ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูรูปโป้เด็ก  (อ่าน 183 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูรูปโป้เด็ก
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 06:50:22 PM »
ดูรูปโป้เด็ก หนังโป๊หยุดเวลาออนไลน์ ดูรูปโป้เด็ก ดูรูปโป้เด็กเรื่องนี้เกิดเมื่อวันที่ 11 เมษายน 2553 ที่ผ่ามานี้เองครับ ผมขอเล่าหน่อยฟังมามากแล้ว ขอเอาเรื่องของตัวเองมาเล่าหน่อย ผมและ เพื่อนอายุ 28 ปี เป็นคนโคราช เพื่อนผมชื่อ ภูมิ เราทำงานที่เดียวกัน รู้จักกันตั้งแต่สมัยเรียนมัธยม จนเราเรียนจบ มหาลัยเดียวกันและสอบบรรจุเป็นข้าราชการ สังกัด อบต.ได้และลงที่เดียวกัน ที่ จังหวัดนครพนม เราเลยเช่าบ้านอยู่หลังเดียวกันเวลาไปทำงานก็เปลี่ยนตากันเอารถไป ผมเป็นเจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายฯ 3 ส่วนไอ้ภูมิเพื่อนผม เป็นบุคคลากร 3 ผมยังโสดอยู่ครับ ส่วนไอ้ภูมิ มันแต่งงานก่อนผมครับ เป็นรุ่นน้อง ที่ มหาลัย สมัยเรียน และก็เอามาอยู่ด้วย ชื่อ น้องวิ อายุ 25 ปี น้องวิ จัดได้ว่าเป็นคนที่สวย น่ารัก ขาว หุ่นกระทัดรัด ครับ ดูคล้ายกับสาวโซนเอเชียตะวันออก ถ้าเธอใส่ชุดนักเรียนหรือชุดนักศึกษา เข้าไป ผมว่า ทุกคนที่เห็นต้องว่าเป็นนักเรียนหรือนักศึกษาแน่นอนครับ ผมกับน้องวิก็รู้จักกันดี ตั้งแต่สมัยเรียนแล้วครับ เพราะเป็นแฟนของเพื่อนผมเอง แต่ก็ธรรมดานะครับ ตั้งแต่เจอน้องวิมา ผมก็ชอบยังไงไม่รู้ ได้แต่มองดู และสนิทสนมกัน เพราะเขาเป็นแฟนเพื่อนผม จนต้องทำใจแหล่ะครับ ไอ้ภูมิกับน้องวิผมว่าเอากันแทบทุกวันแหล่ะ เพราะผมอยู่บ้านพักหลังเดียวกัน แต่ห้องอยู่คนละซีกบ้าน ผมได้ยินเสียงทุกคืน ถ้าวันใหนไม่หลับก่อน แต่ก็เป็นเรื่องธรรมดาเพราะผัวหนุ่มเมียสาวแถมสวยอีกต่างหากใครล่ะ จะอดใจได้ เอากันเสียงดังมาก ไม่สนใจคนข้างห้องเลย ผมต้องจินตนาการตามเสียงครางและชักว่าวไปทุกทีเลย ผมก็ได้แค่ คิดไปเรื่อยเปื่อย เพราะเป็นคนโสด นานๆ ถึงได้เอา ทำให้อยากบ้างเป็นบางครั้ง เวลาอยู่ที่บ้านพักผมได้แต่คอยแอบดูเนินอกเธอผ่านร่องกระดุมและเสื้อตัวเล็ก แบบวัยรุ่นและแอบดูขาอ่อนขาวๆ ของน้องวิ เวลาที่เธอนั่งไม่ระวัง เพื่อนำไปสำเร็จความใคร่ระบายกามอารมณ์ ชีวิตผมวันๆหนึ่ง จึงได้แต่คอยป้วนเปี้ยนแอบมองที่ร่องกระดุมหน้าอกและขาอ่อนขาวๆ เธอเท่านั้นเอง ทุกครั้งที่เธอนั่งสลับขาไขว่ห้างไปมาก็จะทำให้กางเกงชั้นในสีชมพูอ่อนของ เธอลอดผ่านออกมาจากขากางเกงสั้นจู๋ ของเธอ ทำให้ผมได้ควยแข็งอยู่บ่อยๆ จนผมก็คิดอยากเอาเมียเพื่อนดูบ้างแต่ไม่มีโอกาสเลย จนผมมีโอกาสได้เปิดดูเวปไซต์ และได้อ่านการลักหลับและมอมยานอนหลับ ผมจึงเสาะแสวงหาจนได้ ผมสั่งซื้อยานอนหลับชนิดน้ำไม่มีสี มาขวดหนึ่ง ราคา ก็ 2,800 บาท เขาส่งมาถึงเช้าวันที่ 11 เม.ย. พอดี ว่าจะลองทดสอบกับเพื่อนและเมียสาวของมันดูก่อน จนวันที่ 11 เมษา ผมจะกลับบ้านไปเล่นสงกรานต์ที่บ้าน ที่สระบุรีผมจึงลองพูดชวนน้องวิ ว่าจะกลับด้วยใหม เพราะ ที่ อบต.เขามีการจัดเข้าเวรประจำจุดบริการประชาชนช่วงสงกรานต์ ไอ้ภูมิ เพื่อนผมมันได้อยุ่เวร วันที่ 11 และ 13 เม.ย. ผมเข้าวันที่ 15 เละ 17 เม.ย. ผมเลยจะกลับบ้านก่อนในวันศุกร์ ที่ 11 เมษา หลังเลิกงาน และจะกลับมาอยุ่เวร น้องวิ เธอก็เลยบอกกับไอ้ภูมิว่าอยากกลับก่อน เพราะถ้ากลับพร้อม ภูมิ คงเย็นวันที่ 14 เพราะกว่าภูมิจะออกเวรก็ วันที่ 14 เช้า ต้องนอนพักก่อน เย็นถึงจะกลับ คงไม่ได้เจอญาติๆ กับเพื่อนๆแน่ ถ้าถึงวันกลับ น้องวิ อ้อนวอน จนไอ้ภูมิ มันใจอ่อน และก็อนุญาต ผมคิดในใจไว้แล้วว่า คราวนี้ไม่รอดแน่น้องวิ พอเย็นวันที่ 11 หลังเลิกงาน ผมจึงเตรียมของกลับบ้าน น้องวิ เธอใส่ชุดง่ายๆ ครับ ใส่เสื้อตัวเ,กสีชมพูอ่อน และใส่กางเกงยีนส์ขาสั้นสีดำ ทำให้ตัดกับผิวของเธอมากครับ ผมก็มีความรู้สึกสิครับ ไอ้น้องชายผมผงกหัว งึกๆ เลยแหละครับ ผมเลยคิดในใจว่า ตอนเข้าปั๊มน้ำมัน จะแวะซื้อของกินและเข้าห้องน้ำจะเอายานอนหลับใส่น้ำส้มให้น้องวิกิน จะได้เย็ด ซะให้เข็ด ผมยิ่งดีใจใหญ่เลย จะได้ปฏิบัติการตามแผน รถผมออกจากนครพนมราว 5 โมงเย็น กว่าจะถึงโคราช คง เกือบๆ ตี 1 ได้ จนถึงที่ปั๊มน้ำมัน จะข้ามภูพานประมาณ 1 ทุ่ม ผมเลยให้น้องวิเข้าห้องน้ำผมก็ไปซื้อของกินและซื้อน้ำส้มมาสแปช มา 1 ขวด พอถึงรถผมเปิดขวดไว้รอเลยครับกลัวเธอจะไม่กิน และเอายานอนหลับใส่ในขวดน้ำส้มไว้ รอจนน้องวิเข้าห้องน้ำเสร็จ พอน้องวิออกจากห้องน้ำมาผมทั้งสั่น ทั้งเงี่ยนเลยตัดสินใจ บอกเธอว่า ดื่มหน่อยจะได้สดชื่นเป็นเพื่อนคุยหน่อย น้องวิ ก็กินน้ำส้มที่ผมหยิบให้ดูดจนครึ่งขวด ผมเลยค่อยๆ ออกรถและขับช้าๆ เพื่อให้ยาออกฤทธิ์ ตัวยาเป็นน้ำ ผสมในน้ำแล้วใสไม่มีสี ออกฤทธิ์ ทำให้เกิดการง่วงนอน และ ยาจะเริ่มออกฤทธิ์ จะมีอาการ ง่วง หาว เหมือนคนง่วงปกติทุกประการ และ จะหลับ ไปในที่สุด โดย ระยะ เวลา ไม่เกิน 30 นาที ตั้งแต่ดื่มน้ำยาไปแล้ว จน หลับ นั้น ยาออกฤทธิ์นาน 3-4 ชั่วโมง พอเธอดื่มเข้าไปทีแรกก็คุยกับผมดีๆ ประมาณ 15 นาที ก็มีอาการเลยซิครับ ผมสังเกตเห็นเธอผงกหัวเลยครับผมเลยปรับเบาะให้เธอ เอนลงนอน ทำให้เสื้อที่รัดติ้วของเธอโชว์เต้าเด่นและเธอสวมเกงยีนส์ขาสั้น สังเกตที่ขาอ่อนขาวมาก เธอบอกว่าขอนอนก่อนนะไม่รู้เป็นไรง่วงมากเลย เดี๋ยวจะตื่นมาเป็นเพื่อนนะ แล้วเธอก็หลับไป ผมขับรถไปประมาณ 4 – 5 กิโลเลยจอดรถข้างทางลองเรียกเธอดู ไม่ตื่นเลยครับ เธอหลับไม่รู้เรื่องเลย ผมทั้งสั่นๆและวูบวาบที่หน้าท้อง เลยเอามือลองจับที่หน้าอกน้องวิ นมเธอนุ่มมากครับ ผมเลื่อนมือเข้าไปในชายเสื้อสั้นของน้องวิล้วงลึกถึงเข้าเสื้อชั้นใน ยิ่งสัมผัสกับเนื้อแท้ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์จังเลยครับ ผมล้วงเข้าไปทางหัวกางเกงของน้องวิ พี่น้องครับหัวใจผมเต้นแรงมากเพราะตื่นเต้นหีของน้องวิ จับใหญ่มาก ถูกที่หีพอดี มีน้ำแฉะด้วย ควยผมยิ่งเปล่งมากเลย ผมจึงวิ่งรถไปอีก ประมาณ 7 กิโลเมตร มีห้องพักของไร่ภูพานรีสอร์ท ผมเลยเลี้ยวเข้าไป พอเอารถจอดเสร็จ จัดการรับกุญแจห้องเรียบร้อย ผมก็อุ้มน้องวิ ที่กำลังหลับอยู่ เข้าไปในห้องทันที โดยไม่สนใจเลยว่านั่นน่ะเมียเพื่อนรักตัวเอง เพราะความเงี่ยนจึงทำให้ผมไม่คิดเลย พอเอาน้องวิเข้าวางที่เตียงเรียบร้อย ผมก็ลอกคราบตัวเองและน้องวิจนล่อนจ้อน โอ้แม่เจ้า นมก็ใหญ่ หีก็ใหญ่ ผมเลยจับขาน้องวิแยกออกและแทรกตัวตรงหว่างขาน้องวิ ผมไซร้ที่คอและดูดนมน้องวิ หัวนมของน้องวิตั้ง ยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น เอามือเขี่ยที่ติ่งแตดของน้องวิ สักครู่น้ำหล่อลื่นก็ออกมา ผมเลยเอาควยของผมที่กำลังแข็งอยู่ จ่อที่หีของน้องวิและดันเข้า โอ้ แม่เจ้าโว้ย ฟิตดีจังเลย ด้วยความเงี่ยนผมจึงเร่งเข้า กลัวยาจะหมดฤทธิ์ ผมกระเด้าอยู่ท่าเดียวโดยเอาหมอนมารองที่ก้นของน้องวิ ผมจึงเลื่อนประกบจูบปากเธอและค่อย ๆเลื่อนลงมา ดูดนมเธอ นมยังแข็งอยู่เลย ผมขยำ และเลื่อนลิ้นลงมาที่หน้าท้องและเลื่อนมาถึง ที่หี ของเธอ ผมแยกขาเธอ ออก ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เพิ่มมากขึ้น ผมก้มเลีย ที่หีน้องวิ และยกตูดขึ้นลอย พอซักครู่ ผมก็เลื่อนหน้าขึ้นไปด้านบน ควยผมพร้อมใช้งานด้วยความเงี่ยน จะสอดใส่ หีน้องวิ ผมเลย เอาควยของผมที่กำลังแข็งอยู่ จ่อที่หี และดันเข้า โอ้ แม่เจ้าโว้ย ฟิตดีจังเลย ด้วยความเงี่ยนผมจึงเร่งเข้า ผมเสียวมาก ผมจึงจับขาน้องวิมาพาดที่ไหล่ และซอย จากช้าไปจนเร็ว ผมเลยหยุดชั่วครู่เพราะกลัวน้ำแตก ทำให้ผมทุลักทุเลเล็กน้อยแต่ก็สามารถเสียบท่อนเอ็นเข้าไปในรูรักของเธอได้จน มิดเพราะมีน้ำรักของเธอช่วยหล่อลื่นอยู่....ผมแช่แท่งเสียวคาบรูเธออยู่ อย่างนั้น....แล้วล้มลงไปนอนกอดจูบแลกลิ้นกับเธอที่นอนหลับไม่ได้สติ ........ ผมก้มลงไปดูดนมเธอเหมือนเด็กๆที่หิวโหย....ส่วนเอวก็ขยับซอยเข้าออกกระเด้า เธออย่างช้าๆ...เพื่อให้ร่องสวาทของเธอปรับตัวเข้ากับไอ้หนูของผมได้....ผม กระเด้าอยู่ท่าเดียวโดยเอาหมอนมารองที่ก้นของน้องวิยิ่งเข้าไปลึก ผมเสียวมาก ผมจึงจับขาน้องวิมาพาดที่ไหล่ และซอย จากช้าไปจนเร็ว ผมเลยหยุดชั่วครู่ขมิบเพราะกลัวน้ำแตก แล้วจึงเร่งเข้า กระเด้าไม่ถึง 10 ครั้ง ผมก็น้ำแตก ดึงออกมาปล่อยตรงหน้าท้องน้องวิ ผมเลยฟุบตรงอกของน้องวิ และลุกขึ้นเอาทิชชู่เช็ด น้ำของผม ที่หน้าท้องเธอ ตอนนั้นผมทำกิจกามกับเธออยู่เกือบ 45 นาที เกือบ สามทุ่ม ผมเลยนอนใต้ผ้าห่มผืนเดียวกันกับน้องวิ และกอดเธอด้านหลังด้วยความเพลีย หลังจากปล่อยน้ำแล้วผมคิดขึ้นมาในใจแว๊บขึ้นมาเลยว่า นี่เราทำอะไรลงไปเนี๊ย นี่มันเมียเพื่อนรักของเราเอง ผมจึงรีบลุกขึ้นเพื่อเสื้อสวมกางเกงให้น้องวิ และรีบจัดแจงกับตัวเอง พอเสร็จและอุ้มน้องวิมาที่รถ เปิดประตูรถออก เอาน้องวิ วางลงที่เบาะ และ ผมจึงรีบขับรถ ออกจากที่นั่นทันที และก็ยินดีกับความสุขที่ได้รับแม้มันจะเอาตอนหลับผมก็พอใจแล้วเพราะยังงัย น้องวิ ก็เป้นคนที่ผมอยากได้มานมนานแล้วเหมือนกัน พอขับรถเกือบถึงบ้านไผ่ น้องวิก็ตื่นขึ้นมา และถามผมว่าถึงใหนแล้วผมบอกว่าบ้านไผ่ น้องวิก็คุยกับผมว่า ทำไมเมื่อยจังเลย ปวดต้นขาเหมือนวิ่งมาซัก 10 โล เลย ผมก็ขำๆ อยู่ในใจ จะไม่ให้ปวดได้ไงก็ จับซะแหกขนาดนั้นแต่ผมก็ไม่พูด จนมาถึงที่โคราชผมจึงแวะไปส่ง น้องวิที่บ้านญาติเธอก่อน เพราะพรุ่งนี้เธอค่อยกลับ พอส่งแล้ผมก็ขับรถกลับบ้านเลยครับ ตอนนั้นเกือบ ตี 2 ผมเลยโทรบอกไอ้ภูมิเพื่อนผมว่าส่งเมียสาวมันแล้ว มันก็ขอบอกขอบใจผมยกใหญ่ ผมเลยบอกว่าเปลี่ยนจากคำขอบคุณเป็นอย่างอื่นดีกว่า มันก็บอกว่าได้เพื่อน เดี๋ยวจัดให้ถ้าแกอยากได้อะไร ผมเลยพูดทั้งที่คิด เรื่องน้องวิอยู่ ให้มันจริงเถอะเพื่อน แล้วผมก็วางหูไป หลังจากนั้นวันที่ 17 เม.ย.ที่ผ่านมาเป็นวันสุดท้ายที่เป็นวันประจำจุดตรวจพอออกจากเวรผมจึงชวน เพื่อนผมกับเมียสาวของมันไปเที่ยวกันเพื่อผ่อนคลาย หลังจากที่อยู่บริการประชาชนมาเป็นเวลานาน ผมเลยเอารถของผมไปและเป็นคนขับให้ ผมอาสาขับรถให้ไอ้ภูมิกับน้องวิแสนสวยนั่งเก๋งด้านหลัง น้องวเธอใส่เกาะอกติดกระโปรงแต่สั้นนาดูเลย มองดูแล้วเล้าอารมณ์เอามากๆ ผมมองดูกระจกส่องหลังดูน้องวิ ผมก็มีความรู้สึกสิครับ ไอ้น้องชายผมผงกหัว งึกๆ เลยแหละครับ ผมเลยคิดในใจว่า วันนี้ตอนกลับจะเอายานอนหลับให้กินแม่งทั้งสองคนเลย จะได้เย็ดกับน้องวิอีก พอไปถึงผับในเมือง เราไปที่นั่ง ตรงมุมมืด เราสั่งเหล้า 1 ชุดผมเลยบอกไอ้เพื่อนผมว่า เพื่อเป็นการผ่อนคลายขอเป็นเจ้าภาพเลี้ยงเอง ให้ดื่มจนสุดความสามารถเลย ไอ้เพื่อนผมกับเมีเหมือนประเภทบ้าของฟรียิ่งเร่งดื่มหนักเข้า น้องวิก็ยก หนักเหมือนกัน ผมไม่อยากดื่มมากเพราะกลัวผิดแผน เลยค่อยๆ ยก และพูดมากกว่า พอดึกเข้าผับจะปิด เพื่อนผมกับเมียยิ่งเมามาก ผมยิ่งล่ะดีใจใหญ่เลยครับ จะได้ปฏิบัติการตามแผน พอสุดท้ายเหลือคนละแก้ว น้องวิก็ชวนไอ้ภูมไปเข้าห้องน้ำเพราะนั่งนานแล้ว ทั้งสองจึงพากันเดินไปเข้าห้องน้ำ เสร็จผมตามแผน ระหว่างนั้น ผมเอายานอนหลับมาหยดใส่ในแก้วของเพื่อนและเมียมัน พอมกลับมาพวกเขาก็พากันยกเลยครับ จนหมดแก้ว เราเลยเตรียมกลับโดยมีไอ้ภูมิเพื่อนรักของผมนั่งข้างๆ และเมียสาวของมันนั่งข้างหลัง ผมเลยค่อยๆ ออกรถและขับช้าๆ เพื่อให้ยาออกฤทธิ์ ประมาณซัก 20 นาที ผมเลยจอดรถเข้าซอยข้างถนน และถามทั้งสองคน ปรากฏว่า หลับแล้วครับ ผมเลยลงจากรถเข้าไปหาน้องวิที่เก๋งด้านหลังเลยครับ เอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงสั้นของน้องวิล้วงลึกถึงชั้นใน ถูกที่หีพอดี ควยผมยิ่งเปล่งมากเลย ผมจูบปากน้องวิ และจับที่นมของเธอ จากนั้นผมจึงเปลี่ยนใจ ทีแรกผมจะเลี้ยวเข้าไปในม่านรูด แต่ก็คิดว่าถ้าไปที่บ้านพักคงได้อารมณ์กว่า เลยอดกลั้นความหิวสวาท ขับรถพาที่งสองกลับไปบ้านพัก พอขับรถถึงบ้านพักก็เปิดประตู ผมก็อุ้มน้องวิ ที่กำลังหลับอยู่ ขึ้นไปในห้องของเขาทันทีทันที และกลับมาอุ้มไอ้ภูมิขึ้นไปด้วยลำบากเหมือนกันครับแต่ด้วยความเงี่ยนจึงมี แรงยกไปได้ พอเอาไอ้ภูมินอนข้างๆน้องวิแล้ว ผมก็กลับไปห้องผมลอกคราบตัวเองแลกลับมาลอกคราบน้องวิจนล่อนจ้อน ผมเปิดไฟขึ้นโอ้แม่เจ้า นมและ หีที่ผมสัมผัสเมื่อ อาทิตย์ที่แล้ว กลับมาอีกแล้ว ผมเลยจัดแจงให้ไอ้ภูมเพื่อนรักของผมนอนตระแคงข้างหันหลังให้เดี๋ยวเพื่อนผม มันจะบาดใจในฝัน จากนั้น ผมเลยจับขาน้องวิแยกออกและแทรกตัวตรงหว่างขาน้องวิ และไซร้ที่คอและดูดนมน้องนก หัวนมของนกตั้ง กลิ่นน้ำหอมของนกเตะจมูกผม ยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น เอามือเขี่ยที่ติ่งแตดของนก สักครู่น้ำหล่อลื่นก็ออกมา ผมเลยเอาควยของผมที่กำลังแข็งอยู่ จ่อที่หีของนก และดันเข้า โอ้ แม่เจ้าโว้ย ความฟิตยังเหมือนเดิมเลย ด้วยความเงี่ยนผมจึงเร่งเข้า กลัวยาจะหมดฤทธิ์ ผมกระเด้าอยู่ท่าเดียวโดยเอาหมอนมารองที่ก้นของวิ ยิ่งเข้าไปลึก ผมเสียวมาก จึงเร่งเข้า ซักครู่ ผมก็ถอดของผมจากหีน้องวิลุกขึ้นเพราะ ผมเกรงว่าเพื่อนผมจะสงสัยผมเลย ผมเลยถอดเสื้อผ้าของเพื่อนผมออกออกเลย เพราะจะได้จัดฉากว่าเขาได้เย็ดกันหลังกลับจากเที่ยว พอถอดของเพื่อนเสร็จผมกลับ มาหาน้องวิ ก้มลงเลียที่หี ของน้องวิแม้จะมีกลิ่นอับนิดหนึ่งแต่ก็เลียแล้วได้อารมณ์ดี ผมเลยเย็ด น้องวิผมกระเด้าเธออยุ่ท่าเดียว สงสัยเพราะความเมา ยาจึงออกฤทธิ์นาน ผมกระเด้าจนน้ำผมแตก จึงดึงควยออกมา ผมปล่อยใส่ของน้องวิเลยครับ แต่ผมไม่เช็ดให้ ให้เข้าใจกันเลย ว่าเย็ดกัน ผมจึงรีบออกจากห้องของเพื่อนและเมียสาวของมันกลับมาที่ห้องหลับเป็นตายครับ พอตื่นเช้ามา ผมเดินออกมาจากห้อง น้องวิเธอตื่นก่อนมาเข้าห้องน้ำแต่เพื่อนผมยังไม่ตื่น จึงถามผมว่า เมื่อคืนนี้ มายังไงจำไม่ได้เลย ผมเลยตอบว่า เห็นแต่ตอนปลุกให้ลงจากรถ(โกหก) ก็เห็นเดินกอดกันกับไอ้ภูมิเข้าไปในบ้านและเข้าห้องไปเลย เมื่อคืน จนผมก็หาโอกาสอยู่เหมือนกัน เย็นนี้ผมจะมอมยาอีก จะเอาแต่หัววันเลย จะได้หลายๆรอบ แต่ก็เป็นประสบการณ์ดี ได้ลักหลับและเอาเมียเพื่อน บนที่นอนเดียวกันกับเพื่อ ขออโหสิว่ะเพื่อน เมียมึงเย็ดแล้วโคตรได้รมณ์เลยว่ะ เดี๋ยวกูเอาอีกแน่เพื่อนรัก ...............แหล่มเลย.................. อ่าน เรื่อง เสียวรูปสวิงแม่บ้าน รุ่นใหญ่caribbeancom - huge boobs female pervert gangbangแพท นักศึกษาสาวสุดเซ็กซี่ 10ประสบการณ์เสียวเสียวหนังxไทยรุ้นใหญ่สวัสดีทุกท่านครับ ขอบอกไว้ก่อนว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมเอาลงเว็บเรื่องเล่าเป็นที่แรกนะครับ เนื่องจากผมติดตามเว็บนี้มานานจึงขอเอาเรื่องมาลงที่นี้นะครับ ซึ่งผม id MidnightRose เป็นเจ้าของเรื่องนะครับ ยืนยัน ณ ตรงนี้ เข้าเรื่องเลยละกัน ผมมีแฟนอยู่คนนึงให้ชื่อว่า หลิน ก็แล้วกัน หลินอายุ 17 ปีครับ ตอนนี้เรียนอยู่ชั้น ม.5 โรงเรียนแห่งนึงในชานเมืองกทม หลินเป็นคนน่ารักครับ ร่าเริง สดใส พูดจาออดอ้อน แต่จริงๆแล้วเจ้าชู้ใช่ย่อยเลย ส่วนรูปร่างหน้าตา ตัวเล็กๆไม่อ้วน หน้ากลม มีลักยิ้มที่แก้มทั้งสองข้าง ออกแนวหมวยๆหน่อยครับ ขาวๆนวลๆ ส่วนหน้าอกนั้นพอดีมือครับ ไม่ใหญ่และไม่เล็กจนเกินไป 32 อะครับ(เคยถามตอนไปซื้อบราด้วยกัน) เรื่องเกิดขึ้นที่หอของหลินนะครับ อ้อ ทุกคนคงงงว่าอายุแค่นี้ทำไมมาอยู่หอ พอดีเขามีปัญหากับครอบครัวหนะครับ หลินเลยย้ายมาอยู่หอคนเดียว(แต่ผมแอบมาตอดนอนเกือบทุกคืน) ทางแม่เขาก็เห็นด้วยเลยจัดหอดีๆให้ลูกอยู่พร้อมจ่ายค่าหอให้พร้อม เอาหละเข้าเรื่องกันดีกว่า เยิ่นเย่อมาซะนาน เดี๋ยวผู้อ่านจะเบื่อเรื่องนี้เกิดขึ้นช่วงเดือนเมษาที่ผ่านมาครับ เหล่าเด็กม.ปลายก็ปิดเทอมกัน ผมก็ทำงานพิเศษครับ ส่วนหลินก็นอนเล่นอยู่หอตามภาษาเด็ก มันก็น่าจะเป็นเมษาธรรมดาๆที่ผมไปทำงานเช้ากลับมาก็จะมาค้างกับหลินตอนเย็นตามปกติ แต่มันไม่เป็นยังงั้นเมื่อคืนนึงหลังจากทำงานเสร็จ แล้วก็ทำการบ้านกับหลินเสร็จแล้ว อิอิ หลินก็หลับไป ผมก็ดันไม่ง่วงเลยเปิดคอมเล่น เล่นไปเล่นมาผมก็นึกสนุกแอบดู บันทึกข้อความสนทนาของ E-mail หลินหลินเป็นคนคุยกับคนไม่เยอะครับ ผมเปิดดูไปเรื่อยๆ ไม่ได้สนใจอะไรจนเปิดมาเจอ mail นึง ซึ่งคุยกันยาวมาก ยาวกว่าคนอื่นๆ ผมจึงไล่ๆอ่านดูก็ต้องตะลึง เมื่อหลินแอบคบคนในเกมส์ชื่อว่า อาร์ม ซึ่งเท่าที่อ่านก็พอรู้ประวัติความเป็นไปเป็นมาว่า หลินนั้นเล่นเกมส์เต้นออนไลน์ที่ดังๆ แล้วก็ได้มีโอกาสเล่นกับคนชื่ออาร์มนี้ แล้วก็แต่งงานกันในเกมส์ ทั้งคู่ก็คุยกันเรื่อยจนลามมาถึงขอ Email ผมเริ่มมีน้ำโหอยู่ในหัวแต่ใจก็อ่านต่อ ก็พบว่าเขาคุยกันจนสนิท จนขอเป็นแฟนกันใน msn แต่แปลกที่ผมอยู่กับหลิน หลินก็ไม่ได้ผิดปกติอะไรเรื่องมือถือนี้ ผมเลยลองย้อนๆอ่านดูก็รู้ว่าเขาตกลงกันเรื่องมือถือว่า เอ้อ เดี๋ยวหลินจะเป็นคนโทรหา พี่อาร์มเองนะ นอกนั้นก็คุยใน msn ละกันเดี๋ยวแฟนรู้ประมาณนี้ ผมก็ไล่อ่านไปเรื่อยๆ ยิ่งอ่านก็ยิ่งตะลึง แล้วที่ตะลึงที่สุดคือ หลินนัดกับอาร์ม มาที่ห้อง!!!ทุกท่านอย่าตกใจไปทำไมหญิงสาวตัวเล็กแค่นี้ถึงชวนผู้ชายมาหอ ก็เพราะว่าทั้งสองคนคุยกันมานานพอสมควรแล้วครับ ที่ไล่ๆดู ตอนแรกๆก็คุยกันปกติครับ หลังๆก็เริ่มมีมุขตลก ทะลึ่ง ลามไปจนถึงเรื่องลามกจนได้ แล้วหลินก็เล่าประมาณว่าของผมมันเล็ก(เออ ขายแฟนซะอีก) อาร์มก็เลยแซวว่าของพี่ใหญ่นะ หลินก็พูดทำนองว่าไม่เชื่อ แน่จริง ก็มาโชว์ต่อหน้าสิ อะไรประมาณนี้ ซึ่งนัดวันกันเรียบร้อย เป็นวันที่ผมทำงานซะด้วย ซึ่งห่างจากวันที่ผมได้อ่านข้อความสนทนา ประมาณ 5 วันในหัวผมสับสนไปหมด จะทำยังไงดี หัวด้านนึงก็บอกว่าไปบอกเลิกแล้วตบหน้าหลินซักที แต่มันมีอีกด้านที่โผล่มาในหัว ไม่รู้เป็นไปได้ไงคือ “แอบดู”  ความชั่วเริ่มมาบดบังความโมโหในสมอง ผมไม่แน่ใจว่าผมได้อิทธิพลจากหนัง AV ญี่ปุ่นมากไปหรือเปล่าที่มีแต่เนื้อเรื่องแปลกๆ แต่ตอนนี้ความชั่วชนะความโมโหแล้ว ผมตัดสินใจว่าจะแอบดูทั้งคู่มีไรกันตื่นเช้ามาผมก็ร่ำลาหลินตามปกติแล้วออกไปทำงาน แต่ที่ไหนได้ผมโดดแล้วไปหาซื้อกล้องถ่ายวีดีโอ ราคาไม่สูงนัก พร้อม memory ความจุเยอะๆมาเตรียมพร้อม ผมก็ใช้เวลาเตรียมการและทดลองอยู่วันสองวันก็ได้ที่ตั้งกล้องเสียที นั้นก็คือมุมห้องด้านในซึ่งมีตะกร้าวางอยู่ ตะกร้านี้ใหญ่พอสมควรใส่ซีดีหนังเก่าๆฝุ่นครักๆพร้อมกับมีผ้าคลุมเอาไว้ไม่ให้ฝุ่นปลิว ถ้าตั้งกล้องจากตรงนี้จะเห็นเตียงทั้งหมด ผมก็จะได้เห็นเขาทำอะไรกันอย่างแน่นอน แล้ววันที่นัดหมายก็มาถึง ตอนเช้าผมก็ตื่นตามปกติ ซึ่งหลินก็เข้าไปอาบน้ำแล้ว ผมไม่รอช้ารีบเอากล้องออกมาจากกระเป๋า(พอลองเสร็จก็เอากลับบ้านไม่งั้นหลินเห็นแน่นอน) จัดแจงติดตั้งที่ไว้ที่ต้องการ ตั้งเวลาในการเริ่มอัดเรียบร้อย ผมก็ทำตัวตามปกติ แล้วก็บอกลาหลินไปทำงานตอนทำงานผมแทบไม่มีสมาธิในการทำงาน เพราะมัวแต่คิดว่าเขาทำไรกันอยู่ ผมก็ได้แต่นั่งมองนาฬิกา พอได้เวลาเลิกงาน ผมก็รีบกลับไปหอ แน่นอนครับ หลินนอนดูทีวีตามปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอผมมานั่งดูหนังกับหลินซักพัก หลินก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ผมก็รีบเอากล้องที่เตรียมไว้ยัดกระเป๋า พอหลินออกมาผมก็ทำเนียนมั่ง แล้วเราก็อยู่ด้วยกันจนถึง 3 ทุ่ม หลินง่วงนอนเร็วเป็นพิเศษ แต่ผมนี้สิกระตือรือร้นเป็นพิเศษ ผมเลยบอก หลิน วันนี้พี่กลับบ้านแปปนะ หลินก็ถามว่าทำไม ผมก็ชักแม่น้ำทั้ง 5 ตอบไป จนได้กลับพอถึงบ้านผมก็รีบขึ้นห้องนอนแล้วต่อกล้องวีดีโอเข้ากับทีวีโดยด่วน ภาพเปิดมา ไม่มีใครอยู่ในห้อง สงสัยผมจะตั้งเริ่มอัดเร็วไปหน่อย ผมก็กอไปข้างหน้าได้ซักพักก็เห็นหลินและอาร์มมานั่งบนปลายเตียง ผมเลยหยุดกอถอยหลังเล็กน้อยแล้วเริ่มดู ก่อนอื่นขออธิบายร่างกายของอาร์มหน่อยนะครับ เป็นคนสูงโปร่ง หน้าตาใช้ได้เลย หุ่นกำยำ เพราะเขาเรียนโรงเรียนนายร้อย(รู้ประวัติจากการอ่านบันทึกสนทนา)ทั้งสองคนนั่งบนปลายเตียง หลินแต่งตัวสบายๆครับเสื้อยืดสีน้ำเงิน คอวี กางเกงขาสั้นตามภาษาเด็กม.ปลาย ส่วนอาร์มก็ใส่เสื้อยืดคอกลมสีดำ แล้วก็กางเกงขาสามส่วน  แล้วมองหน้ากันอย่างเงียบๆ ได้นิดเดียวหลินก็ยิ้มหลุดออกมา“จะจ้องตาอีกนานไหมพี่”“อ้าวแล้วจะให้พี่มองไรหละ” อาร์มตอบ“มองนมมั่ง”“ไม่เอาเล็ก” พูดจบหลินก็ตีไหล่ไปที“บ้า รู้ได้ไง เคยดูหรือไง?”“ไม่อะ แต่วันนี้จะได้ดูละ”“ทะลึ่ง ไม่เอาๆ เออใช่ พี่บอกว่าไอ้นั้นของพี่ใหญ่กว่าแฟนหลินจริงหรอ” เอาเข้าไป ชีวิตฉัน“จริงดิ กล้าดูไหม”“กล้าโชว์ปะละ” หลินพูดจบ อาร์มยิ้มไม่พูดอะไร รูดซิบกางเกงขาสามส่วนแล้วลุกขึ้นเล็กน้อยดึงกางเกงลงไปกองกะเข่า ด้านหลินก็มองไปยิ้มหัวเราะไป อาร์มนั่งลงตอนนี้กางเกงสามส่วนกองตรงเข่า ตอนนี้ก็เลยเหลือแต่กางเกงบ็อกเซอร์ อาร์มไม่รอช้าควักไอ้นั้นออกมาจากร่องตรงกลางของบ็อกเซอร์ที่เอาไว้ให้ควักออกมาฉี่ง่ายๆอะครับ เรียกไม่ถูกเหมือนกัน พอควักออกมา หลินก็มองอย่างตื่นเต้น สิ่งที่ผมเห็นไม่ค่อยชัดนักแต่รู้ว่าใหญ่กว่าผมพอสมควรแต่ไม่รู้กี่นิ้ว เพราะไม่ได้ไปวัด“กล้าโชว์ละ แล้วคนดูกล้าจับปะละ”“เฮ้ย อะไรอะ ไม่จับหรอก” หลินทำเป็นเล่นตัว“หน่าๆ คนโชว์เสียน้ำใจนะเนี้ย” หลินยิ้มแล้วค่อยเอามือเล็กๆผิวนุ่มๆที่ผมเคยสัมผัสไปจับสากของชายอื่น“อะ จับละ” หลินยังกวนโอ้ยไม่เลิกจับยังกะจับแท่งไอติม ไม่ทำไรต่อ “เอ้า ไม่คิดจะทำอย่างอื่นมั่งหรอ”“จะให้ทำไรเล่า” หลินตอบกลับด้วยหน้าตาน่ารักแกมกวนโอ้ย“อมให้หน่อยสิ”“ไม่เอาอะ เหม็น” หลินแกล้งทำหน้าหยีๆ กวนไปเรื่อย“ไม่เหม็นจริงๆลองดู”“แน่นะ”“ไม่เชื่อลองก้มไปดมดิ” หลินยิ้มแล้วก็นั่งลงบนพื้นท่าคุกเข่าระหว่างขาของอาร์มแล้วก้มหน้าลงไปดมแท่งของอาร์ม ซึ่งผมไม่เห็นรายละเอียดเพราะมุมกล้องบวกอาร์มที่นั่งอยู่“ไม่เหม็น เห็นไหมหละ” หลินเงยหน้ามองอาร์ม แต่ผมไม่รู้ว่าทำหน้ายังไง แล้วหลินก็ก้มหน้าไปอีกครั้ง ผมรู้ด้วยจิตใต้สำนึกว่า สากอันนั้นเข้าไปในปากแฟนผมเรียบร้อยแล้ว เหมือนฟ้าจะอยากให้ผมเห็น เพราะอยู่ดีๆอาร์มก็นอนหงาย หลินก็ผงกหัวตาม เพราะแท่งนั้นเลื่อนตามเจ้าของ ทำให้ตอนนี้ผมเห็นชัดยิ่งขึ้นหลินใช้มือซ้ายวางบนเตียง มือขวารูดท่อนเอ็น ส่วนปากก็ดูดเสียงดังจ๊วบจ๊าบ ผงกหัวขึ้นลง ตอนนี้สมองผมมีแต่เรื่องหื่นที่อยู่ตรงหน้า ไม่ได้คิดโมโหอะไรหลินเลย ไอ้นั้นผมก็เริ่มแข็งแล้วด้วย อาร์มก็เริ่มมีอารมณ์ดูดปากเสียงซู้ดซ้าด แต่ก็ดังไม่เท่าเสียงหลินดูดเอ็นที่ดังจ๊วบจ๊าบลั่นห้อง ดูดได้ซักพักหลินก็ปล่อยปากแล้วก็เลียหัวอย่างชำนาญ แน่นอน ผมเป็นคนสอนนี้ หลินเลียหัวเสร็จก็ไล่มาตามลำแท่ง ไล่ขึ้นไล่ลงแล้วก็กลับมาดูดอีกครั้ง ทำอย่างเป็นจังหวะ จนอาร์มทนไม่ไหวดึงหัวหลินออก อาร์มผงกตัวขึ้นมานั่งท่าเดิมแล้วประคองหลินกลับมานั่งปลายเตียง แล้วทั้งคู่ก็เริ่มจูบกัน มือขวาประคองหลังหลิน ส่วนมือซ้ายก็ขยำหน้าอกอันพอเหมาะของหลินอย่างมันส์มือ ส่วนหลินก็ใช่ย่อยมือนึงเกาะไหล่ อีกมือก็รูดท่อนเอ็นสู้จูบกันได้ซักพักอาร์มก็ไล่ลงมาไซ้คอหลินแล้วมือทั้งสองข้างก็จับปลายเสื้อของหลินแล้วค่อยๆถอดออก หลินก็ให้ความร่วมมือชูมือขึ้น ถอดเสื้อออกไปอย่างง่ายดาย วันนี้หลินใส่ชั้นในสีดำลายลูกไม้ ซึ่งผมเป็นคนซื้อให้เอง เพราะคิดว่ามันเซ็กซี่ ไม่น่าเชื่อว่าหลินจะเอามาใส่ในวันนี้ อาร์มเริ่มไซ้ลงมาที่อกขนาดพอเหมาะของหลิน แล้วใช้มืออ้อมไปปลดตะขอด้านหลังออกอย่างสบาย พอถอดบราออกได้ อาร์มก็ไม่รอช้า เล็งเป้าจู่โจมไปที่หัวนมของหลินทันทีอาร์มทั้งดูดทั้งเลียอย่างสนุกสนาน ส่วนมือข้างนึงก็คลึงนมหลิน ส่วนอีกข้างก็ประคองหลังไว้ ส่วนหลินก็ได้แต่หลับตาพริ้ม ขมิบปากร้องซี๊ดซ๊าด อย่างมีอารม มือก็ชักเอ็นไปเรื่อย พอดูดนมทั้งสองข้างอย่างหนำใจแล้วอาร์มก็บอกให้หลินถอดกางเกง หลินก็นอนไปบนเตียงแล้วถอดกางเกงนอกและกางเกงในออกหมด ส่วนอาร์มก็รีบถอดบ๊อกเซอร์และเสื้อออก ตอนนี้ทั้งคู่เปลือยพร้อมที่จะออกรบแล้วหลินนอนอยู่บนเตียง อาร์มก็แหวกขาที่ตั้งฉากของหลินออกแล้วมุดหน้าลงไปเลียเนินของหลิน ซึ่งผมมองไม่เห็นอย่างละเอียดต้องขอโทษที เนื่องจากขาของหลินตั้งฉากขึ้นทำให้เห็นแต่ใบหน้าของหลิน ที่หลับตาพริ้ม เอามือจิกหมอน ร้องซี๊ด ซี๊ดด พี่หนูเสียว เป็นระยะๆซักพักอาร์มก็เริ่มใช้นิ้วสอดเข้าไปในร่องสวาทของหลิน ซึ่งกี่นิ้วผมก็ไม่รู้เหมือนเดิม แรกๆก็แยงช้าๆครับ เพราะดูจากศอกของอาร์มแต่หลังๆนี้รัวซะจนหลินร้อง โอ้ยยย โอ้ยยยยย เอามือข้างนึงมาดันอาร์มให้เลิก แต่อาร์มเลิกซะที่ไหนซอยนิ้วไม่ยั้ง หลินก็ร้องดังขึ้นเรื่อยๆ โอ้ยย โอ้ยยย พอแล้วพี่ พอแล้ววว อาร์มพอจริงๆครับ ที่ไหนได้ มันเลื่อนตัวขึ้นมาให้หน้าพอดีหน้าอก แล้วก็ดูดนมของหลิน ส่วนมือก็เริ่มซอยใหม่ คราวนี้หลินกอดอาร์มอย่างทุรนทุราย อ้าปากร้องไม่หยุด จนซักพัก อาร์มชักมือออกมา ทั้งสองคนพร้อมใจกันดูที่มืออาร์ม ไม่สิ สามคน ผมด้วย ปรากฏว่า มือของอาร์มแฉะเต็มไปด้วยน้ำรักของหลินอาร์ม ยิ้มแล้วฉีกขาหลินออก แล้วสอดตัวเข้าไปอยู่ตรงหว่างขาของหลิน อาร์มพยายามเอาท่อนเอ็นยัดเข้าไปในร่องของหลิน แต่มันคับ แน่นอนหละของตูเล็ก และอีกอย่างผมให้หลินกินยาคุมรายเดือนครับ ผลเลยออกมาเป็นยังงี้ละ เล่นสดกันเลย อาร์มพยายามยัดอีกครั้ง หลินก็ไถตัวหนีเล็กน้อยเป็นพิธี แต่ดูเหมือนจะเข้าไปแล้ว อาร์มจับขาหลินแบะออกแล้วเริ่มซอยอย่างช้าๆหลินเริ่มครางอื้มมม มือทั้งสองข้างก็กางจิกเตียงไว้ อาร์มก็ใช้มือทั้งสองข้างจับเอวหลินไว้แล้วซอยอย่างต่อเนื่อง จากเสียงแฉะ แฉะ แฉะ ก็เริ่มแรงขึ้นเป็น ปั้บ!!! ปั้บ!!! ปั้บ!!! ใช่แล้วอาร์มเร่งความเร็ว สงสัยจะเมามันส์กับความฟิตและคับของหลิน อาร์มจับขาทั้งสองข้างหลินมาพาดบ่าแล้วเพิ่มความเร็ว หน้าอกที่มีไม่ใหญ่มาก แต่ตอนนี้เจอแรงโยกก็เริ่มจะสะบัดตามแรง ส่วนเตียงก็เริ่มมีเสียงเอี๊ยดอ๊าด หลินก็ร้องเสียงหลงอาร์มซอยไม่ยั้ง เสียงปั้บ ปั้บ!! เอี๊ยดอ๊าด และโอ้ย โอ้ยของหลินดังควบคู่กันไป ยังกะจะบรรเลงออกมาให้เป็นเพลง อาร์มแยกขาหลินออกอีกครั้งแล้วก้มไปดูดปากหลินพร้อมกับโยกบั้นเอวอย่างชำนาญ ดูท่าทางการฝึกทหารจะเอามาใช้กับชีวิตประจำวันได้ เพราะอาร์มดูไม่มีทีท่าว่าจะเหนื่อยหรือเมื่อยมั่งเลย ก้มหน้าก้มตาซอยเสียงดังทุกการเข้าออกพอผ่านไปซัก 3 นาที อาร์มก็กระซิบอะไรหลินซักอย่างแล้วตัวอาร์มก็นอนลง หลินก็ขึ้นคร่อมท่อนเอ็นของอาร์มทันที คงไม่ต้องบอกก็รู้แล้วหละครับ ว่าเขากระซิบอะไรกันหลินค่อยๆจับท่อนเอ็นขนาดใหญ่จอไปที่ช่องของตัวเองแล้วค่อยๆหย่อนตัวลงไป หลินทำหน้าหยียังกับโดนมีดเสียบเข้าไป ในที่สุดก็มิดด้ามหลินก็เอามือปัดผมที่บังหน้าและเปียกเหงื่อออกแล้วก็เริ่มค่อยๆโยกบั้นเอวหลินโยกขึ้นโยกลงอย่างเบาๆสลับกับใช้เอวบดขยี้เอ็นของอาร์มอย่างแคล่วคล่อง ผมพิมพ์ไปเหมือนจะภูมิใจ แต่ถ้าจะไม่ หลินกับอาร์มต่างทำเสียงซี๊ดซ๊าดออกมาเหมือนจะแข่งกัน หลินเห็นอาร์มมีอารมณ์ก็รีบเร่งจังหวะ แต่คงจะไม่ทันใจอาร์ม อาร์มเลยดึงตัวหลินโน้มลงมาจูบแล้วอาร์มก็เริ่มซอยเอง โดยมีหลินอยู่ด้านบนโอ้ยยยยยยย โอ้ยยยยยยยย หลินร้องเสียงดังและลากยาวคู่กับเสียงดัง ตั้บ!!!ตั้บ!!ตั้บ!!ตั้บ!!ตั้บ!!ตั้บ!! เสียงดังและรัว ใช่แล้วครับ อาร์มไม่เริ่มจากนิ่มนวลเหมือนท่าแรก พอเริ่มท่านี้ก็ซอยแรงไม่ยั้ง ทำให้หลินถึงกับร้องไม่เป็นศัพท์ อาร์มถามด้วยเสียงสั่นๆว่า “เจ็บไหม” หลินได้แต่ส่ายหน้าเม้มปากร้อง “อื้อๆ” อยู่ในลำคอ พอเห็นดังนั้น อาร์มก็ซอยท่านั้นต่ออย่างรุนแรงและรวดเร็ว ประดุจเครื่องเย็บผ้าที่กระหน่ำแทงผ้าที่วางไว้บนโต๊ะอาร์มซอยจนพอใจแล้วก็หยุด พอหยุดเท่านั้นหละ หลินร่วงแผละลงไปนอนกอดอาร์ม ตัวสั่นชักกระตุกหายใจรุนแรง ทำให้ผมพอรู้แล้วหละว่าแฟนผมเสร็จไปแล้วไม่หนึ่งก็สองน้ำ แต่มีหรอที่อาร์มจะหยุดเขาผละหลินออกนอน แล้วตัวเขาก็นั่งคุกเข่าพร้อมจับตัวหลินนอนคว่ำแล้วโก่งก้นงอนๆขึ้น ตอนนี้หลินหันหน้าตรงมาเกือบจะจ้องกล้องเลยทีเดียว ทำให้ผมใจเต้นไม่น้อย กลัวหลินจะรู้ว่ามีกล้องอยู่ตรงนั้นแต่หลินไม่ทันสังเกตุอะไร อาร์มก็จับท่อนเอ็นที่ยังฟิตปั๋งยัดเข้าไปอีกครั้ง หลินร้องโอ้ะ ด้วยความเจ็บ แต่อาร์มไม่ฟัง เริ่มซอยอีกครั้ง คราวนี้แรงแต่ช้า ดัง ตั้บ!!! ตั้บ!!! ตั้บ!!! เป็นระยะ เว้นช่วง มือของหลินก็จิกเตียงดึงผ้าปูเตียงให้ขาด หลินหลับตาหยีร้องโอ้ะ โอ้ะ เป็นจังหวะ เกือบพร้อมๆกับเสียงเตียงที่ดังแอ๊ด แอ๊ด ผมเล่นท่านี้กับหลินมาหลายรอบแต่ก็ไม่เคยเห็นว่าหน้าตาหลินตอนนั้นเป็นยังไง ก็เพิ่งได้เห็นนี้ละครับด้วยสัญชาติญาณผู้ชาย พออาร์มรู้ว่าความเสียวได้เข้ามากลบความเจ็บ อาร์มก็เริ่มเร่งจังหวะอีกครั้ง แต่ดูท่าท่างจะไม่ถนัดเขาลากตัวหลินถอยหลังมาขอบเตียง ส่วนตัวอาร์มก็ลงไปยืนข้างล่างครับแล้วจับหลินแอ่นก้นขึ้น คราวนี้ได้ที อาร์มยืนซอยไม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21