ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปกาตูนโป้  (อ่าน 290 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
รูปกาตูนโป้
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:04:27 PM »
รูปกาตูนโป้ ดูหนังโป๊่ออนไลน์ รูปกาตูนโป้ รูปกาตูนโป้ผมมีเพื่อนอยู่ในวงการบันเทิง มากครับมีทั้งเพื่อนเป็นดารา นักร้อง ผู้กำกับมากมายเห็นวงการนี้มานานมันก็เป็นอย่างที่ทุกคนรู้กันหล่ะครับ เด็กหน้าใสๆ บางคนดูเหมือนไร้เดียงสา แต่ร่านน่าดู หรือเด็กบางคนพรีเซ็นต์ตัวเองว่าเซ็กซี่ แต่ไม่ยอมให้ใครเล่นซักที มันก็เป็นแค่ภาพเท่านั้นหล่ะครับ เข้าเรื่องเลยแล้วกัน ผมได้มีโอกาส รู้จักน้องบอล(ชื่อเล่น)ในฐานะเพื่อนของน้องสาว ตั้งแต่ตอนน้องเค้าเรียนอยู่ร.ร.หญิงล้วน แถวคลองเตย น้องบอลเป็นเด็กน่าหมวยใสซื่อ ผิวพรรณดีถึงแม้ไม่ขาวเหมือนเด็กสาวทั่วไป แต่มีจุดเด่นที่สำคัญคือหน้าอกที่ใหญ่เกินวัยอาจจะเพราะเธออวบๆหน่อยก็ได้ น้องบอลนิสัยน่ารักกับผู้ใหญ่ ง่ายแต่ถ้าคนไม่รู้จักจะดูหยิ่งเพราะไม่ค่อยกล้าพูดคุยกับใครเท่าไหร่ น้องบอลชอบมาเที่ยวที่บ้านผมบ่อยๆ ทำให้ผมได้รู้ว่ามีคนติดต่อให้ไปถ่ายแบบหนังสือวัยรุ่นหลายครั้ง แต่เธอไม่ค่อยกล้า จนเข้าม.ปลาย ก็เริ่มถ่ายแบบกับหนังสือวัยรุ่นเล่มแรกเพราะเป็นหนังสือที่เด็กๆวัยรุ่นชอบดู เจ้าของชอบเอาเด็กสาวๆมาถ่าย หลังจากเข้าวงการนิสัยน้องบอลก็เริ่มเปลี่ยนไปกล้าแสดงออกมากขึ้น ผมโชคดีที่เวลาบอลไปถ่ายแบบมักให้น้องสาวผมไปเป็นเพื่อน ทำให้ผมได้เห็นเบื้องหลังการถ่ายทำ ได้เห็นไอ้พวกเฮี้ยๆ ที่ชอบบอกว่าถ่ายแบบต้องมีศิลป์ แต่จัดถ่ายท่าไหนก็เน้นให้เห็นแต่หน้าอก มุมที่มันดูอูมๆ ตอนเค้าเอารูปมาให้เลือกผมก็เห็นแล้วหล่ะว่ามันต้องการแสดงให้เห็นอะไรแต่ผมก็ไม่ได้พูดอะไรไป หลังๆ จากถ่ายแบบ แค่เสื้อผ้าแฟชั่น ริมสระว่ายน้ำ ก็บอกว่าไหนๆก็มาเช่าเหมาสระแล้ว เอารูปถ่ายชุดว่ายน้ำด้วยแล้วกันนะ น้องบอลก็มาปรึกษาผมก็บอกว่า ก็ลองดูสิไหนๆก็มาแล้ว (ในใจคิดว่าจะได้เห็นซะทีว่าจริงๆที่ดูข้างนอกใหญ่ๆ จะมีของจริงแค่ไหน) พอใส่ชุดว่ายน้ำเท่านั้นหล่ะครับ จากแค่เห็นเป็นเพื่อนน้องสาว ผมเริ่มจินตนการไปไกลทันที เพราะชุดที่ใส่เป็นชุดสีดำล้วน ถึงไม่โป๊เลย ไม่ใช่ทูพีช แต่ พอใส่แล้ว มันจะเห็นสัดส่วนชัดเจนมากน้องบอลไม่อ้วนอย่างที่คิดเลย กลับหุ่นดี หน้าอกหน้าใจก็ใหญ่ซะจนใครเห็นแล้วไม่แข็ง ผมว่ามันเป็นแกย์แน่ๆ แล้วทุกท่านคงรู้นะว่าชุดสีดำล้วนมันมีดีตรงไหน คือถ้ามีจุดไหนนูน หรือร่องตรงไหนมันจะเห็นชัดมาก ตอนขึ้นจากน้ำผมเห็นหัวนมกับร่องน้องบอลชัดมาก แต่น้องสาวผมก็ดันรีบเอาผ้าคลุมไปให้น้องบอลซะนี่ หลังจากช่วงนั้นผมก็เริ่มมีงานเข้ามาเยอะไม่ค่อยได้เจอน้องบอลก็ได้แต่ฟังจากน้องสาว ว่าหลังจากเข้าวงการน้องบอลเริ่มเปลี่ยนไป มีผู้ชายมาติดมากขึ้น โดยเฉพาะพวกในวงการ หวังปั้นน้องให้ขึ้น จนได้ข่าวว่าเป็นแฟนกับไอ้นักร้องหนุ่มกล้ามใหญ่จนเสียตัวให้มัน หลังจากนั้นนิสัยก็เปลี่ยนไป ทุกคนคงรู้อาการติดค_ย เป็นยังไง น้องผมเล่าให้ฟังว่าแรกๆไอ้หนุ่มนักร้องตามจีบ หลังจากนั้นน้องบอลกลายเป็นคนไปเฝ้าแทน ยิ่งหลังจากน้องบอลเข้ามหาลัย แถวรังสิตแล้วยิ่งไปกันใหญ่ ตามไปเฝ้านักร้องถึงในผับ หลังจากเลิกกับไอ้นักร้องก็ได้ข่าวว่าไปคบกับ ไอ้นักแสดงหน้าอ่อนแบบเป็นผัวเมียกันเลย ผมเองยังเสียดายเลย แต่หลังจากนั้นก็ไม่ค่อยได้ข่าวน้องบอลอีกเลย จนเธอเริ่มเล่นหนังก็ได้เข้าในวงการมากขึ้น ข่าวเริ่มออกมาว่าเธอยังติดค_ย อยู่ผมจึงหวังว่าจะได้เจอเธอซักวัน จนในที่สุด ผมก็ได้เจอน้องบอลอีกครั้ง ตอนงานเลี้ยงของกองถ่ายเรื่องหนึ่งผมเห็นเธอมางานด้วย แต่แปลกใจเธอมาคนเดียว วันนั้นน้องบอลมาในชุดเสือรัดรูปสีดำทำให้ดูนมเธอใหญ่เป็นพิเศษ กระโปงยีนสั้นตามสมัยนิยมรัดกับเอวกิ่ว นั่งไม่คุยกับใครผมก็เลยเข้าไปทักคุยด้วย เธอบอกว่า มาคนเดียว พึ่งเลิกกับแฟนมา ผมก็เลยชวนเธอกินเหล้า บอกให้เด็กเอากามิกกาเซ่มา แต่บอกเอาเข้มหน่อย กินกัน 2 คนหนึ่งเหยือก หลังจากน้องบอลเริ่มกินหน้าเธอก็เริ่มแดง ผมก็รู้แล้วหล่ะว่า เธอคออ่อนโอกาสดีแล้วสิครับ รีบชวนกินใหญ่เลย ซักพักน้องบอลก็ร้องไห้อีก ผมก็เริ่มปลอบใจน้องเค้า ลูบหัวบ้าง ลูบหลังบอกให้ใจเย็นๆบ้าง ตอนนี้ผมเริ่มแข็งแล้วสิครับ ก็เริ่มชวนน้องคุยมือก็ลูปหัวไป ผมเริ่มเอามือไปไล้ริมหู ลูปหลังเพื่อสำรวจ ชุดชั้นใน บางครั้งก็ตบขาขาวๆของน้องเค้า จนเธอเริ่มดีขึ้น เหยือกที่สองก็เริ่มตามมา ตอนนี้เพลงก็เริ่มเร็วขึ้น พวกกองถ่ายเริ่มกลับกันแล้ว ผมก็ชวนน้องบอลกินต่อ ชวนเธอเต้นบ้าง ซักพักน้องบอลเริ่มส่งสายตาแปลกๆ เริ่มเต้นเซๆเอานมชนแขนผม บ่อยๆผมเริ่มคิดถึงอาการร่านค_ย ของเธอที่เค้าพูดกัน ซักพักโอกาศก็มามึงเธอดึงแขนผมบอกไปห้องน้ำด้วยกัน ผมก็คิดว่าน้องเค้าคงปวดฉี่ ก็เลยไปด้วย พอถึงห้องน้ำผู้หญิง คนต่อคิวนานมากผมเลยบอกว่าห้องน้ำชายว่างไม่มีคนเข้า ก็เลยแกล้งชวนน้องบอลไปห้องน้ำชายเธอบอกบ้าเหรอ ผมก็โอบเอวเธอเข้าไปเลย พอพาเธอเข้าห้องน้ำผมก็ไม่ปล่อยโอกาสให้ผ่านไปง่ายๆ ผมเริ่มไชด็ชอกคอ เธอก็ปัดบ้างเล็กน้อย แต่พอผมเอามือมาขย่ำบอลลูนของเธอ ที่ผมฝันมานาน เธอก็เริ่มอ่อนปล่อยให้ผมบีบเล่น หลังจากนั้นมือีกข้างก็ลูปขาลากผ่านร่องผ่านกางเกงในของเธอน้ำเธอเริ่มออกมาแล้ว ผมก็จัดการถอดเสื้อเธอออกทันทีทั้งเสื้อยือและชั้นในเกาะอกของเธอหลุดออกมาพร้อมกันบอลลูนที่ผมอยากเห็นมานาน ก็เผยให้ปมเห็นเต็มตา มันช่างสวยงามจริงๆ ขนาดมือข้างเดียวเปิดไม่มิด ผมเริ่มดูดหัวนมสีน้ำตาลของเธอเธอเริ่มคราง ผมเอามือปืดปากเธอไว้เพาะกลัวห้องข้างๆได้ยิน ผมรีบประกบปากบอล บอลก็ตอบโต้อย่างเร่าร้อนเวลานี้อะไรคงหยุดไม่อยู่แล้ว ผมจับเธอหันหลัง รีบเปิดกระโปงเธอรูดกางเกงในลงมาอยู่ที่เข่า ผมรีบเอาไอ้หนูของผมเสียบเข้าไปทันที่ตอนนี้เราอยู่ในท่ากวางเหลียวหลังมือสองข้างบีบ บอลลูนของน้องบอล กระโปงยีนเธออยู่ที่เอว กางเกงในรัดหัวเข่าเธอไว้ ทำให้ช่องแคบเธอรัดแนนอยู่กับน้องชายผมเราซอยกันอย่างรวยเร็ว คงด้วยความตื่นเต้นน้องบอลตอดรับผมอย่างรวดเร็วทำให้ผมรู้แล้วว่าเธอเสร็จแล้วผมจึงจับเธอหันหลังมาอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง แล้วก็ให้น้องบอลยืนขาเดียวอีกข้างหนึ่งพอดบนฝาชักโครก คราวนี้ผมทนไม่ไหวแล้วรีบชักออกมาเอาให้น้องบอลอม เธอก็นั่งบนชักโครก แล้วอมดูดจนผมเสร็จเคาปากเธอ น้องบอลสร้างความแปลกใจ กินน้ำผมเข้าไปหมดไม่เหลือเลย แล้วเธอก็ฉี่ เสร็จเรารีบแต่งตัว ผมออกมาดูลาดราว พอไม่มีผู้ชายเข้าห้องน้ำผมก็รีบบอกเธอออกมารีบพาเธอขึ้นรถไปส่งบ้าน เราไม่ได้พูดอะไรกันตลอดทาง แต่ผมก็จับมือน้องบอลมาวางบนหน้าตักผม บอลก็ยิ้มๆแบบเด็กน่ารัก เอานิ้วเขี่ยน้องชายผมเล่น ลองทายสิครับว่าอะไรจะเกิดขึ้นในตอนต่อไป..                  เล่าเรื่องเสียว เมียให้เอาเพื่อนเย็ดเด็กมหาลัยไทยคลิปโป๊เลสเบี้ยนหนัง x คน กับ หมา dvdแนว สาว ใหญ่ ไฟล์ เล็กฟรีูหนังโป้ออนไลพี่พิมเป็นพี่สาวแท้ๆ ของผม พี่พิมแต่งงานได้เจ็ดเดือนผัวของพี่พิมก็ไปทำงานที่ซาอุฯ พี่พิมก็มานอนห้องเดียวกันกับผมพี่พิมชอบแต่งตัวยั่วผมด้วยการใส่ชุดนอนบางๆ ไม่ใส่เสื้อในกางเกงในก็ไม่ใส่ บางคืนก็นุ่งผ้าซิ่นกระโจมอกนอนและยิ่งไปกว่านั้นพี่พิมยังชอบเอามือมาลูบ เป้ากางเกงของผมอีกด้วยแต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะผมคิดว่าพี่พิมคงนอนละเมอมากกว่า อีกอย่างพี่พิมก็กำลังมีท้องแต่มันไม่เป็นอย่างที่ผมคิด เมื่อคืนหนึ่งผมใส่กางเกงวอร์มนอนประมาณสามทุ่มเศษๆ พี่พิมก็เอามือลูบเป้ากางเกงผมอีกแล้ว พี่พิมก็ล้วงมือเข้าไปในกางเกงกำควยของผมชักขึ้นชักลงด้วยของผมก็แข็งโด่เสียงพี่พิมพูดเบาๆ" อื้อฮือใหญ่ยาวดีจัง "แล้วแกก็รูดควยของผมเร็วขึ้น อารมณ์ของผมตื่นเพลิด ผมแอ่นก้นรับกับมือของพี่พิม ผมกลั้นไม่อยู่น้ำกามของผมพุ่งใส่กางเกงและรดมือพี่พิมพี่พิมดึงกางเกงของผมออกทางปลายเท้า" พี่พิมแก้กางเกงของผมทำไม "" โต! พี่ทำให้โตมีความสุขไปแล้ว ทีนี้โตช่วยพี่บ้างน๊ะ "" ช่วยยังไงครับพี่พิม "" โตเลียเป็นมั๊ย เลียหีน่ะ "" ไม่ครับผมทำไม่เป็นและยังไม่เคยด้วย " ก็ผมยังไม่เคยจริงๆ นี่ครับ" งั้นเราเย็ดกันก็ได้เอาไว้อีกหน่อยโตจะเป็นเอง "พี่พิมพูดพร้อมกับดึงผมลุกขึ้น แล้วพี่พิมก็นอนหงายลงให้ผมแทรกเข้าง่ามขา" จับดูซิโตหีพี่ใหญ่มั๊ย "ผมเอามือตะปบลงบนหีของพี่พิม" โอ้โฮ! ใหญ่และนูนดีจังแถมยังไม่ค่อยจะมีหมอยด้วย "พี่พิมดึงผมลงไปจูบอย่างร้อนแรงแล้วเอามือล้วงลงไปจับควยของผมใส่รูหี" ค่อยๆ ดันเข้ามาซิโต อย่ากระแทกแรงน๊ะ "" ครับพี่พิม "ผมดันควยของผมเข้าหีพี่พิมช้าๆ จนมิดลำ" ค่ะดีแล้วโต แช่ไว้ก่อนอย่าพึ่งเด้านะ ดูดนม...ดูดนมพี่ซิเร็วๆ "ผมทำตามจนพี่พิมบอกให้เด้า ผมจึงค่อยโหย่งตัวขึ้นกระเด้าเบาๆ พี่พิมก็ร่อนสะโพกและเด้งหีรับ" อูยย...ซี๊ดส์ โตจ๋าพี่...พี่มีความสุขเหลือเกิน "" เป็นไงบ้างพี่พิม "" ดีที่สุดเลยโต พี่กำลังมันส์ โตเย็ดได้อร่อยจริงๆ "ผมยันตัวนั่งยองๆ จับขาพี่พิมพาดบ่าทังสองข้าง ( ผมจำมาจากหนังสือ ) แล้วกระเด้าถี่ยิบ สักพักหนึ่งผมยื่นมือไปเปิดสวิทซ์ไฟที่หัวเตียง พอไฟสว่างขึ้นผมเห็นพี่พิมหลับตาปี๋สะบัดหัวไปมา ผมเผ้ากระจายเต็มที่นอนหัวตกจากหมอน มือจิกผ้าปูที่นอน ปากร้องครวญครางอย่างมีความสุข ผมกระแทกควยเขารูหีพี่พิมอย่างเมามัน พี่พิมก็ร่อนหีตามจังหวะร้องออกมาว่า" ดีเหลือเกินโต สะใจพี่จริงๆ เลย โอย...วิเศษที่สุดเลย "ผมกระหน่ำหนักขึ้นอีกพี่พิมดิ้นพล่าน" ตะ...โต...น้ำ...น้ำของพี่จะจะออกแล้วเร็วเร็วอีกซิโตแรงๆ เลยผมสปีดอย่างแรงและเร็วจนร่างของพี่พิมเกร็งกระตุก รูหีของพี่พิมบีบรัดและตอดปลายควยของผมตุบๆ สี่ห้าครั้ง พร้อมกับเสียงร้องครางของพี่พิม" อู๊ววว...โต...โต น้ำ...น้ำขะของ...ของพี่ออกแล้ว ซี๊ดส์ "และน้ำของผมก็ออกตามพี่พิมมาติดๆ" พี่พิมหีพี่พิมใหญ่และดูดดีจริงๆ ผมอยากเย็ดพี่พิมทุกคืนเลย "ผมทุ่มเทกำลังกระแทกใส่หีพี่พิมอย่างแรงเป็นครั้งสุดท้าย แล้วฟุบลงบนอกพี่พิม เรากอดกันแน่น พอหายเหนื่อยผมกับพี่พิมก็เย็ดกันอีกครั้งแล้วครั้งเล่าจนสว่าง ผมปล่อยน้ำอสุจิของผมเขาหีพี่พิม 6 ครั้ง พี่พิมบอกผมว่าแกเสร็จไป 9 ครั้งหลังจากคืนนั้นมาผมกับพี่สาวของผมเย็ดกันทุกคืนจนผมรู้จักการกอดจูบ ดูดนมและเลียหี ด้วยการสอนของพี่สาวที่แสนดีและวิเศษของผม จนพี่พิมคลอดลูกคนแรก พอแผลเย็บหายพี่พิมก็พูดกับผมว่า" โตลูกคนต่อไปจะเป็นลูกของโตกับพี่ "" ทำไมถึงว่าลูกของผมครับพี่พิม "" ก็โตจะได้ผสมพันธ์กับพี่อย่างสมบูรณ์ มาซิโตเรามาเย็ดกัน อีกหน่อยผัวของพี่จะกลับมาจากซาอุฯ แล้ว "ผมกระโดดกอดพี่พิมทุกอย่างจบลงด้วยการสมสู่กัน แต่คราวนี้รูหีของพี่พิมฟิตและคับแน่นกว่าแต่ก่อน ผมได้ร่วมรักกับพี่พิมอีกหนึ่งเดือน ผัวของแกก็กลับมาผมเลยอด อีก 4 เดือนต่อมาผัวของพี่พิมก็ไปซาอุฯ อีก พี่พิมรับมาถึงบ้านในตอนกลางวันพ่อกับแม่ไม่อยู่พี่พิมดึงผมเข้าห้อง" พี่คิดถึงโตทุกคืนเลย "" ผมก็คิดถึงและอยากมีความสุขกับพี่พิมใจจะขาด " เราโผเข้ากอดกัน" งั้นจะรออะไรหล่ะโต เรามาหาความสุขกันให้สมกับที่เราอยากเถอะ "เราแก้ผ้าร่วมรักกันสองครั้ง พ่อกับแม่ก็กลับมาบ้าน ตกกลางคืนเราก็เสพกามกันจนพี่พิมคลอดลูกคนที่สองเป็นผู้ชายหน้าตาเหมือนผม มาก พี่พิมยิ้มให้ผมอย่างดีใจ" ลูกเราสองคนน๊ะโต "" ครับพี่พิม ลูกผมกับพี่พิม "ผมปรนเปรอให้พี่พิมทุกครั้งที่พี่พิมเรียกร้อง แต่ผมให้พี่พิมกินยาคุมไว้ เพราะกลัวพ่อกับแม่และญาติของผัวพี่พิมจับได้ว่า ผมกับพี่สาวของผมเป็นชู้กัน                                                ประสบการณ์ปี้เลสเบี้ยน[mas-018] azusa nagasawa – beauty girl max no.04การตูนโป้ภาพสีเล่น ดารา ไทย โชว์ หวอดูหนังxแนวพ่อลูกเย็ดกันหนังเอ็กเย็ดลักหลับรูปกาตูนโป้ หนัง ไทย แม่ จ๋า หนู ขอ มั่ง รูปกาตูนโป้ รูปกาตูนโป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21