ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังเย็ดหีแปลก  (อ่าน 197 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังเย็ดหีแปลก
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:20:54 PM »
ดูหนังเย็ดหีแปลก นักศึกษา ชาย โชว์ ดูหนังเย็ดหีแปลก ดูหนังเย็ดหีแปลกสวัสดีอีกครั้งครับท่านผู้อ่าน ผมเคยลงเรื่องเสียวๆผมไปทีนึงแล้ว วันนี้ผมจะขอมาเล่ากล่าวกันอีกเรื่องครับ เป็นSexfriend อีกคนของผมครับ ขอบอกเล่าที่มาของเพื่อนสาวเพื่อนเสียวคนที่2ของผมนี้ก่อนครับ จริงๆแล้วเธอเป็นเพื่อนsexfriendคนแรกของผมครับ เธอชื่อแนนครับ (อีกคนชื่ออ้อที่เคยเล่าไปแล้วที่เรื่องที่346ติดตามอ่านได้ครับ) เป็นเพื่อนตอนม.ปลาย เรียนห้องเดียวกับผม ตอนนี้เรียนอยู่ที่ม.ราชภัฎแห่งหนึ่งครับ แนนเป็นคนมีรูปร่างดีครับ หุ่นงามเชียว ผิวขาวเนียน เพราะมีเชื้อจีน หมวยนิดๆ น่ารักครับ หน้าอกหน้าใจกำลังดีครับ ทรวดทรงองเอวเด่นชัดได้รูปดี เราสนิทกันมาตังแต่ตอนขึ้นม.ปลายใหม่เลนครับ แต่กว่าจะได้เธอมาระเริงรักก็อีตอนเข้ามหาลัยแล้ว ผมจะเริ่มเหตุการณ์เสียวผมเลยนะครับ ตอนนั้นเป็นช่วงปิดเทอมใหญ่ครับ ก่อนหน้าจะขึ้นมหาลัยนิดนึง ช่วงนั้นผมเพิ่งเสร็จเรื่องเกี่ยวกับการเข้ามหาลัยของผม เป็นช่วงพักผ่อนหลังจากที่ไม่ได้พักกันมานานแล้วหลังทราบผลว่าEntติด ผมก็พลันนึกถึงแนนทันทีครับ ตั้งแต่เป็นหนุ่มมานี่ยังมิเคยลิ้มลองรสสตรีใดๆเลย ดูหนังมาก็มาก ฟังเพื่อนเล่ามาก็เยอะ นับว่าทฤษฎีแน่นครับ เหลือลงมาใช้ทฤษฎีที่ร่ำเรียนมา หรือภาคปฏิบัติเท่านั้น แล้วแนนก็คือผู้โชคดี ที่ผมเลือกมาลองเริงรักด้วยนั่นเอง ที่ผมเลือกแนนก็เพราะ เดาออกว่าเธอน่าจะยอมผม เพราะเราสนิทกันมาก ไปเที่ยวแล้วนอนด้วยกัน จนเกือบได้กันก็เคยมาแล้ว จูบแรกผมก็ให้เธอ เพราะตอนั้นเธออกหัก ผมเลยจูบปลอบ เคยปลอบใจตอนแนนEntไม่ติดด้วยการพาไปเที่ยวด้วยกันที่ระยองกัน2คน(แต่ไม่มีอะไนครับ)ก็ทำมาแล้ว ผมเลยเลือกเธอครับ ผมเริ่มกระบวนการดึงดูดแนนด้วยการไปรับไปส่งเธอทำเรื่องเกี่ยวกับเข้าเรียนที่ราชภัฎ เราไปไหนมาไหนด้วยกันอยู่ร่วมอาทิตย์ ที่บ้านแนค่อนข้างจะปล่อยให้แนนไปไหนมาไหนกับผม เพราะเขาไว้ใจผมครับ แล้ววันเผด็จศึกก็มาถึงครับ วันนั้นเราไปดูหนังกันมาครับ แล้วมันเพิ่งจะบ่ายกว่าๆเอง ผมเลยชวนแนนไปที่บ้านครับ วันนั้นไม่มีใครอยู่พอดี ตอนนั้นช่วงหน้าร้อนพอดีครับ ช่วงหน้าร้อนแนนชอบใส่แขนกุดคอกว้างแล้วใส่เสื้อคลุมแขนยาวกันแดด นุ่งกระโปรงพอดีๆเข่าครับไม่สั้นมาก พอแนนมาถึงบ้านผม ก็เดินเข้าห้องผมตามปกติ เพราะ การ์ตูน ก็มี T.V. ตู้เย็น คอมฯ ในห้องผมมีครบ แต่แนนยังไม่รุ้ว่ามีสวรรค์น้อยๆ รออยู่ครับ พอแนนเข้าห้องปุ๊บก็ถอดเสื้อคลุมออกโยนไว้บนเตียงแล้วนอนแผ่หลาลงบนเตียงผมทันทีนอนหายใจแรงๆ จนภูเขาน้อนๆคู่นั่นสะท้านขึ้นๆลงๆสลับไปมาแล้วบ่นว่า "ร้อนๆๆๆๆๆๆจนแทบอยากจะถอดออกให้หมดอยู่แล้ว" ผมเลยแซวกลับไว่ "ก็เอาสิรอดูอยู่" แนนเอาหมอนเขวี้ยงใส่ผมแล้วยิ้มเขินๆตอบว่า "บ้าอายเป็นเหมือนกันนะ" ผมจึงเอาหมอนข้างตีกลับ แนนจึงเริ่มลุกขึ้นมาบ้างเราตีกันไตกันมาอยู่พักนึงก็เหนื่อยเพราะร้อน แนนเหงื่อซึมเลยครับ วันนั้นแนนใส่สายเดี่ยวสีขาวบางๆ ทำให้ผมเห็นเนื้อหนังแนนชัดเจน ยอมรับครับตอนนั้นอาวุธผมพร้อมแล้ว ผมจึงแกล้งกระโดดไปผลักแนนลงบนเตียง แล้วจี๋เอวแนนเล่น แนนหัวเราะร่วน ผมนอนอยู่ข้างมือนึงจี๋อีกมือเริ่มรูปที่ไหล่แนนเบาๆ แล้วจังหวะที่แนนเริ่มๆเคลิ้ม ผทก็เริ่มขึ้นไปนอนคร่อมแนน แล้วหยุดมองหน้าแนนใกล้ๆ ชนิดจมูกชนกัน แนนจ้องผมอยู่ครู่หนึ่งก็หลบตาเบือนหน้าไป ผมเอามือดึงคางแนนกลับมาเบาๆ แล้วบอกว่า "วันนั้นเราจูบเพื่อปลอบแนนแต่วันนี้ขอเป็นอีกความหมายนะ" แนนไม่ทันตอบผมก็ประกบปากแนนแน่น แนนตกใจมาก เพราะผมจูบรุนแรงมาก พยายามเอามือผลักออก ผมจึงเริ่มใชลิ้น แนนฝืนอยู่พักนึงก็เริ่มอ่อนแรงส่งเสียงอือๆ อยู่ในคอ ผมไม่รอช้า เปลี่ยนจากปากมาเป็นซอกคอขาวๆของแนน ผมใช้ทั้งปาก จมูก ลิ้น จนแนนครางอือๆ ออกมา แนนพูดกระเส่าๆ ว่า "อา กริช อา จะทำอะไรแนน อา" ผมเงยหน้าตอบว่า "ก็ส่งแนนไปสวรรค์ไง" แล้วผมก็เปลี่ยนเป้าหมายไปที่เนินเหนือ นุ่มๆ บนอกแนน ผมลูบคลำ ขยำขยี้อยูที่นอกร่มผ้าอยู่พักหนึ่ง จนแนนเคลิ้มได้ที่ผมไม่ให้โอกาสตั้งตัว ชิงเลิกเสื้อตัวน้อยของแนนขึ้นทีนที แนนตกใจเอามือข้างนึงดึงจะปิดลง แต่ผมไม่เปิดโอกาส ผมกระตุกมือแนนออก รวบทั้งสองมือไว้ในมือผม แล้วใช้ลิ้นกับมือที่เหลือ โลมเล้า2เต้าตรงหน้านั้น จนแนนเลิกเกร็งมือ ผมจึงปล่อยมือแนนแล้วเอามือข้างนึงไปปลดตะขอ อีกข้างนึง เลิกเสื้อในตัวน้อยสีชมพูนั้นออก ทันทีที่ดึงออก2เต้าที่อัดแน่นอยู่ภายในดีดคลายตัวออกมา เผยให้เห็นเม็ดทับทิมสองเม็ดพุ่งตระหง่านอยู่ยบเนินเนื้อขนาดอวบอัด ดูใหญ่กว่าภายนอที่เห็นเสียอีก ผมไม่รอช้าใชปากและลิ้นทองคของผมจู่โจมทันที แนนเสียวมากจนเด้งอกรับกับปากผมแล้วเอามือกอดหัวผมแน่น ปากก็คราง "อูววววว อา กริช แนน เสียว อา ไม่ไหวแล้ว" เมื่อผมเลล่นกับเนินนั้นจนสาแก่ใจ ก็เริ่มลากลิ้นทองคำของผมร่อนลงม่ที่บริเวณท้อง และท้องน้อย ส่วน2มือก็เอื้อมลงไปถอดกระโปรงออก รูดลงไปเหลือแต่กางเกงในตัวเล็กๆ ที่รัดโหนกเนินจนนูนแน่นขึ้นมา ตอนนี้ที่เนินเนื้อของแนน ฉ่ำเยิ้มจนกางเกงในเปียกผมลุกขึ้นถอดเสื้อและกางผมอย่างรวดเร็ว แล้วก้มลงดมดอมความหอมตรงส่วนนั้น แนนสะดุ้งสุดตัว ร้องครางลั่นห้อง ผมบรรจงดึงกางเกงในตัวน้อยนั้นออก ร่นมาได้เล็กน้อยจนเห็นเม็ดเสียวของแนน ผมชิงก้มไปดูดเลียก่อนที่แนนจะหนีบขาเข้ามา แล้วก็ร่นกางเกงออกจนสุด ตอนนี้แนนเริ่มเตลิดเปิดเปิงแล้ว ครางลั่นห้อง ปนหอบกระเส่า มือหนึ่งจิกไหล่ผมแน่น อีกมือบิดผ้าปุที่นอนจนเกือบขาด ผมใช้ทั้งลิ้น ปาด แหย่ รูสวรรค์นั้นจนแนน กระตุกเบาๆ เป็นสัญญานว่าส่งขึ้นสวรรค์สำเร็จแล้ว ผมลุกขึ้นแล้วลงไปนอนข้างๆแนน แล้วกระซิบว่า จะแก้แค้นอะไรเราไหม แนนหันมามองผม แล้วส่งสายตาเย้ายวน แล้วลุกขึ้นนั่ง แล้วพูดว่า"อย่าคิดว่าจะทำเขาอยู่ฝ่ายเดียวนะ ตาแนนบ้างหล่ะ จะเอาให้เสียเชิงชายเลย" ว่าแล้วแนนก็กระโดดคร่อมผม ประกบปากจูบอย่างเร่าร้อน ด้วยอารมณ์อันพลุ่งพล่าน ไซร้ซอกคอผมกนักหน่วง แล้วลากลิ้นลงไปเล่นกับหัวนมผม แนนรุนแรงจนผมตกใจ ผมร้องครางออกมาอย่างไม่รู้ตัวแนนเอื้อมตัวขึ้นมาส่ายร่อนปทุมถันอยู่เหนือปากผม ผมแลบลิ้นเลียที่ปลายถันแนน จากนั้นแนนก็เลื่อนตัวต่ำลงไปที่เป้ากางในผม แนนส่งสายตาเร่าร้อนมาให้ผมทีนึงก้อนดึงกางเกงผมพรวดลงมา ทันทีที่กางเกงหลุดลง แท่งเนื้อของผมก็ดีดผึงตั้งเด่ขึ้น แนนคว้าหมับเอามือลูบไล้เล่น แล้วเริ่มเอาลินเลียอย่างแผ่วเบา ทำเผมร้องซี๊ด แนนเลียพลาง ส่งสายตาเย้ยหยันมาที่ผม ประมาณว่าแกล้งให้อารมณผมค้างเล่น ผมครางตอบไปว่า "อย่าแกล้งกันสิ อา โอว ทำต่อไป" แนนยิ้มให้ผมแล้วก็อมของผมมิดแท่ง รูดขึ้นลงหนักหน่วง จนผมเกร็งแน่น แนนดูดอมอยู่ครู่ก็หยุดเอาดื้อๆ แล้วลุกขึ้นนั่งมองผมอย่างมีชัยชนะ แล้วพูดว่า "ครางลั่นเชียว แนนชนะแล้วนะ กริชครางดังกว่าแนน" ด้วยอารมณ์ที่ค้างเติ่งที่แนนทำไว้ ผมอดใจไม่ไหวลุกขึ้นคว้าไหล่แนนกดแนนนอนลงกับที่นอน แล้วบรรเลงจูบอย่างรุนแรง ลากลิ้นไปท่วตัวแนน จนแนนร้องดังลั่นห้อง ผมไม่รอช้าจับขาแนนถ่างออก เอาของผมจ่อคาไว้ที่ปากประตูสวรรค์ของแนน แล้วพูดว่า "แกล้งใช่ไหม คอยดูนะ จะทำแนนพูดไม่ออกเลย" แนนอ้าปากจะพูดอะไรซักอย่างแต่ผมไม่เปิดโอกาสให้ ยัดท่อนเอ็นของผมพรวดเข้าไปทีเดียวครึ่งลำ แนนกรีดร้องลั่น เป้นเสียงที่ทั้งเจ็บทั้งเสียว แนนตรางออกมาว่า" เบาๆ หน่อย ใจจะขาดแล้ว" ผมยิ้มเจ้าเล่ออกมาแล้ว ก็กระแทกอีกทีเข้ามิดด้าม แนนร้องออกมา ปานในจะขาด ผมพูดว่า" เอาสิแม่คนเก่ง ดูซิใครชนะ" แนนนอนหลับตัวสั่นเทิ้ม ครางตอบออกมา "ไม่ต้องพูดแล้ว ห้ามหยุดจนกว่าแนนจะถึง..." ผมไม่รอช้ากระแทกเนินเนื้อแนนดังตุบๆๆๆ ร้องออกมาไม่เป็นภาษา ผมดึงแนนขึ้นมาท่านั่งประกบ จูบปากแนนหนักหน่วง แนนได้โอกาสผลักผมนอนลง ขึ้นนั่งคร่อมผม แนนพุดว่า" มานี่เลย ตาแนนบ้างล่ะ" แนนควบผมหนักหน่วง เหงื่อแนนปลิวกระจายร่อน ปากกรีดร้องดังลั่น ขย่มผมแรงขึ้นทุกที ผมก็ร้องคู่ไปกับเสียงแนนเด้งรับส่งอยู่ร่ำๆ แนนดูเหมือนคนกำลังขาดสติ ผมปลิวสยายว่อน ขย่มผมจนเนินเนื้อนุ่มคู่นั้น กระเพื่อมแรง มือสองข้างจิกอกผมแน่น จนในที่แนนก็ร้องออกมาเสียงดัง นั่งสั่นกระตุกอยู่บนตัวผม หอบหายใจแรงๆ แล้วฟุบลงมาบนตัวผม ผมดีใจเล็กน้อยเพราะตอนนั้นผมก็เกือบเสร็จเหมือนกัน ดีที่แนนเสร็จก่อน แนนนอนหอบแรงๆ แล้วลืมตามองผม ผมแกล้งกระเซ้าว่า " เสร็จซะแล้วเหรอคนเก่ง ตาเราเอาคืนละนะ" ผมไม่รอช้าพลิกแนนนอนลง ผมขึ้นข้างบนต่ อ แล้วก็ควบเอวผมกระแทกสุดแรงเกิดจนแนน ร้องลั่นห้องอีกครั้ง คราวนี้ผมซอยถี่ยิบจนแนนร้องไม่เป็นจังหวะ จังหวะคลื่นดนตรีกามเร่งเร้าขึ้นทุกทีๆ อกแนนส่ายกระเพื่อมแรง เหงื่อโซมกายเราทั้งสองคน แนนกัดฟันแน่นร้องเรียกชื่อผม ปนหอบๆ ผมหลับตาแน่นควบแรงขึ้นอีกเมื่อรู้สึกว่าโค้งสุดท้ายมาถึงแล้ว ตอนนี้แม้แนนจะอยู่ข้างล่างแต่ก็เด้งเอวส่งผมกลับมาจนตัวเราลอยไปด้วยกันเป็นจังหวะ ผมซอยถี่ด้วยความเร็วทีสุดเท่าที่จะทำได้ จนในที่สุดแนนกรีดร้องออกมาอีกครั้งพร้อมกับแรงตอดภายในถ้ำมหาศาลกว่าทุกที ผมรู้สึกถึงพลังมหาศาลที่ดันพุ่งออกมาจากตัวผม จึงรีบชักแท่งทองผมออกมาก่อน แล้วไปจ่อปากแนน แนนรีบอมของผมไว้ จนในที่สุด น้ำรักอุ่นๆ พ่นเข้าไปเต็มปากแนน แนนดูดกลืนของผมจนหมดพร้อมเลยทำความสะอาดให้ ผมหมดแรงนอนฟุบลงบนตัวแนน เราสองคนนอนหอบหายใจกันจนหลับไปด้วยความเหนื่อยล้า ตื่นอีกทีก็ราวๆ1ทุ่ม ผมพาแนนไปอาบน้ำ ล้างคราบเหงื่อ และเลือดสาวบริสุทธิ์ของแนน ตอนอาบน้ำ เราตกลงกันเป็นSexfriendกัน แนนชมผมว่า "กริชทำให้ครั้งแรกของนอน ประทับใจแล้วก็สนุกที่สุด" ผมต่อกับแนนในห้องน้ำอีกยก แล้วก็ไปส่งแนนที่บ้าน วันนั้นผมต้องอุ้มแนนลงจากรถไปนอนที่ห้อง ดีที่ๆบ้านแนนยังไม่มีใครกลับ ไม่งั้นคงโดนสงสัยว่าไปทำอะไรกันมา ทุวันนี้ผมมีอะไรกับแนนเรื่อยมา แม้ผมจะมีแฟนแล้ว ไว้โอกาสหน้าจะเอาเรื่อง เสียวๆ มันๆ มาเล่าใหม่นะครับ สวัสดีครับ ดูหนังโป๊ะออนไลท์มัดนักศึกษา_รูปนักศึกษารูป หี เด็ก 12 ราคาดูหนังโป๊อออนไลท์แอบ ถ่าย คลิป สาวออฟฟิตหนัง โป๊ มิยา บิเรื่องระหว่างผมกับนกนั้นก้อมีมาเรื่อยๆละครับ แต่ถ้าเล่าหมดเดี๋ยวจะเบื่อกันซะก่อน ข้ามไปจนตอนผมจบ ม.ปลายเลยละกัน พอผมจบ ม.6 ผมก็มีอันจะต้องไปเรียนต่อที่อเมริกาตามแรงโน้มถ่วงของพ่อ ไม่ต้องห่วงละครับ ก่อนไปผมเล่นสะสมทรัพย์กับนกกันซะเกือบเกิดเรื่อง คือครั้งนึงรอบเดือนนกเกิดมาตรงกำหนดซะนี่ เล่นเอาประสาทแดกกันไปสองวัน หลังจากนั้นเราเลยระวังกันมากขึ้น ระวังกันไว้บ้างนะครับ เดี๋ยวจะว่าไม่เตือนช่วงแรกๆที่ไปอเมริกานั้น ผมค่อนข้างซึมแดกไปพักนึงเพราะไม่รู้จักใครเท่าไหร่ ยิ่งอยู่หอของมหาลัยห้องเดี่ยวด้วยยิ่งไปกันใหญ่ พ่อผมก็เล่นมาปล่อยไว้แล้ว "ไปละเว้ย ดูแลตัวเองนะเว้ย" แต่ก็ไม่เลวนักน่ะครับ ทำให้เราหัดช่วยตัวเอง (เฮ่ย...ไม่ใช่อย่างง้าน..) ไปๆซักพักผมก็เริ่มรู้จักคนมากขึ้น เริ่มจากในหอต่อมาก็เริ่มเจอกับกลุ่มเด็กไทยที่ไปเรียนที่นั่น กลุ่มใหญ่พอสมควรละครับ ส่วนมากมาต่อโทกัน มีที่มาเรียนตรีอย่างผมไม่มากนัก นอกจากนั้นแล้วผมก็เริ่มรู้จักเด็กที่มาเรียนจากชาติอื่นๆไม่นานนัก สันดานดิบของความเป็นชายของผมก็เริ่มครุกรุ่นขึ้นมาใหม่ ก็สาวๆแต่ละคนละคุณเอ๋ย...อย่าให้บอก สาวญี่ปุ่นนะยังกะในหนังแน่ะ หมวยจีน ไต้หวัน เกาหลีก็น่ารัก แถมยังมี มาเลเซีย อินโด โอ้โฮ...สารพ้ดสารเพ แต่ปรากฏว่าสาวคนแรกที่ผมได้สัมผัส...สาวไทยครับ อย่าเพิ่งโห่ซีครับแหม ก็ภาษาผมยังไม่ดีนี่ เอาใกล้ตัวไว้ก่อน **WARNING!! เรื่องราวที่ผมเขียนนี้ไม่ได้หมายความว่าเด็กไทยที่ไปเรียนเมืองนอกนั้นมั่ว เซ็กส์กันนะครับ นี่เป็นประสบการณ์ส่วนตัวของผมเท่านั้น**เธอชื่อ ติ๊ก ครับ ผมเรียกเธอว่า พี่ติ๊ก เพราะเธอเป็นรุ่นพี่ (ใช่ครับ..ผมปีนเกลียว ) พี่ติ๊กเรียนโทอยู่ใกล้จะจบแล้วตอนที่ผมไปที่นั่น ผมเริ่มสนิทกับพี่ติ๊กตอนช่วงกลางๆเทอม Spring เพราะเจอเธอที่ห้องสมุดประจำ แรกๆก็แค่ทักๆกันไปๆมาๆเลยนั่งทำงานโต๊ะเดียวกันซะเลย พี่ติ๊กคุยเก่งครับ ถึงเธอจะไม่สวยนักแต่ก็น่ารักแบบสาวใหญ่ เธอออกจะหมวยๆผมเลยชอบเรียกเธอว่าหมวยใหญ่แล้วมันก็มักจะออกไปแนวทะลึ่ง ประจำ คำมันคล้ายน่ะ แต่พี่ติ๊กก็ไม่ว่าอะไรเพราะเธอก็ค่อนข้างทะลึ่งตึงตัง ไม่ถือตัวนัก แถมออกจะเฮ้วๆอีกต่างหาก ไปๆมาๆผมเลยติดพี่ติ๊กไปเลย พอถึงช่วง Summer ตอนนั้นเด็กไทยส่วนใหญ่จะกลับบ้านกัน ปรากฏว่ามีผมกับพี่ติ๊กแล้วก็เด็กไทยอีกไม่กี่คนที่อยู่ลงวิชาช่วงนั้น Summer ที่นั่นเรียนอัดแต่มีเวลาว่างค่อนข้างมาก พวกเราที่เหลืออยู่เลยมักจะหาอะไรทำด้วยกัน พอดีที่พี่ติ๊กเคยบอกผมว่าเธอว่ายน้ำไม่เป็น ผมเลยถือโอกาส เอ้ย..รับอาสาว่าจะสอนเธอว่ายน้ำ ช่วงที่สอนว่ายน้ำนี่แหละที่ผมได้มีโอกาสเห็นหุ่นของเธอเพราะปกติเธอแต่งตัว ซ่อนหุ่นมาก พี่ติ๊กจัดได้ว่าหุ่นดีทีเดียว เธอเตี้ยกว่าผมเล็กน้อย หน้าอกไมใหญ่นักแต่ก็พอสวย เอวบาง สะโพกผาย ขาเรียวดูดี ผมเห็นแล้วน้ำลายยืดเลยแหละ และก็ช่วงที่สอนว่ายน้ำนี่แหละที่ผมเลยมีโอกาสได้แตะเนื้อต้องตัวพี่ติ๊ก ก็สอนว่ายน้ำนี่ครับ..หุหุ พี่ติ๊กเธอว่ายน้ำไม่เป็นเอาเลยจริงๆ ผมเลยต้องสอนตั้งแต่ท่าเบสิกซึ่งทำให้ผมได้มีโอกาสรวบเอวกอดพี่ติ๊กอยู่ บ่อยๆ พี่ติ๊กก็มักจะกอดผมอยู่บ่อยๆเพราะเธอกลัวจมน้ำ ไปๆมาๆเรื่องจับมือถือแขนหรือกอดคอกันเลยเป็นเรื่องธรรมดาไปแม้แต่เวลาปกติและ แล้ววันนึง จำได้เลยว่าเป็นวันศุกร์ วันนั้นเริ่มต้นก็ไม่ได้แตกต่างไปจากเดิมนัก ผมไปหาพี่ติ๊กที่อพ้าทเม้นท์ตอนเที่ยง เรากินข้าวเที่ยงกันแล้วไปดูหนังรอบบ่ายกัน พอแถวๆบ่าย 3โมงก็ไปว่ายน้ำกัน วันนั้นผมแกล้งพาเธอว่ายมาจนถึงกลางสระ เธอรู้ตัวขึ้นมาแล้วก็พาลหยุดว่ายไปเฉยๆ...ก็จมซิครับ พอจะจมพี่ติ๊กเลยคว้าตัวผมแล้วกอดแน่นเลย โวยวายสนั่นว่าให้พาเข้าขอบสระ ผมว่ายประครองเธอเข้าขอบสระแต่ท่าทางพี่ติ๊กยังกลัวไม่เลิกยังกะเด็กๆดูแล้ว น่ารักดี ผมกอดปลอบเธอและมองอยู่อย่างนั้น พอพี่ติ๊กเงยหน้าขึ้นมาผมนึกยังไงไม่รู้ผมก้มลงจูบปากเธออย่างเบาๆไปทีนึงพี่ ติ๊กชะงักกึกมองหน้าผมทีนึงแล้วขึ้นจากสระแล้ววิ่งเข้าล็อกเกอร์ไปเลย ผมนึกในใจ "ซวยแล้วกู" แล้วก็ขึ้นจากสระ ขากลับเราเดินไม่ได้พูดอะไรกันจนกระทั่งมาถึงอพ้าทเม้นท์ พี่ติ๊กนั่งลงบนโซฟาเงียบไปเลย ผมยืนเซ่ออยู่พักนึงแล้วก็ตัดสินใจว่าต้องพูดอะไรซักอย่าง ผมนั่งลงข้างๆพี่ติ๊กแล้วบอกเธออย่างสำนึกผิดว่า"ผมขอโทษครับพี่ ผมไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมผม......"ผม ยังพูดไม่ทันจบพี่ติ๊กก็หันมาหาแล้วจับหน้าผมหันเข้าหาเธอแล้วจูบผมอย่าง ชนิดไม่ทันตั้งตัวเลย ผมละทั้งงงทั้งช้อค ยังไม่ทันตั้งสติทันพี่ติ๊กก็ถอนจูบนิดนึงแล้วบอก"รออยู่นานแล้วว่าเมื่อไหร่เราจะ make a move ซะที"ผม มองหน้าเธอแล้วก็เห็นเธอยิ้ม คราวนี้ผมเลยจูบเธอเต็มๆไปเลย เราแลกลิ้นกันพัลวันแล้วหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ พี่ติ๊กล้มตัวลงนอนบนโซฟาโดยมีผมจูบตามลงไป ผมจูบไล่ลงบนซอกคอ มือก็ทั้งกอดทั้งลูบไล้ไปทั่ว พี่ติ๊กกอดผมแล้วลูบมือเธอเข้าไปในเสื้อผม ตอนนั้นเราสองคนยังอยู่ในชุดว่ายน้ำแต่ใส่เสื้อยืดทับไว้ เธอดึงเสื้อผมขึ้น ผมหยุดนิดนึงถอดเสื้อผมออกขว้างไปไหนไม่รู้แล้วก้มลงจูบเธอต่อ พี่ติ๊กจูบตอบแล้วจูบซอกคอผมแล้วไล่มาที่หัวไหล่ เธอดันตัวผมขึ้นเล็กน้อยแล้วจูบหัวนมผม เล่นเอาผมเสียวไปเลย เธอดูดด้านซ้ายแล้วก็ย้ายมาขวา ผมแทบไม่เชื่อเลยว่าผู้หญิงท่าทางเงียบๆอย่างพี่ติ๊กจะ Hot น่าดูผม หันหน้าเธอเงยขึ้นแล้วจูบปากเธออีกที คราวนี้ผมบุกมั่ง ผมจูบแล้วลูบลงบนหน้าอกนูนของเธอผ่านผ้ายืดของชุดว่ายน้ำ หัวนมเธอตื่นตัวดันออกมาจนเห็นเป็นเม็ดนูน ผมใช้หัวแม่มือวนแล้วกดบี้เบาๆจนเธอร้อง"อื้ออ...ฮ่า...."เธอเงยหน้าจากการจูบแล้วถอดเสื้อยืดเธอออกอย่างเร็ว ผมประกบปากลงบนหัวนมเธอผ่านชุดว่ายน้ำแล้วใช้ลิ้นดุนไปมาพี่ติ๊กคราง "ฮ้า...บอยนะ...."ผม เลยดึงสายรั้งชุดออกจากหัวไหล่เธอทั้งสองข้างแล้วดึงลงมาจนถึงเอวเธอ นมอวบเต่งทั้งสองข้างก็โชว์ออกมาให้ผมเห็นเต็มตา นมพี่ติ๊กไม่ใหญ่นักแต่สวยกำลังดี หัวนมชูชันสีน้ำตาลเชิดขึ้นเล็กน้อย ผมก้มลงดูดดูดและดูดแล้วใช้ลิ้นวนหัวนมข้างนึง อีกข้างก็ใช้นิ้วบี้หัวนมแล้วบีบคลึงเบาๆ พี่ติ๊กร้อง"อ้ายยย....บอยนะ....ซซซซ.." แล้วแอ่นตัวขึ้นมามือนึงเธอจิกหัวผมอีกมือนึงเธอคลำเปะปะมาที่กางเกงว่ายน้ำผมแล้วล้วงเข้าไปเธอคว้าท่อนลำแข็งเกร็งของผมได้ก็จับมันชี้ขึ้นแล้วรูดตามความยาวของมันอย่างมันมือจนผมต้องเงยหน้าซี๊ดส์ปาก"โอย...พี่ติ๊กครับ...ซซซ..ดีจัง...."ตาพี่ติ๊กตอนนั้นงี้ฉ่ำไปด้วยอารมณ์ดูเซ็กซี่สุดๆ ผมก้มลงจูบเธอต่อมือก็คลำคลึงนมอวบของเธออย่างเต็มไม้เต็มมือพี่ติ๊กล้วงเข้าไปในกางเกงว่ายน้ำผมมือนึงคลำพวงไข่ผมอีกมือนึงรูดขึ้นๆลงๆบนจู๋ผม ขณะที่ผมนอนคร่อมเธออยู่แล้ว พี่ติ๊กก็จับผมพลิกตัวให้ตัวเธอขึ้นมาอยู่ข้างบน เธอจูบไล่ลงไปจากปากผม ลงมาซอกคอแล้วก็หน้าอกแถมหยุดดูดหัวนมผมเล่นจนเสียว แล้วเขยิบตัวจูบไล่ลงไปจนถึงหน้าท้องผม ผมสยิวจนต้องแขม่วท้องหนีปากและลิ้นของเธอ แล้วเธอก้อรูดกางเกงว่ายน้ำผมออก ผมผงกหัวขึ้นมามองก็เห็นเธอมองยิ้มตอบกลับมา มือข้างนึงเธอจับจู๋ผมขึ้นตั้งตรงแล้วรูดตลอดความยาว แล้วเธอก็เอาบากอิ่มของเธอจูบลงมาบนหัวเห็ดเบ่งบานของผมจนผมต้องคราง"ซซซซ....พี่ติ๊กคร้าบบ...ดีจัง...."พี่ติ๊กทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ถามมาว่า "อะไรดีจังเหรอ...."แล้วเธอก็อมหัวจู๋ผมเข้าไปแล้วเอาลิ้นวนรอบดึงแล้วเอาออกเสียงดัง..บ๊วบ ผมละสะดุ้งวาบกระตุกไปทั้งตัวซี้ดปากสนั่น"ซซซ...นั่นแหละครับดี...ซซซ..." พี่ติ๊กก็ยังเอาอีก"แบบเนี้ยเหรอ.."ว่าแล้วเธอก็อมหัวจู๋ผมเข้าไปอีกคราวนี้เอาเข้าไปในปากเธอลึกกว่าเดิม ลิ้นนุ่มของเธอกระดกตรงใต้หัวจู๋ผมจนผมตัวแอ่นด้วยความเสียว แล้วเธอก็รูดออกมาอีก"ซซซ...โอยย.....พี่ติ๊กคร้าบบ....ซซซ..."ผมพูดเสียงกระเส่าแทบไม่เป็นคำพี่ติ๊กยิ้มแล้วทรมานผมต่อ "พี่ทำอะไรเหรอค้า...."แทน ที่จะรอคำตอบเธออ้าปากอมหัวจรวดผมเข้าไปอีกที คราวนี้เธออมเข้าไปครึ่งนึงของความยาวจู๋ผมแล้วรูดขึ้นๆลงๆช้าๆด้วยปากสวย อันร้อนแรงของเธอผมละน้ำจะแตกซะให้ได้เพราะคราวนี้ในจังหวะลงเธออม จู๋ผมลึกเข้าไปจนผมรูสึกได้ว่ามันผ่านลึกเข้าไปจนถึงคอหอยเธอ ผมมองลงมาก็เห็นเธออมจู๋ผมเข้าไปจนมิด แล้วเธอก็ขยับหัวขึ้นลงๆทำ deepthroat ออรัลให้ผมแบบขึ้นสุดลงสุด เพียงไม่เกิน 5 ครั้งผมก็สุดจะห้ามใจได้ ผมขยุ้มผมนุ่มสลวยของพี่ติ๊กอย่างลืมตัว ดันจู๋ผมเข้าไปจนสุดแล้วกระฉูดน้ำรักขาวข้นเข้าไปเต็มๆ พี่ติ๊กรูดปากเธอขึ้นมาแล้วปัมป์น้ำรักที่เหลือเข้าปากเธอแล้วกลืนดังเอื้อก เธอดูดซะจนจู๋ผมอ่อนตัวแล้วปล่อยมันออกจากปากเธอผมฟุบลงกับโซฟาหอบตัวโยนเพราะออรัลอันร้อนแรงของพี่ติ๊ก เธอเขยิบตัวกลับขึ้นมานอนคร่อมผมแล้วพูดปนหัวเราะว่า"ว้า..อ่อนจังเรา..นกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำเลย"ผมหัวเราะแล้วประคองใบหน้าอัหน้ารักของเธอมาจูบแล้วบอกว่า"ก้อพี่เล่นกินน้ำซะหมดนกกระจอกที่ไหนจะทันได้กินละครับ"พี่ติ๊กยิ้มเขินทุบผมเข้าพลั่กนึงพูดเขินๆ "บ้า.."ผม เลยจูบเธอต่ออย่างฉ่ำใจที่รอมานาน มือผมก้อลูบไปตามแผ่นหลังเธอแล้วรูดชุดว่ายน้ำเธอลงผ่านสะโพกกลมกลึง พี่ติ๊กขยับขาจนชุดว่ายน้ำผ้ายืดนั้นหลุดจากขาเธอไป เหลือไว้แต่เรือนร่างอันปล่าวเปลือยคร่อมทับอยู่บนตัวผม นมเธอเบียดชิดกับหน้าอกผม ขาเราก่ายเกี่ยวกัน เนินเนื้อระหว่างขาเธอที่ปกคลุมไปด้วยขนนุ่มถูไถลงบนท่อนเอ็นผมจนมันเริ่ม ตื่นตัวขึ้นมาใหม่พี่ติ๊กคงจะรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงนี้เพราะเธอ เริ่มขยับสะโพกถูไถกลีบเนื้อของเธอกับจู๋แข็งเกร็งของผมจนร่องจิ๋มเธอเริ่ม เปียกเยิ้ม พี่ติ๊กหายใจแรงขึ้นขณะที่เราจูบแลกลิ้นกันอย่างพัลวันเธอเงยหน้าขึ้นหายใจกระเส่าดัง "ฮะ..ฮ้า...ซซซ..."ผม เลยจนลงมาที่คางกลมมนของเธอแล้วไล่ลงมาที่คอ ผมดันตัวเธอขึ้นแล้วเลียไล่ลงมาที่ร่องอก พี่ติ๊กขย้มผมบนหัวผมแล้วกดหน้าผมแนบกับอกเธอ ผมหันไปดูดหัวนมเชิดของเธอจากทางซ้ายแล้วย้ายมาขวาจนเธอแอ่นตัวเงยหน้าร้อง"อ้ายย...ซซซ....บอยจ๋า.....ฮ้า..."ผม ดันตัวเธอขึ้นมาอีกจนผมสามารถจูบและเลียหน้าท้องเธอได้ มือทั้งสองผมบีบเคล้นก้นเธออย่างเบามือแล้วดันขึ้นอีก พี่ติ๊กมองลงมาเรามองตากันเธอก้อรู้ว่าผมคิดอะไรอยู่ เธอยิ้มเขินนิดๆแล้วเขยิบตัวคร่อมขึ้นมาจนเนินเนื้อของเธออยู่ตรงหน้าผมผม มองด้วยความตื่นเต้นเพราะพี่ติ๊กเล็มขนของเธอไว้อย่างสวยงามเป็นรูปสาม เหลี่ยมอยู่เหนือร่องจิ๋มเบียด แคมในเธอแลบออกมาเล็กน้อยซึ่งตอนนี้เยิ้มฉ่ำ ผมผงกหัวขึ้นจูบกลีบเนื้อนั้นเต็มๆจนพี่ติ๊กสะดุ้งวาบแล้วผมก้อเอาปลายลิ้น แทรกเข้าไปในร่องจิ๋มของเธอจากด้านล่างขึ้นมาจนถึงเม็ดติ่ง พี่ติ๊กเงยหน้าขึ้นร้อง"อ๊ะ..อ้า....บอยนะ....อี้ยยยย......"มือเธอ ขยุ้มแน่นลงบนหัวผมขณะที่ผมกระดกปลายลิ้นเลียตุ่มสยิวของเธอ มือผมก้อกดก้นเธอเบียดเข้ามาไม่ให้เธอถอยหนี แล้วเลียแหวกร่องจิ๋มเธอออก น้ำเมือกของเธอเยิ้มเต็มปากเต็มคางผม ตอนนั้นคิดอย่างเดียวว่าจิ๋มพี่ติ๊กช่างหวานหอมเสียจริงๆ พี่ติ๊กเริ่มย้ายสะโพกไปมาถูไถร่องจิ๋มเธอกับลิ้นผม ปากเธอก้อร้อง"อ้า...อ้า...อ้า..."สลับกับซี้ดปากอย่างสะใจผมเลยเกร็งลิ้นแล้วแยงเข้าไปในถ้ำสวาทของเธอลึกที่สุดเท่าที่ลิ้นผมจะเข้าไปได้เธอสะดุ้งร้อง "อึ้อออ...ซซซ...บอยจ๋า..ดีจังค่า...."แล้ว เธอก้อโยกสะโพกให้ลิ้นผมเสียบเข้าๆออกๆในจิ๋มเธอ มือเธอข้างนึงปล่อยจากหัวผมแล้วเลื่อนลงมา เธอใช้ปลายนิ้วกลางบี้ตุ่มเสียวเธอไปด้วย ผมยิ่งเห็นอย่างนั้นยิ่งสะใจ ผมมองขึ้นดูเธออ้าปากร้อง"อ้า..อ้า..อ้า.." ด้วยความเสียว นมเธอเด้งขึ้นลงน้อยๆ ดูแล้วเซ็กซี่ดีจริงๆแล้วพี่ติ๊กก้อร้องดังขึ้นๆแล้วบอกว่า "ฮ้า..อ้า...บอยขา...พี่จะถึงแล้วค่า...อ้า..อ้า...อื้ยยยยยย...."พี่ ติ๊กร้องยาวออกมาแล้วตัวเธอก้อกระตุกวาบด้วยความเสียวสุดยอด จิ๋มเธอตอดหมับเข้ากับลิ้นผม ร่างเธอกระตุกอีกสองสามทีแล้ว เธอหายใจระรัวแล้วหยุดนิ่งไปพักนึง ผมถอนลิ้นผมออกแล้วจูบจิ๋มเธอเบาๆ เธอถอนหายใจแล้วเขยิบตัวลงมานอนคร่อมฟุบลงบนตัวผมหายใจหอบตัวโยนเลยละครับผม ให้เธอนอนพักครู่เดียว ทั้งๆที่พี่ติ๊กนั้นยังไม่หายจากไคลแมกซ์ ผมกลิ้งตัวเราทั้งสองคนลงจากโซฟาลงมาที่พื้นเพื่อความสะดวกของผมเอง โดยที่ตัวผมนั้นคร่อมเธออยู่ พี่ติ๊กมองหน้าผมตาระโหยผมยิ้มให้เธอแล้วบอกเธอว่า "คราวนี้เอาจริงละนะครับ"ผม ไม่รอให้เธอตั้งตัว ผมกางขาเธอออกเล๊กน้อย จ่อห้วจู๋เบ่งบานเข้ากับร่องจิ๋มเปียกเยิ้มของเธอ ผมแหวกร่องจิ๋มของเธอโดยถูไถหัวจรวดผมขึ้นๆลงๆแล้วดันพรวดเข้าไป พี่ติ๊กผวาแอ่นตัวขึ้นร้อง"ฮะ..ฮ้า.....บะ..บอย..นะ...ดะ..เดี๋ยวซิ...อ้า......"ช้า ไปแล้วครับ ผมดันเข้าไปมิดด้ามซะแล้ว จิ๋มพี่ติ๊กถึงแม้จะไม่คับแต่ก้อยังฟิตแน่นแถมยังตอดอยู่นิดๆอีกด้วย ผมดันแช่ไว้อย่างนั้นแล้วก้มลงจูบปากพี่ติ๊ก เธอกอดคอผมแล้วจูบตอบผม ผมเลยเริ่มเดินเครื่อง ผมดึงจู่ผมออกช้าๆให้จิ๋มเธอรูดรัดตลอดความยาวของท่อนเอ็นผมจนเกือยสุดแล้ว ดันพรวดเข้าไปอย่างเร็วจนเธอต้องแหงนหน้าร้อง "อ้า..." ออกมา ผมดึงออกแล้วดันเข้าไป ดึงออกแล้วดันเข้าไป เธอก้อร้อง "อ้า..อ้า..อ้า..." ตามจังหวะ ยิ่งผมทำเร็วขึ้น พี่ติ๊กก้อยิ่งเเอ่นตัวขึ้นรับ ผมเลยก้มลงดูดหัวนมเธอไปพร้อมๆกับซอยถี่ขึ้นๆ ผมเปลี่ยนมานั่งคุกเข่าเพื่อจะได้ซอยได้ถนัดๆขึ้น ท่านี้ผมเลยจับเอวพี่ติ๊กแล้วซอย พั่บ พั่บ พั่บ อย่างเมามันจนพี่ติ๊กร้อง "อ้ายยย....บอยนะ...อี้ยยยย...." ร่างบางของพี่ติ๊กโยกไปตามจังหวะกระหน่ำของผม นมเธอเด้งขึ้นเด้งลงดูแล้วสะใจจริงๆ เธอแหงนหน้าอ้าปากร้อง "อ้า..งอ้า...อ้า...." แล้วก้อดันตัวขึ้นมานั่งคร่อมผม คราวนี้เธอกอดคอผมไว้แล้วขย่มเองอย่างเมามันพร้อมๆกับบอกว่า"เร็วๆซีบอย...พี่จะถึงอีกแล้วนะ...อ้ายยย...."ว่า แล้วเธอก้อเด้งสะโพกขย่มดอผมเข้าๆออกๆจากจิ๋มเธอ ผมรวบเองเธอไว้ด้วยแขนข้างนึง มืออีกข้างเคล้นนมเธอเล่นพร้อมกับดูดหัวนมเต่งของเธอไปด้วย ผมนั้นสุดจะทนแล้วผมกัดฟันบอกพี่ติ๊ก"ผมก้อจะถึงแล้วพี่...อื้มมม"พี่ติ๊กดูเหมือนจะยิ่งชอบใจ เธอเร่งเครื่องเร็วขึ้น ขย่มดอผมอย่างไม่ลืมหูลืมตา จนในที่สุดเธอก้อร้อง"อี้ยยยยยยยย........" ออกมายาวพร้อมๆกับตัวที่กระตุกวาบเธอ แอ่นตัวรับเอาจู๋ท่อนยาวของผมเข้าไปในถ้ำสวาทเธอจนสุด จิ๋มพี่ติ๊กตอดมั่บอย่างแรงรอบๆจู๋ผม แค่นั้นผมก้อไม่สามารถทนต่อไปได้ ผมร้องบอกธอ"ไม่ไหวแล้วครับ...อื้ออ..."ผมยกตัวเธอขึ้นดึงจู๋ผมออกมาเกือบสุดอีกครั้งแล้วอัดเสยเข้าไปอย่างเต็มที่จนพี่ติ๊กร้อง"อ้ายยย..." ออกมา แล้วผมก้อพ่นน้ำรักข้นๆออกมาผม อัดท่อนเอ็นผมเข้าไปในจิ๋มพี่ติ๊กอีกสามครั้ง เติมถ้ำรักฟิตแน่นนั้นด้วยน้ำเชื้อจนล้นออกมา เราล้มลงนอนแต่ก้อยังกอดแช่กันอยู่อย่างนั้นแล้วก้อหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย    ดูหนังเอกเกาหลีแอบเย็ดแม่เพื่อนเว็บการ๋ตูนโป้ดูรูปโป๊เด็กฟรีดูหนังโป้ไทยเรื่องแม่เบี้ย2อ่านประสบการฌ์เสียวดูหนังเย็ดหีแปลก ควยเด็กนักเรียนหล่อๆ ดูหนังเย็ดหีแปลก ดูหนังเย็ดหีแปลก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21