ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเย้ด  (อ่าน 132 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังเย้ด
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 06:07:12 PM »
หนังเย้ด ดู การ์ตูนโดจิน หนังเย้ด หนังเย้ดผมเป็นคนต่างจังหวัดได้มาเรียนที่กรุงเทพ ผมมีนิสัยอย่างหนึ่งคือ ผมเป็นคนที่แพ้ผู้หญิงกระโปรงสั้นมากๆ เลยครับ บางคนพอผมเจอผมถึงกับอึ้งพูดไม่ออกไปเลยครับ ที่ๆ ผมมาเรียนนั้นเป็นมหาวิทยาลัยปิดแห่งหนึ่งครับ และผมก็ได้เจอเด็กในมหาลัยคนหนึ่งน่ารักมากเธอเป็นคนที่ชอบใส่กระโปรงสั้น ด้วยครับ ไม่รู้ว่าตั้งแต่เกิดมาเคยใส่กระโปรงยาวหรือเปล่า เพราะทุกครั้งที่ผมเจอเธอเธอจะใส่สั้นมากๆ เลย เธอเป็นคนขาวผมยาวตัวเล็กนมโตกระโปรงสั้น...สเป็กผมเลยล่ะส่วนมาก และผมก็จะเดินไปนั่งตรงข้ามกับเธอและแอบมองเธอครับ เพราะเป็นมุมที่ผมจะได้เห็นหว่างขาเธอได้ลึกๆ ไงครับ วันไหนที่ได้เห็นกางเกงในเธอวันนั้นกว่าจะนอนหลับก็ชักว่าวไปหลายยกเลยครับ ส่วนมากเวลาที่เจอเธอเธอจะอยู่กับเพื่อน เธอจึงไม่สังเกตเห็นผม เพื่อนเธอมีประมาณ 5-6 คนครับแต่ละคนสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ แต่ก็มีบางคนที่หน้าตาไม่เอาไหน แต่ถึงยังไงผมก็สนเธอคนนั้นคนเดียวครับ เพื่อนผมเคยไปจีบเพื่อนเธอครับแต่ก็แห้วแดกครับ เพราะมันไม่หล่อและมันเถื่อน เกินไป แต่เป็นผลดีครับที่ทำให้ผมได้รู้จักชื่อเธอครับ เธอชื่อแอนครับ ผมแอบดูแอนอยู่อย่างนี้เป็นเดือนๆ เลยครับ แอนจะเป็นคนที่นั่งไม่ค่อยระวังครับ บางครั้งแอนกำลังโทรศัพท์อยู่ครับก็กางขาออก ผมเห็นไปจนถึงกางเกงในเลยครับ ส่วนมากเวลาที่ผู้หญิงเผลอจะไม่ค่อยสนใจตัวเองครับ อย่างเวลาตอนโทรศัพท์ผมและผู้ชายอีก 2-3 คนที่มานั่งดูข้างๆ ผมด้วยถึงกับอึ้งไปเลยครับ ผมก็อยากให้แอนคุยโทรศัพท์นานๆ เลยครับ แอนเป็นคนขาวชอบทาลิปสติกสีแดงครับ ปากแอนน่าจูบจริงๆ เลยครับ อีกอย่างแอนเป็นคนที่ยิ้มเก่งครับ เวลาคุยกับเพื่อนเธอก็จะยิ้ม มีอยู่ครั้งหนึ่งครับ ครั้งนั้นทำให้แอนรู้สึกตัวว่าผมกำลังแอบมองเธออยู่ครับ มันเป็นความผิดที่ไม่น่าจะให้อภัยของผมเองครับ คือผมแอบจ้องแอนเพลินไปหน่อยครับจนเพื่อนๆ กลับบ้านไปหมดแล้ว ทำให้ผมนั่งอยู่คนเดียวครับ จึงทำให้เป็นที่ๆ สังเกตเห็นได้ง่ายครับ ผมนั่งดูแอนอยู่นานมากเลยครับ จนรู้สึกตัวอีกทีก็ตอนที่ผมมองขึ้นไปมองหน้าแอนครับ แอนมองผมและก็ยิ้มๆ ครับหน้าเธอแดงเลยครับ เธอคงจะรู้ว่าผมกำลังแอบมองเธออยู่ เธอรู้สึกตัวครับจึงระวังมากขึ้น หลังจากวันนั้นมาแอนก็เริ่มที่จะมองผมกลับครับ พอผมเดินมาแอบดูเธอทีไรเธอก็จะแอบมองผมเช่นกัน ถ้าไม่ติดอยู่ตรงที่ว่าเพื่อนเธออยู่ด้วยผมเดินไปหาเธอแล้ว ผมคิดว่าเพื่อนเธอก็เป็นอุปสรรคอย่างหนึ่งของผมครับ ทำไมผมถึงคิดอย่างนั้นเหรอก็เพราะว่าเพื่อนเธอจำได้ว่าผมอยู่กลุ่มเดียวกับ เพื่อนผมคนที่เถื่อนๆ ที่เคยไปจีบเพื่อนเธอไง ทำให้ผมไม่กล้าที่จะไปหาเธอตอนที่เธออยู่กับเพื่อนกลัวว่าจะเสียคน วันนั้นแอนใส่กระโปรงสั้นมากๆ เลยครับกางเกงในเธอสีขาวครับ เธอก็เหมือนจะชอบให้ผมดูของเธอเหมือนกันครับ เธอถึงหุบๆ อ้าๆ ได้ทั้งวันแล้วก็มองผมยิ้มๆ ด้วยครับผมคิดในใจว่า& & & & & "ยิ้มเข้าไปเถอะมึงสักวันกูจะเอาควยยัดปากเสียให้เข็ด"& & & & & และแล้ววันที่ฝันของผมเป็นจริงก็มาถึงวันนั้น ผมเลิกเรียนก็เล่นบาสอยู่จนค่ำ พอผมเดินออกจากมหาลัยกำลังคอยรถอยู่ส่วนมากผมจะคอยแถวใต้สะพานลอยเผื่อจะได้ เห็นของดีๆ ที่ลอยลงมาจากเบื้องบน และแล้วพอผมกำลังเหลือบไปมองข้างบนเพลินๆ อยู่นั้นก็มีคนเดินมาชนผมหนังสือตกเกลื่อน ผมก็ไม่คิดอะไรก็ก้มลงไปช่วยเก็บพอผมมองดูอีกทีก็เจอแอนครับ ผมแทบจะวิ่งเข้าไปกอดเลยเพราะวันนั้นทั้งวันผมไม่ได้เจอกับเธอเลยเพราะผมไป เล่นบาส แอนบอกว่า& & & & & "ขอบคุณค่ะ"& & & & & แล้วเราก็เริ่มคุยกัน แอนบอกผมว่าเธอจะไปดูหนังผมจึงขอไปดูด้วย แต่ตอนนั้นมันก็ประมาณ 2 ทุ่มแล้วผมกลัวว่าจะไม่มีรถกลับเพราะผมอยู่ต่างจังหวัด แต่ผมก็ไม่ได้บอกแอนหรอกนะ เรา 2 คนจึงไปดูหนังกันที่เดอะมอล์ บรรยากาศในโรงหนังตอนกลางคืนมันยิ่งหนาวผมจึงเอาเสื้อช๊อปของผมให้เธอใส่ ถึงมันจะไม่ได้ซักมา 2-3 วันแล้วเธอก็ไม่บ่นอะไรเลย ระหว่างดูหนังนั้นผมแทบไม่ได้ดูเลย เพราะว่าหนังเรื่องนี้ผมดูมาแล้ว อีกอย่างผมก็อยากจะดูอย่างอื่นมากกว่า แต่ก่อนนั้นผมยังไม่กล้าที่จะคุยกับแอนเลย แต่ตอนนี้ผมได้ถือโอกาสจับมือแอนระหว่างดูหนังด้วยกันแล้ว เห็นแอนไม่ได้ว่าอะไรแล้ว จับไม่ได้จับเปล่าผมก็เอามือข้างที่จับคลึงฝ่ามือไปเบาด้วย แถมเอาต้นแขนผมแนบกับหน้าอกแอนด้วย มันนุ่มแขนดีแท้ๆ เลย แล้วอีกมือนึงของผมนั้นไม่ได้ปล่อยให้ว่างอยู่เปล่าๆ ผมเอามือข้างนั้นลูบไปที่แขนของแอนเบาๆ ด้วยครับแต่บางครั้งก็เอามาถือน้ำให้แอนกิน ทำให้บางครั้งที่ลูบแขนแอนแอนถึงกับสะดุ้งเลยเพราะมันเย็นมาก ผมเห็นแอนขนลุกด้วยครับ ผมทำอย่างนั้นไปเพลินๆ แอนก็เริ่มตัวอ่อนเอนตัวมาหาผมครับ จนกระทั่งหัวของแอนมาซบไหล่ของผม แต่แขนของผมนี่สิครับโดนนมแอนเต็มๆเลย ไอ้จ้อนของผมเริ่มแข็งขึ้นเรื่อยๆ เลยครับผมไม่กล้า นิ่งซะจนรู้สึกถึงจังหวะหายใจของแอนเลยครับ ตอนนั้นผมรู้สึกเหมือนได้ขึ้นสวรรค์เลยครับ มือที่จับแอนอยู่นั้นผมก็เลื่อนมาจับต้นขาที่ไรผ้าปิดบังอีกมือหนึ่งก็ทำ หน้าที่แทนครับคือกุมมือแแอนไว้ ผมลูบขาแอนได้สักพักเห็นแอนไม่ได้ว่าอะไร ผมก็เลยเลื่อนขึ้นมาแม้มันไม่ถนัดก็ตาม แอนเริ่มหายใจแรงมากขึ้นเรื่อยๆ ผมคิดในใจว่า& & & & & "เริ่มเงี่ยนแล้วสิอีดอก......เสร็จกูแน่......ฮ่าๆๆๆ"& & & & & ขาแอนเริ่มถ่างทำให้แขนของผมทำงานได้ถนัด ผมจึงล้วงเข้าไปในกระโปรงเลยครับ (เนื้อเรื่องช่วงนี้หายไปไหนไม่รู้หง่ะ เสียรมณ์หมดเลย) เพราะวันนี้เพื่อนของแอนไม่ได้อยู่ห้องไปนอนห้องเพื่อนอีกคน ผมคิดว่าได้โอกาสแล้วบรรยากาศช่างเป็นใจอะไรขนาดนี้ พอเข้าห้องได้แอนก็เอาผ้ามาให้ผมอาบน้ำ ตอนนั้นผมก็รู้สึกร้อนเหมือนกันและก็ไม่ได้อาบมา 2 วันแล้ว ผมก็เลยตัดสินใจอาบอย่างรวดเร็ว พออาบเสร็จก็ออกมาช่วงผมกำลังตากผ้าอยู่ที่ระเบียงแอนก็เข้าห้องน้ำ แอนบอกว่าแอนเข้าห้องน้ำ ก่อนเข้าผมยังเหลือบไปดูแอนข้างหลังเลย แอนปิดประตูเสร็จผมก็คิดจะแอบดูเธอในห้องน้ำ ผมดูที่ฝาผนังห้องน้ำอยู่รอบๆ เพื่อหารูส่องก็ไม่เจอ ได้ยินแต่เสียงแอนอาบน้ำอยู่ผมคิดในใจว่า& & & & & "แม่งทำไม ไม่มีรูให้แอบดูเลยวะ....โชคไม่ดีเลยกูเนี่ย"& & & & & ผมเลยมาเปิดเพลงฟัง แอนอาบน้ำได้ไม่นานส่วนผมก็กำลังฟังเพลงอยู่เพลินๆ เพื่อปลุกอารมณ์แล้วก็ชักว่าวไปด้วย ควยกำลังแข็งเลย ผมตกใจมากเมื่อได้ยินเสียงของเแอนร้อง& & & & & "โอ๊ย..."& & & & & ผมจึงรีบวิ่งเข้าไปดูทั้งๆ ที่ควยยังแข็งอยู่เลย ผมเห็นแอนกำลังจะลุกขึ้นมา แอนคงจะลื่นล้มมั้ง แต่พอแอนเห็นของผมที่ตุงอยู่ในกางเกงก็หน้าแดงเลย ผมช่วยพยุงเธอออกจากห้องน้ำพามาที่เตียงนอน และได้เอาครีมนวดในกระเป๋าผมมานวดเท้าให้แอน โดยที่แอนยังไม่ใส่ชุดนอนเลย ดูเหมือนเธอจะลุกไปไหนไม่ไหวแล้ว แอนบอกว่า& & & & & "ดีนะคะเนี่ยที่พรุ่งนี้เป็นวันหยุดไม่งั้นแอนคงเดินไปไม่ไหวแน่เลย"& & & & & ระหว่างที่ฟังแอนบ่นผมก็นวดไปเรื่อยๆ ดีนะเนี่ยที่ผมเอายานวดมาเผื่อว่าเจ็บจากการเล่นบาส ผมจึงเอาไว้ประจำกระเป๋าเลย พอนวดแอนไปได้สักพักผมก็เอามือที่นวดเลื่อนขึ้นไปเรื่อยๆ จนเลยหัวเข่า& & & & & "อ๊ะๆ...โอ๊ดจะทำอะไรคะตรงนั้นแอนไม่ได้ปวดนะ" แอนพูด ผมเลยหาคำแก้ตัวบอกแอนว่า& & & & & "ไม่ได้หรอกครับไม่ปวดก็ต้องนวดกล้าเนื้อจะได้คลายและจะได้หายไวๆ"& & & & & และผมก็นวดต่อ ส่วนแอนเห็นผมพูดอย่างนั้นก็ไม่ได้พูดอะไรได้แต่นอนหลับตาและฟังเพลงไป ผ้าขนหนูที่แอนใส่อยู่พอแอนนอนมันเลยร่นพ้นหัวเข่า ผมจึงเห็นสิ่งที่อยากเห็นมานาน แอนเป็นคนที่ไม่มีขนเลย โอ้พระเจ้าอย่างที่ผมจินตนาการไว้เลย ผมเริ่มค่อยๆ เอามือเปิดผ้าออกอย่างแนบเนียนเพื่อจะได้เห็นอะไรที่เนียนๆ อย่างที่ผมอยากเห็น ผมเห็นว่าเธอกำลังหลับไม่สนิทอยู่เลยและผมกลัวว่าเธอจะตื่นซะก่อนผมจึงยัง ไม่ได้ทำอะไรไปมากกว่าดูเฉยๆ ผมเลยลุกขึ้นมาปิดไฟและล็อกประตูทำทีเป็นว่าจะเข้านอน พอนอนไปได้สักครึ่งชั่วโมงผมก็เริ่มเอามือเปิดผ้าที่ปิดตัวแอนออกหมด มือผมยังสั่นอยู่เลย ผมตื่นเต้นมากๆ เลยผมค่อยๆ เอามือมาวางบนนมของแอนแล้วคลึงไปเรื่อยๆ (ตอนนี้ก็หายไปอีก แง้ๆๆๆ) เพราะตอนนั้นรู้สึกว่าอร่อยมากเลยโคกที่ไม่มีขนเลย เกิดมาก็เพิ่งจะได้เลียของดีๆ แบบนี้& & & & & "เนียนจริงๆ....เนียน....เนียน...."& & & & & ผมเลียอยู่จนเมื่อยผมเลยขยับ พอผมขยัยเท่านั้นแหละข้อศอกผมก็ดันไปโดนขาแอนที่เจ็บจึงทำให้แอนสะดุ้งตื่น ขึ้นมา กำลังเห็นผมเลียของเธออยู่เลยแอนพูดว่า& & & & & "ทำอะไรน่ะโอ๊ดออกไปนะ...จะทำอะไรแอนน่ะ.." ผมเลยบอกแอนว่า& & & & & "โอ๊ดจะนวดให้แอนไง" ตอบไปได้ยังไงอย่างนั้นแก้ตัวไม่ขึ้นเลยเรา แต่ด้วยความอยากผมจึงไล่เลียหีของแอนจนแอนติดหัวเตียง& & & & & ไอ้เหี้ย...กูไม่น่าไว้ใจมึงเลย...อย่านะอย่า...." พร้อมกับยิ้มแล้วตีผม(เบาๆ) ผมเห็นแอนพูดขึ้นมาอย่านี้แล้วผมมีอารมณ์เพิ่มขึ้นมากจากที่เลียอยู่ผมเลยจับข้อมือของแอนไว้ 2 ข้างเลยแล้วดูดนม& & & & & "อีแอนมึง....อีนมโต...อีห่า.....แต่งตัวยั่วกูดีนักมึง.......คืนนี้มึงเสร็จกู" แล้วผมก็ดูดและกัดนมต่อ...& & & & & "ไอ้โอ๊ด......ไอ้เวร......อย่านะ....อย่า..ๆ..อุ๊ย...อยาาาาา....ซี๊ด..ๆๆ....ๆๆ...ๆๆ......อ้าาาา.." ผมจับแอนให้นอนลงแล้วผมก็เลื่อนตัวลงไปเลียหีแอน เหมือนแอนจะรู้แอนรีบจับควยผมดูดทันทีผมนึกในใจว่า& & & & & "เป็นไงล่ะ....และแล้วมึงต้องมาโมกให้กูจนได้" ผมเลียได้สักพักผมก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูอันไร้ขนของแอนทีเดียว 2 นิ้วเลย แอนคายควยผมแล้วร้องครางลั่นห้องเลย& & & & & "ซี๊ด....อ้าาา...ไอ้โอ๊ด...ไอ้บ้ากาม....มึงเบาๆ หน่อยสิ....เดี๋ยวรูแหกกันพอดี..... มึงนี่รอจะเย็ดกูท่าเดียวเลยหรือไงวะ....โอ๊ยย" ผมเห็นแอนมีอารมณ์อย่างนี้ผมเลยรีบชักเข้าชักออกรัวๆ เลยผมเลื่อนตัวมาดูดนมอีกครั้ง โดยเรายังอยู่ในท่า 69 อยู่ ทำให้เราผลัดกันดูดนม กันได้มือของแอนก็กำลังชักควยให้ผมอยู่ด้วยส่วนมือของผมยังทำงานอยู่...ผม ดูดนมอยูเพลินๆ ผมนึกอะไรขึ้นมาได้ผมก็เลยหยุด& & & & & "โอ๊ดหยุดทำไม...แอนจวนจะเสร็จแล้ว....น้าาา"& & & & & ผมเดินขึ้นไปเปิดไฟแล้วก็กลับมาหาแอนต่อ ยังไม่ทันจะนั่งเลยแอนก็มาดึงผมผลักผมตกไปบนเตียงแล้วก็เข้ามาดูดของผม ผมเห็นอย่างนั้นก็จับแอนในท่าเดิม 69 แล้วตีก้นแอนสลับกับเลียหีเนียนๆ ของเธอ จากนั้นแอนก็ลุกขึ้นแล้วผมก็จับแอนนอนเอาขาเนียนๆ ของแอนพาดที่บ่า แล้วผมก็กดควยลงบนรอยแยก แอนก็แอ่นให้ผมของแอนตอดมากเลยทำให้ผมทนไม่ไหวจึงกดทีเดียวมิดด้ามเลยครับ แอนเอามือมาตีแขนผมแล้วก็กอดคอผมไว้แน่นผมค่อยๆ กระแทกช้าๆ แต่แรงๆ ไปเรื่อยๆ เพราะตอนนี้ น้ำของแอน ได้ชโลมควยของผมหมดแล้ว ในห้องนอกจากเสียงเพลงแล้วก็ยังมีเสียงของเรา 2 คน ครางกันระงม (ไม่ได้พูดอะไร..ครางอย่างเดียว(จริงๆ)) ผมทำไปเรื่อยๆ จนผมเมื่อย ผมเลยตีก้นแอนให้สัญญาณ แล้วผมจึงนอนลงให้แอนขึ้นบนบ้างแอนก็ขึ้นมาขย่มแก้แค้นผมบ้าง...ดูเธอท่าทาง แค้ผมมากเลยขย่มใหญ่เลยปากก็ครางนมก็แกว่ง...ไม่รู้ว่าจะดูดอันไหนก่อนดี ครับผมตัดสินใจดูดนมเธอก่อนเลยจับนมเธอมาดูดแล้วอีก มือนึงก็ตีก้นแอนไปเรื่อยๆ ได้อารมณ์ดีครับ...ผมจูบปากดูดนมแอนอยู่นานจะแอนเริ่มเกร็งกระตุ๊กผมรู้ว่า เธอกำลังจะเสร็จผมเลยตั้งรับ สวนควยกระแทกส่งให้แอนถึงสวรรค์ไปครั้งนึง แต่ผมยังไม่เสร็จอ่ะสิทำไงดี ผมจึงเปลี่ยนท่าเป็นท่าสุนัขท่านี้ผมชอบมากๆ เลยครับ ใส่กันตรงๆ ลึกสุดๆ เลยผมไม่ต้องลังเลแล้วครับ ยังไงแอนก็ขึ้นไปรอบนสวรรค์ก่อนผมแล้วผมเลยกระแทกไม่ยังเลยแอนร้องคราง& & & & & "อูย...ๆๆๆ....เสียวๆๆ.....โอ๊ด.....เสียว...แอนเสียว......ววว"& & & & & เสียวไม่รู้ต่อกี่เสียวผมก็ไม่ได้ฟังเพราะผมกำลังเข้าถึงเส้นชัย ผมเปลี่ยนที่เป็นครั้งสุดท้ายเป็นท่ากวางเหลียวหลัง มันต่างจากท่าสุนัขก็ตรงที่แอนต้องตั้งขาขวาขึ้นมาแล้วเหลียวมาดูม้า เอ๊ย!..กวางตัวผู้อย่างผมเนี่ยแหละผมจับไหล่แอนและเอวไว้แล้วกระแทกใส่จนผม กับแอนถึงสวรรค์พร้อมกัน&& && && && && && && && && && && &    ควยนักร้องญี่ปุ่นคลิบโป๊ญี่ปุ่นหนังหญิงช่วยตัวเองควย นักเรียน ม.ต้นup3step นักเรียน เพื่อนชาย 2012ดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีแม่ อาบน้ำถูสบูให้ ผมอายุ 16 ครอบครัวผม มีแม่ อายุ น่าจะ 30-40ได้ แต่ดูดี ส่วนพ่อ มักไปทำงานต่างประเทศบ่อยๆ เป็นชาวเยรมัน ปีๆกลับมาไม่ถึง 10 หน ฐานะกินอยู่บอกได้ว่าสบาย มากๆ ปกติผมจะเป็นเด็กเรียน ใส่แว่นหนาเตอะ เรื่อง เพศ ไม่อยู่ในสมองสักนิด แม่ผมสนิทกับผมมาก ชอบอาบน้ำด้วยกันมาตั้งตอนไหนก็ไม่ทราบรู้แต่ว่าจำความได้ แม่ก็อาบน้ำให้มาตลอด แต่แปลกตอนช่วงหลังๆ คือแกชอบ ทำความสะอาด ของผมบ่อยมาก เป็นพิเศษ ถังจับฟอกสบู รูดไปมา นานมาก จนน้ำผมแตก แต่ แม่ก็ทำเป็นไม่รู้เรื่องก็ทำความสะอาดให้ตามปกติ แต่ที่แปลก เมืออาทิตยที่ผ่านมานี่เองแม่ผมก็มาอาบน้ำให้ตามปกติ แต่วันนี้แม่กลับถึงก็บ่นว่าร้อนชวนผมอาบน้ำด้วย ผมเองก็ไม่ได้คิดอะไรมากก็เห็นเป็นเรื่องปกติ แต่วันนี้แม่แก้ผ้า จนหมดตัว แถมตรงหอยแม่โกนขนเกลี้ยงเกา ทำ ให้เห็นเนินเนื้อเด่นชัด แม่ว่าเดียววันนี้แม่ จะอาบน้ำให้แบบใหม่ นะ จะไม่ใช้มือถูสบูให้ดูดิจะทำได้ไม๊ แม่ผมปกติแกเป็นคนขี้เล่น ห้องน้ำผม น้ำกว้างมากมีทื้งอางอาบน้ำขนาดใหญ่ ลงไปนอนอาบกันได้2-3 คนสบาย เราลงอ่างอาบน้ำกัน 2 คนแม่เอาสบูถูตัวแม่จนได้ที่ แล้วก็มากอดปล้ำผมกลิ้งกันไปจนทั่วทังหน้าหลัง แล้วปล่อยน้ำออกจากอ่างจนหมด แล้วก็มานอนกอดฟัดผมไปมาเพื่อให้สบู ชโลม ถูเท่าตัวผมเฉพาะตรงจรวดผม ซึ่งแม่แต่ก่อน จะใช้มือถูให้แต่วันนี้แม่เอาไปถูที่ตูและจิมแม่ แล้วให้ผมนอนหงายในอ่าง และ กอดฟัดพยายามเอาก้นและจิมมาคลึงที่จรวดของผมจนผมรู้สึกเสียวยังไงบอกไม่ ถูก ผมเงยหน้ามาดูจรวดผมอีกทีก็แข็ง แทบระเบิด แม่ก็ลุกนั่ง เอาจิมมารูด ที่ลำของผมแต่ภายนอก ผมเสียวเก็ง ไปหมด แต่แม่ก็ยัง ขัดถูอยู่อย่างนั้นผมเข้าใจว่าแม่คงจะไม่ค่อยถนัด จึงทำแบบนั้น แต่ผมก็เสียวสุดๆ สุดที่จะบรรยายแม้ไม่รู้ว่าแม่ทำอะไร ถูๆไป บางทีจรวดมันก็ตวัดเข้าจิมแม่ บ้าง พอเข้าทีไร แม่ก็สูดปากสท้านทันที ผมสงสัยวันนี้แม่ทำไมถูสบู่ให้ผมเสร็จช้าจัง แต่ก็ชอบอยากให้ถูให้แบบนี้นาน สักพัก ผมเสียวที่จรวดผมอย่างมากและเก็ง แบบสุด อย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน มันมีความสุขสุดยอดยังไงๆก็ไม่รู้ แต่แม่ก็ไม่สนใจ แถมยังคลึงของผมต่อ ผมสังเกตดู แม่ยิ่งถูยิ่งคลึงของแทนที่จะสะอาดแต่กลับเลอะ น้ำใสๆที่ออกมาจากของแม่ด้วยซำ สักพักแม่ก็จับของผม งอลง แล้วคลึงถูไปมา พอดีจรวดของผมมันดีด มันดีดเข้าของแม่ๆสดุดถูต่อไม่ได้แม่จึงค่อยๆกดทับ เข้าไปในของแม่จนมิดแล้วแม่ ก็คลึงหอยแม่ใหญ่เลย ผมเงยหน้ามาดูตกใจ ของผมจมมิดในหอยแม่แบบสุดลำ แม่โยกไปคลึงไปอย่างรวดเร็ว ผมก็เสียว จรวด จนตาเหลือก มันสุดๆจนบรรยายไม่ถูกส่วนแม่ก็ซี้ดปากใหญ่เลย สักพัก แม่ก็เก็งๆสั่นไงไม่รู้ แต่ที่รู้ที่จรวดผมเหมือนถูกบีบ รัดทั้งรำและหัวอย่างสุด จนผมทนเสียวไม่ไหวน้ำพุ่งใส่หอยแม่จนเลอะไปหมด พอเสร็จแล้วแม่ก็เป็นน้ำฝักบัวล้างทำความสะอาดให้ จนเสร็จ แม่ถามเป็นไงชอบไม๊ ถูสบูแบบนี้ ผมบอกชอบมากๆอยากให้ถูบ่อย เหมือนกัน ทุกวันนี้แม่ผมก็มาถูให้บ่อยๆ ทั้งที่ผมเองก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่านี่เรียกว่าอะไร แต่แม่ก็ยำนักหนาว่าอย่าไปเล่าให้ใครฟัง รู้กันแค่แม่ลูก แม้แต่พ่อก็ห้ามบอกถ้าบอกใครจะไม่อาบน้ำให้อีก ผมเป็นลูกว้านอนส่อนง่ายเชื่อแม่เสมออยู่แล้วคับ                              มันมากเลยครับขอบอก อ่านแล้วเสียวจนต้องเลี้ยวมาเล่นจรวดจนจรวดร้องให้แงแง เสียวจัง เดี๋ยวกลับบ้านให้แม่อาบให้มั่งไปอาบด้วยคนครับ      ดูหนังฟรี ออนไลน์เรื่อง  marc dorcel the nurseดูหนังโป็ออนไลย์รูปโป๊ฝรั่งรุ่นใหญ่คลิปโป๊ เย็ดหีxxxหนังโป๊เด็กมหาลัยคลิปชักว่าวฟรีหนังเย้ด รูปนักศึกษาโชว์ หนังเย้ด หนังเย้ด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21