ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: vcd หนัง โป้ เวียดนาม  (อ่าน 238 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
vcd หนัง โป้ เวียดนาม
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:19:06 PM »
vcd หนัง โป้ เวียดนาม คลิบ ขมขืน แอโฮเสตรด vcd หนัง โป้ เวียดนาม vcd หนัง โป้ เวียดนามปีนี้ผมพึ่งอายุครบ 17 ปีเต็ม เรื่องกุ๊กกิ๊กก็พอรู้มาบ้างอาศัยจากอ่านหนังสือ กับคำบอกเล่าของเพื่อนๆ บางคนที่เคยมีประสบการณเนื้อๆหนังๆมาบ้าง  ฟังแล้วก็คึกคักซู่ซ่าดี อ้อ ลืมบอกไปว่าผมมีแฟน แล้วเธอเป้นเพื่อนนักเรียนของผมเอง รักกันมาเกือบปีแล้วแต่ยังไม่มีอะไรกันแฟนผมเธอเป็นคนร่างเล็กผิวขาว รูปร่างอ้อนแอ้นผอมบางหน้าอกก็เลยไม่ใหญ่โตเหมือนบรรดาแฟนๆ เพื่อนผมเลยซักคน ผมเคยเอาปัญหานี้ไปถามเพื่อนว่าทำไงผู้หญิงจาอกใหญ่ เจ้าเพื่อนตัวดีตอบกลับมาว่าของอย่างนี้ต้องนวดเน้นเฟ้นคลึงบ่อยๆ    มันถึงจะบึ๊บบั๊บ คงจะจริงอย่างที่เพื่อนบอกเพราะแฟนเพื่อน   แต่ละคนที่มีอะไรกันแล้ว ล้วนแต่อกใหญ่น่าคลึงเล่นทั้งนั้น ผมเก็บความสงสัยเอาไว้คนเดียวไม่กล้าบอกแฟน กลัวน่ะไม่กลัวหรอกจนวันหนึ่งเมื่อผมมีโอกาส  อยู่กับแฟนผมตามลำพัง ก็ที่บ้านผมนั้นแหละ อยู่ๆเธอก็ถามผมดื้อๆ ว่า ผมชอบผู้หญิงอกเล็กหรืออกใหญ่ผมก็พาซื่อตอบไปตามตรงว่าชอบใหญ่ๆสิเต็มไม้เต็มมือดี เธอก้มลงมองหน้าอกตัวเองทำหน้าเศร้าๆ    พอนึกขึ้นได้ผมเลยต้องรีบปลอบเป็นการใหญ่ เธอกระเง้ากระงอดหาว่าผมจะไปมีคนอื่นที่ใหญ่กว่า  แบบนี้เข้าเป้าผมพอดีครับ ผมบอกเธอว่า ของอย่างนี้เล่นไม่ยาก ต้องนวดคลึงทุกวันแล้วจะใหญ่ไปเอง พูดจบผมก็คว้าหมับเข้าที่พุ่มพวงกระเปาะน้อยนั้นทันที เธอปัดป้องเป้นพัลวัน ผมเลยขู่ว่าถ้าอยากใหญ่ต้องนั่งนิ่งๆเธอจึงยอมให้ผมคลึง  คลึงไปคลึงมาเสื้อัวนอกของเธอก็หลุดออกพร้อมกับบราตัวน้อยเผยให้เห็นก้อนเนื้อ ขาวเนียนกับปลายถันสีอ่อนระเรื่อปูดขึ้นเป็นตุ่มแข็งสู้มือ เธอครางเบาๆเมื่อตุ่มไตเม็ดกระจิ๊ดริด     ถูกผมอมเอาไว้ในปากเธอเองก็คงมีอารมณ์ขึ้นมา ล้วงมือสอดเข้าไปในกางเกงผมคว้าไอ้ใบ้เอาไว้เต็มกำ เสื้อผ้าที่สวมใส่มันดูเกะกะ จนต้องถอดทิ้งเหลือแต่เนื้อเปล่า ร่างเปลือยอวดกัน ผมล่วงลำไปต่อจนถึงเนินเต่าที่อูมอวบ     เธอแอ่นตัวสุงสองมือเธอกดหัวผมแนบแน่นกับร่องของเธอจนผมแทบหายใจไม่ออก เธอขอร้องให้ผมทำอย่างอื่นที่สะใจกว่าเรียวลิ้นของผม ผมจึงได้ละหน้าขึ้นยืดตัวทาบทับจัดการจับไอ้หนูของผมทิ่มๆตำๆกับเนินอวบนั้น  ผิดบ้างถูกบ้างกว่าจะเข้าไปได้ก็เล่นเอาซะหอบเหงื่อหยดติ๋งๆพอเข้าไปผมก็ กระแทกไม่ฟังเสียงเลย เพราะตอนนันผมเสียวมาก เธอก็ เด้งรับผมเป็นจังหวะ ..   แล้วไม่นานผมกับเธอ ก็ถึงจุดสุดยอด อย่างเร็วและรุนแรง เพราะเป็นครั้งแรกของเราทั้งสอง คน หลังจากนั้นผมกับเธอ ก็แอบมานวดกันแทบจะทุกวัน จนเด๊วนี้แฟนผมเธอเก่งมากใช้ปากกับของผมด้วย แล้วจากหน้าอกที่เล็กๆตอนี้มันดันนูนใหญ่ขึ้นกว่าแต่ก่อน แต่ผมก็ยังไม่ละความพยายามที่จะทำให้หน้าอกของเธอใหญ่กว่านี้ ต้องคอยบำรุงทั้งน้ำทั้งเนื้อกันต่อไปครับดุง่ายไม่ต้องโหลดzeed5.com สาวบ้านๆ outdoorเรื่อง เล่าเสียว เลสเบี้ยนดูหนังโป๊ต่างชาติเรื่องเล่า zeedasia.comดูผู้หญิงฉี่ชัดๆเก็บมาจากเวปอื่น เรื่องมันเกินเมื่อเกือบสี่ปีมาแล้ว ผมชื่อเอกชัย(นามสมสุติ)แม่เรียกว่าชัย ตอนนีชั้นอายุ ๒๔ มีงานการรายได้ดีมากพอเลี้ยงตัวไปเที่ยวไหนๆได้ฐานะทางบ้านก็ดีมากๆ ผมชอบการดำน้ำ(scuba) เป็นชีวิตจิตใจเล่นมา๕ ปีแล้ว ดำไปทั่วทั้งในและต่างประเทศ วันนั้นผมไปดำน้ำทางตอนใต้ของบ้านเรานี่เองผมไปคนเดียวไปหาซื้อจองเที่ยวดำน้ำรวมกับคนอื่นตามร้าน dive shopบังเอิญบ่ายวันที่ผมไปถึง ผมเจอพี่ศรีนวล (นวล ก็นามสมสุติ) สาววัยเกือบสี่สิบเธอมีสามีแล้วผมก็รู้จักทั้งคู่แต่แค่ผิวเผิน เพราะอยู่ในวงการเดียวกัน เพื่อนๆครูสอนดำน้ำแนะนำให้รู้จักเคยสังสรรค์กินอาหารด้วยกันกับกลุ่มนักเที่ยวดำน้ำครั้งสองครั้ง แต่ไม่เคยไปดำน้ำด้วยกัน พี่นวลเป็นนักดำน้ำมือใหม่ วันนั้นผมเจอสามีเธอๆดูดีใจที่เจอผมเขาบอกฝากพี่นวลกับผมสามีเธอบอกว่ามาสัมมนาที่นี่จบก็คิดจะอยู่ต่อเที่ยวดำน้ำสักสองวันแต่บังเอิญมีงานด่วนสามีเธอต้องรีบกลับที่แรกพี่นวลคิดจะกลับไปด้วยแต่มาเจอผมพี่นวลเลยขออยู่ต่อดดยสามีเธอยินยอมไม่มีปัญหาผมเป็นคนเรียบร้อยในสายตาเขา สามีเธอจึงไว้ใจฝากเธอให้ผมดูแล พี่นวลไม่มีลูกเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีเป็นคนง่ายๆร่าเริงใจกล้าทีเดียว เธอดีใจที่ได้อยู่ต่อมีเพื่อนเที่ยวกินสองวันนี้เธอพักโรงแรมเดียวกับผมบังเอิญอีกอยู่ห้องชั้นเดียวกัน เราตกลงไปดำน้ำในวันต่อมาแน่นอนเราลงเรือลำเดียวกันและเป็นคู่กัน(buddy)พี่นวลเธอใส่ชุดดำน้ำ(wet suit)แบบมีซิบข้างหน้าหุ่นเธอดีทีเดียว เราดำน้ำด้วยกันเธอมือใหม่ก็ให้ผมจูงมือพาดำน้ำตลอดในเรือที่เราไปมีแต่คนต่างชาติมีเราคนไทยสองคนเท่านั้น ผมก็ต้องดูแลเธอเป็นพิเศษหน่อยก็เธอสวยกลัวฝรั่งจะจีบเธอๆเอาผมกันไว้พอเราขึ้นเรือพักน้ำเธอถอด wet suit ผมก็ต้องช่วยเธอ เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นผิวพรรณพี่นวลผิวเธอขาวผ่องใช้ได้จัดว่าสวย ก็เมื่อถอด wet suitข้างในก็จะเป็นชุดว่ายน้ำ ๒ชิ้น (bikini 2 pieces)ปกติเมื่อไปดำน้ำก็จะเห็นสาวๆใส่กับแบบนี้เห็นจนชินรู้สึกเฉยๆก็เพราะไปกันเป็นกลุ่มเพื่อนๆรู้จักกันทั้งนั้นแต่ครั้งนี้ผมรู้สึกใจหวิวๆยังไงไม่รู้ คงเป็นเพราะมีเธอกับผมเท่านั้นที่เป็นคนไทยฝรั่งสาวๆก็สวยแต่ดูแล้วสู้เธอไม่ได้ ผมไม่ควรคิดมากเธอแก่กว่าผมและมีสามีแล้วผมหมดสิทธิ์แต่เมื่อเราดำน้ำดูปะการังดูปลาบ่อยที่เธอว่ายเอาตัว-อกมาชนผมหรือบางทีเกาะแขนผมแนบตัวก็อย่างที่บอกเธอมือใหม่อาจกลัวพัดหลงถึงเธอจะใส่ wet suit มันก็ยังทำให้ผมสยิวแบบต้องใช้อากาศหายใจมากกว่าปกติผมแอบมองเธอตอนเธอขึ้นมาพักน้ำนั่งหรือนอนบนเรือในชุด bikiniอกเธอขาวคงขนาด ๓๖ นมเป็นเต้าดูไม่หย่อนยานเป้ากางเกงว่ายน้ำเธอตอนเปียกน้ำรัดรูปเห็นร่องอวบเป็นพูกลีบ ก้นเธอกลมยังดูตึงแน่นเธอคงเห็นผมแอบมองแต่เธอไม่สนใจอะไรคงเพราะบนเรือไม่ใช่มีเธอคนเดียว ฝรั่งต่างชาติก็ทำตัวแบบเธอเมื่อเรือพาเราแวะขึ้นเกาะเธอชวนผมลงไปเดินเล่นที่ชายหาดผมต้องกลั้นหายใจมือกุมกระดอเป็นระยะเพราะเธอใส่แค่bikini ตัดกับสีผิวดูเซ็กซี่เป็นที่สุดวันแรกกลับเข้าฝั่งเป็นคืนที่สองที่เรากินเที่ยวด้วยกันเธอทำตัวเหมือนวัยรุ่นอิสระก็ดีผมได้รู้จักสนิทเธอมากขึ้นสายตาที่ผมและเธอมองกันมันรู้สึกแปลกๆทำให้ใจผมหวั่นไหวยังไงไม่รู้เธอคงหวิวๆใจเหมือนกัน วันที่สองเราออกทะเลกันอีก พอเราพักน้ำผมก็แอบมองจุดสงวนบนเรือนร่างเธออีกอยู่ๆเธอก็แกล้งพูดว่า “แอบจ่องดูอะไรของพี่เดี๋ยวตาเป็นกุ้งยิงนะ”เล่นเอาผมอายหน้าแดงเลยเธอหัวเราะแล้วบอก “ชัยช่วยเอาครีมทาหลังให้พี่หน่อยสิ”ผมอึ้งนิ่งไปเลย เธอว่า “ทำให้พี่ไม่ได้หรือไง”ผมอึกอักบอก“ดะได้ครับ”ผมทาครีมให้เธอๆอมยิ้มแกล้งพูดเบาๆ“มืออย่าสั่นสิ”แน่นนอนผมพยายามไม่ให้มือสั่นแต่ใจผมมันสั่นเมื่อมือผมสัมผัสผิวตัวเธอผมไม่เคยทำแบบนี้กับใครมาก่อนเลยผมคิดว่าเธอคงไม่ให้ผมทำแบบนี้ถ้าบนเรือมีคนไทยที่รู้จักหรือสามีเธอมาด้วยบ่ายนั้นเราลงน้ำอีกแต่เธอไม่ใส่ wet suit ใส่แต่bikini และเสื้อยืดเธอบอกน้ำไม่เย็นนักขี้เกียดถอดๆใส่ๆwet suit ฝรั่งก็ไม่เห็นใส่กันผมก็เช่นกันเสื้อยืดตัวเดียวกางเกงว่ายน้ำก็พอน้ำไม่ได้เย็นมากนัก อยู่ใต้น้ำผมชอบจ่องมองเป้ากางเกงเธอมันยั่วใจจริงผมต้องเอามือกดกระจู๋ไว้ไม่ให้มันแสดงอาการอะไรออกมาผมจะอายเธอแต่จะอะไรก็ตามพี่นวลดำน้ำอยู่ใต้ลึกกว่าผม อยู่ๆเธอก็พลิกตัวหงายท้องมือวาดน้ำมาจับถูกเป้ากางเกงผมพอดีเธอจะตั้งใจหรือไม่ผมไม่รู้แต่แทนที่เธอจะปล่อยกลับบีบๆเล่นเอาผมต้องสะบัดตัวหนีพอขึ้นเรือเธออมยิ้มพูดหยอกกับผม “จำไว้นะแอบดูอะไรของพี่ฝรั่งมีไม่ดูระวังจะโดนบีบแบบเมื่อกี่อีก”ผมพูดไม่ออกเลยเราดำน้ำกันวันละ ๓ครั้ง เย็นนั้นเธอชวนผมไปเดินเที่ยวกินกันอีกแต่ดูเธอเงียบๆไปเหมือนมีอะไรในใจต้องขบคิดผมถาม “พี่คิดอะไรอยู่เหรอ”เธอว่า “เป็นไงดำน้ำสนุกดีนะพรุ่งนี้ก็จะกลับกันแล้ว” ผมบอก “ครับเที่ยวบินเดียวกับพี่”เธอยิ้มแหยงๆว่า“ชัยนิสัยดีนะพี่ชอบแล้วเราจะได้เจอกันอีกไม”ผมบอก “โลกกลมพี่”เธอพยักหน้า“คืนนี้จะเที่ยวดึกหน่อยคงไม่เป็นไร”ผมบอก“ผมยังไงก็ได้”เธอยิ้มไม่ว่าอะไร เราเดินเล่นกันอีกพักก็กลับโรงแรมแต่เธอดูเลิ่กลั่กยังไงบอกไม่ถูก แต่เธอพูดกับผมว่า“พรุ่งนี้จะกลับพี่อยากคุยด้วยมีอะไรจะให้ช่วยหน่อยแวะที่ห้องพี่หน่อยนะ”เธอชวนให้ผมเข้าห้องเธอผมก็ตามไปถึงในห้องเธอ ผมถาม “พี่มีอะไรให้ผมช่วยเหรอ”อยู่ๆเธอก็หันมาหาผมเอามือขวาลูบท้องน้อยตัวเองต่ำลงเป้ากางเกงเอวยืดขาสั้นมือซ้ายจับอกตัวเองมองหน้าผมเธอทำเหมือนยั่วกิเลสผมแล้วเธอบอก “พี่อยากให้เธอช่วยทำ.เออเธอคงเข้าใจนะ”ผมไม่โง่เข้าใจความหมายแต่ยืนงงนิ่งอึ้งครู่พูดกุกกักว่า“อะเออมะๆไม่ดีแน่ครับพี่มีสามีแล้วพี่คิดดีแล้วเหรอ ผมกลัวว่าถ้าแฟนพี่รู้เป็นเรื่องแน่”เธอเม้มปากเดินมาจับแขนและมองผม แล้วพูดอย่างมั่นใจ “พี่คิดแล้วถ้ากลัวก็ไม่ทำเราก็อย่าให้เขารู้สิ” ผมมองดูสายตาเธอมันโศกเหมือนโหยหาถึงผมอยากจะมีเพศสัมพันธ์กับเธอแต่ก็กลัวๆใจมันสับสน เธอพูดยิ้มแหยงๆ “เออสองวันนี้พี่เห็นเธอแอบมองพี่ๆเออสงสารเธอพี่ทำใจจะให้เธอ.”ผมพูดอึกอัก“พี่จะให้ผมเออเป็นชู้กับพี่เหรอ”เธอสบตาผมก้มหน้าหลบนิดๆ “อย่าพูดอย่างนั้นสิแต่พี่จะให้โอกาสเธอสักครั้งถ้าเธอไม่รังเกียดว่าพี่แก่ไปหน่อย”ในเมื่อเธอพูดแบบนี้ผมตัดสินใจบอก “จะรังเกียดพี่ได้ไงผมไม่เห็นมีคนแก่ในห้องนี้สักคนมีแต่คนสวย”ผมเอามือแตะแก้มเธอๆสะดุ้งนิดเงยหน้ามองผมเธออมยิ้มอายหน้าแดงเธอจับมือผมที่จับแก้มเธอไว้แล้วว่า “ปากหวานพี่ไม่ใช่สาวๆพี่รู้ตัวแก่แล้ว”ผมบอก“ต้องพิสูจน์”เธอสบตาหลบหน้าผมพูดเขินอาย “ก็เอาสิ”ผมโอบไหล่เธอๆนั่งลงที่เตียงค่อยๆจูบหอมแก้มเธอคลุกหน้าไซร้ที่หน้าเธอเบาๆมือผมจับที่ท้องเธอลูบบีบเบาๆเธอหลับตาตัวอ่อนเคลิ้ม มือผมขึ้นจับใต้ราวนมผมกระซิบ“อายุเป็นเพียงตัวเลข”เธอบอก“๓๘แล้วนะคงสู้เด็กๆไม่ได้”ผมพูด“ไม่จริงมั้ง”แล้วผมประกบจูบดูดปากเธอๆตอบรับผมด้วยลิ้นที่สั่นรัว มือผมจับบีบคลึงหน้าอกเต้านมเธอที่ผมเฝ้ามองมาสองวันมันเต็มฝามือผม เธอไม่ปัดป้องผมๆปลดกระดุมเสื้อเธอแล้วไซร้จูบลงซอกคอคลุกหน้าจูบที่ร่องอกเธอผมบอก “ผมว่านมพี่สาวๆยังสู้ไม่ได้เลย”เธอว่า“แอบดูมาสองวันแล้วยังไม่พอเหรอ”ผมจูบไซร้ใบหน้าเธอแล้วบอก “อยากเห็นแบบไม่ใส่อะไรเลยได้ไม”เธอพูดสั่นๆ ผมรีบบอก“เอาสิ”แล้วเธอช่วยผมถอดเสื้อและยกทรงออกโดยผมยังซุกไซร้ไปทั่วอกเธอผมยิ้มที่ได้เห็นช่วงบนเธอเปลือย เต้านมเธอยังไม่หย่อนยานทั้งขาวตึงเธอเอามือแขนปิดนม แล้วพูดว่า“มองอย่างนี้พี่อายนะ เธอจะผิดหวังถ้าเออพี่ไม่สวยอย่างที่เธอคิด”ผมบอก“ไม่เลยพี่สวยจริงๆ พี่อายทำไมให้ผมดูนมพี่นะผมอยากลองดูดนมพี่”เธอเมินหน้าอมยิ้มทำเขินเอามือออกพูดเบาๆ“โตแล้วยังจะดูดนมอีกทำตัวเป็นเด็กไปได้”ผมก้มลงจูบไซร้เต้านมเธอและดูดเลียหัวนมที่เป็นเม็ดสีคล้ำนิดหน่อยฐานปานรอลหัวนมเล็กดูสวยมากเธอเอนตัวลงนอนให้ผมซุกไซร้ดูดบีบนมเธอๆโอบกอดผมๆบอก “ที่สุดจริงๆนมพี่”เธอว่า“ชมคนแกอีกแล้ว”ผมว่า“พี่พูดแต่ว่าแก่ ผมอยากดูพิสูจน์ของพี่ว่าแก่จริงหรือเปล่าได้แต่แอบมองตอนใส่กางเกงว่ายน้ำ”ผมกับเธออมยิ้มขำกันเธอพยักหน้าบอก“นี่เธอจะให้พี่แก้ผ้าคนเดียวหรือไงไม่เห็นเธอถอดอะไรเลยสักชิ้นเอาเปรียบกันนี่นา”ผมรีบบอก“ได้สิครับ”แล้วผมรีบนั่งถอดเสื้อผ้าออกเธอยันศอกขึ้นมองควยผมที่แข็งพร้อมใช้งานเธอร้องว่า “อุ้ยควยใหญ่จังพี่จะรับได้หรือเปล่าก็ไม่รู้”ผมยิ้ม “ได้สิครับผมจะค่อยๆทำ”เธอแกล้งถามผม“เธอจะทำอะไรพี่เหรอ”ผมเลยว่า “แหมพี่ผมแก้ผ้าแล้วพี่ก็ถอดเสื้อแล้วๆอย่างนี้พี่จะให้ผมทำอะไรดีหละ”เธออมยิ้มขำออกมาแล้วนอนลงบอก “พี่ไม่รู้แล้วแต่เธอก็แล้วกัน”ผมบอก“ให้ผมถอดกางเกงพี่นะ”เธออมยิ้มทำหน้างอแกล้งว่า“จะถอดทำไม”ผมว่า“อยากดูหีคนแก่”เธออมยิ้มไม่พูดอะไรผมเริ่มค่อยๆรุดกางเกงเอวยืดเธอลง เธออายไม่มองหน้าผมๆสิต้องตะลึงเมื่อกางเกงเธอหลุดลงจนเห็นหีเธอจริงอย่างที่คาดไว้ ขนหมอยเธอลกหนาดกดำร่องผ่าหีเธอเป็นพูกีบอวบนูนเธอมีพุงนิดๆตามวัยเธอถามอย่างไม่มองหน้าผม “พอใจไมหีคนแก่พี่อายแย่เลยนะ” ผมบอก “ยิ่งกว่าพอใจขนดกดำไม่มีขาวเลยมันน่าเออ”เธอถาม “น่าอะไรเหรอ”ผมเอามือจับหีเธอลูบขนหมอยที่ดกดำเอานิ้วมือเซาะเข้าในร่องหีสัมผัสแตกเม็ดเสียวข้างในเธอเม้มปากกัดฟัน ผมบอก “หอยพี่น่ากินจริงๆ”เธอพูดเสียงกระเส่า“น่ากินอย่างเดียวเหรอ”ผมบอก“เออ!หอยพี่น่าแทงด้วย”เธอกลั้นหัวเราะ“ตามใจพี่ไม่ว่าจะทำอะไรก็ทำ”ผมก้มหน้าลงซุกไซร้จูบสุดดมที่กลิ่นสาบขนหมอนโคกหีเธอๆกางขาให้ผมใช้มือแบะแหกร่องพูหีเธอผมใช้ลิ้นเลียแคมในดูดเม็ดเสียวในร่องหีจนเธอเริ่มขยับมีเสียงครางฮือๆซี้ดๆ สักพักนิ้วผมแยงเข้าในรูหีเธอๆบอก “อย่าๆสิอย่าเอานิ้วแยงรูหีพี่” ผมเลยแกล้งถาม “จะให้ผมเอาควยแยงแทนนิ้วไมครับ”เธอว่า “บ้าควยใหญ่”ผมหัวเราะมือจับล้วงลูบหีเธอไว้เลื่อนตัวขึ้นคร่อมนอนทับเธอๆกอดจูบผมอย่างลืมตัวและเร่าร้อนพร้อมถ่างขารอรับผมๆบอก “ผมอยากเย็ดหีพี่ แต่ผมไม่มีถุงยาง”เธอตอบง่ายๆว่า “พี่ไม่ท้อง”เท่านั้นผมก็จับควยผมแทงหีเธอจนเข้าในรูหีเธอๆตาพองโตอ้าปากค้างเมื่อโดนควยผมเย็ดเผลอร้องออกมา “เอาะเอ้าซี้ด ควยใหญ่เจ็บหีคับรูหีพี่ๆอึดอัดไปหมด”ผมเริ่มกระเด้าซอยช้าๆเธอครางบอก “ว้ายชัยควยเธอทั้งใหญ่ทั้งยาวเข้าไปหมดหรือยัง พี่เจ็บพะพี่เสียวคันหี”ผมจูบปากเธอกระแทกควยเข้าจนมิดลำเธอสะบัดหน้าสะอึกสำลัก ผมบอก “รูหีพี่ตอดรัดควยผมยิ่งกว่าหีสาวๆเสียอีกผมเสียวควยไปหมดเลย”เธอบอก “จะๆๆพี่ก็เสียวมันอร่อยหี เย็ดไปอย่าหยุด”ผมถาม “ไหนพี่บอกคับแน่นเจ็บหีไง”เธอเอามือตีผมว่า“บ้า!เงี่ยนจะแย่แล้ว”ผมยิ้มชอบใจเย็ดซอยกระเด้าหีเธอถี่ๆเร็วๆหนักๆสุดๆเธอครางไม่เป็นเสียงคนเลยทั้งบิดส่ายแอ่นตัวสู้ควยผมเธออกอารมณ์ร่วมอย่างลืมตัวเธอกอดรัดผมและเผลอขบกัดบ่าไหล่ผมๆพอทนได้เลยไม่ร้องห้ามกลัวเธอจะเสียอารมณ์เธอปล่อยให้มือผมขย้ำบีบนวดเต้านมเธออย่างเมามันเป็นการตอบแทนมือผมลูบลงสะโพกก้นเธอแล้วเอานิ้วแยงเข้ารูตูดเธอๆกรีดร้อง “ว้าย!เสียวทั้งรูหีรูตูดอะไรจะปานนี้”เราเย็ดกันอย่างเมามันและดุเดือดนานเท่าไรก็ไม่รู้แต่ควยผมเลอะไปด้วยคราบน้ำขาวๆข้นๆเต็มไปหมดหีเธอแฉะจนขนหมอยเปียกชุ่มจนเธอเกร็งตัวกระตุกสองสามทีแล้วนิ่งผมซอยกระเด้าอีกไม่เท่าไรก็หลั่งน้ำกามใส่หีเธออย่างไม่เกรงใจเรากอดจูบกันด้วยความเหน็ดเหนื่อย ผมบอก “ที่สุดจริงๆให้ผมเอาอีกทีนะ”เธอตกใจพูดไม่ออกแต่ผมกอดจูบเธอลูบไล้ทุกส่วนสงวนของเรือนร่างเธอๆบอกขอไปอาบน้ำก่อนผมก็ไม่ว่าอะไร เธอลงจากเตียงเดินเซๆร่างเปลือยไปห้องน้ำ เสร็จออกมาเธอแค่เอาผ้าเช็ดตัวพันตัวออกมาผมก็ขอเธอเย็ดอีก แต่คราวนี้ดูเธอดูลังเลอีดออดแต่ก็ยอมอย่างเสียมิได้แต่เมื่อโดนควยผมเย็ดเข้าไปอีก เธอก็สติแตกแสดงบทสวาทออกมาอย่างเต็มที่เธอขึ้นขย่มบนควยผมอย่างเมามันแสดงออกถึงลีลาร่านตัณหา ผมขอเธอเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาเธอก็ยอมแต่บอกเพียงว่า“อย่าเย็ดตูดนะ”เราเย็ดกันจนเธอน้ำหีแตกอีกผมก็เสร็จรอบสอง ผมบอกเธอ “ผมไม่นึกเลยว่าจะได้มีความสุขกับพี่อย่างนี้”เธอพยักหน้าอายผมๆถามเธอ “เป็นไงบ้างครับพี่ๆไม่ได้แก่อย่างที่พูดผมได้พิสูจน์แล้ว”เธอก้มหน้าหลบนิ่งสีหน้าเป็นกังวลอย่างบอกบุญไม่รับแล้วพูดเสียงอ่อยคงจะเป็นเพราะความรู้สึกถูกผิดกลับมาหลังจากที่หน้ามืดที่ปล่อยตัวให้ผมย่ำยีปี้เย็ดขยี้สวาทเธอบอก“มีแต่แฟนพี่คนเดียวเท่านั้นที่เย็ดกะพี่ๆไม่เคยทำอย่างนี้กับใครอื่นมาก่อน”ผมเข้าใจบอกเธอ “ไม่เป็นไรครับมันเป็นความต้องการของพี่เองไม่ใช่เหรอไหนๆมันก็เกิดไปแล้วอย่าไปคิดอะไรให้มาเลยครับ”เธอพยักหน้าว่า “เธอกลับไปห้องเถอะนะพรุ่งนี้เราต้องกลับกันแล้ว”ผมบอก“ผมจะมีโอกาสอย่างนี้อีกไม่”เธออึกอักว่า “ไม่รู้สิอย่าพูดถึงเลยครั้งนี้พี่ให้เธอเพราะสงสารเธอ”ผมยิ้มจูบไซร้เธอๆดูจะกระดากอายขัดๆผมเลยหยุดแล้วบอก“ขอบคุณครับผมกลับห้องดีกว่า”แล้วผมก็จากเธอไป เช้าเราเจอกันเธอดูขรึมๆทีแรกแต่แล้วก็พูดคุยกับผมตามปกติไม่พูดเรื่องเมื่อคืนเลยเรากลับด้วยกันเธอแอบนั่งเกาะแขนผมตลอดเที่ยวบินถึงกรุงเทพฯเธอขอเบอร์โทรฯผมแล้วสามีเธอก็มารอรับที่สนามบิน ผมนิเสียวสันหลังเลยเมื่อสามีเธอทักถามผมว่าสนุกไม ผมยิ้มรับบอก “ก็เหนื่อยแต่สนุกไม่ผิดหวัง”พี่นวลไม่แสดงพิรุธอะไรเลย เธอบอกกับสามีว่า “ชัยเป็นสุภาพบุรุษน่ารักมาก”สามีเธอบอกขอบใจผมแล้วยังว่าโอกาสหน้าอยากไปเที่ยวดำน้ำด้วยกันบ้างผมรับปาก ผมมาคิดว่า ที่พี่นวลให้ผมร่วมเพศเย็ดกับเธอเพราะสงสารผมอย่างที่พูดหรือเธอเปลี่ยวใจเงี่ยนระเบิดก็ไม่รู้แต่ผมพอใจในบทสวาทและเรือนร่างเธอมากฝันว่าสักวันคงมีโอกาสอีก.   http://xhamster.com/movies/251710/underwater_sex.html  หนังการ์ตูนเอากันนักกีฬาเย็ดกันสามสาวนักเทนนิสชวนเสียวดูหนังxกับตุกตายางดูหนังโป้ญี่ปุ่นสาวออฟฟิศตำรวจควยใหญ่เปิดซิงชายแท้เด็กช่างกลvcd หนัง โป้ เวียดนาม เรืองเสียวทอมดี้แบบมัน vcd หนัง โป้ เวียดนาม vcd หนัง โป้ เวียดนาม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21