ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxxxฝรั่ง  (อ่าน 208 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังxxxฝรั่ง
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 07:03:41 PM »
หนังxxxฝรั่ง ดูหนังโป๊พีนอ้งพอ่แม่ หนังxxxฝรั่ง หนังxxxฝรั่งสาวไทยนมใหญ่เซ็กจัดเอาไม่ยอมหยุด เด็กบ้านๆ อิสลามสนุกกันแต่วัน 4 clipเด็กสาวอวบอึ๊บแฟนหนุ่มแตกในไหลเป็นฟองสาวสวยเซ็กซี่โดนแฟนหนุ่มเสียบสดแตกในไหลช้าๆหลุดน้องแป้งน้องแวนไร้ขนน้ำแตกแล้วเสียบต่อคลิปหลุดไฮโซหนัง โป้ นาง แบบเสียวรักแม่ยาย3หนังดป๊ดูไม่ต้องโหลดpicpost ทางบ้านเย็ดกันหนังxแนวแปลกๆดูฟรีกางเกงรัดโหนกหีผมมองไปที่กระจก เห็นอีเมย์พอเปิดประตูเข้าไป คุณหนูเล็กก็หันขวับทันที“คุณ คุณต้องการอะไร”“เงียบเหอะ ทำตัวดีๆ ถ้าไม่อยากเจ็บตัว” อีเมย์ขู่ มันจับมือคุณหนูเล็กมาไขว้หลังแล้วสวมกุญแจ จากนั้นก็เอาผ้าสีดำผูกตาเธอไว้ แล้วจับไปนั่นที่เตียง จากนั้นก็พยักหน้าให้ผมเป็นสัญญานว่าเรียบร้อยผมลุกขึ้นเดินไปที่ห้องของเธอ นั่งลงบนเก้าอี้แล้วสั่ง“ลุกขึ้น คนสวย มายืนกลางห้องนี่”คุณหนูเล็กลุกขึ้นอย่างว่าเง่าย อีเมย์ช่วยจับมันมายืนกลางห้อง“คุณ..จับชั้นมาทำไม” เธอถามเสียงเครือ อีเมย์ตะคอกใส่หูเธอทันที“เรียก..เขาว่านาย”เธอตกใจในเสียงตะคอกของอีเมย์ ผมพอใจมาก อีเมย์นี่มันรู้ใจผมจริงๆ“นาย...” คุณหนูเล็กเรียกผมฉลาด...รู้สถานการณ์ และปรับตัวได้เร็ว ต่างกับผู้หญิงหลายๆคนที่ชอบขัดขืนในตอนแรก ซึ่งมันไม่มีประโยชน์อะไรเลย... เพราะจะต้องเจ็บตัวไปเปล่าๆ ยิ่งดื้อนาน ก็ยิ่งเจ็บปวดทรมานนาน สุดท้ายก็ต้องยอมขายตัวอยู่ดี“นายจับตัวเล็กมาทำไม” เธอถามย้ำ“รู้มั้ยว่าตอนนี้มึงอยู่ที่ไหน” ผมถามเธอส่ายหน้า อีเล็กตะคอก“นายถามมึงต้องตอบ”พูดจบก็เงื้อมือทำทาจะตบ แต่ผมรีบตะโกนห้ามทันที“อย่า”อีเล็กมองหน้าผมอย่างสงสัย แต่มันไม่กล้าถาม ผมไม่สนใจมันแต่พูดกับเธอต่อ“ถ้าไม่อยากเจ็บตัวก็ตอบทุกคำถาม”“ค่ะ.ค่ะ..นาย..อย่าทำอะไรเล็กนะ..เล็ก..กลัว.” เธอตอบตัวสั่นสะท้าน“ถ้าว่าง่ายๆ ไม่ขัดขืน.. ก็ไม่มีอะไรต้องกล้ว” ผมพูดเสียงเรียบๆ“ค่ะ..” เธอรับคำเบาๆ เหงื่อเริ่มผุดขึ้นเต็มใบหน้า ทั้งๆที่ห้องเปิดแอร์ไว้จนเย็นฉ่ำ“ทีนี่เป็นคลับ...อยู่ที่หาดใหญ่”“หาดใหญ่” เธออุทานอย่างตกใจ คงคิดไม่ถึงว่าจะถูกจับตัวมาไกลถึงขนาดนี้“แล้วนายจับตัวเล็กมาทำไม”“ที่นี่เป็นคลับไฮโซ สาวๆที่นี่ต้องบริการผู้ชาย” ผมพูดช้าๆจับตามองเธอตลอด เธอมีสีหน้าหวาดหวั่นขวัญเสียเพราะรู้ความหมายของคำว่า บริการ ดี“เดินมาข้างหน้าอีกหน่อย” ผมสั่งอีเมย์ช่วยจับเธอให้เดินเข้ามาจนห่างจากผมแค่เอื้อม“พูดง่ายๆ ก็คือผู้หญิงที่นี่ต้องขายตัวนั่นเอง รวมทั้งมึงด้วย”“ไม่...ไม่นะ...นายต้องการอะไร..บอกเล็ก...ต้องการเงินใช่มั้ย...” เธอร่ำร้อง“หุบปาก” อีเมย์ตะคอกอีกครั้ง เธอสงบลง แต่ตัวสั่นระริก “ถ้ามึงโวยวายอีกครั้งเจ็บตัวแน่” อีเมย์ขู่“ฟังอย่างเดียว ถ้ากูไม่ถามมึงก็ไม่ต้องพูด” ผมสั่งเธอ“ผู้หญิงที่นี่ต้องนอนกับผู้ชาย แต่ไม่ต้องห่วง ที่นี่รับแต่ลูกค้าชั้นดี สะอาด ถ้ามึงไม่ขัดขืน ก็จะไม่มีใครทำรุนแรงหยาบคายกับมึง” ผมพูดไปมองหน้าเธอไปอย่างสะใจ เธอไม่กล้าพูดขัดอะไรเลยผมยื่นเท้าเข้าไปเขี่ยอยู่ที่หีเธอ คุณหนูเล็กตกใจมากรีบถอยออก แต่อีเมย์จับไว้“มึงนี่อยากเจ็บตัวจริงๆรึไงวะ”“อย่า...อย่าทำเล็กเลย...ฮือ..” เธอเริ่มร้องไห้ อีเมย์จับเธอมายืนที่เดิม ผมก็เอาเท้าเขี่ยไปที่หีเธออีกครั้ง ลูบไล้ไปมา เธอไม่กล้าขัดขืนทั้งๆที่ยังไม่โดนทำร้ายสักนิด อีเล็กมองเท้าผมเขม็งเลย หีเธออวบนูนล้นจริงๆ ขนาดสัมผัสภายนอกยังรู้สึกได้‘อีหนูเล็กเอ๊ย เดี๋ยวเหอะ กูจะเย็ดมึงให้สะใจเลย’ ผมคิดอยู่ในใจ“ผู้หญิงทุกคนมีค่าตัว ..มึงก็มีค่าตัวเหมือนกัน มึงเคยเย็ดกับผู้ชายรึยัง”“ไม่..ไม่เคย..” เธอหน้าแดงผมหัวเราะลั่น“ถ้างั้นค่าตัวมึงก็ต้องแพงหน่อย กูจะตั้งค่าตัวมึงไว้ที่สองล้าน ทุกครั้งที่มึงนอนกับแขกกูจะคิดเงินให้มึงสองพัน หักไปเรื่อยๆจนกว่าจะหมด จากนั้นมึงก็เป็นอิสระ”“สองล้านเอง..ถ้านายต้องการสองล้าน..เล็กจะให้พ่อเอาเงินมาให้..แล้วปล่อยตัวเล็กไป”อีเมย์กับผมหัวเราะลั่น เธอมีสีหน้างุนงง      แจกคลิปหลุดมาใหม่สมัครสมาชิกคลิปเกย์.comน้องแยมปี3 จิ๋มเล็กสวยน่ารักหนังโป๊ึนักศึกษาออนไลภาพแอบถ่ายผู้หญิงฉี่การ์ตูนโดจินแปลไทยโป้หนังxxxฝรั่ง ดูหนังโป๊ฟรีๆzabaxxx หนังxxxฝรั่ง หนังxxxฝรั่ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21