ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบ ดู หี สาว ๆ  (อ่าน 212 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
แอบ ดู หี สาว ๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 01:56:23 PM »
แอบ ดู หี สาว ๆ เย็ดเสียวให้น้า แอบ ดู หี สาว ๆ แอบ ดู หี สาว ๆเรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อช่วงต้นเดือนมกราคมไม่นานนี้เอง ซึ่งเป็นช่วงที่มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ของผมกำลังเป็นช่วงรับปริญญา ก่อนหน้านี้ผมเคยได้รู้จักกับรุ่นพี่ที่มหาวิทยาลัย รู้จักกันมานานแล้วครับจนเธอเรียนจบไปทำงาน เธอเป็นบัณฑิตใหม่จากคณะมนุษยศาสตร์ครับ เธอชื่อพี่เจี๊ยบ หลังจากจบไปเธอก็ได้งานทันทีเลยครับ เป็นแอร์โฮสเตสของสายการบินแห่งนึงครับเป็นสายการบินต่างชาติที่มีสัญลักษณ์เป็นรูปหงส์สีส้ม เช่นเดียวกับสีเครื่องแบบแอร์โฮสเตสของพวกเธอ เป็นสายการบินที่เข้ามาจ้างพนักงานชาวไทย เรียกได้ว่าเป็นสายการบินที่สาวๆจบใหม่นิยมไปสมัครกันอยู่ตอนนี้เลย พี่เจี๊ยบเป็นคนสวย น่ารักมาก รูปร่างดี สูงซัก 160 น้ำหนักก็ซัก 45 รูปร่าง 33-24-35 (รูปร่างนี่ผมแอบถามมาจากรูมเมทเธอที่เคยไปส่งเธอซื้อเสื้อผ้า) ผิวพรรณสะอาด เป็นสาวเจ้าสำอางค์ครับ ออกจะติดหรูอยู่นิดๆ คือถ้ามองเธอปราดเดียวก็รู้เลยว่ามาจากครอบครัวที่มีอันจะกินอยู่ หลังจากงานรับปริญญาพ่อแม่ และแฟนพี่เจี๊ยบก็เดินทางกลับต่างจังหวัดไปคืนนั้นเลย แต่พี่เจี๊ยบขออยู่ต่อเพื่อพาคนรู้จักไปเลี้ยงฉลอง คืนนั้นเป็นคิวของผมครับ เธอได้นัดผมไว้พร้อมกับเพื่อนเธออีกสองสามคนและก็ให้ผมชวนเพื่อนที่พอเคยเห็นๆหน้ากันมาได้อีกสองสามคน หลังงานรับปริญญา เธอก็กลับไปถอดเสื้อครุยบัณฑิตออกที่โรงแรม พวกเราก็ไปทานข้าวที่ร้านอาหารที่พี่เจี๊ยบได้จองโต๊ะไว้ หลังอาหารเราก็ได้ชวนกันไปที่คาราโอเกะแห่งนึงแถวๆสิบสองห้วยแก้ว คนที่ขอตัวกลับไปก่อนก็มี เหลือสมาชิกที่ไปร่วมแหกปากร้องเพลงกันอยู่ 6 คน เป็นผู้ชาย 4 คน(ผม ไอ้กบ ไอ้วัตและไอ้ชิต) และหญิง 2 คนคือพี่เจี๊ยบกะพี่หนิงเพื่อนพี่เจี๊ยบ พี่หนิงนี่ก็เป็นแอร์โฮสเตสเหมือนกันแต่เป็นพวกที่ประจำอยู่ที่สนามบิน น่ารักพอฟัดพอเหวี่ยงเลยครับ ขาวหมวย ประมาณเที่ยงคืนแฟนพี่หนิงก็มารับที่คาราโอเกะครับ (จนถึงทุกวันนี้พวกผมยังเสียดายอยู่เลยที่ไม่ได้ลิ้มลองเธอด้วยอีกคน) ซึ่งหลังจากนั้นก็แน่นอนว่าพี่หนิงคงไปฉลองรักกับแฟนเธอต่ออย่างน่าอิจฉา เหลือผม ไอ้กบ ไอ้วัต ไอ้ชิตและพี่เจี๊ยบบัณฑิตสาวสวย ในชุดเสื้อนักศึกษาสีขาวสะอาดรัดรูป กระโปรงสีม่วงทรงฟิตสั้นเหนือเข่าซึ่งดูเหมือนจะสั้นและฟิตจนผิดระเบียบที่ทางมหาวิทยาลัยกำหนดไว้ด้วยซ้ำ กับรองเท้าคัทชูหุ้มส้นสีขาว ซึ่งเป็นชุดที่ใช้ในโอกาสพิเศษของมหาวิทยาลัยเรา เธอยังแต่งหน้าอยู่ซึ่งเพิ่มความสวยของเธอเข้าไปอีก กลิ่นยั่วยวนของน้ำหอมราคาแพงที่เธอฉีดนั้นชวนให้พวกผมไม่ลังเลใจอีกแล้วที่จะพาเธอไปทำความคุ้นเคยให้ได้ ความจริงผมและเพื่อนๆวางแผนไว้ว่าจะต้องลากพี่เจี๊ยบไปเล่นให้ได้ตั้งแต่แรกแล้ว ไอ้กบมันเอายาอะไรของมันติดมาด้วย เมื่อพี่เจี๊ยบเผลอนิดเดียวเท่านั้นไอ้กบก็เอายาหยดลงในพั้นซ์น้ำผลไม้ของเธอ ตอนพี่เจี๊ยบกลับมาคว้าแก้วแล้วดื่มมันไปอย่างไม่รู้เนื้อรู้ตัวมันน่าตื่นเต้นมากครับ เราต่างก็ใจจดใจจ่อกันทุกคน สักพักเธอก็ออกอาการมึนๆ พวกผมก็พาเธอขึ้นรถของเธอโดยมีผมเป็นคนขับไอ้ชิตนั่งข้าง ไอ้กบกะไอ้วัตนั่งประกบเธอคนละข้างที่เบาะหลัง ช่วงที่ผมขับรถไปที่โรงแรมม่านรูดขาประจำแถวๆถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ที่พวกผมชอบเอาสาวมาลงแขกกัน ไอ้กบอะไอ้วัตก็ช่วยกันรุมฟัดพี่เจี๊ยบที่กำลังเมามายด้วยฤทธิ์ยาสวาทอยู่ที่เบาะหลัง เธอครางบ้าง แต่แล้วก็หลับผลอยไปก่อนถึงโรงแรม พอถึงโรงแรมเราช่วยกันหามพี่เจี๊ยบขึ้นเตียงตามแบบที่เคยทำบ่อยๆ สายตาของเราทั้งหมดนั้นจ้องไปที่ร่างอันไร้สติของพี่เจี๊ยบตาเป็นมัน ไอ้วัตหิ้วกล้องถ่ายวีดีโอของพี่เจี๊ยบเข้ามาด้วย ส่วนพวกเราที่เหลือมันจัดการรุมเปลื้องเสื้อผ้าของพี่เจี๊ยบออกทีละชิ้นอย่างหยาบคายและเร่งรีบ กระดุมเสื้อนักศึกษาซึ่งเป็นกระดุมเหล็กปลิวว่อนจนไล่เก็บไม่ทัน ไอ้ชิตกระชากยกทรงกับกางเกงในของเธออย่งหยาบคายจนมันขาดโดยไม่สนใจว่าราคาจะแพงแค่ไหน จากนั้นทุกคนก็เดินออกมาห่างๆเหมือนรู้งานเป็นอย่างดี ผมนั่งใจเต้น มองดูไอ้กบเดินอาดๆ เข้าไปหาพี่เจี๊ยบ ต้องยอมมันก่อนตามสัญญาที่คราวลงแขกสาวนักศึกษาคณะบริหารฯคราวแล้ว มันเคยให้ผมก่อน ไอ้กบถอดกางเกงออกจนล่อนจ้อน โชว์อาวุธอันยาวใหญ่แข็งโด่ ร่างเปล่าเปลือยของพี่เจี๊ยบถูกลากมากลางเตียง ไอ้กบมันใช้มือเฟ้นฟอนไปตามผิวกายที่ที่เนียนนุ่มของพี่เจี๊ยบอย่างมันมือ ผมนั่งตัวแข็งมองดูพี่เจี๊ยบถูกลวนลามอย่างใจจดใจจ่อ พี่เจี๊ยบครางอือๆออกมาให้ได้ยินเป็นครั้งคราว เสียงหัวเราะดังเซ็งแซ่ เมื่อไอ้กบแหวกขาที่เรียว สวยของพี่เจี๊ยบถ่างออก และร่องสีชมพูเรื่อของพี่เจี๊ยบก็ปรากฏให้พวกผมเห็นเต็มตา น้ำหล่อลื่นที่นองอยู่นั้นคงเป็นผลมาจากฤทธิ์ยาบวกกับลีลาการเล้าโลมของไอ้กบกะไอ้วัตที่ฟัดเธอที่เบาะหลังขามา พวกเราเชียร์กันดังเซ็งแซ่ก่อนที่ไอ้กบจะสอดใส่ท่อนเนื้อที่อวบหนาทะลวงเข้าไปในร่องนั้นอย่างช้าๆ จนในที่สุดไอ้กบก็ยัดเข้าไป จนมิดและเริ่มชักเข้าชักออกอย่างเมามัน ร่างกายของพี่เจี๊ยบนั้นสั่นสะท้านไปแรงโถมกระแทกของไอ้กบภาพที่พี่เจี๊ยบกำลังถูกไอ้กบข่มขืนอยู่ตรงหน้าเร้าอารมณ์ของผมมาก ไอ้กบมันส่ายสะโพกไปทาง ซ้ายทางขวาขึ้นบนลงล่าง อัดเข้าไปในหอยที่แคบคับของพี่เจี๊ยบอย่างช่ำชอง จนแทบจะเรียกได้ว่าทุกทิศทางเลยทีเดียว มันอัดร่างของพี่เจี๊ยบอยู่ร่วมยี่สิบนาที มันถล่มของรักของหวงของพี่เจี๊ยบจนผมกลัวว่ามันจะแหลกเละจนไม่เหลืออะไรให้พวกเราได้ลิ้มรสอีก ไอ้ชิตซึ่งยืนแก้ผ้าชักว่าวมองตาเป็นมันอยู่ชิงไปถึงจุดสุดยอดก่อนคนอื่น มันเดินเข้ามาคุกเข่าๆ ข้างศีรษะของพี่เจี๊ยบและพุ่งน้ำกามสีขาวขุ่นกระฉูดไปบนใบหน้าที่งดงามของเธอ จนเปรอะด้วยน้ำกามมัน ในที่สุดไอ้กบก็ถึงสวรรค์ มันอัดสะโพกกระแทกลงไปอย่างถี่ยิบ ทาบร่างลงไปใช้มือเคล้นไปบนนมที่เต่งเต้าของพี่เจี๊ยบอย่างแรง และระเบิดน้ำเมือกเข้าไปในร่างของพี่เจี๊ยบอย่างสุดแรง สักพักมันก็หลั่งน้ำออกมาหมด ค่อยคืบคลานออกมาจากตัวของพี่เจี๊ยบ กลีบแคม ของพี่เจี๊ยบตอนนี้บวมเป่ง มีเลือดและน้ำเมือกสีขาวขุ่นไหลซึมออกมาเป็นทาง (แม้ว่าพี่เจี๊ยบจะมีแฟนอยู่แล้วแต่ผมเคยแอบถามเพื่อนรูมเมทของเธอสมัยที่เรียนมหาวิทยาลัย ยังซิงครับ พวกผมเลยตัดสินใจงดใช้ถุงยางซะ) ทันทีที่ไอ้กบถอยออกไป ไอ้วัตก็พรวดพราดเข้าไปแทนที่ โยนกล้องวีดีโอให้ไอ้ชิตคอยถ่ายแทน ไอ้หนูของมันที่แข็งโด่อยู่แล้ว ก็เสือกพรวดเข้าไปในหอยที่เปิดอ้าอยู่ของพี่เจี๊ยบทันที ไอ้วัตสอดของๆ มันทะลวงเข้าไปในตัว ของพี่เจี๊ยบซึ่งหลังจากที่ไอ้กบช่วยเบิกร่องให้ก่อน ทำให้มันสอดเข้าไปได้อย่างไม่ยากนัก ไม่นานก็เริ่มซอยเข้าๆ ออกๆ ส่งเสียงหัวเราะกระเส่า มันอัดไปพลางก็ทาบตัวลงไปทั้งดูดและเลียบนหัวนมของพี่เจี๊ยบอย่างตะกละตะกรามเสียงจ๊วบจ๊าบ ไอ้หนูของผมแข็งตัวจนคับเป้ากางเกงจนผมต้องรีบแก้ผ้าให้ตัวเอง พอจังหวะที่ไอ้วัตระเบิดน้ำกามของมัน เข้าไปในร่างของพี่เจี๊ยบและถอยออกมา อาวุธของผม ที่ขนาดใหญ่ไม่น้อยหน้าเพื่อนก็เข้าไปจ่อแทนและก็โถมทะลวงเข้าไปในร่องสวาทของพี่เจ๊ยบอย่างเมามัน ผมรั้งขาทั้งสองข้าง ของพี่เจี๊ยบขึ้นไป จนกระทั่งหัวเข่าของพี่เจี๊ยบไปกดอยู่ตรงหน้าอกของเธอทำให้ผมขย่มลงไปในหีที่แม้ผ่านมาแล้วสองมือ ก็ยังคงคับสุดๆเสียงของผมร้องครางออกมาด้วยความมัน ร่องสวาทของพี่เจี๊ยบตอดรัดไอ้หนูของผมน่าดู ผมอัดพี่เจี๊ยบอย่างเมามันอยู่ร่วมครึ่งชั่วโมงไอ้หนูของผมก็ยิง น้ำเมือกกระฉูดลงไปในหีฉ่ำเยิ้มของพี่เจี๊ยบจนหมด หลังจากนั้นผมก็มานั่งดูพรรคพวกที่เรียงคิวทยอยกันเข้าไป จัดการกับพี่เจี๊ยบอีกตามใจชอบ ทั้งหีทั้งตูดทั้งก้น พอพี่เจี๊ยบฟื้นจากอาการเมามายบ้างแล้วก็ร้องไห้จนแทบจะตายเสียให้ได้เลยครับ ด่าว่าผมและเพื่อนๆต่างๆนานา แต่พอเราเปิดวีดีโอที่ถ่ายเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเอาไว้ให้เธอดู เธอก็ร้องไห้โฮ ขอร้องต่างๆนานา พวกเรายังนึกเผื่อแผ่ถึงเพื่อนๆที่หอนอกมหาวิทยาลัยที่เราพักอยู่ เราหลอกเธอว่าถ้ายอมจนพ้นคืนนี้จะคืนวีดีโอให้ก็ตามประสาครับ เลยตามเลยแล้ว ผู้หญิงตัวคนเดียวจะทำไรได้ เธอใจถึงก็เลยเลือกที่จะเสี่ยง พวกผมก็รีบแต่งตัวหยาบๆแล้วผมก็ขับรถพาสมาชิกแก๊งเราและเธอไปที่คอนโด"ล้านนา" ใกล้มหาวิทยาลัย แล้วพาเธอขึ้นห้องพักโดยไม่มีการขัดขืนใดๆจากเธอเลย เรียกเพื่อนร่วมก๊วน"รุมโทรม"ของเรามาที่ห้อง ก๊วนเรามีจริงๆอยู่ 8 คนครับนอกเหนือจาก ผม ไอ้กบ ไอ้วัต ไอ้ชิต ก็มี ไอ้นุ ไอ้ชัย ไอ้เก่งและไอ้ใหญ่ ทุกคนมาพร้อมหน้า บางคนก็เมามาหลังจากไปกินเลี้ยงกับพี่บัณฑิตมาพี่เจี๊ยบเห็นเรา 8 คนแล้วคงช็อค แต่เธอก็จำต้องถอดเสื้อผ้าสนองตัณหาพวกเรา เราสนองตัณหากันจนถึงเช้าท่ามกลางเสียงกรีดร้องของพี่เจี๊ยบแอร์โฮสเตสสาวสวยจากสายการบินชื่อดัง ก็ไม่อยากเชื่อว่าแอร์โฮสเตสสาวท่าทางคล่องแคล่ว ที่แท้เรื่องบนเตียงก็ไม่เคยเอาซะเลยครับ ต้องให้พวกผมรุมสอนกันใหญ่ พี่เจี๊ยบซึ่งคืนนั้นถูกรุมทะลวงทั้งหีทั้งตูด แถมต้องหม่ำไอ้หนูของพวกเราทั้งแปดคน แถมยังได้เป็นดาราแสดงหนังสดอัดไว้ในกล้องวีดีโอของตัวเอง เรารุมเธอคนละหลายรอบจนเช้า ใครรอไม่ไหวก็จับแซนวิชซะ หลังจากหมดยกแล้วพี่เจี๊ยบต่างโดนละเลงไปด้วยน้ำของพวกผมทั้งแปดคน ทั้งหี ตูด ปาก หน้า ตามร่างกาย ไม่ว่าที่ไหนก็มีแต่น้ำเมือกของเรา หน้าพวกผมนั้นมีแต่รอยยิ้มบนความอ่อนเพลีย วีดีโอที่ถ่ายนั้นหมดม้วนไปนานแล้วพี่เจี๊ยบก็ฟุบหลับอยู่ในอ้อมกอดอับอบอุ่นของพวกเรา (เหมือนกับเหยื่อสาวๆหลายคน ที่เราต่างผลัดกันหามาแบ่งปันกันและกัน)พี่เจี๊ยบตื่นมาช่วงเที่ยง เธอทวงวีดีโอคืน ผมคืนให้เธอแต่กล้องครับ ส่วนม้วนนั้นพวกเรายังเก็บไว้ใช้ต่อรองอีก เธอด่าแช่งพวกผมอย่างอาฆาต แต่ก็ทำได้แค่นั้นเธอรีบจับเครื่องของการบินไทยเที่ยวล่าสุดกลับไปทันที เรายังเก็บกางเกงในเธอไว้ดูต่างหน้าอยู่เลยแต่แน่นอนว่ามันขาดวิ่นหมดสภาพแล้ว พวกผมยังมีโอกาสใช้บริการพี่เจี๊ยบอีกหลายครั้งครับ เพราะเรามีวีดีโออยู่ ตอนนี้ได้ข่าวว่าเธอกำลังสนุกกับแฟนเธอ แต่เขาไม่รู้หรอกว่าเธอต้องโดนพวกผมเรียกใช้บริการบ่อยแค่ไหน ตอนผม (พวกผม)ไปกรุงเทพครั้งหลังสุดนี้ก็ได้แอบเล่นชู้กับเธอ (ขอเรียกว่าชู้เลยละกันครับ เพราะอีกไม่นานเธอก็คงจะแต่งงานแล้ว แต่ก็คงไม่ได้ช่วยอะไรเท่าไร) แค่โทรหาเธอก็ต้องขับรถมาสนุกกับผม (พวกผม) ถึงโรงแรมเลย นอกจากพวกผมชายชู้และพวกคุณๆที่กำลังได้รู้เรื่องนี้อยู่ ก็ไม่มีใครระแคะระคายเลย ทุกวันนี้เธอก็ยังแต่งเครื่องแบบไปทำงานอยู่เหมือนเดิม หนูโดนเพื่อนชายรุมโทรมดูคลิปโปะยาสลบอ่าเรื่องเสียวดูหนัง เยส น้องหมวยอ๋านการตูนโปฟรีดู หนัง เรท อา ร์xxxสวัสดีครับ ทุกคน ผมชื่อ ธนพล อายุตอนนี้ก็ปาเข้าไป 43 แล้ว ผมทำงานเป็น Sale Manager ที่บริษัทแห่งหนึ่งครับ สิ่งที่ผิดปกติมากๆสำหรับตัวผม คือผมเป็นที่มีความต้องการสูงมากครับ เอาแบบบ้านๆ ก็คือเซ็กจัดนั้นแหละ แต่เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นความผิดพลาดอย่างไม่น่าให้อภัยของผมเองครับ เรื่องก็มีอยู่ว่าผมมีลูกสาวอยู่หนึ่งคน ชื่อ ‘บิ๋ม’ ออกเปรี้ยวนิดๆ จากการแต่งตัวนะครับ แต่นิสัยแกจริงๆจะค่อยข้างเรียบร้อย หน้าตาแก ออกไปทางแม่ครับ คือ หมวยตาโต ( แฟนผมเป็นคนจีนครับ)ผมยาวสีน้ำตาลเข้มตามแฟชั่น ผิวพรรณนี้ไม่ต้องห่วง ขาวจั๊วะ นวลเนียน มีผู้ชายมาจีบแกเยอะครับ เห็นแกมีแฟนอยู่เหมือนกัน ผมก็ได้แต่เตือนตามประสานะครับ ว่าให้ระวังตัว อย่าไปที่เปลี่ยวๆกันสองคน แกจะเชื่อรึเปล่าผมไม่รู้นะ เด็กสมัยนี้ไวไฟ อย่างกับอะไรดี จริงๆมันก็คงจะไม่มีอะไรเกิดขึ้นหรอกครับ ถ้าแกไม่มา ‘ยั่ว’ ผมจนสติแตกเตลิดเปิดเปิงขนาดนี้ อ่านเรื่องนี้จบแล้วคุณจะรู้ว่า คำว่า ‘เด็กมันยั่ว’ นี้มันเป็นยังไงหลังจากเข้าลูกสาวของผมเข้า มหาวิทยาลัยได้ 2ปี แกเริ่มปรับเปลี่ยนการแต่งตัวไปตามสมัยนิยม เสื้อนักศึกษาก็ต้องเป็นแบบรัดรูป กระโปรงก็ใส่สั้นซะจนเห็นขาอ่อนขาวๆ แถมมี ผ่าข้างอีกต่างหาก ยอมรับว่าบางทีก็มีมองอยู่เหมือนกัน ก็แหมใส่ซะสั้นขนาดนั้นเวลานั่งมันก็ยิ่งร่นขึ้นมาอีก สุดท้ายผมก็เตือนไปบ้างว่า‘บิ๋ม แต่งตัวอย่างนี้จะดีเหรอลูก’ รู้มั้ยว่าลูกสาวคนสวยของผมตอบกลับว่ายังไง แกพูดว่า‘ถ้าพ่อไม่ชอบ แล้วมองทำไมละ’ ฮันแน่ มีหยอกย้อนอีกใครบอกพ่อมอง ที่พูดเนี่ยก็เพราะเป็นห่วงลูกนะ’คนอื่นก็ใส่กันเยอะแยะ ไม่เห็นเป็นไรเลย พ่อก็’ผมขี้เกียจเถียงก็ปล่อยเลยตามเลยทุกวันนี้ บางวันผมก็ขับไปส่ง ไปรับแกบ้าง บางวันผมก็ดอดไปกินข้าวเที่ยงกับแกที่มหาลัยบ้าง เผอิญที่ทำงานผม อยู่ใกล้ๆมหาลัยลูกสาวผมอะครับแถวๆ กล้วยน้ำไทย บิ๋ม จะมีเพื่อนสนิทอยู่คนหนึ่ง ชื่อ พลอย เพื่อนลูกสาวผมคนนี้ นี้สวยกว่า ดาราบางคนซะอีกครับ ผมเห็นเวลาเดินกันสองคนนี้ ผู้ชายหันมามองจนคอแทบเคล็ด ผมเองก็สังเกตพวกเธอนะครับ ทั้งสองคนมีจุดหนึ่งที่เหมือนกัน คือรูปร่างดี เอวเล็กนิดเดียว แต่หน้าอกกับสะโพกนี้ เกินตัวจริงๆ ผมมองแล้วกระชุ่มกระชวยครับ ไม่รู้คุณๆเป็นกันหรือเปล่า เวลาเห็นสาวๆมหาลัยหุ่นดีดีใส่ชุดนักศึกษาเดินไปเดินมาหลังๆ บิ๋ม จะบอกให้ผมมารับบ่อยขึ้น เพราะเธอบอกว่าช่วงนี้ เพื่อนเธอกลับบ้านเร็ว ไม่ยอมไปเดินเที่ยวกับเธอเหมือนเมื่อก่อน ผมก็เลย อาสาพาไปเดินเที่ยวแทนครับ เรื่องมันก็เริ่มจากตรงนี้แหละครับ วันหนึ่งตอนไปเดินห้าง ลูกสาวคนสวยผมไปเลือกชุดชั้นใน ตอนเธอลอง ผมก็ยืนรอสักพัก เธอโทรให้ผมเข้าไปหาครับ ผมก็เลย งงๆเดินเข้าพอไปถึง เธอดึงผมเข้าไปในห้องแต่งตัว แล้วบอกว่า‘พ่อ ช่วยหนูดูหนอยสิ ว่าสวยรึเปล่า’เล่นเอาผมใจหายวาบ หน้าแดงเลย คิดในใจ มีลูกสาวที่ไหน โตจนเข้ามหาลัยแล้ว ยังให้พ่อมาช่วยดูชุดชั้นในอีก ตั้งแต่เธอขึ้น ม.ปลายผมก็แทบไม่ได้สังเกตสรีระลูกสาวผมเลย คิดไปคิดมา เธอก็บอกให้ผมหันหลังแกจะถอดเสื้อออกเล่นเอาผมเหงื่อตก แน่นอนตอนนั้นผมพูดอะไรไม่ออกซักพักก็ได้ยินเสียงแกค่อยๆปลดกระดุมทีละเม็ด ทีละเม็ด ตอนนี้ขอพูดตรงๆว่าตื่นเต้นมาก ท่อนควยผมแข็งจนปวดไปหมด ผมคิดในใจ นี้ลูกมึงนะเว้ย’ อีกอย่างเกิดลูกสาวผมเห็นท่อนล่างผมขึ้นมา ผมจะเอาหน้าไปไว้ไหน ขณะที่กำลัง นะโม พทธโธ อยู่ ลูกสาวตัวแสบก็เรียกผมเสร็จแล้วค่ะพ่อ มันคับไปหน่อยเนอะ’ภาพที่ผมเห็นทำให้ผมต้องกลืนน้ำลายเฮือกใหญ่ เลือดฉีดพล่านไปทั่วตัว ตอน บิ๋ม ยังเล็กๆผมเคยอาบน้ำให้เธอออกบ่อย ขนาดตอนม.ต้น หน้าอกเธอก็ยังเล็กๆแฟบๆ แต่ตอนนี้ สิ่งที่ผมเห็นคือหน้าอกอวบอัดของลูกสาวผมโดนชั้นในตัวจิ๋วสีแดงบดเบียดดันทรงจนเป็นลูก คะเนด้วยตาแล้วไม่ต่ำกว่า 34 แน่นอน ผมมองจนตาค้าง กระดกน้ำลายลงคออีกที ก่อนพยายามบังคับให้เสียงตัวเองนิ่ง‘ก็สวย..ดีลูก’‘เหรอค่ะ งั้นหนูเอาตัวนี้นะ’เธอยิ้มสดใส ก่อนผลักผมออก จากห้องแต่งตัว เชื่อไม่ครับว่าตอนนี้ผมก็ยังเป้าตุงอยู่ ไม่รู้ว่าลูกสาวผมจะเห็นหรือเปล่า เฮ้ออออ.... วันนั้นตอนขากลับผมแทบไม่กล้ามองหน้าเธอตรงๆเลย แต่นี้ไม่ใช่แค่ครั้งเดียวนะครับ……หลังๆนี้ลูกสาวชอบมองผมแปลกๆ พอผมมองกลับเธอก็จะยิ้มๆแล้วก็หันหน้าหนี แถมเวลาแต่งตัวอยู่บ้าน เธอจะจะนุ่งสั้นๆ แถมใส่เสื้อรัดๆ บางทีก็ใส่เสื้อคอวีคว้านลึก จนเห็นร่องอก มีอยู่วันหนึ่งผมกับลูกสาวช่วยกันเช็ดบ้าน เธอเล่นมาก้มๆ เงยๆ ใกล้ๆผม เสื้อลูกสาวก็หย่อนลงมาตามแรงโน้มถ่วง จนผมมองลอดเข้าไป .......โอวว แม่เจ้า เธอเล่นโนบราครับ นมขาวๆงี้กระเพื่อมเป็นลูกเลย เหมือนเธอจงใจครับ เธอมาป้วนเปี้ยน เช็ดๆถูๆใกล้ๆผม ตอนนั้นผมก็นั่งอ่านหนังสือพิมพ์ บนโซฟาตามปกติ แต่พอเธอมาทำอย่างนี้ ใครจะไปอ่านรู้เรื่องได้ละ ซักพัก บิ๋ม ก็ชวนผมคุยพ่อ พ่อ หนูถามอะไรหนอยสิ’มีอะไรเหรอลูก’ทำไมพวกผู้ชาย แก่ๆถึงชอบผู้หญิงเอ๊าะๆด้วยละ’ถามมายังงี้เล่นเอาผมก็สำลักข้าว นี่เธอหมายถึงผมป่าวเนี่ยอ้าว แล้วทำไมลูกคิดอย่างงั้นละ’ผมถามเธอไป บิ๋ม นิ่งซักพัก ก็ขยับเข้ามาหาผม แล้วกอดขาผมเอาไว้ ในขณะที่เธอนั่งอยู่บนพื้น ที่สำคัญคือตอนนี้อกเธอทาบลงบนตักผมเต็มๆ จนผมสามารถสัมผัสได้ถึงความนุ่มนิ่มเต้งตึง ตากลมโตของเธอจ้องตรงมา แล้วพูดว่าก็หนูชอบเห็นผู้ชายมีอายุ มองหนูนี้ บางคนขนาดแต่งงานมีลูกแล้ว ยังมีมาขอเบอร์หนูเลย’จริงเหรอ ก็ชาวยไมได้นี้ลูกสาวพ่อสวยขนาดนี้ 55+' ผมแกล้งพูดติดตลกบอกตรงตรงใจผมตอนนี้มันอยู่ที่หน้าอกลูกสาวแล้ว ใจหนึ่งก็อยากให้เธอเอาออกไป ใจหนึ่งก็อยากให้มันเป็นแบบนี้ไปซักพัก ไม่นาน แฟนผมก็เดินมา บิ๋ม เลยลุกออกไป ถูบ้านต่อผมพยายามทำเป็นไม่สนใจ อ่านหนังสือพิมพ์ไปเรื่อยๆ แต่ตาอดมองไปที่เธฮไมได้ ยิ่งเวลาเธอแอ่นบั้นท้าย ทำเอาผมคิดภาพตอนเธอ แอ่นอยู่บนเตียงเลย ท่อนผมตอนนี้แข็งเป็นลำ ผมคิดในใจ มันแปลกๆแล้วแหะ..... ผมก็ไม่รู้ว่าพ่อคนอื่นเคยเป็นกันรึเปล่านะครับ ผมก็คิดในใจนะ ว่านี้ เหมือนลูกสาวคนสวยของผมต้องการจะสื่ออะไรบางอย่างรึเปล่า.. ตอนนี้ มือผมหยุดเช็ดพื้นแล้วครับ ตาจ้องเธออย่างลืมตัว จนเธอสะบัดผม หันมาถามผมว่า‘มีอะไรค่ะ พ่อ’ผมก็หัวเราะ แหะๆบอกไปว่าไม่มีอะไร วันนั้น เธอทำเอาผมฟุ้งซ่านไปเลยครับ ผมเริ่มจะคิดแล้วว่าเธอกำลังยั่วผม แม้จะเป็นลูกสาวแท้ๆ แต่เธอก็เป็นผู้หญิงที่สวย ขาว หุ่นดีใจ บวกด้วยความสดใสของสาววัยรุ่น ส่วนผมเองก็เป็นผู้ชายคนหนึ่ง ที่มีความต้องการเหมือนคนอื่นๆ จริงๆผมอยากปรึกษาเพื่อนดู แต่ก็เห็นว่า คนอื่นคงจะมองว่า ผมโรคจิต เลยไม่กล้าบอกให้ใครฟัง มีอยู่คืนหนึ่ง เธอเล่นผมหนักครับ ผมทำงานมาเหนื่อยๆก็เอนตัวดูทีวีอยู่บนโซฟา ส่วนลูกสาวคนสวยผมอาบน้ำอยู่สักพักก็มีเสียงโทรศัพท์บ้านดัง ผมก็กำลังเดินจะไปรับ ทันใดนั้น บิ๋ม ก็รีบวิ่งออกมาจากห้องน้ำโดย ที่นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ผืนเดียวเท่านั้น!! แถมยังนุ่งไม่เรียบร้อยอีกต่างหาก เนื้อตัวเธอเกาะไปด้วยหยดน้ำ ผมเปียกสยายยุ่ง หน้าอกอวบใหญ่โผล่ออกมาถึงครึ่งเต้า แถมผ้าเช็ดตัวเปียกๆยังแนบกับ ก้นขาวๆอวบอิ่มของเธอจนเห็นเป็นสัดส่วน อย่างชัดเจน ภาพนี้เล่นเอาผมหน้าชา ท่อนเอนกระดกเป็นลำ เหมือนเธอจะรู้ตัวว่าผมอยู่ด้วย บิ๋ม หันมองมาทางผมก่อนยิ้มอายๆ แต่เธอก็ยังคุยโทรศัพท์ต่อ.....เหมือนมีน๊อตตรึงร่างผมไว้ตอนนั้น ผมยืนนิ่งมองเธอจนเธอคุยเสร็จ ลูกสาวหันมามองผม ก่อนจะพูดแซวว่า‘พ่อลามก มายืนดูหนูโป๊ทำไม’ ผมงี้ตบะแทบแตกคิดในใจก็ เธอไม่ใช่เหรอ ที่มายืนยั่วผมอยู่นี้ ยังไม่ทันที่ผมจะตอบ เธอก็หัวเราะคิกคัก วิ่งขึ้นบ้านไป ตอนนี้ความอดทนผมใกล้หมดแล้วนะครับ ผมอยากถามถ้าเป็นคุณจะทำยังไง .....ตอนที่2และแล้ว วันที่ผมอดใจไม่ไหวก็มาถึง...ผมยังจำวันนั้นได้ดี วันนั้นผมกับครอบครัวนัดกันไปซื้อของที่สยาม แต่ขากลับรถผมเกิดเสียขึ้นมา ผมเลยต้องเรียกรถมาลากกลับ ส่วนภรรยากับลูกสาว ก็บอกให้ขึ้นรถไฟฟ้า ไปลงป้ายหมอชิตแล้วค่อยต่อแท็กซี่ เพราะดูๆแล้วรถคงติดมาก เพราะเป็นช่วงเย็น ใจจริงผมไม่อยากขึ้นไปเบียดบนรถไฟฟ้าเลย ถ้าใครเคยขึ้นช่วงเย็นๆจะรู้ แต่ผมก็ไม่อยากไปติดแหงกบนถนนเหมือนกันขึ้นไปถึงรถคนก็แน่นอย่างที่ผมบอกผมดันตัวลูกสาวผมเข้าไปด้านในส่วนผมกับแฟนอยู่ด้านนอก แรกๆกทุกอย่างก็เรียบร้อยดี แต่พอผ่านไป2ป้าย ก็มีฝรั่งตัวใหญ่2คนเข้ามาเท่านั้นแหละ ผมโดนเบียดติดกับลูกสาวเลย ก้นหนั่นแน่นของเธอเบียดชิดกับกางเกงผม จนผมสัมผัสถึงความนุ่มนิ่มของมัน วันนั้นเธอใส่กระโปรงผ้าฝ้ายครับ ยังไม่พอครัผมอยู่ใกล้กับเธอมากจนได้กลิ่นหอมจากผมของเธอ มันช่วยไมได้จริงๆที่กลิ่นสาปสาวจากลูกสาววัยรุ่นจะทำให้ท่อนเอนของผมลุกขึ้นตามธรรมชาติ ยิ่งโดนเบียดเข้ากับบันท้ายของเธอมันก็ยิ่งแข็งจนดันกางเกงแสล๊คของผมออกมา ผมพยายามจะสงบสติอารมณ์แต่เหมือนยังพยายามก็ยิ่งแย่ จน บิ๋ม เหมือนจะรู้ตัวละครับว่ามีสิ่งที่แข็งแรงสิ่งหนึ่งกำลังบดเบียดก้นนิ่มๆของเธออยู่เธอค่อยๆเหลียวหน้าหันมามองผมอย่างอายๆ แก้มเธอปรากฏ สีแดง เป็นริ้วๆเลย เห็นแล้วผมยิ่งรู้สึกปั่นป่วนจนปวดหัวตึบ ไม่อยากให้เธอเข้าใจผิด เลยพูดว่าคนแน่นๆจริงๆเลยนะลูก’ลูกสาวผมเงียบไม่ตอบคำ ตอนนี้ แก้ตัวอะไรก็คงฟังไม่ขึ้นแล้วละครับ เล่นโด่เป็นลำขนาดนี้ แถมยัง ทิ่มก้นเธออีกสักพักผมรู้สึกถึงการเคลื่อนไหว ครับ.... ใช่ เธอเล่นแอ้นสะโพกเด้งกระแทกท่อนเอนของผมเฉยเลย ถึงแม้จะไม่แรงนัก แต่ผมก็ถึงกับตาค้างไม่คิดว่าลูกสาวตัวเองจะเล่นอะไรพิเรนแบบนี้ ผมเลิกลักหันมองไปทางอื่น ทุกคนกำลังรู้สึกเบียดแน่นจนไม่มีใครสนใจใคร ก่อนจะหันไปมองลูกสาวผมแบบดุๆ เธอกลับยิ้มตอบกลับมาครับ สะโพกค่อยๆขยับแรงขึ้นๆ จนผมรู้สึกเสียววูบวาบ เจอเข้าขนาดนี้ เส้นสติผมขาดผึงทันที ผมเลยโยกเอวเบาๆสวนเธอไป ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อว่าตอนนี้ผมกำลังโยกท่อนเอนบดคลึงกับก้นลูกสาวแท้ๆของตัวเอง บนรถไฟฟ้า!!!ทั้งๆที่ภรรยาผมยืนห่างออกไปไม่ถึงคืบ ผมเสียวจนน้ำปริ่มๆ ท่อนเอนแข็งจนปวดไปหมด ตอนนี้ผมแน่ใจแล้วครับว่า ลูกสาวกำลังให้ท่าผม ผมโยกกันได้ไม่นาน คนก็เริ่มน้อยเพราะใกล้ถึงสถานีปลายทาง เราเลยต้องแยกจากกันระหว่างนั่งรถกลับบ้านเราทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ แต่ในใจผมตอนนี้กำลังเกิดการเปลี่ยนแปลงอย่างใหญ่หลวง ผมเชื่อว่าถ้าผมตัดสินใจทำอะไรลงไปกับเธอ ผมก็เชื่อว่าเธอคงยินยอมพร้อมใจ แต่ในฐานะพ่อ มันถูกแล้วหรือที่จะร่วมประเวณีกับลูกสาวตัวเองและถ้าเกิดเธอไม่ยอมขึ้นมา ผมจะมองหน้าเธอติดได้ยังไง เหมือนมีความคิดด้านดีกับเลว ต่อสู้กันอยู่ในหัวผมด้านเลว มันก็พูดว่า ‘ดูสิ มีอย่างที่ไหน สาวๆสวยๆขนาดนี้ มาให้ท่าถึงที่ ยังไม่ยอมจัดการ เกิดมาเป็นคนหนหนึ่ง ทำไมไม่รีบตักตวงความสุขไว้ อายุก็เยอะแล้วจะมีเรี่ยวแรงหาความสุขจากเรือนร่างผู้หญิงอีกกี่ปีกัน’ ความคิดตีกันยุ่งเยิงไปหมดจนตอนกลางคืนผมก็นอนไม่หลับ เครียดนะครับหลับตามองเห็นเป็นภาพลูกสาวตัวเองกำลังเปลือยเนี่ย ไม่ลองมาเป็นผมไม่รู้หรอกครับ ผมเดินลงมาห้องรับแขก เปิดเหล้ากินอยู่คนเดียว กำลังเคลิ้มๆอยู่ ก็มีเสียงเดินลงบันไดมา ใช่เลย ลูกสาวตัวดีนั้นเองพ่อยังไม่นอนเหรอค่ะ’เธอถามเสียงเจือแจว ตอนนี้เธอใส่ชุดนอนตัวโปรดอยู่ครับ เสื้อเชิ้ตหลวมๆกับ กางเกงขาสั้นฟิตๆจนเห็นโคนขาขาว ที่แน่ใจได้คือเธอไม่ใส่ชั้นใน เพราะหัวนมเธอมันดันเสื้อออกมาจนเห็นเป็นลูก ตอนนี้ผมหน้าแดงกล่ำ ไม่รู้ด้วยฤทธิ์เหล้าหรือความเงี่ยนง่านกันแน่พ่อนอนไม่หลับนะ’ ผมตอบลูกสาวไปงั้นหนูนั่งด้วยคนนะ กินเหล้าไม่ชวนเลย’สิ้นเสียง บิ๋ม ลูกสาวผมหย่อนตัวมานั่งเบียดชิดผมทันที ด้วยระยะขนาดนี้ ผมได้กลิ่นหอมจากสบู่กับยาสระผมของเธอเต็มๆ ตอนนี้มโนธรรมของผมกำลังเข้าสู่ช่วงวิกฤตแล้ว ผมกระดกเหล้าทีเดยวหมดแก้วก่อนหันมามองเธอ เธอเล่นปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตออกไปหนึ่งเม็ด จนผมเห็นกระดูกไหปลาร้ากับร่องอกขาวๆเธอ เธอเอนหัวมาซบไหล่ผม จนผมได้กลิ่นสบู่หอมจากตัวเธอเลยทีเดียว เธอยิ้มอายๆ ก่อนพูดว่าเมื่อตอนเย็น พ่อทำอะไรหนู’คำถามนี้เล่นเอาผม ตอบไม่ถูกพ่อ..พ่อ’ผมยังจำได้ บิ๋ม ยกนิ้วชี้มาปิดปากผม หันมาสบสายตากับผม ตอนนั้นผมร็สึกว่าเธอดูยั่วยวนมาก ช่วงคอเรียวขาว ผมยาวสลวย ตากลโต ไม่รู้ว่าเพราะเหล้ารึเปล่า ผมถึงรู้สึกว่า ลูกสาวผมเป็นสาวเต็มตัวแล้ว เธอพูดว่าหนูพูดเล่นหรอกน่า จริงๆหนูรักพ่อที่สุดอยู่แล้วค่ะ’ พูดจบเธอก็หันมาหอมแก้มผมเบาๆแล้วในที่สุดความอดทนของผมก็หมดไป ผมรวบตัวเธอลงโซฟาทันที ก่อนบดปากจูบเธออย่างรุนแรง มือก็ขย้ำเข้าไปที่หน้าอกอวบของเธอจนเนื้อปลิ้นออกมาตามรอยแยกของนิ้ว เหมือนเธอพายามจะฝืนเล็กน้อยครับ แต่ไม่นานเธอก็อ่อนลงด้วยรสจูบของผม ทันทีที่ผมถอนปากออกมา เธอก็พูดเสียงหอบๆว่าพ่อ... พ่อ ค่ะ ทำกับหนูแบบนี้ทำไม’ผมจ้องมองที่เธอ ตอนนี้แก้มเธอแดงเป็นริ่วๆ หายใจแรงจนหน้าอกกระเพื่อมขึ้นลง ผมตอบเธออย่างมึนๆว่าก็ลูกยั่วพ่อ เองไม่ใช่เหรอ’ก่อนจะก้มลงไปซุกไซร้ลำคอขาวผ่อง มือก็แปะปะ บีบจับ คลึงเคล้นไปทั่วตัวลูกสาวคนสวย ความอบอุ่น นิ่มของร่างกายสาวแรกวัยรุ่นนั้น ทำให้ผมรู้สึกสะใจเมามันส์อย่างที่สุดห นู ป่าว ปา ว ยั่ว... นา อืมมม’ไม่รอให้เธอพูดจบ ผมประกบปากลงไปทันที ลิ้นผมฉอยไฉคว้านหาลิ้นของเธออย่างว่องไว มือผมตอนนี้สอดเข้าไปใต้เสื้อของเธอ ตะบบบีบความนุ่มนิ่มของอกอวบแน่นแบบเนื้อต่อเนื้อ สิ่งที่พบเจอคือความเต้งตึงนุ่มนิ่มแบบไม่เคยเห็นที่ไนหมาก่อน นี่หรือคือรสสัมผัสจากหน้าอกของสาววัยรุ่น นานแล้วที่ผมไม่ได้เจอความรู้สึกแบบนี้ ผมค่อยๆใช้ปลายนิ้วบี้หัวนมของเธอ เล่นเอาเธอสะท้านเลยครับ จนตอนนี้เธอเป็นฝ่ายจูบตอบผมเอง มือเธอค่อยๆเลือนมาโอบรอบคอผม ตอนนี้ความเป็นพ่อลูกเลือนหายไปจาก สติของเราทั้งคู่แล้วครับ ผมกำลังแลกลิ้นกับลูกสาวอย่างเมามันส์ ก่อนจะเอื้อมมือไปสัมผัสร่องหลืบของเธอที่ตอนนี้เจิ้งนองไปด้วยน้ำรักของเธอ โถ่ เอ้ย หงี่เหมือนกันนิหวา’ ผมคิดในใจ ก่อนที่จะค่อยๆปลดเสื้อผ้าเธออกทีละชิ้นอย่างรวดเร็ว จนตอนนี้ร่างของเราเปลือยเปล่าทั้งคู่ ผมรู้สึกได้ถึงความ ร้อนรุ่ม นุ่มนิ่มของเนื้อกายสาว จนความกำหนัดแล่นไปทั่วตัวผมอย่างรุนแรง ท่อนเอนผมผงาดแข็งเป็นลำ ผมค่อยๆใช้มันถูไถเนินเสียวของเธอ ขนหมอยของผมยิ่งครูดไปกับเนินเสียว จนลูกสาวคนสวยของผมครางซีดซาดพ่อ อยาก มี กับ บ หนู เหร อ อูยยยย’เธอครางกระเส่า ผมไม่ตอบแต่ก้มลงไปดูดกินนมเธอ พลางรูดท่อนเอนกับเนินเสียวเธออย่างช้าๆอูยยยย พ่อค่ะ บิ๋ม เสียววว’ลูกสาวผมร้องครวญครางก่อนจะบิดตัว แอ่นสะโพกรูดตามจังหวะของผมอย่างเหงี่ยนร่าน เจอแบบนี้ผมทนไม่ไหวแล้วครับ กระดกก้นกระแทกท่อนเข้าไปอย่างแรง จนแคมสีชมพูยับหยู่ไปตามแรงกดว้ายยย พ่อค่ะ อุยยย อืออ อืออ’ลูกสาวผมผวาร้องเสียงหลงและแล้วผมก็ต้องเจอกับความตอดรัดคับแคบที่สุดชีวิต จนผมต้องค่อยขยับเอวเลื่อนเข้าไปทีละนิดๆ จนกระทั่งมิดลำ ผมกับลูก ก็คราง เฮ่อ ... ออกมาพร้อมๆกัน ผมก้มลงไปมอง ร่องสวาทของลูกสาวที่ตอนนี้อ้ารับ ท่อนเอนของผมผู้เป็นพ่อเข้าไปทั้งดุ้น ภาพที่ท่อนของตัวเองกำลังเสียบเข้าไปในตัวของลูกสาวจนมิดลำนั้น สร้างความสะใจให้ผมจริงๆ ไม่รวมถึงความตอดรัดของเธอที่สร้างความสุขเสียวกระสันต์อย่างให้ผมอย่างมากมาย ผมก้มลงมองหน้าเธอ ลูกสาวผมเอียงหน้าหลบตาอย่างอายๆกก่อนจะถามผมว่าเป็นไงบ้างค่ะ ข้างในหนู’ ผมได้ยินแล้วหัวใจเต้นโครมคราม เกิดความรู้สึกสุขสมอย่างบอกไม่ถูก ผมค่อยๆเคลื่อนเท่อนเอนเข้าออกช้าๆ ให้หัวหยักมันรูดกับผนังด้านในพลางตอบว่ายอดเยี่ยมที่สุดเลย ลูกรัก’ผมยิ้มตอบเธอก่อนก้มลงไปจูบเธออย่างดื่มด่ำ รู้งี้เอาตั้งนานแล้ว ผมคิดด้วยความเสียวซ่านจากร่องหลืบของสาวแรกรุ่น ผมค่อยๆกระเด้าเร็วขึ้น แรงขึ้น จนเสียงหนอกปะทะน้ำรักที่ใหลออกมามากมายของเธอดัง เจาะ แจ๊ะ ส่วนลูกสาวคนสวยผมตอนนี้กอดคอผมแน่น หลับตาปี๋ ขบริมฝีปากแน่น คราง อือออ อือออ ตลอดเวลา ดูจากหน้าผมรู้ว่าเธอเสียวมากแหละครับ แต่คงไม่กล้าครางดัง กลัวคนอื่นได้ยิน ผมก้มลงดูดเลียนมเธออย่างเอร็ดอร่อย เรือนร่างของเธอสร้างความสุขให้ผมมากมายจริงๆ ผมสอดแขนรอดรักแร้ไปยึดหัวไหล่ของเธอก่อนที่จะเริ่มเร่งความเร็ว โดยดึงท่อนเอนของผมออกเกือบสุด แล้วกระแทกกลับเข้าไปอย่างเน้นๆ ชนิดเข้าสุดออดสุดทุกดอกจนเธอครวญครางออกมาอย่างสุดกลั้นอา อา อา พ่อ ค่ะ อึยยยย อา อา’ได้ยินแบบนี้ผมยิ่งสะใจครับ เร่งเครื่องกระแทกจนโซฟาเคลื่อนดัง เอี๊ยด อาด ผมคิดในใจ อยากมายั่วดีนัก โดนซะให้เข็ด ผมเร่งได้ไม่นาน เธอก็กระตุกเกร็ง แอ่นเอวเด้งกระแทกผมอย่างแรง ร้องครวญครางดังลั่น ผมรู้ได้เลยว่าลูกสาวผมถึงแล้ว เพราะ ร่องสวรรค์เธอตอดรัด ผม ตุบๆ เลย แม้รู้สึกเสียวจนหัวชายิบๆแต่ผมก็ฝืนไว้ยังไม่อยากยุติศึกครั้งนี้ ลูกสาวผมกระตุกสักพักก็หายเกร็ง เธอยืนหน้าขึ้นมาจูบผมอย่างรักใคร่ มือน้อยๆลูบหน้าผมอย่างแผ่วเบาก่อนจะบอกว่าพ่อ เก่งจัง เลยยย’ ผมตอบแกไปว่าแค่นี้ยังไม่เก่งหรอกลูก เดี๋ยวพ่อจะทำให้ลูกมีความสุขมากกว่านี้’พูดจบผมก็พลิกตัวของเธอหันหลังเอามือค้ำโซฟาจนบันท้ายของเธอลอยเด่น ทำไมสัดส่วนของเธอถึงได้สวยอย่างนี้ ผมคิดในใจ ปากผมค่อยๆพรมจูบไปตามแผ่นหลังขาวนวลเนียนของลูกสาวก่อนจ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21