ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่่องเสียวนักศึกษากับคนแปลกหน้า  (อ่าน 142 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เรื่่องเสียวนักศึกษากับคนแปลกหน้า
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 06:04:06 PM »
เรื่่องเสียวนักศึกษากับคนแปลกหน้า หนัง การ์ตูน โป้ เรื่่องเสียวนักศึกษากับคนแปลกหน้า เรื่่องเสียวนักศึกษากับคนแปลกหน้าสวัสดีเพื่อนๆ ผู้ร่วมอุดมการณ์ในการเอาผู้หญิง ผมเป็นคนหนึ่งที่มีประสบการณ์มากมาย ได้อ่านเรื่องของคนอื่นๆ แล้ว เลยอยากจะเล่าเรื่องของผมบ้าง ผมทำงานธนาคารแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ ตำแหน่งไม่ใหญ่โตเท่าไหร่ มาเริ่มเรื่องเลยก็ แล้วกัน บ้านผมเป็นตึกแถว 3 ชั้น อยู่หน้าวัดแถวฝั่งธนฯ เรื่องเกิดเมื่อ 9 กรกฎาคมนี้เอง พอดีที่วัดมีงานฉลองอะไรก็ไม่รู้ มีรถบั๊ม ยิงปืน หนัง ลิเก จับฉลากฟรี ถ้าใครเคยเที่ยวก็จะรู้ว่าเวลามีรถบั๊ม จะมีสาวๆ เด็กใจแตก เด็กโรงงาน และก็ จิ๊กโก๋มายืนรอบๆ เต้นกันบ้าง จีบกันบ้าง และผมก็ได้พาหลานชายและหลานสาวผมเข้าไปเล่นชิงช้าสวรรค์ ในวันที่ 3 ของงาน ในช่วงที่ยืนรอหลานเล่นอยู่นั้น ก็มีเด็กวัยรุ่นชายหญิงอายุราว 12-15 เดินเบียดผมไปกลุ่มใหญ่ ซึ่งในกลุ่มมีเด็กสาว คนหนึ่งเตะตาผมมาก โดยเฉพาะหน้าอกที่มาเบียดกับท่อนแขนของผม เธอใส่ขาสั้นแบบสั้นมากๆ เป้ากางเกงรัดเข้าง่ามก้น เลย เสื้อยืดเอวลอยสายเดี่ยวเห็นสะดือนิดเดียว ใส่รองเท้าแตะส้นตึกแบบมีสายรัดส้น ผมจึงได้เดินตามเข้าไปดูที่ลานเล่น รถบั๊ม ซึ่งพวกนี้เมื่อเข้าไปถึงก็เต้นกันไปมา ผมเฝ้ามองที่หน้าอกและตรงหว่างขาเธอ นมเธอข้างหนึ่งประมากสองมืออุ้ม นั่นแหละ หอยเธอเป้ากางเกงรั้งไว้จนตึงใหญ่มาก ประมาณลูกเทนนิสสามลูกเรียงกัน เธอเต้นส่ายและโยกจนของผมแข็งโป๊ก จนรู้สึกเจ็บเลย ผมจึงพยายามกระเถิบเข้าไปในกลุ่มพวกเธอ แล้วยืนอยู่ข้างหลังเธอทำเป็นมองคนเล่นรถกัน เธอส่ายก้นมาถูก ของผม สักพักเธอก็หันมามองแล้วเธอก็เต้นต่อโดยไม่พูดอะไร ก็พอดีหลานผมเล่นเสร็จก็มาเรียกผม ผมก็ต้องพาหลาน กลับบ้านซึ่งหลานอยู่มันไม่ค่อยสะดวก แต่ผมคิดว่าผมจะต้องเอาเด็กคนนี้ให้ได้ เพราะเท่าที่สังเกต น่าจะโดนเพื่อนผู้ชาย ในกลุ่มเอามาบ้างแล้ววันรุ่งขึ้นเป็นวันศุกร์ ผมไปทำงานตามปกติ แต่ในใจก็คิดว่าวันนี้เด็กพวกนี้จะต้องมาเที่ยวอีกแน่ๆ พอเลิกงานผมก็กลับ บ้าน แต่ผมแวะเข้าไปในวัดก่อน ดูว่าเธอมาหรือเปล่าพร้อมทั้งหาข้าวกินด้วย แล้วผมก็ดีใจมากเพราะเห็นเธออยู่ที่ร้านยิงปืน กำลังดูเพื่อนๆ ของเธอยิงปืนอยู่ วันนี้เธอใส่ชุดเอี๊ยมขาสั้นแบบสั้นมากๆ เหมือนเดิม และใส่เสื้อกล้ามชายเสื้อแค่สะดือ ผิวเนียนขาว เห็นร่องอก ผมเดินเข้าไปในชุดทำงานพนักงานธนาคาร เพื่อให้เธอเห็นจะได้ดูดี ทำเป็นว่าดูเขายิงปืน ผมยืนติด กับเธอเลยจนแขนเธอสีกับแขนผม ปรากฏว่าชุดเอี๊ยมที่เธอใส่เอวไม่มียาง แล้วมันก็โปร่งอ้าประกอบกับเสื้อยืดที่รัดเข้ารูป มันเป็นเอวลอย ผมจึงชำเลืองมองลงไปข้างใน น้ำลายผมติดคอแทบกลืนไม่ลงเลย เธอไม่ใส่กางเกงใน ตรงที่ยิงปืนก็สว่าง ผมเห็นหม้อใบเบ้อเริ่มเลย มีขนพอประมาณ ผมลืมตัวชำเลืองอยู่ตั้งนาน มารู้สึกตัวเพราะเธอใช้ข้อศอกกระแทกผมเบาๆ 2-3 ครั้ง ผมมองหน้าเธอ เธอก็อมยิ้มให้ผม ผมก็อมยิ้มตอบแบบเสียฟอร์ม ใจผมเต้นไม่เป็นท่ารู้สึกจะหมดแรง แล้วเธอกระซิบ บอกผมว่าเลี้ยงยิงปืน 20 นะพี่ ผมก็ทำเฉยๆ แล้วหยิบเงินให้ 100 บาท เพื่อหวังผลตอบแทน แล้วผมก็ยืนมองในกางเกง ต่อไป เธอยิงปืนไปก็หันมายิ้มให้บ้างหรือไม่ก็เดินตัดหน้าผม เอาตูดมาสีกับของผมบ้างบางครั้ง ผมกระซิบบอกเธอว่าเดี๋ยว พี่มาใหม่ อยู่ตรงรถบั๊มนะเดี๋ยวเลี้ยงรถบั๊ม แล้วผมก็กลับบ้านกินข้าวอาบน้ำ ใส่ขาสั้นกับเสื้อยืดพร้อมทั้งพกถุงยางมา 6 ถุง เพราะเสาร์อาทิตย์ไม่ได้ทำงาน พอผมมาถึงก็เห็นเธออยู่กับเด็กผู้หญิงอายุประมาณ 12 ตัวเล็กๆ นมเพิ่มตั้งเต้าผิวออกคล้ำๆ แต่ดูสะอาดน่ารักดี และกระเทยอายุประมาณ 15 -16 ดูเรียบร้อย ผมก็ไปยืนข้างเธอ เธอก็หันมาแนะนำบอกว่านี่น้องแนน (เด็กผู้หญิง) แล้วนี่นังอ้อย (กระเทย) และบอกให้เรียกเธอว่าจอย ผมถามว่าจะเล่นไหมพี่เลี้ยง แต่พี่ไม่เล่นนะพี่ไม่เคยขับ รถบั๊ม จอยบอกผมว่าเดี๋ยวค่อยเล่น ให้ผมเลี้ยงไอติมก่อนได้ไหม (มันเป็นไอติมแท่งๆ ใส่ในถังเหล็ก) แล้วเราก็เดินไปซื้อไอติม แต่ผมไม่กินเพราะดูไม่ค่อยสะอาด จอยบอกว่าไปหาที่นั่งกินดีกว่า แล้วก็พาผมเดินไปข้างหลังตึก ที่เป็นหลังห้องเรียนของ เด็กประถม และมีกำแพงอีกด้านหนึ่ง โดยเป็นสวนหย่อมเล็กๆ มีต้นไม้สูงเท่าผมยืนและมีโต๊ะหิน เราจึงนั่งกันตรงนั้น คุยกันสักพักประมาณไอติมครึ่งแท่ง กระเทยก็บอกจอยว่าขอไอติมพี่เขาอีกแท่งสิ จอยบอกผมว่าพี่ขอ 5 บาท ให้มันไปซื้อ ได้ไหม พอผมกำลังจะหยิบกระเป๋า อ้อยก็พูดอีกว่าก็พี่มีอยู่แล้วไงก็... แล้วจอยก็ส่งไอติมที่เหลือให้อ้อยถือ แล้วบอกผมว่า ให้ขึ้นไปนั่งบนโต๊ะหิน โดยมีอ้อยกับจอยนั่งอยู่ที่ม้าหินทั้งสองข้าง แล้วอ้อยก็เอามือมาลูบที่หน้าขาผม ลูบที่ของผมเบาๆ บอกว่าให้จอยมันกินแท่งนี้นะ โดยดึงขอบเอวกางเกงของผมลงมาจนหัวน้องชายโผล่ออกมา อ้อยเอามือรูดหนังน้องชาย ผมลง บอกจอยให้เลีย จอยก็ทั้งเลียทั้งดูด มันเสียวแล้วก็แปลก แถมตื่นเต้นด้วย มีกระเทยจับควยอยู่ ผู้หญิงก็เอามือจับไข่ ปากก็ดูดเลียเอาลิ้นวนไปวนมาที่หัว ดูเธอช่างชอบยิ่งกว่าดูดไอติมเสียอีก แล้วที่เด็ดยังมีเด็ดผู้หญิงอีกคนนั่งใกล้ๆ สักพักจอย ก็หยุดแล้วเรียกแนนมานั่งแทนที่จอย อ้อยจับมือแนนมาลูบที่น้องชายผม ดูแนนยังไม่เคย อ้อยบอกว่าหัดเอาไว้จะได้รู้ แล้ว อ้อยก็อมจนมิดแล้วรูดขึ้นลงให้แนนดูเป็นตัวอย่าง พอแนนลองทำดูถึงกับจะอ้วก อ้อยจึงให้แนนอมดูดแค่ท่อนหัว ส่วนจอย ตอนนี้ขึ้นมานั่งห้อยขาข้างๆ ผม ผมเลยเอามือล้วงลงไปที่หอยของจอย ไม่มีกางเกงใน ใหญ่มากล้นมือผมเลย แฉะมากด้วย จอยบอกว่าพี่เกี่ยวให้หน่อย ผมรีบเอานิ้วกลางแหวกร่องจอยทันที แคมในของเธอเยอะมาก ติ่งให้ล้นออกมาเลย ผมล้วง เข้าไปในรูไม่ยากนักทั้งควานแยงเข้าแยงออก ขยิ้ที่ติ่งหอยเธอจนเธอเอาหัวมาชุกที่ไหล่ผมอ้าขากว้าง มืออีกข้างหนึ่งผมก็บีบ นมเธอนอกเสื้อ ปากก็ดูดติ่งหูเธอ ส่วนกะเทยของแถมกำลังสอนน้องแนนดูดของผม เราทำอยู่สักพักก็หยุดเพราะมีเสียง คนเดินมา พวกเราทำเป็นว่าไม่มีอะไร พอเขาเดินผ่านไป อ้อยบอกว่าพี่ไปที่ห้องอ้อยไหม ผมบอกว่าผมไม่เคยกับผู้ชาย อ้อยบอกว่าอ้อยไม่เกี่ยวก็ได้ พี่ยุ่งกันแค่สามคนก็ได้ อ้อยจะสอนแนน ผมถามว่าแล้วพี่ต้องให้น้องเท่าไหร่ จอยบอกว่าพวกเรา ไม่ใช่อีตัวถูกใจก็เอากันไม่ถูกใจก็เลิกกันไปแล้วเราก็มาถึงแมนชั่นของอ้อย ในห้องมีสองเตียง เตียงคู่หนึ่งเตียงเดี่ยวหนึ่งเตียง อ้อยบอกว่าเราอยู่กัน 3 คน มีแอร์ มีห้องน้ำในตัว จอยบอกว่าพ่อแม่อ้อยมันรวย แต่อีนี่มันหลงกรุงเทพฯ จอยก็เดินเข้าห้องน้ำไป อ้อยก็บอกผมว่าพี่เลยนะไม่ต้อง รอนางจอย แล้วก็ดันให้ผมนอนบนเตียงจัดแจงดึงกางเกงผมออก โดยขาผมพาดลงขอบเตียงจับขาผมถ่างออกดูดเลียของผม แล้วก็เรียกแนนมาให้แนนนั่งคุกเข่าข้างผมหันก้นให้ผม โดยตอนนี้น้องชายผมอยู่ในปากของแนน ส่วนอ้อยก็จับปลายเท้าผม เหยียบไว้ที่ขอบเตียงในท่าที่ยังถ่างขาอยู่ อ้อยเลียไข่เลียรูตูดผม เสียวจนไม่รู้จะว่ายังไง เรียกว่ากระตุกเลย จนของผมต้อง กระแทกเข้าไปในปากน้องแนน น้องแนนทำท่าจะอ้วกแต่สักพักก็ดูดเลียต่อ ส่วนมือผมก็ลูบที่ตูดน้องแนน เด็กอะไรสะโพก ยังกับสาวๆ เธอใส่กางเกงยีนส์สามส่วน ผมลูบผมเขี่ยง่ามตูด เกาเบาๆ ที่หอยแนน แล้วรูดซิปกางเกงออก พยายามถอด กางเกงแนนมากองที่เข่า ดึงกางเกงในลงมามองดูระหว่างกลางง่าม ดูหอยไม่เล็กไม่ใหญ่พอดีกับตัว ที่สำคัญมีขนไม่กี่ เส้นเองขนอ่อนๆ บางๆ สั้นๆ ผมรีบจับลูบบีบเบาๆ ด้วยความเสียวของคนทั้งสองที่กำลังเล่นกับของผม ผมเอานิ้วกรีด ร่องของแนน เธอโยกตูดสู้นิ้วผม ผมเลยจะใช้นิ้วกลางแทงร่องเข้ารูเธอ เธอถึงกับส่งเสียง "อื้อ..เจ็บ..." แล้วเธอก็ลุกขึ้น ก็พอดีกับจอยออกมา ก็เลยมาทำหน้าที่แทนแนนแต่เก่งกว่ากันเยอะ แรงดูดแรงรูดน้องชายผมหนักแน่นกว่า ผมจึงเปลี่ยนมา เอานิ้วแยงหอยจอยแทน กลีบในเธอล้นปลิ้นออกมานอกแคมเป็นเซนต์ แต่ก็มันมือดี เสียงเธอดังอื้อ..อ้า.. ผสมกับดูดของผม ดังจ๊วบ อ้อยบอกกับแนนว่าให้ไปอาบน้ำ แล้วตะโกนบอกว่า "ล้างหอยให้สะอาดๆ นะ มึงยังซิง..เดี๋ยวให้พี่เขาเลียหอยให้ อีจอย..พี่เขาคงไม่กล้าเลียหรอก อีจอยมันต้องให้กูเลียให้" พอหยุดคำพูดจอยดึงผ้าขนหนูที่ออกมาจากห้องน้ำออก แล้วสะกิด ผมให้กระเถิบขึ้นจากขอบเตียง ส่วนอ้อยก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้า ผมก็เลยถอดเสื้อยืดที่เหลืออยู่ จอยนั่งยองๆ หันหน้าไปทาง ปลายเท้าผม จับของผมตั้งตรงจะแยงเข้ารูเธอ ผมรีบบอกว่าใส่ถุงก่อนแล้วผมก็ให้ถุงเธอ เธอเอาของผมเข้าไปในหอยเธอ โดยไม่ยากเย็น อ้อยก็แก้ผ้าออกจู๋ไม่ใหญ่เท่าไหร่ ดูนิ่มๆ ไม่แข็งเหมือนผู้ชาย แล้วยืนขึ้นบนเตียงต่อหน้าจอย แล้วจับจู๋ ตัวเองยื่นให้จอยอมให้โดยดี ผมรีบเอี้ยวตัวดูแล้วถามว่าจะแข็งขึ้นกว่านี้หรือเปล่า จอยหยุดอมแล้วบอกว่ามันแข็งได้แค่นี้ แหละพี่ อีนี่มันฝ่อหมดแล้ว ส่วนใหญ่มันเสียวรูตูดอย่างเดียว ตูดจอยก็โยกคลึงหอยกับน้องชายผมไปด้วย จอยเปลี่ยนท่า เป็นท่าหมา อ้อยก็เดินไปให้อมเหมือนเดิม มือผมก็บี้ บีบ คลึง นมของจอย ส่วนน้องชายก็กระแทกเต็มที่ หอยจอยแน่นพอดีๆ สักพักอ้อยก็ลุกไปตามแนนจากห้องน้ำ แนนไม่ใส่อะไรเดินมาที่เตียง บอกให้ผมนอนหงาย จอยก็นั่งทับเหมือนเดิมหันหน้ามา ทางหัวผม ก้มมาจูบปากผมเอาลิ้นมารัวในปากผม ดูดใบหูเอาลิ้นล้วงเข้าไปให้รูหู แล้วก็มาที่หัวนมผม จากนั้นตั้งตัวตรง แล้วขย่มของผมขึ้นสุดลงสุด แต่ไม่กระแทกท้องเพราะผมไม่ชอบ อ้อยก็ให้แนนมายืนที่หัวผม แล้วค่อยหย่อนหอยคุกเข่า ลงมา อ้อยบอกว่าพี่หอยเด็กยังไม่เคย เลียได้รับรองปลอดภัย ผมรีบกรีดลิ้นผมเข้าในร่องของแนน รัวลิ้นไปมา เม็ดติ่งมีนิด เดียวตามอายุ แคมในแทบจะไม่มี หน้าแนนเหยเกเหมือนทรมานมาก โยกก้นขึ้นลงเหมือนหนีความเสียวซ่าน เสียงในคอดัง อื่อ..อื่อ.. ขาออกสั่นๆ จนผมกลัวเธอลุกหนีจึงจับต้นแขนไว้สองข้าง อ้อยบอกว่าของพี่อ้อยไม่ยุ่ง แล้วก็เดินไปให้จอยอม เหมือนเดิม สักพักหนึ่งผมเกร็งมากเพราะจอยกระแทกจนจะแตก ส่งเสียงครางออกมา จอยถามว่าจะออกเหรอพี่ ผมตอบอือ.. จอยเอาหอยออกจากของผมแล้วก็ดึงถุงยางออก ช่วยกันอมกับอ้อย มือก็กระตุก ผมเสียวมากปากก็ยิ่งออกแรงดูดหอยของแนน จนผมทนไม่ไหวน้ำแตกออกมา แต่ผมมองไม่เห็นรู้สึกว่าทั้งจอยและอ้อยแย่งกันดูดเลียจนสะอาด แต่ผมก็ยังไม่หยุดเล่นกับ หอยแนน ตอนนี้จอยกับอ้อยขึ้นไปอยู่อีกเตียงขย่มกันอย่างแรง ทั้งเสียงครางเสียงกระแทก ผมจึงให้แนนนอนลงแล้วดูดปาก ไซ้คอมือก็เล่นหอยแนนไปด้วย ตอนนี้น้องชายผมหดลงเหลือครึ่งเดียว ปากก็ดูดนมที่ใหญ่เท่าซาลาเปา อมดูดทีก็เข้าไป ครึ่งใบ แล้วเอามือจับมือแนนให้มาเล่นไข่กับแท่งของผม สักพักก็แข็งโป๊กเหมือนเดิม ผมถามแนนว่าจะให้พี่เอาไหม เธอบอก ว่าต้องไม่เจ็บนะ ผมจับขาเธออ้าออกเต็มที่ เสียงอ้อยพูดมาว่าเดี๋ยวพี่ เดี๋ยวนางแนนได้ร้องลั่นห้อง แล้วอ้อยก็เอาเควายมาให้ อ้อยบีบใส่ของผมทาจนเยิ้ม แล้วก็บีบใส่ร่องหอยแนน บอกว่าต้องเยิ้ม ผมบอกว่าใส่ถุงก่อน อ้อยบอกว่าไม่ต้องกล้วหรอก นางแนนอย่างมากก็แค่จอยกับอ้อยเลีย จู๋อ้อยยังไม่เอาเข้าของมันเลย ตอนนี้จอยมานั่งอยู่บนท่อนหัวแนน เอามือล็อกไหล่ แนนไว้ ส่วนอ้อยจับของผมถูกับร่องหอยแนน ผมเลยค่อยๆ กดลงไป แนนแสดงอาการเจ็บเต็มที่ ใครที่เคยเอาเด็กที่ยัง ไม่เคยโดนก็รู้ อ้อยพูดว่าแม่งไหนจะใหญ่แล้วยังคดอีก ทนหน่อยนะนังแนน ถ้ามึงหายเจ็บละก็มันฉิบหาย อ้อยช่วยเอา นิ้วบี้นม เขี่ยเม็ดหอยแนน สักพักใหญ่ก็เข้าได้ อ้อยให้ผมลองขยับ แนนบอกว่าเจ็บอยู่ผมก็หยุด อ้อยบอกว่าพี่ดูดนม ไซ้มันหน่อยสิ สักพักผมก็ขยับอีก แนนไม่บอกว่าเจ็บแล้วแต่ทำหน้าเสียว ผมจึงเริ่มเคลื่อนที่เบาๆ ก่อน แนนบีบมือจอยไว้แน่น หอยแนนคับมากสัมผัสของผมทั้งลำ แถมยังขมิบอีก ผมเร่งเร็วขึ้นจนหน้าขากระแทกหน้าขาของแนน ผมอยู่ในท่าคุกเข่า จนแนนบอกว่าไม่ไหวแล้ว สักพักแนนทั้งเกร่งทั้งแอ่นตัวบิด หอยแนนทั้งตอดทั้งดูดแรงแบบตอดนานๆ แล้วก็คลาย แล้วก็ ตอดนานแล้วก็คลาย อ้อยบอกว่าพี่เร่งเลย แนนจะได้รู้ว่าเวลาน้ำแตกเป็นยังไง ผมเลยเร่งเต็มที่ยิ่งมีเสียงแนนร้องดัง "โอยย.. โอยย..โอยย.." สักพักเดียวผมก็ต้องเกร็งไปทั้งตัว อัดเข้าไปสุดลำ พอน้ำพุ่งหมดผมก็เสียบเข้าเสียบออกอีก 4-5 ทีก็เอาออก อ้อยก็ก้มลงไปเลียหอยแนน โดยมีแนนนอนหอบส่ายหัวไปมา ส่วนผมก็ล้มตัวลงนอนหอบอยู่อีกเตียง โดยมีจอยตามมาดูดให้        รูปโป้นักศึกษาโดยเอาตูดภาพถ่ายนักศึกษา ดาราชุดว่ายน้ำหนังโป๊ เด็ก13เอากันเรื่องเสียวเมียหนังโป้การ์ตูนต์โหลดโดจินนารูโตะ เนตรวงแหวนพาเสียวสวัสดีครับทุกๆคน ผมมีประสบการณ์เสียวๆมันส์ๆมาเล่าสู่กันฟัง ผมเป็นเด็กต่างจังหวัด บ้านของผมนั้นมีฐานะปานกลาง พอผมเรียนจบ ม.6 แล้วสอบเอนทรานส์ติดวิศวะที่มหาลัยของรัฐแห่งหนึ่ง ตอนนั้นผมได้อยู่หอพักร่วมกับเพื่อนที่เรียนด้วยกันซึ่งเป็นรุ่นพี่จังหวัดเดียวกันครับตอนนั้นความสะดวกสบายก็ไม่ค่อยจะมีสักเท่าไร เพราะว่าเงินที่พ่อแม่ส่งมาให้นั้นน้อย ค่าใช้จ่ายมากต้องประหยัดอย่างมาก ผมเรียนได้อยู่ 3 ปีก็ได้มารู้จักกับเพื่อนคนหนึ่งครับ เขาเป็นคนกรุงเทพฯ นี่เอง ฐานะทางบ้านของเขาดีมากแถมยังขับรถมาเรียนทุกวันผมมารู้ ตอนหลังว่าพ่อเขาเป็นนายตำรวจมียศพันตำรวจเอกครับซึ่งประจำอยู่ต่างจังหวัด จนกระทั่งผมได้สนิทกับเพื่อนคนนี้มาก เจ้าเพื่อนคนนี้ชื่อจีมมันเลยชวนผมไปอยู่ที่บ้านมัน เพราะมันรู้ว่าฐานะทางบ้านของผมเป็นอย่างไร เพื่อจะได้ประหยัดค่าใช้จ่าย ผมจึงตัดสินใจเข้าไปอยู่ที่บ้านของมัน บ้านไอ้จีมใหญ่มาก มีสระว่ายน้ำอยู่หลัง บ้าน รั้วรอบขอบชิดดี มีบ้านพักสำหรับคนรับใช้ คนสวน คนขับรถ ซึ่งเป็นเรือนไม้อยู่ห่างจากเรือนหลังใหญ่พอสมควร บ้านนี้มีคนรับใช้เพียง 4 คนเท่านั้น ส่วนเรือนหลังใหญ่ที่ไอ้จีมอยู่นั้น มีด้วยกัน 4 ห้อง ห้องหนึ่งเป็นของไอ้จีม อีกห้องหนึ่งเป็นของพ่อกับแม่เลี้ยงมัน ไอ้จีมมันบอกว่าแม่ของมันตายไปได้หลายปีแล้ว พ่อมันเลยมีเมียใหม่แล้วเอาเข้ามาอยู่ในบ้าน ตัวมันนั้น ไม่ค่อยจะถูกกับแม่เลี้ยงนัก เลยไม่ค่อยอยากจะอยู่บ้านสักเท่าไหร่ เพราะเกลียดกัน แม่เลี้ยงของมันนั้นอายุยังไม่มากเท่าไหร่เพียง 35 ปีเท่านั้นส่วนพ่อมันนั้นอายุปาเข้าไป 53 ปีแล้ว แม่เลี้ยงนั้นยังไม่มีลูกกับพ่อเพื่อนผม เลยทำให้ดูสาวกว่าอายุจริงๆ หน้าตาก็อ่อน แถมหุ่นอย่างกับดาราหนังโป๊ ร่างกายที่ ไม่ทรุดโทรมก็คงเป็นเพราะไม่ได้ใช้งานบ่อย เพราะว่านานๆ พ่อเพื่อนผมจะกลับมาสักที มาอยู่เพียง 2-3 วันเท่านั้นก็กลับไปเสียแล้ว ทิ้งให้แม่เลี้ยงเพื่อนอยู่บ้านเพียงคนเดียว ตอนแรกที่ผมเข้าไปอยู่นั้นแม่เลี้ยงเพื่อนไม่ค่อยจะคุยกับผมสักเท่าไหร่ ผิดกับพ่อเขาที่คุยเล่นกับผมบ่อยๆ และซื้อของจากข้างนอกมาให้ผมเรื่อยๆ ซึ่งมาตอนหลังแกให้ผมเรียกว่าพ่อ แม่เลี้ยงเพื่อนแกไม่ต้องทำอะไร จะออกไปข้างนอกทุกๆวัน ไปซื้อของตามห้างหรือไม่ก็ทำผม ทำเล็บ จะเข้าบ้านทีก็ประมาณ 4-5 โมงเย็น ช่วงเวลาที่อยู่บ้านนั้นก็ชอบนุ่งกางเกงขาสั้นแบบวัยรุ่น บางทีใส่เสื้อกล้าม คอลึก มองจากทางด้านข้างจะเห็นยกทรงและฐานนมอยู่เป็นประจำ แทบจะทุกคืนที่แกจะเดินผ่านห้องของผม เพื่อที่จะว่ายน้ำในสระเรื่อยๆ ซึ่งหน้าต่างห้องนอนผมนั้นมีบานเกล็ดหมุนเลื่อนได้ โต๊ะที่อ่านหนังสือผมก็อยู่ตรงหน้าต่างพอดีเลยมองเห็นได้ อย่างถนัด แกชอบสวมชุดว่ายน้ำแบบทูพีชลงเล่นน้ำในสระเสมอ แกจะว่ายน้ำเป็นชั่วโมงกว่าจะขึ้นข้างบนบ้าน เวลาที่ผมแอบดูแกทีไรต้องปิดไฟในห้องนอนก่อน เพราะกลัวแกจะรู้ ดูสัดส่วนของแกทีไร ควยของผมมันชอบโด่ทุกทีและคิดอยากจะเย็ดกับแม่เลี้ยงเพื่อนทุกที หน้าตาของผมจัดว่าหน้าตาดี เสียแต่ว่าไม่ค่อยมีเงินไว้จีบสาว หลังจากที่ผมอยู่ที่นั่นได้ประมาณ 6 เดือน แม่เลี้ยงเพื่อนเริ่มพูดคุยกับผมบ้าง ตามที่ผมสังเกต ว่าระยะนี้แกมักจะไม่ใส่ยกทรง บางวันแกก็ใส่ชุดคลุมบางๆ มันทำให้วาบหวิวเหมือนกัน นับวันยิ่งเห็นยิ่งเงี่ยน ต้องชักว่าวทุกวัน จนกระทั่งช่วงสงกรานต์คนรับใช้ต่างก็กลับบ้านกันหมด เหลือเพียงผมอยากจะกลับบ้านเหมือนกันแต่ติดทำรายงาน ส่วนไอ้จีมมันก็ไปเที่ยวสงกรานต์ที่เชียงใหม่ พอดีพ่อเพื่อนกลับมาพอดีและเย็นวันนั้นเอง ตามปกติ ผมจะกินข้าวที่หลังคนอื่นเขา เพราะเราเป็นคนอาศัยอยู่ ก็เปรียบเสมือนกับคนรับใช้นั่นแหละและผมจะช่วยงานทุกอย่างที่ผมสามารถที่จะช่วยได้ เมื่อคนรับใช้ไม่อยู่ผมเลยต้องทำหน้าที่แทน วันนั้นพ่อเพื่อนได้ชวนผมดื่มเหล้านอกด้วย แต่ผมปฏิเสธ แต่แกว่าผมผู้ชายมันต้องสังคมบ้าง ไม่ต้องเกรงใจ ถือว่าเป็นลูกหลานกันเลยชวนผมนั่งร่วมโต๊ะอาหารเป็นครั้งแรก ซึ่งวันนั้นอาหารค่ำแม่เลี้ยงเพื่อนใส่กางเกงขาสั้นเว้ามากๆแทบจะมองเห็นกางเกงใน ส่วนเสื้อนั้นก็ใส่ผ้าแพรบางๆ แต่ให้ตายเถอะครับ ข้างในไม่ได้ใส่อะไรเลย เสื้อบางพอที่จะเห็นนมเรื่อๆแต่แกทำเฉย เหมือนกับไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ขณะนั้นผมดื่มเหล้าด้วย พ่อเพื่อนก็ชวนคุยโน่นคุยนี่ จนเหล้าเข้าขวดที่สอง ผมเริ่มมึนๆ แต่แม่เลี้ยงเพื่อนสิครับหน้าแดง ตาของแกแวววาวเซ็กซี่จริงๆ พ่อเพื่อนนั้นเมามากแล้ว เมื่อเหล้าขวดที่สองหมด ไปครึ่งขวดเท่านั้น เม่เลี้ยงเพื่อนก็ชวนทานข้าว ผมเลยบอกว่าไอ้จีมยืมหนังสือผมไปผมจะเอาหนังสือไปทำรายงานหลังจากที่เก็บสำรับกับข้าวเรียบร้อยแล้ว พ่อเพื่อนก็อนุญาต จนกระทั่งผมอาบน้ำเสร็จนั่นแหละ ผมนึกได้ว่าลืมไปเอาหนังสือที่ห้องนอนไอ้จีม ซึ่งตอนนั้นทั้งพ่อเพื่อนและแม่เลี้ยงเพื่อนนั้นได้ขึ้นไปนอนเรียบร้อยแล้ว ผมเลยค่อยๆย่องเบาๆ เมื่อผมผ่านห้องของท่าน ซึ่งอยู่ก่อนห้อง ไอ้จีมปรากฎว่าประตูห้องนอนนั้นปิดไม่สนิท ผมได้ยินเสียง ซี้ดปากของผู้หญิง ส่งเสียงดังไม่ขาดสายเลย ในห้องนั้นปิดไฟมีแต่เสียงทีวีนั่นเป็นฉากที่นิโกรกำลังควบสาวญี่ปุ่นอยู่ สองคนนั่นไม่เห็นผมหรอกครับ เพราะหน้าห้องปิดไฟ ปลายเตียงนั้นหันมาทางประตูเท่ากับว่าหันหลังเล่นให้ผม ตอนนั้นแม่เลี้ยงเพื่อนกำลังขึ้นควบเป็นจ๊อกกี้สาวควบอยู่บนพ่อเพื่อน สักพักหนึ่งเขาก็บ่นว่าสู้แค่ สองสามทีเองก็ล่มเสียแล้ว พ่อเพื่อนตอบว่าผมแก่แล้วเรี่ยวแรงมันก็เลยหมด เมาด้วย แล้วแกก็หันหลังกลับ ผมเลยรีบผละออกจากตรงนั้น เมื่อผมพบหนังสือแล้ว ผมก็ดับไฟแล้วปิดประตูเอาไว้ ขณะที่ผมปิดประตูนั้นไฟที่ระเบียงหน้าห้องนอนก็เปิด ผมเดินผ่านเห็นแม่เลี้ยงเพื่อนยืนอยู่ในชุดนอนที่บางมากๆข้างในไม่ได้ใส่อะไรเลย แล้วแกก็ถามว่ามาเอา หนังสือเหรอ ผมตอบว่าใช่ แกเลยบอกผมว่าอย่าเพิ่งนอนนะ เดี๋ยวจะใช้อะไรหน่อย ผมรับคำ แล้วรีบเดินลงบันไดมาที่ห้อง สักพักหนึ่งแม่เลี้ยงเพื่อนก็ใส่ชุดว่ายน้ำ มีเสื้อคลุมลงมาเคาะประตูห้องผมแล้วชวนผมไปที่สระว่ายน้ำ ผมถามว่าอาผู้ชายนอนแล้วเหรอครับ แกตอบว่าหลับเป็นตายทุกที เมื่อถึงสระว่ายน้ำแกก็ถอดเสื้อคลุมออก ผมเห็นแกใส่ชุดทูพีชสีขาว พอเจอกับน้ำเข้ามันก็เป็นรูปร่างขึ้นมา แกว่ายน้ำได้ สักพักก็ขึ้นมาบอกให้ผมนวดหลังให้ที พอนวดหลังอยู่สักพักแกก็หันหน้านอนหงายให้ผมนวดขาให้ ระหว่างที่ผมนวดให้นั้นแกหลับตาพริ้ม ตอนนั้นผมใส่กางเกงบ็อกเซอร์เสื้อไม่ได้ใส่ด้วยดังนั้นเมื่อนวดถึงโคนขาผมสังเกตเห็นความนูนอวบใหญ่ของแกทำเอาควยผมตั้งโด่ขึ้นมา เพราะอยากเย็ดกับแก พอแกลืมตาขึ้นมาเห็นควยผมโด่อยู่ในกางเกงเท่านั้น แกถึงกับอุทานออกมา ผมอายแทบจะแทรกแผ่นดินเลยครับ แกบอกว่าพอแล้ว แกก็เดินขึ้นห้องไปพอผมเข้ามาในห้องนอนมันยังไม่หายเงี่ยนเลยครับ ผมต้องหยิบหนังสือเปิดบริสุทธิ์มาอ่านแล้วสาวว่าวให้ตัวเองด้วย แต่ยังไม่ทันที่จะถึงสวรรค์เสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น ผมเลยหยุดสาวว่าว รีบเดินไปเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่งและเดินไปเปิดประตู ภาพที่เห็นตรงหน้านั้นคือแม่เลี้ยงเพื่อนสวมชุด นอนสีชมพูบางเฉียบ เห็นหัวนมแดงระเรื่อ หน้าท้องแบนราบ เนินมีขนขึ้นพอน่าดู แกก้าวเข้ามาในห้องนอนผมแล้วออกคำสั่งให้ผมนั้นนวดแกอีกครั้ง โดยแกนอนหงายบนเตียงผม ทุกอย่างในตัวแกผมเห็นเต็มตา ผมเลยค่อยๆนวดตั้งแต่ปลายเท้าขึ้นมาเรื่อยๆจนถึงโคนขา ทำให้เห็นความอวบนูนของแกลอยเด่นอยู่ตรงหน้า ห่างเพียงแค่ศอกเท่านั้น ผมเป็นชายนะครับผ่านอะไรมามากพอจะเข้าใจว่าแกนั้นต้องการอะไร มีความต้องการ อย่างไร ผมจึงค่อยๆเอามือลูบเนินเสียวของแกพร้อมกับถ่างขาของแกนั้นออกเล็กน้อย ผมค่อยๆเอานิ้วแหวก และกรีดนิ้วเข้าที่ติ่งเสียวของแกอย่างเบาๆ แกเริ่มบิดตัวเล็กน้อย ส่วนมืออีกข้างของผมนั้นก็เริ่มลูบไล้ที่เต้านมของแก แกเริ่มครางออกมาเบาๆ ผมก็ยิ่งได้ใจใหญ่ถลกชุดนอนของแกขึ้นแล้วผมก็เริ่มลงลิ้นกับติ่งเสียวของแกเท่านั้นเอง แกถึงกับครางแถมยังบิดส่ายร่องเสียวไปมา "โอวววว.....ซี๊ดดดด...ช่วยด้วยที่รัก....ซี๊ดดด..." ผมเลยคว้านลิ้นแทงเข้าไปในร่องหีแก แล้วจับสะโพกแกเอาไว้จนมั่น ดูดเม้มที่เม็ดละมุดของแกในบางครั้ง พร้อมกับลากลิ้นขึ้นลงตามแนวเรียวของร่องหีเท่านั้นเอง แกก็ร้องครวญครางออกมาเสียงสั่นกระเส่า มือกดที่ท้ายทอยผมแน่น ทำเอาผมแทบหายใจไม่ออก ต้องเงยหน้าขึ้นมา "โอวว...ซี๊ดดด...เสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดด.... เสียวจังเลย....." น้ำเมือกในร่องหีของแกนั้นแฉะ ติดปากติดจมูกผม เนื้อตัวของแกนั้นหอมจังเลยครับ กลิ่นน้ำหอมของพวกคุณนายนี่มันหอมอย่าบอกใครเลยครับ มือของผมสองข้างนั้นลูบไล้ที่สองเต้า ส่วนมือของแกนั้นก็กระตุกผ้าเช็ดตัวของผมออก พอแกเห็นควยผมเต็มตาเท่านั้น ถึงกับตาโต รีบคว้ามันเข้าไปอยู่ในกำมือเลยครับ "อูววว...ใหญ่อะไรขนาดนั้น ...แล้วนี่มีอะไรเป็นเม็ดๆด้วย...." จะไม่ให้ใหญ่ได้ไงล่ะครับ ก็ผมมีเชื้อแขกของอย่างนี้มันเลยเป็นของธรรมดาสำหรับ ผมอยู่แล้ว ควยผมขนาด 7*7 นิ้วครับ แถมฝังมุก 5 เม็ด ผมบอกแกว่าที่เป็นเม็ดนั้นผมฝังมุกครับ คราวนี้ผมเลยถอดชุดนอนของแกออกบ้าง ยังไงคืนนี้ผมจะขอเย็ดสัก 3 ที แต่ช้าไปแล้วครับแกดันร่างผมนอนลงไปแล้วก้มมาอมดูดควยมุกผมอย่างเต็มปากเต็มคำเหมือนคนที่หิวโหยมานาน มือก็ถอกควยมุกผมขึ้นลง ปากก็ละเลงลิ้นที่หัวควยผม แล้วลากลิ้นไปตามเส้นสองสลึงกระทั่งถึงกระโปกสองลูกของผม แล้วลากลิ้นขึ้นมาที่ หัวควยผมตามเดิม ผมเสียวจนสั่นสะท้านไปทั้งตัว "อูววว...ซี๊ดดด.....ผมเสียวครับ....ซี๊ดดด..." แกทำให้ผมอยู่สักพัก ทำเอาผมแทบทนไม่ไหวเลยขอจัดการกลับบ้างล่ะคราวนี้ ผมเลยดันตัวแกลงนอนขอบเตียงจากนั้นละเลงที่สองเต้าของแก มันช่างเต็มไม้เต็มมือดีเหลือเกิน ผมใช้ลิ้นทั้งฟันเลียดูด ขบ เม้ม ดึงติ่งเสียวของแกจนแกร้องครวญคราง ปากสั่นระริกเหมือนจะขาดใจตายอย่างนั้นแหละ พอผมประกบปากจูบเท่านั้น ลิ้นก็เข้ามาพันกับลิ้นของผมวุ่นวายเลย สักพักหนึ่งผมเอื้อมมือไปที่ร่องหีของแก ตอนนี้มันเยิ้มเหลือเกิน จนเปียกแฉะนิ้วผม ผมทั้งคว้านนิ้ว และชักนิ้วออกมาเลียแล้วก้มหน้าลงดูดเลียและละเลงลิ้นที่ร่องหีของแกอีกครั้ง เม้มดูดดึงดีดที่ติ่งเสียวจนขาแกสั่น หนีบเข้าหากันครางออกมาเสียงกระเส่า มือกดหัวผมแน่น..."อูววว....ซี๊ดดด... ไม่ไหวแล้ว...ไม่เคยสุขอย่างนี้มาก่อนเลย ...อูววว....ซี๊ดดดด..." ผมดูดกินน้ำเมือกของแม่เลี้ยงเพื่อนอยู่พักหนึ่ง แกก็ลุกขึ้นมาดูดควยมุกผมจนเสียวซ่าน ผมจึงจับแกนอนหงายถ่างขาออก แล้วจับควยมุกจ่อเข้าที่ร่องหีแก ค่อยๆกดลงไปปรากฎว่าหัวควยผมยังเข้าไม่ทันหมดเงี่ยงเลยครับ เพียงแค่นี้แกก็ร้องออกมาว่ามันคับมาก เจ็บมาก "ไม่เป็นไรครับ...เดี๋ยวผมจะค่อยๆทำ...""ผู้ชายสองคนรวมกันยังไม่เท่าของโชเลย" แกชมออกมาอย่างนี้ทำให้ผมยิ้มในใจ เมื่อความพยายามอัดควยมุกเข้าไปได้ไม่ นาน หัวควยก็เข้าไปได้เหลือมุกอีก 5 เม็ด แกถามว่าหมดยัง ผมบอกว่ายังครับ จากนั้นผมก็ดันควยเข้าอีกก็ไม่สามารถที่จะเข้าไปได้ ผมจึงดึงควยออกจากร่องหีแก แกถามดึงออกมาทำไม ผมบอกว่าต้องใช้ครีม ผมเดินไปหยิบครีมที่โต๊ะ แล้วทาชโลมทั่วลำควย จากนั้นก็ทาคว้านเข้าไปในร่องหีแม่เลี้ยงเพื่อน แล้วจ่อควยมุกผมดันเข้าไปหมดหัวควย แกร้อง "อุ้ย...เบาๆก่อนนะผัวขา....ควยผัวยังกับควยม้า" ผมบอก "ครับ เมีย ....พร้อม แล้วนะครับ" ผมจึงกดควยอย่างแรงเข้าไปจนมุกทั้ง 5 เม็ดจมเข้าร่องหีหมดทุกเม็ด ควยผมมันก็เข้าไปได้ครึ่งท่อนแล้ว ผมหมุนส่ายควยพร้อมงัดซ้ายขวาให้เม็ดมุกกรีดทั่วร่องหี แกเริ่มมีความสุขแล้วครับ จนกระทั่งผมเห็นแกครางพร้อมส่ายร่อนหีไปด้วย ผมจึงดึงควยออกมา แกนึงว่าผมจะชักออกแกจึงแอ่นร่องหีขึ้นเป็นจังหวะเดียวกับที่ผมกระแทกควยลงมาจนควยเข้ามิดด้ามเลยครับ แกร้องว้ายและดิ้นเหมือนปลาถูกทุบหัว เล็บมือแก จิกหลังผมจนเลือดซิบ พร้อมโอบตัวผมแน่นจนผมขยับไม่ได้ ร่องหีแกตอดควยผมตุบๆๆๆ ร้อนทั้งลำ แสดงว่าแกเสร็จแล้ว สักพักแกยิ้มให้ผมบอกว่าผัวขา เมียสุขเหลือเกิน พร้อมยันตัวขึ้นดูร่องหีของตัวเองที่คาบควยผมไว้ "อูยยยยย....คับแน่นร่องหีดีจังเลย จะฉีกหรือเปล่านี่.." "ไม่หรอกครับ...ธรรมชาติสร้างให้ควยผัวกับหีเมีย มาคู่กัน" แล้วผมก็จัดการสาวควยออกมาเพียงเล็กน้อยแล้วดันเข้าไปอีกครั้ง พอทุกอย่างมันเข้าที่เข้าทางผมก็จัดการเดินเครื่องเข้าไปอย่างแรงและเริ่มจากจังหวะเนิบๆก่อนในตอนแรก ผมก็รัวเอวซอยกระแทกกระทั้นเข้าไปชุดใหญ่ มันคับแน่นควยผมเหลือเกิน เสียวเป็นที่สุดเลยครับ แม่เลี้ยงเพื่อนก็คราง "โอววว...อูวววว...ซี๊ดด...ผัวขา...เมียเสียว...มันคันไปทั่วร่องหี...มุกมันครูดหีเมียเจ็บจังเลย ...คันยิบๆๆเร็วๆๆๆ แรงๆๆๆๆๆเย็ด ให้หีฮีกไปเลย ...อูยย....ออกกกก.....แล้ว" ร่องหีตอดเกร็งลำควยผมจนผมเกือบทนไม่ไหว แต่ผมกลั้นไว้เพราะว่าผมจะลองใช้ขอบตาแพะดู (ผมซื้อจากจตุจักร เป็นขอบยางที่มีขนเต็มทั้งวง คนขายบอกว่าใช้กับผู้หญิงแล้วจะมันส์เพราะผู้หญิงจะร้องดังลั่ หีตอด ส่ายร่อนจนก้นไม่ติดที่นอนเลย) ผมดึงควยออก แม่เลี้ยง เพื่อนถามดึงออกทำไม ผมบอกปวดเยี่ยวแต่จริงๆแล้วไปสวมขอบตาแพะเข้าที่เงี่ยงควยแล้วเดินออกมาพร้อมกับจูบแก พันลิ้นกับแกเล่นจนน้ำลายเราสองคนปนกันหวานมันส์ ผมจึงดึงแกมานอนให้ก้นแกพาดที่ขอบเตียงจากนั้นก็จ่อควยเข้าไปจนมิดลำ "อุ๊ย....ผัวขา คันจังเลย ...ผัวใส่อะไร อุ๊ยคัน" ผมบอกขอบตาแพะ "บ้า..เอา ออกไปนะ" "เสียวไหม...ถ้าเสียวผัวเด้าต่อนะ" จากนั้นผมจับขาแกสองข้างโอบเอวผมไว้ แล้วบอกให้แกเอามือโอบคอผมไว้ อยู่ในท่าลิงอุ้มแตงพาเดินเย็ดรอบห้อง พร้อมเดินออกไปที่สระว่ายน้ำ แกร้อง"อูยยยย....ผัวขา เมียเสียวมากๆๆ มันชนมดลูกเมียพังแล้ว.".. ผมใกล้เสร็จแล้วจึงอัดควยอย่างแรงและเร็วไม่ยั้งแล้วหัวควยกระทบมดลูกกึกๆๆๆทุกครั้ง เม็ดมุกครูดหีเสียงดังกึดๆๆๆๆ แกได้แต่ครางไม่ขาดสาย จนกระทั่งหีแกตอดควย ผมอย่างแรงมาก น้ำควยผมพุ่งรดมดลูกแกมันมากจนเยิ้มหยดลงมาที่กระโปกผมเลย แกก็เสร็จพร้อมกับผม แกโอบกอดผมแน่นเร็งตัวขาไขว้รัดเอวผมแน่นในท่าลิงอุ้มแตง จากนั้นแกก็มานอนพักที่ห้องผมจนตี 4 ก็ล้างหน้าไก่กันอีกครั้งแกจึงขึ้นไปนอนที่ห้องแก ปรากฏว่าคืนนั้นผมเสร็จ 2 ครั้ง ผมถามว่าเสร็จกี่ครั้งแกบอก 8 ครั้งทำเอาวันรุ่งขึ้นแกตื่นสายตั้งบ่ายโมง เพราะกว่าเราจะพักผ่อนก็ปาเข้าตี5 แล้วครับ แกเดินลงบันไดมาเหมือน กับคนเป็นโรคเลยครับ อีกวันพ่อเพื่อนก็เดินทางกลับต่างจังหวัดแล้วครับ ผมถามแกว่าเป็นอย่างไรบ้าง แกบอกว่าหีแกบวมเลย ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาผมก็แอบเล่นเสียวกับแกเป็นประจำ ทั้งในสระน้ำ ห้องน้ำ บนห้องนอนของแก โรงแรม แกบอกชอบท่าลิงอุ้มแตงมาก ทุกครั้งผมจะหลั่งน้ำเงี่ยนท่านี้ ผมเย็ดแกจนหีแกบานเบอะ แล้ว ตอนนี้ผมกำลังเรียนปี4 ส่วนพ่อเพื่อนเสียเมื่อเดือนสิงหานี้เอง แม่เลี้ยงเพื่อนเลยเป็นเมียผมแล้วครับ กำลังท้องได้ 1เดือนแล้ว  เก่งมากเลย.. Very Thanks   หนังโป๊ออนไลน์ดูง่ายไม่ต้องโหลดโหลดหนัง one2up โป๊ สวยมากหนังโป๊แนวขืนใจไอ้มืด ล่อน้องหมวยดูคลิปน้องแนท2รุม1ไม่ต้องโหลดหี ต่าย ชัชฎาภรณ์เรื่่องเสียวนักศึกษากับคนแปลกหน้า เรื่องเล่าประสบการ เรื่่องเสียวนักศึกษากับคนแปลกหน้า เรื่่องเสียวนักศึกษากับคนแปลกหน้า

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21