ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปโป้ทอมดี้  (อ่าน 198 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิปโป้ทอมดี้
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:15:47 PM »
คลิปโป้ทอมดี้ ดูหนังโป้ญี่ปุนฟรี คลิปโป้ทอมดี้ คลิปโป้ทอมดี้พี่อุสมาน(นามสมมติ) สูง 178 ซม.หนัก 80กก. และ พี่ยามีอะ(นามสมมติ) 167ซ.ม. 68ก.ก.อายุ 50 50 ครับเรื่องจริงนี้เกิดขึ้นเมื่อ วันที่ 14 มิ.ย. 53 ที่ผ่านมาครับ โรงแรมใจกลาง หาดใหญ่ครับ ผมนนท์ครับ ได้รู้จักกับคู่สูงอายุ พี่ผู้ชายอายุ 50 และ พี่ผู้หยิง 50 ทางเวปครับ พี่ผู้ชายเป็นคนหล่อ ผิวเข้มจมูกโด่ง พี่ผู้หญิง สวยมาก แบบคุณนาย พี่เค้าทำงานเป็นนักธุรกิจ ทางมาเลย์ครับ ไปไปกลับๆไทยมาเลย์ ทางสะเดา และสุไหงโกลก และทาง เบตง บ่อยๆครับ นัดกันเวลา 13.00 น. เรานัดกันที่ห้อง 712 ครับ เมื่อผมมาถึงหาดใหญ่ก็รีบบึ่งไปที่โรงแรม พร้อมด้วย น้ำดื่มและ เบียร์กระป๋อง 1 โหลครับ อาหาร อีกนิดหน่อย และแล้วก็ขึ้นลิฟต์มาถึง ที่ห้อง 712 โทรหาพี่อุสมาน ตามเบอร์ที่ได้ให้ไว้ พี่อุสมานรับสายและเปิดประตูห้องให้ผม คือ ผมไม่เคาะห้องครับ เกรงใจ เมื่อไปถึง พี่ทั้งสองกำลังเย็ดกันอย่างเมามันครับ นึกภาพดูสิครับผู้ชายหล่อๆๆ ตัวใหญ่ หล่อ และสวย กำลังนอนเย็ดกันในห้องของโรงแรมห้าดาวในหาดใหญ่ ครับ พี่ยามีอะกำลังนอนที่ขอบเตียงขนาด 6 ฟุตครับ เตียงนุ่มๆๆสีขาว ไปสลัวๆๆ พี่อุสมาน กำลังบดขยี้หีเมียตัวเองครับ หีพี่ยามีอะ ขาวเป็นยองใย เหมือนไม่เคยผ่านการมีบุตรมาก่อน มารู้ทีหลังว่า พี่มาน พาเมียไปทำรีแพ ที่โรงพยาบาลทางมาเลเซียครับ ต่อครับ หีพี่ยามีอะบิดเบี้ยวไปตามกระแสแรงควยที่บดเข้าๆๆ ออกๆๆ ขึ้ๆๆ ลงๆๆ รัด ตอดควยพี่อุสมาน เสียงคราง และเสียงพี่ยามีอะดังลั่นห้องครับ โอว ซีด พี่มานเรียกผมว่าให้รีบถอดกางเกงแล้วมาช่วย นนท์นนท์ช่วยพี่พี่หน่อยนนท์ ผมไม่รอช้าครับ รีบถอดกางเกง เสื้อออก ควยกระเด้งออกจากกางเกงในดังโผละเลยครับ พี่อุสมานดึงควยขนาด 7.2นิ้วออกมาจากหีพี่ยามีอะ โอ้โห้ควยใหญ่มากๆๆเลยครับ ไม่น่าเชื่อว่าควยหัวบานๆๆแบบดอกเห็ด ของคนที่ขลิบตอนเกิด มันจะใหญ่กว่าผม อีก ครับ แล้วเข้าไปได้ยังไง หีเล็กขนาดนั้น น้ำหีเยิ้มติดปลายควยพี่อุสมาน และหยดลงบนเตียง แตดพี่ยามีอะ เป็นสีชมพูแดงระเรื่อเลยครับ ผม เลียและหอม กัดเบาๆๆที่ปลายแตด ครับ ทันใดนั้นพี่ยามีอะ บอกว่านนท์ พี่ไม่ไหวแล้ว รีบแทงหีพี่หน่อยค่ะ ผมเลยเอาควยแข็งเป็กของผมที่ใส่ถุงยางอนามัยดูเร็กซ์แล้ว แทงลงไปครับ พรืด ๆๆ ๆๆ แทงพรืดเข้าไปครึ่งลำควยผมครับ ผมกระแทกอีกทีมิดด้ามควยครับ แล้วกระเด้าเป็นจังหวะครับ แบบนี้ครับ 1 2 3 แทงสั้นๆ 4 5 6 แทงลึกอีกนิด 7 8 9 แทงสุดควย 10 11 12 กระแทกแรงสุดๆๆ ให้ถึง รังไข่ จังหวะนี้จะมันจะมันอุ่นๆๆ เสียวๆๆที่ปลายควยและหัวหนอกควยผมมาก น้ำเงี่ยนไหลย้อย แต่อสุจิยังไม่ออกครับ ควยเกือบแตก แล้วครับ ผมกระเด้า ตามจังหวะไปประมาณครึ่งชั่วโมง ระหว่างนั้น พี่ มานก็มาเลียหีให้ภรรยาแก ด้วย เลีย โดนไข่ผมด้วย เลียแตดด้วย เลียปลายควยที่เข้าหีไปด้วย เลียควยผมทั้งดุ้น และเลียรูตูดเมียแกครับ น้ำหีเยิ้มไหลลง ขอบหี พี่มานเลียจนเกลี้ยงเลยครับ ผมกลัวแตก จึงรีบให้พี่อุสมาน มาเปลี่ยนกับผม พี่อุสมานรีบแทงหีเมียครับ สดสดสดสดเลยครับ ผัวเมียกันไม่จำเป็นต้องใส่ถุงยางอนามัยครับ พี่อุสมานเย็ดหีพี่ยะในท่าโก้งโค้งหรือท่าหมาครับ น้ำหีพี่ยะเยอะมาก พี่อุสมานกระเด้าไป สัก20นาทีจึงเปลี่ยนมาเย็ดท่านอนหงายขอบเตียงครับ พี่อุสมานกระเด้าอย่างแรงและหอบเหนื่อย ทันใดนั้น ผมได้ยินเสียงป๊อด ปรี๊ดๆๆ ควยพี่อุสมานน้ำแตกเยิ้มหีพี่ยามีอะ พียามีอะ กระเด้งรับ ควยอย่างเมามัน หี เต็มไปด้วยนำควยพี่อุสมาน น้ำขาวข้น ล้นออกมานอกหีครับ ผมรีบเข้าไปแทง และกระเด้าต่อจากพี่อุสมานครับ ผมกระเด้าท่าเดิมของพี่อุสมานครับ พี่อุสมาน มาเลียหีเมียต่อ เลียแตด เลียปลายควยผมที่ผลุบเข้าผลุบออก เลียหมดเลยครับ เลียไข่สองใบของผมด้วย สักพัก ผมก็กระเด้าอย่างแรงและหายใจถี่ และน้ำควยพุงแตกกระจายเต็มถุงยางอนามัยครับ พี่ยามีอะหีบาน แหก แดงหมดเลยครับ พี่ยามีอะ เสร็จไปสี่ครั้งครับ ....เมื่อเย็ดกันเสร็จเราจึงพากันไปอาบน้ำครับ และมานอนกอดกันสามคนผัวเมียครับ มันมาก ผมนอนค้างคืนครับ และรุ่งเช้าประมาณ ตี 5 จึงต้องขอตัวกลับมาทำงานที่ปัตตานีครับ การสวิงครั้งนี้ผมประทับใจมากครับ ...แล้วจะมาเล่าประสบการต่อนะครับ ขอบคุณครับ                           ดูฟรีหนังโป้เด็กเอากันดูหนังเอ๊กแนวคลาสสิคพ่อเลี้ยงสอนเสียวหนังโป้ไอ้ดำเย็ดสาวไทยเด็กโชว์ควยชักว่าวเชียงใหม่อ่านการืตูน โดจินวันถัดมาผมนอนพักละครับ ลุยมาเกือบทั้งคืนสี่ยก ช่วงเช้าหลับสนิทเลย จนเกือบ ๆ เที่ยงพนักงานมาทำห้องถึงได้ลุกแต่งตัวไปหาข้าวกิน ตอนลงไปล็อบบี้มองหาน้อยแต่ก็ไม่เห็น ก็เลยไปนั่งกินอยู่คนเดียว ก่อนกลับก็ซื้อขนมกับน้ำติดมือมาไว้ในห้อง มันถูกตังกว่าในห้องพักนะครับ ถึงห้องพนักงานเขาก็ทำเสร็จพอดี เอาของเก็บแล้วก็ออกไปโรงเรียนเก่า ไปไหว้ครูเก่า ๆ ที่เคยสอนผมมาหลายท่าน ครูท่านก็ชวนคุยไต่ถามสารทุกข์สุกดิบกัน แล้วก็ให้ผมเข้าไปคุยกับน้อง ๆ ห้องที่ว่าง ๆ ทำนองแนะแนวการศึกษาแหละครับ เด็ก ๆ ก็ตื่นเต้นกันดี ถามกันใหญ่เสร็จก็บ่าย ๆ ผมกลับโรงแรมไปออกกำลังกายเสียหน่อย วิ่งรอบเมืองได้หนึ่งรอบ วิ่งไปตามคูเมืองแหละครับออกจากโรงแรมวิ่งไปประตูหายยาแล้วก็วนไปเรื่อย ๆ ครบรอบก็วิ่งกลับโรงแรม ถึงโรงแรมก็นั่งกินกาแฟรอให้เหงื่อแห้ง เหล่สาว ๆ แถวนั้นฆ่าเวลาไปเรื่อย ๆ พอเหงื่อแห้งก็ขึ้นไปอาบน้ำแต่งตัวแล้วนั่งรถแดงไปที่โรงเรียนไปถึงก็เริ่ม ๆ มีคนมาแล้วผมเดินไปคุยกับครูท่านที่ไม่ได้พบเมื่อตอนกลางวันคุยกันอยู่พักหนึ่ง พอเพื่อน ๆ มากันหลาย ๆ คนก็ไปหาโต๊ะนั่ง คราวนี้ก็คุยกันเป็นการใหญ่ พักหนึ่งยายนิดตั๊วโผประจำรุ่นก็โผล่มา มาถึงก็นั่งเบียดผมคุยสนั่นต่อ ไม่ต้องแปลกใจครับ ยายนิดนี่ผมเย็ดมาตั้งแต่เรียนอยู่ด้วยกันโน่นแหละ ไว้วันหลังจะเล่าให้ฟังครับตอนนี้มีผัวมีลูกไปแล้ว แต่ไม่นั่งเบียดเปล่า ยังอาศัยความมืดเอานมถูแขนผมมั่ง แอบมาลูบเป้ากางเกงผมมั่งพอสักเกือบทุ่มโต๊ะผมก็มีเพื่อนร่วม ๆ สิบคน น้อยมาถึงตอนทุ่มกว่า ๆ นั่งอยู่พักหนึ่งก็ขอตัวกลับบ้านสันกำแพงเพราะแม่ไม่สบาย เพื่อน ๆ กลุ่มสี่แม่หญิงของน้อยชวนก็ไม่ยอมนั่งคุยนั่งกินแผล็บเดียวก็ขอตัวกลับ พูดถึงกลุ่มสี่แม่หญิง ก็คือกลุ่มสมัยเรียนครับ เพื่อนสาว ๆ สี่คนที่จับกลุ่มเหนียวแน่น มี นิด น้อย สุ และ พรพรรณ ไปไหนไปด้วย ไปไหนไปกัน ประมาณนั้น เรียกว่าเป็นกลุ่มหัวโจกฝ่ายหญิง จบมาเจ้านิดก็กลายเป็นคนประสานงานของห้อง ในสี่คนนี้นับว่าน้อยสวยสุดครับ นิดกับพรพรรณพอ ๆ กัน ก็เรียกว่าธรรมดา ๆ ตัวเล็ก ๆ กะทัดรัดพอมีทรวดทรงองค์เอวบ้าง คนสุดท้ายคือสุ หรือ สุธรรม ตัวย่อมกว่าผมนิดเดียว อวบใหญ่ล่ำ ชนิดที่พวกผู้ชายปากเสียล้อว่าหมีควาย แม่ยังไล่ทุบจุกไปหลายคน กลุ่มปากหมาให้คำจำกัดความว่า อ้วน ล่ำ ดำ บึ๊ก แต่ผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร เพื่อนก็คือเพื่อน ถ้าเพื่อเป็นผู้หญิงก็หมายความว่าเย็ดได้ ฮ่า ฮ่า เลยสนิทมันดะไปทุกคนทุกกลุ่ม ทีนี้พอน้อยกลับไปสี่แม่หญิงก็เหลือสามกับกลุ่มที่สนิทกันรวม ๆ แปดคน ก็ไม่ถอยครับ คุยไปกินไปดูการแสดงของนักเรียนปัจจุบันไปจนร่วม ๆ สามทุ่มนิดก็มากระซิบข้างหูว่าขอกลับไปดูลูกก่อน หยอดว่าถ้าว่างจะแวะมาหาที่โรงแรม พอสักสามทุ่มครึ่งก็ทยอยกันกลับไปเกือบครึ่งโต๊ะผมเลยเลิกครับ ออกจากงานเดินกลับกัน คนบ้านอยู่ในเมืองก็ขี่รถเครื่องกลับ ผมก็กะเดินกลับสบาย ๆ จนคนสุดท้ายคือสุก็เดินคุยกันไปส่งถึงรถปิ๊คอัพ สุขึ้นไปแต่เครื่องไม่ติดซะยังงั้น ผมเข็นให้สุกระตุกแต่ก็ไม่ติด งานใหญ่แล้วครับลองเครื่องดีเซลกระตุกไม่ติดนี่“เรียกช่างซิ สุ”“ปิดหมดแล้วแหละ แล้วเรียกเรื่อยเปื่อย เดี๋ยวมันโก่งราคาตายชัก”“ก็เอาที่รู้จักกันซิ แถว ๆ บ้านน่ะ”“อยู่หละปูนโน่น เปิ้นบ่อมาหรอก ต้องวันพรุ่งแหละ”“เหรอ งั้นทำไงล่ะ”“เดี๋ยวเปิดห้องนอนในเมืองนี่แหละ วันพรุ่งค่อยว่ายะกั๋น” สุว่าพลางหยิบของออกจากรถแล้วล็อกประตู “เธอพักที่ไหนล่ะ”“พรพิงค์แหละ”“งั้นเปิ้นไปตวย ปะเดี๋ยวไปเปิดห้องนอนซักคืนนึ่ง”เป็นอันว่าสองคนขึ้นรถแดงไปโรงแรม พอไปถึงผมก็ไปเอากุญแจแล้วมารอระหว่างสุไปติดต่อห้องพัก ครู่เดียวก็เดินมาหาผม ขมวดคิ้ว“บ่อมีห้องแล้วแหละ เต็มหมดแล้ว”“อ้าว งั้นไปดูที่อื่นไหม เดี๋ยวเราเดินไปเป็นเพื่อน”“บ่อเอาแล้ว เรานอนกับนายได้ก่อ” สุถามตรง ๆ“ได้ซิ” ผมตอบแบบไม่ต้องคิดครับ เพื่อนกันอยู่แล้ว แต่มีแหย่เล่น “ไม่กลัวเราปล้ำก็มาเลย” สุหัวเราะ“นายแหละจะโดนปล้ำ” สุตอบคว้าแขนผมเดินไปขึ้นลิฟท์ “ไม่กลัวหมีควายเหรอ”“ไม่หรอก ยังไงก็เพื่อนเรานะ จะเป็นยังไงก็เพื่อนอยู่ดี”“ขะใจ๋เน่อ แต่..” สุหยุดพูดตรงประตูลิฟท์ที่เปิดออกมา เพราะมีคนออกมาจากลิฟท์ พอเราเข้าในลิฟท์สุก็มายืนข้างหน้า “แต่ นายรังเกียจเราหรือเปล่า”ผมเลิกคิ้ว “ถ้ารังเกียจเราจะยอมให้นายค้างกับเราเหรอ”“บ่อใจ้ เราอยากเอานายทำผัวว่ะ” สุเงยหน้าบอกตรง ๆ “อย่างน้อยก็คืนนี้ คืนนึ่ง ได้ก่อ”“ได้อยู่แล้วแหละ”พอสุเข้าในห้องก็หันกลับมาดึงคอผมลงไปจูบ กลิ่นกายหอมกรุ่นปนกับกลิ่นเหล้าที่สุจิบมาในงานเลี้ยงลอยเข้าจมูก ผมจูบตอบมือก็ปลดเสื้อสุออก จนหลุดไปจากตัว สุเองก็ปลดกระดุมเสื้อผมจนหมดแล้วอีกอึดใจก็รูดซิบกางเกง ถลกเอวลงไปกองที่หน้าขา มืออวบจับท่อนควยผมที่ลุกชันได้ที่กำกระถอก ขยับตัวให้ผมถอดเสื้อออกจากตัว แล้วผมก็เอื้อมมืออ้อมไปปลดตะขอเสื้อในหลุดออกแล้วรูดเสื้อในออกจากตัว เต้านมมหึมาหลุดออกจากที่บังคับมาแกว่งตัวโยน เต้าอวบแน่นละมุนประดับยอดด้วยหัวนมเม็ดเขื่องบนป้านสีดำ สุถอยออกแล้วย่อตัวรูดกางเกงผมลงไปกองที่ข้อเท้าคู้เข่าลงกับพื้นคว้าท่อนควยผมส่งเข้าปากดูดอย่างเอร็ดอร่อย ลิ้นนุ่มนิ่มกวาดไล้ไปทั่วหัวควย เลียไล้รอบเงี่ยงควยแล้วจี้ไชตรงรูปลายหัวควย มือช้อนพวงไข่เคล้นเบา ๆ เล่นเอาผมเสียวปลาบ ๆ ต้องเอามือประคองรั้งหัวสุที่ผงกหงึก ๆ อยู่ตรงหน้าขา ครู่ต่อมาพอสุขยับตัวออกเพื่อถอดเสื้อผ้าที่เหลือผมก็จัดการเสื้อผ้าตัวเองจนเหลือแต่ตัวกับควยตั้งโงนเงน สุเองก็เหลือแต่ตัวอวบ ๆ ผิวคล้ำ เต้านมแกว่งกระเพื่อมหน้าท้องพอง ๆ ลาดลงไปที่โคกเนินอูมง้ำออกมาจนโป่งปกคลุมด้วยดงหมอยดำสนิทหนาทึบสุลุกขึ้นมาก็เข้ามาสวมกอดผมบดร่างอวบเข้ากับร่างผม ผมจูบตอบยกมือโอบร่างอวบ ๆ นั้นไว้ข้างหนึ่ง อีกข้างกำกุมก้อนเนื้อเต้าบดลงกับฝ่ามือ สุหายใจเฮือก ๆ แล้วเดินถอยตามแรงดันผมจนไปนั่งบนเก้าอี้โซฟา ผมคู้เข่าลงเบื้องหน้าจับขาสุแบะออก ก้มลงมองเห็นกลีบโคกหีแบะจนเห็นเนื้อในแดงก่ำฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเมือกใส ๆ ก็ก้มลงจรดปากลงกับเม็ดแตดที่ลุกชันแล้วดูดสลับเลียพลิ้วด้วยปลายลิ้น สุร้องอูยยาวเหยียดสลับเป่าปากพรู ๆ เมื่อโดนดูดแตดจนเสียวไปทั้งท้องน้อย ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหี มันก็ขมิบตอดนิ้วผมหยุบ ๆ ขับน้ำเมือกออกมาอาบนิ้วผมจนชุ่ม ผมก็แยงเข้าออกพร้อม ๆ กับดูดเลียไปทั่วทั้งกลีบแคมซ้ายขวา นอกใน ชักนิ้วออกแล้วเกร็งปลายลิ้นแยงเข้าไปในรู สุก็สะดุ้งเฮือก ๆ“อูยยย เสียว เสียว” สุร้องคราง“เดี๋ยวได้เสียวมากกว่านี้อีกนะ”“แค่นี้ก็จะแย่แล้วนะ”“ไม่หรอก” ผมชันตัวขึ้นขยับเข้าประกบเข้ากับร่างอวบ ขยับตัวให้ปลายควยจรดตรงรู แต่กระเด้าไถล ๆ ให้มันถากปากรูเสยขึ้นไปชนเม็ดแตด แล้วกดท้องท่อนเอ็นลงตามแนวยาว กระเด้าให้มันไถลตัวไปตามร่องกลีบโคก“อูย เสียวจัง เธอ ยะดีขนาด” สุสูดปากผมยื่นหน้าเข้าไปจูบปากอวบ หอมแก้ม แล้วก้มลงงับหัวนมที่ใช้มือช้อนยกขึ้นมา เอาริมฝีปากเม้มดูดและปลายลิ้นเขี่ยจนพลิกไปมา สุก็แอ่นอกรับปลายลิ้น กระดกสะโพกกระเด้าโคกหีให้มันกับท่อนควยผมอยู่ไหว ๆ ผมสลับดูดนมสองเต้าซ้ายขวา กะว่ากำลังเพลิน ๆ ก็รุกเฉียบขาด โดยขยับเอวนิ้วเดียว ท่อนควยที่อาบน้ำหล่อลื่นแล้วก็ตั้งลำจรดปากรูหีที่ชุ่มไปด้วยน้ำเมือกกระเด้าครั้งที่หนึ่ง ส่งปลายหัวควยบาน ๆ มุดผลุบเข้าไปมิดเงี่ยง รูหีขมิบตุบ ๆ สุส่ายสะโพกขยับโคก“อุย ซี๊ดสส เดี๋ยว”กระเด้าสอง ตามมาหลังจากผมขยับถอนิดหนึ่งส่งมันพุดพรวดจมลงรูไปครึ่งลำ“โอ๊ะ อ๊ะ” สุร้องพร้อมกับขยับมือขึ้นขยุ้มไหล่ผม แบะขาออกกว้าง บิดสะโพกไปมาเหมือนจะหลบผมดึงถอนควยนิดเดียวก่อนจะกระเด้าจังหวะสาม ดันควยแข็งเกร็งมุดพรวดจมมิดกั่น แล้วกดแน่นบดโคกขยี้เอวส่ายคลึง“อ๊ะ ซซ อ๊ายซซซ” สุร้องไม่เป็นภาษาเมื่อโดนควยเข้ามาเต็มลำแน่นขึงไปทั่วท้องน้อย สองมือขยุ้มไหล่ผมแน่นหน้าเบี้ยวเหยเก พยายามดึงสะโพกถอยจนหลังติดพนักโซฟา “ซีดซซซ อู๋ยยยย”ผมเริ่มกระเด้าดึงท่อนควยถอยออกมาครึ่งลำแล้วอัดลงไปหนัก ๆ พอควยมุดเข้าไปสุดก็บดส่ายสลับงัดท่อนควยสุร้องโอย ๆ พักหนึ่งก็กระเด้งโคกหีขึ้นรับสูดปากซี๊ดซ้าด ผมเลยเพิ่มความถี่พร้อมกับเพิ่มจังหวะถอนควยยาวขึ้นแล้วกระเด้าเย็ดหนัก ๆ รูหีสุตอดควบผมหมุบ ๆ พร้อมกับสะโพกผายส่ายวน เต้านมกระเพื่อมไหวตามจังหวะที่ผมกระแทกกระทั้นท่อนควย สองมือผมสอดลงประคองสะโพกอวบหนาดึงเข้าหาตัวรับจังหวะกระเด้าเพิ่มแรงกระแทกจนทุกครั้งที่โคกโคนควยกระทั้นเข้ามันก็ปะทะกับโคกหีอวบอูมฉับ ๆ ส่งน้ำเงี่ยนของสุที่ไหลย้อยออกมาละเลงมันจนทั่ว เปียกชุ่มไปทั้งกลีบเนินจนแฉะพงหมอยของทั้งผมทั้งสุสุเม้มปากสลับสูดปากซู๊ด ๆ สองมือเอามาจับเอวผมดึงเข้าหาตัว ตอนนี้ผมกับสุก็กระเด้ากันพั่บ ๆ จนเก้าอี้โซฟาสั่นไปทั่งตัว ตัวสุกระทือนจนเนื้อกระเพื่อม ความเสียวพุ่งขึ้นมาตามง่ามขาเป็นริ้ว ๆ ผมเสียวจนต้องเร่งจังหวะกระเด้าถี่ขึ้น สุหลับตาหน้าเบี้ยวร้องครวญครางด้วยความเสียวแต่ก็กระเด้งโคกหีรับควยผมเป็นจังหวะ“ฮือ ๆ ๆ โอย โอย เปิ้น มะ หวะ โอ๊ย...” สุครางกระท่อนกระแท่นก่อนเกร็งตัวผวากอดผม รูหีรัดท่อนควยผมหมุบหมับ ผมกระเด้าอีกสองทีก็หลั่งน้ำกามขาวขุ่นพุ่งทะลักออกจากปลายควยเข้าปะทะภายในรูหีสุอาบจนอุ่นซ่านไปทั่วหน้าขา“อู๊ยยยยยซซซซซ” สุสะดุ้งกระเด้ายวบ ๆ ถี่ยิบ ผมก็กระเด้าคลึงให้น้ำเงี่ยนฉีดปรี๊ด ๆ จนหมด แล้วกอดสุไว้ เรากอดกันอยู่ครู่หนึ่ง จนค่อยจับจังหวะหายใจได้เป็นปกติ ผมถอยถอนท่อนควยที่อ่อนตัวลงนิดหนึ่งหลุดออกมาจากรูหีกระชับ น้ำกามขาวขุ่นไหลทะลักตามออกมาจนสุต้องตะปบไว้ ผมคว้ากล่องทิชชู่ส่งให้สุดึงออกไปอุดปากรูก่อนลุกโผเผขาสั่นไปเข้าห้องน้ำ ผมเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดท่อนควยผมบ้าง แล้วเดินตามสุเข้าห้องน้ำไปสุกำลังนั่งล้างน้ำกามของผมอยู่บนโถ“น้ำเธอมากขนาด สะใจ๋”“เหรอ เดี๋ยวมีอีกนะ” พอดีสุล้างเสร็จก็กวักมือเรียกให้ผมขยับเข้าไปใกล้ สุเอาสายน้ำฉีดเบา ๆ ล้างน้ำเมือกไอ้เจ้าท่อนควยตัวดี พอโดนมือสุเข้ามันก็ขยับแข็งขึ้นมาอีก สุทำตาโต เงยหน้าขึ้นมาสบตาผม“แข็งแหมล่ะ”“นั่นซี เธอต้องรับผิดชอบตวยเน้อ” ผมบอกแล้วช้อนรักแร้ผยุงสุลุกขึ้น กอดกระชับ หอมแก้ม แล้วจูงมือสุไปที่เตียงนอน จับตัวนอนหงายลงกับที่นอนแล้วทาบตัวทับลงไป สุอ้าขาให้ผมแทรกเข้าไปเอาขาเกี่ยวเอวผมไว้“นี่อุ๊ เปิ้นยังเสียวอยู่เลยเนี่ย”“ก็ไม่เป็นอันหยังนี่ จะได้เสียวต่อเนื่องกันไปเลยไง” ผมยิ้ม กระซิบตอบขณะที่ท่อนควยค่อย ๆ มุดเข้ารูกระชับไปอีกคำรบหนึ่ง สุยกมือกอดผมไว้ หอมแก้มผมฟอดใหญ่ ตอนที่ผมเริ่มกระเด้ายกนี้กว่าจะจบเล่นเอาเหงื่อแตกเลยครับ ของใหม่ ๆ แน่น ๆ นี่ เย็ดมันอย่าบอกใคร ใครที่ชอบแต่สาวสวย ๆ ก็ลองคิดดูอีกทีนะครับ ผมเย็ดสุนี่ ขนาดเพื่อน ๆ ล้อว่าหมีควายน่ะ ถึงสุจะไม่สวยแต่เต้านม เนื้อตัว รูหี กระชับแน่นอย่าบอกใครเลย แล้วก็เย็ดมันขนาดเลยครับ คืนนั้นกว่าจะนอนก็เกือบตีหนึ่งเลยครับ เย็ดไปสามทีสบายไปทั้งผมทั้งสุ                                                    ภาพโป๊เด็ก10 ขวบmasochist big tits private investigator 2หนังโป ๊ ออนไลน์แอบเอาผัวเพื่อนชมรม สวิง กิ ง ไทยการ์ตูน โชว์ นมคลิปโป้ทอมดี้ อยากรู้โมกควยทำไง คลิปโป้ทอมดี้ คลิปโป้ทอมดี้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21