ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโปฝรั่ง  (อ่าน 201 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโปฝรั่ง
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 06:02:12 PM »
หนังโปฝรั่ง หีฝรั่งรุ่นใหญ่ หนังโปฝรั่ง หนังโปฝรั่ง&ผมกำลังเรียนอยู่ระดับอาชีวะ ในโรงเรียน แห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ แต่บ้านของผมอยู่นนทบุรี เป็นบ้านเช่าติดๆ กันหลายหลัง แต่ละห้องใหญ่พอสมควร มีสองห้องนอน ผมอยู่กับพ่อแม่กันสามคน พ่อกับแม่ผมมีอาชีพขายของชำ ขายอยู่กับบ้าน ซึ่งมีอะไรไม่มาก มีแต่ของใช้ประจำวัน ผมเองก็ช่วยขายอยู่เป็นประจำ เพราะผมชอบมาดูสาวๆ ครับ ตอนเย็นคนเลิกงานและเลิกเรียนก็เดินมาซื้อของที่ร้านผมอยู่หลายคน ทั้งสาววัยรุ่นและสาวใหญ่มีอายุหน่อยแต่ยังดูสาว ผมชอบมองเหลือเกินตรงนมและตรงสะโพก มองแล้วก็เอาไปจินตนาการเวลาช่วยตัวเองอย่างมีความสุข แต่มีอยู่คนหนึ่งที่ผมชอบมองเป็นประจำ เธอชื่อ “พี่นุ๊ก” พี่นุ๊กเรียนอยู่มหาวิทยาลัย อายุประมาณ 21 ปี พี่นุ๊กนี่ขาวสวยน่ารักมาก หุ่นอวบอั๋นน่าบีบน่าจับเหลือเกินจริงๆ พี่นุ๊กอยู่บ้านติดกับผมนี่เองครับ เวลาแกอยู่บ้านชอบใส่กางเกงขาสั้น เผยให้เห็นขาอวบขาวๆ เล่นเอาท่อนเอ็นผมตุงทุกที ผมต้องนึกถึงหุ่นพี่นุ๊กทุกทีเวลาช่วยตัวเอง จนผมอยากเย่อกับพี่นุ๊กเหลือเกิน แต่แกคงไม่มองผมหรอกครับ เพราะผมมันยังเด็ก แกชอบเรียกผมน้องอยู่ตลอดเวลา แต่ผมอยากให้พี่นุ๊กดูท่อนเอ็นของผมว่ามันไม่ใช่เด็กๆ แล้วผมกับพี่นุ๊กสนิทกันพอสมควรตามประสาเพื่อนบ้าน แต่ผมอยากสนิทกันมากกว่านี้ แต่ก็ไม่มีโอกาสเลย จนมาถึงคืนหนึ่ง ผมทนความต้องการของตัวเองไม่ไหว ผมเลยแอบดูพี่นุ๊กอาบน้ำ คืนนั้นพ่อแม่ผมไม่อยู่พอดีด้วย ผมได้ยินเสียงร้องเพลงดังมาจากห้องน้ำบ้านพี่นุ๊ก ผมออกไปหลังบ้านที่มีต้นไม่ปิดบังมิดชิด ผมแนบสายตาเข้าไปในช่องลม มองเห็นพี่นุ๊กยืนอยู่โดยที่ไม่มีอะไรปกปิดเลย ผมตาลุกโพลง อะไรมันจะขาวขนาดนี้ ขาวเหลือเกิน แกเอาน้ำราดตัว ถูสบู่ เต้านมขนาดใหญ่กว่ามือผม สองเต้ามันน่าจับลูบขยำหรือเกิน ส่วนตรงหว่างขาผมยังมองไม่เห็นครับเพราะอ่างน้ำบังอยู่ เห็นแค่รูสะดือกลมสวยบนหน้าท้องแบนราบเท่านั้นเอง ในตอนนั้นหัวใจของผมแทบจะหยุดเต้นเลยครับแค่นี้ก็นับเป็นโชคดีของผมแล้วครับ ที่ได้เห็นอะไรดีๆ ของพี่นุ๊ก แล้วผมก็ช่วยตัวเองไปหนึ่งทีอย่างมีความสุขสุดๆ คิดถึงหน้าคิดถึงเต้านมของพี่นุ๊กไปตลอด อะไรมันจะเสียวขนาดนี้หลังจากวันที่ผมแอบดูพี่นุ๊กอาบน้ำวันนั้น ทำให้เวลาที่พี่นุ๊กมาซื้อของที่บ้านผมทีไร ผมต้องนึกถึงภาพสยิวๆ ตอนที่พี่นุ๊กอาบน้ำทุกที ผมเลยต้องแอบดูพี่นุ๊กอาบน้ำทุกคืนก่อนเข้านอนอย่างมีความสุขผมแอบดูและช่วย ตัวเองมาตลอด จนคิดอยากจะเย่อกับพี่นุ๊กจริงๆ พี่นุ๊กเองก็คงอยากเหมือนกัน เพราะผมเคยเห็นแกช่วยตัวเองให้ห้องน้ำอยู่หลายหน อย่างว่าแหละครับทุกคนมีความอยากเหมือนกันหมด จะมากน้อยแค่ไหนเท่านั้นเอง แต่สำหรับผมมากพอดู ขนาดอยากเข้าไปบอกกับพี่นุ๊กว่าขอเย่อสักทียังได้เลยครับจนคืนหนึ่ง พ่อแม่พี่นุ๊กไม่อยู่ ไปเยี่ยมญาติต่างจังหวัด พี่นุ๊กไปด้วยไม่ได้เพราะติดสอบเลยอยู่บ้านคนเดียว พี่นุ๊กเลยชวนผมไปนอนเป็นเพื่อน ผมรีบตอบตกลงทันที่ไม่มีลังเลเลย พอตกตอนเย็นผมรีบไปที่ห้องของพี่นุ๊กทันที ซึ่งพี่นุ๊กก็อ่านหนังสือเตรียมตัวสอบอยู่ ผมเข้าไปนั่งใกล้ๆ แล้วดูทีวีไปเรื่อยๆ แต่ใจจดจ่ออยู่กับเรือนร่างของพี่นุ๊ก คิดอยากจะเย่อให้ได้พอกลางคืนพี่นุ๊กอาบน้ำแล้วแต่งตัวชุดนอนบางเบามากจนมอง ทะลุเห็นข้างในเลย มองเห็นชุดชั้นในสีดำทั้งข้างบนทั้งข้างล่าง ผมเห็นแล้วน้ำลายเหนียวคอ ท่อนเอ็นผมแข็งปั๋งขึ้นมาทันทีทันใด ผมนั่งดูที่วีไปตัวเกร็งไป กลัวว่าพี่นุ๊กจะรู้ว่าท่อนควยผมมันแข็งขึ้นมาจนกระทั่งเข้านอน ผมก็นอนมุ้งเดียวกับพี่นุ๊ก ผมนอนตัวเกร็งอย่างบอกไม่ถูก ท่อนเอ็นมันแข็งอยู่ตลอดเวลา ผมมองดูก้นงามๆ ของพี่นุ๊กแล้วอดใจไม่ไหว เพราะพี่นุ๊กแกใส่กางเกงในที่เป็นเส้น จนมองเห็นแก้มก้นขาวอวบกลมกลึงไปหมด ผมชักท่อนเอ็นออกมารูดสาวอย่างสุดเสียว ขยับตัวเข้าไปใกล้แล้วสูดดมกลิ่นตัวหอมยั่วยวนของพี่นุ๊ก ทำเอาอารมณ์ผมกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว อยากจะเอาท่อนเอ็นเสียบเข้าไปในร่องก้นแกเสียเหลือเกินแต่แล้วผมก็ต้องตกใจ ทันที เมื่ออยู่ๆ พี่นุ๊กหันหน้ากลับมามองหน้าผม ผมรีบเอามือกำท่อนเอ็นพร้อมกับหนีบขาเอาไว้ไม่ให้พี่นุ๊กเห็น& & & & & “ยังไม่นอนอีกหรือปุ่น...อ้าวแล้วเป็นอะไรไปจ๊ะ...ตัวงอเชียว...ไหนขอพี่ดูหน่อยสิจ๊ะ...ขอพี่ดูหน่อย...”& & & & & “อย่าครับพี่นุ๊ก...อย่าพี่...อูยยยยยย...”& & & & & “อะไรกันจ๊ะนี่ปุ่น...ทำไมมันถึงใหญ่แล้วแข็งแบบนี้...”& & & & & “คือ...คือผมเกิดอารมณ์น่ะครับ...อยากเย่อพี่นุ๊ก...เลยช่วยตัวเองครับ...”& & & & & “อยากเย่อกับพี่แล้วทำไมไม่บอกล่ะจ๊ะ...พี่ก็อยากเย่อกับเธอเหมือนกันรู้ไหม...” ผมถึงกับตื้อไปเลยครับ เจอพี่นุ๊กพูดแบบนี้ มือแกไม่ยอมปล่อยจากท่อนเอ็นผมเลย จับกำมันไว้แถมยังรูดเบาๆ จนมันถอกเข้าถอกออก ตาก็จ้องมองอย่างไม่ละสายตา แถมยังยิ้มอย่างเชิญชวนอีกต่างหากครับผมเก็บความต้องการเอาไว้ไม่อยู่ ผวากอดพี่นุ๊ก ยื่นปากประกบบดขยี้อย่างรุนแรง สอดลิ้นพัลวันตวัดกันอย่างเร่าร้อน จนน้ำลายเราผสมกันไปมาเต็มปาก มือองพี่นุ๊กถอดเสื้อผ้าผมออกอย่างรวดเร็ว พอเสื้อผ้าผมหลุดออกหมด เสื้อผ้าของพี่นุ๊กก็หลุดออกตาม จนไม่มีอะไรเหลือด้วยกันทั้งคู่ ผมถึงกับต้องลุกขึ้นนั่งมองอย่างชื่นชม เต้านมขาวอวบอิ่มทั้งสองข้าง หัวนมสีชมพูระเรื่อเม็ดใหญ่น่าดูดมาก มองต่ำลงไปที่โคกหีเส้นหมอยสีดำขึ้นประปรายไม่มากนัก มองเห็นเนื้อโคกขาวเนียนได้ชัดเจน กลีบแคมอวบอูมปิดสนิท& & & & & “มองอยู่นั่นแหละปุ่น...พี่อายนะ...”& & & & & “ก็ของพี่สวยนี่ครับ...ผมแอบมองพี่อยู่ทุกวัน...ผมอยากเย่อพี่มานานแล้วครับ...”& & & & & &“ตอนนี้ก็สมหวังแล้วไงจ๊ะ...รีบเย่อพี่เลยสิ...พี่อยากเย่อกับปุ่นใจจะขาด แล้ว...อูยยยย...ดูที่ร่องพี่สิ...ซี๊ดดดด...น้ำเยิ้มเต็มรูแล้วปุ่น จ๋า...พี่หงี่จะตายอยู่แล้ว...ซี๊ดดดด...อูวววววว...” พี่นุ๊กถ่างขาออก เอานิ้วแหวกปากรูให้ผมดู ผมมองเห็นเนื้อข้างในรูสีแดงสด เมือกเสียวเยิ้มเต็มรู แกเอามือขยี้กลางร่อง ส่ายเด้งไปมาอย่างเร้าอารมณ์เงี่ยนของผมสุดๆ ผมมองดูลีลาของพี่นุ๊ก เธอเองก็ไม่เบาเหมือนกัน เห็นเงียบๆ อย่างนี้ แต่ร่านร้อนสุดๆ ถึงได้ออกลีลาขนาดนี้ได้ อย่างนี้ก็มันส์สิครับผมก้มลงไปที่หว่างขาชุกหน้าเข้าไปสูดดมความหอมของสาบ สาว ตวัดลิ้นเลียปากร่องกินเมือกสาวอย่างเอร็ดอร่อย มือพี่นุ๊กกดหัวผมแน่นด้วยความเสียวซ่าน& & & & & &“อูยยยย...อูวววว...พี่ทนไม่ไหวแล้วปุ่น...ซี๊ดดดด...พี่หงี่จะตายอยู่ แล้ว...โอวววว...รีบขึ้นมาเย็ดพี่ก่อนเถอะ...โอวววว...อูยยยยยย...” เสียดายก็เสียดายครับ อยากกินเมือกสาวของพี่นุ๊กให้นานกว่านี้สักหน่อย แต่ก็อยากเย็ดรูหีมากกว่า ผมเลื่อนตัวขึ้นไปขอดูดนมบีบขยำสักนิด มันช่างนิ่มมือดีเหลือเกินครับ& & & & & &“ปุ่นจ๋า...จะทรมานพี่ถึงไหนกัน...โอวววว...ซี๊ดดดด...พี่หงี่จะตายแล้ว... โอยยยย...พี่เงี่ยนท่อนควยปุ่นเหลือเกิน...เย็ดพี่เร็วๆ หน่อย...อูวววววว...”& & & & & &“ผมก็เงี่ยนรูหีพี่ครับ...อยากเย็ดใจแทบขาดอยู่แล้ว...อูยยยย...เบาๆ สิครับพี่...ซี๊ดดดดดด...” พี่นุ๊กนี่เงี่ยนน่าดู เอามือมากำท่อนควยผม แล้วจับยัดเข้าไปในรูหีเองเลย ผมก็ค่อยๆ กดลงไปช้าๆ กลีบแคมปากรูย่นยู่เข้าไป มันคับมากเลยครับ ขมิบรัดหัวควยผมจนแน่น เล่นเอาผมเสียววูบวาบไปทั้งตัว เนื้อตัวเกร็งไปหมด น้ำจะแตกเสียให้ได้ พี่นุ๊กเองก็ตัวเกร็งหน้าตาเหยเกไปเหมือนกัน แสดงว่าพี่นุ๊กยังไม่เคยโดนเย็ดมากก่อนแน่ๆ ผมอาศัยประสบการณ์จากการอ่านหนังสือและดูหนังมาครับ ผมแช่หัวควยเอาไว้ แล้วก้มลงไปละเลงลิ้นที่เต้านมทั้งสองข้างของพี่นุ๊ก บีบขยำอย่างสนุกมือ จนพี่นุ๊กร้องครวญคราง แอ่นทั้งนมแอ่นทั้งหีลอยขี้นมา ผมจึงค่อยๆ ดันท่อนควยลงไปช้าๆ จนสุดลำ มันเสียวหัวควยอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ รูหีพี่นุ๊กบีบรัดท่อนควยของผมตลอดลำ ผมต้องกดแช่เอาไว้นิ่งๆ& & & & & &“ซี๊ดดดด...พี่มีความสุขเหลือเกินปุ่นจ๋า...อูยยยย..ควยของปุ่นมันคับแน่นรูหีพี่เหลือเกิน...อูยยยย...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด...”& & & & & “อูวววว...รูหีพี่ก็รัดท่อนควยผมแน่นครับ...เสียวดีจัง...อูยยยย...โอยยยยยย...” ผมเอาท่อนควยอัดรูหีพี่นุ๊กสักพักมันก็ไหลลื่น เพราะมีเมือกเสียวของพี่นุ๊กออกมาหล่อลื่น ผมเลยชักท่อนควยออกมายาวๆ แล้วอัดกระแทก ผมกระแทกเข้าออกสุดลำควย จนหนอกควยกระแทกกับโหนกหีเสียงดังพั่บๆๆ สนั่นห้องนอนพี่นุ๊ก ผมจับเอวพี่นุ๊กกระชากสวนเข้ามา เวลาที่ผมกระแทกท่อนควยเข้าไปอยู่หลายครั้ง จนร่างพี่นุ๊กสั่นสะท้าน สะบัดหน้าไปมาอยู่หายครั้ง จนพี่นุ๊กต้องเอามือบีบแขนผมไว้แน่น& & & & & &“โอยยยย...อูยยยย...ซี๊ดดดด...ปุ่นจ๋า...ทำไมเสียวอย่างนี้...อูวววว...สะใจพี่เหลือเกิน...ซี๊ดดดด...กระแทกแรงๆ อีกสิ...อย่างหยุดนะ...อูวววววว...” กลิ่นกายและกลิ่นเมือกเสียวของพี่นุ๊กที่หลั่งไหลออกมาจนเต็มง่ามหี ทำให้ผมเงี่ยนมากยิ่งขึ้น ผมเลยยกขาของพี่นุ๊กขึ้นพาดบ่ากดโน้มไปข้างหน้า แล้วรัวเอวกระแทกอย่างไม่มียั้ง พี่นุ๊กสะบัดหน้าส่ายร้องครวญครางด้วยความเสียวซ่าน เต้านมเด้งกระเพื่อมขึ้นลง ผมเลยเอามือบีบขยำเคล้นอย่างสนุกมือ& & & & & &“อูยยยย...โอยยยย...พี่ไม่ไหวแล้วปุ่นจ๋า...ซี๊ดดดด...โอยยยย...เสียวใจจะ ขาดอยู่แล้วปุ่น...ซี๊ดดดด...ช่วยพี่ด้วย...โอยยยย...ไม่ไหวแล้วววว..อะ... อะ...ออก...โอยยยย... ออกแล้วววว...ซี๊ดดดดดด...” ผมปล่อยขาพี่นุ๊กลง รีบลุกขึ้นนั่ง แล้วรัวเอวกระแทกท่อนควยอย่างสุดๆ พี่นุ๊กผวากอดผมแน่น เกร็งตัวกระตุกเฮือกๆ รูหีขมิบท่อนควยผมเป็นจังหวะๆ พร้อมกับดันตัวผมให้ลงนอนหงาย แล้วลุกออกจากตัวผม คว้าท่อนควยผมกระตุกรูดเอาหน้าจ่อเข้าไปจนท่อนควยผมพ่นน้ำเงี่ยนออกมาใส่ หน้าและราดรดเต้านมพี่นุ๊กอย่างมากมาย แกรีดน้ำออกมาจนหมด แล้วเอาท่อนควยถูไถใบหน้าและเต้านม จนน้ำเงี่ยนผมละเลงไปทั่วหน้าพี่นุ๊ก& & & & & “ขอพี่อีกทีนะปุ่น พี่ยังไม่หาเงี่ยนเลย รอพี่หน่อยนะจ๊ะปุ่น...”& & & & & “ได้ครับพี่ ผมเองก็ยังเงี่ยนอยู่เหมือนกัน...” พี่นุ๊กออกไปนอกห้อง แล้วกลับเข้ามาพร้อมกับหน้าสะอาดตัวหอมกรุ่น พร้อมกับผ้าขนหนูผืนเล็ก เอามาเช็ดลำควยของผมจนสะอาด พี่นุ๊กเอามือรูดเบาๆ อ้าปากอมหัวควยดูดเบาๆ แล้วตวัดลิ้นเลีย ผมเสียววูบวาบเลยครับ พี่นุ๊กรูดปากกับท่อนเอ็นช้าๆ รูดไปดูดไปด้วย ผมเสียวขนลุกซู่ แอ่นกระเด้าท่อนควยใส่ปากพี่นุ๊กบางจังหวะ พี่นุ๊กดูดท่อนควยผมจนแข็งพองตัวเต็มปากพี่นุ๊ก& & & & & “อูวววว...ไม่ไหวแล้วครับพี่นุ๊ก...ซี๊ดดดด...พอได้แล้วครับพี่...โอวววววว...”& & & & & “อย่าเพิ่งออกเสียก่อนล่ะปุ่น...ขอพี่สนุกก่อนนะจ๊ะ...อร่อยเหมือนกันนะควยของปุ่นเนี่ยะ...” พี่นุ๊กละปากจากท่อนควยผม แล้วขยับตัวตวัดขาคร่อมตัวผมไว้ เอามือจับท่อนควยผมให้ตั้งตรง เอารูหีมาจ่อที่หัวควยแล้วโยกตัวไปมาส่ายวนรอบๆ มันเสียวที่หัวควยมากเลยครับ พี่นุ๊กค่อยๆ กดรูหีสวมลงมา จนอมท่อนควยผมหายเข้าไปหมดทั้งดุ้น& & & & & “โอยยยย...อูยยยย...เสียวดีจังเลยครับพี่...ผมเสียวหัวควย...ซี๊ดดดด...อูววววววว...” ผมเอื้อมมือไปขยำแก้มก้นพี่นุ๊ก กดให้ขย่มลงมา รูหีพี่นุ๊กขมิบตอดรัดแน่น ขย่มลงมาแต่ละทีรูหีครูดกับหัวควยผมเสียวจนแทบคลั่ง ผมโน้มคอพี่นุ๊กลงมา อ้าปากดูดนมที่กระเพื่อมไปมา แล้วเด้งเอวเสยท่อนควยเข้าใส่รูหีพี่นุ๊กถี่ยิบ จนความเสียววิ่งพล่านไปทั่วตัว& & & & & &“โอยยยย...ปุ่นจ๋า...ดีเหลือเกิน...ซี๊ดดดด...พี่เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว...อู ยยยย...อร่อยรูหีเหลือเกิน...กระแทกแรงๆ เลย...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด...” ผมเด้งเสยกระแทกจนเมื่อยเอว ทำต่อไปคงไม่ไหวแน่ ผมจึงลุกขึ้น ดันตัวพี่นุ๊กเอามือยันไปข้างหลัง ส่วนผมก็ทำแบบเดียวกัน ท่อนควยของผมกับโคกหีของพี่นุ๊กอัดกันแน่น ผมสาวเอวชักท่อนควยออกมา แล้วกระแทกอัดกลับเข้าไปอย่างแรง พรวดเดียวมิดลำ หนอกควยผมกระแทกโหนกหีพี่นุ๊กดังพลั่กกกก& & & & & &“โอยยย...ซี๊ดดดด...กระแทกควยแรงดีเหลือเกินปุ่นจ๋า...อูวววว...สะใจพี่ เหลือเกิน...ซี๊ดดดด...กระแทกอีกสิจ๊ะ...อย่างนั้นแหละ...ซี๊ดดดดด...โอย ยยยยย...” ผมชักท่อนควยออกมากระแทกหนักๆ พี่นุ๊กถ่างขายกหีลอยให้ผมกระแทกอย่างเมามันส์ ปากก็ร้องพร่ำเพ้อให้ผมกระแทกหนัก แบบนี้ก็สะใจผมสิครับ& & & & & &“โอวววว...สะใจผมเหลือเกินครับพี่นุ๊ก...มันส์อะไรอย่างนี้...อูวววว...ขมิบ รูหีแล้วกระแทกสวนมาด้วยสิครับ จะได้มันส์กว่านี้...อูยยยยยย...” พี่นุ๊กทำตามที่ผมบอกทันที ผมเสียวหัวควยวาบเลยครับ เพราะพี่นุ๊กขมิบรูหีรัดท่อนควยผมแน่น เวลาผมกระแทกควยเข้าไป รูหีพี่นุ๊กรูดควยผมจนถอกเข้าถอกออก หัวควยผมก็ครูดผนังรูหีพี่นุ๊กอย่างแรง ผมกับพี่นุ๊กยกควยกับหีแอ่นกระแทกกันอย่างเมามันส์ จนมันสุดความเสียว& & & & & &“โอยยยย...ปุ่นจ๋า...ซี๊ดดดด...พี่ไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...เสียวรูหีเหลือ เกิน...ซี๊ดดดด...กระแทกอย่าหยุดนะ...พี่จวนแล้ว...ไม่ไหวแล้ว...โอยยยย... ออก...ออกแล้ววววว...”& & & & & “โอยยยย...ผมก็ไม่ไหวแล้วครับพี่...อูยยยย...เสียวจนควยจะระเบิด อยู่แล้ว...ซี๊ดดดด... พี่ก็อย่าหยุดนะครับ...โอ๊ยยยย...เสียวจะตายอยู่แล้ว...ไม่ไหวแล้ว...โอย ยยย...แตกกกกกก...อ้ากกกกกก...” มันหยุดไม่ได้อยู่แล้วแหละครับ เสียวมันส์แบบนี้ใครจะหยุด ผมกับพี่นุ๊กถ่างขาแล้วยกควยกับหีกระแทกกันจนก้นลอยไม่ติดพื้น ไม่กลัวว่าควยจะหักหีจะแหกกันเลย เสียงดังพลั่กๆๆๆ แล้วผมกับพี่นุ๊กก็เอาควยกับหีอัดกันกลางอากาศ รูหีพี่นุ๊กเกร็งกระตุกขมิบรัดท่อนควยอย่างแรง ท่อนควยผมก็เกร็งขมิบพ่นน้ำเงี่ยนกระฉูดเข้ารูหีพี่นุ๊ก ปรี๊ดๆๆๆ พอก้นผมกับพี่นุ๊กตกลงมาที่พื้น พี่นุ๊กก็รีบถอนตัววิ่งออกจากห้องไป ทิ้งให้ผมมึนงงอยู่คนเดียวในตอนนั้นพอสักพักพี่นุ๊กก็เข้ามาบอกผมว่า คราวหน้าถ้าอยากสนุกกันอีกต้องเอาน้ำออกข้างนอกรู เพราะไม่อยากให้มีปัญหาทีหลัง ผมถึงเข้าใจว่าอะไรเป็นอะไร แต่ว่าตอนนั้นมันกำลังมันส์สุดขีดจนลืมตัวไป พี่นุ๊กเองก็คงเหมือนกัน เพราะแกก็เอารูหีอัดกับท่อนควยผมและขมิบรูหีจนแน่นเสียจน ผมจะชักท่อนควยออกมาก็คงชักไม่ออกแล้วต่อมาผมกับพี่นุ๊กก็หาโอกาสสนุกกัน อยู่ตลอด เพราะต่างคนต่างติดใจครับ ตอนนี้ผมไม่ต้องชักออกมาปล่อยน้ำข้างนอนอีกแล้ว เพราะว่าพี่นุ๊กซื้อยาคุมมากินแล้วครับ และผมก็มารู้ทีหลังว่าคืนที่ผมได้เย่อกับเธอครั้งแรกนั้น มันเป็นแผนของเธอครับ ความจริงเธอจะให้ผมนอนอีกมุ้งก็ได้ แต่เธอหงี่มากเลยให้ผมนอนร่วมมุ้งกับเธอ ก็เลยเข้าแผนของผมพอดีเหมือนกันครับ&  &    &  &      คลิปนักศึกษาญี่ปุ่นถูกเย็ดหนังxเด็กฝรั่งเย็ดกันฟรีหนัง เรื่อง โป เด็ก ไทยประสบกาม เรื่องเสียวเย็ดกับน้องชายหนังโป๊ออนไลน์ เลสเบี้ยนผมเองเมื่อสามปีก่อนยังเป็นโสดซิงๆ มาอาศัยอยู่กับน้าชายซึ่งเพิ่งจะแต่งงานใหม่ และกำลังเป็นข้าวใหม่ปลามันกับน้าสะใภ้ ความที่ผมมีจิตใจฝักใฝ่ไปในทางลามกอยู่เรื่อยๆ ทำให้ถึงขนาดเจาะฝาห้องนอนของน้าชายและน้าสะใภ้ เป็นรูไว้ถ้ำมองทั้งสองเสพสมกัน ซึ่งทุกครั้งน้าทั้งสองจะไม่ค่อยปิดไฟ ภาพชวนสยิวจึงปรากฏขึ้นอย่างชนิดที่เห็นกันอย่างชัดเจนทุกซอกทุกมุม และการที่ได้เห็นชัดถนัดตานี้นั้น ทำให้ผมได้รู้รายละเอียดเกี่ยวกับโคกเนินของน้าสะใภ้ว่าใหญ่เพียงไหน เอาเป็นว่าใหญ่ขนาดนูนล้นหน้าขา และหว่างขากว้างขนาดใหญ่ น้าสะใภ้ยืนขาชิดกัน ก็ยังสามารถเห็นช่องโหว่ห่างหลายนิ้ว ด้วยเหตุนี้ผมจึงอดคิดลามกกับน้าสะใภ้ไม่ได้ ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันในบ้าน ผมจะแอบมอง จ้องที่สะโพกบ้าง บั้นท้ายบ้าง หรือถ้าเผลอๆ ก็เนินสามเหลี่ยมของหล่อนกันเลย การแอบมองนี้ผมถือว่า ถึงจะผิดก็ผิดทางใจ แต่ก็ไม่ผิดทางกายที่มนุษย์เราถือกันหนักกันหนา ผมมักเอาลีลาการร่วมรักของน้าสะใภ้ที่ทำกับน้าชายมานั่งฝันเสมอ และอดนึกไม่ได้ว่าสักวันต้องเป็นผมบ้าง ที่จะมาแทนน้าชาย ความใฝ่ฝันนั้นถ้าดูๆ ไปแล้ว ก็รู้สึกจะเป็นไปไม่ได้ แต่ในวันหนึ่งมันก็เป็นไปแล้ว เมื่อผมกำลังนั่งทานข้าวอยู่คนเดียว ขณะที่น้าชายนอนอยู่ในห้อง น้าสะใภ้ก็มาโอบหลังโอบไหล่ผมเอาดื้อๆ ทำเอากลืนข้าวไม่ลงเลยทีเดียว "...น้ารู้นะว่ามีคนแอบดูน้ากับน้าผู้ชายนอนด้วยกัน..." หล่อนพูดขึ้นมาเบาๆ พอให้ผมได้ยิน ผมถึงกับเกิดอาการชาไปทั่วร่างกายอย่างกระทันหัน ไม่กล้าหันไปสบตากับหล่อน "...อย่ากลัวไปเลย น้าไม่ว่าอะไรหรอก เพราะของแบบนี้ใครๆ ก็อยากเห็น แต่น้าสงสารเธอนะสิ ดูอย่างเดียว จะอกแตกตายเสียก่อน..." ไม่พูดเปล่าหล่อนยังใช้มือสอดเข้าไปควานตรงเป้ากางเกงผมด้วย ทำเอาตอร์ปิโดของผมแข็งขึงขึ้นมาทันที่ ผมใจหายวาบ นี่น้าสะใภ้กำลังมาแผนไหนกันแน่? แต่ก็ยังหาคำตอบให้ตัวเองไม่ได้ ซิบกางเกงก็ถูกรูด ตอร์ปิโดโผล่หัวออกมาสูดอากาศในโลกกว้างอีกหน ขณะที่น้าสะใภ้ทรวดทรงท้าอารมณ์นั่งคุกเข่าลงกับพื้น แล้วก้มหน้าลงดูดมัน โอย...ตอนนี้ผมรู้สึกเหมือนกำลังขึ้นสวรรค์ทั้งเป็น จิตใจสับสนไม่รู้จะทำอย่างไร นอกจากนั่งตัวเกร็ง แต่ไม่วายใช้มือไปลูบที่ศีรษะของหล่อน หลังจากให้น้าสะใภ้ได้ดูดดื่มกับความเปรี้ยวหวานมันเค็มของตอร์ปิโดอยู่พักใหญ่แล้ว ผมก็ทนต่อไม่ไหว ทำท่าจะลุกขึ้นมาคร่อมน้าสะใภ้เสียให้รู้แล้วรู้รอด แต่โธ่เอ๋ยไม่ทันเสียแล้ว ไอ้ตอร์ปิโดดันกระฉูดออกมาเสียก่อน น้ำรักสาดกระเซ็นไปบนใบหน้าหล่อนเต็มไปหมด ซึ่งหล่อนเองก็ใช้ลิ้นเลียส่วนที่ไหลเยิ้มอยู่แถวริมฝีปาก อย่างกับมันเอร็ดอร่อยนักหนา เมื่อตอร์ปิโดคลายพิษสงแล้วอ่อนตัว ผมก็เข่าอ่อนลงนอนราบกับพื้นห้อง แต่ใจก็อดนึกกลัวน้าชายจะเข้ามาเห็นไม่ได้ ไม่เท่านั้นน้าสะใภ้ยังขึ้นมานอนแนบร่างประกบริมฝีปากกับผมต่ออีก ทำเอาผมแทบหายอ่อนเปลี้ยไปเลย ขณะที่ผมกำลังนอนเอาแรงอยู่นั้น ลิ้นเรียวเล็กแต่แข็งขันของหล่อน ก็กวาดพันเข้ามาในปากผม แล้วเริ่มไต่ไล้ไล้ยั่วอารมณ์กระสัน จนตอร์ปิโดค่อยๆ พองตัวขยายขึ้นอีก เมื่อตอร์ปิโดฟื้นตัว ผมก็กดน้าสะใภ้ให้นอนลง ไม่สนน้าชายที่อยู่ในห้องนอนแล้ว กะว่าคืนนี้ยังไงต้องเผด็จศึกหล่อนให้ได้บ้าง พอน้าสะใภ้คนสวยถูกทาบทับ หล่อนก็กางขาออกโดยอัตโนมัติ แล้วแอ่นรอยผ่าให้อ้ารับตอร์ปิโดที่จะสวนเข้าไป พอตอร์ปิโดฝังลึกเข้าไปในตัวหล่อน หล่อนก็หุบหน้าขาเข้าหากัน ใช้ปลายขารัดรอบบั้นเอว แล้วโยกรอยผ่าขึ้นลงเป็นการต้อนรับตอร์ปิโดที่โถมเข้ากระหน่ำอย่างชนิดไม่ยั้งแรงเอาไว้ ผมกระแทกตอร์ปิโดถี่ๆ เสียงก้นน้าสะใภ้กระแทกพื้นดังบึ้กๆ ความกลัวที่น้าชายจะได้ยิน ผมจึงผ่อนแรงลง แต่น้าสะใภ้ก็บอกว่า ไม่ต้องกลัว เต็มที่เลย น้าชายเขารู้อยู่แล้ว เดี๋ยวเขาก็จะออกมาร่วมวงด้วย ไม่ขาดคำน้าชายเดินออกมาจากห้องจริงๆ มานั่งดูผมอัดน้าสะใภ้ตาเป็นมัน ถึงตอนนี้ตอร์ปิโดชักห่อเหี่ยวหดลงไปบ้าง เพราะมีอย่างที่ไหนแอบดูก็ไม่ว่า ดันมานั่งดูด้วยอย่างนี้ มันรู้สึกแปลกๆ ชอบกล "...เฮ้ย...แรงๆ หน่อยซีวะ...ไม่ถึงใจ..กูไม่ให้เอาเมียกูนะเอ้า..." เสียงน้าชายดังขึ้น เร่งให้ผมเกิดความกล้าขึ้นมา แล้วตอร์ปิโดก็แข็งปั๋งขึ้นมาอีก คราวนี้ผมจึงซัดตอร์ปิโดเข้าใส่รอยผ่ากลางโคกนูน อย่างชนิดไม่ยั้ง เสียงน้าสะใภ้หอบหายใจดังหนักหน่วงขึ้นมา แล้วตัวหล่อนก็เกร็งผวาเข้ากอดผมแน่น ตอนนั้นผมไม่รู้หรอกว่านั่น หมายความว่า หล่อนถึงทางสว่างแล้ว มารู้เมื่อหล่อนผละออกจากร่างผม แล้วนอนหอบหายใจระรัว ผมยอมรับละว่า ไม่ประสาเลย ก็พอจะรู้บ้างก็จากการได้แอบดูน้าชายกับน้าสะใภ้เล่นสนุกกันเมื่อแล้วมา และยิ่งรู้สึกไม่ประสาใหญ่ เมื่อน้าชายเข้ามาสานต่อความรักกับน้าสะใภ้ อีกคน ขณะที่หล่อนยังนอนแบอยู่กับพื้น "...เป็นยังไงที่รัก...ครั้งเดียวไม่เคยพอ...ไม่ใช่หรือ..." น้าชายพูดออกมา ผมหูผึ่ง ครั้งเดียวไม่เคยพอบ้าอะไร ผมชักงงๆ ตอนนั้นยอมรับว่ายังไม่ทันเกม เพราะอ่อนเดียงสาจริงๆ พอหล่อนถูกผัวขึ้นคร่อมแล้วแทงเสยด้วยตอร์ปิโดลำคุ้นเคย กับถูกดูดที่ปลายถัน พร้อมทั้งขบเบาๆ ด้วยไรฟัน น้าสะใภ้ผู้หิวกระหาย ก็เริ่มเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก คราวนี้หล่อนยอมให้ผัวขึ้นคร่อมอยู่เพียงครู่เดียว ก็ขอเป็นฝ่ายขึ้นบนบ้าง บทเรียนตรงนี้มันช่างน่าดูน่าชมเสียเหลือเกิน ผมคลานไปทางบั้นท้ายของหล่อน แล้วจ้องมองรอยผ่าที่กลีบเนื้อเยื่อตีวงรอบลำตอร์ปิโด แล้วกลืนมันเข้าๆ ออกๆ ด้วยหัวใจสั่นเสียว เลือดลมกลับซู่ซ่าขึ้นมาอีก "....ดูอะไร...เอาเปรียบกันนี่...แบบนี้น้าไม่ยอมนะ..." เสียงน้าสะใภ้สะโพกผายหันมาค้อนขวับๆ แต่ก็ยังอวดท่วงทีลีลา เขมือบตอร์ปิโดต่อไปอย่างถึงใจ แล้วขณะที่ผมกำลังชมเกมส์กามอยู่นั้น น้าชายก็บอกให้ผมช่วยลงลิ้นกับรอยผ่า ที่กำลังเขมือบตอร์ปิโดของเขาหน่อย ทีแรกผมก็ขัดๆ เขินๆ เพราะเกิดมาลิ้นเอาไว้ชิมอาหารอย่างเดียว มาคราวนี้ต้องใช้เลียแก้มก้นและรอยผ่า ชักไม่แน่ใจว่าจะทำให้น้าสะใภ้เป็นสุขได้หรือเปล่า? แต่เมื่อน้าชายต้องการ ผมก็เริ่มปฏิบัติการเลียไล้โลมเล้าในทันที เริ่มจากเลียบั้นท้ายหล่อนก่อน แล้วจึงไล้มาที่แคมปริตึง ถึงตอนนี้น้าสะใภ้เริ่มร้องอูยๆ ออกมาเสียงลั่น ทำเอาผมมีลูกฮึดเร่งเลียหนักขึ้น "...ดีจังเลย...แบบนี้เดี๋ยวต่อกับน้าอีกนะจ๊ะ....คนเก่ง..." น้าสะใภ้ส่งเสียงร้องคร่ำครวญรำพันเพ้อออกมา ทำให้ผมเกิดแข็งชูชันขึ้นมาอีก แล้วตั้งใจว่าเดี๋ยวน้าชายเสร็จแล้ว ต้องเป็นผมต่อแน่ แต่ขณะที่ผมตั้งใจอยู่นั้น ก็มีเสียงเรียกน้าชายจากหน้ารั้วบ้าน เป็นเสียงของลุงข้างบ้านที่มีเมียเด็กนั่นเอง น้าชายบอกให้ผมลุกไปเปิดประตู พอแกเดินเข้ามาก็ถามผมว่า กำลังสนุกกันอยู่ละซี คำถามนี้ทำให้ผมเข้าใจขึ้นมาว่าลุงแกรู้ว่าเรากำลังทำอะไรกัน ผมมองไปที่เมียลุง ซึ่งเดินตามเข้ามาด้วย ให้ใจหายเพราะที่สังเกตเห็น หล่อนไม่ได้สวมยกทรง นมต้มใหญ่ก็เลยเด้งดึ๋งๆ ทำเอาผมต้องแอบเล้าโลมด้วยสายตาอยู่เป็นนาน ขณะที่เราเดินเข้าไปในบ้าน ผมเข้าใจว่าน้าชายกับน้าสะใภ้จะลุกขึ้นสวมเสื้อผ้ามารับแขก ที่ไหนได้ พอเราสามคนเข้ามาในบ้าน น้าทั้งสองยังนอนแก้ผ้าอล่างฉ่าง ยังใส่กันมันหยดอยู่ "...มาเลยลุง..โดดเข้ามาร่วมวงเลย..อ้อ..อย่าลืมน้องแอนให้เล่นด้วยละ..." น้าชาย หมายถึง เมียลุงที่เดินตามเข้ามาด้วย เป็นอันว่าคราวนั้นผมได้แต่งงไปหลายตลบ กว่าจะรู้ว่าคนที่แวดล้อมอยู่ในชีวิตผมนั้น ล้วนแล้วแต่ชอบรักหมู่ด้วยกันทั้งนั้น ซึ่งมันก็มันดี ผมชอบโดยเฉพาะกับน้องแอนแล้วอู้ฮู... เด็ดขาดกว่าน้าสะใภ้ผมอีกหลายเท่า แล้ววันหลังผมจะเขียนมาเล่าใหม่     ดูง่ายไม่ต้องโหลด 10พลนิกรกิมหงวนภาคพิศดารเรื่องเสียว แตกสาวเงี่ยน ช่วยตัวเองดูการ์ตูนโป้ๆแนวเด็กๆโดจินนักศึกษา เอา กัน ใน ห้องหนังโปฝรั่ง เรื่องเล่าประสบการ หนังโปฝรั่ง หนังโปฝรั่ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21