ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่า ประสบการณ์ เรื่อง เซ็ก ส์  (อ่าน 175 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เล่า ประสบการณ์ เรื่อง เซ็ก ส์
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 01:14:43 PM »
เล่า ประสบการณ์ เรื่อง เซ็ก ส์ ดูหนังxxxไทยรสวาทนางไม้ เล่า ประสบการณ์ เรื่อง เซ็ก ส์ เล่า ประสบการณ์ เรื่อง เซ็ก ส์เด็กเดี๋ยวนี้แม่งใจแตกชิบหาย” รุ่นน้องของผมพูดขึ้นมาในวงเหล้า“ทำไมวะ”“เมื่อวาน หน้าอาร์ซีเอตอนตีสาม พวกมันโบกรถผม” มันกระดกเหล้าหนึ่งทีก่อนพูดต่อ“มันมากันสามตัว บอกว่าจะไปแถวสะพานควาย ไม่มีเงิน พี่จะพาพวกหนูไปไหนก่อนก็ได้ แล้วพาไปส่งสะพานควายให้ที”“ไอ้ *** โคตรโชคดีเลย” ผมร้องเสียงดังลั่น“ผมว่า สังคมสมัยนี้แม่งฟอนเฟะหวะพี่” ฤทธิ์แอลกอฮอล์สั่งใหม่มั่นพูดต่อ“อยากรู้จริงๆ ถ้าพ่อแม่มันรู้จะทำหน้ายังไง”“ *** ไม่ชอบเหรอวะ” ผมหัวเราะ“อย่าบอกนะว่าไม่เอา”“ *** แค่คิดผมก็หมดอารมณ์แล้วพี่ ไม่เอาแม่งหรอก” ดูมันหัวเสีย“เดี๋ยวนี้ศีลธรรมหายไปไหนหมดวะ ไอ้เด็กเดี๋ยวนี้แม่งเอากันอย่างกับสัตว์”อาชีพคนขับแท็กซี่อย่างพวกผม มีวงจรชีวิตที่เรียบง่าย...ตื่น...ขับรถ...ส่งรถ...กินเหล้า...นอน...ตื่น...และทำอย่างนี้วนเวียนไปเรื่อยๆ“แต่ถ้าเป็นพี่ พี่ก็คงคิดหนัก” ผมกระดกเหล้าเข้าปาก“นั่นสิ ถ้าเป็นลูกสาวพี่ พี่จะรู้สึกยังไงล่ะ” มันพูดไป ทำตาปรือๆ เล่นเอาผมสำลัก“อีเอ๋ ลูกสาว *** จะมีเงินเที่ยวได้ยังไง” สัญชาติญาณความเป็นพ่อ ทำให้ผมแก้ตัวโดยไม่ต้องคิด“แถมลูก *** อายุแค่สิบสี่ *** อย่าหาเรื่องเลย”“ใจเย็นพี่ ผมไม่ได้จะว่าลูกสาวพี่” มันรีบแก้ตัว“ผมเปรียบให้ฟังเฉยๆ”“ *** จะเปรียบ ก็ไปเปรียบกับคนอื่นสิวะ”“เดี๋ยวนี้ ไอ้พวกเด็กวัยรุ่นแม่งเปลี่ยนคู่นอนกันเป็นว่าเล่น ผมเห็นแล้วสังเวชใจชิบหาย” มันรีบเปลี่ยนเรื่อง“โชคดีนะที่ผมยังไม่มีลูก”“เออ *** มันโชคร้าย”“ไม่ใช่อย่างนั้นพี่ ผมหนะไม่รู้ว่าจะเลี้ยงลูกให้ดีได้อย่างพี่หรือเปล่าหนะสิ” มันหยอดคำหวาน ผมไม่พูดอะไร“ทั้งน่ารัก ทั้งขยันเรียน ทั้งเรียบร้อย เดี๋ยวนี้หาเด็กผู้หญิงแบบลูกสาวพี่นี่ยากจริงๆ”“ไอ้ห่า นี่ถ้า *** ไม่มีเมีย *** คงคิดว่า *** อยากจะเป็นลูกเขย *** แน่ๆ”“ได้ไหมหละพี่” มันหันขวับมามอง“ไอ้ *** *** อย่าทะลึ่งนะเว้ย เมีย *** อยู่นั่งอยู่ในบ้าน ถ้าได้ยินเข้าเดี๋ยว *** จะซวย” ผมหัวเราะ“ผมก็พูดเล่นพี่ แหมๆ” มันหัวเราะกลบเกลื่อนผมหันเข้าไปมองในบ้าน เห็นเมียของมันเหลือบตามามองเล็กน้อยบ้านของรุ่นน้องผมค่อนข้างใหญ่ถ้าเทียบกับคนทำอาชีพเดียวกัน เพราะครอบครัวมันค่อนข้างมีฐานะเพียงแต่มันทำตัวเละเทะเหลวไหลผิดพี่ผิดน้อง เรียนก็เรียนไม่จบแถมยังได้เด็กอายุยี่สิบกว่าๆมาเป็นเมียเสียอีก ตอนนี้มันถึงต้องมาขับรถแท็กซี่เหมือนผม“ดีนะ ที่เมียผมไม่ว่า เวลาพี่มากินเหล้าที่บ้าน” ตอนนี้คอมันเริ่มพับไปมาอย่างหมดรูป“ถ้าเป็นคนอื่นนะ มันด่าเช็ดแล้ว”“เฮ้ย” ผมหัวเราะ “เมีย *** ใจดีออก *** ยังอิจฉา *** เลย ได้เมียสาวๆสวยๆ”“งั้นแลกกัน พี่เอาเมียผมไป เอาลูกสาวพี่มา”“ไอ้ *** ทะลึ่งใหญ่แล้ว *** ” ผมกับมันหัวเราะกันครืนเมียผมหนีตามผู้ชายไปเมื่อสิบปีก่อนผมให้เหตุผลแทนเธอว่า เธอคงทนกับความลำบากไม่ได้ ...มากกว่าเหตุผลเรื่องอย่างว่า“แม่ง ผมโคตรเมาเลยพี่” รุ่นน้องผมหัวเราะ พร้อมกับเอนหลังลงบนแคร่พักเดียว รุ่นน้องผมก็เมาหลับคาแคร่หน้าบ้าน ตอนนี้ผมเองก็เมาใช่ย่อยแล้วเหมือนกัน“เฮ้ย เดี๋ยวพี่ไปฉี่แป๊บหนึ่ง เดี๋ยวมา” ผมบอกมัน ในขณะที่มันมันกรนเป็นเสียงตอบรับจริงอย่างที่รุ่นน้องผมพูดเด็กเดี๋ยวนี้สมสู่กันอย่างกับสัตว์เดรัจฉานพอผับปิด ต่างก็หาคู่นอนที่ถูกใจ และไปต่อกันตามโรงแรมจบแล้ว ก็จบกันวันต่อมา ก็ลืมชื่อ ลืมหน้าของกันและกันวนเวียนอย่างนี้เหมือนการใช้ชีวิตของคนขับแท็กซี่อย่างผมแค่คิดว่าลูกสาวผม ต้องเติบโตพร้อมกับวงจรสังคมเลวๆอย่างนี้ก็ทำให้ใจของคนเป็นพ่อเป็นแม่รู้สึกเจ็บแปลบขึ้นมาทันทีมนุษย์เกิดขึ้นมาจากการสมสู่ และใช้ชีวิตอยู่กับมันมานานแสนนาน …ผมรู้การแต่งตัว แต่งหน้า ทาปาก ก็เพื่อร้องเรียกเพศตรงข้ามให้เข้ามาสมสู่กัน ไม่ต่างอะไรกับสัตว์ ...ผมรู้แต่เรื่องการสมสู่หลับนอน ยังคงเป็นความชั่วร้ายเกินกว่าจะเอามาพูดกันในสังคมทั้งๆที่ในเบื้องลึกของหัวใจเรา กลับโหยหาการสมสู่โดยสันดานไม่ว่าสมัยก่อน สมัยนี้ หรือสมัยหน้าผมคิดว่าการสมสู่กัน ก็ยังเป็นสิ่งที่ไม่เคยเปลี่ยนยังคงเป็นความต้องการดิบๆ ราวกับสัตว์เดรัจฉานที่ฝังรากอยู่ในลมหายใจตั้งแต่เรายังเป็นอสุจิ ปล่อยอสุจิ รับอสุจิ และกลายเป็นอสุจิอีกครั้งแต่ถึงเข้าใจดี ก็ยังรู้สึกเจ็บแปลบทุกครั้งที่คิดถึงยัยเอ๋ ลูกสาวที่ผมรักลูกสาวตัวเล็กๆของผม ...ที่เกิดมาจากการสมสู่เธอคือสิ่งมีชีวิตอย่างเดียวที่ผมรักและทำให้ผมได้รู้ว่า ความรักกับการสมสู่ เป็นคนละเรื่องกันผมเดินเข้าไปในบ้านของรุ่นน้องผม“หลับแล้วเหรอพี่” แฟนรุ่นน้องผมถามขึ้นทันทีที่เห็นผมเข้าประตูบ้าน“หลับแล้ว”“เริ่มกันเลยไหมพี่” เธอถามผมด้วยน้ำเสียงตื่นเต้นอย่างรู้กันผมพยักหน้ารับอย่างเคย...การสมสู่จงเจริญ....                                    รุมเย็ดสาวญี่ปุ่นแตกในนักศึกษาไทยโชว์โป๊ดูหนังxออนไลน์ creampie ไม่ต้องโหลดหนังrนักศึกษาไทยxxหนังโปหลานกับลุงดูหนังxxไทยใหม่เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับแฟนเราต่อจากเรื่องที่แล้ว (ที่มาของอารมณ์นี้)ตอนนั้นแฟนเราหลังจากทำงานได้สักพัก ก็ไปเรียนต่อเมืองนอกวันนึง เธอได้ออกไปดินเนอร์กับเพื่อนเก่าที่เคยทำงานด้วยกันตอนอยู่เมืองไทย(เพื่อนคนนี้เป็นฝรั่งที่เคยมาทำงานอยู่เมืองไทย)เป็นฝรั่งหนุ่มรูปหล่อที่แฟนเราเล่าใหฟังบ่อยๆสมัยพวกเขาทำงานด้วยกันว่าเธอแอบปลื้มมากแล้วเจ้าไมค์คนนี้ก็ดูจะสนใจแฟนเราเป็นพิเศษเหมือนกัน(ไม่รู้ว่าแฟนเราอุปทานไปเองรึเปล่า แต่พูดตามที่เธอเล่าให้ฟังก็แล้วกัน)ไอ้ไมค์อยู่คนละเมืองกกับแฟนเรา แต่พอดีช่วงนั้นมันมาธุระที่เมืองนี้พอดีทั้งคูเลยนัดออกมาดินเนอร์ตามภาษาคนเคยรู้จักพอดินเนอร์เสร็จก็ชวนกันไปดูหนังต่อออกมาก็ดึกพอสมควรแล้ว เมืองที่แฟนเราอยู่ค่อนข้างเงียบ ดึกๆหารถกลับยากรถเมล์หลัง 3 ทุ่มก็หมดแล้วในวันธรรมดาไอ้ไมค์เลยชวนแฟนเราค้างที่โรงแรมที่มันพักอยู่(ในตัวเมือง)คืนนั้นแฟนเราอาบน้ำเสร็จก็ใส่เสื้อยืดตัวเดียวกับกางเกงในตัวจิ๋ว เสื้อในก็ไม่ใส่ ….ไอ้ไมค์แกล้งถามแฟนผมว่า ถ้าเกิดไอจะ seduce (หมายถึงเล้าโลม) คืนนี้ ยูจะว่าอะไรมั้ยแฟนเราก็บอก จะบ้าเหรอ เรามันแค่เพื่อนกันนะ..ไอ้ไมค์ก็เลยเฉยๆพอกลางดึกแฟนเรารู้สึกว่าไอ้ไมค์คงนอนก่ายมือมาโดนตัวเธอตรงหน้าอกก็เลยพลิกตัวหันหลังให้แล้วหลับต่อ คราวนี้ มารู้สึกตัวอีกทีก็เสียวแล้วเพราะเธอเล่าว่ามือไอ้ไมค์มันล้วงถูจากด้านหลังตรงจิ๋มเธอพอดีจนเธอรู้สึกเสียวจนน้ำแตกเปยีกซึมทะลุกางเกงในแฉะไปหมดแต่เธอแกล้งนอนนิ่งๆ ทำเป็นหลับจนพักใหญ่ๆ ไอ้ไมค์ก็คงมันมือเลยเริ่มลงนิ้ว แหวกกางเกงในออกแล้วแหย่นิ้วเข้าไปในรูเธอด้วยความแฉะของรูเธอ นิ้วไอ้ไมค์ก็มุดเข้าไปคว้านในรูหีเธอจนน้ำทะลักไปหมด......คราวนี้เธอบอกว่า ทนไม่ไหวแล้ว ครางเสียงกระเส่าเลย(แถมมีหน้ามาบอกอีกว่า ในใจรู้สึกขอโทษผม แต่รู้ตัวว่าอดใจไม่ไหวแล้ว)เธอเลยเอื้อมไปข้างหลัง ก็คว้าเอาตรงเป้ากางเกงในของไอ้ไมค์พอดีเธอจับโดนตรงไข่มัน....เธอบอกว่าเธอตื่นเต้นมากจนน้ำแตกแล้วแตกอีกเธอค่อยๆลูบผ่านกางเกงในขึ้นไปเรื่อยๆเธอบอก มันรู้สึกเหมือนนานมาก หรือของมันยาวมากเลยเพราะกว่าจะลูบขึ้นมาจนสุดขอบกางเกงในแล้วยังเป็นลำควยแข็งโป๊กอยู่เลยจนลูบคลำขึ้นพ้นขอบกางเกงใน ก็สัมผัสท่อนลำอุ่นๆของควยไอ้ไมค์ที่แข็งโด่พ้นขอบกางเกงในขึ้นไป กว่าแฟนผมจะคลำเจอหัวของมันเธอบอกว่ามันยาวไปจนถึงสะดือเลย...เธอไม่คิดว่าควยฝร่งมันจะยาวใหญ่ขนาดนี้เธอทั้งตื่นเต้นทั้งกลัว เพราะเธอเป็นคนตัวเล็กมากหีเธอก็จะฟิตมากเพราะเธอไม่เคยโดนควยอันอื่นเอาหีเลยนอกจากควยของเราเองเธอรูดขึ้นรูดลงลำของเจ้าไมค์อย่างเพลินมือจนลดความกลัวลงไปได้บ้างเจ้าไมค์เริ่มดึงกางเกงในแฟนเราหลุดไปกองที่ปลายเตียงพร้อมกับดึงกางเกงในมันออกไปด้วยมันเริ่มเอาท่อนควยมาถูไถที่ร่องก้นแฟนเราแล้วก็ถูไถข้ามหว่างขาหน้ารูหีแฟนเรา....เธอบอกว่าของมันยาวขนาดถูผ่านหว่างขาเธอมาด้านหน้าแล้วเธอยังสามารถกำหัวควยมันได้เลย...ผมฟังแล้วนึกภาพตามแล้วหวาดเสียวแทนจริงๆ...มันถูไปถูมาแล้วแฟนเราก็กำรูดหัวควยมันที่โผล่ทะลุจากด้านหลังมาอย่างเมามันจนเธอลืมตัว ลืมกลัวจับหัวควยมัน จ่อรูของเธอที่เยิ้มแบบสุดๆ แล้วไอ้ไมค์ก็ไม่รอช้า กดจึกลงไปแฟนผมงี้สะดุ้งโหยงเลย เธอบอกว่ารู้สึกแน่นหว่างขาหน้าท้องไปหมดแล้วเจ้าไมค์ ก็ค่อยๆชักออกช้าๆแล้วก็กดเข้าไปช้าๆจนแฟนเราเริ่มหายเกร็งแล้วมันจึงค่อยๆชอยเร็วๆขึ้นตามังหวะที่แฟนเรากระเด้งตูดรับ....ส่วนมือมันก็เอื้อมมาจากด้านหลัง มาบีบเคล้าคลึงนมแฟนเรา จนเธอร้องครางไม่เป็นศัพท์เลยมือของแฟนเรามือนึงก็เอื้อมไปข้างหลัง คลึงไข่มันเล่นเธอบอกว่า ยังเหลือควยอีกส่วนหนึ่งที่ไอ้ไมค์ยังเกรงใจไม่ใส่มิดด้ามส่วนอีกมือนึงเธอก็จัดการเขี่ยแตดตัวเองเป็นการเบ็ดช่วยทำให้ถึงได้เร็วขึ้น....เธอบอกไอ้ไมค์ว่าอย่าหลั่งข้างในนะเพราะกลัวท้อง..พอเธอเริ่มเกร็งสุดๆไอ้ไมค์ก็ซอยถี่จนเธอกระตุกสามสี่ที ครางเสียงลั่นบอกไอ้ไมค์ว่าเสร็จแล้วไอ้ไมค์ก็ดึงออกมาชักต่อแล้วก็น้ำแตกพุ่งใส่ง่ามตูดร่องหี เต็มไปหมดเลยแล้วทั้งคู่ ก็หลับทั้งสภาพนั้นจนเช้า แฟนเราตื่นมาก่อนเธอบอกง่ามตูดเธองี้ มีแต่คราบน้ำไอ้ไมค์แห้งเต็มไปหมดเลยแล้วเธอก็เกิดข้องใจว่าไอ้อันที่เมือ่คืนยัดใส่รูหีเธอเนี๊ย มันใหญ่ขนาดไหน หน้าตาเป็นยังไงเธอเลยเอื้อมไปเปิดผ้าห่มดูของไมค์ ขนาดของมันนอนเหี่ยวอยู่ ยังยาวขนาดฝ่ามือเธอได้จากปลายนิ้วกลางข้อมือก็ประมาณ 5 นิ้วครึ่งถึง 6 นิ้วเป็นอย่างน้อยล่ะเธอบอกว่ามองดูของมันแล้วเกิดอารมณ์มากเลย เพราะของมันจะขาวๆแดงๆไข่ก็ไม่ดำๆเหมือนคนบ้านเรา แล้วเห็นคราบน้ำเงี่ยนแห้งเกรอะตามขนหมอยสีทอง...เธอเลยอดใจไม่ไหวเอามือไปลูบๆคลำๆจนซักพักมันก็แข็งสู้มือยืดขนาดขึ้นไปอีกเธอเลยอดใจไม่ไหวอยากเห็นชัดๆถนัดตาว่าตอนมันแข็งตึงสุดๆอย่างที่ใส่เข้าไปในหีเธอมันจะขนาดไหน เธอเลยเริ่มบรรเลงเพลงขลุ่ยผิวลงไปทั้งอมทั้งดูด มือก็คลึงไข่มันเล่นจนมันเริ่มครางฮือๆ แล้วก็กดหัวเธอก็ยิ่งเมามัน Deepthroat มันจนน้ำแตกเต็มปากเต็มคอเธอเล่าว่า ขนาดเธออมเข้าไปเต็มที่แล้วยังเหลือลำโคนควยมันไว้กำได้เลยซึ่งปรกติถ้าเธอทำผมนี่จะมิดด้ามเลย (ของผมยาว 6 นิ้วครับ) เสร็จแล้วต่างคนต่างอาบน้ำแต่งตัวแฟนผมกลับมาบ้านมาเปลี่ยนเสื้อไปโรงเรียนต่อ ส่วนมันไปทำงานแล้วกลับเมืองมันเลยสงสัยว่า ถ้ามันไม่รีบกลับ แฟนผมหีบานแน่ เพราะเธอบอกว่าวันนั้นจิ๋มเธอเจ็บระบมไปหมดเธอโทรกลับมาบอกผมว่า ไปค้างบ้านเพื่อนจนกลับมาเมืองไทยแล้วเธอจึงยอมเปิดปากเล่าความจริงให้ฟังกับอีกเรื่องประสบการณ์กับรุ่นน้องเด็กไทยที่เรียนที่เดียวกันไว้ผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่ก็แล้วกัน อย่าลืมติดตามล่ะเพื่อนๆหนังโป๊ะอยู่ไหนดูโป๊ข่มขืนนักโทษรูปหลุดนักศึกษารูปโป๊ แอบถ่ายสาวในห้องน้ำดูหนังเอ็กซ์ออไลน์boku no shiranai kanojo no kao ch.2 www.18upclub.comเล่า ประสบการณ์ เรื่อง เซ็ก ส์ ภาพมิยาบิ โดนเย็ด เล่า ประสบการณ์ เรื่อง เซ็ก ส์ เล่า ประสบการณ์ เรื่อง เซ็ก ส์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21