ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนัง โป  (อ่าน 935 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนัง โป
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:32:21 PM »
หนัง โป รุมเย็ดนักศึกษา หนัง โป หนัง โปผมเป็นคนชอบเด็ก และเลี้ยงต้อยไว้ เพราะคิดว่า ผู้หญิงจะแก่เร็วกว่าผู้ชายและถ้าเราได้เมียที่ยังอายุน้อยกว่า ก็ยิ่งทำให้เรามีอารมณ์  จึงวางแผนจีบเด็กเพราะผมเป็นคนสุรินทร์ บรรพบุรุษ ก็ชอบจับช้างมาเลี้ยง หลักเกณฑ์การจับช้าง ก็มีสูตรอยู่ว่า จะต้องจับเอาลูกเล็ก เมื่อจับลูกแล้ว แม่มันจะตามมาด้วย หรือถ้าจะจับแม่ ก็ต้องจับแม่ลูกติดเมื่อแม่มันมา ลูกก็จะมาด้วย  เป็นการยิงปืนนัดเดียว ได้ช้างสองนกสองตัว อย่างที่เขาว่า แม่แฟนผม ยังสาวและเป็นหม้ายด้วย เมทีที่ผมไปเจาะแจะ แม่ก็คิดว่าผมไปจีบแก  แกก็เลยแอบชอบผมมาตั้งแต่ต้น พอสนิทกันมากเข้า จึงได้บอกวัตถุประสงค์ไปว่า  เราชอบลูกสาว แต่ถ้าลูกสาวไม่ชอบเราแม่ชอบก็เอาแม่ก็ได้  พูดทีเล่นทีจริง แบบไม่ซ๊เรียสอะไรมาก  พอได้แต่งงานกับลูกสาวจริงๆ เมื่อเวล่วงไปหลายปี จากที่เธอเรียนจบ มหาลัย  ได้มาอยู่บ้านเดียวกันคนที่ไม่รู้จัก ก็คิดว่าเราเป็นผัวเมียกัน คิดว่าแฟนผมเป็นลูกสาว 5555 เพื่อนๆ ก็ยุว่าน่าจะเอาแม่ยายนะ ดูสมกันดี   แม่ยายผม อายุ 45 ผมอายุ 42   แม่ยายผมก้นงอน นมใหญ่ ตูดผึ่งผาย อสบนิดๆ แต่ว่า เซ็กซี่มากเวลาแกนุ่งกางเกงยืด จะรัดก้นงอนเป็นมัดๆ เป้าจะโหนกนูน เห็นแล้วจะแข็งทุกทีเลย  เวลาผมจ้องทีไร แกจะยิ้มแล้วหลบหน้า หันก้นให้ทันที ผมก็คิดวางแผนไว้หลายพันตลบ กว่าจะหาช่องทางพิชิตแม่ยายได้  แผนสองแผนสาม ให้วุ่นไปหมดเวลาเอากับเมีย ก็จะบอกว่า เมื่อคืนฝันว่าได้เอากับแม่  เมียก็ว่า ทะลึง เดี๋ยวบาปนะผมก็จะบอกว่า บาปอะไร ช่วยแม่ให้หายเหงา จะได้บุญมากกว่านะ  แต่จะว่าไปก็เป็นแค่ความฝัน เวลาอึบเมียจะบอกว่า เวลานึกถึงก้นแม่แล้ว จะมีอารมณ์  ทำให้มีอารมณ์เอากับเมียได้ทุกวันบ่อยครั้ง ที่เอากับเมีย แบบเจตนาจะให้แม่ยายเห็น ให้ได้ยินเสียงคราง เพื่อจะได้กระตุ้นให้แม่ยายอยากกับเราด้วย  เรื่องเสียว   อาบน้ำให้น้องชายหนังโป๊ขมขืนออนไลนคลิป เย็ด นักศึกษารูป หลุด ทางบ้านหนังโป้สาวสวยนมอวบใหญ่แอบดูหีสาวอิสรามครั้งแรกของผมผ่านไปกับพี่แอ๋ว ผมกับพี่แอ๋วมองๆกันเราอยากเข้าหากันอีกแต่ไม่มีโอกาสและจะทำพิรุธอะไรไม่ ได้ น้าแป๋วแม่เธออยู่บ้านตลอดส่วนแม่ผมกับน้าพุทผมคิดว่าคงแอบไปเอากันนอกบ้าน ได้เพราะน้าพุทเป็นคนขับรถให้ที่บ้าน ผมคิดว่าครั้งแรกผมเอาพี่แอ๋วไปสองทีเราไม่มีประสบการณ์ผมเอาไปอย่างนั้นๆผมอยากหาประสบการณ์เพิ่มเพื่อต่อไปจะได้เอากับเธอมันส์ๆมีความสุขกว่าครั้งแรกแต่ถ้าจะเที่ยวผู้หญิงหาประสบการณ์ก็กลัว จะดูหนังก็คงเท่านั้นมันแสดงไม่ใช่ของจริง ผมนึกขึ้นได้ผมถ่ายรูปแม่กับน้าพุทไว้ในมือถือผมลองเอามาปิดดูในคอมฯได้รูป ชัดพอดูได้เห็นแต่ด้านข้างสามรูป ผมมีความคิดอันชั่วร้ายขึ้นมาในทันที ผมรู้แม่กลัวพ่อพุทก็กลัว พ่อผมจัดว่าเป็นนักเลงพอตัวไม่แล้วไม่รวยอย่างทุกวันนี้ ผมมีอีเมล์ส่วนตัวของแม่ ผมส่งรูปทั้งสามไปให้แม่แล้วบอกไปว่า ผมแอบเห็นแม่กับน้าพุทมีรูปเป็นหลักฐาน แต่ผมอยากรู้ว่าทำไมถึงเป็นอย่างนั้น ถ้าแม่ไม่ต้องการให้พ่อและน้าแป๋วรู้ผมมีข้อต่อรอง ผมไม่สนใจแม่จะคิดยังไงเพราะคนเลี้ยงดูผมตอนเล็กๆคือตา-ยาย และเมื่อหกปีที่ผ่านมาก็น้าแป๋วแม่พี่แอ๋วดูแลเลี้ยงผม แม่ไม่เคยสนใจทุกข์สุขหรือดูแลยผมมานานแล้ว ตกเย็นผมเจอแม่ที่บ้านท่านมองผมอย่างอายๆหวาดๆหลบๆหน้าผมไม่พูดอะไร ผมเปิดเมล์ที่ห้องแม่ตอบมาว่า อย่าให้ใครรู้เป็นอันขาดแม่ขอร้องจะเอาอะไรแม่ก็จะยอมหาให้ ที่แม่กับพุทมีอะไรกันเพราะเราเคยแอบรักชอบกันมาก่อน แต่ครอบครัวพุทเป็ยบ่าวในครัวเรื่อนบ้านแม่มันจึงเป็นไปไม่ได้ พุทตัดใจชอบแป๋วและอยู่กันจนมีแอ๋วลูกสาว แม่ได้กับพ่อเพราะผู้ใหญ่แม่ก็ไม่ขัดจนมีมุกเราเข้ามาอยู่ในกรุงฯจนสร้าง ฐานะอย่างทุกวันนี้ที่มุกเห็น พุทไม่มีงานทำเมื่อหลายปีก่อนพ่อกับแม่จึงชวนพุทมาอยู่ด้วยช่วยงานแล้วแม่ก็เริ่มแอบมีอะไรกับพุทเมื่อสองปีมานี่เอง แม่ขอให้มุกลบรูปที่แอบถ่ายไว้ทั้งหมดอย่าเก็บไว้จะเอาอะไรแม่จะให้ ผมตอบสั่นๆไปว่า รูปผมจะยังไม่ลบผมอยากตกลงอะไรกับแม่และน้าพุท อีกวันต่อมาแม่ยังไม่คุยกับผมแต่หาโอกาสให้น้าพุทมาคุยกับผมแทน แกพูดกับผมอย่างหวาดๆเพราะพุทเป็นคนกลัวพ่อและเกรงใจผม “อ..เออ..คุณ..มุกคุณนายบอกคุณมุกมีเรื่องอะไรจะคุยด้วยหรือ”ผมถาม “ยังเรียกแม่ว่าคุณนายเหรอ”แกหน้าเสียพูดกุกกักมองซ้ายขวา “คุณมุกอย่าเอ็ดไปค่อยๆพูดกันมีอะไรต้องการอะไรคุณแม่กับน้ายินดีหาให้ทั้ง นั้น” ผมย้ำถาม “จริงเหรอ”แกพยักหน้าว่า “คุณแม่สั่งมา..ได้ทุกอย่าง”ผมทำขบคิดแล้วบอก “ผมแอบเห็นแอบดูน้ากับแม่ ผมไม่อยากแอบดูอีก”พุทยิ้มแหยงๆบอก “ครับไม่ดี”ผมเลยบอก “ถ้าจะให้ดีผมอยากเข้าไปดูน้ากับแม่ในห้องอย่างจะๆ ถ้าตกลงรูปหลักฐานที่ผมมีจะไม่ถึงพ่อและน้าแป๋วหรือใครๆ”พุทตกใจนิ่งคิดสี หน้าวิตกงงแล้วพูดแบบไม่เต็มเสียง “น้าไม่ขัดแต่คุณแม่..น้าต้องถามก่อนจะยอมมั๊มหรือจะเอายังไง”ผมบอก “ผมอยากดูไว้เป็ประสบการณ์”พุทถาม “ดูอย่างเดียวนะครับน้าจะได้บอกคุณแม่”ผมไม่ตอบแค่ยิ้มพยักหน้าให้ เย็นนั้นแม่มองผมด้วยสายตายที่สับสนและรังแลอย่างบอกบุญไม่รับแต่ผมเปิดเมล์ ดูแม่ตอบมาว่า พุทบอกแม่แล้วๆแม่จะพิจารณา ผมตอบสั้นๆ คืนพรุ่งนี้พ่อจะไม่อยู่แล้วแต่แม่ ผมสังเกตุได้ว่าแม่จะมีท่าทางกังวลใจและหวาดๆเมื่อเห็นผมนั่งเล่นและคุยกับ พ่อ ผมคิดว่าผมเป็ต่อไม่ใช่รองวันต่อมาพ่อไปต่างประเทศอีกพี่แอ๋วไปบ้านเพื่อนคงกลับดึกหรือไม่กลับ แม่ให้น้าแป๋วเอาของไปให้คุณตาที่ต่างจังหวัด เย็นนั้นพุทบอกผม “คุณมุกคืนนี้นายท่านไม่อยู่ไปหาคุณแม่ที่ห้องนอนเล็ก(ห้องนอนรับรองข้าง ห้องแม่)แล้วจะได้ตกลงกัน”ผมคิดทุกอย่างคงเป็นไปตามแผนนี่แค่หนึ่งสัปดาห์หลังจากคืนสุดท้ายที่ผมแอบดูแม่พร้อมกับพี่แอ๋วแล้วเราได้เสียกันผมจะได้ดูของดีอีกซึ่งเป็นของแม่คนสวยของผมที่ผมอยากดู พอตกค่ำผมได้ยินเสียงเหมือนพุทขึ้นมาหาแมแล้วเข้าไปที่ห้อง ผมออกจากห้องก็เห็นประตูห้องนอนรับรองแง้มอยู่ผมเปิดเข้าไป แม่นั่งรอที่โต๊ะกระจกพุทนั่งที่เตียง แม่เลิ่กลั่กมองผมอย่างเขินอายแล้วท่านเริ่มพูดอย่างนิ่มนวล “มาก็ดีแล้วจะได้คุยตกลงกันแม่ขอหละลบรูปทิ้งให้หมดอย่าให้พ่อหรือใครรู้ ได้”ผมบอก “ก็แล้วแต่แม่กับน้าพุทผมบอกความต้องการไปแล้ว”แม่สบตาผมแล้วมองพุทๆพูด กุกกัก “อยู่ที่พรพี่ยังไงก็ได้มันก็ดีไปอย่างมุกรู้เห็นจะได้ไม่พูดต่อพี่กลัวความ แตก”น้าพุทใช้คำว่าพี่กับแม่ผมฟังแล้วกระดากหู แม่อึกอักพูด “ต..แต่มันจะ..”น้าพุทพูดตัดคำ “พี่ไม่อายของแบบนี้ มุกอย่ารู้อยากเห็นเราก็สอนให้เขารู้จะเป็นไรไป แล้วแต่พรจะเอาไง”แม่ขบคิดหายใจแบบไม่เต็มปอดแล้วถอนหายใจมองผมท่านบอก “ดูอย่างเดียวนะ”ผมไม่ตอบแต่ใจระทึก แค่แม่พยักหน้าให้น้าพุทแล้วลุกไปปิดไฟใหญ่เหลือแค่ไฟหัวเตียงแล้วไปนั่งที่ เดียงชิดข้างพุท ส่วนผมไปนั่งโต๊ะแทนแม่ น้าพุทเริ่มโอบกอดและจูบดูดปากแม่อย่างไม่สนใจสายตาผม แม่หลับตาเคลิ้งแหงนหน้าให้พุทจูบไซร้คอลงมาที่อกมือพุทเลื่อนลมาจับหน้าอก แม่บีบเต้านมนวดคลึงใผมยิ่งเต้นแรงเมื่อน้าพุทเริ่มรุดปลดชุดนอนแม่ลงจากไหล่แม่ขยับแขนช่วยปลดเท่านั้นเต้านมขาวผ่องข้างขวาของแม่ก็เป็นอิสระไม่มีเสื้อใน เต้านมแม่ใหญ่โตกว่าของพี่แอ๋วเป็นสองสามเท่าแต่ยังเต่งตึงไม่หย่อนยาน ผมอยากเข้าไปจับบ้างแต่ไม่กล้า น้าพุทก้มลงจูบและดูดหัวนมแม่ๆตาปรือมองมาทางผมแล้วก้มหน้าหลบลงจูบคลุก หน้าที่หัวนาพุทอย่างพิสวาส มือน้าพุทถลกชายชุนนอนแม่ขึ้นถึงขาอ่อนแล้วสอดมือลูบล้วงเข้าไปจนสุดในโคนขาแม่กางขาให้แกจับลูบล้วงบีบอย่างเต็มใจ ผมไม่ทันมองอะไรมากแม่ก็เอนตัวลงนอนหงายขาห้อยที่ขอบเตียงปล่อยให้น้าพุทถลกชุดนอนขึ้นจยถึงเอวเป้ากางเกงในสีขาวของแม่ถูกน้าพุทใช้มือบีบนวดทั้งคู่กอดจูบดูด ปากกัน แต่มือน้าพุทจับขอบเอวกางเกงในแม่แล้วรุดลง ทำให้ผมต้องมองหน้าท้องที่ขาวเนียนของแม่ที่ไม่ลงพุง แต่ที่ผมตะลึกตาพองโตจ่องดูคือ โหนกระว่างขาของแม่ที่อวบอูมเป็นพูกีบขนาดใหญ่เท่าฝ่ามือน้าพุทปิดกดแทบไม่ มิดแถมขนหมอกดกดำหนาทึกยิ่งกว่าของพี่แอ๋วเป็นเท่าตัว ร่องผ่ากีบของแม่ก็ไม่ปิดแนบสนิทยังมีกีบเนื้อแคมในแลบออกมาพอให้เห็น น้าพุทจูบไซร้ลงที่ท้องน้อยแม่แล้วแกนั่งคุกเข่าลงที่พื้นจับแม่กางขาออกสอง มือแกแหวกแหกกีบพูหีแม่แล้วแกซุกหน้าเข้าจูบดูดเลีย สองมือแม่จิกผมน้าพุทแล้วกดหัวไว้แม่หลับตาหน้าบูดเบี้ยวเสียงซี๊ดปากครางเบาๆเสียงน้าพุทดูดหีแม่ดังจั๋วๆขณะเดียวกันแกถอดกางเกงนอนที่แกใส่อยู่ออกพร้อมถอดเสื้อแม่ที่นอนแอ่นหีอยู่ขอบเตียงก็ถอดชุดนอนออกทางหัวเท่านั้นร่างแม่สวยสวยวัยสี่สิบของผมก็เปล่าเปลือยสองเด้านมขาวผ่องตั้งชูตระหง่านอวดความงามให้เชยชมอยู่บนหน้าอก น้าพุทลุกยืนทำเอาผมตกใจที่เห็นควยแกแข็งโด่ใหญ่ดูน่ากลัวมาก แกจับแม่หันขึ้นนอนหงายบนเตียง ผมคิดแม่จะรับไหวเหรอควยใหญ่ขนาดนี้ แกขับแม่ถ่างขาแล้วแกเข้าคร่อมทับร่างเปลือยแม่ แกจูบดูดปากมือขย้ำบีบเต้านมแม่แทบแหลกเหลวแกก้มจูบไซร้สลับดูดหัวนมแม่แล้ว แกหันมาเรียกผมที่นั่งตะลึงงันอยู่ “มาสิมุกมาดูใกล้ๆ”แกจูบดูดปากแม่มือลูบไล้จับหีบีบนมแม่ ผมลุกไปนั่งขอบเตียงจ่องดูอย่างใกล้ชิดผมได้เห็นเต้านมสั่นไหวตามแรงขยับตัว และหีทั้งขนหมอยที่ดกดำของแม่อบ่างชัดเจยจนผมได้กลิ่นหอมจากตัวแม่และหลิ่นคาวหีแม่ขณะที่น้าพุทจับสองขาเข่าแม่ายกตั้งชันแล้วแบะกางออก แม่ส่ายหน้าเมินหลบไม่มองผมแม่ร้องบอก “ไม่เอาพี่พุทฉันอายมุกมัน”แม่จะเอามือลงปิดหีแต่น้าพุทจับไว้บอก “ไม่ด้องอายพรยังไงเราก็จะเย็ดกันให้มุกดูพรเงี่ยนจนหีแฉะพี่ก็ควยจะระเบิด อยู่แล้ว”แม่สั่นหัวยกสองมือปิดหน้าไม่พูดอะไรน้าพุทจับควยที่แข็งและใหญ่โตจ่อที่หีแม่แล้วโยกเอวแอ่ยกระเด้าสอดเสียบควยยัดเข้ารูหีแม่ๆร้องเสียงสั่นเบา ว้าย! หมดๆแล้วฉันไม่มีอะไรเหลือแล้ว”น้าพุทพูดพร้อมโยกเอวกระเด้าควยเย็ดหีแม่ “ยังไม่หมดหัวควยพี่เพิ่งเข้ารูหีพรยังเหลืออีกครึ่งดุ้น ยังไงพรก็ยังมีพี่ๆยังรักพรเสมอไม่จืดจางถึงพรจะเป็นของใครถูกใครเย็ดพี่ก็ จะเย็ดและรักพรเสมอ”ว่าแล้วพุทกดกระแทกควยเข้าจนสุดมิดลำแล้วทิ้งตัวลงทับร่างแม่ๆกอดพุทและจูบกันพุทกระแทกควยเย็ดเข้าออกรูหีแม่อย่างหนักหน่วงจนแม่ตัวสั่นเต้านมกระเพื่อมแม่หลับตาสะอึกสะอิ้นเหมือนร่ำไห้แต่ซี๊ดปากสะอื้นพร่ำพูดเสียงสั่น “ฉันรักพี่พุทๆอย่าทิ้งฉันนะเย็ดแรงๆลึกๆฉันเสียวหีเงี่ยนจ๋ะพี่”น้าพุทเย็ด หีแม่และจูบดูดปากพร่ำบอกเสียงกระหือหอบว่า “พี่จะรักพรจะไม่ทิ้งพรไปไหนจะเย็ดพรจนแก่เฒ่า”น้าพุทเงยหน้ามองผมแล้วบองทั้งที่โยกเอวเย็ดแม่อยู่ “มุกเห็นใจเรานะ น้ากับแม่แอบรักกันมานานแต่ไม่สมหวังเราต้องแอบเย็ดกับแบบนี้”แม่มองผมพูดเสียงสั่นกระเส่า “แม่รักพุทเราเลิกรักกันไม่ได้เราแอบเย็ดกันมานานแล้วไม่มีใครรู้แม่ยอมมุกทุกอย่างมุกอย่าบอกใครนะเดี๋ยวแม่จะอดเย็ดกับพี่พุท” แม่เรียกพี่พุทอย่างเต็มปากแสดงว่าแม่รักจริง ผมพยักหน้ารับน้าพุทบอก “มุกอยากดูน้าจะเย็ดให้ดูแต่อย่าบอกใครนะ”แล้วน้าพุทก็ออกลีลาโยกส่ายเย็ดหี แม่ทั้งเสยงัดกดควดสุดบดคลึงโหนกหีออกลีลาอย่างผู้ช่ำชองทั้งจูบดูดปากดูดนมบีบขยำนมแม่ต่อหน้าผมๆเห็นช่วงชักท่อนลำควยน้าพุทเข้าออกรูหีแม่จนแคมในแม่ลู่เข้าออกตาลำควยน้าพุทและมีน้ำเมือกข้นขาวไหลออกมาเลอะขนหมอยทั้งสองคน แม่ตอบรับลีลาร่านสวาสร้องครางแอ่นเอวยกก้นกระเด้าหีสู้ควยน้าพุทไม่หยุด ยั้ง สักพักใหญ่ที่เขาเย็ดกันน้าพุทมองผมแล้วบอก “อยากทำอะไรก็เอาสิคุณแม่ไม่ว่าอะไร”ผมเลยเมือจับเต้านมแม่ข้างที่ว่างจาก มือน้าพุทมันนุ่มตึงมือใหญ่โตผิดกับนมพี่แอ๋วนักแม่ไม่พูดอะไรที่ผมจับนมท่านบีบเล่นอย่างมันส์มือหรือเป็นเพราะแม่กำลังเงี่ยนเสียวมันส์สุดจึงไม่ว่าก็ไม่รู้จากนั้นแม่ก็เกร็งตัวสั่นขากระตุกแล้วหยุดนิ่งผมชักมือออกจากจับเต้านมแม่ น้าพุทซอยกระแทกควยเข้าออกแรงๆอีกหลายทีก็หยุดนิ่งทั้งคู่กอดจูบกันอย่างดูด ดื่ม ผมควยแข็งอย่างช่วยไม่ได้ น้าพุทบอกแม่ “มุกควยแข็งพรช่วยหน่อยสิ”น้าพุทพลิกลงจากตัวแม่แต่ดูว่าควยแกยังไม่หดมัน แปลกแกแรงดีจริง แม่หยิบชุดนอนมาใส่ปิดร่างเปลือยแล้วนอนตะแคงเอียงตัวหันมาทางผมท่านบอก “ไหนให้แม่ดูซิ”แล้วท่านรุดกางเกงนอนผมลงท่ามแสยะยิ้มที่เห็นควยผมแข็งโด่ ท่านเอามือถอกรุดชักว่าวให้ ผมพูดไม่ออกนอนนิ่งแล้วอยู่ๆแม่ก็ก้มจับควยผมใส่ปากดูดอมผัวผงกทำเอาผมตกใจ ตัวเกร็ง แม่อมดูดช้าๆไม่พูดไม่รีบเร่งพักเดียวผมทนไม่ไหวแม่ถอยปากออกใช้มือชักว่าว ให้จนผมน้ำแตกน้าพุทตบก้นแม่ๆบอก “ดี พอหรือยังน้ำแตกแล้วจะกลับห้องได้หรือยัง”แม่พูดเหมือนเสือกไสผมแต่ผมก็เข้าใจคงอยากอยู่กันตามลำพังจะได้ปี้กันโดยไม่มีผมๆรู้โอกาสแบบนี้แม่กับพุทหายยาก ผมถอยตัวลงจากเตียงน้าพุทลุกนั่นพยายามพูดกับผมอย่างเกรงใจ “มุก.งเออ..น้า..ขอโทษนะคือ..”แม่ยิ้มพูดตัดบทแบบไม่แยแสผม “ไม่เป็นไรให้มุกกลับไปห้องเถอะเขาได้ตามที่ต้องการแล้ว พี่พุทเราจะได้อยู่ด้วยกันทั้งคืน”ผมรีบบอกน้าพุท “ไม่เป็นไรครับผมกลับห้องดีกว่า”แล้วผมก็ออกจากห้องนั้น ผมจดจำลีลาที่น้าพุทเย็ดแม่ไว้เป็นบทเรียน ผมคิดว่าเป็นประสบการณ์ที่มีค่าผมวางแผนอันชั่วร้ายแต่ก็คุ้มค่า มีโอกาสจะต้องเอามาใช้กับพี่แอ๋วบ้าง     เที่ยวสาวอาบอบนวดโฮจิมิน2012ดูเว็บโป้ทั่วโลกนักศึกษาเปิดนมประสบการ์ณเสียวแจกคลิป นักเรียน.รูปโป๊บ้านๆสาวใหญ่หนัง โป ดู หนัง x ไทย เต็ม เรื่อง หนัง โป หนัง โป

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21