ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิกโป๊ะ  (อ่าน 149 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิกโป๊ะ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:36:06 PM »
คลิกโป๊ะ หนังเอ็กซ์เด็กเชียงราย คลิกโป๊ะ คลิกโป๊ะใช่เลยขึ้นขย่มสุดยอดเด็ก นมเต็มมือดี น่ารักซ่อนกล้อง อึ๊บสาวรุ่นเยาว์สาว19ช่วยตัวเองในอ่างอาบน้ำ โคตรแจ่มน้องนุ่นนักเรียน ม 2 ขาวเนียนน้องเดียร์นมโต เอากับผมสุดมันส์ไอ้แว่นเล่นจนสาวตัวชาเลยถูกรุมจนจุกถ่ายหม้อล่อกันซะใครจะทนไหวน้องเก๋ ถ่างขาอัดกับควยอย่างเงี่ยนโชว์เต้าใหญ่มากได้ฟันน้องกุ๊กแล้วโว้ยยยย จีบมา 4 เดือนนศ.สาวหลังเลิกเรียนล่อตอนเล่นเกม ชัดๆรูปโป๊ นอกสถานที่หนังrเรื่องช่างแอร์เรื่องเสียวเลสเบียนกางเกงน้ำเงินชักว่าวโชร์เล่าเรื่องเสียว ครอบครัวแอบ ถ่าย ดารา เกาหลีกว่าน้องสาวของผมจะหายก็ตอนสอบกลางเทอมพอดี และตั้งแต่นั้นมา คืนวันศุกร์และเสาร์ก็เป็นของคุณแม่ ส่วนคืนวันอาทิตย์ถึงวันพฤหัสบดีกลายเป็นของน้องผม เล่นเอาผมซูบไปนิด ตอนพักเที่ยงที่โรงเรียน แทนที่จะเล่นโกลหนูเหมือนเคย กลับต้องนอนเอาแรงแทน ซึ่งปกติก็ไม่พอ ต้องมานอนวิชาที่น่าสนใจที่สุด เช่น ชีววิทยา เคมี แทน เล่นเอาเพื่อนๆแปลกใจในความสามารถพิเศษในการนอนได้ตลอดเวลาของผมถึงปลายเดือนธันวาคม หลังจากที่ผมต้องทำหน้าที่เพื่อนที่ดีเที่ยวกับมารผจญทั้งหลายในวันคริสต์มาสแล้ว วันที่ 31 และ 1 ก็เป็นวันของครอบครัว :-) คุณแม่มีแผนจะจัดงานฉลองเล็กๆภายในครอบครัว ซึ่งในปีนั้นมีเพียง 3 คน คือ คุณแม่ ผม และ น้องสาวของผม จากตามปกติต้องมีคุณน้ามาร่วมงานด้วย แต่ในปีนั้นคุณน้าบังเอิญมีธุระเนื่องจากสภาพเศรษฐกิจที่สุดยอดจากการบริหารงานจากรัฐบาลที่ยอดเยี่ยมจึงไม่ว่าง (หลายปีแล้วครับ ประมาณนายกฯที่พูดภาษาไทยไม่รู้เรื่องน่ะครับ) แต่ก็ส่งของขวัญมาให้ผมและน้องตามปกติงานในปีนี้ผมกับน้องสาวของผมตกลงว่าจะช่วยกันจัดโดยให้คุณแม่พักผ่อน เพราะเหนื่อยในการดูแลบ้านมาทั้งปี (และช่วงหลังเหนื่อยหนักในการทำสงครามกับผมด้วย) น้องจะตกแต่งบ้านและทำอาหาร ส่วนผมจะซื้อของและทำเครื่องดื่ม (เผอิญได้สูตรการทำยำเบียร์ ประกอบด้วย วิสกี้ เบียร์ กระทิงแดง สไปรซ์ เกลือ และน้ำมะนาว ผสมตามแต่จะชอบ ซึ่งจะดื่มได้เพลิน เหมาะสำหรับการมอมสาวเป็นอย่างยิ่งถ้าผสมได้พอเหมาะ ดีกว่าพันซ์หรือสกรูไดรเวอร์) ซึ่งตามปกติคุณแม่ไม่ดื่มเครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอล์ดังนั้นงานปีใหม่ในทุกๆปีจะไม่มี แต่มาปีนี้ผมทั้งซื้อเองและทำเอง ไม่บอกก็ไม่มีใครรู้ สาบานได้ครับผมไม่มีเจตนาในทางเลวร้ายใดๆนอกจากอยากลองสูตรของเพื่อนๆที่แสนดีเท่านั้นเองในงานซึ่งน้องสาวผมเลือกจัดข้างสระ โดยยกเครื่องเสียงและโทรทัศน์มาวาง (ผมบริการทั้งนั้นครับ) อาหารก็อร่อยเพราะน้องเคยช่วยคุณแม่ทำบ่อยๆ ส่วนเครื่องดื่มทั้งคุณแม่และน้องชมว่าอร่อย ถามใหญ่ว่ายี่ห้ออะไร (คงนึกว่าเป็นน้ำอัดลม) ผมก็บอกแค่ว่าต้องผสมเอง ทั้งน้องและคุณแม่เลยเห่อดื่มแก้วต่อแก้ว หลังจากช่วงอาหารผ่านไป นั่งคุยสักพักผมก็ขอคุณแม่เต้นรำ น้องก็บริการโดยรีบไปปิดไฟและเปิดเพลงช้าๆให้ (ประมาณ Hero ของ มาราย แครี่) เอ๊ะดูใกล้ๆคุณแม่หน้าแดงก่ำ หันไปดูน้องสาวหน้ายิ่งแดงใหญ่ เต้นรำไปเต้นรำมาชักไม่ค่อยดี คุณแม่เริ่มลูบไล้ตัวผม หน้าก็ซบมาที่แผ่นอกของผม เลยต้องรับเลิก มานั่งคุยกันต่อ ดื่มสักพักหนึ่งผมเริ่มพื้นลอยสูงๆ ส่วนน้องสาวก็ฟุบไป เมื่อเห็นดังนั้นคุณแม่เมื่อเห็นก็ไม่ชักช้า สั่งให้ผมเลื่อนเก้าอี้มาใกล้ แล้วคุกเข่า รูดซิบกางเกงให้เจ้าโลกาออกมาฉลองส่งท้ายปีเก่าด้วย"เดี๋ยวน้องตื่นมาเห็นนะครับ""ไม่เป็นไรหรอก เราก็เงียบซิ" คงจะเมาหนัก"ขึ้นห้องดีกว่าครับ""ไม่ได้ เดี๋ยวน้องสงสัย" ว่าแล้วคุณแม่ก็ปลอบประโลมให้น้องชายของผมคึกคัก แต่คงเสียงดังไปหน่อย (ขนาดยังไม่ได้สนิทสนมนะ) น้องสาวผมตื่นเดินยิ้มมาด้านหลังคุณแม่แล้วทรุดตัวจับอกคุณแม่จากด้านหลัง"อุ๊ย" คุณแม่คงตกใจหันไปเจอน้องทางด้านหลัง "เออ........." คงพูดไม่ออก"มาค่ะหนูช่วยถอดเสื้อผ้าให้นะคะ" อธิบายเหตุการณ์ได้ชัดไหมครับน้องสาวผม"ลูกรู้ตั้งแต่เมื่อไหร่น่ะ""ตั้งแต่วันแรกเลยค่ะ""แล้วลูก... แล้ว...""อย่าปล่อยให้พี่ต้นต้องรอเลยค่ะ พวกเราสองแม่ลูกมาช่วยพี่ต้นกันดีกว่าค่ะ" ว่าแล้วน้องสาวของผมก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แล้วมาช่วยคุณแม่ถอดบ้าง ทั้งคู่ต่างมีดีกันคนละแบบแม้หน้าตาจะเหมือนกันราวถ่ายเอกสารมา คุณแม่มีหุ่นแบบนางแบบ nude คือ มีหน้าอก มีตะโพก รูปร่างอวบอัด น้องสาวมีหุ่นแบบนางแบบ catswalk หน้าอกไม่ต้องใหญ่มาก เน้นรูปร่างสูงโปร่ง แต่คงเป็นน้องยังเด็กอยู่ด้วย ยังโตไม่เต็มที่ ถ้าอายุมากกว่านี้คงสูสีกับคุณแม่ ส่วนผมกลับต้องบริการตนเอง เมื่อเสร็จแล้วผมก็กลับมานั่งเก้าอี้ดังเดิม แต่คราวนี้มีถึงสองสาวแย่งกันทั้งอมทั้งรูด สักพักผมทนไม่ไหว ต้องพุ่งน้ำรักไปรดหน้าคุณแม่และน้แงเต็มๆ ทั้งคู่ก็ผลัดกันเลียน้ำซาวข้าวที่อยู่บนใบหน้าของอีกฝ่าย ซึ่งเป็นภาพหนึ่งที่ผมประทับใจมาก"เข้าไปในบ้านดีกว่าครับ แถวนี้มันขรุขระเดี๋ยวคุณแม่เจ็บครับ" ผมก็นำคุณแม่และน้องมาที่ห้องรับแขก"คุณแม่กับน้องตาลคุกเข่าเอามือยันโซฟาไว้ครับ ผมจะลองดูว่าใครพร้อมก่อนผมจะจัดการก่อน" (ผมจำมาจากการ์ตูนเรื่อง Super Taboo นะครับ ถ้าคุ้นๆจะได้ไม่ต้องสงสัย) ว่าแล้วผมจึงใช้ดรรชนีมรณะทั้งสองข้างเข้าไปสำรวจหินยายของญาติที่สนิทที่สุดกับผมทั้งคู่ ทั้งคู่ต่างร้องเพลงประสานเสียงกันแต่ท่าทางคุณแม่จะพร้อมกว่าเพราะเริ่มก่อน ผมจึงทอดกายไปกับพื้น"เอานะครับคุณอม่มานั่งบนเอาผม ส่วนน้องตาลมานั่งที่หน้าพี่เลยค่ะ" ทั้งสองทำตาม น้องสาวของผมก็รูดท่อนเนื้อผมขึ้นๆลงๆเพื่อปลุกให้ตื่น แล้วนำทางจรวดนำวิถีเข้าสำรวจถ้ำของคุณแม่ คุณแม่ไม่รอช้ากดพรวดเดียวมิดด้ามแล้วเริ่มขย่ม ส่วนผมก็เลียผลแอปเปิ้ลของน้องไปเรื่อยๆ"ทำไมของของเราเข้าลึกขึ้นทุกวันเลย""ก็ผมกำลังโตนี่ครับ""เวลาพี่ต้นเข้าทางข้างหลังหนูแทบตายเลยค่ะ กระแทกแต่ละทีโดนมดลูกตลอด" น้องสาวผมฟ้องใหญ่ แหมอยากรู้จังใครเป็นคนสั่งให้ผมทำ ผมเลยแก้แค้นโดยการเลียติ่งที่ยื่นออกมาบ่อยๆ"โอ้ย หนูจะเสร็จแล้วค่ะ คุณแม่""แม่ก็ด้วย เก่งจังนะลูก ไม่เหมือนพ่อเราเดี๋ยวเดียวก็เสร็จแล้ว แถมมีอยู่ท่าเดียว ดูซิแม่จะเสร็จแล้วเหมือนกัน" แล้วทั้งคู่ก็เกร็งตัวเกือบพร้อมกัน แล้วทิ้งตัวนอนกับพื้นทิ้งผมคนเดียว สักพักทั้งคู่ก็เริ่มชักลิ้นออกมาฟาดฟันกันเอง มือก็เริ่มพัวพันกับร่างอีกฝ่ายหนึ่ง ผมเลยจับให้คุณแม่คุกเข่าโดยมีน้องนอนข้างใต้ แล้วผมก็กระแทกคุณแม่สุดแรง"โอ้ย แม่จะขาดอยู่แล้ว ดูซิตาล ต้นแกล้งแม่" น้องไม่ตอบเพราะปากไม่ว่างกำลังกลับไปเป็นเด็กทารกดูดนมแม่อยู่ ผมกระแทกสักพักคุณแม่ก็เสร็จอีกรอบ (ทนชะมัด คงกำลังเมาอยู่นะครับ) ผมเลยดึงออกแล้วนำไปเสียบในช่องของน้องสาวซอยไม่กี่อึดใจน้องก็ไปอีกคน คราวนี้ผมกลับไปกระแทกคุณแม่ใหม่"วันนี้เป็นอะไรน่ะ แม่เสร็จไปสอง น้องอีกหนึ่ง เรายังไปไม่ถึงหรือ""เดี๋ยวคุณแม่กับน้องไม่อิ่มครับ โอ้ย ผมจะเสร็จ จะเสร็จแล้วครับ""แม่ก็เหมือนกัน" คุณแม่ก็เสร็จก่อนผม แต่คราวนี้ผมไม่ได้หลั่งข้างใน ผมดึงออกมาหลั่งที่หน้าของน้อง"มานี่คะตาล แม่จะทำความสะอาดให้ว่า" แล้วคุณแม่ก็ทำความสะอาดใบหน้าของด้วยชิวหาจนสะอาด แล้วค่อยมาทำความสะอาดอาวุธให้ผม จากนั้นผมก็จำอะไรไม่ได้ ตื่นเช้าข้องกายซ้ายขวามีคุณแม่และน้องนอนเปลือยกายขนาบอยู่ ผมคงเมาน้อยที่สุดเลยตื่นก่อน แต่ยังนอนเล่นอยู่ ก็เห็นคุณแม่ตื่นลุกขึ้นมาจูบน้องกับผม แล้วบอกว่าจะไปอาบน้ำแล้วขึ้นห้องไป นอนอีกสักพักผมก็เกิดอารมณ์ เลยจับน้องนอนตะแคงแล้วซอยไปเรื่อย สักพักน้องก็ตื่นมาให้ความร่วมมือผลักผมให้ลงนอนแล้วขึ้นขย่มอย่างเมามัน พอดีคุณแม่อาบน้ำใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยลงมาเจอพอดี"คึกกันตั้งแต่เช้าเลยนะ งั้นแม่ขอดูด้วยนะ""ค่ะ" "ครับ" ดังขึ้นพร้อมกัน แต่ไม่นานเราทั้งคู่ก็เสร็จ (ผมติดนิสัยมาจากคุณแม่ครับ ตอนเช้าต้องรีบเสร็จให้ไวๆเพราะไม่มีเวลา)"ตาลได้ป้องกันหรือเปล่า""ค่ะ หนูกินยาคุมค่ะ""ดีคะ เรายังเรียนอยู่ต้องป้องกันตัวเองไว้ ไม่เหมือนกับแม่โดนบังคับให้มีน้องให้ได้จะหลั่งแต่ละทีเล่นจับสะโพกแม่แน่นไม่ให้ไปไหนเลยนะ" หันมาหยอกผมแล้วถาม "ต้นเริ่มรังแกน้องตั้งแต่เมื่อไหร่""โธ่แม่ แม่จะได้ไม่เหงายังไงครับเวลาผมและน้องไม่อยู่บ้าน แล้วผมไม่ได้รังแกน้องตาลเขานะครับนะ ผมช่วยน้องเขาคลายเครียดต่างหาก ก็ตั้งแต่วันอาทิตย์หลังคืนที่คุณแม่กับผมลงมาเล่นน้ำกลางดึกนะครับ น้องตาลเขาเห็นผมเลยช่วยสอนน้องตาลเขา""ร้ายนักนะทั้งคู่ ปิดแม่ซะสนิทเลย แล้วเป็นอย่างนี้แล้วจะเอายังไงนะเรา"ผมก็เสนอแผนที่ชาญฉลาดที่สุดในชีวิตออกมา "คืนวันอาทิตย์ อังคาร พฤหัสฯ ให้น้องตาลคุยเป็นเพื่อนผมนะครับ คืนวันจันทร์ พุธ ศุกร์ ขอรบกวนคุณแม่ ส่วนคืนวันเสาร์เรามาสามัคคีสามแม่ลูกกันดีไหมครับ""ร้ายจริงๆ แม่ไม่มีปัญหาหรอก แล้วตาลล่ะ""แล้วแต่คุณแม่ค่ะ""งั้นเป็นอันตกลง แล้วนี่เราต้อนรับปีใหม่ให้ตาลไปแล้ว แล้วแม่ล่ะ""ผมพร้อมเสมอครับ สำหรับคุณแม่" คุณแม่สะบัดที่เดียวเสื้อผ้าก็หลุดออกหมด ผมเข้าไปกอดคุณแม่ทางด้านหลัง ให้คุณแม่คุกเข่า แล้วสอดกายกระแทกอย่างรวดเร็ว"คุณแม่ขา ช่วยหนูทำความสะอาดที่ระลึกของพี่ต้นให้หน่อยสิคะ" น้องเดินเข้าไปคุกเข่าตรงหน้าคุณแม่ แล้วครอบครัวของเราก็สร้างความสุขตลอดทั้งวัน เกือบไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันเลย&  &  &  เรื่องเสียวหลานสาววัย15เเต่งตัวโป็เปิดซิงเด็กไทยควยดำเย็ดหีขาวหนังโป๊ไทย ข่มขืนหนัง x คน ท้อง ฝรั่งผมโดนป้าจับมัดดูดควยคลิกโป๊ะ หลุดภาพโป๊บนหอนักเรียนหญิง คลิกโป๊ะ คลิกโป๊ะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21