ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คริปหนังโป้  (อ่าน 255 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คริปหนังโป้
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 01:40:42 PM »
คริปหนังโป้ ดูคลิปหลุดทางบ่าน คริปหนังโป้ คริปหนังโป้ผมเป็นเด็ก น.ว. ข้างบ้าน ผมมี สองพี่น้องอยู่2คน ผมสนิทมาก น้องชื่อ ฝน คนพี่ชื่อ ฟ้า เราไปเที่ยวกันเสมอ 3คน ฝนอยู่ ม.6 เหมือนเราพี่ อยู่ราชพัดแห่งหนึ่งฝนนี่เตี้ยกว่าผมหน่อยแต่หน้าอกโผลออกมาไหญ่เกินตัวจริงๆ พี่ก็สุดยอดกว่าอึ๋มไปหมด วันหนึ่งก่อนสอบเรามาติวทีบ้านกับฝน วันนั้นพ่อแม่ไม่อยู่ และผมก็มองไม่เห็นฟ้าคน พี่เลย ฝนบอกว่ากลับบ้านดึกทำรายงานกับเพื่อนตอนนี้หลับในห้อง ในใจผมคงได้อยู่กันสองคนกัยฝนแน่ ฝนใส่ กระโปรงสั้นอญบ้านขาวมาก ผมชอบก้มลงไปมองกางเกงในบ่อย ทำเป็นปากกาหล่นบ้างหยิบตำราบ้างคิดในใจ ว่าสักวันฝนต้องเป็นของผมแน่ บางทีเห็นนมเวลาก้มมาสุดยอดเลยคับ สักครู่ฝนบอกไปซื้อขนมมากิน ผมบอก เดี๋ยวผมเฝ้าบ้านให้เองผมก็เปิดทีวีฝนก็ออกไป ผมก็นั่งดูทีวี แล้วเกิดอารมณ์เข้าไปในบ้านเอากางเกงในมาเช็ด *** เลย ผมคิดอยู่นาน ผมคิดมาได่ว่าพี่หลับอยู่ต้องไปขอแตะอั้งสะหน่อย ห้องไม่ได้ล็อกเข้าไปคับ เห็นพี่สาวนอน หันตูดมาใหญ่มาก ผมว้าวุ่นใจมาก ครับ คิดดูครับอะไรจะเกิดขึ้น ผมตัดสินใจเข้าไปหม่ำขย่ำตูดแล้วเอาหน้าถู ตูดไปมามันนิ่มมากเลย พี่ก็ยังไม่รุสึกตัวผมจับถอดกางเกงแล้วดัน *** เข้ารูตูดเต็มที่พี่สะดุ้งตื่นเลย ผมเลยเอา ออกแล้วพี่มีอาการตกใจมากผมเลยเอา *** ยัดปากแล้วพ่นน้ำใส่ปากเลย พี่ก็บอกว่าขอทำเองยังไม่เสร็จเลยผม ถึงกับอึ้งคิดว่าคงตายแน่เลยพี่เค้าถอดเองเลยผมเข้าไปดูดนมแล้วเอา*** อัดรูหีเต็มๆ พี่ชอบมากเลยจากนั้นผม ได้ยินเสียงประตูคิดว่าเป็นฝนแน่ๆ แต่มันหยุดไม่ได้จริง ๆ พอฝนเข้ามาถึงกับร้องวีายฟ้าบอกไม่ต้องกลัวพี่อยาก เห็นน้องกับนิคล่อกัน ฝนทำท่าสนใจมาก น้ำพี่ฟ้าแตกแล้วผมยังไม่แตกผมเลยไห้ฝนทำออรัลไห้ตอนแรกไม่ยอม ผมจับนมแล้วดูดอย่างอร่อยฝนล้มลงผมก็ยัดเข้าเต็มปาก แตกในปากเธอ ผมถึงกลับเผลีย ผมบอกว่าขอวันพรุ่งนี้ ได้ไหมผมทำไห้ฝนมีความสุขแน่ ฝนก็ยิ้มจากนั้นเราก็มีอะไรกัน3คนเสมอ บางทีฝนไหม่อยู่ฟ้าจะเป็นคู่บ่อยๆตอน นี้ผมติดใจฟ้า สะแล้ว การเรียนฝนก็ไม่ดีขึ้นเลย .เป็นประสบการณ์ที่สนุกมากไม่มีวันลืม   รูปภาพคนเย็ดผ้าถุงสาว ออฟ ฟิต นั่ง หวอเย็ดสาวบริสุทธิ์หนังโป๊ปู่กับเด็กดูคลิปแอบถ่ายออนไลน์ซันมาริสาโดนเย็ดเพื่อนสาวสุดหงี่ชวนกันเซ็กโชว์หนุ่มเล่นเสียวกับครูสอนแอโรบิค ลูกครึ่งไทยอินโดสุดมันส์น้องจุ๊บแจงโดนแทงแล้วติดใจ บอกว่าชอบมากๆ http://www.filesonic.com/file/1232653104สาวขาวอวบ ผูกโบว์หูกระต่าย น่ารัก เจอของยาว ครางน่ารักสาวน้อย หุ่นดี ขาวสวย เล่นเสียวในห้องทำคลอด เด็ดครับสาวน้อยผมสั่น เสื้อชมพู น่าเอามากๆ ลีลาเด็ดน้องแว่นนักกเรียนแพทย์ เล่นเสียวแล้วหลุดกับแฟนหนุ่มหนังเอ็กซ์เจ้านายสาวอยากลองเซ็กส์รูปหี เด็ก นักเรียน ไทยโป๊ตามหาดฟอรีดาคลิปวีดีโอโป้ยุโรปฝรั่งเย็ดกันอานเรื่องเสียว ๆตั้งกล้องถ่ายนางแบบญี่ปุ่นคริปหนังโป้ หนังโป๊  เย็ดตอนหลับสนิท คริปหนังโป้ คริปหนังโป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21