ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังลักหลับ  (อ่าน 161 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังลักหลับ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:31:51 PM »
หนังลักหลับ โป๊ เชอ รี่ สามโคก หนังลักหลับ หนังลักหลับวัยรุ่นอยากดังอีกแล้ว อมเสร็จแล้วขึ้นคร่อมเลยครับงานนี้แรงจริงๆ สาวโรงงาน หุ่นอย่างแจ่มมันมากค่ะล่อแฟนคนที่2  ครางดังมากเลยเธอแฟนสาวอารมณ์ดี ลีลาเด็ดหลุดผัวเมียชาวเวียดนามเล่นให้จนแตกน่ารักขาวโบ๊ะน้องกุ๊ก เด็กปรือใหญ่น่ารักโชว์ สุดแสนแอบแบ๊วมอมเหล้าแล้วเปิดซิง (สาวเหนือ)เด็กน่ารัก โดนจัดในโรงแรมกาตูนโป๊ออนไลดูฟรีหนังโป้คลิบโป้เรื่องเย็ด น้องเย็ดกัน ท่าแปลกๆหีมันร่านควยผัวหนังxเลสเบี้ยนญี่ปุ่นหวัดดีครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมไม่นานนัก& &ผมมี่เพื่อนผู้หญิงที่แอบรักอยู่คนหนึ่งชื่อ นอ เธอเป็นคนเรียบร้อยมาก แต่เหตุการณ์ก็เกิดขึ้น ในวันนั้นเป็นเวลาเย็นแล้ว ฝนตก เรานั่งทำรายงานกันสองคนในห้องตอนนั้นผมไม่คิดอะไรเลย พอฝนหยุดตก เรากำลังจะเดินออกจากห้องนั้นกัน แต่ประตูกลับล็อค ผมก็ปลอบใจเธอว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวก็ต้องมีอาจารย์เวรมาตรวจตึก แล้วเราค่อยออกตอนนั้นก็ได้ แต่นอกลับพูดว่านอกลัวนะ& สอห้ามทิ้งนอด้วยแล้วนอก็เข้ามากอดผม ตอนนั้นไอ้โลกผมตั้งเด่เลยครับ คล้ายๆกับว่านอจะรู้ว่าของผมมันตั้งเด่& นอเลยบอกกับผมว่าสอเดี๋ยวนอสอนให้ เท่านั้นแหละนอจับผมขึงไว้กับโต๊ะ แล้วใช้เชือกมัดแล้วนอก็ขึ้นคร่อมผม& ถอดเสื้อผมออก แล้วเริ่มจัดการถอดกางเกง& &จนผมเปลือยล่อนจ่อน นอเขาก็สำรวจร่างกายผมทุกอณู แล้วมากระซิบที่เจ้าโลกผมบอกว่าน่ารักจัง แล้วเธอก็เลียขึ้นเลียลง ผมเสียวไปทั้งตัวเลยครับ น้ำรักก็พุ่งออกมา เธอก็จัดการกินมันซะ ผมไม่สามารถทำอะไรเธอได้เลย เพราะเธอมัดเชือกผมให้นอนแผ่หลากลางโต๊ะ จากนั้นนอเริ่มถอดเสื้อผ้าของตนเองบ้าง& &แล้วก็ใข้นม2เต้าของเธอมาคลึงที่ปากผม& ผมก็ดูด& เธอก็ยิ่งเอาเข้ามาใกล้เข้าจนทับหน้าผมสนิทแทบหายใจไม่ออก เธอคร่อมร่างผมแล้วขย่มอย่างเมามัน แล้วเธอก็หันก้นมาที่หน้าผม หันไปสนใจหับเจ้าโลกของผมแทนเธอกัดของผม ผมครางเลยครับ แล้วเธอก็ยืนขึ้นแล้วค่อยๆ นั่งให้รู้รักของเธอสอดเสียบลงพอดี แล้วเริ่มขย่ม เธอขย่มแรงมาก จนหนังของผมถลก เราเสร็จพร้อมกัน& แต่เธอยังไม่หมดไฟ เธฮยังมานั้งคร่อมที่คอของผม แล้วเอารูรักของเธอมาให้ผมใช้ลิ้นสอดเข้าไป& &พอผมสอดเข้าไปเธอก็ยิ่งเข้ามาใกล้เหมือนอยากให้ผมสอดอีก ผมใช้ลิ้นตวัดเล่นอยู๋ในนั้นก็หมดแรง แต่เธอยังมีไฟอีกตลอดทั้งคืนนั้นเธอเล่นกับร่างอันล่อนจ้อนของผม แม้ว่าผมจะหลับไปแล้วแต่เธอก็ยุงขย่มผมอยู่อย่างนั้นจนเสร็จได้ด้วยตนเอง& ผมไม่อยากเชื่อเลยว่านอที่แสนเรียบร้อยจะเป็นแบบนี้ สรุปผมโดนผู้หญิงข่มขืนครับ มันส์เป็นบ้าเลย& & หลังจากนั้นเราก็เล่นรักกันทุกวัน จนรูของเธอบานมาก ผมบอกให้เธอขมิบครับ เราก็มีความสุขกัน จนถึงทุกวันนี้ ดูหนังเอ็กเต็มเรื้องหนังโป๊แนวสาวใหญ่คลิปหลุดไทยฟรีคริปนักเรียนโป้หนังxหลานชายเอากับน้าดูกลิปสาวโม๊กให้แฟนหนังลักหลับ หนัง โป๊ ของ มิยา บิ หนังลักหลับ หนังลักหลับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21