ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊นิโกครวยโตๆ ตั้งกล้องถ่ายตอนเสียวกับเพื่อนสาว แจ่มดีครับ ครวยโตเย็ดครวยเด็ก[สุโค่ย เกย์ เลส เรื่องเสียว]  (อ่าน 207 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
   เว้นไปนาน น้องยาแอบมาเสพสุขกันที่ กทม หลายหน ใกล้จะแต่งแล้ว นิ ดูน้องเขาจะชอบให้พาไปหน้ารามมากกว่า ยาบอกมันร้องเสียงดังได้ ทำอะไรก้ไม่ต้องอายใคร เวลาออกจากห้อง ไม่มีใครรู้จัก ยิ่งตอนนี้รุตูดน้องเขาเข้าออกง่าย แตดก็ขมิบเก่งสุดๆ เล่นซะผมเสียฟรอมน้ำแตกก่อนไปหลาบรอบ ก่อนเล่าเสวิงกิ้งรอบโตที่นครสวรรค ก็ขั้นค้วย sex กับเด็กๆที่ผมไม่ค่อยนิยมนัก แบบสั้นๆ แต่ก็น่ะ มาถึงที่แล้วนิไล่กลับไปก็จะเสียชื่อเปล่าๆ   อาทิตย์นึงได้ หลานยาโทรมาบอกน้าให้เอาก๊าดงานแต่งมาให้ เสียงเหมื่อนเด็กสาววัยรุ่น ผมบอกมาที่บ้าน อย่ามาเช้าหละ ผมตื่นสายที่ไหนได้ 9 โมงเธอมาแล้ว ผมออกมารับแทบไม่ทัน ยังไม่ตื่นดีเลย บอกชื่ออ้อย เธออายุน่าจะ17-18 ไม่สวย ผิวคล่ำยิ้มหน้ารัก พูดเก่ง ผมให้นั่งรอ ข้างในก่อน เดี๋ยวมาคุยด้วย ผมอาบน้ำแปรงฟัน ห้องผมติดห้องน้ำ เลยเข้าออกได้ไว อาบน้ำเสร็จ เปิดประตู นุ่งผ้าเช้ดตัวออกมา อ้อยมายืนอยู่หน้าห้องน้ำ ต่อหน้าผม เธอดูเด็กๆ สูงไม่เกิน 155 ผมนึกว่าจะเข้าห้องน้ำเลยเปี่ยงตัวให้ อ้อยยิ้ม พูดว่าพี่ต้นนี่เหรอที่น้ายาบอกสุดยอด ไหน จิงปะ อ้อยพูดไปมือจับหมับที่ครวยผ้าขนหนูผม ครวยลุกเลย เธอจับออกมารูด บอกโตปรกติ แล้วคุกเข่าใช้ปากเลย โอวววว อะไรเนี้ย แบบนี้เลยเหรอน้อง  ไม่ยอมให้เป็นรอง ผมจับแขนเธอลากเข้าห้องทันที บอกในนี้ดีกว่าอ้อย ยังอยู่ในเกมส์เดิม อ้อยไม่ยอมถอนปาก ดันให้ผมนอนหงาย อ้อยจับชัก พูดจะแน้จิงไหม เดี๋ยวรู้ บ่นๆบอกอ้อยมีเวลาน้อยจะรีบไป หาเพื่อน ชักเสร็จตามด้วยปาก กะให้จบในไม่กี่นาที และท่าทางจะเป็นอย่างนั้นจิงๆครับ ผมเสียวถึงรูตูดตัวงอ นอนไม่ติดที่  บอกอ้อย น้าเลียแตดให้ อ้อยหยุดปากยังคาบครวยผมแล้วขยับตัวเปี่ยงขึ้เต้าาทับตัวผมท่า 69 ได้ทีผมดึงกุงเกงยีนต์กุงเกงในออกในจังหวะเดียว อ้อยเต้าเล็กใส่บังทรง ไม่ได้ใส้ยกทรง แตดมีแป้งที่ทาไว้ขาวเนียนถึงรูตูด  แตดอ้อยดำขนไม่เยอะ แต่กลิ่นใช้ได้ผมแทรกลิ้มเข้ารูแตดเลย สลับนิ้วแหย่รูแตด ดูรู้ว่าอ้อยใช้ปากครวยไม่เก่ง อมไปโดนฟันบางที่กัดเบาๆ เลยเข้าทางผม ผมเลียรูตูดอ้อย เล่นซะเด็ดอ้อยแอ่นตัวปากผละจากครวย แต่มือยังกำอยู่ นิ้วผมแยงรูแตด อ้อยร้องตามจังหวะ ครางอ๋อยๆ ฟุ๊บลงหน้าซบครวยผม บอกพอก่อนๆ เสร็จแล้ว  อ้อยถึงได้ยอมวางครวย ที่นี้ตาผมบ่าง จับอ้อยถอดเสื้อผมแยกขาออกครวยจ่อ แล้วกดจังหวะเดียว อ้อยเด่งสวนรับเสียงดังกึ๊ก อ้อยร้องบอกชเต้าดลูกเลย น้าต้เต้าือเธอผลักอกผมไว้ทำตาหยี๋สูดปากเหมื่อนกินของเผ็ด ใจจดจ่อกับจังหวะแทงสอนครวยผม เด็กอ้อยบอกน้าต้น ครวยโง้ง ทีแรกนึกว่าพูดเลย เจอเองถึงได้...ไม่ทันได้พูดต่อผมจับพลิกท่าหมา กระหน่ำเย็ด เข้าออกสุดลำ พี้น้องครับ เสียวตั้งแต่ปลาย ถึงโคนครวยเลยแตดใช้ปากจุ๊บๆ รัดตอด หนึบ เหมื่อนในแตดมีปากกะลิ้นไว้ใช้ปากครวยเวลาเสียกเข้าไป อ้อยร้องระงมไม่เป็นภาษา ผมกำลังเพลินๆ อ้อยฟุบอีก มือจับแขนผมไว้หันหน้ามาบอกออกแล้วน้า ติดๆกัน หลายรอบแล้ว น้าหนูยอมแล้วเสียงหน้าสงสารมาก ผมเลยจับนอนหงาย ขึ้นทับตัวจ่อครวยเข้ารู ท่า เข้กบดาน กะเด้าต่อช้าๆ ผ่อนเกม อ้อยเหงื่อแตก หายใจหอบตามจังหวะกดครวยเย็ด อ้อยหลับตา ยิ้มหวาน เธอพูดเก่งมาก พูดได้ทุกสถานการ บอกน้าต้นสุดยอด น้ายาบอก อ้อยอยากมาดุเฉยๆ กะชักว้าวให้ ออกไว้ก้จบ กลับโดนซะเสร็จไปหลายรอบ ผมถาม ขณะนอนเย็ดเด้กเนิบๆไปเรื่อย อ้อยจะไปไหนต่อ เห็นบอกนัดเพื่อน อ้อยบอกไม่ไปแล้ว เย็ดกะน้าต้นดีกว่า ชั้วโมงได้ ผมน้ำแตก แล้วก้ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดกะเด็กอ้อยต่ออีก สองยก ก่อนแวะพักออกไปกินข้าวกัน  เห็นว่าหลานยังไม่กลับ เลยชวนต่อกันอีก วันนั้น รอบหลังอาหาร เริ่มกัน ประมาณบ่ายสาม จบลงที่ห้าทุ่ม อ้อยโดนไปครบหลักสูตร ผมทำกับเธอทุกท่าทุกอย่าง ที่พอจะสรรหามาทำกันได้ และจบลงด้วย อ้อยใช้ปากครวยให้จนตั้งลำ นอนตะแคงโก่งตูดหาผม  ผมสอดครวยฝังแตดอ้อยไว้อย่างนั้น หลับกันไปยันเช้า อ้อยอยู่ต่อที่ กทม สองวันแล้วไปช้วยงานที่คอนหวัน สองวันที่มีอยู่อ้อยมาคลุกกับผมตลอด เรานัดกันแล้วว่า ถึงคอนหวัน เจอกัน หลานรักอยากลอง เย็ดหลานบ้างจัง ชอบทำหน้าแอ๊บใส่ จะเย็ดให้หลวมเลย        ขอบคุณครับ   

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21