ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หังโป๊  (อ่าน 202 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หังโป๊
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 01:24:00 PM »
หังโป๊ คลิป สาว น้อย เซ็กซี่ หังโป๊ หังโป๊กที่ผมได้เข้ามาในเวปแห่งนี้ และได้อ่านเรื่องราวของแม่กับลูกชายจากพวกท่านทั้งหลาย นั่นทำให้ผมเกิดความรู้สึกแปลกๆ กับแม่ผมเอง ซึ่งผมเองนั้นก็อธิบายไม่ถูกว่าแม่ของผมสวยงามเซ็กส์ซี่ขนาดไหน เพราะท่านเป็นเสมือนเทพธิดาภายในใจผมตลอดมา แม่เองขณะนี้ถึงจะอายุเกือบจะสี่สิบปีเข้าไปแล้ว แต่เนื่องด้วยท่านเป็นคนรักสวยรักงาม ดูแลรักษาร่างกาย ผิวพรรณอยู่เสมอ ทำให้ท่านดูเหมือนเป็นสาวสวยอายุ 30 ต้นๆเท่านั้นเอง ร่างกายสูงระหงสมส่วนเกือบ 170 เรียวขาตรงยาวดังลำเทียน ผิวกายเนียนผุดผ่องเป็นยองใย สะโพกผายงอนกลมกลึง ทรวงอกเมื่อยามใส่ชุดรัดรูปนั่นเล่า ก็ดูอวบอิ่มอูมแน่น แม้ว่าจะไม่ถึงกับใหญ่โตมโหฬารแต่ก็ดูเต่งอูมได้รูปรัดรึงสวยงามดูด้วยสายตา ไม่น่าจะต่ำกว่า 34-35 นิ้วทีเดียว ยามเธอเยื้องกายในชุดทำงานแล้วผมมองความสวยสง่าเธอไม่ต่างกับศศินาผู้ประกาศ สาวสวยเจ้าเสน่ห์ในทีวีคนดังนั่นเลย  ผมคิดอยู่เสมอว่าผมจะทนเก็บกดความปรารถนาที่ซ่อนอยู่ภายใต้ส่วนลึกในจิตใจ ได้นานแค่ไหน แม่จะระแคะระคายหรือเปล่าว่าผมคิดกับท่านเปลี่ยนไปอย่างไร ยิ่งผมได้เข้ามาอ่านเรื่องราวความเร้ารึงใจระหว่างแม่ลูกมากขึ้นมากแค่ไหน ผมก็จะพิมพ์เก็บเอาไว้ แล้วก็มักจะจินตนาการถึงคุณแม่คนสวยของผมไปตามเรื่องราวที่ได้อ่านไปด้วย ทั้งๆ ที่กลัวว่าพ่อและแม่จะจับได้ แต่ความที่ผมเป็นเด็กอายุเพียงแค่ 12 ปีในขณะนั้น ทำให้ผมไม่อาจที่จะยับยั้งชั่งใจอะไรได้ ผมเริ่มแอบลอบเข้าไปค้นตะกร้าผ้าของคุณแม่ยามที่มีโอกาส และชั้นในของแม่คือวัตถุดิบในการเสพกามของผมที่ผมสุดแสนจะหลงใหลในเวลาต่อมา ทั้งกลิ่น ทั้งร่องรอยคราบ แม้กระทั่งเส้นขนที่ติดอยู่  ผมลักลอบกระทำชำเราทางอารมณ์ต่อคุณแม่แบบเงียบเชียบอย่างต่อเนื่อง มันดำเนินมานานกระทั่งเกือบ 4 ปีแห่งความซ่อนเร้น จนผมอายุ 16 โอกาสแห่งความจริงก็เริ่มมาเคาะประตูบอกผม เมื่อขณะที่ผมนวดไหล่ให้แม่อยู่ในห้องนั่งเล่น เป็นการนวดแบบธรรมดา ไม่มีอะไรพิเศษ ผมก็แค่อยากสัมผัสร่างกายแม่บ้างแค่เล็กๆ น้อยๆ ซึ่งในตอนนั้นคุณพ่อก็นั่งคุยอยู่พร้อมกัน ผมก็ถามพ่อว่าอ่าง jacuzzi ที่ผมเห็นคุณพ่อให้ช่างมาต่อเติมเพื่อสำหรับให้เราได้ใช้ผ่อนคลายยามเหนื่อย ล้าซึ่งเสร็จมาหลายวันแล้ว แต่ยังไม่เห็นมีใครได้เข้าไปใช้เลย ซึ่งพ่อก็ว่า นั่นสิ ไม่เห็นมีใครไปเล่นอ่างน้ำหมุน jacuzzi ที่คุณพ่อทำเลย เพราะเห็นพื้นอ่างแห้งตลอด พอพูดจบแม่ก็บอกออกมาว่า แม่ใช้ทุกวัน เราสองคนพ่อลูกก็งงว่าใช้ตอนไหน “ก็ตอนเช้าหลังจากพ่อออกไปทำงาน แม่ก็ลงมานวดตัวกับน้ำในอ่างทุกเช้าค่ะ” แม่ตอบยิ้มๆ นั่นสิช่วงนี้เป็นช่วงปิดเทอม ผมเองนอนตื่นเสียสายเชียว ผมคิดในใจ พร้อมทั้งหัวใจเต้นแรงขึ้นมา เมื่อนึกไปถึงเรือนร่างอันงามสง่าของแม่เปลือยเปล่าอยู่ภายในอ่างน้ำใส มันจะเร้าใจขนาดไหนกันนะ คืนนั้นผมแทบนอนไม่หลับ แต่ทว่าพรุ่งนี้เป็นวันเสาร์และอีกวันก็วันอาทิตย์ซึ่งคุณพ่ออยู่บ้านเสีย ด้วย  ผมต้องอดทนรอถึง 2 วัน และแล้วเช้าวันจันทร์ที่รอคอยก็มาถึง ผมตื่นแต่เช้ามืด เฝ้าเงี่ยหูรอฟังเสียงรถของพ่อว่าจะออกไปทำงานหรือยัง หลังจากพ่อออกไปทำงานสักครู่ ผมได้ยินเสียงแม่เดินออกจากห้องนอนที่ห้อง jacuzzi ผมรอจังหวะอีกหน่อย จนกระทั่งแน่ใจว่าแม่ลงไปในอ่างน้ำเรียบร้อย ผมจึงค่อยๆ ย่องอย่างเงียบเชียบไปแอบดูอยู่ที่ร่องระบายอากาศด้านหนึ่งของห้องนั้น จากมุมในด้านนี้ ผมเพียงมองเห็นแต่หัวและหลังอันขาวผ่องของแม่ได้แค่นั้น ประมาณ 15 นาทีต่อมา เมื่อแม่ยืนขึ้นเพื่อเช็ดตัว ทำให้ผมเห็นแผ่นหลังและช่วงสะโพกเนียนขาว ไร้ไฝฝ้า และขาเรียวยาวสวย ผมรีบย่องกลับห้องอย่างรวดเร็ว และชักว่าวด้วยความตื่นเต้นเป็นอย่างยิ่ง หลังจากน้ำแตกถึง 2 ครั้งติด ผมก็ล้มตัวกลับลงนอนอย่างหมดแรงต่อจนสายจึงลุกขึ้นจากที่นอน  เช้าวันต่อมา ผมยังคงรอและเฝ้าแอบมอง เช้านี้ผมโชคดีมากขึ้นได้เห็นหน้าอกแสนสวยของแม่ 2 ครั้งตอนที่แม่เคลื่อนตัวไปมาภายในอ่างน้ำ หน้าอกแม่อวบอูมสวย คล้อยงอนเล็กน้อย ตอนนี้หัวนมของแม่ยังไม่ชูชัน แต่ผมอยากทำให้มันแข็งชูชันด้วยฝีมือของผมเหลือเกิน แน่นอนผมรอจนกระทั่งเห็นร่างคุณแม่เปลือยเปล่าเต็มตัวอีกครั้ง เมือแม่ลุกขึ้นเช็ดตัว และก็เหมือนเดิม ผมรีบกลับเข้าห้อง จากนั้นก็ชักว่าวอย่างสุดทน  เช้าอีกวัน ผมเข้าไปชักว่าวในห้องน้ำแทน โดยเอาเนื้อเรื่องในเวปที่ผมพิมพ์เก็บไว้เข้าไปอ่านในห้องน้ำด้วย 2 เรื่อง หลังจากกำลังได้ที่ ผมได้ยินเสียงของแม่เดินลงมาทางบันได ด้วยความตกใจของผมกลัวแม่จะรู้ว่าผมแอบมาชักว่าว ทำให้ผมรีบลุกผลุนผลันกับเข้าไปในห้องนอน ล้มตัวลงนอนแกล้งหลับ แม่เปิดประตูห้องนอนผมแล้วคงคิดว่าผมหลับอยู่ ผมแอบหรี่ตามองเห็นแม่อยู่ในชุดคลุมอาบน้ำสีขาว ดูสวยสะอาดตา แม่ง่วนอยู่กับเครื่องซักผ้าอยู่ชั่วครู่ แล้วก็เดินทำท่าจะขึ้นบันได ทันไดนั้นแม่กลับมายืนหยุดอยู่หน้าห้องน้ำที่ติดกับห้องของผม จากนั้นจึงหยิบกระดาษเรื่องเสียวในครอบครับที่ผมพิมพ์ไว้พลิกดูไปมา  ให้ตายสิ หัวใจผมแทบตกไปที่ตาตุ่ม เมื่อกี้ผมรีบร้อนจนกระทั่งลืมกระดาษไว้ในห้องน้ำอีกชุดหนึ่ง ผมเอากลับมาแค่ชุดเดียว อีกชุดวางอยู่บนชั้นข้างชักโครก ผมคิดไม่ออกจริงๆ ว่าจะทำยังไง ถ้าเกิดแม่โมโหแล้วเข้ามาว่าผม หรือไปบอกพ่อ หรือแม่จะรู้ถึงความลับที่ผมปกปิดมาตลอดหลายปี เพราะเรื่องที่ผมลืมไว้นั้นก็เป้นเรื่องเกี่ยวกับเซ็กส์ในครอบครัวอย่างแท้ จริง และมันเป็นเรื่องราวของแม่กับลูกชายเสียด้วย  แม่มองมาทางผม จากนั้นก็เริ่มพลิกอ่านเรื่องราวในนั้น ผมคิดว่าคงจบสิ้นกัน แต่สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น เมื่อผมหรี่ตามองอีกครั้ง ดูเหมือนว่าแม่จะเริ่มรู้สึกตื่นเต้นและยังคงอ่านอย่างสนใจ เมื่ออ่านไปถึงตอนหลังๆ ผมมองเห็นแม่เริ่มลดมือข้างหนึ่งของตัวเองหายไปในเสื้อคลุมสีขาวตรงกลาง ระหว่างขา ผมอาจจะเห็นไม่ชัดหรือถนัดนักเพราะไม่ค่อยกล้าเหลือบตามอง แต่ก็พอรู้ว่าแม่กำลังทำอะไร เสียงถอนหายใจของแม่แรงขึ้น สักพักแม่ก็หยุดอ่านแล้วหันมามองผม  ผมยังคงนอนอย่างสงบแม้ว่าใจนั้นอยากจะพลิกหงาย เพื่อโชว์ให้แม่เห็นชัดๆ ว่าขณะนี้ลำควยผมแข็งโด่ขนาดไหน เมื่อแม่เห็นว่าผมยังหลับอยู่จึงอ่านต่อในตอนจบ เพียงครู่เดียวผมเห็นแม่หลับตา ตัวเกร็งหนีบขา เม้มปากแน่น พร้อมถอนหายใจแรงเหมือนพยายามระงับเสียงคราง ผมรู้ได้ทันทีว่าแม่ถึงจุดสุดยอดแล้ว หลังจากนั้นแม่ก็วางกระดาษไว้ที่เดิม พร้อมทั้งเดินขึ้นบันไดไปข้างบน  แม่อ่านเรื่องราว incest ที่ผมลืมทิ้งไว้ และเริ่มมีความรู้สึกกับมัน ผมรู้สึกว่ามันเป็นโอกาสที่เหมาะสมที่ผมจะได้เพิ่มเชื้อไปเข้าไปให้มันลึก โชน โดยทุกๆ วัน ผมเริ่มแอบนำสำเนาเรื่องที่ผมพิมพ์ไว้ไปวางไว้ในห้องน้ำ แล้วแกล้งออกไปข้างนอก ผมแน่ใจว่าแม่คงชอบเรื่องที่ผมวางไว้และคงจะช่วยตัวเองได้ในแบบมาราทอนแน่ เพราะตอนนั้นจะไม่มีใครอยู่ในบ้านเลยสักคน จนกระทั่งในคืนหนึ่ง เมื่อผมกล่าวราตรีสวัสดิ์พ่อกับแม่เพื่อที่จะไปนอน พร้อมทั้งตรงไปหอมแก้มแม่เหมือนกับที่เคยทำเสมอๆ แต่ครั้งนี้แม่กลับยิ้มๆ และเหลือบมองไปเมื่อทางพ่อแวบหนึ่ง เห็นพ่อยังคงสนใจกับการอ่านหนังสือพิมพ์อยู่ แม่กับดึงผมเข้ามาแล้วจุ๊บที่ริมฝีปากเบาๆ แม้จะไม่ใช่การจูบที่ดูดดื่มอะไร แต่ก็เป็นครั้งแรกที่แม่จุ๊บริมฝีปากผมแบบนี้ แทนที่จะเป็นหอมแก้มหรือหน้าฝาก กริยาแบบนี้มันทำให้ผมต้องช่วยตัวเองถึงสองครั้งก่อนที่จะหลับตาลงได้  เช้าวันต่อมา เป็นวันพุธ ผมรอจนกระทั่งพ่อออกไปทำงานและแม่เข้าไปนวดตัวกับสายน้ำ jacuzzi ผมลุกขึ้นตรงไปที่ครัว พร้อมทั้งรินน้ำส้มเพื่อจะนำไปให้แม่ดื่ม ผมไปหยุดอยู่หน้าประตู ที่เป็นกระจกฝ้าหนาๆ พร้อมทั้งเคาะประตูเบาๆ พร้อมทั้งถามว่าแม่อยากได้น้ำส้มสักแก้วหรือเปล่า แม่บอกว่าก็ดี แต่ก็ถามผมอย่างแปลกใจที่เห็นผมตื่นเช้าขนาดนี้ ผมเปิดประตูแบบบานเลื่อนเห็นแม่นั่งหันหลังอยู่ในอ่างน้ำ จากนั้นผมก็วางน้ำส้มไว้บนโต๊ะเล็กๆ ข้างๆ ประตู แม่เหลือบมองมายิ้มให้ผมนิดหนึ่งอย่างพึงพอใจ  ผมกลับออกมาแอบดูแม่อยู่ที่เดิมที่ผมเคยแอบดู โดยควักเอาของผมออกมาชักไปด้วย ผมเป็นแม่นั่งอยู่ภายในอ่าง แต่ส่วนบนตั้งแต่หน้าอกขึ้นมานั้น ผมสามารถมองเห็นได้อย่างชัดเจน หน้าอกแม่ขาวอวบและผมเริ่มสงสัยเมื่อเห็นแม่เริ่มเอามือบีบบี้หัวนมเบาๆ พร้อมทั้งหงายหน้าขึ้นสูดปากเบาๆ ผมจึงสังเกตเห็นว่าแม่พยายามที่จะส่ายร่องร่วมของเธอให้อยู่ในระดับของสาย น้ำที่พุ่งมากระทบปุ่มกระสันได้อย่างถนัด ร่างของแม่ส่ายร่อนไปมาในน้ำอย่างเร่าร้อน ไม่นานแม่ก็เกร็งตัวเฮือก บีบหน้าอก เม้มปากแน่น ร่างกระตุก ขาแบะอ้าแอ่นส่ายออกเต็มที่ พร้อมทั้งทิ้งตัวลงหนีบขาแน่นหอบหายใจอย่างผ่อนคลาย พร้อมๆ กับผมที่ตื่นเต้นจนน้ำควยแตกเต็มมือเช่นกัน  หลังจากนั้น เมื่อถึงกำหนดเปิดเทอม โดยก่อนที่ผมจะออกไปเรียน ผมก็จะทำเป็นแกล้งเป็นไม่จัดที่นอนให้เรียบร้อย และทิ้งเรื่องอ่านใหม่ๆ เกี่ยวกับแม่-ลูกไว้ที่ใต้หมอนผมเสมอ และเมื่อผมกลับมาบ้านในตอนเย็น จะเห็นที่นอนผมถูกจัดไว้อย่างมีระเบียบ โดยซีสกระดาษที่ผมแอบไว้ที่ไต้หมอนที่วางไว้แบบเฉียงๆมั่วๆ ก็ยังอยู่ใต้หมอนเหมือนเดิม แต่กลับถูกวางซ้อนไว้เป็นอย่างดีเหมือนโดนจัดไว้ หลายๆ ครั้งในระยะหลังๆ เมื่อผมกลับมาถึงบ้าน ซึ่งแน่นอนว่าพ่อยังไม่กลับ แม่มักจะดึงผมเข้ามากอด พร้อมทั้งหอมแก้ม และบอกว่า ผมโตขึ้นเป็นหนุ่มหล่อขึ้นทุกวัน พร้อมทั้งหอมแก้มซึ่งปกติก็จะแค่ครั้งเดียว แต่ตอนนี้มักจะหอมผมซ้ำๆ หลายๆ ครั้ง แม้ว่าจะเป็นแค่การหอมแก้ม ไม่ใช่การจูบอย่างดูดดื่มก็ตามที และครั้งที่ยิ่งทำเอาผมสยิววาบหวิวหัวใจแทบบ้าก็คือการที่แม่จุ๊บผมตรงริม ฝีปากเบาๆ อย่างอ้อยอิ่งอีกครั้งในวันนี้นั่นเอง หนังโป๊ขมขืนป้าอ่านเรื่องเสียวซาดิสดูรูปโป๊น้องทิพย์หนังโป๊นักสืกสาลาวดูหนังxออนไลน์ฟรี สาวดูนิกกี้เล่นหนังโป๊เรื่องที่ผมกำลังจะเล่าให้ฟังทั้งหมดเป็นเรื่องจริง และสิ่งที่เกิดขึ้นเราทั้งคู่ไม่เคยเสียใจ และมันไม่เคยทำลายชีวิตของเรา มันกลับเติมเต็มชีวิตที่ขาดหายไปของเราเสียด้วยซ้ำ ครอบครัวผมมีฐานะดีถึงดีมาก คุณพ่อเติบโตที่เมืองนอก เป็นด็อกเตอร์รูปหล่อ และมาแต่งงานกับคุณแม่ที่เป็นคนสวยเหมือนนางฟ้า ผมและพี่สาวจึงทั้งหล่อและสวย เราเป็นพี่น้องที่น่ารักและเป็นที่ชื่นชอบของทุกคน คุณพ่อคุณแม่เลี้ยงเราแบบฝรั่ง แสดงความรู้สึกด้วยการสัมผัส โอบกอด หอมกันและกันอยู่เสมอ พี่เออายุมากกว่าผม 3 ปี พี่เออยู่โรงเรียนหญิงล้วน ผมก็อยู่โรงเรียนชายล้วนชื่อดังย่านเทเวศ โรงเรียนของเรารั้วติดกัน ตอนเด็กๆ หลังเลิกเรียนพี่เอจะมาดูแลผมที่โรงเรียน ก่อนที่คุณแม่จะมารับกลับบ้าน ซึ่งจะมีเด็กหนุ่มในโรงเรียนมาจีบเป็นประจำ เรามีพี่เลี้ยงอยู่หนึ่งคนชื่อพี่พร เป็นคนขาว เป็นญาติห่างๆทางคุณแม่ เธอหน้าตาดี อายุแก่กว่าพี่เอ 3 ปี เธอมาอาศัยเพื่อเรียนหนังสือในกรุงเทพฯ และก็ช่วยเป็นพี่เลี้ยงผมกับพี่เอไปในตัว ช่วงม.1 ผมเริ่มเป็นหนุ่ม เริ่มสนใจเรื่องเพศตรงข้าม ผมจะชอบแอบดูพี่พรอาบน้ำอยู่เป็นประจำ จนวันหนึ่งพี่เอมาพบเข้า ผมตกใจมากกลัวว่าพี่เอจะฟ้องคุณแม่ แต่วันนั้นพี่เอกลับไม่ว่าอะไร กลับมาแย่งผมแอบดูอีกต่างหาก ตั้งแต่นั้นมาผมกับพี่เอจะแอบดูพี่พรอาบน้ำเป็นประจำ มีอยู่วันหนึ่งผมมาแอบดูพี่พรอาบน้ำอยู่คนเดียว วันนั้นพี่พรทำสิ่งที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน เธอกำลังช่วยตัวเอง เธอพิงฝาห่างจากรูที่ผมแอบมองไม่ถึงคืบ เธอยกขาพาดโถส้วม ทำให้รูนั้นอยู่ใต้หว่างขาเธอพอดี เธอใช้นิ้วสอดลูบไล้รูก้นลากผ่านมาถึงรูเสียว เธอดันนิ้วเข้าไปจนสุด น้ำของเธอเยิ้มตามนิ้วออกมาทุกครั้งที่เธอขยับออกมา ผมเสียวมาก รูที่ผมแอบดูนั้นอยู่ในห้องเก็บของติดกับห้องน้ำ ผมดึงกางเกงลงแล้วสาวน้องชายของผมไปตามจังหวะของพี่พร พี่พรเร่งความเร็วจนสะท้านไปทั้งตัว ผมเห็นรูก้นพี่พรขมิบเป็นจังหวะอย่างชัดเจน ถึงตอนนั้นตัวเล็กของผมก็พ้นน้ำลายลงไปเต็มพื้นไปหมดแล้ว ขณะที่ผมกำลังเรียบอาวุธ ผมก็เหลือบไปเห็นพี่เอยืนอยู่หน้าประตู พี่เอสะดุ้งเล็กน้อย ก่อนจะหันหลังวิ่งขึ้นบ้านไป สองสามวันนั้นผมกับพี่เอพยายามหลบหน้ากัน ผมคิดว่าพี่เอคงโกรธที่เห็นผมทำแบบนั้น วันเสาร์ถัดมาซึ่งคุณพ่อคุณแม่จะไปทำงาน ระหว่างที่เรารับประทานอาหารกลางวันกันสองคน พี่เอก็เอ่ยขึ้น "น้องพีเคยแอบดูพี่อาบน้ำหรือเปล่า" ผมได้แต่อ้ำอึ้งพยักหน้ารับ พี่เอทำหน้าโกรธ แล้วถามต่อ "แล้วเธอทำอย่างที่แอบดูพี่พรวันนั้นหรือเปล่า" ผมได้แต่นั่งนิ่งไม่กล้าตอบ "พี เราเป็นพี่น้องกันนะ" พูดจบพี่เอก็วางช้อน เดินหนีผมกลับไปห้องทันทีผมเสียใจมาก ผมตามไปง้อพี่เอ ตอนนั้นพี่เอนอนคว่ำหน้าอ่านหนังสืออยู่บนเตียง ผมแกล้งไปนอนทับพี่เอเหมือนที่เคยง้อพี่เอทุกครั้ง "เราเป็นพี่น้องกันนะ" พี่เอพูดขึ้นอีก "ก็ผมรักพี่เอ" ผมพูดออกไปแต่ความหมายไม่ได้มีเพียงแค่นั้น และคำพูดประโยคนั้นดูเหมือนจะสลายกฏเกณฑ์ต่างๆไปในทันที อารมณ์ที่เคยต้องเก็บกดปิดบัง บัดนี้ไม่จำเป็นอีกแล้ว ผมกอดพี่เอ เนื้อตัวเราสัมผัสกัน น้องชายของผมเริ่มแข็งเป็นท่อนไม้ โดยผมไม่พยายามข่มมันไว้เหมือนก่อน มันเลื้อยไปตามร่องก้นของพี่เอ พี่เอปิดหนังสือ แกล้งนอนเหมือนทุกครั้งที่ผมไปง้อเธอ ผมไม่สนอีกแล้ว ผมจูบไปที่ใบหู มือก็ล้วงเข้าไปในเสื้อของพี่เอ เธอไม่ขยับ ทำให้ผมย่ามใจ ปลดตะขอบราตัวน้อยของเธอ ผมค่อยๆดึงเสื้อเธอขึ้นไปจนถึงรักแร้ บรรจงลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลัง มือล้วงไปสัมผัสกับเต้านมขนาดกระทัดรัด ของพี่สาวอายุ 15 ของผม ผมดึงกางเกงยืดของพี่เอลง จนเผยให้เห็นแก้มก้นขาวนวลมีขนอ่อนสะท้อนแสงแดดเป็นสีเงิน ผมอดไม่ได้ที่จะแนบแก้มลงไปเคล้าคลึงผิวนวล ผมถ่างขาพี่เอออกเล็กน้อย พอให้จมูกและลิ้นของผมได้ขยับบ้าง กลิ่นสาวแรกรุ่นคลุกลุ่นน่าดอมดม ผมตวัดลิ้นลิ้มรสน้ำค้างที่รินไหลออกมาอย่างมากมาย พี่เอยังคงนิ่งไม่ไหวติง ผมล้วงนิ้วไปตามร่องก้นจนถึงร่องเสียวของพี่เอ ซึ่งมีน้ำชุ้มชื้นไปหมด ระหว่างที่ผมกำลังจะสอดนิ้วเข้าไปยังแหล่งที่มาของน้ำนั้น พี่เอก็ผลีผลันหมุนตัวลุกขึ้น "เราเป็นพี่น้องกันนะ พี" ผมจึงตอบไปอีกครั้งว่าผมรักพี่เอ ผมผวากอดพี่เอ บรรจงจูบปากอย่างดูดดื่มและอบอุ่น พี่เอผ่อนคลายและล้มตัวลงนอนตามแรงผลักของผม เสื้อผ้าของพี่เอและผมหลุดออกหมด ผมใช้ลิ้นไปทั่วเรือนร่างพี่สาวอายุ 15 ของผม ไม่เว้นแม้ของสงวนของเธอ ซึ่งมีเส้นไหมเส้นเล็กตรง ยังไม่หยิกงอเรียงตัวไปตามร่องน้ำ ที่ฉ่ำไปด้วยความรู้สึกเต็มที่ในอารมณ์ ผมบรรจงลากลิ้นไปตามร่องน้ำนั้น กลิ่นหอมของพี่สาวอายุ 15 ของผมสร้างความรู้สึกให้ผมสุดที่จะทานทน ผมขยับขาพี่เอออกและแทรกตัวเข้าไป พยายามเอาน้องเล็กของผมไปจ่อตรงร่องนั้น พี่เอลืมตาขึ้น ห้ามผมผมด้วยน้ำเสียงเหมือนจะหมดลม พยายามถอยหนี ผมทนไม่ไหวอีกต่อไป ผมค่อยๆดันมันเข้าไป ทั้งที่มีน้ำรักอยู่เต็มไปหมด แต่มันกลับเข้าไปได้นิดเดียว ผมพยายามดันมันอีกครั้ง พี่เอสะดุ้งลืมตาขึ้นและพยายามดันหัวไหล่ผมออก "พี่เจ็บ พี พี่เจ็บ" เสียงพี่เอเหมือนคนป่วย ผมไม่พูด ก้มลงจูบปากพี่เอแทน พี่เอผ่อนคลายอีกครั้ง ผมถือโอกาสนี้ดันเข้าสุดแรง พี่เอดันไหล่ผมออกอย่างแรง แต่ไม่ลืมตา จิกเล็บลงบนต้นแขนผมจนเจ็บ ผมเริ่มขยับซ้ายขวาอย่างแผ่วเบา จนพี่เอผ่อนคลาย จึงเริ่มขยับเข้าออกเบาๆ แล้วค่อยๆเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ พี่เอเริ่มหายใจลึกสลับกับหายใจสั้นๆ สักพักพี่เอก็ผวากอดผมแน่น เสียงหายใจเหมือนจะขาดใจ ภายในพี่เอบีบรัดน้องชายของผมเป็นจังหวะถี่ๆ จนผมเสียวมาก "พี่เอผม....." ผมปลดปล่อยทุกสิ่งทุกอย่างใส่พี่เออย่างพรั่งพรู เรานอนหายใจแข่งกันอยู่พักใหญ่ พี่เอลืมตามองผม "ผมเห็นรอยยิ้มที่มุมปากของเธอ" ก่อนที่เธอจะกอดผมแน่นอีกครั้ง เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นอีกเสมอๆ เมื่อเรามีโอกาส ผมรักพี่เอ พี่เอก็รักผม จนกระทั่งเธอไปเรียนต่อเมืองนอก เธอแต่งงานที่นั่น มีลูกน่ารัก และผมก็ดีใจที่มีเธอเป็นพี่สาวที่ผมรัก แม้จะแต่งงานแล้ว เมื่อลับตาคน เราก็มักแอบกอดจูบกันตามประสาพี่ๆน้องๆเสมอ(เพียงแค่นั้น) เราไม่เคยรู้สึกผิด เราไม่เคยเสียใจ เรารู้ว่ามันเป็นธรรมชาติ และมันทำให้เรารักกันมากขึ้น และคงไม่มีใครรักพี่สาวตัวเองเท่าผม   ดู หนัง โป๊ ไทย น้อง แน ทหนังออนไลน์ โป๊หนังโป๊ดูฟรี ญี่ปุ่นหนังโป๊ญี่ปุ่นกาตูนการ์ตูนญี่ปุ่น xxxฝรั่งเปิดซิงเด็กหังโป๊ คลิบxแอบถ่ายนักเรียนออนไลน์ หังโป๊ หังโป๊

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21