ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิป ดูด ควย  (อ่าน 143 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิป ดูด ควย
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:23:38 PM »
คลิป ดูด ควย คลิปโป๊โดนลักหลับxxx คลิป ดูด ควย คลิป ดูด ควยย้อนไปประมาณ10ที่แล้วผมได้ทำงานเป็นยามที่บริษัทค่ายเพลงที่ใหญ่แห่งนึงในประเทศไทยซึ่งผมก็ชอบมากเพราะได้เห็นนักร้องดังๆทั้งนั้น นักร้องค่ายนี้มีแต่สวยๆทั้งนั้น ผมยังเคยเอาพวกน้องๆเขาไปจินตนาการแล้วชักว่าวไปด้วยบ่อยๆเคยคิดในใจเราจะมีโอกาศได้อึ๊บนักร้องป่าวหว่าผมทำงานได้ประมาณ7เดือนสวรรค์ก็เข้าข้างผม ลืมบอกไปว่าตอนนั้นยาบ้าระบาดมาก และผมก็ใช้ด้วย เพราะบางทีมันไม่ไหว วันนั้นผมแอบไปเสพยาที่ลานจอดรถ กำลังเพลินๆเลยก็มีคนเดินมา ผมเลยไปแอบข้างหลังรถเก๋งคันนึงแล้วดูว่าเป็นใครเป็นแอนเดินถือของมาพะรุงรังพร้อมคุยโทรศัพท์มาด้วย พอเดินมาที่รถ ผมถึงกับควยลุกเลย ลืมบอกไปตอนผมเสพยาบ้าผมจะมีอารมทางเพศสูงมาก จะไม่ให้ควยลุกได้ไงก็เธอใส้เสื้อกล้ามสีน้ำเงิน กับกางเกงขาสั้นธรรมดา นมเธอแทบทะลักออกมา มันใหญ่มากๆ แล้วเธอก็เปิดประตูรถ ตอนกำลังจะก้าวขึ้นรถผมเห็นอะไรไม่รู้หล่นจากกระเป๋าเธอ ปรากฎว่าเป็นกล้องถ่ายVDOผมก็คิดในใจว่าเดี๋ยวเอาไปขายดีกว่าคงได้ตังใช้หลายบาท แล้วผมก็ไปเข้าทำงานเพราะได้เวลาของกะผม ผมเฝ้ายามจุดตรงบริเวณลิฟท์ พอประมาณเที่ยงคืนผมก็หยิบกล้องขึ้นมาดูเปิดดูอยากรู้มันมีอะไรข้างในบ้างพอผมเปิดดูหัวใจแทบวายในVDOผมเห็นเธอกับแฟนเอากันแบบถึงพริกถึงหีเธอยังแดงอยู่เลยน่าเลียมากๆ นมเธอก็ใหญ่และขาวมาก ผมมือสั่นเกิดมาไม่เคยเห็นอะไรแบบนี้มาก่อน &ผมดีใจแบบสุดๆทำไรไม่ถูกเลย พอตอนเช้าผมกลับไปที่ห้องเช่าห้องเช่าผมเป็นตึก5ชั้นผมอยู่ชั้น5 พอกลับมาถึงผมก็เอาVDOมาดู ในVDOที่ผมดูเห็นมีการใส่กุญแจมือแล้วเอาและใช้ของปลอม แต่เธอร้องครางเสียงเพราะมาก แต่ของแฟนเธอถ้าเทียบกะผมแล้วขนาดผิดกันเลย ของผมประมาณ8นิ้ว เคยมีอะไรกับแฟนเก่าเธอไม่ชอบบอกมันใหญ่ไปและอีกอย่างตัวเธอเล็กมากสูงแค่148เซ็นติเมตรเองเลยเลิกกันไปนานแล้วหลังจากที่ผมได้VDOมาก็ชักว่าวตลอดเป็นเดือน แล้วผมก็คิดว่าทำยังไงจะได้เอาตัวจริงระหว่างนั้นผมก็ยังทำงานอยู่ที่เดิมก็ยังเจอเธอบ่อยๆ เพราะเธอต้องมาซ้อมเต้น ได้ข่าวว่าจะออกอัลบั้มใหม่ช่วงนั้นมีข่าวดาราคนนึงหลุดมา ผมก็เลยคิดได้ ผมก็เลยดำเนินตามแผนเลย เริ่มแรกผมก็เอาไฟล์VDOลงคอมแล้วไรท์ออกมาแผ่นนึง แล้วตอนไปทำงานผมก็พยายามไปดักรอเจอเธอแถวที่จอดรถ เพราะเธอจะจอดแถวนั้นประจำ และผมก็เจอเธอจนได้ ผมก็เลยเรียกเธอ"คุณแอนครับ"เธอหันมาหันพร้อมกับมองผมตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยแล้วพูดเสียงห้วนๆ"แกมีธุระอะไร"ผมก็บอกว่า"มีคนฝากของให้คุณครับ"แล้วเธอก็หันมาพูดอารมเสียๆกับผมว่า"ทำไมไม่ให้เขาไปฝากPR แล้วแกเป็นแค่ยามมายุ่งไรด้วย"คำพูดว่าเป็นแค่ยามของเธอทำผมถึงโมโหเลยแต่ก็เก็บอาการแล้วบอกว่า"เขาบอกว่าเป็นCDลับอะไรก็ไม่รู้ต้องส่งกับมือคุณแอนเท่านั้น"พอจบประโยคนี้เธอร้องเสียงหลงเลย"ไหนอยู่ไหนแกเอาให้ฉันดูหน่อย"ผมก็เลยยื่นซองให้ในนั้นมีCDกับข้อความที่ผมเขียนไว้ เทอทำหน้าเสียแล้วกะชากซองไปแล้วขึ้นรถขับรถออกไปเลยในซองนั้นมีCDที่ผมเอามาจากVDOพร้อมกับข้อความว่า ถ้าไม่อยากให้CDนี้เผยแพร่ออกไปให้โทรมาเบอร์08X-XXX-XXXXก่อนวันพุธนี้ ที่สำคัญห้ามแจ้งตำรวจนะ ถ้าผมโดนจับCDนี้ได้มีขายทั่วประเทศแน่ พอประมาณสัก3ชั่วโมงเธอก็โทรมาหาผมเสียงเธอลอดมาจากโทรศัพท์ดังมาก"แกไปได้CDนี้มาจากไหน""ผมได้มาจากไหนไม่สำคัญหรอก""แกต้องการอะไร""พอดูผมดูCDหลายรอบแล้วมันเบื่อเลยอยากลองตัวจริงมั่ง"เธอตะคอกมาดัง"ไปลองกับแม่แกดิ"แล้วเธอก็วางสายไปแล้วประมาณสัก10นาทีเธอก็โทรมาอีก"ถ้าชั้นไม่ยอมตามข้อเสนอของแก แกจะทำยังไง""ผมก็ไปปั้มขายสิครับ คุณเป็นนักร้องดังยังไงขายได้เกินล้านแผ่นแน่ ผมขายแผ่นละ10บาทก็ได้เงิน10ล้านใช้สบายๆและ""แล้วแกคิดหรอว่าคนดูจะเชื่อว่าเป็นชั้นเดี๋ยวนี้พวกหน้าเหมือนเยอะแยะหรือแกอาจตัดต่อก็ได้""ก็แล้วแต่คุณแล้วผมให้โอกาศแค่พรุ่งนี้6โมงเย็นนะ"เธอด่าผมไอชั่วแล้วก็วางสายไปผมก็เลยมานั่งคิดว่าถ้าเธอไม่ตกลงผมคงเอาไปขายเจ้านายเก่าคงได้เงินมาใช้สักก้อน ผมเลยตัดสินใจออกจากงานเลยแล้วไปหายาบ้ามาเสพมาถึงอีกวันนึงที่ผมตกลงกับเธอไว้เธอก็ไม่โทรมา ช่วง1ทุ่มผมก็เอาคลิปมาทำเป็นSSแล้วลองไปพสตามเวปบิทประมาณ10เวป ว่าหลุดนักร้องดังชื่อ อ. ค่ายดังเริงรักกับแฟนแบบถึงพริกถึงขิงปล่อยให้โหลดพรุ่งนี้6โมงเย็นเป็นต้นไปผมเอาไปแต่SSนะแล้วปิดหน้าด้วย ปรากฎว่าคืนนั้นกระแสดังมากในเน็ต ตอนเช้ามีการพาดหัวข่าวหนังสือพิมพ์ทุกฉบับ ผมก็ติดตามข่าวตลอดพอตอนเช้า9โมงมีรายการนึงสัมภาษสดเธอบอกว่าไม่ใช่ตัวเธอแน่นอนค่ะ แต่นักข่าวบอกว่า กระแสบอกว่าหน้าคล้ายตัวจริงมากเลยนะ เธอก็บอกว่าไม่ใช่แอนแน่นอนค่ะ ยังไงรอดูตอน6โมงเย็นได้เลยค่ะไม่ใช่แอนอน่นอน ผมดูนั่งข่าวก็งงๆคิดในใจเธอจะไปแจ้งความแล้วหรอจะพาตำรวจมาจับป่าววะผมก็เลยเก็บข้าวของเตรียมหนี ขณะเก็บของอยู่เธอก็โทรมา'ตกลงชั้นยอมทำตามที่แกบอกแต่แกห้ามไปโพสในเน็ตนะ"ผมก็งงๆกลัวว่าเธอจะมาไม้ไหนผมเลบอกว่าถ้าคุณแจ้งตำรวจแล้วผมโดนจับเพื่อนผมมันเอาไปปั้มขายแน่"ชั้นยังไม่แจ้ง ถือว่าทำทานแล้วกัน"ผมก็นึกในใจเอาวะมาถึงขั้นนี้แล้ว ผมเลยบอกว่าตอน5โมงให้ขับรถมารอที่ 7 ตรงปากซอยพอมาถึงให้โทรหาผมเธอบอกว่าไม่ได้ตอน6โมงเย็นเธอต้องออกรายการทีวีผมก็บอกว่าจะมาหรือไม่มา เธอบอกมาก็ได้ แล้วเธอก็วางสายไปผมก็เลยลงไปหายาม ซึ่งยามคนนี้ผมแบ่งยาให้เสพประจำ บอกว่าสักประมาณ6โมงแฟนผมจะมาหาให้เปิดประตูให้ด้วยนะแล้วถ้ามีตำรวจมาขอให้เปิดประตูยิงเบอมานะ พี่เธอที่เป็นตำรวจไม่อยากให้เธอคบกับผม แล้วผมก็แบ่งยาบ้าให้พี่ยามไปเม็ดนึงผมก็ขึ้นมาบนห้องแล้วนั่งรอกลัวก็กลัวตื่นเต้นด้วย ระหว่างรอเสพยาไป3เม็ด ถ้าผมเสพยาผมจะเอานานมากๆแฟนเก่าเลยเลิกไป 4โมง45เธอก็โทรมาบอกว่ามาถึงแล้ว ผมเลยวิ่งขึ้นไปบนดาดฟ้าไปส่องกล้องดู แล้วให้เธอลงจากรถเห็นเธอใส่แว่นใส่หมวกเสื้อยืดคอกลมธรรมดา และกางเกงขาสั้น &ผมเลยบอกว่าให้เดินมาที่ตึกFแล้วบอกว่ามาหาดำ ระหว่างที่เธอเดินมาผมก็ลองส่องกล้องดู ว่ามีใครตามมาหรือป่าว แล้วผมก็โทรบอกพี่ยามว่าแฟนผมมาถึงละเดี๋ยวเปิดประตูให้เขาแล้วบอกว่าห้องอะไรแล้วถ้ามีตำรวจมาโทรบอกผมพี่เดี๋ยวมีทิปผมก็ไปยืนหลบแถวบันไดหนีไฟรอเธอขึ้นลิฟท์มาพอเธอขึ้นมาผมให้เธอยืนรอหน้าห้องประมาณ5นาทีแล้วผมก็ออกมาพอเธอเห็นผมเธอก็สะดุ้งเล็กน้อย บอกว่าแกคือไอยามคนนั้นนี่ แกเก็บกล้องชั้นได้ใช่ไหมแล้วเธอเอาซองมาจากในกระเป๋าแล้วบอกว่า"นี่เงินสดแสนนึงชั้นขอแลกกับกล้องชั้น""คุณคิดว่าผมอยากได้เงินหรอบอกแล้วไงถ้าผมอยากได้เงินผมก็เอาไปปั้มขายแล้ว""แล้วแกต้องการอะไร""ก็บอกแล้วไงว่าอยากทำแบบในCDเอง"เธอโมโหตัวสั่นแล้วกดลิฟท์ลง"ผมเลยเข้าไปน้องแล้วไปดูตรงระเบียงกะว่าดูเธอไปแล้วผมก็จะไปมั่ง เห็นเธอเข้าไปนั่งในแล้วสตาร์ทรถแต่ยังไม่ขับออกไปผมเลยโทรไปหาพี่ยามว่ามีไรผิดปกติไหม มีดิแฟนแกอยู่ดีๆมาบอกให้เปิดประตูแล้วทำหน้าบึ่งแต่ว่าแหนแกสวนดีนะตอนที่ผมคุยกะพี่ยามเธอก็ลงจากรถมาแล้วเดินมาบอกว่ามะกี๊ลืมของเปิดประตูให้ขึ้นไปอีกทีผมเลยบอกพี่ยามให้แกเปิดแล้วผมก็วางสายมานั่งรอในห้องสักพักเธอก็มาเคาะประตู ผมก็เปิดประตูออกไป เธอยืนหน้าห้อง แล้วถามว่า"ถ้าชั้นให้แกทำแกจะคืนกล้องให้ชั้นหรอแล้วแกจะไม่ไปเล่าให้ใครฟังหรอ"วันหลังมาต่อใหม่นะง่วงนอนละ&&    &  แอนนาไม่น่าเลยยยแต่ผัว นักร้อง อ.นั่นอ่ายนั่นก้อยาวนะ เสียแต่ผอมไปหน่อยถึงพี่ รปภ.มี 8 นิ้วก้อคงไม่ทำให้เทอว์สะเทือนหรอก...ยกเว้นใช้กระบอง รปภ.การ์ตูนโป๊แปลไทยและไม่แปลแอบถ่ายกางเกงในสาวแวนหนังเอ็ก ไทย แอบ ถ่ายxvideo.com ดูไม่ได้ ค้าง 1%หนังโป๊ญี่ปุ่นออนไลน์แตกในคลิป สอน หา จุด g spotดิฉันต้องออกจากบ้านตั้งแต่เช้า ในทุกๆวันตามปกติวันเวลาราชการ ดิฉันชื่อวิมล เป็นอาจารย์สอนวิชาภาษาไทยอยู่ที่โรงเรียนมัธยมประจำอำเภอแห่งหนึ่งในเขตภาคเหนือตอนบน ความที่ดิฉันถือตำแหน่งเป็นครูฝ่ายปกครองด้วย ทำให้ในบางวันฉันต้องคอยตรวจตรากระเป๋าเด็กนักเรียนตรงหน้าประตูทางเข้า เพราะละแวกโรงเรียนที่สอนอยู่มียาเสพติดระบาดอยู่มาก อีกทั้งพวกเด็กๆในโรงเรียน ยังเป็นพวกวัยรุ่นกำลังโต ชอบลอง และไม่ค่อยจะเชื่อฟัง เลยต้องเข้มงวดกวดขันกันเป็นพิเศษ ดิฉันจึงกลายเป็นครูฝ่ายปกครองจอมเฮี้ยบและดุมากๆคนนึงของโรงเรียนเลยก็ว่าได้ครอบครัวของดิฉัน มีกันอยู่ 5 คน คือ ดิฉันและ สามี กับลูกๆอีกสามคน ลูกคนเล็กเป็นผู้ชายกำลังเรียนอยู่ที่โรงเรียนเดียวกันกับที่ดิฉันสอนอยู่ อีกสองเป็นผู้ชายคน ผู้หญิงคน เรียนจบแล้วกำลังทำงานอยู่ในเมืองกรุง ในทุกๆวันดิฉันจะออกจากบ้านแต่เช้าพร้อมกับลูกชายคนเล็กของดิฉัน ลูกชายคนเล็กเรียนอยู่ชั้น ม.5 เป็นเด็กนักเรียนที่เรียบร้อยมาก ไม่เคยดื้อและเกเรเลย พอดิฉันมาถึงโรงเรียน ฉันและลูกก็แยกทางกันไปทำหน้าที่ของตน หน้าที่ครูของดิฉันมีมาก เลยไม่ได้ใส่ใจกับลูกชายคนเล็กเท่าไรนัก เพราะเขาเองก็เป็นคนนิสัยดีไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงคาบสุดท้ายของทุกวัน ดิฉันต้องเข้าสอนตามตาราง โดยสอนวิชาภาษาไทยให้กับเด็กม.3 ห้อง8 ซึ่งถือเป็นห้องที่มีเด็กเกเรเยอะมากๆ ทั้งดื้อทั้งซน ครูคนใหนก็กำราบไม่อยู่ เลยต้องส่งให้ดิฉันมาสอน แม้ดิฉันจะเป็นครูที่เฮี้ยบและดุมากๆ แต่ถ้าไม่เข้มงวดกับเด็กพวกนี้เมื่อไร เด็กมันจะได้ใจยิ่งเกเรขึ้นเท่านั้น แม้จะเหนื่อยที่จะต้องมาคอยสอนมาคอยบังคับพวกเด็กเกเรเหล่านี้ แต่ดิฉันก็ทำอย่างสุดความสามารถเพื่อที่จะกำราบเด็กพวกนี้ตามสัญชาตญาณความเป็นครู จนครูคนอื่นๆเห็นว่าเด็กนักเรียนห้อง8 ให้ความเคารพกับดิฉันมากที่สุดในบรรดาครูทั้งหมด เลยตัดสินใจให้ดิฉันเป็นครูประจำชั้นห้อง8 ด้วย ซึ่งดิฉันเองก็ไม่ปฏิเสธ เพราะการกำราบเด็กเกเรก็ถือเป็นหน้าที่ของดิฉันอยู่แล้ว แต่พอกลับบ้านมาทีไรก็หลับเป็นตายทุกที ด้วยความเหนื่อยล้าทุกเช้าในคาบแรก คือคาบโฮมรูมดิฉันต้องเข้าไปคุยกับเด็กนักเรียนในห้องทุกๆเช้า ดิฉันสังเกตพวกเด็กนักเรียนผู้ชายในห้อง ถ้าไม่แอบอ่านหนังสือโป๊ ก็คุยกันเรื่องรถซิ่ง ส่วนพวกผู้หญิง บางคนก็แอบพกเครื่องสำอางค์มาแต่งหน้าที่โรงเรียน สังเกตจากใบหน้าของเด็กนักเรียนหญิงบางคนซึ่งแต่งหน้าจัดมากเกินกว่าที่จะเป็นนักเรียน จนดิฉันต้องเรียกมาเตือนเป็นรายๆไป บางคนนอกจากแต่งหน้าแล้ว ยังแต่งกายผิดระเบียบด้วย ผู้หญิงบางคนยังเล่นหูเล่นตากับเด็กนักเรียนชายในห้องอย่างออกหน้า แม้ดิฉันจะว่าจะเตือน บางทีถึงกับลงไม้เรียวกับเด็กๆเหล่านี้แล้ว พอปล่อยไปซักพักก็กลับมาเกเรกันเหมือนเดิมอีก ถึงจะรู้สึกอ่อนใจ แต่ดิฉันก็ต้องทำอย่างสุดความสามารถความเป็นครู ทั้งนี้ก็แค่อยากให้เด็กๆพวกนี้ได้ดีแหล่ะค่ะ ไม่อยากให้หลงเดินทางผิดๆวันนึงดิฉันเข้าห้องเรียนไปสอนตามปกติ แต่เข้าไปก่อนเวลา ทำให้พวกเด็กๆเลยไม่ทันตั้งตัว ดิฉันเข้าห้องมาแล้ว ยังเห็นจับกลุ่มกันเป็นกลุ่มๆ เล่นซนคุยกันอยู่ ดิฉันแกล้งเดินเบาๆตรงไปยังกลุ่มของพวกเด็กที่เกเรที่สุดในห้อง คือกลุ่มพวกเด็กนักเรียนชายที่อยู่หลังห้อง พอดิฉันทำเสียงเอ็ดใส่เสียงดัง พวกเด็กๆก็แตกฮือกันไปนั่งประจำที่แทบไม่ทัน ดิฉันสังเกตเห็นหนังสือเล่มนึงถูกวางลืม กองอยู่กับพื้นตรงนั้นเลยหยิบเอาขึ้นมาดู ปรากฏว่าเป็นหนังสือโป๊ พอดิฉันพลิกไปดู ก็ปรากฏเห็นฉากร่วมเพศกันอย่างโจ๋งครึ่มสอดใส่กันแบบเห็นจะจะ ตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรมาก ได้แต่ตวาดเสียงดังเพื่อหาเจ้าของหนังสือมารับผิดชอบ“หนังสือโป๊ เล่มนี้ของใคร ออกมาหน้าชั้นเร็วๆ!”ดิฉันตวาดเสียงดัง แต่พวกเด็กๆก็ก้มหน้าเงียบกันหมดดิฉันคิดขึ้นมาได้ว่าพวกผู้ชายที่อ่านหนังสือพวกนี้จะต้องเครื่องเพศแข็งปั๋งกันทุกคน ตอนนั้นไม่ได้คิดอะไร นอกจากจะจับตัวการมาลงโทษ จึงสั่งให้ผู้ชายในห้องทั้งหมดยืนขึ้น จนสังเกตได้อยู่ สี่-ห้าคนที่เป้ากางเกงตุง เลยสั่งให้ออกมายืนเรียงอยู่หน้าชั้น“ดูซิอ่านกันจนเป้ากางเกงตุงขนาดนี้ยังไม่ยอมรับผิดอีก” ดิฉันพูดขึ้นมา เอาไม้เรียวเคาะใส่เป้ากางเกงเด็กพวกนั้นเบาๆ จนเด็กพวกนั้นสะดุ้งจนตัวงอ ทำเอาเด็กคนอื่นๆหัวเราะกันสนุก ส่วนพวกที่ยืนรอทำโทษอยู่หน้าชั้นก็ก้มหน้าหลบอายกันหมด“หนังสือเล่มนี้ครูจะเอาไปเผาทิ้ง ส่วนพวกเธอต้องเจอไม้เรียวคนละสองที” ดิฉันพูดจบก็ สั่งให้เด็กพวกนั้นเดินเรียงเข้ามาทีละคน ดิฉันฟาดไม้เรียวลงก้นเด็กเหล่านั้นไปคนละสองที ก่อนที่ดิฉันจะเริ่มทำการสอนแล้วออดเลิกชั้นก็ดังขึ้น พวกเด็กๆก็เริ่มทำความสะอาดกันตามเวรที่แบ่งกันไว้ ส่วนดิฉันก็เข้าห้องพักครูไปจัดเตรียมเอกสาร เพื่อกลับเอาไปทำต่อที่บ้าน แล้วก็นึกขึ้นได้ว่าวันนี้จะเข้าไปเอาเมล็ดผักจำพวกผักสลัดแถวๆแปลงเกษตรท้ายโรงเรียนเพื่อนำไปปลูกที่บ้าน จากห้องพักครูของดิฉันไปแปลงเกษตรก็ประมาณ 200 เมตร ไม่ใกล้ไม่ไกลมาก ก็เลยเดินไป พอเดินมาสักครึ่งทางถึงตรงแถวตึกร้าง ที่เหลือแต่กำแพงด้านเดียวซึ่งเมื่อก่อนคือตึกพักครูเกษตรเก่า ตอนนี้กำลังจะถูกทุบทิ้ง ดิฉันก็ได้ยินเสียงเด็กหลายๆคนคุยกัน ก็เลยค่อยๆแอบมองลอดช่องหน้าต่างเก่าที่ไม่มีบานหน้าต่างแล้ว แอบฟังเด็กพวกนั้นคุยกัน“ ครูวิมลแม่งตีเจ็บชิบหาย กูยังปวดก้นอยู่เลยว่ะ”เด็กคนนึงพูดขึ้นมา“เออสัด..แม่ง เกิดมาพ่อแม่กูยังไม่เคยตีกูเลย คอยดูนะสักวันกูจะจับแม่งเย็ดให้ได้”เด็กคนที่ดูจะเป็นหัวโจกพูดขึ้นมา เขาชื่อ อั๋นลูกเจ้าของร้านวัสดุก่อสร้างในตัวเมือง สิ่งที่เด็กคนนั้นพูดทำเอาดิฉันโกรธแทบเป็นฟืนเป็นไฟ แต่ก็อยากฟังเด็กพวกนั้นคุยต่อ เลยยังไม่แสดงตัวออกไป“เฮ้ย นั่นมันครูนะเว้ย” เด็กคนข้างๆพูดขึ้นมา ทำสีหน้าตกใจ“ครูแล้วไงวะ อย่าบอกนะพวกมึงไม่เคยคิด ครูวิมลแม่งทั้งขาวทั้งอวบ สะโพกใหญ่ แถมนมใหญ่ชิบหายน่าเย็ดจะตาย กูว่านะหีแกคงจะใหญ่ด้วยแหล่ะว่ะ กูยังเคยแอบเอาไปจินตนาการชักว่าวเลย ข้ารู้พวกเอ็งก็คิดแบบเดียวข้า อย่าปฏิเสธเลยดีกว่า” เด็กชายอั๋นพูดจบ หัวเราะออกมาเบาๆ ดูๆเด็กนักเรียนคนอื่นก็ตั้งใจฟังไม่น้อย ดิฉันเองก็เริ่มหน้าร้อนๆเหมือนกันที่ได้ยินพวกเด็กนักเรียนพูดกันแบบนั้น“เออว่ะ กูก็เคยเอาไปจินตนาการเหมือนกัน สเป๊กกูเลย อวบๆขาวๆ ยิ่งแกอยู่ข้างๆบ้านข้าด้วยนะ ได้แอบมองแกเป็นประจำเลยล่ะ” เด็กนักเรียนอีกคนพูดขึ้นมา พอดิฉันสังเกตดีๆก็ถึงกับตกใจ เพราะเด็กคนนั้นคือลูกชายร้านขายของชำข้างๆบ้านดิฉันเอง เขาชื่อว่า เก่ง ซึ่งปกติเป็นเด็กเรียบร้อยมากๆ อีกทั้งยังเรียนอยู่ห้องหนึ่ง ห้องเด็กเรียนดี สะอาดสะอ้านผิดกับเด็กคนอื่นๆ ดิฉันแปลกใจมากว่าทำไมต้องมาคลุกคลีอยู่กับกลุ่มเด็กเกเรพวกนี้ด้วย“เอางี้ พวกมึงมาชักว่าวกับกู เป็นสักขีพยานกัน ว่าจะหาทางเย็ดครูวิมลแก้เผ็ดให้จงได้ดีกว่า” เด็กนักเรียนชื่ออั๋นลุกขึ้น รูดซิปชักลำควยออกมา ก่อนที่เด็กคนอื่นๆจะทำตามตอนนี้ภาพที่อยู่ตรงหน้าดิฉัน คือภาพเด็กนักเรียนชายสี่คน กำลังยืนเรียงชักว่าวกันอย่างสนุกสนาน ดิฉันสังเกตดูท่อนเอ็นแต่ละคน มีขนาดเล็กใหญ่ไม่เท่ากัน โดยเฉพาะเด็กนักเรียนชื่อเก่ง นอกจากจะขาวตี๋และตัวใหญ่แล้ว ท่อนเอ็นของเขายังมีขนาดเขื่องอีกด้วย ซ้ำยังขาวเผือก หัวแดงบาน ลำงอเป็นรูปดาบเลยทีเดียว ดิฉันที่แอบมองดูแล้วก็หน้าร้อน ใจสั่นๆ ยิ่งรู้ว่าเด็กๆพวกนี้คิดพิเรนทร์กับดิฉันด้วย ยิ่งทำให้ใจหวิวๆขึ้นมา ถึงแม้ดิฉันจะโกรธเด็กเหล่านั้นอยู่ก็ตาม ดิฉันรีบเดินออกมาจากตรงจุดนั้นช้าๆ และเงียบ พอได้ระยะห่างสักหน่อย จึงรีบเดินไวๆมาที่แปลงเกษตรทันที รีบทำธุระให้เสร็จแล้วรีบกลับบ้านดีกว่า เพราะกลัวลูกชายจะรอนานพอดิฉันเดินมาถึงก็ไม่เจอใครอยู่ที่เรือนเพาะชำเลยทั้งๆที่นัดกับครูอ๊อด(ครูสอนวิชาเกษตร) ว่าจะเข้ามาเอาเมล็ดผักสลัด ก็เลยถือวิสาสะเดินเข้าไปในห้องพักครูตรงหลังโรงเพาะชำเผื่อครูอ๊อดจะอยู่ที่นั่น เดินไปถึงก็ปรากฏว่าประตูไม่ได้ล๊อกไว้และเปิดแง้มๆอยู่ พอดิฉันจะก้าวเท้าเข้าไปในห้องพักครูเท่านั้น ก็ได้ยินเสียงสองเสียงเหมือนคนกำลังคุยกัน ก็เลยหยุดยืนใช้สายตามองลอดผ่านช่องประตูเข้าไปในห้อง ภาพที่เห็นทำเอาหัวใจของดิฉันหล่นไปกองที่ตาตุ่มทันที มันยิ่งกว่าที่ดิฉันได้เห็นได้ยินเมื่อกี้เสียอีก เมื่อเห็นครูอ๊อดยืนทาบตัวช่วงล่างแนบติดอยู่ด้านหลังครูเพ็ญ(ครูสอนนาฏศิลป์) โดยที่กระโปรงชุดครูสีกากีของครูเพ็ญถูกถลกขึ้นม้วนมากองเหนือสะโพกเผยให้เห็นแก้มก้นขาวโพลน เสื้อสีกากีของเธอถูกแกะกระดุมเม็ดบนออกสอง-สามเม็ด แล้วคอเสื้อถลกออกไปด้านข้างเผยให้เห็นเนื้อไหล่ขาวที่ตัดกับสายเสื้อในสีดำชัดเจน ช่วงบริเวณหน้าอกของครูเพ็ญถูกจับคลำด้วยสองมือของครูอ๊อดจนบุ๋มตามรูปนิ้วจากทางด้านหลัง ส่วนครูอ๊อดเองก็ยืนเปลือยท่อนล่างกางเกงถูกถอดกองไว้ที่ปลายเท้า เขากำลังกระเด้ารัวบั้นเอวจนก้นตอบเข้าใส่บั้นท้ายครูเพ็ญจากทางด้านหลังอย่างเป็นจังหวะจนแก้มก้นของครูเพ็ญกระเพื่อม ได้ยินเสียงเนื้อกระทบกันอย่างถนัดถนี่ดัง ปั่บ ปั่บ..ดิฉันแทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง เพราะทั้งครูอ๊อดและครูเพ็ญต่างก็มีครอบครัว มีผัวมีเมีย ซ้ำยังมีลูกแล้วด้วยกันทั้งคู่ ไม่คาดคิดเลยว่าเขาสองคนจะกล้าทำเรื่องผิดประเวณี ผิดผัว-ผิดเมียอย่างนี้“เร็วหน่อย..อ๊อด..เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า..อาห์”ครูเพ็ญเหลียวศีรษะหันมาพูดกับครูอ๊อดที่อยู่ด้านหลังของเธอ สายตาของดิฉัน จ้องไปที่ท่อนล่างเปลือยเปล่าของพวกเขาทั้งสอง มุมที่ดิฉันมองอยู่เป็นมุมทางด้านข้างพอดี ทำให้เห็นพวกเขาปฏิบัติกิจกามได้อย่างถนัดตา ทั้งจังหวะโยกเข้า-ออก และแท่งเอ็นที่ผลุบๆโผล่ๆตรงช่องว่างระหว่างกลางตัวอย่างเป็นจังหวะ ภาพที่เห็นทำเอาดิฉันหน้าร้อนผ่าว ใจเต้นตึกตัก จนต้องเอามือกุมหน้าอกตัวเอง ดิฉันคิดในใจว่ามันเกิดอะไรขึ้นกับโรงเรียนแห่งนี้ ทั้งครูทั้งนักเรียนเป็นพอๆกันเลย โดยเฉพาะครูซึ่งถือว่าเป็นแม่พิมพ์ของชาติ มีความรู้มากมายแทนที่จะเป็นตัวอย่างให้เด็กๆ กลับทำเรื่องบัดสีเสียเอง แม้ดิฉันจะคิดตำหนิพวกเขา แต่ในใจกลับรู้สึกหวิวๆขึ้นมาอีกครั้ง เพราะทั้งครูอ๊อดและครูเพ็ญต่างก็เป็นเพื่อนสนิทเรียนร่วมรุ่นเดียวกันมา ไม่เห็นมีท่าทีจะเป็นอย่างนี้ได้“จะรีบทำไม เลิกเรียนแล้ว ไม่มีใครมาเห็นหรอก อูย” ครูอ๊อดพูดกับครูเพ็ญ มือทั้งสองข้างของครูอ๊อดถูกเลื่อนมาจับกระชับไว้ที่สะโพกทั้งสองข้างของครูเพ็ญ แล้วครูอ๊อดก็เริ่มเร่งจังหวะกระเด้ารัวบั้นเอวเร็วขึ้น“อ๊ะส์..นัดกับวิมลไว้ไม่ใช่หรอ..อ้าส์..”ครูเพ็ญพูดถามครูอ๊อด พอเขาเอ่ยชื่อดิฉันขึ้นมา สติของดิฉันก็กลับคืน พยายามขยับตัวหลบไปหลังประตู“มาตอนนี้เลยสิดี จะได้จับเย็ดอีกคน อูย” ครูอ๊อดพูดขึ้นมา สิ่งที่ฉันได้ยิน ทำเอาดิฉันถึงกับตกใจเป็นอย่างมาก และพยายามตั้งใจฟังสิ่งที่พวกเขากำลังพูดต่อ“ว้าย..อยุดเลยนะ นั่นมันเพื่อนฉัน..อ๊ะส์...อ๊ะส์..” ครูเพ็ญพูดเสียงแข็งออกมา ก่อนที่จะครางกระเส่าน้ำเสียงเหมือนคนใกล้จะถึงจุดสุดยอดแล้ว ที่รู้เพราะเรื่องพวกนี้ดิฉันก็ผ่านมาเยอะพอสมควรเหมือนกัน“เพื่อนกันสิดี จะได้ขอเย็ดกันง่าย เหมือนเพ็ญไงจ้ะ อูย” ครูอ๊อดพูดขึ้นมา ทำให้ดิฉันกลับคิดมากขึ้นไปอีกว่าทั้งสองแอบไปมีความสัมพันธ์แบบนี้กันตั้งแต่เมื่อไร“อย่าพูดอย่างนั้นนะ อ๊ะส์..อู้ว..แค่นี้ก็รู้สึกผิดจะแย่อยู่แล้ว..อาห์..อาห์..” เสียงครูเพ็ญพูดปนน้ำเสียงครางกระเส่า ทำให้ดิฉันใจเต้นตึกตักมากขึ้นไปอีก จนรู้สึกเหมือนจะหน้ามืดทนยืนดูต่อไม่ค่อยไหว เลยค่อยๆเดินออกมาจากตรงนั้น พอได้ระยะห่างก็เดินไวๆกลับมาที่รถทันที แม้ดิฉันจะอยู่ห่างจากห้องพักครูแล้ว แต่ดิฉันกลับยังได้ยินเสียงครางดังลั่นขึ้นมาแว่วๆจากด้านหลัง ดิฉันคิดว่าตอนนี้เพื่อนครูของดิฉันทั้งสองคนคงจะสุขสมถึงจุดหมายทั้งคู่แล้ว“แม่ ทำไมมาช้าจัง ผมรออยู่นานแล้วนะ รีบๆกลับกันเถอะ” เสียงลูกชายของดิฉันพูดขึ้นมา ขณะที่ดิฉันเดินมาถึงที่รถดิฉันไม่พูดอะไร พอขึ้นรถได้ก็รีบขับกลับบ้านทันที พอถึงบ้านลูกชายของดิฉันก็รีบลงจากรถ เพราะตอนนี้ได้เวลาการ์ตูนเรื่องโปรดของเขาพอดี ส่วนดิฉันก็เดินหอบเอาเอกสารไปไว้ในห้องทำงาน โดยไม่ลืมเหน็บหนังสือโป๊ที่ยึดมาจากพวกเด็กเกเรพวกนั้นเข้ามาในห้องด้วย ดิฉันเข้าไปหลังครัวหยิบน้ำเย็นในตู้เย็นออกมาดื่ม ก่อนที่จะกลับเข้ามาทำงานเอกสารในห้องทำงานของดิฉันต่อทำงานไปได้สักพัก ดิฉันก็คิดไปหลายๆเรื่องจนต้องหยุดทำงาน แล้วมานั่งเรียบเรียงเรื่องราวที่เกิดขึ้นในวันนี้ ทั้งเรื่องเด็กนักเรียน และเรื่องของครูอ๊อดกับครูเพ็ญ เรื่องของพวกเด็กนักเรียน ดิฉันไม่อยากจะต่อว่าเด็กๆมากเท่าไรนัก เพราะพวกเขากำลังอยู่ในวัยรุ่นวัยกลัดมัน ซ้ำยังเป็นเด็กจะพูดจะทำอะไรก็ไม่ค่อยคิด ผิดกับครูอ๊อดและครูเพ็ญที่ต่างก็เป็นผู้ใหญ่แล้วซ้ำยังเป็นครูบาอาจารย์ ไม่น่าจะมาทำเรื่องบัดสีเช่นนี้ได้ โดยเฉพาะครูอ๊อดที่พูดจาเกินเลยออกมา ซึ่งจริงๆแล้วอาจจะไม่ได้คิดอะไรแค่คะนองปาก ดิฉันพยายามมองในแง่ดีเข้าไว้ก่อน เพราะอย่างที่บอกทั้งคู่ต่างเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกันกับดิฉัน ไปเรียนไปเที่ยวด้วยกันอยู่ตลอด สำหรับครูอ๊อดและครูเพ็ญก็เห็นมีหยอกล้อกันบ้างตามประสาเพื่อน แต่ไม่คิดว่าจะเกินเลยกันมาถึงขนาดนี้ดิฉันคิดๆอยู่ก็เหลือบมองดูหนังสือโป๊ที่วางไว้ข้างๆ ใจมันก็สั่นๆ พอหยิบหนังสือโป๊ขึ้นมาดู ดิฉันพลิกดูไปหน้าต่อหน้า เห็นภาพชายหญิงร่วมเพศเย็ดกันหลายท่า สอดใส่กันแบบเห็นจะๆ ดิฉันห่างเหินเรื่องอย่างว่ามานานมากๆ ตั้งแต่ที่ดิฉันย้ายมาเป็นครูฝ่ายปกครอง นับคร่าวๆมาก็ร่วมปีแล้ว พอมาได้เห็นของแบบนี้ จึงทำให้อารมณ์สวาท ใจวาบหวิว ไฟราคะลุกโชนขึ้นมาอีกครั้ง ดิฉันเองเมื่อสมัยสาวๆก็เป็นคนไวต่อเรื่องพรรค์นี้มาก กับสามี เราสองคนก็มีอะไรกันบ่อยๆ จนมีลูกด้วยกันถึงสามคน เพียงแต่พักหลังๆเท่านั้นที่หายๆไปบ้าง เพราะต่างคนต่างมีงานมากขึ้นพอคิดไปคิดมาก็เริ่มฟุ้งซ่าน เลยเดินออกไปเอาผ้าเช็ดตัว เข้าห้องน้ำ เพื่ออาบน้ำชำระความร้อนที่มี ดิฉันอาบน้ำราดตัวด้วยน้ำเย็นๆก็พอให้หายงุ่นง่านลงไปได้บ้าง พอออกมาจากห้องน้ำก็เดินเข้าห้องแต่งตัว แต่เสื้อผ้าส่วนมากก็ตากไว้อยู่หลังบ้าน โดยเฉพาะพวกชุดนอน ดิฉันเลยเดินหยิบตะกร้าผ้าไปที่ราวตากหลังบ้าน เพื่อไปเก็บเสื้อผ้า ทั้งที่ยังนุ่งผ้าถุงมัดกระโจมอกอยู่ ขณะที่กำลังเก็บเสื้อผ้าอยู่ที่หลังบ้านนั้น ดิฉันก็เหลือบไปมองเห็นเด็กชายเก่งกำลังรถน้ำต้นไม้อยู่ทางหลังบ้านพอดี บ้านทั้งสองหลังของเราติดกัน ด้านหลังบ้านถูกกั้นไว้แค่รั้วไม้ปักไว้ห่างๆเท่านั้น พอให้มองลอดเห็นกันได้อย่างชัดเจน เขามองดิฉันตาแทบถลนออกมาจากเบ้า ยิ่งดิฉันนึกถึงเหตุการณ์เมื่อตอนบ่าย ที่เด็กชายเก่งพูดออกมาให้เพื่อนๆของเขาฟังว่า เคยแอบเอาดิฉันไปจินตนาการเวลาช่วยตัวเองนั้น ก็ยิ่งทำให้ดิฉันใจสั่น หัวใจเต้นตึกตัก ทำเอาอกสั่นหวั่นไหว ยิ่งผ้าถุงที่นุ่งกระโจมอกไว้นั้น ทั้งบางเพราะมันเก่ามากแล้ว อีกทั้งยังเปียกเลยทำให้เห็นส่วนสัดอวบๆของดิฉันได้อย่างชัดเจนถนัดตา ส่วนหน้าอกก็นูนดันผ้าถุงเป็นรูปเต้าเห็นยอดถันขึ้นเป็นเม็ดๆ ด้านล่างเนินสามเหลี่ยมก็เว้าเข้าไปเห็นเป็นทรงเนินทรงโคกแคมชัดเจน ดิฉันอายมากเมื่อถูกเด็กรุ่นลูกมองละลาบละล้วงอย่างกับจะกลืนกินอย่างนั้น จึงรีบเก็บเสื้อผ้าไวๆรีบเดินขึ้นบันใดมาบนบ้านทันที แล้วรีบเข้าไปในห้องเก็บเสื้อผ้า เพื่อเปลี่ยนชุดคลุมนอน พอดิฉันกำลังจะเปลี่ยนชุด ก็เหลือบไปมองบ้านเด็กชายเก่ง จึงเพิ่งรู้ว่าห้องเปลี่ยนเสื้อผ้าของบ้านดิฉันดันไปตรงกับห้องนอนของเด็กชายเก่งพอดี เลยปิดหน้าต่างห้องไว้ ก่อนที่จะเปลี่ยนชุดนอน เพราะกลัวว่าจะถูกเด็กชายเก่งแอบดูอีกพอตกกลางคืน ด้วยความกระสันต์ของดิฉันที่สะสมมาทั้งวัน จึงพยายามปลุกสามีให้ทำการบ้าน แต่สามีของฉันก็นอนหลับเป็นตาย ปลุกเท่าไรก็ไม่ตื่น เงี่ยนก็เงี่ยน ดิฉันเลยออกมาจากห้องนอน ตรงไปที่ห้องทำงาน นั่งบนเก้าอี้นวม หยิบเอาหนังสือโป๊มาเปิดแล้ว ถลกปลายชุดคลุมนอน แหกขาใช้นิ้วแยงร่องสวาทช่วยตัวเอง เสร็จสมจนนิ้วเปียกคารูสวาทบนเก้าอี้ทำงาน ก่อนที่ดิฉันจะเดินเพลียๆกลับเข้าไปนอนตามเดิมพอรุ่งเช้า ดิฉันก็ลุกขึ้นอาบน้ำ เตรียมตัวไปสอนตามปกติ แต่วันนี้ดิฉันใช้เวลาอยู่กับหน้ากระจกห้องแต่งตัวนานขึ้น พลางพินิจดูร่างกายตัวเอง ดิฉันอายุเกือบจะ 35ปีแล้ว และมีลูกสามคน สูง170 สัดส่วนประมาณ 37-25-34 อวบๆแต่ไม่ถึงกับอ้วน แต่เนื้อตัวยังแน่นตึงเปรี๊ยะซ้ำยังเอวคอดเมื่อเทียบกับสะโพกที่ผายออกไปมากกว่าเพราะดิฉันมีลูกมาแล้วถึงสามคน ส่วนที่มักจะโดนผู้ชายน้อยใหญ่แอบมองอยู่เสมอก็คือหน้าอก เพราะมันใหญ่เกินตัวไปมาก เสื้อหลายตัวของดิฉันถึงกับต้องไปผ่าช่วงอกให้กว้างขึ้นเพื่อที่จะใส่ได้สะดวก lส่วนผมของดิฉันก็ยาวมาถึงกลางหลังและหยิกแบบเป็นธรรมชาติ แต่ดิฉันโกรกผมเป็นสีออกน้ำตาลแดงตามสมัยนิยม ตาคมเรียวทำให้ดูเหมือนเป็นคนดุ และริมฝีปากที่อวบอิ่ม พอมองดูตัวเองโดยรวมก็ถือว่าเป็นคนที่เซ็กซี่น่ามองคนนึง ไม่แปลกนักที่จะถูกเด็กนักเรียนวัยกลัดมันเหล่านั้นแอบมองลวนลาม ขนาดเพื่อนครูด้วยกันก็ยังคิดไม่ซื่อกับดิฉันเลย ยิ่งคิดย้อนถึงตัวเองในอดีต สมัยรุ่นแรกสาวนั้นดิฉันถือเป็นคนที่หน้าตาดีและหุ่นดีมากๆคนนึงในรุ่น และออกจะเป็นคนเซ็กซ์จัดนิดๆ เพราะดิฉันใจแตก ในคืนวันงานเลี้ยงส่งรุ่นพี่ที่กำลังจะจบอย่างดิฉัน โดยดิฉันโดนรุ่นพี่ที่จบไปแล้วเปิดบริสุทธ์เย็ดเอาจนตั้งท้องตั้งแต่เรียนมหาวิทยาลัย ดีที่มันเป็นปีสุดท้ายพอดี เลยเรียนจบพร้อมกับได้สามีและลูกคนแรกมาพร้อมๆกันด้วยหน้าที่การงานในปัจจุบันทำให้ดิฉันกลายมาเป็นครูจอมดุ และตั้งใจทำงานอย่างเต็มที่จนดิฉันเปลี่ยนนิสัยกลายเป็นอีกคนหนึ่ง ซึ่งเป็นตัวดิฉันในปัจจุบัน พอคิดไปคิดมาก็ตลก ที่เด็กรุ่นราวคราวลูกจะทำให้ดิฉันรำลึกถึงวัยสาวได้อีกครั้ง ยิ่งได้แอบเห็นเพื่อนครูเล่นชู้กันอีก ก็ยิ่งทำให้มีอารมณ์มากขึ้น นานมากแล้วที่ไม่ได้รู้สึกแบบนี้ เพราะดิฉันเองก็ร้างลาเรื่องอย่างว่าไปนาน คิดๆไปก็เริ่มจะฟุ้งซ่าน ดิฉันจึงสลัดความคิดทุกอย่างออกจนหมด แล้วแต่งชุดครูประชาบาลสีกากี แล้วไปนั่งกินข้าวเช้ากับลูกชายคนเล็กและสามี ก่อนที่ดิฉันจะขับรถพาลูกไปยังโรงเรียนวันนั้นเหล่านักเรียนชายที่ถูกดิฉันทำโทษเมื่อวานต่างพานัดกันหยุดเรียนกันหมด ดิฉันคิดว่าเด็กๆคงจะอายที่ถูกดิฉันทำโทษเมื่อวาน แต่ก็สมควรแล้ว ดิฉันทำตามหน้าที่ความเป็นครู จึงไม่ได้ใส่ใจกับเรื่องอื่นๆ และตั้งใจสอนต่อจนจบคาบเวลาผ่านไป จนช่วงสายๆของวันเสาร์ ลูกชายของฉันออกไปเรียนพิเศษ ส่วนสามีของดิฉันออกไปตกปลากับเพื่อนของเขาแต่เช้า เย็นๆคงจะกลับ ดิฉันเองก็กวาดบ้านถูบ้านไปตามประสาแม่บ้าน ผ่านไปสักชั่วโมงเสียงออดหน้าบ้านก็ดังขึ้น ดิฉันจึงชะโงกหน้าไปดูที่ข้างหน้าบ้าน ปรากฏว่าเป็นเด็กชายเก่งลูกศิษย์ข้างบ้านของดิฉันนั่นเอง“ครูช่วยตรวจแบบฝึกหัดให้ผมล่วงหน้าได้มั้ยครับ” หลังจากที่ดิฉันเดินไปเปิดประตูแล้ว เด็กชายเก่งก็พูดขึ้นมาดิฉันพาเด็กชายเก่งเดินเข้ามาในบ้าน แล้วนั่งอยู่ตรงเก้าอี้ที่โต๊ะรับแขกภายในห้องทำงานของดิฉัน ก่อนที่จะหยิบสมุดการบ้านของเขามาดู พลางชำเลืองมองไปที่เด็กชายเก่ง ก็ได้รู้ว่าสายตาของเขาจับจ้องมองมาที่หน้าอกอึ๋มๆของดิฉันตาเป็นมัน ดิฉันใส่ชุดนอนสายเดี่ยวสีชมพูลายลูกไม้แบบซีทรูตรงช่วงหน้าอก มีผ้าผูกเป็นโบว์อยู่ใต้ราวนม อีกทั้งยังเว้าช่วงอกลงต่ำลึกจนเห็นร่องนมที่บดเบียดกันเด่นชัด ชุดชั้นในก็ไม่ได้ใส่ เพราะตอนนอนดิฉันชอบนอนแบบสบายๆปล่อยให้ได้หายใจกันโล่งๆสบายๆบ้าง ถ้าสังเกตดีๆจะมองเห็นป้านหัวนมคล้ำๆของดิฉันได้ไม่ยาก ดิฉันไม่ทันระวังตัวก้มๆเงยๆตรวจสมุดการบ้าน อกอวบก็สั่นแกว่ง กว่าจะรู้ตัวก็ถูกเด็กชายเก่งมองลอดผ่านคอเสื้อเข้ามาเห็นทะลุปรุโปร่งไปหมดแล้ว พอถูกมองด้วยสายตาแบบนั้น ดิฉันเองก็รู้สึกหวิวๆเหมือนกัน แต่ก็ต้องรักษาฟอร์มครูไว้“อะแฮ่มๆ..ทำได้ดีมาก ถูกหมดทุกข้อเลย”ด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21