ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว คุณยายต่างหมู่บ้าน(ลูกเค้าเป็นลุกพี่ลูกน้องกะผม) picpost sexy board-สุโค่ย  (อ่าน 163 ครั้ง)

ออฟไลน์ เรื่องเสียว

• Global Moderator
  • Hero Member
สวัสดีคราฟผมชื่อ สิงห์ อายุ 16-17 เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงคราฟเกิดเมื่อวันนี้เอง11/11/2011 วันดีคราฟ วันลอยกระทง และเปนวันที่ผมโดนเปิดซิง +555 เข้าเรื่องเลยนะคราฟผมเปนคนเล่าเรื่องไม่เก่งหนักเอาแบบรวบๆๆเลยละกันวันนี้มีงานลอยกระทงที่วัดเเห่งหนึ่งซึ่งบอกไม่ได้เด๋วคุนรู้รู้ไว้ว่ามันยุใน ประเทศไทยนี้ละ เมื่อ ลาวๆ 19.00 นาริกา มีงานวัดได้จัดเป็น รำวงย้อนยุค ลูกของคุนยาย น้ำ ได้ออกไปเที่ยวงานวัด (พี่เสือนะคราฟ) กว่าจะกลับ ก้อ ลาว 00.00 น . ผมเลยคิดว่าจะไปหาพี่เสือ แล้ว ชวนกันไปเที่ยว ผมได้โทร ถามพี่เสือว่า พี่ยุไหนวะรอผมด้วยเด๋วไปหา พี่เสือตอบว่า อาบน้ำยุมาเลย มารับกุด้วยนะ  ผมก้อเลยเข้าไปรับพี่เสือแต่ว่าไม่เจอไค เจอแต่คุนยายน้ำ ผมได้ถามแกว่า ยายๆๆพี่เสือไปไหน ยายน้ำตอบผมว่า ไอ่เสือไปวัดแล้ว สิงห์ตามมันไปเลยลูก มันเมาพามันกลับมาด้วยนะ ผมก้อเลยบอกว่าครับยาย (ที่จริงนั้นผมไม่เคยได้คิดเลยว่าจะเอายายแก่ๆ อายุ จะ 50 แล้ว เพราะไม่ไช้แนว สิงห์ เลย ยัง สิงห์ ต้อง เนียนๆ ฟิตๆๆ แต่  ผมหิวมากผมเลยถามยายว่า ยายมีไรกินป่าวหิวข้าวจัง ยายบอกว่า มีๆๆ ยุ ไน ตู้ไปดู เอานะ ยายจะอาบน้ำก่อน ผมเลยไปนั้งกินข้าวแปปนึงยา่ยก้อมาเปลี่ยนเสือผ้าไนบ้าน(หลังตู้นะ) ผมก้อกินข้าวไปๆๆเรื่อย แต่ ตามันดันเหลือบไปเหน นม เด้งๆๆ ของยายน้ำ เพราะ ยาย น้ำไม่เคยไห้พี่เสือกินนมเลย นมยายเลยยังเด้งๆๆๆๆๆๆๆ ยุ  จังวะนั้น ผมเดินเข้าไปหายายแล้วถามยาย ว่า .ยายไปกลับผมมั้ย ยายถามกลับมาว่า .ไปไหนสิงห์ ไปสวรรค คราฟผม จากนั้นผมก้อเลยดันยายไป บนเตียง แต่ยายน้ำไม่ส่งเสียงร้องผมคิดว่า ยายน้ำต้องอยากแน่ๆๆผมเลยติด สินใจไม่รออ่ไรแเลย ยัดเข้าไปไห้มิดที่สุส เพราะ ของผม ฉีดมาด้วยก้อลาว ๆ 9*9 ได้มั้งไม่รุ้นะ แต่ มันไหญ่มากอ่คราฟ จนยายได้ร้องออกมาว่า อ อ อ โอ็ย ยายเจ็บ นะ หลัง จาก นั้น ผมก้อ กระ เดา ไม่ ยั้ง ควย พอ ผ่าน ไป สัก30 นาที่ ยาย เริ่ม ร้อง ไห้ แต่ ผมไม่คิด สงสาร เพราะ ผมซะใจมากกว่า มันช่างสนุก เหลือเกินเย็ดคนแก่ เนี่ย เพราะอะไรผมถึงไม่สงสาร เพราะ ว่า ตอนเด็กๆๆ ยายน้ำ เคยบอกว่าผมเป็น ตุ้ด ผมเลยเก็บมันมานานละ พอมีอารายกลับยานเส็ดผม ก้อ ถาม ยาย ว่า ตุ้ด เย็ดเก่ง ปะ จาก นั้น ผมก้อเย็ดก ต่อ จน 22.00 มั้ง นะ คุน รอง คิด ดู ว่า เย็ดแบบไม่คิดชีวิตมันสนุก แค่ ไหน +555   และ ยาย น้ำ ก้อ ไม่ เคย พูด อะ ไร กะ ผมไหม่ เลย   พอเอาเส็ดก้อรีบมา บอกๆๆ กัน  เด๋ว ลืม +5555 

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21