ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังxญี่ป่นแนวข่มขืน  (อ่าน 252 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังxญี่ป่นแนวข่มขืน
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 07:22:17 PM »
ดูหนังxญี่ป่นแนวข่มขืน หนังใหม่เย้ดเมีย เพื่่อน ดูหนังxญี่ป่นแนวข่มขืน ดูหนังxญี่ป่นแนวข่มขืนเป็นเรื่องที่เกิดสมัยเรียนมัธยมครับ ตอนนั้นมีรุ่นน้องมาให้ช่วยวาดการ์ตูนให้ในรายงาน ซึ่งน้องกลุ่มนี้มีกัน4คน เป็นหญิงล้วนครับ คนนึงชื่อจีเป็นน้องสาวเพื่อนร่วมห้องสวยสู้พี่ไม่ได้แต่อวบกว่านิสัยออก ซ่าๆ เป็นหัวโจกของกลุ่ม อีกคนชื่อแดงขาวหมวย ที่เหลือไม่น่าสนใจ ผมก็ไปวาดให้ที่บ้านของอ้อซึ่งอยู่ใกล้ๆบ้านผมทั้ง4สาวอยู่ในชุดกางเกงขาสั้นเสื้อยืด ไปถึงเราก็ทำงานกันบนพื้นบ้าน สาวๆก็ทำรายงานกันไปผมก็รอวาดรูปไปเรื่อยๆ ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร แต่ทำไปๆสาวๆก็ดูเหมือนจะลืมว่ามีผมซึ่งเป็นผู้ชายอยู่ด้วย เวลาจะลุกจะนั่ง จะเอื้อมมือไปหยิบของ อะไรๆมันก็ผลุบๆโผล่ๆตลอด โดยเฉพาะจีที่จะสนิทกับผมมากกว่าคนอื่นเพราะพี่สาวเป็นเพื่อนผม เธอจะนั่งใกล้กับผม เวลาเธอเปลี่ยนท่านั่งหรือขยับขาสายตาผมก็จะเจอกับขอบกางเกงในสีดำๆตลอด บางทีก็โผล่มาทั้งเป้าเห็นชัดๆเลยว่าเนินเนื้อมีรูปร่างยังไง สมาธิผมก็เริ่มแกว่งแล้ว ไอ้หนูมันก็เริ่มตื่นตัว ผมต้องนอนคว่ำวาดโดยกดท่อนเอ็นกับพื้นบ้านไว้ตลอด ยิ่งตอนจีเอื้อมมือข้ามตัวผมไปหยิบของปลายยอดยกทรงมันก็รูดหลังผมไป ผมขนลุกเลยครับรู้ตัวเลยว่ามีน้ำเยิ้มออกมาจากลำกล้อง อยากจะลุกไปชักว่าวมากรับแต่ไม่กล้าเพราะถ้าลุก ทุกคนต้องเห็นแน่ๆว่าควยผมมันแข็งเลยต้องทนไปเรื่อยๆเราก็ทำงานกันไปจนดึกก็ยังไม่เสร็จ ผมมีความคิดบางอย่างอยู่แล้วมาเข้าล็อคตอนที่จีบอกว่า วันนี้พอก่อนเถอะ ดึกแล้วไว้ทำต่อพรุ่งนี้ละกัน ยอดนอนค้างที่นี่แล้วกันนะ ไม่รู้ว่าจีคิดอะไรอยู่ บ้านผมก็อยู่ใกล้ๆแค่ไม่กี่สิบเมตร ผมตกลงทันทีเพราะคิดเก็บค่าแรงแน่คืนนี้ แจ็คพอทครับ จีชวนให้นอนบนเตียงเดียวกันหมดทุกคนบอกว่ากลัวผมโดนยุงกัดถ้านอนนอกมุ้ง เราเข้านอนกันโดยผมนอนริมสุดถัดไปเป็นจี,แดง,อ้อและเพื่อนอีกคนลงล็อคพอดีครับ ผมตื่นเต้นมาก ใจเต้นตูมตาม ควยก็แข็งจนปวดไปหมดรู้สึกว่าเวลามันนานมากๆกว่าสี่สาวจะหลับเวลาผ่านไปผมสังเกตุเสียงหายใจสาวๆว่าหลับกันหมด มีเสียงกรนเบาๆมาจากจี ผมค่อยๆเอามือไปแตะแขน ไม่มีอะไรจึงค่อยๆเอามือไปวางบนอกจี แล้วค่อยๆบีบเบาๆนมน้องแแข็งมากครับ ผมลูบเบาที่นมทีละข้างสลับกับบีบ เอาปลายนิ้บีบเน้นๆที่หัวนมจนรู้สึกว่าหัวนมแข็งขึ้นมา เสียงลมหายใจจีดูสะดุดเป็นห้วงๆแต่ไม่ตื่น ผมค่อยเลื่อนตัวมานั่งข้างเตียงเพื่อจะได้ใช้ทั้งสองมือ ข้างนึงอยู่ที่นม อีกข้างก็ค่อยแตะตรงเป้ากางเกง ค่อยๆคลึงเบาๆ หอยจีไม่ใหญ่มากแต่เนื้อแน่นมากครับ คลึงไปสักพักก็ค่อยๆรูดขึ้นลงตามง่ามพร้อมกดเน้นเบาบริเวณติ่ง จีขยับตัวเล็กน้อยคงจะเริ่มเสียวผมเลยลากนิ้วมาที่ขอบกางเกงค่อยล้วงเข้าไปเจอขอบกางเกงใน ลากนิ้วไปตามขอบแล้วล้วงไปจนวางมอืลงบนเนินเนื้อ อุ่นมากครับสัมผัสได้ถึงไอชื้นจากจิ๋ม ผมค่อยๆดึงมือออกมาดม กลิ่นของสาวรุ่นมันกระตุ้นความเงี่ยนสุดๆ ผมล้วงมือเข้าไปอีกครั้งพร้อมกับล้วงควยออกมาจากขากางเกง คราวนี้ค่อยรูดปลายนิ้วไปตามร่องสักพักจึงสอดนิ้วเข้าไปในกางเกงในของจี คราวนี้ผมเจอกับเนื้อจริงๆที่นุ่มเนียนมาก เป็นครั้งแรกที่ได้สัมผัสของจริงครับ ผมใช้ปลายนิ้วคลึงที่ร่องและแถวโคนติ่งเบาๆรู้สึกว่ามีเปียกๆนิดๆขนน้องบางเนียนมือมาก ผมค่อยๆยื่นหน้าเข้าไปสูดกลิ่นสาว มันมีกลิ่นคาวนิดๆครับ ผมสูดลมหายใจเข้าเต็มที่พร้อมๆกับรูดควยไปด้วยจนน้ำแตกครับ มันเสียวสุดๆผมนั่งนิ่งอยู่ครู่นึง แม้จะแตกไปแล้วควยมันก็ยังแข็งอยู่ผมเลยล้วงต่อคราวนี้ค่อยๆเอานิ้วแซะเข้าไปตามร่องของจีลากขึ้นลงเบาๆปลายนิ้วชี้ก็ค่อยๆคลึงบริเวณติ่ง ดูเหมือนในหลืบร่องมันจะเปียกเยิ้มขึ้น ผมลองส่งปลายนิ้วกลางเข้าไปในหลืบที่อุ่นชื้นนั่น จีขยับตัวนิดนึง นึกว่าเธอจะตื่นแต่ก็เปล่า ผมอยากจะแหย่นิ้วเข้าไปอีกก็กลัวตื่นเลยได้แค่ลูบคลึงในแคมเบาๆไปมา ตอนนี้นิ้วทั้งสี่ของผมนี่เปียกเยิ้มเลยครับ ผมชักว่าวจนแตกไปอีกครั้ง คราวนี้หมดแรงเลยเพราะัทั้งสองครั้งนี่น้ำผมออกมากสุดๆครับ เสียวที่สุดตื่นเต้นที่สุด ผมค่อยๆเอาปากไปแตะที่ปากจีเบาๆแล้วกลับขึ้นเตียง พอดีนึกอะไรได้เลยลุกขึ้นเอาควยไปแตะที่ปากจีคลึงปลายมันกับริมฝีปากนุ่มๆพร้อมดันเบาๆจนมันไปสีกับร่องฟันมือก็รูดเอาน้ำที่ค้างลำกล้องให้หยดลงในปากเสียวจนมันแข็งขึ้นมาอีก คราวนี้ผมเอาผ้าห่มมาพับแล้วเอาควยสอดเข้าไปในร่องกระเด้าเบาๆพร้อมกับก้มลงไปดมเนินของจีอีกมือจับนมบีบเน้นไปเรื่อยๆจนแตกอีกครั้งผม ตื่นเพราะมีคนมาเขย่าแขน เป็นจีครับที่มาปลุกเธอยิ้มพร้อมกับพูดว่าสายแล้ว เมื่อวานเหนื่อยมากรึไง ผมได้แต่คิดในใจว่าเหนื่อยซิ ตั้งสามรอบ เธอบอกให้ออกไปกินข้าว ผมบอกเก็บที่นอนก่อนเดี๋ยวตามไป ผมหยิบผ้าห่มมาดูมันมีคราบแห้งๆติดอยู่เลยขยี้ให้คราบมันกระจายๆก้มไปดูใต้เตียงเห็นหลักฐานสาดกระเซ็นเต็มไปหมด กว่าที่จะมีใครมากวาดใต้เตียงมันคงจะแห้งหมดแล้วนี่เป็นประสพการณ์จริงในวัยเรียนครับ หลังจากนี้ผมยังเคยไปชักว่าวที่บ้านน้องจีอีกครับ เอากับน้องชายในห้องน้ำคลิปนักเรียนเกี่ยวเบ็ดโชว์!!ออนไลน์ เอาเด็กคลิปโป็นักศึกษาหนังxลูกเย็ดแม่คริป หน้าคล้ายพิ้งกี้สาวโดนมอมยามีแฟนน่ารักนิสัยดีแบบนี้พี่เค้าขออวดนิดนึงขนหมอยรำไรๆ กำลังดี เงี่ยนแล้วน้องน้ำฝนม.ดัง ฝั่งใต้กับประธานชมรมถ่ายรูปเมาเหล้าแล้ว มันก็มีอาการเงี่ยนแบบนี้ตามมานักศึกษาฝึกงานกับท่านประธานบริษัทดังแถวสีลมรูปโปันอกสถานที่xxx น้องแนท เกศรินหนังแอบดูหีลูกดูหนังข่มขืนเด็กข้างบ้านหลิปโป๊ หมออ้อยหนังเอ็กออนไลดูฟรีดูหนังxญี่ป่นแนวข่มขืน คลิปเด็ก ม ต้ นเย็ดกัน ดูหนังxญี่ป่นแนวข่มขืน ดูหนังxญี่ป่นแนวข่มขืน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21