอกล้อง ผมเดินเข้าไปถามเด็กสาวเบาๆว่า "ร้องไห้ทำไมนัท" น้องนัทเงยหน้าที่เต็มไปด้วยคราบน้ำตาขึ้นมามองผม เด็กสาวโผเข้ากอดผมก่อนปล่อยโฮ "พี่ธันว์คะ นัททำไม่ได้ นัทกลัว พี่ช่วยนัทด้วยนะคะ" สมองผมคิดอย่างรวดเร็ว มันเป้นหน้าที่ของผมครับ ที่จะต้องทำให้ผู้ร่วมรายการสามารถดำเนินรายการต่อไปได้ เป็นธรรมดาที่ผมพบคนตื่นกลัวกล้อง และมีหลายวิธีที่จะหลอกล่อ หรือให้ความมั่นใจ เพื่อให้คนเหล่านี้กล้าขึ้นมา แต่วันนี้อะไรๆมันก็ผิดไปจากที่เคย เพราะกลิ่นของน้องนัทเป็นเหตุ.... เด็กสาวที่กอดเอวผมพลางร่ำไห้อยู่นั้น เธออายุราวๆ 14 ปี เป็นเด็กสาวที่หน้าตาจัดได้ว่าสวยมากคนหนึ่ง แขนน้องนัทที่โอบกอดรัดผมอยู่นั้น นุ่มละมุนแบบเด็กสาววัยแรกแย้ม กลิ่นของเรือนผมยาวสลวย กลิ่นกายอันอบอุ่น ปนกับกลิ่นเครื่องสำอางค์ที่เธอประทินโฉม มันทำเอาผมขนลุกเกรียว ไอ้หนูของผมที่สงบนิ่งในกางเกงมาตั้งแต่เช้า หลังจากมันแข็งโด่ตอนตื่นนอนเป็นกิจวัตร เริ่มแข็งตัวจนตุงเป้ากางเกง หน้าอกนุ่มๆของน้องนัท แนบแน่นอยู่กับลำตัวผม เสียงสะอื้นของน้องนัทเบาลงเมื่อเธอได้ระบายน้ำตาออกมาบ้าง ผมยังคิดวิธีการสร้างความมั่นใจให้น้องนัทไม่ออก แต่สิ่งที่คิดออกมาได้มันกลับสับปะดนสิ้นดี ผมคิดว่าน่าจะกอดตอบน้องนัทบ้าง.... ผมเหลียวหลังไปมองทางที่เดินเข้ามา มันเงียบ มืด ไม่มีคน ผมเลยหันกลับมาทำสิ่งที่คิดออก ผมโอบกอดน้องนัทอย่างหลวมๆ ในใจก็นึก กันไก่ตื่น แผ่นหลังของน้องนัทอบอุ่น ผมเลื่อนมือลงต่ำไปประสานกันที่สะโพกกลมกลึง แน่นปั๋งแต่ปนไปด้วยความหยุ่นนุ่ม น้องนัทไม่มีปฎิกริยาอะไรที่จะทำให้ผมรู้สึกว่าเธอปฎิเสธการสัมผัสของผม ผมก้มลงมองเด็กสาวผ่านความมืดสลัวของหลังฉากแล้วถามเธออย่างอ่อนโยนว่า "นัทกลัวกล้องหรือคะ" เด็กสาวเงยหน้าขึ้นมองผมแล้วตอบ "ค่ะ พี่ธันว์ นัทเห็นกล้องแล้วลืมบทที่ท่องมาจนหมดเลยค่ะ" กลิ่นปากน้องนัทหอมกรุ่น แก้มใสจนเส้นเลือดแดงสร้างนั้นมองเห็นได้แม้ในความมืด หัวใจผมรัวเร็ว เหมือนใจหล่นวูบลงไปที่เท้า เสียวมวนในท้องน้อย เงี่ยนขึ้นมาจับจิตจับใจ.... "น้องนัท เชื่อพี่ธันว์นะคะ พี่จะสอนวิธีให้" เด็กสาวพยักหน้า ผมพูดต่อ "น้องนัทอย่ามองเลนส์กล้องนะคะ ให้มองที่ใต้เลนส์ตรงที่ใกล้รอยต่อของขากล้อง แล้วน้องนัทจะไม่รู้สึกว่ากล้องมันจ้องมองน้องนัทอยู่" ผมแนะนำวิธีการให้นัท แต่ในขณะเดียวกัน มือผมก็ลูบสะโพกงอนช้อยของน้องนัทอย่างเบามือ แสร้งทำว่าเป็นเรื่องปกติเวลาคุยกัน น้องนัทเงยหน้ามองผมด้วยสีหน้าแววตาใสซื่อ เด็กสาวคงไม่เฉลียวใจว่าผมกำลังไล้โลมเธออยู่ ตอนนี้ปลายนิ้วสองข้างของผมเกาะกุมดันลึกเข้าไปในร่องก้นของเธอแล้ว "มองตรงนั้นแล้วนัทจะไม่กลัวเหรอคะ" น้องนัทถามผมในขณะที่เธอบิดเอวเล็กน้อย ก็ตอนนั้นปลายนิ้วของผมดันขึ้นมาจนชนเป้ากางเกงชั้นในของเธอแล้ว "ใช่ค่ะ น้องนัทจะไม่รู้สึกว่ากล้องมันเป็นสัตว์ร้ายที่คอยจ้องหน้าจับผิดน้องนัทไงคะ" เมื่อจบประโยค ปลายนิ้วผมสองข้างก็แหกแก้มก้นน้องนัทแล้วปล่อยสลับกันไปมา น้องนัทถอนหายใจยาว เธอกระพริบตาถี่ๆ อาการนี้คงจะไม่ได้เกิดจากคำพูดของผมหรอกครับ แต่มันเกิดจากปลายนิ้วของผมที่แหกแก้มก้นเธอแล้วปล่อยเป็นจังหวะมากกว่า.... "งั้นเรามาซ้อมบทกันหน่อยนะคะ เอาเบาๆนะคะ" ผมสั่ง น้องนัทพยักหน้า ตอนนี้เด็กสาวปล่อยมือที่กอดผมแล้ว ผมเลยต้องปล่อยแก้มก้นเธออย่างเสียดาย ตรงนั้นมีเก้าอี้กลมอยู่ตัวเดียว ผมลากมันเข้ามาแล้วบอกให้น้องนัทนั่ง "พี่ธันว์นั่งเถอะค่ะ นัทยืนซ้อมบทก็ได้ จะได้เหมือนตอนถ่ายทำจริงไงคะ" น้องนัทเสนอ ผมเลยลงนั่งแล้วดึงเอวน้องนัทให้มายืนใกล้ๆ ผมถ่างขาออกเล็กน้อยให้น้องนัทมายินระหว่างหัวเข่า "นัทลองซ้อมบท เบาๆนะคะ" ผมสั่งเสร็จ เด็กสาวก็พึมพัมบทที่เธอต้องแสดงช้าๆ มือของผมเอื้อมไปปัดกระโปรงน้องนัท ทำเหมือนว่ากำลังดูแลความเรียบร้อยของเสื้อผ้า น้องนัทอยู่ในชุดกระโปรงพลีตบานสั้น ก็ชุดเซลเลอร์มูนนั่นแหละครับ เธอแสดงเป็นตัวเมอร์คิวรี่ หนึ่งในห้าของเซลเลอร์มูน ผมลูบไล้ชายกระโปรงไปเรื่อยๆ เหมือนจะหาความผิดพลาดของตะเข็บ แต่ปลายนิ้วที่ยื่นยาวอย่างจงใจของผม มันเสียดสีโดนท่อนขาบ้าง สามเหลี่ยมเนินเนิ้อบ้าง เสียงน้องนัทที่ท่องบทเหมือนกระซิบนั้นเริ่มแกว่งบ้างในบางครั้ง เด็กสาวช้อนสายตามองขึ้นสูง เหมือนเด็กเวลายืนท่องหนังสือหน้าชั้น ผมลูบขาอ่อนด้านในของน้องนัทช้าๆ เด็กสาวไม่มีปฎิกริยาปฎิเสธหรือถดถอยหนี นิ้วหัวแม่มือของผมชี้เด่ขึ้นฟ้า เมื่อลูบขาอ่อนด้านในของน้องนัท ปลายนิ้วหัวแม่มือก็ชนเข้ากับเป้ากางเกงชั้นในของน้องนัท.... เด็กสาวหายใจยาวลึก ก่อนเริ่มต้นท่องบทซ้ำ บทของเธอไม่ยาาวมากนัก หัวแม่มือผมสะบัดลากไปมาตรงตำแหน่งที่สัมผ้ส ขยับไม่กี่หนผมก็พบว่ากางเกงชั้นในตรงนั้นเริ่มจมหายไปในร่องอ่อนนุ่ม น้องนัทสะดุ้งเป็นบางครั้งแต่เด็กสาวยังคงเพียรท่องบทอย่างแน่วแน่ ผมเห็นดังนั้นก็รู้ด้วยสัญชาติญานว่า เสร็จกูแน่....รวม แตก ใส่ หน้าการ์ตูนญี่ปุ่นโป๊หลอกสาวให้จับควยเรื่องเสียวๆของคนเอากันเรื่องเสียวนอกใจผัวเลี่องเล่าปะสบการเสียวดูหนังxออนไลย์ เรื่องเล่าเ็ย็ดหมอ ดูหนังxออนไลย์ ดูหนังxออนไลย์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21