ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังเย็ดกันของไทย ออนไล  (อ่าน 357 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังเย็ดกันของไทย ออนไล
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:04:51 PM »
ดูหนังเย็ดกันของไทย ออนไล โดจินการ์ตูนโป๊แปลไทย ดูหนังเย็ดกันของไทย ออนไล ดูหนังเย็ดกันของไทย ออนไลตั้งกล้องถ่ายเย็ดนักเรียนขายตัวคาโรงแรมขาว หวมยโดนลุมสอง จัดหนังเต็มๆสาวสวยระดับนางฟ้ายังเรียกพี่ ขึ้นกระเด้าใส่ควย แตกใน นอนหมดแรงมาดูเซ็กซ์หมู่จากประเทศญี่ปุ่น ล้อมวงกินโต๊ะข่มขืนสองสาวนักเรียนคาสวน โล่งโจ้งเลย หนังโป้แบบ มาสเตอร์xonly4.com ความลับของเมียสาวโดจิน เสียงครวญครางจากบ้านแม่1หนังโป๊ออนไลน์ rolaเล่าเรื่องเสียว นักร้องสาวสาวบริการกรุงเทพก่อนอื่นปอยได้เข้ามาอ่านเรื่องที่พี่เคเขียนแล้วตกใจเลยค่ะ เพื่อน ๆ ที่เป็นผู้ชายที่มหาลัยก็ถามว่าปอยว่าปอยใช่ไหม ที่พอบอกได้ก็บอกว่าใช่ ที่ไม่ไว้ใจก็ปฏิเสธไปน่าค่ะ ปอยกลับมาก็มาเคลียร์กับพี่เคเป็นการใหญ่ ช่างเถอะค่ะ ปอยชอบทางนี้แล้วนี่คะ เอาเป็นว่าเรื่องภาคที่ 3 ปอยขอเล่าเองดีกว่าค่ะหลังจากเรื่องแบบนั้นเกิดขึ้นกับปอย จนปอยเริ่มชอบและต้องการมันมากขึ้นเลื่อย ๆ บ่อยครั้งที่ยามปอยต้องการและพี่เคและเพื่อน ๆ พี่เคไม่อยู่ปอยต้องใช้นิ้วบ้าง ไหนจะใช้ของปลอมบ้าง หลาย ๆ อย่างค่ะที่ปอยพยายามช่วยตัวเองเพื่อตัดไฟไม่ให้ไปนอนกับคนในกรมฯ บ่อยเกินไปจนตากับยายสงสัย แต่ก็พ้นมือพวกพี่ ๆ สักเท่าไหร่นะค่ะ ยิ่งหลบเมหือนยิ่งโดนน่ะค่ะ บางครั้งพวกพี่เคไม่มาส่งก็ต้องแอบไปเจอของสนุกบ้างเป็นธรรมดานี่คะ ก็ปอยบอกตรง ๆ ว่าชอบมากเลยค่ะ โดยเฉพาะเวลาที่ปอยโดนเอาทั้งสามรูเป็นอันขึ้นสวรรค์ทุกที ของพี่เคและเพื่อน ๆ เจอจนชินแล้วนี่คะทำไงได้ ....ก็เลยต้องอาศัยพวกผู้ชายและเด็ก ๆ วัยรุ่นในกรม ฯ ที่เล่นฟุตบอลช่วยยิงประตูปอยให้นี่นา แต่จะบอกอย่างหนึ่งนะคะ ตอนนี้ปอยโดนกลุ่มนี้จนปอยเริ่มชอบแล้วล่ะค่ะ เวลาที่พี่ ๆ เขากดและปล่อยน้ำเข้ามาในร่องปอย และพี่ อีกคนเข้ามาเสียบต่อ ตอนนั้นเนี่ยปอยเสียวจนง่ามขาสั่นเลยค่ะ บอกตรง ๆ เลยค่ะถ้าใครคิดจะทำแบบปอย ลองเลยค่ะ สนุกมาก ๆ น้ำใครต่อใครเต็มร่องไปหมดบางทีปอยไม่มีที่ล้างหอยก็ต้องรีบแต่งตัวและแบกเอาน้ำของพวกพี่ ๆ เขาที่เต็มร่องไปหมด ขึ้นมาล้างบนห้อง ...ก็เล่นรีดน้ำพี่ ๆ เขาตั้ง 14 – 15 คนเลยนี่คะก็ต้องน้ำเยอะเป็นธรรมดา พอมาถึงห้องก็ต้องเดินเลี่ยงตากับยาย เพราะกลิ่นน้ำพี่ ๆ เขาคราวแรงมากเลยค่ะ จนปอยนั่งยอง ๆ ในห้องน้ำไหลเต็มพื้นไปหมดเลย แต่ก็สนุกมากนะคะ เวลาสมสู่กับพี่ ๆ เขาเนี่ย สุดยอดจริง ปอยผ่านเรื่องแบบนี้มาปีกว่า ๆ แล้วค่ะ ตอนน้นก็กำลังจะเข้ามหาลัยแล้วมั้งคะ ปอยเป็นดามของ กรมฯ เลยค่ะตอนนั้น ก็สงสัยได้น้ำดีมั้งคะ หน้าอกปอยก็โตเอา โตเอาจนเข้าคับ C ไปทุกที หัวนมปอยสีน้ำตาลค่ะ แต่ตอนนี้ก้หัวยาวกว่าแต่ก่อนมากเลยค่ะ (ก็แหม ดูดกันเป็นร้อย ๆ รอบไม่ยอมก็คงแปลกซิคะ) แถมก้นก็งอนน่าดูเลยคะ ปอยเคยสังเกตุตัวเองตอนอาบน้ำ และเวลาแต่งตัวดู เรือนร่างแล้ว ใครเห็นเป็นต้องอยากอึบปอยแน่ค่ะ แต่ช่วงร่างห้องเครื่องปอยเนี่ยสิคะ ไม่รู้จะทำไงดี อายุแค่ 18 ย่าง19 เอง แต่แคมปลิ้นออกมาห้อยแดงเชียว “ก็คงเป็นเพราะแท่งของพี่ ๆ แต่ละคนเนี่ยน เงี่ยงหัวไม่เบาเลย บางคนเงี่ยงหัวเนี่ยเจอเข้าไปแทบจะเอาออกไม่ได้เลยค่ะ มันติดแน่นเหมือนโดนลูกหมากหมาไม่มีผิด” พวกพี่เค กับพี่ ๆ ที่กรมก็ชมของปอยน่าเอามากนะคะ “ปอยก็เลยถามว่าน่าเอาอย่างไง เขาบอกว่าแคมปอยมันปลิ้นออกมา เวลาดูแคมและดึง มันเต็มปากพวกพี่ ๆ เขาดี ปอยฟังแล้วค่อยภูมิใจหน่อยเรามาเข้าเรื่องสนุกอีกเรื่องที่ปอยลืมไม่ลงดีกว่า เรื่องมันเกิดขึ้นตอนที่ปอยเล่นเสียวกันมาหมาด ๆ กับพวกพี่ ๆ เขาที่สนามบอล และกำลังจะเดินขึ้นบ้านแต่พอดีปอยสังเกตุเห็นน้ายามสองคนกำลังตรวจอาคารที่กำลังสร้างใหม่อยู่ เขาเห็นปอยตั้งแต่เด็กและเอ็นดูปอยมากค่ะ ตาของปอยทำงานใกล้กับป้อมของน้ายามทั้งสองคน บางทีปอยก็ไปนั่งรอตาเพื่อกลับห้องด้วยกัน ก็มีน้าสองคนนั่งเล่นนั่งคุยด้วย มาวันนี้น้าสองคนคงมาตรวจตึกที่กำลังสร้างแน่ ๆ เพราะพวกคนงานประมาณ 50 คนกำลังทำงานกันอยู่ เขาเห็นปอยเลยเข้ามาทัก แต่ปอยซิคะไม่อยู่ในสภาพที่น่ามองเลย ก็ปอยเพิ่งรีดน้ำพี่ ๆ นักบอลมาอย่างอร่อยหอยเลย ปอยเลยพยายามหันข้างให้ แต่น้าอีกคนก้ลงมาจากจักรยาน เข้ามาใกล้ปอยมาก แต่ยังดีที่ตอนนั้นสองทุ่มกว่าคงมองไม่เห็นอะไรมากเท่าไหร่ ตอนนั้นปอยอยุ่ในชุดนักเรียนเลยค่ะ เสื้อขาว กระโปรงน้ำเงินคุมเข่า แต่กางเกงในและยกทรงปอยพวกพี่ ๆ เขาเอาไปเชยชมเป็นที่เรียบร้อย ปอยเลยต้องพยายามเอาหน้าขาถูน้ำที่ตอนนั้นเยอะเหลือเกิน น้ายามมองขาปอยและสังเกตุสีหน้าปอยมีพิรุศ เลยถามว่าปอยไม่สบายหรือเปล่าทำไมหน้าซีดจัง ปอยยิ้ม ๆ และบอกว่าเปล่าค่ะ ปอยเพิ่งเดินไปดูพี่ ๆ เขาเล่นบอลมา เลยเหนื่อยน่ะค่ะเพราะรีบเดินมากลัวจะเข้าห้องดึก ตากับยายไม่อยู่ด้วยเป็นห่วงห้องน่ะค่ะ และน้าเอกยามอีกคนก็ถามถึงพี่เคว่าพักนี้ไม่เห็นมาส่งเลย ปอยเลยบอกว่าพี่เขาทำงานแล้วเลยไม่ค่อยมีเวลา (แต่ที่จริงปอยไปกดจิ๋มรีดน้ำทุกเย็นจนพี่เขามาส่งไม่ไหวต่างหาก....) น้าชลมองร่องเสื้อปอยที่กระดุมดันหลุดออกไปเม็ดหนึงและดันเป็นเม็ดที่อยู่กลางหน้าอกหน้าใจปอยต่างหาก ปอยคิด ๆ ดูอย่างไงวันนี้ต้องเป็นอาหารตาของน้าเอกกับน่าชลแน่ ๆ เลยปล่อยเลยตามเลยค่ะ ปอยอิ่มน้ำมาแล้วนี่ค่ะเลยไม่ค่อยอยากเท่าไหร่ น้าเอกลงยืนจูงจักยานเดินเข้ามาหาปอยส่วนน้าชลก็ยืนมองอย่างไม่ละสายตา จนปอยน้ำเยิ้มเต็มข้อเท้าไปหมดเลยต้องชวนน้าหาที่นั่งคุย น้าเขาชวนปอยขึ้นไปเดินเล่นในตึกที่กำลังสร้างจะเสร็จน่ะค่ะต่ปอยว่าขึ้นไปคงไม่ดีแน่ เลยให้น้าเขาไปตรวจงานกันก่อนดีกว่า แต่แกก็ไม่ไป ชวนปอยนั่งคุยตรงด้านหน้าตึก ระหว่างนั้นปอยก็ต้องนั่งค่ะไมงั้นน้ำไหลเต็มพื้น แน่ๆ เลย น้าเอกนั่งบนจักรยาน ส่วนน้าชล มานั่งข้าง ๆ ปอย แต่กลิ่นคาวนี่ซิคะคุ้งเต็มลานตึกเลย ปอยก็ว่าไหน ๆ แล้วก็ปล่อยเลยตามเลยดีกว่า นั่งคุยไปสักพักน้าเอกก็หยิบเอาไฟฉายมารองเปิดดูว่าถ่านอ่อนไหม ส่วนน้าชลก็พยายามมองเข้ามาเข้ามาที่ร่องอกปอย ปอยเลยแกล้ง เอามือชันไปข้างหลัง และชันเข้าสองข้างขึ้น ชายกระโปรงปอยก็หย่อนลง ซิคะจังหวะนั้นเอกน้าเอรองไฟฉายดันหันปลายกระบอกลงพื้น แสงจากไฟฉายส่องเข้าร่องหอยปอยพอดีเลย แกมองบบอึ้ง ๆค่ะ ปอยเลยขอยั่วเลยดีกว่า อยากประวิงเวลาปอยดีนัก คนคันหีนี่ค่ะก็เพิ่งเล่นเอาหีดูดน้ำควยมาสนุก ๆ มันก็ต้องคันเป้นธรรมดา ตาน้ายามสองคน นี่ดันมาชวนคุย น้าเอกมองหอยปอยจนไฟที่ปลายกระบอกไฟฉายดับลง เสียดายนะคะถ่านมันอ่อน ไม่งั้นแม่จะแกล้งถ่างให้น้ำพี่ๆ เขาออกมาโชว์ต่อหน้าเลย ปอยทำเป็นไม่รู้ตัว หันหน้คุยกับน้าชล ส่วนขาก้แหกออกไปให้น้าเอกดู แต่มันมืดค่ะน้าเอกเลยพยายามกระแทกไฟฉายเป็นการใหญ่ ปอยเลยหันไปมองและยิ้ม ๆ กับน้าชล น้าชลก็อมยิ้มและหันมองน้าเอก แกถามน้าเอกว่ามึงเป้นอะไรไอ้เอก เหงื่อแตกเต็มไปหมด (ดีนะค่ะแค่เหงื่อน่ะ ถ้าเป็นอย่างอื่นแตกปอยคงต้องแย่แน่) ไฟฉายมึงถ่านหมดแล้วเหรอตายห่าล่ะวะ กูก็ไม้เอามาด้วย น้าชลเลยหันมาทางปอย และก็ก็ต้องอึ้งน่ะค่ะ เพราะแกเห็นชายกระโปรงปอยเปิดออกเสียขนาดนั้น แต่มันมืดแค่นั้นเองแกคงเสียดายนิด ๆ ที่ไม่ได้เห็นหอยบาน ๆ ของปอยที่กำลังพ่นเมือกเต็มปากหอยไปหมดเหมือนน้าเอก น้าชลพยามยามเคาะไฟฉายปอยก้แกล้งมองไปทางอื่นเหมือนไม่สนใจ จนน้าชลเคาะติดขึ้นมาก็ส่องลงมาที่หอยปอย ได้ทีเลยคะน้าสองคนนี้ ปอยก็เลยยั่วด้วยการขวิบหอยให้คายน้ำพี่ ๆ เขาที่บอกตรง ๆ คะ 20กว่าน้ำนี่เยอะมากจริง ๆ ปอยขวิบจนมนไหลออกมาเต็มกระโปรงของปอยจนปอยรู้สึกเลยค่ะว่าอุ่นก้นจริง ๆ น้าเอกน้าชลมองและเงียบไปหมดจนปอยหันมามองและยิ้มยั่ว ๆ น้าเป็นอะไรกันคะอึ้งอะไรกัน ปอยแกล้งทำเป็นเผลอนั่งไม่ระวั ง อุ้ย...น้าเอกน้าชลคะ ปอยนั่งไม่ระวังขอโทษค่ะ น้าเอกน้าชลพยายามดึงสติกลับมา ไม่เป็นไรหนูปอย น้าไม่เห็นอะไร ปอยถ่างขาออกอีกและบอกว่าน้าไม่เห้นอะไรจริงเหรอคะ และปอยก็ลุกขึ้น สองน้าก็มองแบบเสียดาย แต่น้ำที่ปอยขมิบออกมาเมื่อสักครู่ไหลออกมาจากชายกระโปรงจนน้าสองคนถามปอยว่าปอยไปทำอะไรมา ปอยิ้ม ๆ ค่ะ (เข้าแผนอย่างั้นก็ต้องพาไปดูสถานที่เกิดเหตุกันหน่อย) ปอยเลยแสร้งชวนน้าเขาเปลี่ยนเรื่อง และชวนเดินเล่น “น้าเอกน้าชล คะ ปอยว่าน้าจะเสียงานนะคะคุยกับปอย อย่างงั้นเราเดินไปคุยกันไปดีไหมคะ “ ดีจ๊ะหนูปอยน้าจะได้ไม่เสียงานด้วย นั่นคือคำตอบที่ปอยได้รับมา ปอยเลยเดินไปด้านสนามบอลและเดินเข้าไปในบริเวณที่ปอยกับพี่ ๆ เพิ่งขย่มกับเมื่อครึ่งชั่วโมงที่ผ่านมา ห่อถุงยางเต็มไปหมด จนน้าเอกถามว่า นี่ห่อถุงยางนี่นา ทำไมแถวนี้เยอะจัง ปอยแสร้งทำเป็นงง ถุงยางเหรอคะ ปอยเห็นตั้งนานแล้วค่ะ น้าเอกส่องไฟฉายเข้าไปในโพรงหญ้าที่พวกพี่ ๆ เขาเอาก้านต้นไหม้คลุมบังตาคนไว้ น้าเอกให้น้าชลเดินเข้าไปดูน้าชลตระโกนเรียกน้าเอกเข้าไปดู ปรากฏว่าน้าสองคนหายไปสักครู่ก็เรียกปอยตามเข้าไป “หนูปอยมานี่หน่อยลูก” คะน้าชลมีอะไรคะ ดูให้น้าหน่อยว่านี่คืออะไร ปอยเดินเข้าไปในโพรงหญ้า และก็ตกใจเลยค่ะ คอซองกับเสื้อชั้นใน และแถมกางเกงในปอย ที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำเมือกของพี่ ๆ เขาแขวนอยู่ น้าชลหยิบมาดูและถามว่าของใครกันนะ ปอยแกล้งอมยิ้มจนน้าเอกสงสัย ยิ้มอะไรหนูปอย “เปล่าค่ะน้า” เพียงแต่ปอยสงสัยว่าจะเป็นของปอย ที่หายไปเมื่อวัน่อนแน่เลย ต้องเป็นพวกโลคจิตรแน่ ๆ ที่ไปสอยของปอยลงมาจากตึก น้าเอกยิ้ม ปอยแสร้งทำเป็รคลานหาของตามพื้น แต่หญ้านี่ค่ะ ใครก็รู้ว่าเวลามันโดนตามตัวน่ะคันแค่ไหน แต่นี่กระโปรงปอยก็บานและแถมไม่ใส่กางเกงในอีกก็แย่สิคะ ปอยคันมากจนเผลอขมิบน้ำออกมาดัง ปลิด ด้วยอากาศที่เข้ามาในหอยปอย แต่น้ำซิคะ พุ่งนองพื้นไปหมด จนน้าเองส่องไปเห็นจนได้ ปอยไม่กล้าหันไปมองค่ะ อายมากค่ะตอนนั้น และไฟฉายเจ้ากรรมก็หมดไฟอีกจนได้ น้าสองคนตกอยู่ในความเงียบ ปอยก็คล่อมหาของอยู่ก็ต้องประหลาดใจที่อยู่ดี ๆ มีมือมาจับหัวปอยและพยายามเอาอะไรสักอย่างซึ่งตอนนั้นบอกตรง ๆ เลยค่ะปอยรู้ทันที เพราะเหม็นฉี่มากค่ะที่แท้ควยนี่เอง.... น้าชลบอก “หนูปอยน้าทนไม่ไหมแล้วขอน้าพ่นน้ำใส่บ้างได้ไหม” ปอยไม่ทันตอบเลยค่ะ แท่งที่ดำสนิดด้วยความมืดก็เข้ามาเต็ม โพรงปาก มันยามจนถึงขอหอยปอย ใครที่เคยโดนปอยดูดจะรู้ดีค่ะว่าปล่อยน่ะ ใช้ลินวนที่หัว และก็หยายามจะขะย่อนมันลงคอให้ได้ ปอยไม่รู้นะคะว่ามันเสียวไหม แต่เวลาปอยอมให้พี่เค หรือพี่ ๆ ทั้งหลายเป็นอันต้องพ่นน้ำใส่ปากให้ปอยต้องกินทุกที “ดูซิคะปอยกินจนหน้าอกปอยโตใหญ่จนใกล้คับ C เข้าไปทุกที” ปอยก็ตกใจมากกว่าเดิมอีกค่ะที่สักครู่มีแท่งยาวใหญ่เข้ามาในปากหยก ๆ แต่อยู่ดี ๆ มีคนมาเปิดกระโปรงปอยขึ้นพาดเอวไว้ และมืออีกข้างก็กระชากเสื้อปอยออกจนกระดุมที่เหลือแค่ 4 เม็ด กระจุยกระจายไปหมด จนปอยต้องคลายควยของน้าชลออกและต้องบอกไปว่า น้าสองคนใจเย็น ๆ ซิคะ น้ากลัวอะไรกัน ถึงขนาดนี้แล้วปอยไปไหนไม่ได้หรอกค่ะ ปอยสัญญานะคะน้าเอก น้าชลว่าคืนนี้ปอยขอช่วยให้น้ามีความสุขมากที่สุด “ก็น้าสองคนกลัวหนูปอยขัดขืนนี่นา” ขัดอะไรล่ะค่ะ ก็หนูกำลังสนองความต้องการของน้าอยู่นี่ไง น้าก็อดใจไม่ไหมเหรอคะ “ใครจะอดใจไหมล่ะหนูปอย ของหนูตอนที่น้าสองคนเห็นมันกำลังน้ำเอ่อเสียขนาดนั้น แถวปากแคมนี่บานเกินตัวจริง ๆ นะเราน่ะ” น้าก็จะไม่ให้บานได้ไงรวมน้าสองคนปอยขย่มไปจะเกือบ ร้อยแท่งแล้วนะคะ “อะไรนะหนูปอย อย่างเราล่ะนะน้าเห็นอย่างงี้จะโดนเสียขนาดนั้เลยเหรอ” ปอยอมยิ้มไม่ตอบ และจับควยของนาชลใส่ปากและดูดกลืนน้ำที่ซึมออกมาอยากไม่ยอมลดละเลยค่ะ ส่วนด้านหลัง “น้าเอกคะปอยคันหอยจังเลยค่ะ สงสัยว่าน้ำของพี่ๆ เขาจะทำพิษปอยเข้าแล้ว น้าเอกช่วยล้างหอยให้ปอยหน่อยซิคะ” อะไรนะจะให้น้าล้างชามให้ปอยเหรอลูก “ค่ะน้า ...อุ้ยเร็วซิคะ คะจะแย่แล้ว” ไม่ทันสิ้นเสียงปอย ก็ต้อง ผจญหีกับความเสียวอีกครั้ง น้าเอกดูดน้ำที่คาครั่งในร่องปอยดังมากค่ะ ซืด.... ซาด... โอ้ย น้าคะใส่ลิ้นเข้าไปด้วยซิคะ อย่างงั้นแหร่ะค่ะ ปอยทนไม่ไหมจริง ๆ ค่ะลิ้นน้าเอกยาวมาก และแถมคันหีก็คัน ปอยก็เลยป่อย ฉี่เสียการใหญ่ น้าเอกไม่ยอมถอนปากด้วยซิคะ แถมยังจับก้นปอยและ อัดหีเข้าปากเหมือนจะดื่มกินของปอยให้หมดเลยเสียอย่างนั้น ด้วยความเสียวค่ะ ปอยเผลอขบปลายควยของน้าชลเข้าเต็มปากจนน้าชลร้องออกมาดังมากค่ะ โอ้ยหนูปอย เบา ๆ ซิลูก จะกินของน้าเลยหรือไง “ปอยไม่ตอบค่ะ ก้มหน้า อมอย่างเดียว ความเสียวของน้าเอกที่ส่งผ่านร่องปอยมันมากจริง ๆ จนปอยแน่ใจเลยค่ะฉี่ที่ออกไปสักครู่ล้างปากชามปอยสะอาดแน่ ปอยอมควยของน้าชลสักพักก็ต้องตกใจค่ะ เมื่อปอยพยายามอมให้มิดถึงโคน แต่พอได้คล่อนแท่งก็เจอเม็ดอะไรก็ไม่รู้วิ่งไปวิ่งมา ปอยแปลกปากมากค่ะ ยิ่งอมขบลิ้น น้าชลก็ยิ่งร้อง “ซีดหนูปอย อย่าขบลูก น้าเสียวลูก ....โอ้ย ไอ้เอกช่วยกูด้วย หนูปอยขบมุกกูวิ่งรอบควยไปหมดแล้ว” เสียงน้าเอกตอบมาว่า ช่วยหาอะไร แคมหนูปอยหวานชิบหาย น้ำควยใครเต็มหีไปหมด กูล้างไม่เกลี้ยงสักที ปอยได้ยินอย่างนั้นว่าเป็นเม็ดมุก ก้อยากรองมากค่ะ ไม่เคยรองสักที เจอแต่สั้นบ้างยาวบ้าง เด็ก ๆ บ้าง เจอรุ่น 30 ขึ้นไปแบบนี้ปอย อายุแค่ 18 ก็ไม่หวั่นค่ะ ปอยขบมกของน้าชลที่นับ ๆ ด้วยลิ้นล้วประมาณ 6 เม็ดคงได้นะคะ วิ่งรอบควยน้าชลไปหมด จนในที่สุด ปอยก็หิวน้ำแล้วซิคะ คอแห้งแล้วนี้คะ ปอยเลย ไม่รู้จะกินน้ำอะไรดี ขอกินน้ำของน้าชลดีกว่า ปอยดึงควยน้าชลออกมา จากปาก น้ำลายปอยติดหัวเยิ้มยันโคน น้าชลจับหัวปอย พยายามกดใส่ควยให้ได้ จนปอยต้องบอกว่า “น้าแน่ใจนะคะว่าจะเอาใส่ปากปอยให้ได้” แน่ใจจ๊ะ “ถ้าอย่างงั้นน้าก็ต้องอดทนหน่อยนะคะ เพราะปอยเริ่มหิวน้ำแล้วแหร่ะ” ปอยอมควยน้าชลจนมิดลำ ขบลิ้นไปรอบมุก และดูดหัวควยคนหวานคอไปหมดเลยค่ะตอนนั้น สักพัก ปอยก็ต้องได้ยินเสียงโอดครวญจากปากน้าชล “โอ้ยหนูปอย....หนูอมอะไรน้าแบบนี้....น้าไม่ไหวแล้วลูก ........” ไม่ไหวก็ปล่อยออกมาซิคะ “น้าไม่อยากเสร็จเร็วเลย “ทำไมล่ะคะน้า” เดี๋ยวน้าก็ต้องจากหนูปอยไป “ไม่เป็นไรหรอกค่ะ น้าอยากเอาปอยรูไหน ปอยแล้วไงคะเอาเลยค่ะ” ไม่ทันไรปอยก็ต้องเจอมือของน้าชลกดหวปอยอมจนมิด ปอยดูด ดุน เลียจนร้อนปากไปหมดเลยค่ะ ตอนนั้น โอ้ยหนูปอย ....น้าแตกแล้ว ปอยอ้าปากให้น้าน้อชลพุ่งเข้ามาในกระพุ้งแก้ม มันคาวมากค่ะ แต่ที่สำคัญปอยต้องอิ่มแน่ เพราะมันเยอะมาก ปอยจับแท่งน้าชลใส่ปากและกลืนไปบางส่วน แต่น้าชลยงไม่หยุดกระตุกสักที ปอยซิคะแย่แล้วน้ำที่หวานมากของน้าชลกำลังจะล้นออกจากปากปอย ปอยเลยตัดสินใจกลืนน้าชลลงคออีกกลืน จนปอยเริ่มรู้สึกว่า มันพ่นพิษจนหมดก็ค่อย ๆ ถอนแท่งออกมาจากปากปอย และในที่สุดน้าน้าชลก็อยู่เต็มสองแก้มปอย ปอยค่อย ๆ กลืนทีละนิดเพื่อรับรสชาติความหวานของชายผู้แก่ประสบการณืที่ปอยไม่เคยรองมาก่อน “มันหวานมากค่ะ ปอยซักอยากกินมากกว่านี้แล้วซิคะ”ปอยกำลังดื่มดั่มกับรสชาติน้าชลไม่ทันไร น้าเอกก็จับปอยหันหน้ามาทางแกส่วนหีซิคะก็ปลิ้นจะแย่แล้ว เงี่ยนก็เงี่ยน ไม่เย็ดสักทีเลยค่ะ น้าเอกจับปอยอ้าปาก และส่งลิ้นมาอยากดูดดื่ม เล่นเอาปอยหลงใหลในรสชาติของรุ่นลายครามเลยคะ ยอมรับค่ะ ลีลา และความดุดันต่างจากพวก 12 -16 ที่ป่อยขย่มมาเป็นไหน ๆ พี่เคชิดซ้ายเลยค่ะตอนนั้น มันบอกไม่ถูกค่ะ อบอุ่นและก็เสียวอย่างไงไม่รู้ปอยค่อยทรงตัวแรกลิ้นกับน้าเอกอย่าดูดดื่ม และสองมือก็ค่อย ถอดเสื้อนักเรียนของปอยออก น้าชลแกฟื้นตัวไวจริง ๆ ค่ะ เลียหีปอยอยู่ดี ๆ ปอยทิ้งมือไปข้างหลังโดนแท่งมุกที่สักครู่เพิ่งดูดพิษไปหยก ๆ แข็งขึ้นมาอีกจนได้ ได้ดึงควยน้าชลเช้ามาหาปอย เงี่ยนนี่ค่ะทำไงได้ ปอยถอนปากจากน้าเอก เปลี่ยนมารองดวลลิ้นน้าชลบ้าง เป็นไปตามความค่า อบอุ่นจริง ๆ ลิ้นน้าชลควานเข้ามาในปากปอยอย่าดูดดื่ม แรกลิ้นไม่นาน ปอยรู้สึกคัด ๆ ที่หัวนม หลิ่มตาดูเป็นปากของน้าเอกนั่นเอกที่กำลังดูดนมปอยขนามคับ C อย่างเมามัน แถมยังหันหน้ามามองตาปอยและยิ้ม ๆ อีกต่างหาก (คนบ้าอยากเลียก็ไม่ต้องรุนแรงตั้งแต่แรกเลย) ปอยกดหัวน้าชลเข้ากับอกปอยเพื่อเป็นการสมนาคุณที่ล้างชามให้ปอยเสียจนเกลี้ยงเกลาไปหมด เลียจนแคมปอยที่ยานมากเลยค่ะช่วยนี้ แกเลียจนแคมปอยที่เหนี่ยวไปด้วยน้ำพวกพี่ ๆ เขา จนสะอาดหมดจดเลยค่ะ ปอยเปลี่ยนมือของปอยสองมือจับควยของสองคยเพื่อวัดขนาดดูว่าใครจะได้รองของดีของปอยก่อนกันแน่ วัดไม่ถูกเลยค่ะ ขนาดพอ ๆ กัน ยาวกว่าที่ปอยเคยเจอมาทั้งคู่ ส่วนน้าชลน่ารองมากค่ะฝั่งมุกต่างหาก แต่น้าเอกซิคะ หัวบานแปลก ๆ ปอยรองจับไปจับมา แกผ่าเบนส์ด้วยค่ะ หัวบานเชียว ชายไทยอีสานนี่ท่าทางหมกมุ่นเรื่องแบบนี้น่าดู ปอยต้องรองหน่อยแล้วว่าจะแกล่งแค่ไหน จริงไหมคะ สักพักปอยแกล้งผักน้าสองคนออก และปอยแกล้งยืนขึ้นคร่อมตัวของน่าเอก และแกล้งยัวแกว่า” น่าเอกน้าชลคะ ทำไมน้าสองคนถึงทำกับปอยแบบนี้ล่ะค่ะ หนู่แค่ 18 เองนะคะน้าไม่กลัวติดคุกเหรอ ปอยพูดไป ก็ขยับร่างเปลื่อยเปล่าของปอยเดินคร่อมตามตวสูงขึ้นจนถึงใบหน้าของน้าเอก ...น้าเอกตอบซิคะ ไม่ตอบแปลว่าอะไร ปอยแกล้งเอานิ้วแหกร่องปอยออกกว้าง ๆ แต่เสียดายค่ะมันมืดจนมองอะไรไม่เห็น น้าเอกพยายามเปิดไฟฉายให้ติดเพื่อส่องดูหอยปอยให้ได้ แต่แล้วสวรรค์ก็เป็นใจค่ะไฟฉายดันติดขึ้นมา น้าชลมองตาค้าง มือสาวควยเป็นการใหญ่ ส่วนน้าเอกไม่ต้องพูดค่ะมองไม่ละสายตาเลย “ทำไมของหนูปอยถึงบานแดงขนาดนั้นล่ะ แถมยังมีคาบน้ำเปื้อนเต็มเลย ....น้าเอกก็ถามอะไรไม่รู้.....ก็ของพวกผู้ชายอย่างน้าไงค่ะ ทำธรรมชาติของพวกน้ามันหัวบานนี่คะ เวลามันเข้าไปมันก็ดึงแคมปอยเข้าไป และไหนเวลาพวกผู้ชายจะเสร็จก็ขย่มเสียให้ตายกันไปข้าง ปอยโดนมาตั้งหลายคน มันก็ต้องบานซิน้าเอกก็..... และที่มันเปื้นคาบน้ำน่ะ ปอยเพิ่งมาขย่มแท่งไปเป้นสิบ และก็กำลังจะขึ้นห้องก็มาเจอน้าสองคนนี่แหร่ะค่ะ ถามโน่นถามนี่ คนก็คนหอยจะแย่ “ปอยเลยถ่างให้น้าดูไงคะจะได้รู้สักทีว่าปอยคันแค่ไหน” และหายคันยัง “ยังเลยค่ะน้าเอก ....น้าเอกช่วยดูให้ปอยหน่อยซิคะ น้าเอกพยายามเอานิ้วแหกแคมปอยที่ปิดปากร่องปอยออกอย่าทนุถนอม ปอยก็เคิ้มเลยซิคะเจอนิ่มนวลอย่างนี้ ไม่ช้าน้าเอกก็เอานิ้วสองนิ้วสอดพวดเข้ามาในร่องของปอยเลยนะ สักพักแกงอนิ้วเกาในร่องของปอยค่ะ สุดยอดเลยค่ะ นิ่วน้าเอกเการ่องปอยเสียวจนปอยขมิบน้ำเมือกใสของปอยออกมาเต็มนิ้วน้าเอกเต็มไปหมด “โอ้ยน้าขา ...ปอยคนลึกเข้าไปอีกค่ะ ....อ้าอย่างงั้นล่ะค่ะน้าขา..... โอ้ย...อา...ซีด... “น้าขาสุดยอดเลยค่ะ ปอยปวดฉี่จังเลยค่ะน้า พอก่อนได้ไหมคะ น้าเอกไม่ยอมค่ะ ปอยกระว่าจะนั่งแหกหอยฉี่โชว์น้า ๆ สองคนสักหน่อย แต่ที่ไหนได้น้าเอกกลับถอดนิ้วออกจากหอยปอย และจับเอวปอยแน่นมากค่ะ และกดเอวปอยอับกับหน้าของแก อย่างเมามัน เสียวสิคะทีนี้ “ก่อหนวดเที่ขึ้นเป็นตอ ทิ่วปลายแตด ปลายแคมปอยจนเสียวสะท้านไปหมดเลยค่ะ “ น้าเอกขา อย่าค่ะ อย่าเลียแบบนั้น ปอยโดนลิ้นสอดเข้าไปในรูและวนลิ้นในรูเหมือนจะขัดถูร่องปอยเสียอย่างนั้น ปอยก็ได้ทีเลยซิคะ รู้กันอยู่ว่าเวลาปอยเสร็จน่ะ น้ำอะไรต่ออะไรก็ออกมาจนหมด ปอยกระตุยเสียวมากเลยค่ะตอนนั้น แต่ที่ไม่ได้ตั้งใจให้ออกมาก็พุ่งเต็มปากน้าเอกเลยค่ะ ฉี่ของปอยอั้นไม่อยู่จริง ๆค่ะ น้าเอกแกคงกัดมันมาก ไม่หลบด้วยแถมกดหน้ารับฉี่ปอยเต็มปากไปหมด และมิหนำซ้ำ แกยังอ้าปากรับฉี่ปอยเต็มปากล้นออกเต็มเครื่องแบบแกเต็มไปหมด เลยค่ะ ไม่นานปอยก็ต้องยันตัวขึ้นออกจากปากน้าเอก จัดการล่นตัวลงไปด้านล่าง ปอยจำแท่งเบนส์ของน้าเอกตั้งขึ้นค่ะ ปอยเอามืออีกข้างเปิดปากแคมปอยออก และปอยก็รู้ค่ะว่าตอนนี้น้าเอกเผลอมองปอยไม่ทันระวังตัวแน่ ๆ ปอยลังกดลงแบบไม่กลัวเจ็บผอยเลยค่ะ ปอยกดมิดลำ และรู้สึกทันทีค่ะว่าเจ้าหัวเบนส์ทำพิษหอยปอยแล้ว มันดูดหีปอยมากค่ะเวลาปอยยันตัวขึ้น มันคับจนเสียงอากาศดังออดมากจากหอยปอยเลยค่ะ เสียงเหมือนเปิดฝาน้ำอัดลมไม่มีผิดเลย ปอยค้างไว้สักพักก็กด เอวบดไปขึ้นลงช้า.... และปอยแกล้งค่อมโน้มตัวชันเข่ามาข้างหน้าน้าเอก และแกล้งให้หน้าอกหย่อนลงไปที่หน้าน้าเอก ส่วนน้าชล รู้งานค่ะขยับมาด้านหลังปอย แกล้งทำเป็นลูบคำก้นปอย แหมทำเป็นปอยอ่อนหัดไปได้ ปอยเลยแกล้งขย่มแท่งน้าเอกให้เห็นกันจะ ๆ เลยค่ะ เสียวมากค่ะตอนนั้น แต่ก็ไม่เท่าไหร่หรอกค่ะ ปอยเคยยินระยะมานานเป็นคืนก็ผ่านมาแล้ว แท่งน้าเอกยิ่งขย่มก็ยิ่งมันค่ะ ปอยมองผ่านร่องหว่างขาตัวเองตอนขย่มน้าเอก สังเกตุเห็นว่า แคมปอยคลุมแท่งของน้าเอก อูมมากเลยค่ะ ท่าทางหอยปอยคงต้องอวบอิ่มกว่าเดิมแน่ต่อไปนี้ ท่าทางปอยต้องเปลืองแรงขย่มสองแท่งนี้อีกหลายปีแน่ค่ะ น้าเอกเมามันกับนมปอยมากค่ะ ดูดเม้มจนปอย เค้นเต้าไปหมด ส่วนน้าชลก็จด ๆ จ้อง ร่องปอยอยู่ได้ ปอยเลยถอดแท่งเบนส์น้าเอกออกก่อนค่ะ กลัวแกหัวใจจะวายก่อน ปอยลุกขึ้นและเบนไปทางน้าชล อย่าที่น้ำเต็มรูเลยค่ะ ปอยผลักน้าชลนอนลงไป และจัดการ ลูดแท่งมุกของแกให้วิ่งทั่วแท่งเลยค่ะ ปอยอยากรองมากเลยค่ะ ว่าเจ้าแท่งมุกเนี่ยจะสมกับพวกเพื่อน ๆ ผู้ชายคุยกันไหม ว่ามันนัก มันหนา ปอยเลยจัดการกดร่องลูกลงไปช้า ๆ ค่ะ “ก็กลัวนี่ค่ะ เดี๋ยวหอยแหกหมดกันพอดี”ปอยสอดได้ครึ่งลำก็ต้องหลับตาม กัดลิมฝีปากแน่นเลยค่ะ ก็ควยอะไรก็ไม่รู้ แข็งเป็นบ้าแถมยังพิเรน ฝั่งมุกจุนเสียดร่องปอยอีกต่างหาก ปอยกั้นใจกดลงไปดังกึก ตอนนั้นสติปอย แทบเป็นบ้าเลยค่ะ ความเสียวพุ่งเต็มปรอทเลยค่ะ ปอยขมิบร่องดูปรากฏว่ามันพองโต จนปอยขมิบเท่าไหล่ น้าชลได้แต่นอนนิ่งมองดูลีลาปอย เสียอย่านั้น แถมยังถามปอยอีก “หนูปอยจะขมิบดูดน้ำหรือลูก ... น้าไม่ได้อ่อนหัดเหมือนแท่งที่หนูเคยขมิบรูหีจนน้ำแตกนะลูก”แค่นั้นหล่ะค่ะ ปอยเลยต้องรับคำท้าของแกทันที ปอยเลื่อยเอวสูงขึ้น จนมองลงไปเห็นแค่คอหงักเท่านั้นที่เกี่ยวปลายแคมไว้อยู่ ....ซีดน้าชลขาเสียวจังเลยค่ะน้า แต่น้าคอยดูดี ๆ นะคะ น้ำน้าชลอาจจะพุ่งออกมาเต็มหอยปอยเหมือนคนอื่น ๆ ก็ได้...ปอยกระดกเอวกดหอยบาน ๆ ลงอย่างเมามัน กัดฟันหลับตา รับความเสียว ตอนนั้นน้าเอกได้แต่นั่งมองดูแท่งขนาด 8 นิ้วกว่า ๆ วิ่งเข้าร่องปอย ปอยรู้สึกว่าร่างกายปลอยปลับสภาพรับควยขนาดนี้ได้แล้วมั้งคะ น้ำเอ่อออกมาจนปอยรู้สึกได้ว่าเอ่อเต็มเนินน้าชลไปหมด ปอยต้องการเอาชนะน้าชลมากเลยค่ะ ควยอะไรไม่รู้เย็ดมันเป็นบ้าเลยค่ะ โอ้ย ... ซีดน้าขาแท่งน้าใหญ่ยาวจัง มันวิ่งชนมดลูกปอยจนฉี่จะลาดอยู่แล้วนะคะ จะลาดก็ลาดออกมาเลยจ๊ะหนูปอย ปอยก็อั้นไว้ก่อนค่ะ รอให้มันออกพร้อมกับน้ำแตดปอยดีกว่า ปอยขย่มอย่างมันมากเลยค่ะ อร่อยหอยปอยมาก ปอยมองหน้าน้าชลท่าทางแกคงเสียวไม่เบา ปอยเลยกดเอวไป ถามแกไปว่า เสียวไหมน้าชล “เสียวจ๊ะ....”มันสู้เมียน้าได้ไหม....... ไม่ได้เลยจ๊ะ .....อย่างงั้นน้าต้องมารอปอยที่นี่นะคะ...แล้วปอยจะหย่มแท่งน้าให้มันทุก ๆ วันเลย....นะคะน้า....จังหวะที่เน้นเสียงปอยกด เอวอย่างหนักหน่วง ส่วนน้าเอกคงทนไม่ไหมแน่ ๆ เลยค่ะเดินแท่งบานมาหาปอย จับนมปอยบีบเข้าหาควยแก “เด็ก ๆ ค่ะท่านี้ปอยบีบอกลัดแท่ง ทันที ปอยรู้ค่ะ ท่านี้มันเสียวและอุ่นมาก ปอยเลยจัดการลูดลาวนมขึ้นลงเร็วจนน้าเอกต้องกดหัวปอยลงไปทันที ท่าทางน้าเอกจะได้ที่แล้วค่ะ ปอยเลยบอกแกให้สอดเข้าทางก้นปอยก็ได้นะคะ “น้าเอกขา อยากมากปอยยังว่างอีก2รูนะคะ ด้านหลังปอยก็ย้งไหวนะคะ ร่องยังไม่ต้องใช้เจลด้วย ของมันเคย ๆ ค่ะน้า” น้าเอกดึ่งควยออกจากลาวนมปอย ตรงดิ่งไปด้านหลังทันที ปอนโน้มตัวมาข้างหน้าเพื่อให้น้าชลดูดนมปอยด้วย และน้าเอกจะได้สอดเข้าง่าย ๆ และเหมือนอะไรพุ่งชนก้นปอยเลยค่ะ มันพุ่งเข้ามาแทนที่น้ำพวกพี่ ๆ ที่เอ่อในร่องก้นปอยเมื่อตอนหัวค่ำ จนน้ำบางส่วนพุ่งออกมาสวนแท่งน้าเอกเต็มเปื้อน และเหนียวย้อยไปหมด ปอยมองดูด้วยความอร่อยเลยค่ะ เจอใหญ่ ๆ สองแท่งพร้อมกัน น้าเอกน้าชลเหมือนแกจะแข่งอะไรกันสักอย่าง อีกคนวิ่งเข้าอีกคนวิ่งออก จนแคมปอยปลิ้นยานไปหมด “น้า ๆ คะ มีเท่าไหร่คืนนี้ปอยขอนะคะ “ ได้เลยหนูปอย น้าจะให้จนหยดสุดท้าเลย ปอยกดเอวไปด้านหลังอย่างเมามัน เลยค่ะ ไม่นานค่ะ น้าชลที่อยู่ข้างล่างก็เริ่มร้องแบบครวญคราง หนูรู้เลยคะอาการคนจะเสร็จ แต่แกนี่อดทนเก่งค่ะขนาดปอยกดเอว เกร็งร่องตลอด แกไม่พ่นพิษออกมาสักที ถ้าเป็นงูคงเป็นจงอางแน่ๆ ค่ะ ปอยเลยขอเปลี่ยนท่าค่ะคราวนี้หันหน้าออกไปทางน้าเอก ส่วนก้นปอยขอเปลี่ยนเป็นแท่งน้าชล แทนน้าเอก ปอยจับแท่งมุกของแกตั้งขึ้นกดร่องก้นที่ตอนนั้นกวงมากเลยคะเข้าอมแท่งน้าชล อย่างวสนุก สักพักน้าขลแกจับเอวปอยแน่น ปอยเลยนั่งยอง ๆ ให้แกจับเอวปอยกระเด้าอย่างเมามัน สักพักปอยต้องโดนพลักมาที่เดิมก็น้าเอกซิคะ ดันอยากเอาจงอางของแกเข้ามาวิ่งเล่นในหอยปอยบ้าง ปอยเลยจำมัดมุดเข้ามาเลยค่ะ สักพักน้าเอกกระกระแทกจน ห้องเครื่องปอยแทบพัง น้าขา แรง ๆ เลยคะ ปอยอร่อยหีจังเลย.....น้าขา ไม่ทันสิ้นเสียงน้าเอกแกกระแทกจนน้ำปอยแตกออกมาอีกครั้ง และครั้งนี้น้าเอกเองก็ไปไม่รอดค่ะ ปอยขมิบลัดแท่งแกจน แกกัดฟันดูดนมปอยแน่น กูร้องครวญครางเหมือนโดนหอยปอยกัดเสียอย่างงั้น น้าขาเป็นอะไรคะ “น้า...น้าไม่ไหมแล้วหนูปอย.....ไม่ไหว..ไม่ไหวก็ปล่อยออกมาซิคะ.....จะทนทำไม...รอบต่อไปยังมีอีก....อ้า....น้าขามันจังเลยค่ะ....เร่งอีกค่ะน้าเอก.....น้า....อ้า.....ปอยเสร็จตามไปอีกรอบ..ส่วนน้าเอกก็พ่นพิษจงอางออกมาเต็มร่องปอยไปหมด “ (ถ้าไม่กินยาคลุมต้องท้องหาพ่อไม่ได้แน่ค่ะ) น้าเอกกัดนมปอยเป็นรอยฟันเลยค่ะ ส่วนแท่งแกกระตุกคาหอยปอยนานมาก ๆ จนปอยเริ่มเอามือคว้ามันออกมา เพื่อให้น้าชลดึงแท่งออกจากก้นปอยใส่แทน น้าชลเอาแท่งมุกแกใส่หอยปอยที่น้ำน้าเอกยังคงอุ่นอยู่ ปอยดวลลิ้นน้าเอกต่อเลยค่ะ ก็หอยโดนทิ่มขนาดนั้นขออะไรใส่ปากหน่อยดีกว่าค่ะ น้าชลสอดเข้าทีน้ำน้าเอกก็ไหลย้อยลงไปหาแกเต็มแท่งเลยค่ะ ปอยก็เสียวและมันมากเลยค่ะ สักพักไม่นานปอยก็โดนงูจงอางตัวใหญ่ฉกหอยปอยไม่ลดละเลยค่ะ มันฉกปอยแรงมากจนปอยต้องเกร็งหอยรับมือกับมัน ก็แน่นอนค่ะพิษของมันก็ออกมาในไม่ช้า “หนูปอย ...หอยหนูคับแน่จังลูก......น้าไม่ไหวแล้ว....ปอยถอนลิ้นออกจากปากน้าเอก....ไม่ไหว...ไม่ไหวอะไรคะน้า.....ไม่ไหวตรงหีหนูมันอมควยน้าแน่ไปหมดแล้ว.....อ้าวและปอยทำไงดีคะ…น้าขอปล่อยใส่ร่องหนูเหมือนไอ้เอกนะลูก....”เอาเลยจ๊ะน้าไม่ต้องกลัวหนูท้องเทิ้งอะไรหรอก หนูคลุมแล้วค่ะ ...ตามสบายเลยค่ะ” โอ้ย....อ้า หนูปอย....อีดอก.....อีหีบาน.....กูขอเย็ดมึงหน่อยเถอะ “น้าชลแกเสร็จพร้อมกับคำหยาบ ๆ ค่ะซึ่งหนูก็ชอบเหมือนกันเหมือนโดนข่มขืนดีค่ะ” ...อีกระหรี่...อ้า...กูไม่ไหวแล้ว ....น้าเอกกดเอวหนูลงอัดกับจงอางขนาดเขื่องของแกจนน้าปลิ้นออกมาเต็มไปหมด มันพ่นพิษแรงมากเลยค่ะ แรงจนปอยต้องขมิบรับมันเอาไว้ไม่ให้มันดิ้นในโพงปอยอย่างบ้าคลั่ง ไม่นานขนาดมันก็ลดลงอย่างรวดเร็ว แต่ที่ไม่ลดลงคืออีกแท่งที่กำลังพองโตขึ้นมาน่ะซิคะ จะอะไรก็จงอางอีกตัวที่ดื่มกินหอยไปหยก ๆ มันพองตัวขึ้นมาอีกจนได้ ปอยก็ค้างนี่คะ เสร็จไปกับน้าเอกเท่านั้นเอง ปอยเลยเอื้มมือไปคว้าคอจงอางยัก ใส่ โพงโดยไม่รู้ตัว ทั้ง ๆ ที่ยิงมีควยน้าชลหดตัวคาอยู่ แต่ไม่เป็นปัญหาค่ะ บาน เสียขนาดนั้นเข้าได้สบาย ค่ะ น้าเอกรู้งานค่ะ แกชันตัวขึ้นกดปอยลงนานทับตัวน้าชล ที่มือคว้านมปอยอย่างไม่ลดละ ทั้งคู่มอบความเสียวและความอร่อยในรสกามให้ปอยมากเหลือเกินค่ะ น้าเอกเองก็กระเด้าปอยแบบไม่ยั้งเลยค่ะ ทั้ง ๆ ที่ปอยพยายามที่จะเป็นฝ่ายไล่ขย่มจงอางของแก่แต่ที่ไหนได้ ปอยต้องโดนจงอางของแกฉงร่องของปอยจนน้ำไหลออกมาเต็มไปหมด ปอยกัดฟันรับแรงอัดแน่นของสองงูใหญ่ซางตอนนี้ถึงแม้จงอางของน้าชลจะโดนดูดพิษออกมาแล้ว แต่ดูมันขดอยู่ในร่องปอยแล้วท่าทางจะไม่ยอมออกจากโพงปอยง่าย ๆ แน่ น้าเอกเองก็ขย่มปอยแรงมากเลยค่า “โอ้ยน้าเอกคะ ร่องปอยฉีกหมดแล้วค่ะ อ้า...น้าขา เบา ๆ ซิคะ.....โอ้ยซีด....” น้าชลแกพยายามจะดึงจงอางแกออกจากร่องปอยซึ่งตอนนี้มันก็บานมากเลยค่ะ “จะไม่ให้บานได้ไงก็จมอยู่ร่องเดียวกันถึงสองแท่ง” พอออกมาได้ น้าเอกแกก็ยึดครองร่องปอยอย่างเต็มกำลังเลยค่ะ แกขย่มแทงแบบไม่ลดละ จนปอยไม่ไหวจริง ๆ ค่ะ “โอ้ยน้าเอกขา ปอย...ปอย ไม่ไหวแล้วค่ะน้า .....ซีดควยอะไรไม่รู้ใหญ่ยาวจังเลยค่ะ .....น้าขา แรง ๆ เลยค่ะ.....อ้า.....ซีด....อ้า….ไม่ไหวแล้ว” ไม่นานค่ะ ปอยก็ต้องสังเวยน้ำลดแท่งแกเป็นมัน อีกจนได้ ส่วนแกคงทนแรงลัดของร่องปอยไม่ไหว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21