ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปแอบถ่ายจากทางบ้าน  (อ่าน 113 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิปแอบถ่ายจากทางบ้าน
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 06:41:01 PM »
คลิปแอบถ่ายจากทางบ้าน หนังเอ็กซ์แนวเสียวแปลกๆ คลิปแอบถ่ายจากทางบ้าน คลิปแอบถ่ายจากทางบ้านพิซซ่าน่าควยยาวๆ สาวๆชอบกินFull Single linkดูกาตูนเอากันออนไลน์ฟรีหนังโป๊ฝรั่งเย็ดกันในเครื่องบินการ์ตูน โป๊ แปลไทยดูคริปเปิดซิงโป๊การ์ตูน โป่ แหล่ง รวมหนังโป้ไทยดูได้หนูทำงานเป็นนางพยาบาลค่ะ อยู่โรงพยาบาลเอกชนที่มีชื่อแห่งหนึ่ง หนูรักอาชีพนี้มากเลยค่ะ และคิดจะทำไปจนตายเลยค่ะ ส่วนที่หนูทำอยู่คือแผนกผ่าตัดค่ะ อยู่แผนกนี้ทำให้หนูได้เห็นหลายสิ่งหลายอย่างในตัวมนุษย์ ดูๆ มันน่าเกลัยดมากเลยนะคะ คิดอย่างปลงๆ แล้วมันก็แค่นี้เองแหละค่ะ มนุษย์เราต่างคนต่างโลภมาก แย่งกันอย่างเอาเป็นเอาตายเลยค่ะ แต่มีสิ่งหนึ่งที่หนูแปลกจากเพื่อนคนอื่นนะคะ คือ เวลามีคนขาหักแขนหักต้องเข้าเฝือกใช่ไหมคะ เขาก็ต้องโกนขนทุกส่วนของร่างกายออกหมดเลยค่ะ เพราะคนไข้พวกนี้จะไม่สามารถอาบน้ำได้นั่นเองค่ะ โดยเฉพาะต้องโกนตรงของลับของคนเรา ถ้าเป็นผู้หญิงมันก็ไม่เป็นไรใช่ไหมคะ แต่ถ้าเป็นผู้ชายล่ะคะ หนูจะได้เห็นของผู้ชายจะๆ ตา และยังต้องจับต้องอีกด้วย ถ้าเป็นคนตายก็ไม่เท่าไหร่หรอกค่ะ แต่นี่ยังหายใจอยู่เลย มีหลายไซด์หลายขนาดที่ได้จับค่ะ และหนูก็เป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศไวมากด้วยสิคะ หนูมักเกิดอารมณ์ทุกทีที่ได้จับต้องเลยค่ะ มีอยู่ครั้งหนึ่งนะคะ มีฝรั่งขาหักมา และหนูต้องโกนขนเขา ตรงนั้นอีกค่ะ ได้จับต้องของเขา ขนาดหดตัวมันยังใหญ่มากเลยค่ะ และยิ่งตอนเปลี่ยนเสื้อผ้าให้เขาในห้องคนไข้พิเศษอีกค่ะ เขายังสลบอยู่ มีหนูคนเดียวค่ะ ความคิดมันวิ่งพล่าน อยากจะทำในสิ่งที่ไม่เคยทำมาก่อนเลย คือกำของเขาแล้วรูดกระทอกจนมันแข็งปั๋ง แล้วหนูก็แลบลิ้นออกมาเลียหัวมัน แล้วหนูก็ลองอมมันดู อร่อยมากเลยค่ะ มือหนูรูดกระตุกจนมันแข็งตัว ขึ้นมาเต็มที่ มันขยายตัวพองจนคับปากหนูเลยค่ะ หนูอมได้แค่หัวมันเท่านั้น หนูกระตุกมือถี่ยิบพร้อมกับโก่งคอดูดอย่างแรง จนมีน้ำขาวขุ่นพุ่งออกมาจากตรงปลายหัวปรี๊ดๆๆ หนูเลยกลืนลงไป อร่อยดีเหมือนกันค่ะ หนูดูดเลียทำความสะอาด แล้วรีบแต่งตัวให้เขาทันที ถ้าเขาตื่นขึ้นมาต้องเกิดเรื่องแน่ๆ แต่มันสนุกดีค่ะ แอบดูดของคนไข้ ได้รสชาติไปอีกแบบ ตั้งแต่นั้นมาหนูก็แอบดูดของคนไข้ทุกครั้งที่มีโอกาส นี่คือความสุขของหนูที่ทำกับคนไข้ของหนูเอง โดยที่ไม่มีคนไข้คนไหนรู้ตัวเลย แต่ความต้องการของหนูมันไม่หยุดแค่นี้สิคะ ความต้องการของหนูมันมีมากขึ้นเรื่อยๆ จนอยากหาผู้ชายสักคนมาระบายความต้องการในตัวหนูเหลือเกินค่ะ แต่ไม่รู้จะไปหาที่ไหนเหมือนกันค่ะ จนวันหนึ่งมีคนไข้เข้ามาใหม่ค่ะ เขาแขนหักทั้งสองข้าง มาพักที่โรงพยาบาลที่หนูทำอยู่ และดูเขาเป็นคนรวยเสียด้วยค่ะ เพราะเขาอยู่ห้องพิเศษ และจ้างพยาบาลเฝ้าตลอดกลางคืนด้วย ส่วนกลางวันคนทางบ้านเขามาดูแลเองค่ะ และพยาบาลที่ดูแลเขาก็คือหนูนี่เองค่ะ หนูขออาสาเองเลยค่ะ ตอนแรกๆ ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเท่าไหร่หรอกค่ะ เพราะเวลาเปลี่ยนเสื้อผ้า คนทางบ้านเขาก็เปลี่ยนให้ หนูเลยหมดโอกาสได้เห็นของลับของเขา แต่โอกาสของหนูก็ยังไม่ หมดลงหรอกค่ะ เพราะตอนหนูเฝ้าเขาตอนกลางคืน ดูเขาเองก็สนใจหนูเหมือนกันค่ะ มองหนูด้วยสายตาแปลกๆ เหมือนกัน ทำให้หนูอดคิดไม่ได้ว่า อยากร่วมรักกับเขาสักครั้งหนึ่ง แล้วคืนที่รอคอยก็มาถึงจนได้ค่ะ ตอนนั้นประมาณเที่ยงคืน หนูนอนหลับอยู่ในห้องคนไข้ เขาได้เรียกหนูให้ตื่นขึ้น และยังกดออดเรียกหนูอีก จนหนูต้องรีบไปหาเขาทันที " คุณพยาบาลครับ ผมปวดฉี่ครับ.ช่วยผมทีสิครับ." หนูตื่นเต้นชอบกลค่ะ แล้วหนูจะทำอย่างไรดีคะนี่ หนูตัดสินใจแก้กางเกงของเขาออกทันที ท่อนเอ็นของเขาใหญ่ไม่เบาเลยค่ะ ขนาดยังนอนสงบนิ่งอยู่นะคะนี่ เส้นหมอยของเขาขึ้นเต็มหน้าท้องไปหมด หนูเห็นแล้วเกิดอาการอยากขึ้นมาทันที หนูหยิบกรวยสำหรับคนไข้นอนปัสสาวะมารอง แล้วจับท่อนเอ็นของเขาใส่เข้าไปค่ะ พอท่อนเอ็นของเขาโดนมือของหนูเท่านั้น มันก็ค่อยๆ พองตัวขึ้นมาจนใหญ่เกือบเต็มปากกรวยเลยทีเดียว พอเขาฉี่เสร็จหนูก็จับท่อนเอ็นของเขาออกมา หนูถึงกับตาค้างเลยค่ะ ก็ท่อนเอ็นของเขาสิคะ ตอนนี้มันทั้งใหญ่ทั้งยาว แถมแข็งปั๋งราวกับท่อนไม้เลยค่ะ มันดีดผึงผงกหัวโงนเงนหัวถอกบานเบ่งเลยค่ะ " คุณพยาบาลครับ ช่วยผมทีสิครับ.คือผมมันอยากเหลือเกิน.ช่วยรูดเฉยๆ ก็พอ." เขาทำหน้าตาน่าสงสารเหลือเกินค่ะ ตาหนูยังคงจ้องมองท่อนเอ็นของเขาไม่วางตาเลยค่ะ มันใหญ่จริงๆ เลยค่ะ หนูเลยตัดสินใจช่วยเขาค่ะ เพราะหนูเองก็ต้องการอยู่เหมือนกันนี่คะ หนูเดินไปที่ตู้ข้างหัวเตียง หยิบสำลีชุบน้ำมาด้วยเพราะเขาเพิ่งจะฉี่ออกมา และคงไม่ได้ทำความสะอาด มาหลายวัน หนูเดินกลับไปหาเขา แล้วกำท่อนควยของเขาเอาไว้เต็มมือ มันร้อนๆ อุ่นๆ ดีค่ะ หนูค่อยๆ รูดลงจนสุด หัวถอกของเขาบานแดงก่ำ หนูค่อยๆ เอาสำลีเช็ดทำความสะอาดจนทั่ว หัวบานและคอหยักจนสะอาดดีแล้ว หนูก็จับมันรูดขึ้นลงอย่างช้าๆ แล้วเร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนเขาเองแอ่นเอวเด้งสวนขึ้นมา ร้องครวญครางหน้าตาเหยเก บอกถึงความเสียวได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ " อูยยยย.เสียวเหลือเกินครับคุณพยาบาล.โอวววว.ซี๊ดดดด.เสียมันด้วยสิครับ.ซี๊ดดดด.อูวววววว." หนูตื่นตระหนกเหมือนกัน แต่ด้วยความต้องการของหนูเองที่มันมีมากเหลือเกิน ที่ร่องเสียวมันก็ฉ่ำจนเต็มร่อง แล้วค่ะ หนูต้องเอามือล้วงลงไปขยี้แทงร่องของตัวเองเลยค่ะ อีกมือยังคงรูดท่อนเอ็นเขาไปด้วยอย่างสนุกมือ " ช่วยเลียมันหน่อยสิครับ.อูยยยย.เอาร่องมาสิ.เดี๋ยวผมเลียให้เอง.โอวววว.เสียวววว.อูวววววว" หนูถึงกับสะดุ้งเลยค่ะ และด้วยความอยากนี่เองค่ะ ที่ทำให้หนูกล้าทำอะไรลงไป และตนไข้เองก็ต้องการด้วย คงจะไม่เกิดเรื่องอะไร เป็นโอกาสของหนูแล้ว หนูรีบเดินไปล็อคประตูทันทีแล้วเดินกลับมา พร้อมกับถอดกระโปรงออก แล้วขึ้นไปบนเตียงคร่อมหน้าเขาทันที หนูกดร่องเสียวใส่หน้าเขา เขาแลบลิ้นตวัดเลียปากร่องหนูไปมา หนูเองก็เอามือรูดท่อนควยเขาอย่างถี่ยิบ แล้วก้มหน้าลงไปเลียหัวบานของเขาที่มีน้ำเหนียวออกมาเป็นยางยืด แล้วลากลิ้นลงไปถึงโคนลำท่อน มันอร่อยมากเลยค่ะ " เสียวดีเหลือเกิน.อูยยยย.ดูดเม็ดแตดด้วยสิ.ซี๊ดดดด.โอยยยยยย." เขาดูดให้ทันทีเลยค่ะ หนูเลยอ้าปากอมหัวบานเข้าปาก แล้วตวัดลิ้นรัวในปากอย่างถี่ยิบ มือยังกำรูดกระทอกไม่หยุด เขาถึงกับแอ่นเอวลอยส่ายไปมา เหมือนกับหนูที่กดร่องเสียวบดขยี้กับปากและจมูกของเขาอย่างเสียวซ่านที่สุดเลยค่ะ เขากัดเม็ดแตดหนูดึงจนยืด แล้วปล่อยให้มันดีดกับร่องเสียว มันทั้งแสบทั้งเสียวดีเหลือเกินค่ะ " อูยยยย.โอยยยย.เสียวจังเลยค่ะ.ทำไมมันเสียวอย่างนี้.ซี๊ดดดด.หนูจวนจะออกแล้ว.โอ๊ะ. โอ๊ยยยย.ไม่ไหวแล้ววววว.หนูออกกกก.โอยยยย.ออกแล้วววว.โอยยยยยย." เขายิ่งเร่งดูดเม็ดแตดหนูใหญ่เลยค่ะ หนูกำท่อนควยเข้าแน่นด้วยความเสียวซ่านสุดๆ จนหนูปล่อยน้ำเสียวออกมาอย่างมากมาย ก้มลงมองเขาดูดกินน้ำเสียวหนูอย่างเอร็ดอร่อยเลยค่ะ น้ำเสียวยังไหลหยดใส่หน้าเขาเต็มไปหมด แต่เขาก็ยังคงอร่อยอยู่กับการดูดเลียกินน้ำเสียว หนูไม่ไห้หยดเลยค่ะ " อยากเสียวกว่านี้หรือเปล่า.เดี๋ยวจะทำให้เสียวกว่านี้อีก." " เอาเลยสิ.ซี๊ดดดด.อูยยยย.จะทำยังไงล่ะ." " ขึ้นคร่อมควยผมสิ.แล้วขย่มมันเลย." หนูรีบทำตามเขาทันทีเลยค่ะ เพราะตอนนั้นมันเงี่ยนจนควบคุมอารมณ์ไม่อยู่แล้ว ยังไงวันนี้ก็ต้องขอลองให้ได้ หนูลุกขึ้นเดินมาที่ปลายเตียง คร่อมเขาแล้วหย่อนตัวลงไปบนท่อนควย จับมันจ่อตรงปากร่อง ค่อยๆ กดรูหีสวมท่อนควยลงไป แต่เขาเด้งขึ้นมาดังซ้วบ. มิดด้ามลำควยเลยค่ะ มันอัดแน่นจนรูหีหนูแทบระเบิด เสียวไปหมดเลยค่ะ " อูยยย.เสียวดีหรือเปล่าจ๊ะ.ซี๊ดดดด.รูหีเธอแน่นดีจริงๆ." " เสียวดีเหมือนกัน.อูยยยย.แต่มันคับเหลือเกิน.โอยยยย.เย็ดเบาๆ ก่อนนะคะ.หนูยังไม่เคย.ซี๊ดดดด.โอยยยยยย." " ปรับเตียงให้หน่อยสิจ๊ะ.เดี๋ยวฉันจะดูดนมให้อีก." ตอนนี้หนูเงี่ยนเหลือเกินแล้วค่ะ เขาสั่งอะไรหนูก็ทำหมดแล้วค่ะ เอื้อมมือไปปรับเตียงให้มันยกตัวเขาขึ้นมา เหมือนกับนั่งอยู่ แล้วหนูก็รีบถอดเสื้อออกทันที ตามด้วยยกทรงตัวใหญ่ เพราะนมหนูมันใหญ่นี่คะ เขาถึงกับตาโตเมื่อเห็นทรวงอกอันมหึมาของหนู มันสั่นกระเพื่อมไปตามแรงขย่มของหนู เตียงคนไข้เองยังสั่นคลอนเลยค่ะ แต่ดูเหมือนเขาอยากจะกินนมเหมือนเด็กๆ เหลือเกินค่ะ สายตาเขามองอย่างไม่กระพริบ แลบลิ้นเลียริมฝีปากจนเป็นมันแผล็บไปหมด " หิวนมมากหรือคะ.จะให้ดูดอยู่นี่ไง." ด้วยความอยากหนูถึงพูดออกไปอย่างนี้ได้ หนูเอามือบีบเต้านมจนเป่ง แล้วแอ่นหัวนมให้เขาดูด เขาก็ดูดอย่างกระหายหิว จ๊วบๆๆๆ. แล้วคลุกใบหน้ากับเต้านมไปมาอย่างเมามันส์ และหนูเองก็จับหัวเขาเคล้าคลึงกับเต้านมหนูเองอีกด้วย ตรงเอวก็ขยับขย่มอย่างไม่เลี้ยงเลยค่ะ มันเสียวดีเหลือเกิน " โอวววว.ซี๊ดดดด.เสียวอะไรอย่างนี้.อูยยยย.ซี๊ดดดด.เสียวรูหีเหลือเกิน.ควยใหญ่คับรูดีจริงๆ. อูวววววว." เราสองคนต่างเสียบเสยกระแทกใส่กันอย่างเมามันส์ เสียงเตียงลั่นเอี๊ยดอ๊าด เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังพั่บๆๆๆ ผสมผสานกันจนดังลั่น ฟังไม่ออกเลยว่าเสียงอะไรกันแน่ แต่เสียงครวญครางของเราสองคนมันดังกว่าอะไรเลยค่ะ ดีนะคะที่ห้องสามารถเก็บเสียงได้ ไม่อย่างงั้นพยาบาลคนอื่นต้องได้ยินแน่ๆ เลยค่ะ สักพักเขาก็อยากเปลี่ยนท่าค่ะ โดยเขาให้หนูลงไปข้างล่าง ยืนเกาะขอบเตียงเอาไว้ แล้วเขายืนประกบอยู่ข้างหลัง หนูถ่างขาออกนิดหนึ่ง แล้วเขาจับท่อนควยมาจ่อที่ปากรู เขาเสยดันพรวดเดียวจนมิดดุ้นท่อนควย มันเข้ามาลึกเกือบถึงปากมดลูกเลยค่ะ แสบเสียวดีเหลือเกิน " โอยยย.เข้าลึกดีจัง.ซี๊ดดดด.เสียวเหลือเกิน.คับแน่นไปหมด.ซี๊ดดดด.อูยยยยยย." เขากดท่อนควยบดคลึงไปมากับรูหีและแก้มก้นของหนู หนูเองก็ส่ายเอวไปมารับท่อนควยของเขา มันยิ่งเพิ่มความกระสันเสียวให้กับหนูมากขึ้นเหลือเกินค่ะ แล้วพักเดียวเขาก็เด้งเอวซอยท่อนควยใส่รูหีหนูอย่างไม่มียั้งเลยค่ะ เสียงดังลั่นพั่บๆๆๆ เนื้อตัวหนูสั่นกระเพื่อมไปทั้งตัว หนูต้องโน้มตัวลงเอามือยันพื้นเตียงเอาไว้ แล้วเขายังเอื้อมมือมาบีบขยำเต้านมทั้งสองข้างของหนูอีกด้วย มันยิ่งเพิ่มความเสียวให้กับหนูอีกมากเลยค่ะเขาบีบบี้หัวนมของหนูอย่างสนุกมือ แต่หนูสิคะมันเสียวทั้งหีทั้งนมอย่างบอกไม่ถูกเลยค่ะ หนูเผลอตัวแอ่นทั้งก้นแอ่นทั้งอกให้เขาอย่างไม่รู้ตัว ท่อนควยเขายังครูดกับรูหีของหนูอย่างหนัก รูหีหนูเองก็ขมิบตอดรัดลำควยอย่างถี่ยิบ เพราะน้ำเสียวหนูใกล้จะออกแล้วค่ะ " โอยยยย.หนูไม่ไหวแล้ว.เสียวจะขาดใจตายอยู่แล้ว.โอยยยย.เสียวทั้งหีเสียวทั้งนมเลย. อูยยยย.ซี๊ดดดด.กระแทกควยแรงๆ หน่อย.โอยยยยยย." เขาให้หนูนอนทาบลงไปกับเตียง ก็หนูแอ่นตูดพร้อมกับแบะอ้าออก ทำให้เขากระแทกได้ถนัดถนี่ยิ่งขึ้น เขาเร่งเอวกระแทกท่อนควยถี่ยิบ จนเตียงเคลื่อนที่ไปตามแรงกระแทกของเขา ตัวหนูเองก็ทนต่อไปไม่ไหว ความเสียวมันวิ่งพล่านไปทั่วตัว โดยเฉพาะในรูหี เกร็งขมิบตอดรัดอย่างแรง น้ำเสียวหนูเอ่อทะลักล้นออกมาตามร่องหีของหนูอย่างมากมาย " โอยยยย.หนูไม่ไหวแล้วววว.แตกกกก.แตกแล้วววว.โอยยยย.ซี๊ดดดด.อูยยยยยย." แต่เขายังไม่เสร็จค่ะ ยังคงกระแทกท่อนควยต่อไปอย่างไม่ยั้งแรงเลย กระแทกท่อนควยอัดใส่รูหีหนูจนเตียง ขยับไปติดข้างฝาอีกด้านหนึ่งเลยค่ะ เขากระแทกท่อนควยอย่างเต็มที่ แต่ละครั้งมันหนักหน่วงเหลือเกิน หนูต้องค่อยกระดกก้นหนีเลยค่ะ เพราะกลัวว่ามันจะกระทุ้งมดลูกหนูจนพัง เขาแทงอย่างบ้าคลั่ง จนหนูเริ่มเสียวขึ้นมาอีกครั้ง มันทนไม่ไหวจริงๆ ค่ะ หนูเลยเด้งสวนกลับไป บิดส่ายไปมา เขาเองก็ส่ายควยตามแทงไปด้วยอย่างไม่ลดละ มันช่างสะใจหนูจริงๆ เลยค่ะ มันเป็นเกมสวาทที่สุดมันส์ คุ้มค่าจริงๆ เลยค่ะ " โอยยยย.ไม่ไหวแล้ว.ไม่ไหว.อูยยยย.ซี๊ดดดด.เสียวเหลือเกิน.โอยยยย.มันจะแตกอีกแล้ว. กระแทกให้น้ำแตกเลย.โอยยยย.ซี๊ดดดด.ไม่ไหวแล้วววว.แตกแล้วววว.โอยยยย.อูยยยยยย." " รอผมด้วยสิครับ.ผมจวนแล้ว.โอยยยย.อูยยยยย.ดูดน้ำให้หน่อยสิครับ.โอวววว.ซี๊ดดดดดด." เขากระแทกจนหนูเสร็จไปอีกครั้ง แล้วเขาก็รีบชักท่อนควยออกจากรูหี หนูรีบพลิกตัวหันกลับมาคว้าท่อนควย เขากระตุกรูด จนน้ำเงี่ยนเขาพุ่งกระฉูดออกมาฉีดใส่หน้าหนูอย่างแรง จนหนูหลับตาเกือบไม่ทัน มันเปรอะเต็มหน้าหนูเลยค่ะ บางส่วนก็พุ่งเข้าปากหนูเลย และยังไหลย้อยลงมาที่เต้านมของหนูด้วย รสชาติมันแปลกดีค่ะ รู้สึกอุ่นๆ ด้วย หนูเลยเอานิ้วปากมากินซะเลย แล้วดูดน้ำเงี่ยนที่ติดอยู่ตรงหัวควยอีกที หนูจึงให้เขานอนพักค่ะ ส่วนหนูหลับเป็นตายเลยค่ะ มันส์จริงๆ เขานอนพักฟื้นอยู่ที่โรงพยาบาลอีกสองอาทิตย์ หนูก็แอบเล่นเสียวกับเขาตอนดึกทุกคืน มันส์มากเลยค่ะ หนูติดใจท่อนควยของเขามาก เพราะมันใหญ่สะใจดีเหลือเกิน โดนเข้าไปเสียวอย่าบอกใครเลยค่ะ ก็ยังไม่รู้เหมือนกันว่าเมื่อไหร่จะเจอคนไข้หล่อๆ รวยๆ ควยใหญ่ๆ แบบนี้ มาให้หนูขี่อีกค่ะ รูปโป๊นักศืกษาดูหนังเกาหลีเย็ดกันแนวหลุดดูฟรีเรื่องเสียวเกย์ มอมเรื่องเสียวกับเจ้านายแอบ ถ่าย พี่ สะใภ้ อาบ น้ำเรื่องเล่าเสียวข่มขื่นคลิปแอบถ่ายจากทางบ้าน วีดีโอ หนัง เอ็ ก ฝรั่ง คลิปแอบถ่ายจากทางบ้าน คลิปแอบถ่ายจากทางบ้าน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21