ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หี เด็ก จีน 2  (อ่าน 137 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หี เด็ก จีน 2
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 01:03:11 PM »
หี เด็ก จีน 2 หนังโปออนไล รุ่นใหญ่ หี เด็ก จีน 2 หี เด็ก จีน 2  สวัสดี ครับเพื่อนชาวสวิง หลังจากที่อ่านของเขามาเยอะแล้ว ผมจะเล่าเรื่องของผมให้อ่านกันมั่งยังไงก็ตอบเมล์บ้างแลกเปลี่ยนประสบการณ์ บ้างน่ะครับ หรือ จะแลกเปลี่ยนเบอร์โทรกันก็ใด้น่ะครับ ผมจะเล่าเรื่องของผมให้ฟังก่อนน่ะผมจะเล่าให้ฟังวันนี้ว่างครับเอาสักเล็กน้อยน่ะครั บ คือตอนอยู่โรงแรมน่ะผมชอบแอบดูลูกค้าเอากันมีทั้งวัยรุ่นมีทั้งคนรวยดูจนเบื่อไปเลยค รับโดนแขกจับใด้ก็มีสนุกจิง จริงเลยครับ ส่วนที่ใม่ต้องแอบดูก็คือแขกเขาให้ดูเลย บ้างคนผัวเขาก็ให้ผมไปนวดเมียก่อนที่เขาจะเอากัน บ้างคนก็ให้ผมถ่ายรูปให้ในระหว่างที่เขากับเมียเอากันบ้างคนก็ให้ผมเขาไปดูเมียเขาแก ้ผ้ามั่ง ยืนดูเมียเขาอาบน้ำในห้องน้ำบ้าง มันดีครับ แต่ผมจะเล่าสักสองเรื่องที่ผมคิดว่าคุณน่าจะชอบผมเองยังชอบเลยนึกถึงที่ไร เจี๋ยวแข็งทุกที>ตอนผมทำโรงแรม(ตอนนี้ออกมานานแล้ว)จะมีเจ้คนหนึ่งอยู่ ที่ปากน้ำสมุทรปราการนี่แหละใกล้ ใกล้กับผมนี่แหละคือเจ้คนเนี่ยเขาใด้เด็กผู้ชายที่ทำงานในโรงแรมกันทุกยกเว้นผมอ่อ บอกว่าเจ้คนยังใม่แก่น่ะสวยด้วยเขาเปิดร้านซักรีดพวกผมเลยเรียกแกว่าเจ้ซักรีด พอถึงวันที่เขาเอากับผมพอดีวันนั้นผมเข้ากะดึกแกบอกว่าเบื่อพวกนั้นแล้วอยาก ใด้คนใหม่เพื่อนก็เลยมาเรียกผมให้เข้าไปเอาตอนแรกผมก็เอาธรรมดานั่น แหละแต่พอดีโรงแรมเขาเปิดหนังxที่เป็นเซ้กส์หมู่อยู่ผมก็เลยบอกเจ้ซักรีดอยากลองแบบน ั้นใหมแก่ก็ใม่กล้าแต่อยาก ผมก็บอกเจ้จะไปอายทำใมผู้ชายที่นี่มันก็เป็นผัวเจ้ทุกคน เจ้แกก็เอา ผมก็เรียกเพื่อนผมเข้ามาเจ้แกก็โดนผมกับเพื่อนรุม3-1ร้องใม่เป็ นภาษาเลยที่นี้ ร่อนน่าดูเลยมันหอยมากวันนั้นผมก็เลยใด้ทิปหลายร้อยเลย เดี๋ยวนี้ผมก็เจอกับเจ้แกตามbic c แต่ผมจะใม่ทักเขาแกล้งทำเป็นใม่รู้จักกันพอถึงเวลาเจ้แกก็มาให้เอาเองครับ ยิ่งพักหลังก็หนีผัวมาที่ไรโดนเซ็กส์หมู่อย่างเดียวผมกับเพื่อนเคยรุมเจ้ซัก รีด6-1มาแล้วมันอย่าบอกใครเลยผลัดกันเอาแล้วก็มีอีกเรื่องหนึ่งครับอันนี้ผม ชอบมากครับ มีอยู่วันหนึ่งผมเข้ากะดึกอีกคราวนี้แขกขับbenz มาเลยครับผมก็วิ่งไปเปิดม่านตามปกติแขกผู้ชายรีบลงจากรถแล้ววิ่งมาหาผม บอกให้ผมไปยืนข้างประตูเมียเขาเขาบอกให้ผมยืนให้เมียเขาจับคว.ก่อน แล้วผัวเขาก็เอามือผมไปจับนมเมียเขา สักพักเขาก็ให้ผมไปจ่ายตังแล้วบอกให้ผมเข้าไปในห้องใหม่ ผมก็นึกในใจวันนี้มันแล้ว ก็เมียเขาสวยมากเลยพอผมกลับเข้าไปเขาก็ให้ผมเลียหอยเมียเขาคุณว่าผมเลียใหม เลียสิครับสวยยังนี้แถมให้เงินอีกตั้งหาก เมียเขาก็ส่ายหอยใหญ่เลย คงมันสักพักผัวเขาก็แก้ผ้า แล้วบอกให้ผมแก้ผ้าคุณเชื่อใหมผัวเขาเป็นคนใส่ถุงยางให้ผมเองเลยน่ะแล้วเขาก็ให้ผมเอ าเมียเขาแล้วเขานั่งดูก่อน พอดูไปสักพักเขาก็เข้ามาแจมด้วยคือให้เมียดูดคว.เขาแล้วผมเอาเมียเขาคือเขาให้ผมเอาเมียเขาให้ผมเสร็จก่อนไงแล้วเขาจะเอาตามหลัง เขาชอบให้ผมเลียให้่ เขาบอกว่าคว.ผมใหญ่่ร้องซิดดด ตลอดเลย พอผมเสร็จเขาก็เอาต่อพอเขาเสร็จก็นั่งกันสักพักดูหนังxกันก่อน พอที่นี้ก็ซัดกันสามคนเลยผมเอาเมียเขาก็ดูดคว.ให้ผัวเขา ผัวเขาเอาเมียเขาก็ดูดคว.ให้ผม วันนั้นมันมากเลยคุณ เอาแค่นี้ก่อนล่ะกันมันยังมีอีกหลายเรื่องที่สนุก สนุกผมเมื่อยมือแล้ว แต่ถ้ามีครสนใจชอบประสบการณ์จริงของผม ต่อไปผมจะเล่าเรื่องที่เป็นชายเดี่ยวแล้วไปช่วยมาหลายคู่จะเป็นเรื่องที่ผม ประทับใจให้อ่านกันน่ะ(อ้อ คนที่เคยไปกับผมใม่ต้องกลัวว่าผมจะเอาเรื่อง หรือ ชื่อ ที่เราทำอะไรกันมาเล่าหรอกน่ะผมจะเล่าเฉพาะเหตุการของเราครับให้คนอื่นใด้ รู้เผื่อเขาจะอยากมันกับเราด้วย) สวัสดีครับ  เรืองเสียวน้าสาว หลานชายข่มขื่นเด็ก หนังโป๊ออนไลน์รูปคนฝรั่งเย็ดกันอ่านเรื่องสวิงกลิ้งการตูน โป๊ ไม่แปล.มุดใต้กระโปรงสาวไท5คู่นี้ใน โรงแรม โดนแอบถ่ายเล่นซะทุกท่าหลุด เอากับแฟนพยาบาลสุดสวย.. ยัดกันเหงื่อแตกซดๆ เสียงคลางชัดมากๆใจกล้า ตั้งกล้องถ่ายตัวเองชอบถ่ายกันดีนัก เห็นหน้าจะ ๆ หลุดมาน้องหมวย เด็กมอชอน่ารักดีดูคลิบโป้หลุดไทยฟรีหนังโป๊สาวออฟฟิตรูปเย็ดกันก่อนนอนหนังโป๊วออนไลน์ดูหนังเอ็กข่มขืนถึงบ้านหนังโป้เด้กฝรั่งหี เด็ก จีน 2 คลิป นักศึกษา ม.ดัง เย็ด หี เด็ก จีน 2 หี เด็ก จีน 2

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21