ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังrออนไลน์  (อ่าน 168 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังrออนไลน์
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 04:44:01 PM »
หนังrออนไลน์ zeed5.com เล่นเสียวสาว หอเย็ดมันร่านสวาท หนังrออนไลน์ หนังrออนไลน์“ อีอ้อย แค่มึงยอมรับข้อตกลงที่กูเสนอให้มึง แค่นี้สิ่งที่เงินที่ผัวมึงเป็นหนี้กู กูก็จะถือว่าเป็นโมฆะไป ” อ้อยคุณแม่ยังสาววัย 27 ปีสวมกอดลูกวัยวัย 12 ขวบตัวสั้นเทา เมื่อได้ยินข้อเสนอจากเดนมนุษย์พวกนั้น เรื่องราวเกิดขึ้น หลังจากที่ผู้เป็นสามีของเธอไปเล่นพนันในบ่อนเถื่อนแล้วไม่มีตังค์จ่ายทำให้ต้องหนีหัวซุกหัวซุนจนพวกมันตามตัวไม่เจอ เลยต้องมาทวงหนี้ที่อ้อยแทน “ แม่อย่าไปยอมมันน่ะ” ลูกชายของเธอพูดเสียงสั่นเครือ น้ำตานองหน้า “ ไม่ต้องห่วงหรอก ไอ้หนูตอนนี้พ่อมึงไม่อยู่ กูกับไอ้อ้วนแค่จะทำหน้าที่แทนพ่อมึงไปก่อน รับรองแม่มึงจะลืมพ่อมึงไปเลยล่ะ 5555” ไอ้เดนมนุษย์ทั้ง 2 เดินเข้ามาหาอ้อยแล้วจับเธอกับลูกแยกออกจากกัน “ จะทำอะไรน่ะ ปล่อยน่ะ” อ้อยดิ้นรนและทำหน้าตกใจ “ ก็ให้มึงใช้หนี้แทนผัวไง” พวกมันจับอ้อยแล้ลูกแยกออกจากกันมันล็อกตัวลูกของอ้อยไว้ ไอ้มืด จับตัวอ้อยไว้ ส่วนไอ้อ้วนแยกลูกอ้อยไว้อีกทางหนึ่ง “ ปล่อยแม่กูน่ะ” เด็กน้อยร้องไห้ เพราะรู้ชะตากรรมของแม่ตัวเองในขณะที่ตัวเองไม่สามารถช่วยอะไรได้เลย “เอาละไอ้หนู เดี๋ยวมึงดูเอาไว้ไอ้มืดกับแม่มึงกำลังจะสอนวิชาเพศศึกษาให้มึงดู” “ อย่าน่ะอย่าทำต่อหน้าลูกฉัน ลูกอย่ามองน่ะ” สายไปเสียแล้วเสื้อกล้ามของเธอถูกกระชากออก เผยให้เห็นยกทรงสีดำที่ห่อหุ้มเต้าเต่งตึงนั้นเอาไว้ “โอ๊วแม่ง นมใหญ่ชิบหาย” ไอ้มืดพูดกับเพื่อนมัน “ โอ๊ย อย่าบีบเจ็บน่ะ” อ้อยร้องขึ้น ลูกชายของเธอเองก็จ้องมองดูอ้อยด้วยความตะลึงนมที่ เคยดูดในตอนเด็กกลายเป็นของเล่นให้กับไอ้พวกเดนทรชนไปแล้ว ตอนนี้ตะขอยกทรงที่ห่อหุ้มปทุมถันนั้นถูกปลดออกเผยให้เห็นหัวนมสีน้ำตาล “ จ๊วบ” ไอ้มืดดูดหัวนมของอ้อยอย่างเมามัน “อ๊า”อ้อยร้องขึ้นด้วยความเสียว ถึงอ้อยเองจะมีผัวแล้วแต่เธอเองก็ยังนึกไม่ออกว่าถ้ามีอะไรกับผู้ชายมากกว่าหนึ่งคนนะเป็นยังไง “ ชักทนไม่ไหวแล้วเอ็งดูอยู่เฉย ๆ” ไอ้อ้วนพูดขึ้นพร้อมกับเอาเชือกมัดมือเท้าลูกชายเธอเอาไว้แล้วก็ไปร่วมวงกับไอ้มืดที่กำลังดูดนมอ้อยอยู่ ตอนนี้พวกมันดูดนมอ้อยคนละข้างส่วนนิ้วมือก็ซุกลงไปในกางเกงในสีดำของอ้อยพร้อเล่นหีอ้อยอย่างเมามัน “ โอ๊ว ได้โปรด อย่าหยุดที อ๊า” ถึงคำพูดอ๊อยจะปฏิเสธแต่ทว่าในใจและความรู้สึกของเธอกลับต้องการมันอย่างรุนแรง “ เอาละได้เวลาเจอของจริงแล้ว” ไอ้มืดกับไอ้อ้วนจับอ้อยนอนลงไอ้อ้วนจับไหล่ทั้งสองข้างเอาไว้ ส่วนไอ้มืดจับอ้อยฉีกขาออก “ พวกมึงจะทำอะไรกูน่ะ ปล่อยน่ะ” ยังไม่ทันขาดคำหัวควยดำมะเมื่อมก็มุดเข้าไปในรูหีอ้อยทั้งดุ้น “โอ๊ย อย่าใส่เข้ามาน่ะเอามันออกไป” อ้อยบอกพวกมัน ไอ้กามทรชนยังกระเด้าต่อไปเรี่อย ๆ “โอ๊ว ซี๊ด สุดยอดว่ะ สงสัยพ่อมึงไม่ได้ทำงานเลยโว๊ยหีแม่มึงฟิตฉิบหาย” ไอ้มืดที่เย็ดอ้อยอยู่หันไปพูดกับลูกของอ้อย ซึ่งถูกจับมัดไว้หมดทางช่วยแม่ตัวเองได้แต่ร้องไห้น้ำตานองหน้ามองดูแม่ผู้ให้กำเนิดโดนหัวควยโสโครกของของไอ้เดนมนุษย์ทะลวงอยู่อย่างนั้น อ้อยเองก็รู้สึกอายมาก ๆ ที่ต้องมาสมสู่กับคนอื่นต่อหน้าลูกชาย ตอนนี้อารมณ์ของอ้อยกำลังต่อสู้กันอยู่ระหว่างอารมณ์ทางธรรมชาติกับ ความถูกผิดมันเริ่มกระเด้าแรงเรื่อย ๆ “อ๋าห์ สุดยอดจริง ๆ ว่ะ สงสัยต้องมาเย็ดอีนี่บ่อย ๆแล้ว” มันพูดขึ้นพลางหัวเราะในขณะที่ข้างล่างกำลังกระเด้าอย่างเมามันนั่นเอง ปากของเธอก็โดนไอ้อ้วนจับกระเด้าเล่นอยู่ ส่วนมือของมันก็บีบนมของเธอเล่น “ ฮื้อ อื้ม” ตอนนี้อ้อยเริ่มมีอารมณ์ร่วมกับพวกมันเธอครางออกมาด้วยความเสียว หัวควยที่กำลังกระทุ้งเธออยู่ตอนนี้มันใหญ่จนคับแน่นรูหีเธอไปหมด ใหญ่กว่าของผัวเธอ และมันเริ่มกระทุ้งแรงขึ้นเรื่อย ๆ “ โอ๊ว ใกล้แล้ว อ่า ใกล้ออกแล้ว” เสียงของไอ้มืดที่กระทุ้งหีอ้อยร้องขึ้นทำให้อ้อยได้สติกลับมา “อย่าน่ะอย่าเสร็จข้างในนั้นน่ะ”อ้อยทำสีหน้าตกใจในขณะที่เธอโดนกระทุ้งแรงขึ้นจนตอนนี้นมเธอกระเพื่อมไปมาตามแรงกระเด้านั้น “ วางใจเถอะกูไม่เสร็จข้างในมึงหรอก” มันพูดพลาง หยิบโทรศัพท์มือถือขึ้นมา อ้อยรู้ว่ามันจะถ่ายรูปเธอไว้จึงเอามือปิดหน้าแต่ไอ้อ้วนก็ล็อกแขนเธอเอาไว้ “ไม่ต้องอายขอให้เพื่อนกูเก็บภาพเป็นที่ระลึกหน่อยน่ะ” ไอ้อ้วน พูดกับอ้อย “ปรี๊ด”น้ำขาวข้นและอุ่นพุ่งเข้าใส่หน้าอ้อย เธอหลับตาและสัมผัสได้ถึงความความคาวและเมือกของสิ่งที่เปรอะเปื้อนตรงหน้าเธฮ มันยังไม่จบแค่นี้เพราะไอ้อ้วน ยังไม่เสร็จ ไอ้อ้วนนอนหงายขึ้นและบอกให้ไอ้มืดจับอ้อยนั่งคร่อมลงบนควยของมัน “เฮ้ยจับอีนี่นั่งลงทีซิ” มันจับหีอ้อยกดลงบนควยมัน มันพรัอมกับจับเอวของอ้อยวนไปมา “โอ๊ย .เสียว อย่าน่ะ” อ้อยร้องขึ้นอย่างลืมตัว “ 5555 แม่มึงเสียวแล้วโว๊ย” มันหัวเราะชอบใจ ตอนนี้ด้วยความลืมตัวอ้อยเป็นฝ่ายขึ้นคร่อมขย่มหัวควยมหึมานั้นเอง ลูกชายเธอมองดูด้วยความตกตลึง ที่เห็นแม่เป็นคนร่านเช่นนี้ “โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊วววววว” อ้อยร้องเสียงหลงเพราะเสร็จคาหัวควยที่เธอขย่มอยู่นั้น “มึงเสร็จแต่กูไม่เสร็จ” มันจับอ้อยนอนหงายขึ้นแล้วซอยต่อ “อ๊ะ จะทำอะไรก็ทำเถอะอย่าเสร็จข้างในแล้วกัน โอ๊ย” อ้อยพูดกับไอ้อ้วน ซึ่งตอนนี้มันรู้สึกเหมือหัวควยของมันกำลังโดนหีของอ้อยดูดติดเข้าไป ซักพักมันก็ดึงหัวควยออกมาพร้อมกับจับหัวของอ้อยให้อมหัวควยมัน “โอ๊ว แมร่งลิ้น มึงทั้งนุ่มทั้งพลิ้ว เลยอีอ้อย” อ้อยอมหัวควยของไอ้อ้วนทั้งที่สิ่งนี้แม้กระกับผัวเธอเองเธอก็ไม่เคยทำมาก่อน และแล้วน้ำกามจำนวนมากก็พุ่งเข้าไปในลำคอเธอส่วนหนึ่งก็ไหลย้อยมาที่มุมปากและเลอะหน้าอก พวกมันยังเอาเธออีกคนลรอบหลังจากพวกมันกลับไปเธอหอบเอาร่างที่สะบัดสะบอมและเปื้อนด้วยน้ำกามนั้นไปแก้มัดให้ลูกเธอ “แม่เป็นยังไงบ้างครับ” ลูกเธอถามขึ้น “แม่ไม่เป็นไรจ๊ะ อย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครน่ะ” เธอบอกกับลูก “ครับ ผมจะไม่บอกใคร แม่ครับพ่อทิ้งเราไปแล้วจริง ๆ เหรอครับ”ลูกเธอถาม “ ไม่รู้ซิจ๊ะ แต่ถึงไม่มีพ่อแม่ก็เลี้ยงลูกได้” น้ำตาของเธอไหลลงอาบแก้มที่เปื้อนน้ำกามต่อไปนี้เธอคงต้อง หาทางดูแลลูกเธอแต่เพียงลำพัง พอกันทีกับผัวเฮงซวยที่ทำให้เธอตกนรกในวันนี้ หนังการ์ตูนโป๊เป็นเรื่องหนังโป๊เด็ดเด็ดคลิบสาวโดนเย็ดคลิป หลุด ใต้ กระโปรง นักศึกษาคลิบนักศึกษาโชว์เสียวหนังโป้ชายเอากับชายผมเป็นคนขับรถ ให้กับฝรั่ง ครอบครับ ของฝรั่งมีห้าคน มีนายผม แหม่อายุประมาณ50 ลูกชาย(อยู่ต่างประเทศ) ลูกสาวคนกลาง(อยู่ต่างประเทส) คนเล็กตอนนี้8ขวบแล้ว เรื่องันมาจากเมื่อสองปีที่แล้ว ผมขับรถรับส่งลูกสาวคนเล็กของนาย รับส่งที่ดรงเรียน แกเป็นเด็กที่ดื้อมากๆ เอาแต่ใจตัวเอง พูดไทยได้เพราะเกิดที่นี่ และมีพี่เลี้ยงเป้นคนไทยอีสาน ผมขับรถรับส่งคุณหนูแคล์ ทุกวัน บางวันก็ต้องรอจนเย็น ถ้าแกไปที่อื่นอีก เรื่องมันเกิดขึ้นเพราะควาซุกซนของหนูแคล์นี่เอง มีอยู่วันนึง แกขึ้นมาที่รถแล้วซื้อขนมกับไอสกรีมมาทาน ผมก็เตือนว่ามันจะหกเลอะเทอะ แกก็ไม่ฟัง กินไปเล่นไป แล้ววันนี้ผมต้องไปรับมาดามที่ทำงานด้วย กว่าจะรอมาดามเลิกก็ทุ่มกว่า แต่ตอนที่รอ ผมบอกให้หนูแคล์ไปรอข้างใน แกก็ไม่ยอม จะนั่งเล่นในรถ ผมก็ไม่ว่าอะไร แกนั่งข้างหน้ายกแข้งขาไปตามเรื่อง ผมก็เตือนว่าอย่าเอาขามาดที่คอนโซล แกก็ไม่ยอมฟัง แถมยังทำทะเล้นใส่ผมอีก ทีนี้ยกขามาพาดทางผม กระโปรงก็เปิด หนูแคล์ตัวออกจะท้วมๆผิวขาว เด็กอายุแค่หกขวบ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร แต่มันไม่ยังงั้น แกอ้าขามาเห้นกางเกงใน แกก็ทำทะลึ่ง เอามือเกี่ยวกางเกงในให้อ้าออก แล้วก้ปิด แล้วแกก็หัวเราะ หนูแคล์ถามว่าอยากดูอีกหรือเปล่า ผมก็ไม่พูดว่าไร แกก็เปิดอีก ทีนี้หันมาตรงๆเลย บริเวณที่จอดรถเป้นลายก็จริง แต่มีต้นไม้ครึ้ม แล้วที่ๆจแดก็ไม่มีคนอื่น แกก็เปิดให้ดู แล้วก็หัวเราะ แล้วบอกให้ผมเอามือจับ ของแก ผมเข้าใจว่าคงจะด้วยความห่ามของแก เพราะผมเห้นแกชอบพูดทะลึ่งๆกับเพื่อนเด็กรุ่เดียวกันที่บางทีไปเที่ยวด้วย กันผมพอฟังออกบ้าง แต่ก็คิดว่าเด็กคงจะไปเห็นอะไรมาหรือเห็นพ่อแม่ทำอะไรกัน แกให้ผมเอามือไปจับของแก ผมไม่ยอม แกก็ยิ้มๆแล้วบอกว่า งั้นขอจับของผมบ้าง ผมก้ไม่ยอม แต่คราวนี้ แกเล่นเอามือมาจับของผมเลย ทำท่าจะถอดซิบออก ผมเลยนึกว่าเอาเถอะวะให้มันจับดูดูซิมันจะกล้าจริงหรือเปล่า แคล์พยายามจะถอดกางเกงผมออก ผมถามว่าอยากดูจริงๆหรือ เดี๋ยวจะให้ดูแล้วก็จับด้วยนะ แคล์บอกว่า อยากดูซิ ผมเลยรูดซิบออกเอาควยงัดออกมาแคล์เห้นก็มองตาค้างเลย ผมเลยบอกให้แก จับ พอมือแคล์จับ ควยก็แข็งทันที ผมเอนเบาะลง แล้วให้แคล์ข้ามาดูใกล้ๆ แกจับอยู่ตั้งนาน แกถามผมว่าแล้วทำไมมีขนแล้วอะไรอักหลายๆคำถาม ผมเลยบอกให้แคล์ลองอมดู แกก็ทำตาม แกดูดเลียไปตามเรื่องเด็กฝรั่งอายุ6ขวบ ดูดควย ผมเสียวมากๆ ผมถามแคล์ว่าคุณหนูอยากโตเป็นสาวเร็วๆไม๊ แคล์ทำท่าสนใจ ผมเลยบอกให้แคล์ดูดควยผม นานๆ แล้วก้บอกแกว่ามันจะมีน้ำออกมาจากข้างใน ถ้าแคล์อยากสวยสาวเร็วๆแบบเอ็มม่า(พี่สาว)แคล์ต้องกินให้หมดนะ แกก็ตกลง ผมเอามือรูดเบาปากแคล์ก็อมอยู่ จนผมเสียวสุดๆน้ำก็พุ่งออกมาเข้าปากแคล์ ตอนแรกแกยังงงๆ ผมบอกให้ดูดให้หมด แกก็กินจนหมด แกถามอีกหลายอย่าง แล้วผมก็กำชับแกว่าอย่าบอกใครนยะ แล้วจะให้กินทุกวัน ผมมานั่งนึกๆดูมันไม่น่าเป้นไปได้ แต่ก็เป้นไปแล้ว มีอยู่วันนึง ผมเอารถเข้ามาจอดที่โรงรถ แคล์วิ่งมาหาผม แล้วก้ถามอไรเรื่อยเปื่อย ผมก็อุ้มแกมานั่งตักในรถ แคล์บอกว่าอยากจะกินน้ำแบบวันนั้นอีก ผมเลยพาแคลไปที่ห้องเก้บของ ผมให้แกถอดกางเกงออก แล้วนั่งบนกล่องไม้ ผมเลียหีเด็กเป้นครั้งแรกในชีวิต กลิ่นฉี่ยังฟุ้งอยู่เลย ดูท่าแคล์จะชอบให้ผมเลีย นอนตาลอยเลย ผมเลียแคล์ไปทั้งตัว หัวนมซอกแขน จนได้ที่ ผมเลยให้แคล์อ้าปากดูดควย ไม่นานน้ำว่าวก็ไหลเข้าปากแคล์เด็กฝรั่งอายุหกขวบ พอตอนหลังๆแคล์ชอบมาหาผมเป้นประจำ แกคงชอบให้ผมเลีย พอตอนนี้แกจะแปดขวบแล้ว เริ่มจะเป้นสาวแล้ว ผมกะรอว่าถ้าแคล์สักสิบสอง จะเอาควยแหย่ดูสักครั้ง     หนังx  ป้าเอากับหลานชายน้องfiew ม.ปลาย สวย ครางเสียว1รูปหีตอนเงี่ยนเรื่องเสียว นศ. มาใหม่ดูหนังโป๊ฝรั่งพี่ สะใภ้ สุด สวย ตอน 1หนังrออนไลน์ ตัวเล็กเย็ดเก็ง หนังrออนไลน์ หนังrออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21