ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูรูปโป้  (อ่าน 821 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูรูปโป้
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 01:55:16 PM »
ดูรูปโป้ ดาราโป๊เชอร์รี่ ดูรูปโป้ ดูรูปโป้  “ น้องหมวยเย็นนี้ว่างมั้ย.จ๊ะไปทานข้าวกับพี่มั้ย.เดี๋ยว พี่ไปส่งน้องหมวยถึงบ้านรับรองปลอดภัย นะจ๊ะ .” ไอ้แมนหนุ่ม คณะวิศวะชวน น้องหมวยสาวน้อยแสนน่ารักขวัญใจหนุ่มๆ ทั้งมหาลัยไปทานข้าวเย็น          “ก็ได้คะพี่แมนแต่เดี๋ยว พี่แมนค่อยมารับที่คอนโดซัก 3-4 ทุ่มนะหมวยต้องไปเอารายงานที่ร้านก่อนนะแล้วเจอกันนะคะ.” น้องหมวยตอบรับคำเชิญของไอ้แมน ก่อนที่จะรีบตรงไปที่ร้านรับทำรายงานหน้ามหาลัย เวลานั้นก็ปาเข้าไป 6 โมงเย็นกว่าๆ เข้าไปแล้ว          “ พี่เอกพี่เอกคะหมวยมารับรายงายคะมีใครอยู่มั้ยคะ” น้องหมวยรออยู่หน้าร้านครู่นึง เธอเห็นว่าไม่เห็นว่ามีใครออกมาจึงตัดสินใจว่าค่อยมาเอารายงายพรุ่งนี้ก็แล้วกัน ขณะที่เธอกำลังจะเดินออกจากร้าน น้องหมวยก็แว่วเสียงแปลกๆ จากด้านหลังร้าน          “โอวน้องแอนดูดเก่งจัง..ฮู้วปากห่อๆ หน่อยอาวว.มันส์.”          “ พี่เอก.อย่าเสียงดังซิคะ.จ๊วบๆ เดี๋ยวคนอื่นได้ยินไม่งั้นแอนไม่ทำให้นะแผล่บๆๆ” เมื่อน้องหมวยเดินตามเสียงเข้าไปภายในร้าน เธอแอบมองผ่านช่องบานเกล็ดเข้าไปภายในห้อง ภาพที่น้องหมวยเห็นก็คือ แอน เพื่อนรักของเธอกำลังนั่งคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาของพี่เอก ทั้งดูด ทั้งเลียท่อนเนื้อลำเขื่องหัวแดงแจ๊ด เข้าๆ ออกๆ อย่างเมามันส์ จนพี่เอกซึ่งนั่งบริโภคความสุขจากรสลิ้นของแอนสำลักความเสียวออกมาอีก          “ น้องแอน..ซี้ดดดูดดีๆ นะเดี๋ยวพี่ไม่เอาตังค์ค่ารายงาน ให้ฟรีไปเลย.ซี้ดดเอาอีกอาวเสียว.”          “ พี่เอกแอนบอกว่าอย่าเสียงดังงัยคะ” แอนกำชับพี่เอกให้เบาเสียงลงอีก “          ไม่มีใครได้ยินหรอกน้องเย็นแล้วใครจะมา..อูวววพี่ไม่ไหวแล้วน้อง ซี้ดดน้องแอนมาให้พี่ใส่ซะดีๆ นะจะได้รีบไปพิมพ์รายงานของคนอื่นอีก.”ว่าแล้วพี่เอกก็อุ้มแอนขึ้นนั่งบนโต๊ะ เขาถลกกระโปรงนักศึกษาตัวสั้นขึ้นอย่างง่ายดาย ก่อนที่จะจ่อท่อนเนื้อลำเขื่องที่ร่องระเรื่อของแอน          “ น้องแอนพี่จะใส่ล่ะนะน้องแอน..อึ๊บ..ซี้ดด..โอยฟิดชิบ.น้องแอนพี่จะซอยล่ะนะ.ซี้ดด”          “ อาว..ซี้ดดพี่เอกเบาๆ ซอยเบาๆ..ซี้ดดอย่าบีบนมแอนแรงเดี๋ยวเสื้อยับหมดอาว. พี่เอกทำไมไม่ถอดเสื้อก่อนซี้ดด.ล่ะอาววโอววว.เดี๋ยวแอนถอดให้.ซี้ดด..อูววว...” แอนถามเนื่องจากเธอกลัวว่าเสื้อจะยับเป็นที่ผิดสังเกต          “ อย่าถอดนะน้องแอน..อูววอย่างนี้ได้อารมณ์อาววดี.เรามาเอากันต่อเถอะ..ซี้ดด.” เอกเริ่มซอยถี่ขึ้น ถี่ขึ้น จนแอนไม่อาจทนต่อความเสียวที่เอกยัดเยียดให้ได้          “ อูยยพี่เอก.ซี้ดดแอนเสียวคะพี่โอวๆๆแรงๆอีก..อูวว..มันส์คะ..พีเอก..ซี้ดด..อ๊าาๆๆ.. ซอยอีกๆ.นะคะ..อ๊าาา.อูววว.แอนเสียวคะ.อาววย่าหยุดนะคะแอน..ซี้ดด.อ๊าาา”          “ โอ๊ยน้องแอนของน้องฟิดเหลือเกินพี่จะออกแล้ว..ซี้ดดน้องแอนตอดเหลือเกิน..อูวว.พี่จะ.จะเสจ็จแล้ว”          “ แอนก็ไม่ไหวอาาาววแล้วพี่.ซี้ดดพี่เอกเอามันส์เหลือเกิน.อาวว..อ๊าาา...เร็ว อีกอีก..อ๊าาาอ้าย.ซี้ดดด แอนเสร็จแล้วคะแฮ่กๆ แฮ่กๆ.ซี้ด.อาวว.” แอนนั้นอิ่มเอมกับความสุขจากท่อนเนื้ออย่างเต็มที่ก่อนที่เธอนิ่งนอนให้เอก เร่งซอยยิกอยู่อีกครู่นึง          “ น้องแอนพี่จะออก..ซี้ดดแล้วน้อง.”          “ พี่อย่าทำชุดแอนเปื้อนนะ”          “งั้นพี่เสร็จใน..ซี้ดดดนะน้องแอนพี่อาวปริ้ดปริ้ดปริ้ดดดด.” ว่าวขาวข้นพุ้งเข้าร่องของแอนนักศึกษา และร่องของแอนก็ดูดกลืนน้ำว่าวเอกจนหมดไม่มีกระเซนแม้แต่นิดเดียว.  เหตุการณ์ทั้งหมดกว่า 20 นาที.ไม่อาจรอดพ้นสายตาของน้องหมวยแม้แต่วินาทีเดียว หลังเสร็จกิจ (กาม)          “ พี่เอกแอนเอารายงานไปล่ะนะพี่ คราวน่าจะไม่ติดค่ารายงานพี่แล้วพี่เล่นเอาไม่ยั้งเลย แอนเหนื่อยจะแย่แล้ว อย่าไปบอกใครละ          “ แหม.น้องแอนล่ะก็เทอมนี้มีรายงานอีกตั้งหลายเล่มแล้วน้องแอนอย่าลืมมาใช้บริการ ( ควย ) พี่ใหม่นะครับ . .” แล้วแอนตรงมาที่ประตูทางออกพอ แอนเปิดประตูแอนก็พบกับหมวยเพื่อนรัก แอนรีบทักหมวยเป็นการกลบเกลื่อน          “ หมวยมาเอารายงานเหรอจ๊ะ พี่เอกหมวยมาเอารายงานคะพี่.เสร็จยัง” มันยังเป็นการเตือนพี่เอกไปในตัวด้วยว่ามีคนมา          “ รายงานของน้องหมวยเอคิวที่เท่าไหร่นะเออเดี๋ยวนะเดี๋ยวพี่หาให้.” พี่เอก ตะโกนไล่หลังมา          “ ไม่เป็นไรพี่เดี๋ยวก็ได้แต่แอนเธอ.” น้องหมวย สองจิตสองใจว่าจะพูดอย่างไรกับเพื่อนรักดี          “ ทำไมเหรอจ๊ะหมวยถ้าไม่มีอะไรเดี๋ยวแอนกลับล่ะนะเดี๋ยวที่บ้านเป็นห่วง เดี๋ยวนี้ยิ่งมีข่าวนักศึกษาโดนข่มขืนบ่อยๆ อยู่ด้วย หมวยเองก็รีบๆ กลับนะ แอนไปละ..บ๊ายบาย” แอนรีบชิงตัดช่องน้อยขอตัวกลับก่อน โดยทิ้งหมวยยืนอ้ำอึ้งพูดไม่ออกรอรายงานต่อไป ตอนนี้ในความคิดของน้องหมวยกำลังช่างใจอยู่ว่าจะยอมให้เรื่องนี้ผ่านไปโดยทำ เป็นไม่รู้ไม่ชี้ดีหรือไม่ เธอจะปล่อยให้เพื่อนสนิทของเธอต้องกลายเป็นเด็กใจแตก ( ยอมเสียตัวแลกกับรายงานเล่มละไม่ถึง 1000 บาท ) ได้หรือ เมื่อเธอคิดได้ดังนั้นเธอจึงตัดสินใจโดยไม่ลังเล          “ พี่เอกพี่เอกหมวยมีเรื่องจะพูดกับพี่หน่อย.”          “ มีอะไรเหรอจ๊ะหมวยอะๆ อย่าบอกพี่นะว่าไม่มีตังค์ค่ารายงาย” พี่เอกกระเซ้าหมวยโดยที่ ไม่ได้คิดอะไรนอกจากตั้งใจจะล้อน้องหมวยเล่นเท่านั้น          “ อย่ามาพูดอย่างนี้กับหมวยนะ หมวยไม่ได้เหมือนแอนนะ ที่พี่เอกจะมาเอาตัวแทนค่ารายงายได้ หมวยมีเงินพอค่ารายงานก็แล้วกันล่ะ.” หมวยพูดด้วยน้ำเสียงขุ่นเคือง          “ น้องหมวยพูดอะไรน่ะอย่าบอกนะว่าน้องแอนบอก” เอกถามอย่างสงสัย          “ เปล่าหมวยแอบเห็นเข้าพอดีพี่ทำอย่างนี้ไม่ได้นะมันไม่ถูกต้อง.” น้องหมวยพูดต่อ          “ น้องหมวยอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครนะ” ไอ้เอกขอร้องหมวย          “ คะ.หมวยไม่บอกใครหรอกแอนก็เป็นเพื่อนหนูเหมือนกัน.” หมวยตอบด้วยท่าที่เห็นใจเพื่อน          “ เอางี้ดีกว่าเราอย่าพูดเรื่องนี้กันอีกเลย รายงานน้องเหลือพิมพ์หน้าปกอีกนิดหน่อยนะรอเดี๋ยวพี่รีบพิมพ์ให้.” ไอ้เอกรีบเบี่ยงเบนความสนใจ          “ ก็ได้ค่ะหมวยรอได้แต่เร็วๆ หน่อยนะคะ.” เธอตอบ ไอ้เอกเข้าไปเปิดตู้เย็นหยิบน้ำอัดลมส่งให้น้องหมวย          “ เอ้าน้ำจ๊ะจะได้หายหงุดหงิดนะรอแป๊บเดี๋ยวเดียวก็เสร็จนะ” ไอ้เอกเข้าไปพิมพ์ปกรายงานต่อ น้องหมวยเปิดขวดน้ำอัดลมหยิบหลอดใส่ขวดอย่างระวังเพราะเธอเองก็พอจะรู้วิธีป้องกันตัวอยู่บ้าง มันอาจมียาในขวดน้ำก็ได้ หรือถ้าให้พี่เอกเปิดขวดอาจเป็นโอกาสให้มันใส่ยาในน้ำก็ได้ เมื่อเธอระวังตัวตามสมควรแล้วจึงสบายใจดื่มน้ำรอรายงานไปเรื่อย ขณะนั่งรอนั้นน้องหมวยก็เริ่มรู้สึกว่าหนังตามันช่างหนักเหลือเกิน ในใจยังคิดอยู่ว่าที่งัวเงียนั้นน่าจะเป็นเพราะจากการอ่านหนังสือดึกเมื่อคืน โลกของเธอมืดลงมืดลง.มืดลง เมื่อเธอรู้สึกตัวขึ้นอีกทีเธอยังงุนงง แต่เธอรู้สึกได้ว่าอิสรภาพของเธอถูกจำกัด เธอถูกมัดมือไพร่หลัง          “ นี่มันอะไรกันช่วยด้วย..ช่วยหมวยด้วย.ปล่อยหมวยออกไปนะช่วยด้วยปล่อยนะ” น้องหมวยร้องขอความช่วยเหลือดังลั่น          “ เอ้าเอ้าตะโกนเข้าไปอีหมวยมึงตะโกนให้คอแตก.ก็ไม่มีคนได้ยินมึงหรอก .” ไอ้เอกเดินออกมาจากมุมมืด          “ มึงคิดว่า.มึงเจ๋งเหรอวะทำมาเป็นไม่ไว้ใจกู กูน่ะไม่โง่เอายาใส่ในน้ำให้มึงจับได้หรอก กูเอาหลอดที่มึงดูดแช่ยาโว้ยอีโง่” ไอ้เอกบอกกรรมวิธีวางยาให้น้องหมวยเจ็บใจเล่น          “ นี่แกจะทำไรฉันปล่อยนะฉันไม่บอกเรื่องของแกหรอกขอร้องปล่อยฉันไปเถอะนะ.” น้องหมวยขอร้องไอ้เอก          “ กูเชี่อว่ามึงไม่ไปบอกใครหรอกแต่เพื่อความแน่ใจ โกเล้ง กล่าวไว้ว่า เมื่อมีคนรู้ความชั่วของเราแล้ว มีทางเดียวที่จะรักษาความลับไว้ได้คือ ต้องเอาความชั่วนั้นป้ายแก่ผู้นั้นด้วย เมื่อมึงรู้เห็นการเอาน้ำว่าวป้ายตูดของกูกับอีแอน กูจึงต้องเอาน้ำว่าวกูป้ายปากมึงบ้าง..ฮ่าฮ่า” ไอ้เอกเอา โกเล้ง(แป๊ะขายหมูข้างบ้าน) มาอ้าง สร้างความหวาดกลัวแก่น้องหมวยเป็นอย่างมาก          “ อย่าทำหมวยเลยนะหมวยกลัว อย่าไม่ไม่เอาตุบ..อุ๊บแค๊กๆอย่าๆๆโอ๊ย” น้องหมวยร้องขอแต่ไม่ทันขาดคำ นันยางเบอร์ 8 กระแทกเข้าช่องท้องอย่างจัง          “ อีนี่ร้องอยู่ได้.ตอนกูให้ร้องมึงต้องร้อง..มันส์นะโว้ยอีหมวย ฮ่าๆๆๆ.อีหมวย.” ไอ้เอกหัวเราะลั่น ขณะนั้นแม้น้องหมวยจะจุกจนพูดไม่ออกแต่ก็รู้สึกโหวงๆ.หวิวๆ. เนื้อตัวร้อนวูบวาบตาเชื่อมปรือ อย่างไม่เคยมาก่อน          “ อีหมวยเป็นงัยละ.เงียบเชียวนะดูท่ายาจะออกแล้วละซิ แหมยาจากเวปโป้นี้มันก็มีดีๆ เหมือนกันนะ”          “ นี่แกเอายาอะไรให้ฉันกินนี่.ถึงได้อาว.”          “ ถึงได้เงี่ยนใช่มั้ยละอีหมวย ยาปลุกน่ะอย่าคิดมากกูทำเพื่อมึงเลยนะนี่เห็นว่ามึงคงไม่เคย” ไอ้เอกตอบเรียบร้อย          “ อีหมวยมาเริ่มกันดีกว่าขอกูดูนมมึงหน่อยดิโห.นมมึงยิ่งกว่าที่กูคิดอีกนะ เนี่ยขอกูเค้น กูดูดหน่อยดิแผล่บ.ๆ นั่นแน่หัวนมตั้งสู้ซะด้วย..จ๊วบๆ” ไอ้เอกตรงเข้าฉีกชุดนักศึกษาตัวจิ๋วของน้องหมวยออกอย่างง่ายดาย ก่อนที่จะเข้าสำรวจดูดดื่มอกคู่งามของน้องหมวยอย่างเมามันส์          “ อย่านะ.ไอ้บ้า.ปล่อยฉันปล่อยอย่ามายุ่งกับนมฉันอย่าๆๆ ออกไปไอ้บ้า.อย่าเลียอย่า.โอยไม่นะ.ซี้ดด .” แม้น้องหมวยจะไม่เต็มใจเลยที่ถูกล่วงเกินเช่นนี้แต่ผลของยาทำให้เธอจมลึกใน ความเงี่ยนซะแล้ว ไอ้เอกเลยดูดนมน้องหมวยอยู่ครู่นึงเมื่อเธอเริ่มขัดขืนน้อยลงมันจึงเริ่ม ขั้นต่อไป          “ อีหมวยมึงเสียวนมมากอะซิกูมีเสียวกว่านี้อีกนะแล้วมึงจะติดใจ” ไอ้เอกเลิกกระโปรงนักศึกษาของน้องหมวยขึ้น ล้วงผ่านปราการสุดท้างเข้าสู่ร่องน้ำชื้นแฉะของน้องหมวย          “ แหมอีหมวยเยิ้มเชียวแล้วมาทำเป็นไล่กู มากูจะช่วยมึงเองอีหมวย” ว่าแล้วไอ้เอกก็เอานิ้วแหวกกลีบที่ปิดสนิทเข้าสู่ร่องหีของน้องหมวย          “ อย่านะ.อย่าเอานิ้วเข้าไปนะ.อย่า.อุ๊ยอย่าๆ..อูวว.ซี้ดดอาววๆออกไปไอ้บ้า..อ๊าา” น้องหมวยดิ้นไปมาโดยมีนิ้วของไอ้เอก.แยงเข้า แยงออก.ร่องหีของเธออยู่ อย่างเมามันส์          “ เอาอีกอีหมวยมึงร้องเข้าไปซิร้องอีกกูชอบวะมึงนี่เสียงเซ็กซี่ชิบหายเอาร้องเข้าดังๆ ซิ.” ไอ้เอกยิ่งเห็นน้องหมวยดิ้นทุรนทุรายมันยิ่งหนักมือขึ้นอีก          “ อย่า..ซี้ดดพอเถอะพอแล้วอาววว.หมวยไม่ไหวแล้วอี้..อ๊าาหมวยยอมแล้ว. หมวยๆจะ..อ๊าา..อ๊าย..ซี้ดด..หมวยไม่ไหวแล้ว” น้องหมวยหมดความอดทนเสียแล้ว เพราะยาและฝีมือของไอ้เอก บวกฉากของแอนเพื่อนของเธอสะสมจนเกินกลั้น เธอถึงจุดสุดยอดซะแล้วร่องหีของน้องหมวยตอดรัดนิ้วของไอ้เอกตุบๆ          “ อีหมวยมึงน้ำแตกแล้วเหรอวะตอดนิ้วกูตุบๆ เลย..ฮ่าฮ่ามึงนี่ไก่อ่อนชิบหาย อีแอนเพื่อนมึงนะยังอึดกว่ามึงเลย”          “ ฮืออือๆๆ ปล่อยหมวยไปได้ยังหมวย.อยากกลับบ้าน ฮือๆๆ นะปล่อยหมวยนะ” น้องหมวยขอร้องทั้งน้ำตา          “ ไม่อีหมวยกูเสียค่ายาไปตั้งแพงกูรู้ว่ายายังไม่หมด มึงยังเงี่ยนอยู่กูรู้มึงมันอ่อนมึงยังเงี่ยนอยู่ใช่มั้ยอีหมวย มานี่เลยอีห่ามาดูดควยกูมาอีดอก” ไอ้เอกไม่พอใจนักที่น้องหมวยน้ำแตกง่ายดายเหลือเกิน มันถอดกางเกงยื่นควยตั้งเด่ชี้หน้าน้องหมวย น้องหมวยส่ายหน้าหนีแต่ไม่พ้น ไอ้เอกจิกหัวน้องหมวยไว้จ่อควยเข้าปากบางของน้องหมวย           “ มึงอย่าเล่นตัวน่าอีหมวยดูดควยกูซะจะได้ไม่เจ็บตัวอือ อูวดีมากดี อีหมวยลิ้นมึงอะเลียหัวควยกูดิอีห่า..ซี้ดดสุดยอดมึงดูดควยเก่งนี่หว่า เดี๋ยวกูเย็ดมึงเป็นการตอบแทนนะ.ฮ่าๆฮ่าๆ” ไอ้เอกหัวเราะใส่หน้าน้องหมวย          “ อย่าไม่เอาอุบอู.ป๊วบๆ..ป๊วบ..แผล่บ.อูววแผล่บ” น้องหมวยจำใจต้องดูดควยดุ้นดำหัวแดงอย่างไม่เต็มใจ          “ มากูจะเย็ดแล้ว มึงมันไก่อ่อนเดี๋ยวกูเย็ดไม่มันส์มาเร็วๆควยกูแข็งได้ที่แล้วเร็วอีดอก” ไอ้เอกถอนควยออกจากปากของน้องหมวยมันอุ้มน้องหมวยนอนคว่ำบนโต๊ะ ค่อยๆ ใช้ควยแซะกลีบที่ปิดสนิทจนแง้มออก มันงัดซ้าย ขวา ไปมาอย่างชำนาญ สร้างความเสียวซ่านให้แก่น้องหมวยเป็นอย่างมาก          “ ใส่เถอะ..ซี้ดดหมวยเสียวใจจะขาแล้ว..อ๊าาโอว.ขอร้องละ..ช่วยหมวยที.. ซี้ดดนะอยากเหลือเกินอาวว” น้องหมวยครางไม่เป็นศัพท์          “ ได้ซิอีหมวยกูก็อยากเหมือนกันเอาละนะมึงอีหมวยแล้วมึงจะติดใจอุบ..อูยหีมึง ฟิดสัตว์คับเฮ้ยอาว.. งัยละมึงควยกูใหญ่มั้ยวะ” ไอ้เอกพูดพลางกดควยเข้าร่องหีของน้องหมวย.ด้วยความยากลำบากแต่เมื่อเข้าไป ได้มันค่อยๆ ซอยช้าๆ และเมื่อ..น้องหมวยเริ่มปรับตัวได้ไอ้เอก ก็เริ่มซอยเร็วขึ้น.ๆๆ.จนน้องหมวยตัวลอยสะบัดไปมา          “ โอววอาวเสียวมากคะ..ซี้ดด.เย็ดมันเหลือเกินคะของ.พี่ใหญ่เหลือเกินหมวยไม่เคยมันส์อย่างนี้มาก่อน.ซี้ดด.”          “ กูก็มันส์เหมือนกัน..อุวหีมึงดูดควยกูชิบหายอีแอนมันยังไม่ฟิดเท่ามึงเลยอีหมวยร้องดังๆ ซิอีห่าเร็ว..ฮูวว”          “ อ๊าาาๆๆ เย็ดๆ แรงๆ.ซิคะหมวยชอบเอาอีกเอาอีกคะเอาให้แตกซิคะโอ๊ยหมวย.แรงอีกคะแรงอีก..อ๊าาาา” ทั้งไอ้เอกและน้องหมวย.ต่างส่งเสียงดังอื้ออึงไปทั่ว ความมันส์ทำให้ทั้งคู่ไม่สนใจว่าจะมีใครได้ยินไม่          “ อีหมวยอีดอกมึงมันร่านกว่าที่กูคิดอีกนะเอ้าขมิบหีมึงหน่อยซิวะอย่างนั้น..ซี้ดดโอววว..มันส์ควยดีโว้ย..”          “ อาวววหมวยช่วยขมิบให้นะ..ซี้ดดหมวยไม่ไหวแล้วคะ..อ๊าาา.ฮู้วๆๆ สุดยอดคะ..อ๊าา..อ๊าา.. อ้ายหมวยหมวยไม่ไหวแล้วคะ..ซี้ดดอาวว..อุว..” น้องหมวย.ส่ายตูดไปมาก่อนที่ร่องหีจะเกร็งตุบๆ และทิ้งร่างขาวลงกับโต๊ะ          “ อีหมวยมึงน้ำแตกแล้วเหรอวะ..อูวรอกูด้วยอีหมวยกูแตกในหีมึงนะโว๊ย” ไอ้เอกซอยเน้นอย่างยากลำบากเพราะการตอดรัด          “ อย่านะอย่าเสร็จข้างในนะหมวยกลัวไม่นะ.” น้องหมวยเริ่มได้สติ จึงร้องห้ามไอ้เอก แต่           “ อีหมวยกูไม่ไหวแล้ว.โอ๊ย.ๆๆ ซี้ดด โอยกูแตกแล้วอีห่า.ซี้ดด.โทษทีวะ.อูยเมื่อกี้มึงว่างัยนะกูไม่ได้ฟัง”           “ ฮือๆ บอกว่าอย่าเสร็จข้างในฮือ.ถ้าท้องหมวยจะทำงัยโฮโฮ..ฮืออ” น้องหมวยร้องห่มร้องไห้เป็นการใหญ่ “           “ อีห่ามึงจะร้องไห้หาอะไรวะถ้ามึงท้องกูจะเตะให้แท้งเองไม่ต้องเป็นห่วงน่าอีหมวย ไปได้แล้วเอารายงานมึงได้แล้วกูพิมพ์ให้มึงเสร็จแล้ว 480 บาทจ่ายมา แล้วอย่าลืมมาใช้บริการเอกการพิมพ์อีกนะโว้ย” แล้วไอ้เอกก็เดินหายออกจากห้องไป ปล่อยให้น้องหมวยนอนร้องไห้กอดรายงานที่เธอใช้ตัวของเธอแลกมา ไม่ต่างจากแอนเพื่อนรักของเธอ อาจมีแตกต่างกันบ้างตรงที่แอนไม่ต้องจ่ายค่ารายงาน แต่น้องหมวยต้องจ่ายเงิน 480 บาทด้วยเท่านั้นเอง..ฮิ.ฮิ.ฮิ.        ควยเด็กชักว่าวหนังโปออนไลน์แนท เกศรินดูคลิปโป๊ไทย ออนไลท์รูปสาวไทยผมสั้นนมใหญ่18upclub.com ภาพโป๊ นักศึกษา 1อ่าน เรื่อง เสียว พ่อ ลูกหวัดดีครับทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่นะคับ ผมจะเล่าเลยละกันนะครับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่า  ประมาณอาทิตย์นึงที่ผ่านมา  ผมกับแฟนได้ไปต่างจังหวัด ละไปขออาศัยอยู่ที่ห้องเพื่อนแฟนผม ชื่อกุ๊ง (สวยมาก) คือไปขออาศัยอยู่ด้วย อ่ะคับ  วันแรกเลย พวกเราสามคนไปเที่ยวที่ผับ อยู่ในภาคอิสานไม่ขอบอกจังหวัดนะคับ อิอิ ไปเที่ยวผับ  กินกันตั้งแต่ สี่ทุ่ม จนถึง ตีสองเลยคับ  แล้วเราก็พากันกลับ แฟนผมมันเมามากเลย มันไปถึงห้อง มันนอนเลยอ่ะครับ ละเพื่อนของแฟนผมก็เมาเหมือนกัน ผมก็เมา อิอิ แต่ไม่มากเพราะมีแผน ห้าๆๆ เตียงในห้องจะมี อยู่สองเตียงติดกัน  ตอนแรกแฟนผมมันนอนตรงกลาง คือมันกลั้นกลางไว้อ่ะคับ ผมนอนขอบ  ละกุ้ง ก็นอนขอบคือตรงข้ามกะผมอ่ะครับ  พอนอนกันได้สักพัก แฟนผมมันหลับสนิทละคับ ผมก็นึกแผนในใจคับโดยไม่หวังผล อิอิ ผมสลับที่นอนกะแฟนผมคับ แล้วมานอนตรงกลาง ซึ้งแฟนผมไม่รู้สึกอะไรเลย อิอิ  พอผมสลับที่กันได้แล้ว กุ้งก็นอน ข้างๆผม ผมคิดไรหลายอย่างมากอิอิ ว่าจะทำไรก่อนดี ตอนแรกเลยผม เอาขาไปวางบนตีนกุ้ง ผมก็คิดว่ากุ้งคงหลับไปแล้ว แต่เอาไปเอามากุ้งเอาขาอีกข้างมาพาดขาผม ผมก็เริ่มดีใจนิดๆๆคับ  ผมก็เลยเอามือไปจับที่มือกุ้ง กุ้งก็มีสัญญาณตอบรับ ผมคิดในใจเลย สงสัยเส็ดผมแน่ เพราะผมเล็งมาตั้งแต่แรกละ อิอิ เพราะเธอขาวมากคับ หุ่นนิ เป็นนางแบบได้ เลย  หลังจากนั้น ผมก็ขยับตัวไปใกล้ๆๆ กุ้ง เอามือไปกอดกุ้ง เลยคับทีนี้ ผมเอาน่าไปใกล้ๆกุ้ง ละเอาปากไปจูบกัน กุ้งก็ตอบสนองคับ กุ้งเอาลิ้นออกมาเลย ตอนนั้น ควยผมแข็งมากจนน้ำจะทลักออกมาเลย เพราะเมาด้วย เงี่ยนมาก ผมเลยอดไม่ไหว เลยค่อยๆถอดเสี้อกุ้งออกอย่างช้าๆๆเงียบๆๆเพราะกลัวแฟนผมตื่น หลังจากนั้น ผมก็ดูดนมกุ้ง ตอนนั้นมีอารมณ์มากคับ พอดูดนมเธอได้สักพัก ผมก็กลัวแฟนผมตื่นด้วย  ผมเลยกระซิบข้างๆหูกุ้งเบาๆว่า  'เราไปห้องน้ำกันปะ'แต่กุ้งส่ายห้ว ละบอกว่า กลัวแฟนผมตื่น  ผมก็ไม่รู้จะทำไงคับทีนี้ ผมเลยจับกุ้งหันหลัง  ละถอดกางเกง  ถอดได้ ถึงเข่า ผมอดไม่ไหว ผมยัดเข้าไปเลยคับ  เพราะต้องรีบทำเพราะเผื่อแฟนเข้าห้องน้ำ อิอิ  พอผมยัดเข้า กุ้ง ครางเบาๆๆคับ'โอ๊ย....ที่รัก....ทำไมใหญ่จัง' ผมก็ซอย อย่างเบาๆๆ คับ ทั้งๆที่ใจอย่างเย็ดแรงๆเหลือเกิน เพราะกลัวแฟนตื่น'กุ้ง...เราไปเข้าห้องน้ำมั้ย'ผมถามกุ้ง แต่กุ้งก็ไม่ไปเพราะบอกว่ากลัวแฟนผมตื่น ผมเลย จับเธอไส่ท่าหมาเลยคับ  ซอยถี่ กุ้งซีดมากคับ  ผมก็ไม่ใหวจะแตกเหมือน กันคับ  ผมปล่อยน้ำของผมไส่รูหี เต็มๆเลยคับ ละผมก็นอนบนหลังซักพัก  พอตั้งสติได้เลยรีบลุกไปไส่เสี้อ เพราะแฟนผมกำลัง พลิกตัวมาทางนี้ด้วย  ต่างคนต่างไส่เสื้อผ้า หลังจากนั้นก็นอน   พอตื่นเช้าขึ้นมา ก็ทำเป็นไม่มีไรเกิดขึ้น  ผมก็กลัวแฟนผมจับได้เหมือนกัน อิอิ  แต่ก็จับไม่ได้หรอก  ไปอยู่ทั้งหมดสี่วันคับ  วันที่สามผมก็จัดให้กุ้งอีก สองดอกคับ  แฟนผมมัรไปธุระ ผมอยู่กะกุ้งสองคน  ผมจัดกลางแจ้งเลย  จับเธอถอดเสื้อผ้าเลยคับ  ลงลิ้น กุ้งคราง'โอ๊ย....ตัวเอง....ทำไมเลียเก่งจัง''จิงเหรอจ๊ะ....อยากให้เรามาเลียให้อีกมั้ยละ'ผมเลยพูดสวนไป'มาดิ...เราเหงา...แฟนเราก็ไม่มาหาสักที'เธอตอบผม  ละผมก็จับขาเธอกางออก  พาดบ่าเลยคับ เอาควยของผมที่กำลังแข็งอยู้ ค่อยๆยัดเข้าไป  แต่หีของเธอยัดไม่ยากเท่าไหร่ อ่ะคับ เพราะแก แก่กว่าผม และคงมีประสบการณ์มามาก อิอิ  ผมเด๊า อย่างไม่ยัง เพราะไม่ต้องเกรงใจแฟนอิอิ  'อ๊าๆๆ....อ๊า.....เอาแรงๆๆๆ....เราชอบ...ซี๊ด.....อ๊า''ไม่กลัวหีแหก เหราจ๊ะ''เอาดิอยากเหนเหมือนกัน...อ๊า...จะรอดูนะว่าจะแหกมั้ย...ซี๊ด'ผมเย็ดมันส์มากคับ จนผมต้องน้ำแตกเลยคับทีนี้  ไส่เต็มๆรู เหนื่อยมากคับ  พอเส็ดก็ไส่เสื้อผ้านอน  แฟนผมก็มาคับ  มาละก็ทำเหมือนไม่มีไรเกิด ขึ้น รุ้งเช้าผมก็กลับ  โดยที่ก่อนกลับ ขอเบอร์กุ้งไว้ด้วย อิอิ  ถ้าผมมีโอกาส ผมจะกลับไปเย็ดเธออีก อิอิ  เรื่องก็มีเท่านี้แหละคับ  ไว้คราวน่ามีไรจะมาลงใหม่นะคับ  หนังxแม่ม้ายสาวหนังโป๊ออนไลฟรีหนัง r สุด ยอด น้อง เมียเย็ดแม่ ลูกชาย เหมือนสัตว์ป่าขาอ่อน สาว นักเรียนการ์ตูนโดจินออนไลน์ดูรูปโป้ หนังโป้ร นักศึกษา ไทย ดูรูปโป้ ดูรูปโป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21