ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxนิโกรกะสาวเกาหลี  (อ่าน 318 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังxนิโกรกะสาวเกาหลี
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:25:14 PM »
หนังxนิโกรกะสาวเกาหลี ไฟล์เสียงเรื่องเสียว หนังxนิโกรกะสาวเกาหลี หนังxนิโกรกะสาวเกาหลีสาวสุดเซ็กซ์ชวนหนุ่มมาเย็ดยั่วสุดๆคู่นอนหรั่งเอากันอย่างมันส์สาวผมทองเงี่ยนมากเอากะผู้จัดการสุดยอดเลยสุดระทึกสวิงกิ้งสาวไทยแบบเบิ้ลเบิ้ลน้อง เฟรช  ม.ราดพัด เงี่ยนให้เพื่อนชายรุมเย็ดน้องแว่นนักเรียนแพทย์ เล่นเสียวแล้วหลุดกับแฟนหนุ่มเอากับสาวยุ่น น่ารัก ใส่ชุด สีม่วง น่าเอามากๆเอากับสาวยุ่น หลายคู่ในมาดรูดคลิปไทยหลุดๆๆฟรีโป้ๆๆเว็บหนังโป๊ออน์ไลน์ดูฟรีพี่เขยเย็ดน้องเมียหนังสือ นิยาย เกย์เย็ดสาวใหญ่ทางบ้านคลิปข่มขืนเมียเพือนใน ที่สุดผมก็เรียนจบปริญญาซะทีได้เป็นเภสัชกรสมใจ พ่อแม่และพี่สาวผมมาร่วมถ่ายรูปรับปริญญากันอย่างปลื้มปิติ พ่อแม่ผมดีใจมากถึงกับลงทุนเปิดร้านขายยาให้เลยเพราะพี่สาวผมก็เป็นเภสัช เหมือนกัน พี่สาวผมจบก่อนผมห้าปีแกทำงานอยู่ประจำโรงพยาบาล แต่ตอนนี้มีคนในบ้านถึงสองคนที่เป็นหมอยา ทางบ้านผมเลยลงทุนทำกิจการด้านนี้ไปเลยจะดีกว่าจัดการเซ้งห้องแถวตึกสามชั้น ให้ ชั้นล่างเป็นร้านขายส่วนชั้นสองกับชั้นสามเป็นห้องนอนของพี่สาวกับของผม พี่สาวลาออกจากโรงพยาบาลมาอยู่ประร้าน กิจการเดือนแรกๆยังไม่ดีเท่าไหร่นักเพราะยังไม่มีใครรู้จักแต่พอผ่านไปสี่ เดือนทุกอย่างก็ลงตัว ลูกค้าส่วนใหญ่เป็นคนในตลาดสดกับนิสิตนักศึกษาที่อยู่หอพักแถวนั้น“ทั้งหมดสามร้อยยี่สิบค่ะ” พี่สาวผมกำลังยืนประจำอยู่หน้าร้าน ยื่นถุงยาให้ลูกค้าผู้หญิงคนนึง ผมกำลังนั่งอยู่หน้าคอมกำลังทำบัญชีของเข้าของร้านของเดือนนี้อยู่ ใกล้สิ้นเดือนแล้วต้องรีบทำไม่งั้นเดี๋ยวของขาด จนสักพักพี่สาวผมก็พูดว่า“ดูยังกับเด็กปีหนึ่งเอง ซื้อยาคุมมาใช้ซะละ” พี่สาวส่ายหน้า ที่สวมแว่นตาสีดำอันหนาเตอะของแก“แหม ไม่ดีหรือพี่จะได้ขายยาได้เยอะๆ” ผมสั่งพริ้นใบสั่งของที่ต้องสั่งเพิ่มสำหรับเดือนหน้า“เงินก็อยากได้ แต่พี่ห่วงชีวิตเขามากกว่า พ่อแม่เขารู้คงไม่สบายใจ” แกเดินเข้ามาคุยกับผมหน้าคอม“โธ่พี่เดี๋ยวนี้เขาคงรับกันได้แล้วหล่ะ แบบว่าลองอยู่กันก่อนแต่ง”“ลองวันนึงลูกแกทำแบบนี้บ้าง แกคงไม่พูดอย่างนี้” พี่สาวผมหยิบในสั่งของไปดู“เมียผมยังหาไม่ได้เลย จะเอาลูกมาจากไหน ฮ่าๆๆ”“ก็แกอ้วนอย่างกับหมูตอนแบบนี้ใครจะมาชอบ” พี่สาวมองที่พุงอันโตที่แน่นชุดคลุมสีขาวของผม“หุ่นแบบนี้อย่างน้อยก็เคยมีแฟนนะ ไม่เหมือนพี่ ผอมอย่างกับไม้เสียบลูกชิ้นจนบัดนี้ยังหาแฟนไม่ได้สักคน”พี่สาวผมทำหน้าบึ้งๆใส่ สงสัยพูดแทงใจดำแก หึ หึ แต่พี่สาวผมไม่ได้หน้าตาขี้เหร่อะไร ออกสวยหน้าคมๆซะด้วยซ้ำแต่ที่แกไม่เป็นคนแต่งเนื้อแต่งตัว ทำตัวเชยๆ วันๆอยู่แต่ตำหรับตำราจนจบด้วยคะแนนอันหนึ่งของคณะ“แล้ววันนี้พ่อกับแม่ให้ไปทานข้าวที่บ้านแกหรือเปล่า” ผมถามขึ้น“เปล่า แกบอกหาอะไรกินกันเอง ”“แหม สงสัยตัดหางพวกเราปล่อยวัดแล้วหล่ะ ฮ่าๆ”“สั่งพิซซ่ากินไหม” พี่สาวผมเสนอมา“ไม่เอาอ้วน เอาอย่างอื่นดีกว่า”“โหหุ่นแบบนี้ยังกลัวอ้วนอีก แล้วอยากกินอะไร”“เดี๋ยวผมไปซื้อผัดไทตรงท้ายตลาดให้แล้วกันพี่เอาหรือเปล่า”“ก็ดี ไม่ได้กินนานแล้ว”หลังจากมื้อเย็นต่างคนก็ต่างเข้าห้องนอนของตัวเอง ผมกำลังอาบน้ำอย่างสบายใจ แต่จู่ๆก็มีเสียงกดอ๊อดของบ้านผมรีบเช็ดตัวแล้วรีบลงไป“ซื้อยาคุมฉุกเฉินหน่อย” ผู้ชายคนนึงกำลังบอกที่สาวที่ลงไปก่อนผม“ซื้ออะไรนะ” พี่สาวผมถาม“ยาคุมฉุกเฉิน ที่กินกันท้อง” ผู้ชายคนนั้นทำหน้าตาลนลานอยู่นอกประตูรั้ว“ได้ ได้” พี่สาวผมไปตรงตู้ยาหยิบยาให้ เขายื่นแบงค์ร้อยผ่านช่องประตูห้องแถวมาให้ พอได้ยาปุ๊บเขาวิ่งไปปั๊บเลย ไม่รอแม้แต่ตังค์ทอน“เฮ้อ วัยรุ่นสมัยนี้” พี่สาวปิดประตูหน้าบ้านลงและปิดประตูม่านอีกชั้น“สงสัยต้องรีบใช้จริงๆ” ผมที่กำลังนุ่งผ้าเช็ดตัวยื่นหน้าลงมาดูพูดขึ้น“ถุงยางก็มีไม่หัดใช้กัน นี่หากท้องขึ้นมาใครจะรับผิดชอบ” พี่สามผมเอากล่องยาไปเก็บไว้ที่เดิมผมเดินลงมา พร้อมกับฟังพี่สาวบ่นๆของแกไปเรื่อยๆ กำลังจะเดินไปปิดคอมที่เปิดค้างไว้ แต่พอจะก้าวลงบันไดขั้นสุดท้ายก็ลื่นน้ำ ล้มลงกับพื้นดังตึงงงงง อู๊ยยยยโครตเจ็บ พี่สามผมหันมามองผมที่ก้นจ้ำเบ้าไปกับพื้นบ้าน“ว้าย” พี่สาวทำหน้าตกใจแล้วมองเขม็งมาทางผม สายตาแกจ้องตรงมายัง ควยผมที่มันเปิดออกมานอกผ้าเช็ดตัวที่หลุดเกี่ยวติดกับราวซี่บันได ตาพี่สาวเห็นไอ้จ้อนตรงหว่างขาผมเต็มๆ ถึงผมจะเคยแก้ผ้าอาบน้ำกับพี่สาวตอนเด็กๆอย่างไม่อายกัน แต่ตอนนี้ผมโตเป็นผู้ใหญ่แล้ว หมอยขึ้นดกดำมีแท่งเจ๊ยวที่ไม่เหมือนตอนเด็กๆ รีบลุกขึ้นจะไปหยิบผ้าเช็ดตัวที่ติดกับซี่เหล็กของราวบันไดมาปิดภาพอุจาดตา แต่ดึงผ้าออกไม่ได้ราวเหล็กดัดมันเกี่ยวทะลุผ้าเช็ดตัว ผมหันไปมองพี่สาวที่ยืนตลึงมองมาที่แท่งเจี๊ยว ผมทนอายไม่ได้อีกต่อไปเอามือกุมควยวิ่งล่อนจ้อนขึ้นไปชั้นสองพอเข้ามาในห้องนอนก็รีบหยิบเสื้อยืดและกางเกงขาสั้นสวมทันที นั่งอยู่บนเตียงทำใจสักพัก เวรกรรมพี่สาวล้อผมตายแน่ๆ ถ้าเอาไปบอกพ่อแม่ผมคงฮาขำกันสุดๆ เสียงเคาะประตูแล้วค่อยๆเปิดเข้ามา“เอ้า ผ้าเช็ดตัวแก” พี่สาวเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ผมมองไปที่ผ้าเช็ดตัวที่มีรอยขาดรอยใหญ่ที่อยู่ในมือพี่สาว“เมื่อกี้พี่เห็นหมูตอนตกบันไดด้วยแหละฮ่าๆๆ” พี่สาวผมหัวเราะดังเชียว“โหพี่ผมอายนะ ยังมาหัวเราะกันอีก”“เล็กนิดเดียว แล้วยังจะมาอายอีก” พี่สาวยิ้มๆมองมายังบริเวณเป้ากางเกง“ไม่เล็กแล้วพี่ อันแค่นี้มันก็คับรูแล้ว” ผมทำหน้าบึ้งตึงใส่“ทะลึ่ง“ พี่สาวผมทำหน้าเขินๆ“พูดอย่างกับแกเคยมีอะไรกับผู้หญิงมาแล้วงั้นแหละ” พี่ทำหน้าตาดูถูก“ก็เคยนะสิ ถึงได้รู้” ผมหยิบผ้าเช็ดตัวจากมือพี่มาพาดบ่าตัวเองไว้ผมเดินเอาผ้าไปตากไว้ที่ราวแขวน“อย่าบอกนะว่าแฟนเก่าแกกับแกเคยทำอะไรกัน” พี่สาวผมเดินเข้ามานั่งที่โต๊ะคอมในห้องของผม“อือ” ผมตอบ“โม้หรือเปล่า”“อ้าว หาว่าโม้เดี๋ยวก็ให้ดูหลักฐานซะเลย”“หลักฐาน?” พี่สาวหน้าตางงๆ“ก็ภาพผมกับแฟนไง”“อย่าบอกนะว่าแกถ่ายเก็บไว้”“อือ อยากเห็นไหม อยู่ในคอมหน่ะ” ผมเดินไปเปิดเก๊ะหยิบที่เป่าผมออกมา“น่าเกลียดใครจะอยากดู”เสียงเป่าผมดังขึ้น ผมไปส่องกระจกไปเป่าผมไป ฟู่ๆๆๆ ไม่ได้สนใจพี่สาวเดี๋ยวแกคงออกนอกห้องไปเองแหละ“เก็บไว้ตรงไหนหล่ะ” พี่สาวที่กำลังเลื่อนเม้าส์คอมคลิกไปคลิกมา“เฮ้ย จะดูจริงๆหรือ” ผมหันไปมองพี่สาวที่แว่นตาแกจ้องเขม็งแบบอยากรู้อยากเห็นตรงหน้าจอคอม จริงๆแล้วผมไม่อยากให้แกดูหรอกใครจะอยากให้พี่สาวดูน้องชายตัวเองกำลังทำ เรื่องเสียวบนเตียง“อันนี้หรือเปล่า” พี่สาวผมกดเล่นวีดีโออันหนึ่งขึ้น ผมตกใจเอาเท้าดันเลื่อนเก้าอี้เลื่อนหน้ากระจกที่ผมนั่งอยู่เลื่อนมาอยู่ หน้าคอม ใช่จริงๆด้วย วีดีโอที่ผมกับแฟนเก่าเคยถ่ายตอนร่วมสวาสกัน เพราะผมดันเซฟชื่อวีดีโออันนั้นว่า “กับแฟนเก่า”พี่สาวเลยหาเจอง่ายภาพวีดีโอค่อยๆเล่นแฟนเก่าผมกำลังเอากล้องส่องมาที่หน้าผม หน้าอันอวบอ้วนของผมเต็มหน้าจอคอมเลย แล้วภาพค่อยเลื่อนลงมายังพุงของผมและควยที่กำลังแข็งตัวอยู่เต็มที่“ทำไมมันขยายได้ขนาดนั้น” พี่สาวทำตาโตเมื่อเห็นภาพแท่งกระดอแข็งที่พองตัวใหญ่แตกต่างมากกว่าที่แก พึ่งเห็นเมื่อกี้เยอะ คราวนี้ผมเป็นคนถือกล้องเองบ้างจับภาพไปที่แฟนที่ยังสวมกระโปรงนิสิตอยู่ มือผมค่อยเปิดกระโปงเธอขึ้นเห็นเนินสามเหลี่ยมที่เปลือยเปล่ามีหมอยขึ้น ประปราย“กางเกงในหละ” พี่สาวกระซิบถาม“ถอดก่อนขึ้นเตียงแล้ว” ผมกระซิบตอบนิ้วผมค่อยเขี่ยๆรอยแยกของแคมจิ๋มเลื่อนขึ้นเลื่อนลง เสียงแฟนสาวครางออกมาเล็กๆ นิ้วกลางค่อยๆแยงเข้าไปในรูหอยแทงจนสุดนิ้วเลย นิ้วแยงเข้าแยงออกร่องเสียว จึ๊กๆๆ เสียงแฟนครางออกมาดังขึ้น ดังขึ้น กระตุ้นความเสียวด้วยนิ้วอีกหลายที จึ๊กๆๆ นิ้วค่อยๆมาคลึงๆใส่ติ่งเนื้อที่อยู่ตรงปากหี เสียงอื้ออ อื้อออ อื้ออออ ดังออกมามากจนผมต้องรีบไปหรี่ลำโพงทันที“เป็นไงผมใช้นิ้วเก่งไหม” ผมหันไปมองพี่สาวกระซิบบอกเบาๆ“ลามก มาถามอะไร” พี่สาวผมกำลังนั่งหายใจแรงๆ ขาแกที่อยู่ใต้กางเกงนอนขาสั้นกำลังบีบแนบชิดกันสุดๆแท่งดอที่ขยายตัวพร้อม ค่อยเอามาอยู่ใกล้ๆกับจิ๋ม หัวดอบานใหญ่สีแดงอมชมพูกดใส่ปากหี อึ๊บๆ กล้องถ่ายไปที่หน้าแฟนที่หน้าตาเกร็งๆ แล้วจับภาพมาที่รูหีที่แท่งควยมุดเข้าไปในหีเรียบร้อยแล้ว“ไม่ใส่ถุงยางกันหรือ ”“ระยะปลอดภัยพี่ แบบว่าก่อนประจำเดือน 7 วันกับหลังประจำดำเดือน 7 วัน”“ไม่ต้องอธิบายก็ได้ เรียนมาเหมือนกัน”“รู้แต่ไม่เคย เอามาใช้ละสิ ” ผมแซวพี่ที่บัดนี้ยังไม่เคยมีแม้แต่แฟน เรื่องแบบนี้พี่ก็คงไม่เคยทำแน่ๆภาพส่ายไปส่ายมาเพราะผมเอากล้องวีดีโอไปวางไว้หัวเตียง ผมกับแฟนเก่ามองที่กล้องสักพักแล้ว ผมก็ค่อยๆทาบบนตัวแฟน ท่อนล่างขยับเสียบควยใส่หี อื้อ อื้อ อื้อ แล้วผมก็นาบไปบนตัวแฟน“แฟนแกไม่เจ็บหรือ ตัวแกใหญ่กว่าตั้งเยอะ” พี่สาวมองภาพร่างอ้วนๆที่ผมทับบนร่างอันบอบบางของแฟนที่สวมชุดนิสิตถูกถกกระโปรงเย็ด“ไม่รู้สิพี่ แต่ก็คงไม่เจ็บมั้ง ดูสิ” ผมมองไปที่จอคอมแฟนเก่าผมหลับตาพริ้มรับการถูกควยเย็ดหีอย่างมีความสุขเสียว ผมหยิบกล้องมาถ่ายหว่างขาของผมและแฟนเก่า เสียงปั๊บๆๆๆ ของแท่งไส้กรอกมุดเข้ามุดออกแคมหอยผสานกับเสียงของผมและแฟน อ้าๆๆๆ อู๊ยยย ซื๊ดดดดดดดดด ตัวแฟนโยกไปทั้งตัว ผมทั้งกระเด้า ทั้งเย็ดอย่างเอาเป็นเอาตาย ป๊าบๆ ๆ ๆ หีแฟนคับไปด้วยควยใหญ่ที่หาความเสียวกันในช่วงวัยแห่งการศึกษา วิชาเพศสัมพันธ์ของเด็กมหาวิทยาลัยกำลังติวเรื่องหีเรื่องควยกับอย่างขะมัก เขม้น อื้อออ อื้ออออ แฟนสาวกางขาออกเปิดร่องหีให้ควยเย็ดได้ถนัดๆ ควยตอบรับทันที แทงหี ป๊าบบบบ ป๊าบบบบ ป๊าบบบบ หีควยแทบหลอมรวมกันเป็นหนึ่ง“ออกแล้วววว ออกกแล้ววว”น้ำกามในที่สุดก็ฉีดใส่จิ๋มแฟนเก่าเข้าไป อ่า อ่า อ่า ผมเอนตัวนั่งหมดแรง ควยถูกดึงออกมาจากหีแฟนเก่า กล้องซูมไปที่รูจิ๋มเล็กๆที่มีน้ำเงี่ยนคาวสวาทพุ่งอัดเข้าไปเต็มๆ ของเหลวสีขาวมุขอยู่ในรูแดงๆเต็มเปรอะไปหมด“อี๋” พี่สาวทำหน้าขยะแขยงน้ำขาวขุ่นที่เต็มไปด้วยตัวอสุจิค้างคาอยู่ในรูหอยแล้วมันค่อยๆไหลลงบนมา หยดลงสู่ผ้าปูที่นอน“ไม่กลัวท้องหรือ” พี่สาวถาม“ก็บอกแล้วระยะปลอดภัย”วีดีโอจบลงแล้ว ผมหันไปมองพี่ที่ยังทำหน้าตาอึ้งๆที่พึ่งได้เห็นฉากรักบนเตียงของผมกับแฟนเก่าไป“เป็นไงพี่เสียวไหม”“เสียวอะไร ไม่เห็นเสียวตรงไหนเลย ”“อ้าวแสดงว่าตายด้านนะแบบนี้ ฮ่าๆ รีบๆหาแฟนซะนะพี่จะได้มีประสบการณ์แบบนี้บ้าง ฮ่าๆ”พี่สาวหันมาทำหน้าตาดุๆใส่“ถ้าแกดีจริง เขาคงไม่เลิกกับแกหรอก” พี่สาวพูดตอกกลับผมมา“อ้าว เขานอกใจผมนะ ไม่เลิกได้ไง”“นอกใจ” พี่สาวทำหน้างงๆ“ ดูเองละกัน” ผมเปิดไฟล์วีดีโอขึ้นมาอีกอันภาพแฟนเก่าผมกำลังนอนเปลือยกายอยู่บนเตียงปากเธอกำลังอมท่อนควยอยู่ แต่ควยที่กำลังถูกริมฝีปากเลื่อนเข้าเลื่อนออกอยู่ตอนนี้ไม่ใช่ควยผม ภาพหน้าผู้ชายคนนี้กำลังเสียวซ่านกับการได้รับออรัลเซ็กจากหญิงที่เคยเป็น เมียผมมาก่อน“ใครเหรอ” พี่สาวกำลังตื่นตลึงกับภาพที่เห็นจ้องมองควยที่กำลังแข็งปั๋งของผู้ชายคนนี้“รุ่นน้องผมเอง”“หา!!! รุ่นน้องแก แล้วทำไมถึงได้...เออ”“อือ........ แฟนผมเห็นว่ามันรวยกว่า บ้านมันเป็นบริษัทขายส่งยา เลยรีบรวบหัวรวบหางพากันไปเย็ดหลังรับน้องเลย ดังไปเลยตอนนั้นรุ่นพี่ปีห้ากับรุ่นน้องปีหนึ่ง”“แล้วแกได้วีดีโอนี้มาไดยังไง”“ก็มันขอเลิกผมไง พร้อมยื่นซีดีวีดีโออันนี้มาให้ เห็นครั้งแรกแทบคลั่ง”“มันก็น่าอยู่” พี่สาวกำลังจ้องมองแฟนเก่าผมที่โดนควยกระเด้าระดมเย็ดใส่หอยนับครั้งไม่ถ้วน เสียงอื้อ อ้า อื้อ อ้า เสียงดังฟังชัด“คงชอบน่าดู แหมได้เจอของรุ่นน้องเข้าไป”พี่สาวกำลังตื่นตาตื่นใจกับฉากร่วมรักของเด็กหนุ่มกับรุ่นพี่สาว ควยมันกำลังเริงร่ากับหีมีประสบการณ์ที่เคยมาฝึกฝนเพลงรักกับท่อนเอ็นผมมา ก่อน ตอนนี้หีร่านควยกำลังต้อนรับน้องใหม่กางขาเปิดหีรับควยที่กำลังเงี่ยนอยาก เต็มที่ ควยมันคงอยากรีบน้ำแตกใส่แฟนเก่าผมเร็วๆ เอวซอยเร่งความเร็วขึ้น หำมุดเข้ามุดออกหีอย่างไม่ขาดสาย อ่า อ่า อ่า อ่า ซี๊ดดดดดดดดดส์ ภาพคมชัดสุดยอดเห็นแคมจิ๋มสีแดงระเรื่อยๆมีท่อนเอ็นสอดเข้าสอดออกอย่างไม่ หยุดยั้ง ลำควยมันย่องไปด้วยสารหล่อลื่นที่หลั่งออกมาเคลือบควยที่กำลังกระเด้าอย่าง เร้าร้อนกับหีรุ่นพี่ผมหันไปมองพี่สาวที่กำลังหายใจแรงๆ มองไปที่หน้าอก หน้าอกแกยกขึ้นยกลงถี่ๆ มือของพี่กำลังหนีบอยู่ตรงหว่างขาที่หนีบไว้แน่น เห็นมือขยับไปขยับมาใส่แถวขาทั้งสองข้างภาพบนจอกำลังถึงจุดสุดยอด หีแฟนเก่ากำลังจะต้อนรับน้ำกามของรุ่นน้องผม ควยเสียบเข้าไปในหีแบบลึกสุดๆ อื้ออออ อื้ออออ อื้ออออออ ท่อนควยกระตุกสามสี่ทีพ่นน้ำเชื้อใส่ช่องคลอดเต็มๆ“น้ำเยอะจัง” พี่สาวพูดขึ้น ขยับก้นไปมา มือก็เลื่อนๆใส่หว่างขาตัวเอง แกคงกำลังมีอารมณ์ตามวีดีโอที่เห็นด้วยแน่นอนเลย แก้มพี่สาวเปลี่ยนเป็นสีแดงอมชมพูดูสวยมาก“ยังมีเด็ดกว่านี้อีกนะ ดูไหม” ผมเอามือไปวางบนหน้าขาพี่สาว แกสะดุ้งเล็กน้อย ก้มมองมือผมที่วางบนขาแก แต่พี่สาวไม่ได้ว่าอะไร“ยังมีอีกหรือ” พี่สาวถาม“อันนี้ไม่ค่อยชัดนะ มันเป็นคลิปหลุดมา” ผมเปิดคลิปวีดีโอที่ถ่ายด้วยมือถือขึ้น เป็นภาพหอยผู้หญิงกำลังถูกควยที่สวมถุงยางรูดเข้ารูดออกอยู่ เสียงคนพูดกันจอแจดังออกมา“ทำไมทำกับพี่แบบนี้” เสียงผู้หญิงในจอพูดขึ้น“ก็ผมชอบ” เสียงผู้ชายตอบมา“ทำไมทำกันแบบนี้ โอ๊ย ทำไมทำกับพี่แบบนี้โอ๊ยยย “ กล้องมือถือหันมาถ่ายหน้า ผู้หญิงชัดๆ เธอกำลังหลับตาปี๋นอนถูกแทงหีด้วยควยที่โพล่ออกมาจากกางเกงขายาวนิสิตชาย กล้องถ่ายไปที่หน้าผู้ชายที่กำลังขมักเขม้นทำการร่วมรักกับหอยอย่างสนุก เจี๊ยว“ แฟนเก่าแกไม่ใช่หรือ แต่ทำไมผู้ชายมันคนละคนกัน” พี่สาวหันมาถาม“ แฟนเก่าผมถูกพาไปลงแขก”“ลงแขก” พี่สาวพูดเสียงดัง“ ก็แฟนใหม่เธอนั่นแหละ มันอยากได้แฟนผมเป็นแค่ที่ระบายความใคร่”“ บ้า แล้วพาไปให้คนอื่นเอาเนี๊ยนะ”“มันคงแอบจิตมั้งพี่ ดูแฟนตัวเองโดนทำแล้วมีอารมณ์”หีแฟนเก่าผมเพิ่งทำให้ควยท่อนแรกน้ำแตกไป กล้องจับภาพไปที่นิสิตอีกสองสามคนที่รอต่อคิวอยู่“พี่เขาแดกยาคุม พวกมึงไม่ต้องใส่ถุงก็ได้” คงเป็นเสียงของเจ้าของรูหีแฟนใหม่ผมพูดขึ้น มันเอากล้องมาถ่ายควยมันที่กำลังหัวแดงฉาน มันรูดควยไปดูแฟนมันโดนคนอื่นเข้ามาเย็ดไป“เจอทั้งหมดนี่เลยหรือ” พี่สาวมองวีดีโอตาไม่กระพริบผมค่อยๆเลื่อนมือจากหน้าขาเข้าไปลูบใส่เป้ากางเกงพี่สาว พี่สาวก้มมองดูแล้วหันมาทำตาขึงขังใส่ผมแต่ไม่ได้ห้ามอะไร ผมเลยเอานิ้วบดๆคลึงๆใส่เนื้อนูนๆของแก“มึงนี่โครตเหี้ยเลย ยอมยกหีแฟนให้พวกกูแบบนี้” เพื่อนมันพูดขึ้นพร้อมดันควยเข้าไปในหีแฟนเก่าผม มันไม่ได้ใส่ถุงด้วย“แล้วมึงชอบไหมหละ ได้เย็ดหีรุ่นพี่เลยนะโว๊ย” มันเอากล้องมาถ่ายหีใกล้ๆ หีแฟนเก่ากำลังถูกควยดุ้นยาวเสียบเข้าไปอีกอันแล้ว แฟนเก่าผมเงยหน้าขึ้นมาดูหอยตัวเองที่กำลังต้อนรับควยผัวใหม่อีกคน เธอได้แต่ทำใจปล่อยให้มันไหลเข้าไปในช่องเสียวของเธอ“ถ้ารักผม ต้องรักเพื่อนผมด้วยนะ” มันพูดขึ้นพร้อมกับขยับถอยออกมาถ่ายแบบทั้งตัว แฟนเก่าที่ท่อนบนยังสวมชุดนิสิตอยู่แต่ท่อนล่างเปลือยเปล่ากำลังถูกผู้ชาย แก้ผ้ามาหาความสุขกับหอยเธออยู่ ตัวเธอสะดุ้งเฮือกๆหลายที ควยกระทบหีเธอเข้ามา ไอ้คนนี้ก็เอาไม่เกรงใจใครเลย กระเด้าหีดัง ปั๊บๆๆๆ“เบาๆ พี่เขาไม่ใช่กระหรี่นะ เอาซะแรงเลยมึง” เสียงคนในห้องบอก แล้วมันก็เข้ามาปลดกระดุมเสื้อเธอออกดึงยกทรงเธอขึ้น เต้านมหัวนมคล้ำนิดๆ ทั้งสองข้างก็ปรากฏแก่สายตาคนทั้งห้อง มันดูดหัวนมอย่างหิวกระหาย ปากมันดูดจนแก้ตอบ มียอดปทุมอยู่ในช่องปากมัน“ลงแขกของแท้เลย ฮ่าๆ” มันพูดขึ้นพร้อมตั้งกล้องไว้และเข้าไปร่วมด้วย มันตรงไปที่หน้าเธอคงคิดจะเอาควยใส่ปากเธอแน่ๆพี่สาวก้มมองดูมือผมที่กำลังบดใส่จิ๋มพี่หนักๆเน้นๆนิ้วไล่ขึ้นไล่ลง แกเอามือมาวางที่ขาผมบ้างหันมามองหน้าผมตรงๆ“จะทำหรือ” พี่สาวถาม“แล้วให้ทำหรือเปล่า” ผมถามกลับ“พี่ไม่เคยนะ” พี่สาวเลื่อนมือมาจับๆแท่งควยที่กำลังแข็งเป๊ก“ก็ลองเคยดูสักครั้งสิ” นิ้วกดจิ๋มแกหนักๆพี่สาวมองควยผมที่ดันเป้ากางเกงออกมาจนตุง แกทำหน้าตาสับสน แต่เอามือบีบๆจับๆ ควยผม“ไปที่เตียงดีไหม” ผมถาม“จะดีหรือ” สีหน้าพี่สาวยังกล้าๆกลัวๆอยู่ผมค่อยๆลุกขึ้นและพาที่สาวไปที่เตียงนอน ผมค่อยๆให้พี่สาวนอนลงและผมก็ลงนอนข้างๆแก ตาพี่สาวที่มองลอดแว่นตาหนาเตอะมา สายตาบอกถึงความต้องการอย่างเดียวกับสิ่งที่ผมต้องการ“เก็บไว้เป็นความลับนะ” พี่สาวบอกเบาๆ และค่อยๆถอดกางเกงนอนออก ผมมองเห็นกางเกงในสีขาวบริสุทธิ์ของแก ท่อนล่างพี่สาวขาวอย่างกับไข่ปอก กางเกงในตัวเล็กที่ใช้ปกปิดรูสวาทที่กำลังจะเผชิญการเปิดบริสุทธ์ด้วยน้อง ชายแท้ๆของเธอ ผมใจเต้นไปหมดมองพี่สาวแล้วอยากจะกลืนกินพี่สาวทันที มือผมค่อยๆสอดเข้าไปในกางเกงในพี่ พี่สาวหลับตารอการรับสัมผัสจากมือใส่เนื้อแคมที่อัดอั้นมานานแสนนาน หอยที่ไม่เคยมีชายใดได้สัมผัสมาก่อนกำลังถูกมือผมล่วงล้ำละเมิดเข้าไป บดนิ้วคลึงใส่เนื้อหอยกระตุ้นความเสียวให้“แต่ว่าพี่เคยแล้วนะ” นิ้วผมกดใส่รูหอยพี่สาวเข้าไป ตัวพี่สาวเกร็งไปทั้งตัว นิ้วหมุนไปหมุนมาช้าๆแผ่วเบาๆใส่รูปากจิ๋ม“บ้า เคยตอนไหน”“ก็ตอนที่อาบน้ำด้วยกันตอนพ่อแม่ไม่อยู่ไง จำไม่ได้หรือ” นิ้วผมแยงๆใส่รูเบาๆ“อย่าบอกนะหมายถึงตอนนั้น” พี่สาวทำหน้าเกร็งกับการถูกกระตุ้นรูสวาทด้วยนิ้วของน้องชาย“ก็ตอนนั้นแหละ ที่ผมอยู่ปอหนึ่งแล้วลองเอาจู๋เข้าไปในจิ๋มพี่ไง”“นั่นมันทำเล่นๆ”“เล่นๆอะไร เข้าไปซะสุดหอยพี่ขนาดนั้น”ผมกดนิ้วใส่หอยพี่ลึกเข้าไป ลึกเข้าไป“อู๊ยยยย อู๊ยยย” พี่สาวขยับหอยเล่นส่ายสู้กับนิ้วดัชนีที่เข้าไปร่ายรำในรูหอยที่เริ่มเต็มไปด้วยน้ำเมือกลื่นๆมืออีกข้างผมสอดเข้าไปใต้เสื้อนอนของพี่ ลูบไล้หน้าท้องขาวๆที่แบนราบ เอวพี่สาวเล็กมากๆ“ ไม่เจ็บใช่ไหมพี่” ผมค่อยๆดันนิ้วเข้าไปสุดรูหอยแก พี่สาวไม่ได้ตอบกลับมา หลับตาเกร็งคออ้าปากค้างเสียวๆ“แล้วแบบนี้หละ” รูตอดๆของพี่สาวกำลังโดนนิ้วกลางเสียบเข้าเสียบออก เป็นการนำร่องก่อนรูเสียวนี้จะจอกระดอดุ้นของจริงพี่สาวตัวเกร็งๆไปทั้งตัวตั้งเข่าชันขาขั้นมา แล้วเอามือมาขยี้ติ่งเสียวของตัวเองไปด้วย อื้มมมมมมมมมมม อู๊ยยยยย“เสียวละสิ” ผมบอกผมค่อยๆดึงนิ้วออกมายกขึ้นดู นิ้วเคลือบไปด้วยน้ำมันๆลื่นๆของหีพี่สาวตัวเอง เอามาดมๆหอมแปลกๆดีแฮะ“จะดมทำไม สกปรก” พี่สาวเอามือมาตีแขนผม“ก็มันหอมดี แบบนี้ขอชิมด้วยดีกว่า” ผมรีบก้มหน้าเอาปากผมเข้าไปประกบปากหีพี่สาวทันที“ไม่เอา อย่าสิ” พี่สาวเอามือดันหัวผมใหญ่แต่ช้าไปเสียแล้ว หัวผมกดใส่แคมเนื้อที่เต็มไปด้วยหมอยหยิกหยอย เอาปากจูบจิ๋มแกใหญ่ พี่สาวเกร็งตัวโก่ง อื้มมมมมมมมม อื้มมมมมเนื้อแคมหีสองข้างกำลังถูกลิ้นผมลากผ่านขึ้นๆลงๆ หอยพี่สาวสะอาดกว่าของแฟนเก่าผมเยอะเลย หอยหวานๆกำลังรอการลงลิ้นชิมรสอยู่เต็มปาก แผ่นลิ้นผมค่อยๆแยงเข้าสู่รูหีทีละนิดทีละนิด พี่สาวสดุ้งเฮือกๆ อู๊ยยยยยย อู๊ยยย“เสียวอะ เสียว ซี๊ดดดดดดดดดส์”ผมดันลิ้นเข้าไปจนสุด เอาลิ้นขยับซ้ายขวาให้ชิมรสชาติของเนื้อหีอย่างทั่วถึง แล้วดึงออกมาเอาลิ้นตบใส่ติ่งเสียวที่สีแดงระเรื่อยๆ แพรบบบบ แพรบบบบบบ พี่สาวคงชอบมากถึงกับจับหัวผมกดใส่จิ๋มแกเต็มๆ แพรบบบ แพรบบบ แล้วแยงลิ้นเข้าไปใหม่ จึ๊กกกกก จึ๊กกกกกกกก ลิ้นดีดดิ้นใส่ร่องเสียวไม่ขาดสาย“ไม่ไหวแล้วนะ พี่จะไม่ไหวแล้วนะ อื้มมมมมม อื้มมม”อ้าว.....พี่สาวจะเสร็จกับลิ้นผมก่อน ผมรีบดึงหน้าออกมาเอาควยจ่อร่องหีพี่สาวผมอย่างไว แล้วกดควยเข้าไป พรวดดดดดด ทีเดียวมิดเลย เล่นเอาผมตกใจใช่เล่นครั้งแรกที่ควยผมเสียบหีพี่สาวได้ไม่ติดขัดอะไรอย่าง นี้ ผมเอามือยันพื้นกระเด้าเย็ด อื้อๆๆๆ หีพี่สาวมันเย็ดได้ลงตัวดีจริงๆ ใส่จังหวะควย ปั๊บๆๆๆๆ ได้อย่างคล่องแคล่ว“เข้าง่ายดีนะพี่” ผมบอก“ก็ของพี่เคยเจอใหญ่กว่านี้มาแล้ว ของแกก็เข้าได้สบายๆสิ” พี่สาวพูดยิ้ม“เอ๋ พี่เคยโดนมาแล้วหรือ” ผมกดควยแช่ใส่หีพี่สาวไว้ บดควยไปมา“กับของคนไม่เคย เคยใช้แต่พวกผัก” พี่สาวหน้าแดงๆพูด“ผัก” ผมทำหน้างงๆ“ก็ แตงกวา หัวไชเท้าอะไรพวกเนี๊ย” พี่สาวดันหีมาสู้ควยผม โหนกเนื้อชนกันเต็มๆ“ไม่คันหรือ “ ผมดึงควยสาวยาวๆใส่“ ก็เอาถุงยางใส่มันสิ”“กินแต่ผักทุกวันมิน่าผอม เปลี่ยนมากินไส้กรอกแบบนี้ดีกว่า”“ไส้กรอกหมู ฮ่าๆ” พี่สาวหัวเราะออกมา“ขำอะไร” กดควยใส่หีพี่หนึ่งที “ขำอะไร” กดควยใส่หีพี่เข้าไปอีกที แล้วกระเด้าเป็นจังหวะๆ อ่าๆๆๆๆหีพี่สาวกำลังสำเริงสำราญกับควยแท้ๆเป็นครั้งแรก แกขมิบหีตอดรัดใส่ควยให้หลายครั้ง ควยเข้าออกหีอย่างเสียวเนื้อควยสุดๆ รูหีนี้ผมไม่เคยคิดเลยว่าควยผมจะได้เข้ามาสัมผัส รูหีพี่สาวตัวเองแท้ๆกำลังมีสัมพันธ์สวาทกับแท่งควยน้องชายของเธอ สารคัดหลั่งในร่องหีพี่สาวกำลังจะได้รับการผสมกับสารคัดหลั่งจากควยผมใน วันนี้แน่ๆ“ขอแตกข้างในเลยนะ” ผมบอก“จะดีหรือ” พี่สาวทำท่าลังเลใจ“ดีสิพี่ จิ๋มพี่จะได้รู้ว่าตอนเจอน้ำแตกใส่มันเป็นยังไง” ควยกระเด้าใส่หีเร็วขึ้น อื้อออ อ้อออออ“นั่นนิ มันคงแปลกๆดีนะ” พี่สาวยิ้มยอมให้ตัวผมร้อนไปทั้งตัว ส่งลำควยใส่หีพี่สาวนับครั้งไม่ถ้วน ยิ่งเย็ดยิ่งมันส์ ผมก้มมองควยที่พรากความบริสุทธิ์ถึงสองครั้งสองครา เอา หำแทงหอยใส่พี่ตอนเป็นเด็กหญิงที ตอนนี้เอาควยใส่หีใส่พี่ตอนเป็นนางสาวอีก แต่คราวนี้มันมากกว่าตอนเป็นเด็ก ผมและพี่สาวอยู่ในวันสืบพันธ์กันได้แล้ว น้ำคัดหลั่งที่มีตัวทำให้เกิดการสืบพันธ์มันก็จะออกมาแล้ว มันทำเอาใจผมเต้นไม่เป็นจังหวะ ยัดควยใส่หีอย่างได้อารมณ์ ผมก้มลงจะไปจูบพี่สาวแต่พี่สาวดันหน้าไว้“อี๋ปากเลอะน้ำจิ๋มเต็มไปหมด แล้วยังจะมาจูบพี่อีก”“แหมพี่ทำเป็นรังเกียจ น้ำจากหอยตัวเองแท้” ผมดันหน้าเข้าไปอีก“อย่าสิ” แต่ช้าไปแล้วปากผมประกบปากพี่สาวบดริมฝีปากใส่พี่สาวเต็ม อื้มมมม อื้มมมม ลิ้นผมค่อยๆดันเข้าไปในปากพี่สาว บิดหน้าบี้ริมฝีปากไปมา จนแว่นตาของพี่สาวเอียงไปเลย ในช่องปากลิ้นสัมผัสลิ้นพี่สาวยังดูเก้ๆกังๆได้แต่ขยับลิ้นชนลิ้นมไปมา แกยังแลกจูบไม่ค่อยเป็น ส่วนท่อนล่างพี่สาวกลับดูชำนาญเอาหีสู้หำได้อย่างไม่ติดขัด ดันเนื้อหอยตอบรับควยที่แทงหีแกเป็นระลอกๆ แกกางขาออกเอามือจับก้นผมดึงเอวผมใส่ตัวแก ยิ่งทำให้ควยกดใส่หีพี่สาวดีขึ้นๆ อ่า อ่า อ่า อู้“ขอพี่เสร็จก่อนนะ” พี่สาวเอานิ้วมาเขี่ยติ่งเสียวตัวเอง เกร็งคออ้าปากค้างๆ อ่า อ่า อ่า ซี๊ดดดดดดส์ นิ้วพี่สาวสั่นรัวๆใส่ติ่งหี นิ้วชี้นิ้วกลางของพี่ที่กำลังบดคลึงยิกๆอยู่ห่างจากควยผมที่แทงรูหีห่างกัน ไม่ถึงหนึ่งเซน ผมเร่งจังหวะกระเด้าใส่หีเป็นการใหญ่ อื้ออออ อื้ออออ อื้ออออ น้ำผมเหมือนจะพุ่งออกได้แทบทุกวินาทีก็อดทนไว้ก่อน อย่าพึ่ง อย่าพึ่งออกมา อู๊ยยยยย“ อ้า อ่า อ่า “ พี่สาวตัวสั่นเบาๆ ทำตาเคลิ้ม นิ้วพี่สาวค่อยๆหยุดบี้ติ่งเสียว .....................................ตัวพี่สาวเริ่มนิ่งๆพี่สาวคงเสร็จไปแล้ว ผมรีบเร่งทำบ้าง แทงควยใส่หีที่รู้สึกตอดๆอยู่ ปั๊บๆๆๆ อู้ อู้ อู้..............อื้ออ อื้ออ อื้ออออ......มาแล้ว มาแล้ว.............. ปรี๊ดดดดดดดดดด น้ำเงี่ยนพุ่งออกมาเต็มๆ ควยส่งแรงดันน้ำออกใส่รูหี แตกทลักเต็มโพรงหี น้ำกามสวาทแรกใส่ชีวิตพี่สาวเข้าหกรดเข้าไปในตัวเธอแล้วว......น้ำเงี่ยนผม เข้าไปคลุกเคล้าผสมในช่องคลอดพี่สาวเต็มไปหมด................ อ่า............. ผมหมดแรงขึ้นมาทันทีทันใด ดึงควยออกแล้วนอนพับลงบนเตียง หายใจแทบไม่ทัน............. เสียงหายใจเหนื่อยๆของผมและพี่ดังก้องไปทั่วห้องนอน ผมหันหน้าไปมองพี่ พี่ก็หันหน้ามามองผม หอบๆเหนื่อยๆกันแบบสุดๆ“พี่ตกเป็นของผมแล้วนะ” ผมยิ้มๆมุมปาก“แกสิตกเป็นของพี่ต่างหาก” พี่สาวยิ้มตอบ“เต็มรูเลย หึๆ” ผมบอก“ไม่ต้องมาบอก รีบไปเอายาคุมฉุกเฉินมาเลย” พี่ตีพุงผมแรงๆผมเรียกพลังที่เหลืออยู่ลงไปเอายาคุมฉุกเฉินมาให้พี่แกกิน พี่สาวบอกกินกันไว้ก่อน เดี๋ยวจะยุ่ง แต่แกบอกผมว่าแกอยู่ในระยะปลอดภัยด้วย.............หลังจากวันนั้นผมกับพี่สาวก็เปลี่ยนมาเป็นคู่ผัวตัวเมียกัน แอบลักลอบมอบความใคร่ให้กันและกันโดยที่ไม่มีใครรู้                          การ์ตูนxxx ตอนที่999รูปเซ็กซี่ ภาพเซ็กซี่ ดารา สาวสวยเด็กฝรั่งซิงขาวๆแอบเอาน้องเมียสามสาวนักเทนนิสชวนเสียวปาร์ตี้ โคลอนเซ่หนังxนิโกรกะสาวเกาหลี การ์ตูน คุณ แม่ ที่ รัก หนังxนิโกรกะสาวเกาหลี หนังxนิโกรกะสาวเกาหลี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21