ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปโป๊พี่น้องเย็ดกัน  (อ่าน 166 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิปโป๊พี่น้องเย็ดกัน
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:09:45 PM »
คลิปโป๊พี่น้องเย็ดกัน ค้นหา ดู หนัง x เกย์ เกาหลี คลิปโป๊พี่น้องเย็ดกัน คลิปโป๊พี่น้องเย็ดกันผมชื่อต้นนะครับเรียนอยู่มหาลัยแห่งหนึ้งใน กทม. มีเพื่อนผู้หญิงเยอะมากครับและเพื่อนๆของผม หุ่นดีมากครับแต่ที่ผมจะเล่าให้ฟังนี้ เป็นเพื่อนลูกครึ่งจีนเลยครับชื่อแป้ง ทั้งขาว สวย หมวย นมใหญ่ใช้ได้ครับวันนั้นผมได้ไปนั้งอ่านหนังสือสอบกันกับเพื่อนๆอีก3-4 คนที่ห้องแป้ง อ่านหนังสือกันเสร็จก็หาอะไรกินกันแต่มันมีอยู่ว่าพอเพื่อนๆได้กับไปเสร็จ ผมได้เดินย้อนกับมาที่ห้องแป้งอีก แป้งก็ถามว่าอ้าวต้นยังไม่กลับอีกหรอลืมอะไรหรอ ผมก็ไม่กล้าพูด แต่ด้วย หุ่นที่น่าเยดมากมาก + กับนมใหญ่ๆที่รัดเสื้ออยู่ กระโปรงก็สั้นด้วยเสื้อรัดเห็นถึงเสื้อในสีดำของแป้ง ทำให้ผมควยแข็ง ผมก็เริ่มเงี่ยนละ ผมก็เลยบอกแป้งว่าขออยู่กับแป้ง 2 ต่อ2 ได้ไหมเค้ามีอะไรจะให้แป้ง แป้งก็งง ผมก็เดินเข้าไปข้างในละปิดปะตู้ห้องล็อกเรียบร้อย แป้งคงคิดว่าไม่มีอะไรแต่พอแป้งนอนลงกะเตียงละถามผมว่า มีอะไรอะ ผมถึงควยลุกมาขึ้นเลย ผมเห็นนมแป้งเต็มๆ นมขาวมากมากผมอดใจไม่ไหวละผมก็เลยบอกแป้งว่าผมรักแป้งนะ ขอเยดแป้งได้ไหม แป้งตกใจละก็อึ้งไปผมก็เข้าไปกอดละไซร้คอแป้ง แป้งก็ดิ้นละก็ผลักผมออก แป้งด่าผมมาเป็นชุดเลย แป้งบอกว่าเราเป็ฯเพื่อนกันนะแต่วินาทีนั้นผมไม่สนละครับ ผมถอดเสื้อออกละเดินไปหาแป้งดูดปากแป้ง และถอดซิบกระโปรงออกผมเอามือกดตรงแตดแป้ง แป้งออ่นลงละก็เริ่มคราง ผมก็รู้ว่าแป้งเริ่มมีอารมละ ผมก็จับแป้งนั้งละถอดเสื้อออกนมแป้งเป็นอย่างที่คิดครับ ใหญ่ ขาว สวย หัวผมนี้ยังแกมแกมชมพูเลย ผมก็ดูด เค้น มือผมก็ถอดกางเกงในแป้งออกละก็เกี่ยวให้แป้ง แป้งครางใหญ่เลย ผมก็ถามแป้งว่า เคยมีอะไรกับใครรึยัง แป้งบอกเคยละตั้งแต่ ม.3 ละ ตอนนี้ ปี2 ละมันก็นานพอดู ผมก็เริ่มเลียหีให้แป้ง แป้งครางได้เงี่ยนสุดสุดเลยครับ เออะ อะ อะ ต้น แป้งเสี่ยวหีจัง ดูดหีแป้งแรงๆหน่อยซิ ผมก็จัดดูดซะเกี้ยงเลย แป้งก็เสร็จพอดี กระตุก เกรงตัวสุดสุดเลยครับผมเลยเอาควยมาถูตรงรูหีแป้ง แป้งบอกต้น แป้งเงี่ยนมากมากเลย ยัดหีแป้งเลยดิ แป้งจะไม่ไหวละนะผมก็เลยแกล้งแป้งอ้าวปะกี้แป้งยังบอกว่าเราเป็นเพื่อนอยู่เลย แต่ทำไมควยเราอยู่ในรู้แป้งละจะ แป้งก็บอกว่าก็มันเงี่ยนนิ อยากเยดควยมานานละ ได้แต่ เกี่ยวเองทุกวัน ผมก็เลยจัดให้เต็มๆ กระแทกสุด เข้าสุด ออกสุดแป้งก็ร้อง โอย้ ต้น แป้ง เจ็บหีจัง อะ อะ อะ อะ อะ อะ แป้งจะแตกแล้วต้น แรงแรงเลยต้นผมจัดชุดใหญ่เลย ซอยไม่ยั้งครับ ดัง พับพับพับพับพับ แป้งก็แตกผมก็แตกพร้อมกัน หีแป้งรัดควยผมสุดสุดครับปวดควยมาก ผมก็เยดต่อ เสร็จไป 3-4 น้ำ คือนั้นผมก็เอาแป้งทั้ง ยืน นอน ท่าหมา ในห้องน้ำ จัดหนักเลยครับเอาเสร็จมาดูรูหีแป้ง บานมากมากอะครับ ผมเยดแป้งแบบ ซะใจมาก แป้งก็บอกมาเยดแป้งบ่อยๆนะถึงตอนนี้ผมก็ยังได้เยดกะแป้งอยู่บ่อยๆครับ สนุกมากเยดกะเพื่อน ถ้ามีครั้งแรก ก็จะมีครั้งต่อๆไปครับไม่เชือ่ก็ลองซิครับ ขอบคุนทุกคนที่เข้ามาอ่านนะครับไว้ถ้ามีอีกผมจะมาเล่าให้ฟังครับ ชอบครับๆๆๆๆๆ&    หนังเอ็กซ์การตูนแม่ บ้าน อยาก โชว์หนังโป๊ (ชาย3 หญิง 1)จะดูอะไรถ้าไม่ดูหีกะนมหนังโป๊ ตินที่ 4050ดู หนัง เย็ด หญิงผมโตมาจากครอบครัวที่จัดว่าหาเช้ากิน ค่ำหรือที่เรียกกันว่ามนุษเงินเดือน แม่ผมขายข้าวเขียวหมูปิ้ง ผมก็เรียนจนจบปริญญาตรี แต่ผมมาทางสายอาชีพ แม่ผมมีผมตอนอายุมากแล้ว แกมีท่องตอนอายุเข้าไป 46 แล้วเรียกว่าหมดประจำเดือนพอดี ผมเป็นลูกชายคนเดียว พอผมเรียนจบอายุ 23ปี แม่ผมก็อายุ 69 ปี พ่อก็อาศัยเงิน บำนานมาเลี้ยงครอบครัวผมก็สอบเข้ารับราชการได้ ก็ทำให้ครอบครัวเราอยู่กันอย่างสบาย ในระหว่างที่เป็นหนุ่มนั้น ผมจะชอบชักเว้ามากทำให้ไม่ชอบไปจีบผู้หญิง และชอบแอบดูแม่อาบน้ำ แอบดูตอนเข้าไปเยี่ยว เข้าไปถ่ายหนัก จนผมเรียนจบ และทำงานก็ยังทำอยู่เรื่อง มันมาเกิดตอนที่แม่ผมไม่สบาย ผมพาแม่ไปโรงพยาบาล หมอบอกว่าเป็นความดันและอ่อนเพรียไม่เป็นไรมากนอนให้น้ำเกลือกินยาลดความดัน เดียวก็ห าย หมอให้นอนโรงพยาบาลคืนหนึ่ง ผมขอห้องพิเศษ เพื่อผมจะได้นอนเฝ้าแม่ด้วย แม่ผมก็หลับ พอตกกลางคืน ประมาณ 4 ทุ่ม แม่ผมตื่นขึ้นมาเรียกผมบอกว่า พาแม่เข้าห้องน้ำที เนื่องจากแม่ผมตัวใหญ่มากเพาะอ้วน และยังติดสายน้ำเกลือ ผมเลยไปยิบกระโถนเยี่ยว มาแทนผมยกขาแม่ขึ้นเพื่อจะสอดกระโถนเยี่ยว ทำให้ผมเห็น*แม่เป็นกลีบใหญ่มาก ผมก็ทำเป็นไม่สนใจเพาะแอบดูอยู่เป็นประจำ แม่ผมอันเยี่ยวไม่ไหวแกจึงเยี่ยวลดมือผม และก็กระเดน เต็มที่นอน ผมจึง จัดการเปลี่ยนที่นอนให้ใหม่ ส่วนตัวแม่ผมก็ เอาน้ำมาเช็ดตัวให้ เช็ดทั้งง่าม*แคมในแคมนอก* และก็รูตูด ทำเอาผม*แข็งน้ำแทบแตก ผมมองดูแม่ เห็นแกนอนหลับ ในระหว่างที่ผมกำลังเช็ดโคนขานีบแก ที่รู*ยังมีน้ำเยี่ยวติดอยู่ ผมจึงแอบเอาปลายลิ้น ไปแตะเบา มีรสจืด ผมค่อยๆเอาปลายลิ้นแย่เข้าไปในแคมในจนสุดปลายลิ้นแม่ผมก็ยังนอนเฉย ตอนนั้นผมเงี่ยนมาก ผมเอา*ออกมา เขี่ย ที่ปาก*แม่ ค้อยๆเอาปลาย*แตะปาก*เขี่ยขึ้นลง อยู่นาน ผมก็จับแม่ให้นอนคว่ำ บอกแม่ว่าจะเช็ดข้างหลังแม่ผม สะดุ่งตื่น และก็นอนคว่ำ ผมเช็ดหลังและคอทำให้แม่หลับไป และก็มาเช็ดที่ ตูด และแหกร้องตูดเช็ด ปากรูตูด เวลาปลายผ้าถูกรูตูด ปากรูตูดจะขมิบ ทำเอาผมน้ำแทบออก ผมแหกตูดแม่ เอาปลายลิ้นเลียปากรูตูด และค้อยเอาลิ้นแซกเข้าไปในรูตูดแม่จนสุด ผมเอาลิ้นแช่อยู่นานและผมก็เอา*มาถูที่ง้ามตูดแม่จนน้ำออก       ภาพเยี่ยมๆ (สวยทั้งสาวสวยทั้งภาพ โตอีกด้วย) น่าจะไปอยู่ในที่ของเค้าอย่างเต็มชุดนะสหาย ใครอยากดูเต็มชุดตามไปที่ทู้ 0131 ได้เลยครับ      dojin เพื่อนแม่นี่เเละสุดยอด 3ดูหนังโป้ออนไลห์เย็ดน้องต่ายผ่านหนังxออนไลทางบ้าน สาวใหญ่โหลดคลิปแอบถ่ายพ่อเย็ดลูกฟรีคุณหนูน้ำผึ้งสุดร่าน 2คลิปโป๊พี่น้องเย็ดกัน เย็ดในครอบครัว คลิปโป๊พี่น้องเย็ดกัน คลิปโป๊พี่น้องเย็ดกัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21