ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่าน โดจิน  (อ่าน 332 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
อ่าน โดจิน
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:34:26 PM »
อ่าน โดจิน ดู หนัง โป๊ ไทย ฟรี ออนไลน์ๆ อ่าน โดจิน อ่าน โดจินเรื่อง มีอยู่ว่าดิฉันมีลูกชายอยู่หนึ่งคนอายุ 16 ปี พ่อแก่ไปทำงานอยู่ท่าเรื่อที่ต่างจังหวัด ทำให้ดิฉันกับลูกชายอยู่ด้วยกันสองแม่ลูก ลูกชายนอนแยกห้องกับดิฉันตั้งแต่เขาเริ่มฝันเปียกตอนอายุ 14 ขวบ ดิฉันเริ่มรู้ว่าเขาโตเป็นหนุ่มเลยแยกห้องให้เขานอนส่วนตัว แต่เรืองมันเกิดเพราะมีอยู่วันหนึ่งดิฉันกลับมาจากทำงานก็ถอดเสื้อผ้าใส่ใน ตะกร้าแล้วก็ไปอาบน้ำ ดิฉันอาบน้ำเสร็จก็จะมาเอาเสื้อผ้าที่มาซักเพราะเป็นวันศุกร์พรุ่งนี้จะได้ เอามาตากแต่เช้าดิฉันหยิบกางเกงในจะใส่เครื่องซักผ้า มันมีน้ำเปียกอยู่ดิฉันเอามือขึ้นมาดม กลิ่นมันเป็นกลิ่นคาวที่ดิฉันคุ้นเคย ดิฉันเอามือปาดน้ำที่เปียกกางเกงในขึ้นมาดูเป็นน้ำสีขาวขุ่น ดิฉันแน่ใจทันที่ว่าต้องเป็นน้ำอสุจิแน่ ๆ และมันจะเป็นของใครไปไม่ได้เพราะตอนนี้ในบ้านมีผู้ชายอยู่คนเดียวคือลูกชาย ของดิฉันดิฉันไม่รู้จะทำอย่างไรจึงซักกางเกงในไปและคิดหาทางสืบดูให้รู้ว่าลูกชายเอา กางเกงในของดิฉันไปใช้ทำอะไรบ้าง พอเย็นวันเสาร์ดิฉันกลับมาจากทำงานก็ชุดทำงานกระโปรงกางเกงในไว้ในตะกร้า แล้วดิฉันก็เข้าห้องน้ำไปรอเวลาที่ลูกชายจะมาแอบเอากางเกงในไป แล้วก็เป็นจริงดิฉันได้ยินเสียงลูกชายเดินลงบันไดมาและรีบเดินขึ้นไปอย่าง รวดเร็ว ดิฉันรีบออกจากห้องน้ำมาทั้งที่ยังนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ เดินไปที่ห้องลูกชายแอบดูที่ตรงบานเกร็ด ไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเองเลยคะลูกชายที่ต่อหน้าดิฉันเป็นคนเรียบร้อยไม่ ค่อยพูด กำลังเอากางเกงในของแม่มากำไว้ที่ท่อนควยของเขาแล้วรูดขึ้นลงอย่างเร็วและ แรงปากก็คราง ซี๊ดซาด.... ดิฉันเปิดประตูเข้าไปในห้องลูกชายทันทีแม่..ม..แม่ เข้ามาได้ยังไงครับ ลูกชายพูดจากระตุกกระตัก หน้าถอดสีทั้นทีทำไมลูกถึงทำอย่างนี้ละ แอบเอากางเกงในแม่มาทำอย่างนี้มันไม่ดีนะ มันจะติดเป็นนิสัย ดิฉันว่าลูกเห็นลูกทำท่าเหมื่อนจะร้องไห้ก็สงสารลูก เลยถามลูกว่าเริ่มเอากางเกงในแม่มาทำแบบนี้นานยัง ลูกดิฉันก็เราให้ฟังว่าตอนแรก ๆ ก็เอามาดมก่อนแล้วก็ชักว่าวไปด้วย หลัง ๆ ก็เอากางเกงในมาพันที่ควยแล้วชักว่าว จนน้ำแตกใส่กางเกงในของแม่ ดิฉันสงสารลูกมาเพราะที่แก่ทำมันจะทำให้แก่ติดเป็นนิสัยได้ จริงบอกลูกว่าถ้างั้นถ้าลูกอยากขึ้นมาครั้งต่อไปนะให้บอกแม่ก็ได้เดียวแม่จะ ชักว่าวให้ ลูกชายทำท่าตกใจ+ดีใจ จริงหรือครับแม่ เมื่อกี่ยังไม่เสร็จใช้หรือเปล่ามาเดียวแม่ชักต่อให้ ดิฉันดึงกางเกงในของดิฉันที่ลูกชายเอามาทิ้งไป ทำให้ดิฉันเห็นควยของลูกชายเต็ม ๆ ตาหลังจากไม่ได้เห็นมาตั้งแต่ลูกชายโตขึ้น ใหญ่จังนะเราอายุแค่ 16 ดิฉันค่อย ๆ เอามือไปจับท่อนควยของลูกชาย แล้วรูดขึ้นลงเบา ๆ ลูกชายกลืนน้ำลายลงคอเหมื่อนคอแห้ง แม่ครับผมเสียวจังครับ เสียวกว่าทำเองไหมละดิฉันเพิ่มความเร็วขึ้น จนลูกชายยกก้นลอยตามจังหวะที่ดิฉันรูดควย โอ้ววววววว....แม่ครับผมจะออกแล้ว อะไรจะออกหรือลูก.......น้ำ..น้ำ ผมจะออกแล้วครับ ดิฉันรีบชักจนท่อนควยลูกชายเกร่งหัวควยปวมพ่นน้ำออกมาอย่างรุนแรง อยูยยยยยยยยยยยยย.....แม่ครับเสียวจังครับ ดิฉันบอกให้ลูกไปล้างควยที่ห้องน้ำซะเดียวจะคัน ลูกชายพูดกับดิฉันว่าผมอยากเห็นไอ้นั้นของผู้หญิงครับ อะไรลูกอยากเห็นอะไร หหหห....หี อะครับแม่ ไม่ได้หรอกลูก แค่แม่ชักว่าวให้นี้ก็มากพอแล้วนะ ผมแค่อยากดูอย่างเดียวเท่านั้นครับแม่ ดิฉันเริ่มลังเล เอาก็ได้ลูกแต่ดูเท่านั้นนะดิฉันขึ้นไปนั่งบนเตียงชันเข่าขึ้นมาแล้วเอาผ้าขนหนูออกขึ้นมาปิดไว้ที่ราว นม เห็นไหมจ๊ะลูกเนี้ยะ เข้าเรียกว่าแคมใหญ่นะ แล้วดิฉันก็แหวกแคมใหญ่ออกจนเม็ดแตดโพล่ออกมาเนี้ยะเรียกมาเม็ดแตด และรูก็จะอยู่ตรงนี้ครับแม่ตรงที่น้ำไหลออกมาใช้เปล่าครับ ลูกชายดิฉันคงสนในกับหีของแม่เขามากเพราะสังเกตจนเห็นน้ำที่ไหลฉ่ำตรงปากรู หี ลูกชายพูดไม่พูดเปล่าเอานิ้วค่อย ๆ เขี่ยปลายแตด ดิฉันอุยลูกอย่าเขี่ยตรงนั้นนะเพราะมันจะทำให้ผู้หญิงเสียวมาก ลูกชายดิฉันเหมือนจะแกล้งยิ่งเขี่ยแตดเร็วมากขึ้น อยูยยยยยยย......ลูกจ้าอย่าทำอย่างนี้นะ.....ลูกชายดิฉันก้มหน้าลงไปที่โหนกหี แม่ครับผมขอลองเลียหีแม่นะครับ ดิฉันยังไม่ทันร้องห้าม ลูกชายก้มหน้าก้มตาเลียหีอย่างเอาเป็นเอาตาย โอ้ววววววววว......ลูกแม่.......ซี๊ด.....แม่เสียวเหลือเกิน พอเถอะลูก......อ้าพอแล้วลูก แม่ใจจะขาดแล้ว ลิ้นลูกมันสากจริง ๆ อยูยยยยยยยย..... แม่ครับผมทนไม่ไหวแล้ว ผมขอโทษนะครับลูกชายขึ้นมากดแขนของดิฉันไว้ แล้วจับท่อนควยที่แข็งปัง กดเข้าในรูหีของดิฉันอย่างเต็มแรง โอ้ววววววววว.....ลูกแม่อย่าทำอย่งนั้นมันไม่ดี.....ซี๊ด..... ควยลูกชายดิฉันใหญ่จนดิฉันรู้สึกแน่นร่องหีมากกว่าท่อนควยของพ่อเขาเสียอีก .............. แม่ครับ.....ผมเสียวจังหีแม่ตอดควยผมใหญ่เลย..........อยูยยยยยยยย..อ้า ลูกชายไม่กล้าซอยเพราะว่ากลัวน้ำจะแตกเพราะไม่เคยเย็ดมาก่อน ค่อย ๆ ขยับตูดนะลูกแล้วค่อย ๆ ดันเข้ามาให้สุดลำควยเลยนะครับแม่.....ซี๊ด....ผมเสียวหัวควยจังครับ ลูกชายเริ่มขยับท่อนควยเข้าที่เข้าทาง แล้วก็เริ่มซอยท่อนควยเข้าออกอย่างเป็นจังหวะ อยูยยยยยยย....แม่ครับผมไม่ไหวแล้วครับมันปวดหัวควยครับแม่......เย็ดแรง ๆ เลยลูกเย็ดเข้ามาเลย...โอ้ววววววววว.ซี๊ดด...ลูกรักของแม่....... ลูกชายซอยท่อนควยซัก 6-7 ที รูหีของดิฉันก็รัดท่อนควยของเข้าอย่างเต็มที่จนลำควยของลูกชายพ่นน้ำเชื้อ เข้ามาในตัวของแม่เข้าอย่างเต็มที่ อยูยยยยยยยยยยยย.......แม่ครับ ลูกชายดิฉันกดโหนกควยมิดติดกับโหนกหีของดิฉันคงจะเสียวจนขยับไม่ไหว ดิฉันปล่อยให้ควยลูกชายแช่อยู่ในช่องรูหี จนอ่อนหลุดไปเอง น้ำเชื้อของลูกชายไหลย้อยออกมาตรงปากรูหี ลูกชายหยิบกระดาษมาเช็ดรูหีแม่เขาจนแห้งเราสองคนนอนพักกันสักพักลูกชายก็ร้องจะเย็ดอีกแล้ว ดิฉันนอนให้ลูกชายเย็ดคืนนั้น 5 ครั้งได้มั้ง                    อยาก ดู หนัง x ไทยรูป หี เด็ก 8 ขวบคลิปเสียวสุดเซ็กซ์>คลิ๊ก[/sหีนักเรียนมอต้นxonly4.com สงสารพ่อ xonlyผมมีเรื่องเล่า อยู่เรื่องหนึ่ง เนื่องจากว่า ผม มีพี่สาวอยู่คนหนึ่ง เป็นนักศึกษาอยู่ที่มหาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง พี่สาวผม หน้าตาดีมาก แต่ว่า เราสองคนเป็นคนตจว. พ่อแม่ให้มาอยู่แฟลต ที่กทม. เพื่อเรียนหนังสือ ที่บ้านฐานนะ กลางๆ ให้เงินใช้เดือนหนึ่งไม่มาก เรียกว่าพอดี ผม เองก็เรียนที่ ม.เอกชนเดียวกัน พี่สาวกับผม พักด้วยกัน แรกๆ ผมก็เห็นพี่สาวขยันเรียนดี ตอนหลัง ชักกลับดึกๆ ออกไปเที่ยวบ่อยแต่งตัวดี มาก ผมเลยสงสัยมาก มีวันหนึ่งผมพี่สาวผมเข้าห้องน้ำ ผมเลยไปค้น ที่กะเป๋า ถือของพี่สาวเลยพบถุง ยางอนามัยหลายอัน เลยสงสัยใหญ่ เลย เห็นในกระเป๋า มีเพจ ด้วย เลยเอามาเปิดดู มีข้อความเยอะแยะเลย เช่น ว่า ให้ไปพบใครที่นั่น ที่นี่ มีนัดที่ โรงแรม ด้วย ผมเลยสงสัย อย่างมากเลย ผมก็เลย พยายามสืบ คือแอบตามพี่สาว ออกไปแล้วก็เห็นพี่สาวออกไปที่โรงแรมแห่งหนึ่ง แล้วก็มีผู้ชายนั่งรอที่ล็อบบี้ รร. เขามาจูงมือพี่สาวขึ้นลิฟท์ไป ผมเลยกลับมาที่ห้อง รอพี่สาวกว่าพี่จะกลับมา ก็ตีสอง พี่สาวผม ท่าทางจะดื่มเหล้ามา มีกลิ่นเหล้า ผมเลย ประคองเข้ามานั่งแล้วถามพี่ว่า พี่ไปไหน มา พี่สาวบอกว่าไปเที่ยวมา ผมเลยบอกว่า ที่โรงแรม ... ใช่ไหม แกทำท่าตกใจ ว่าทำไมเหรอ ผมเลยบอกว่า ผมเห็นน่ะสิ แล้ว พี่ทำไมถุงยางเยอะจัง ในกระเป๋า แล้วเงินพี่ได้มาจากไหน เยอะแยะเลย ผมสงสัยว่า พี่สาวเลยถามว่า สงสัยอะไร แกทำท่าตกใจ ผมบอกว่าพี่เป็นพวกนศ. ขายตัวแบบที่เขาลือกันน่ะ แกปฎิเสธลั่น เลย แต่ท่าทางแกกลัวๆผม ผมบอกว่า ผมมี หลักฐานน่ะ พ่อรู้พี่แย่แน่เลย พี่สารภาพกับผมดีกว่า ผมพอจะช่วยปกปิดได้ พี่สาวผมไม่รับ ผมบอกว่าแล้วข้อความในเพจล่ะ สุดท้าย พี่ สาวผมก็ต้องรับ ผมเลยถามว่า ทำนานรึยัง แกบอกว่า เพิ่งจะทำได้แค่ 3 ครั้งเอง ผมถามว่า ทำไมล่ะพี่ พี่สาวผมบอกว่า โดนแฟนฟันแล้ว ทิ้งเลิกกัน เพื่อนๆ เลยชวนไปทำ เพื่อประชดแฟนแถมได้เงินใช้ด้วย ผมถามพี่ว่า แล้ว พี่สนุกไหม แกพยักหน้า ผมเลยนึกสนุกว่า ขอผมดู หุ่นพี่ได้ไหม พี่สาวผมไม่ยอม ผมบอกว่าไม่งั้นผมรายงานพ่อกับแม่ สุดท้ายพี่สาวผมก็เลยยอมแก้ผ้าให้ผมดู หุ่นพี่สาวผมสวยมากเลย ควย ผมเลยแข็งเลยผมเอามือเข้าไปจับดู ผมลูบๆคลำๆ แล้วก็ซุกหน้าลงไปกอดจูบนมพี่สาวผม พี่สาวผม ถามว่าจะทำอะไร ผมบอกว่า ขอผม เถอะแล้วเราจะได้ไว้ใจซึ่งกันและกันได้ไง พี่สาวผมบอกว่าไม่ดีหรอก ผมดูดนมแล้วก็เลียด้วยพี่สาวผมซี๊ดใหญ่เลย ผมเลยก้มเลียที่หม้อพี่ สาวผม แกครางซี๊ดเลย ผมก็คร่อมแล้วก้มลงจูบปากแล้วงัดของตัวเองให้พี่สาวจับ แล้วผมก็ค่อยๆอัดเข้าหม้อพี่สาว ผมกระแทกอย่างเมา มันส์ แกบอกผมว่าให้เอาออกก่อน ผมถามว่าทำไม แกบอกให้ผมใส่ปลอก เพราะแกกลัวว่าจะท้อง ผมเสียดายมาก แต่ก็ต้องทำตาม แล้วก็ กระแทกใหม่ จนแกเองครางดังลั่นเลย แล้วผมก็เสร็จ พี่สาวผมก็เสร็จ แล้วผมก็บอกพี่สาวผมว่าพี่ ผมอยากจะปล่อยออกใส่ท้องพี่จังเลย ไม่ อยากใส่ปลอกเลย แกบอกว่า ไว้ครั้งหลังนะ พี่จะซื้อยาคุมมากิน ผมถามว่า สนุกไหม มันส์ไหม แกบอกว่าตื่นเต้นดี แกบอกผมด้วยว่า แก เคยฝันหลายครั้งนะ ว่าเคยเอากับผมในฝัน แล้ว ก็ได้เอากันจริงๆ ต่อมาผมก็ได้เสียกับพี่สาวบ่อยๆ พี่สาวผมตกลงกับผม ว่า จะออกไปเที่ยว กับแขกแค่เดือนล่ะ 3 ครั้ง เพราะเงินที่บ้าน ให้มาใช้ น้อยไป   หนังโป๊ฝรั่งนวดดูหนังโป๊เอเชียทูบโหลดคลิปเด็กกางเกงน้ำเงินหนังเอ็กซ์น้องแนทโหลดหนังโป๊ rola takizawa โรลา ทากิซาวาเย็ด กับ แม่ อบอุ่นอ่าน โดจิน ดูหนังโตเกียวฮอต อ่าน โดจิน อ่าน โดจิน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21