ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คริปดาราแอบถ่าย  (อ่าน 192 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คริปดาราแอบถ่าย
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:33:42 PM »
คริปดาราแอบถ่าย แอบ เย็ด กับ อาจารย์ คริปดาราแอบถ่าย คริปดาราแอบถ่ายผมชื่อเก็ท อายุ 24 บอกตรง ๆ ว่ารูปร่างหน้าตาผมนั้นไม่หล่อไม่เท่ห์เอาเสียเลย ผมเป็นคนตัวเตี้ย (สูงแค่ 162 เอง สำหรับผู้ชายถือว่าเตี้ยมากเลย) ผิวคล้ำ ตาโตโหนกแก้มแหลมออกมา ผมเกรียน ๆ (ไว้ยาวแล้วมันจะหยัก ๆ อ่ะครับ) แต่ผมเป็นคนที่ล่ำบึ้กมาก น้ำหนัก 73 แต่ไม่อ้วนน่ะครับ คือมันเป็นกล้ามเนื้อ เนื่องจากองค์ประกอบเหล่านี้จึงทำให้ไม่มีหญิงใดสนใจผมเลย นั่นยิ่งทำให้ ความต้องการทางเพศของผมมากกว่าคนปกติทั่วไป เรียกว่าผมเป็นคนหื่นกระหาย มาก ๆ เลยก็ว่าได้ครับ ในเมื่อไม่มีคนมาชอบผมจึงต้องสรรหาหญิงสาวมาสังเวย ตัณหาของตัวเองโดยการข่มขืนครับ เดือนหนึ่งผมข่มขืนหญิงไม่ต่ำกว่า 2 คน (ด้วยการใช้กำลังล้วน ๆ เลย เพราะไม่มียอมผมหรอก) บางครั้งแย่งแฟนเขาก็มี ต่อยแฟนมันก่อนแล้วก็ฉุดลากมันมาขืนกามอย่างบ้าคลั่ง (คนอดอยากก็แบบนี้แหละ) การทำแบบนี้ผมรู้สึกเหมือนได้แก้แค้นผู้หญิงทั้งโลกที่เมินผมดีครับ มั้นทั้งสะใจ ทั้งมีความสุข เป็นความรู้สึกที่สุดยอดจริง ๆ ไม่น่าเชื่อว่าร่างกายของผู้หญิงมันจะ วิเศษขนาดนี้ แต่................หลังจากความใคร่ถูกสนองไปได้สักพัก.............. ผมเริ่มจะรู้สึกเบื่อผู้หญิงเที่ยวแล้ว (ทุกทีจะออกฉุดหญิงตามผับ) ก็เลยเปลี่ยน บรรยากาศ ไปเย็ดพวกสาวเรียบร้อย ลูกคุณหนูผู้ดี สาวขี้อาย ปรากฎว่ามันยิ่ง ให้อารมณ์ที่สุดยอดกว่าสาวเที่ยวมากครับ มันรู้สึกว่าอะไร ๆ มันใสสะอาดไปหมด รู้สึกเหมือนได้ละเลงผ้าขาวเหล่านั้นด้วยกามของผม ยิ่งเธอขัดขืนผมยิ่งกระหน่ำ บางคนติดใจในขนาดของผม (เจ้าโลกของผมนั้นเท่าขวดโค้กครับ ที่พูดนี่ไม่ได้เวอร์ มันใหญ่ตามความบึกบันของร่างกาย) ก็จะให้เบอร์โทรติดต่อไว้อีก บางคนถึงขึ้น คิดจริงจังกับผม เพราะเสียตัวกับผู้ชายคนหนึ่งไปแล้ว ไม่อยากมีกับใครอื่นอีก (ทุกครั้งที่ผมเย็ดสาว ผมไม่เคยใส่ถุงยางหรอกครับ ให้ยาคุมมันไปกินเองเอา ถ้าจะท้องก็เรื่องของมัน อยากเกดมาน่าเย็ดเอง) ยอมรับว่าพวกสาวเรียบร้อยนี่ สามารถสนองความอยากของผมได้เป็นอย่างดีทีเดียว แต่........................... สักพักผมก็เริ่มด้านชาอีกแล้วครับ เป็นเพราะผมมีเซ็กส์บ่อยเกินหรือเพราะไม่เจอ สไตร์ที่ชอบก็ไม่ทราบ หลัง ๆ ผมจึงไม่ค่อยได้เอาสาวอีก.............................. แล้ววันหนึ่งผมก็เจอกับเพื่อนเก่าของผมครับ เธอชื่อเคท เธอเป็นเพื่อนเก่ามากกกก ของผม เราเคยเรียนด้วยกันตั้งแต่สมัยอนุบาล (ตอนอนุบาลเคยอาบน้ำด้วยกันด้วย) มันเป็นทอมมาตั้งแต่ตอนนั้นแล้ว เราเรียนห้องเดียวกันมาเกือบตลอด มีแถว ๆ ม. ปลาย ที่ต่างคนต้องย้ายห้องบ้าง ย้ายที่เรียนบ้าง ทำให้ไม่ค่อยสนิทกันเหมือน เมื่อก่อนแล้ว วันนั้นผมเจอเธอที่ร้านการ์แฟที่หนึ่ง ผมนั่งจิบการ์แฟอ่านหนังสือพิมพ์ ในเช้าวันเสาร์ มีผู้หญิงคนหนึ่งเดินมาแล้วขอนั่งด้วย ผมตอบตกลงโดยไม่มองหน้า เสียด้วยซ้ำ เสียงผู้หญิงคนนั้นห้าว ๆ ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าเป็นทอมเต็มพิกัด แต่พอผม หันมองหน้าก็จำได้ เคทนั่นเอง เคทจำผมได้เลยมาขอนั่งด้วย เธอในตอนนี้ ต่างกับในตอนเด็ก ๆ มากครับ เธอ..........สวยขึ้น สวยชนิดที่ว่าสวยมาก ๆ อ่ะครับ หน้าตาน่ารัก+คมเข้ม ผมสั้นออกสีน้ำตาลนิด ๆ ดูเป็นเด็กออกอินเตอร์ ๆ อ่ะครับ ผมเป็นผู้ชายผมยังมองเธอเท่ห์มาก ๆ เลย ใส่เสื้อแขนยาวกางเกงยีนส์ทรงเท่ห์ รองเท้าผ้าใบคอนเวอร์ส เท่ห์ชมัดเลย แล้วเราก็คุยกันไปเรื่องโน้นเรื่องนี้ ผมเล่าเกี่ยวกับเรื่องที่ผมฉุดผู้หญิงมาข่มขืน (แต่ไม่ได้บอกจำนวนและความถี่) เคทฟังก็หัวเราะ "ฮะ ฮะ มรึ่งนี่มันบ้าชิ๊บหายแมร่ง ไม่ใส่ถุงยางอีกนะ เลวนี่หว่า" เธอไม่ได้ทำท่าทีรังเกียจอะไรผมเลย ทั้งที่ผมหน้าตาน่ากลัวซะขนาดนั้น ดำก็ดำ "แล้วมรึงอ่ะ เป็นไงมั่งกับวิถีทอมมรึงอ่ะ" "เฮ้อ........แซ้ดว่ะ กรูเพิ่งเลิกกับแฟน คนปัจจุบันไปเมื่ออาทิตย์ก่อนนี้เอง" "อ้าว? มีแฟนด้วย เลิกเป็นทอมแล้วเรอะ?" "แฟนกรูก็ผู้หญิงนั่นแหละโว้ย แมร่ง กรูเปลี่ยนแฟนมาเป็นคนที่สาวแล้วเนี่ยะ นอนกับกรูได้สักพักก็เบื่อ" แล้วเคทก็ดูจะเศร้าลงเล็กน้อย "เออ ไปเที่ยวบ้านกรูป่ะ ไม่ได้ไปนานแล้วนี่มรึงอ่ะ" ผมรีบเปลี่ยนประเด็นเพราะเดี๋ยวมันจะเสียบรรยากาศ อุตส่าห์ได้มาเจอเพื่อนเก่า เคทตอบตกลงแล้วเราก็ไปกันที่บ้านผม ไปถึงปุ๊ป ไอ้มาม่า หมาที่ผมเลี้ยงไว้พันธุ์บ็อกเซอร์มันก็ดมเธอใหญ่ มันดมตรงกลีบดอกไม้ด้วย เคทก็เลยตีหัวมันทีนึง "ไอ้เวร ทะลึ่งนะมรึง" ทำให้หมาผมแยกเขี้ยวใส่ เคทกลัว เลยมาหลบหลังผม เกาะแขนผมนิดนึง ตรงนี้แหละที่ยิ่งทำให้ผมคิดว่าเธอน่ารัก ถึงแม้จำทำตัวเป็นผู้ชายยังไงแต่เธอก็ไม่อาจปกปิดความน่ารักแบบหญิงได้อยู่ดี เคทในตอนนี้เธอสูงกว่าผมมากนัก (ประมาณ 174 ได้มั้งครับ) หุ่นดีสุดยอดครับ ผมเพรียว ผิวขาวมาก ๆ ขาวแบบถ้าอยู่กลางแดดเธอจะสะท้อนแสงมากเลย ปากเรียว ๆ สีชมพูอ่อนตัดกับผิวขาวทำให้ยิ่งดูโดดเด่นของเธออยู่ข้างหูผมใกล้ ไม่เกิน 3 ซม. แล้วผมก็พาเธอเข้าบ้าน บอกตรง ๆ ถึงเธอจะสวยมากแต่ก็เป็นทอม นั่นทำให้ผมไม่ได้คิดอะไรกับเธอแล้วแม้แต่น้อย คิดว่าเหมือนพาเพื่อนชายเข้าบ้านน่ะครับ แล้วหลังจากนั้นเราก็กลับมาติดต่อกันบ่อยขึ้นเหมือนเมื่อก่อน มีอะไรก็คุยปรึกษากันประจำ แล้วผมก็ได้ไปเที่ยวบ้านเธอจนได้ เรานัดกันว่าจะไปดูหนังกันแต่เธอตื่นสายผมเลย ต้องไปรอเธอที่บ้าน บ้านเธอจัดสไตร์แบบเรียบร้อยครับ เธอให้ผมเข้าไปรอในห้องนอน (ไม่ได้คิดอะไรกันอยู่แล้ว เพื่อนสมัยเด็ก เคยอาบน้ำด้วยกันเสียด้วยซ้ำ) แต่.....หลังจากที่เธอออกมาจากห้องน้ำสิครับ.....เธอนุ่งกระโจมอก!?! มันทำให้ ไอ้หนูนักเจาะของผมมันลุกฮือขึ้นตามสัญชาตญาณ ด้วยขนาดและความยาวของมัน จึงทำให้ผมไม่อาจปกปิดได้ มันตั้งโด่ขึ้นจนเห็นได้ชัด เคทมันก็ทักผมอย่างสนุก "เฮ้ย ๆ ๆ 55555+ ไอ้เหรี้ย มรึงควยแข็งเพราะเห็นเพื่อนมรึงนุ่งกระโจมอกเนี่ยะนะ 5555555555555+ ไอ้สัตว์ กรูเป็นทอมนะเว่ย มรึงมีอารมณ์กับทอมด้วยเหรอวะ555" มีสีครับ ต่อให้ไม่ใช่คนหื่นกระหายกามอย่างผมก็ต้องลุกโชนแน่ เพราะเคทแมร่ง ขาววววววววววววววววววววววสุด ๆ เลย ขาวใสทุกยองใย แล้วหุ่นผอมบางหน้าอกเต่งตึงสะโพกสวย ๆ ทุกสิ่งทุกอย่างออกแบบมาให้เธอเป็นผู้หญิงที่มีเสน่ห์อย่าง ท่วมท้นขนาดนี้ แต่เป็นทอมไปซะ....... แล้วเธอก็เริ่มแต่ตัวต่อหน้าผมนั่นแหละ (แต่เธอก็ยังพยายามปกปิดอยู่ดีครับ เป็นทอมแต่ก็ยังอายผู้ชายอยู่ดี) จนสุดท้าย เธอก็แต่งตัวเสร็จ ใส่เสื้อยืดตัวใหญ่หน่อย กางเกงยีนส์เข้ารูปดูเป็นทรงขาเด้บ ไม่ได้แต่งหน้าซักนิดแต่ก็ดูขาวใสปากสีชมพูอ่อนอยู่ดี "ปะ ไปกันยัง" เคทถาม ผมทนไม่ไหวแล้วครับ เจ้าโลกของผมทนดูเธอเปลี่ยนเสื้อผ้าแบบวาบหวิวต่อหน้าต่อตา มาครึ่งชั่วโมงแล้ว มันเกร็งสุด ๆ จนผมรู้สึกปวดไปหมด ตอนนี้มันขยายใหญ่และ เกร็งสุด ๆ โด่จนไม่รู้จะโด่ยังไงแล้วครับ แล้วเคทก็แซวมาอีก "ไอ่เหรี้ย ฮะ ฮะ ฮะ ยังไม่หายโด่อีกเหรอวะมรึง แมร่ง เฮ้ย! ออกไปแบบนี้อายเขาตายเลยนะมรึง" ผมยั้งอารมณ์ไม่อยู่แล้วครับ พุ่งพรวดไปคว้าแขนเธอแล้วฉุดกระเด็นไปบนเตียง "โอ้ย ไอ่สัตว์ เจ็บนะเว่ยแมร่ง ทำให้อะไรวะเนี่ยะ ล้อนิดล้อหน่อยเอง" เคทดู อารมณ์เสีย แต่คำพูดจากผมทำให้เธอตะลึง "ไม่ใช่เรื่องนั้น!?! เคท กรูเป็นผู้ชาย แล้วมรึงก็เป็นผู้หญิง....." เคทเถียงเล็กน้อย "กรูเป็นทอมโว้ยยยยยยยยยย" "เออ นั่นแหละ แต่กรูน่ะผู้ชายทั้งแท่ง แล้วใครมันจะไปทนได้วะ เห็นของสวยงาม มาแต่งตัวต่อหน้า กรูหยุดอารมณ์ไม่อยู่ว่ะ ตอนนี้กรูเงี่ยนมาก ๆ ขอบอกให้รู้ไว้!!!" เคทตกใจมากกับประโยคนี้ ดูเหมือนเธอจะรู้ว่าทำไมผมถึงรุนแรงกับเธอนัก เธอเริ่มกลัวแล้วก็พูดแบบหลบหลีก "เออ เดี๋ยวกรูพามรึงไปเย็ดแฟนเก่ากรูก็ได้น่า ถือเป็นการแก้แค้นให้กรูด้วยเลย" เห็นได้ชัดว่ามันยังไม่อยากจะเชื่อว่าผมคิดอะไร กับมันจริง ๆ แต่ผมยิ่งตอกย้ำเข้าไปอีก "แฟนเก่ามรึงมันก็เหมือนผู้หญิงทั่วไปที่ กรูเคยเย็ดแหละว่ะ มันไม่ได้อารมณ์อย่างที่กรูต้องการ อย่างแฟนมรึงน่ะ ถ้ากรู จะเย็ดล่ะก็กรูหามาเย็ดนานแล้ว แต่..........แค่กรูคิดว่าถ้าได้เย็ดทอมก็ขนลุกซู่แล้ว ควยกรูแมร่งเกร็งจนกรูปวดสุด ๆ แล้วเนี่ยะ" เคทยิ่งดูวิตกมากขึ้น เธอพยายาม บอกปัดแบบอ้อม ๆ "เออ ๆ รู้แล้วน่ะ เดี๋ยวกรูหาเพื่อนกรูที่เป็นทอมให้มรึงเย็ด" แต่ผมตะคอกเสียงดัง "ไม่ได้โว้ย!!!!! ต้องมรึงเนี่ยะแหละ!!!!!" แล้วผมก็กระโจน เข้าไซร้ซอกคอ มือสองข้องรวบมือเคทไว้ เคทพยายามขัดขืนอย่างสุดกำลัง แต่........แม้แต่แรงของผู้ชายส่วนใหญ่ยังสู้ผมไม่ได้ ถ้าเป็นผู้หญิงก็คงไม่ต้องพูดถึง "อ...อะ...ไอ้เหรี้ย กรู.....เพื่อนมรึงนะเว่ย! ทำไมต้องเป็นกรูวะ!?!" ผมตอบ "มรึงไม่เคยสังเกตุตัวเองเลยรึไงวะไอ่เคท ว่ามรึงอ่ะสวยขนาดไหน ทอมสวย ๆ ห้าว ๆ น่ารัก ๆ แบบเนี่ยะ ในโลกมันจะมีซักกี่คนวะ?" แล้วผมก็รวบ สองมือเธอไว้บนหัว อีกมือนึงก็ลูบไล้ที่เอว "ต...แต่กรูไม่อยากมีอะไรกับผู้ชายโว้ย!!!" ผมไม่สนใจ มือเริ่มปลดกางเกงตัวเองออก แล้วก็ลูบไล้เข้าไปในเสื้อ โอ้วววว เหลือเชื่อครับ ผิวเธอเนียนนุ่มยิ่งกว่าผู้หญิงที่ผมเคยพบพานมาทั้งหมดเลยครับ "ฮือ ฮือ ฮือ ..........ไอ้เก็ท ปล่อยกรูเหอะ นะ ๆ กรูขอร้องล่ะ กรูไม่อยาก มีอะไรกับผู้ชายจริง ๆ อ่ะ ฮือ ฮือ" เคทเริ่มร้องไห้เหมือนขอชีวิต แต่ก็แน่ล่ะ ยิ่งเธอทำแบบนั้นมันยิ่งเพิ่มกิเลสให้ผมมากขึ้นไปกว่าเดิม เจ้าโลกที่ว่าเกร็งมาก ๆ แล้ว ก็ยังเกร็งขึ้นยิ่งกว่าเดิมอีกจนปวดมาก ๆ ผมอยากจะเย็ดซะเดี๋ยวนั้นแต่อยากจะ ได้ยลทุกสิ่งบนเรือนร่างงาม ๆ นี้ก่อน ผมเลียแก้มเธอแล้วก็จูบปาก เธอหุบปากแน่น แต่ลิ้นของผมก็แข็งแรงจนชอนไชเข้าไปได้อยู่ดี เคทพยายามกัดลิ้นผมแต่ก็ได้แค่ เล็ม ๆ ผมดูดปากกับเธออย่างดุเดือดโดยที่เคทพยายามขัดขืนตลอดเวลา ทำไม เธอไม่เข้าใจซักทีนะว่ายิ่งเธอขัดขืน มันยิ่งเพิ่มความต้องการของผมเข้าไปอีก ตอนนี้มันเกร็งจนแทบระเบิดแล้ว หนังที่หุ้มมันตึงจนแทบฉีก เส้นเลือดปูดบวม สีดำเขื่องดูน่ากลัวยิ่งนัก ผมใช้มือข้างเดียวฉีกเสื้อและกางเกงเธอออกเห็นนวลเนื้อ ขาว ๆ เจ้าโลกยิ่งเกร็งหนักจนแทบทนไม่ไหว ผมรีบใช้นิ้วแหย่ให้ตรงกลีบของเธอ เพื่อให้มีน้ำหล่อลื่นแล้วผมก็จ่อท่อนอัมหิตไว้ตรงกลีบของเธอเขี่ยไปมา ๆ "โอ๊ยยยย อย่า พอเถอะ อย่า" เคทยังขัดขืนไม่เลิก ผมค่อย ๆ ดันหัวเจาะให้ พ้นเข้าไป "โอ้ยยยยยเจ็บ" แน่นอนครับ มันใหญ่ซะขนาดนั้น จากนั้นผมก็ทิ่ม ด้วยความแรงและเร็วทีเดียวมิดด้ามเลยครับ ทำเอาเคทแทบช็อค "อ๊าาาาาาาาย!!!" มันเป็นความรู้สึกสุดยอดจริง ๆ ครับ ตอนนี้เจ้าโลกผมเข้าไปอยู่ในกลีบเธอมิดแล้ว ท้องชนท้อง ข้างในของเคทนั้นนิ่มเหลือคำบรรยายครับแต่ก็รัดจนฟิตไปหมด คงเป็นเพราะไม่เคยถูกใครทะลวงมาก่อน ผมเริ่มชักเข้าชักอ่อนช้า ๆ และเริ่ม เพิ่มความเร็วและความถี่ขึ้น ถี่ขึ้น ถี่ขึ้น "โอ้ยยยยยยยยยย เจ็บ พอแล้วเก็ท" โอ้วววววววววเสียงร้องให้อารมณ์สุด ๆ ความเสียวซ่านสุดยอด อารมณ์เงี่ยนของผม กำลังจะถูกระเบิดออกมาทั้งหมด ผมกระแทกกระทั้นอย่างไม่ปราณี ความใหญ่ของมัน ทำเอาเคทมือไม้อ่อน ถึงอยากจะขัดขืนก็ไม่มีแรงแล้ว ผมซอยกระหน่ำชักออกสุด ๆ แล้วกระแทกเข้าไปจนมิดแบบถี่ ๆ "อ๊อออออย เจ็บนะไอ้เหรี้ยยยย ฮืออออออ ทำไมมรึงทำแบบนี้ ทำไมมรึงทำเพื่อนมรึง ฮือออออออ" โอ๊ยยยยยยยยยยย ยิ่งเพิ่มตัณหาให้ผมครับการร้องไห้วิงวอนแบบนี้ ผมซอยย่อยยับ กระแทกมิดด้าม หัวรถจักรชนมดลูกทอมคนนี้ทั้งแรงทั้งถี่ ผมเดาไม่ออกว่าเธอจะรู้สึกยังไงบ้าง "ฮืออออออออ ไอ้ชาติหมา ไอ้เลว ไอ้เหรี้ย ไอ้ระยำ ฯลฯ" ด่าผมเป็นเศษเดนมาก แต่พอผมดึงออกแล้วกระแทกเข้าไปใหม่สุด ๆ ก็หยุดยั้งคำด่าได้ "อ๊าาาาาาาาา!!!" จากนั้นผมก็ดูดนมเธอ หน้าอกเธอทั้งนุ่ม ทั้งใหญ่ ทั้งได้รูป ผิวเธอขาวผ่อง ตัดกับผมที่ดำคล้ำ ตอนนี้ผมกำลังเย็ดกับนางฟ้าอยู่หรือไงเนี่ยะ แต่เธอเป็นทอมนี่นา ผมกระหน่ำอย่างหนัก กระแทกกระทัน อยู่ท่านั้นนานมากเพราะถ้าเปลี่ยนท่า กลัวเธอจะขัดขืนแล้วหนีไป จนในที่สุด เมื่อความใคร่ของผมจวนจะถึงจุดสูงสุด ผมซอยถี่กว่าเดิมมาก เข้าสุดออกสุด เคทคงรู้สึกว่าร่างแทบจะฉีกเป็นสองซีกเลยทีเดียว "โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย" ผมหลั่งน้ำเชื้อข้างในนั้นเลย หลั่งออกมามาก มากจริง ๆ ครับ จนมันล้นออกมา ข้างนอกมาก ผมเสียบคาอยู่แบบนั้นแล้วคุยกับเธอ "เคท.....กรู..................... ขอโทษนะ คือ เราคงไม่อาจเป็นเพื่อนกันได้อีกแล้วล่ะ กรูรู้ว่าสิ่งที่กรูทำไปมัน โหดร้ายกับมรึงมาก นี่คงเป็นครั้งแรกที่มีของจริงเข้าไปในตัวมรึง แต่.............. กรูอยากบอกนะ มรึงไม่เหมือนผู้หญิงคนอื่นหรือคนไหน ๆ ที่กรูเคยเย็ดมา........ มรึงพิเศษกว่านั้นมาก ในที่สุดกรูก็รู้เหตุผลจนได้ว่าทำไมผู้หญิงธรรมดาสนอง ตัณหากรูได้แค่ชั่วครู่ชั่วคราว เพราะจริง ๆ แล้ว กรูต้องการทอมที่สุด.............. ตอนนี้กรูปล่อยน้ำเชื้ออ้ดแน่นเต็มท้องมรึงแล้ว กรูจะให้ยาคุมมรึงกินถ้ามรึงยัง ไม่อยากได้ลูก แต่ถึงจะมีลูกกรูก็จะรับผิดชอบ กรูไม่เคยรู้สึกกับใครแบบนี้ มาก่อนอ่ะเคท กรูคิดว่ากรูรักมรึง กรูหลงใหลคลั่งไคล้มรึง กรูอยากเสียบค้าง ไว้แบบนี้ตลอด เคท...............กรูรักมรึงนะ" หลังจากเคทหอบหายใจสักพัก น้ำตาเธอยังไหลไม่หยุด เธอทำหน้าอาย ๆ หน่อย คุณคงรู้ว่าทอมเวลาอายแบบ ผู้หญิงแล้วน่ารักขนาดไหน นั่นยิ่งทำให้น้ำกามของผมไหลทะลักมากกว่าเดิมอีก (ระหว่างที่คุยกันนั้นท่อนเนื้อของผมคาอยู่ในตัวของเคทตลอดแล้วน้ำเชื้อก็ไหลไม่หยุด) น้ำเชื้อของผมไหลล้นทะลักจนผมรู้สึกกลัวว่ามันจะไหลมากเกินไปหรือเปล่า แล้วเคทก็เปิดปากพูดคำแรก "แฮ่ก แฮ่ก .........ชักออกมาสิ เดี๋ยวเค้ากินให้" โอ้........นี่แสดงว่าเธอยอมรับในตัวผมแล้วใช่ไหมเนี่ยะ ผมค่อย ๆ ดึงท่อนเขื่อง ออกช้า ๆ เคทคงรู้สึกเสียวซ่านและโล่งจนต้องแอ่นตัวตามตอนที่ผมดึงออกมา น้ำกามยังไหลอยู่เล็กน้อยแล้วเคทก็จับมาอม โอ้ว ปากเล็ก ๆ กำลังกับไอ้จ้อนผม พอเธองับปุ๊ปความเสียวซ่านก็ยิ่งเพิ่มจนทำให้น้ำกามทะลักออกมามากขึ้นกว่าเดิมอีก เคทพยายามกลืนแต่มันทะลักออกมาเร็วเกินไปจนบางครั้งก็ล้นทะลักไหลออกมา จากปากบ้างก็มี ที่หีของเคทมีน้ำกามส่วนที่ล้นค่อย ๆ ไหลออกมา ใช้เวลา ประมาณ 5 นาที กว่าจะหยุดไหล เคทก็คงอิ่มไปเลยแหละ กินเข้าไปไม่รู้กี่ลิตร แล้วเราก็นอนกอดกันอยู่บนเตียงเคท ตกลงเรื่องต่าง ๆ เคทบอกว่าไม่อยากเลิกเป็นทอม ผมบอกว่าดีแล้ว เพราะเคทเป็นทอมนั่นแหละทำให้ผมสุขได้ถึงขนาดนี้ ผมอยากให้ เฟอร์สเป็นทอมที่ห้าวขึ้นอีกด้วยซ้ำ มันยิ่งทำให้ผมหลงใหลเธอ เราสองคนเปลี่ยน ภาษาพูดกันให้เพราะขึ้นกว่าแต่ก่อน กรู-มรึง ถูกเปลี่ยนเป็น เค้า-ตะเอง แต่เฟอร์สก็ยังคงสำเนียงห้าว ๆ เสียงห้าว ๆ แบบทอมไว้ เราสองคนตกลงเป็นแฟนกัน ผมไม่อยากเชื่อเลยครับว่าเคทที่สวยชนิดที่ว่าถ้าเป็นผู้หญิงล่ะก็จะสวยน่ารักมาก จะยอมมาเป็นแฟนกับผมที่เตี้ยกว่าเธอเกิน 10 ซม. แถมยังดำ หน้าตาน่ากลัวอีก แล้วเรื่องที่เราเป็นแฟนกันโดยที่เฟอร์สยังเป็นทอมก็เป็นที่ฮือฮาขึ้นในกลุ่มเพื่อนฝูง ทั้งของผมและของเคทขอดุคลิบหลุดใหม่ใหม่ออนไลเรื่องเสียวชู้รูปแอบถ่ายตูดสาวคลิบโป๊ออนไลน์ไทยเย็ดแบบได้อารมณ์โหลดคลิป ขนาดไม่เกิน 100 mbเรื่องมันเกิดเมื่อนานมาแล้วครับ หลังจากที่เกิดมามันก็ทำให้ความรู้สึกต่อกันเปลี่ยนแปลงไปด้วย ความสัมพันธ์ระหว่าพี่น้องมันก็เปลี่ยนไปอีกแง่มุมหนึ่ง ลึกซึ้งแนบแน่นกว่าเดิม แต่ก่อนเราก็อยู่กันแบบพี่สาวจอมเฮี๊ยบกับน้องชายอีกคนที่อยู่ในโอวาทมาตลอด ผมเองน่ะก็เด็กวัยรุ่นอายุสิบแปดทั่วไปน่ะครับ หน้าตาก็คงพอใช้ มีเพื่อนกลุ่มใหญ่ที่ไปเที่ยวกันสนุกสนานเฮฮา แต่ยังไม่เคยถึงกับจะกอดจูบลูบคลำใคร เรื่องไปเที่ยวน่ะ ลืมไปเลยครับ ได้เงินค่าขนมค่าใช้จ่ายมาก็เก็บไว้ซื้อพวกสมุดหนังสืออุปกรณ์การเรียนเสีย เป็นส่วนใหญ่ ที่เหลือก็เจียด ๆ กันในหมู่เพื่อนฝูงไปซื้อหนังสือประเภทโป๊เปลือยมาแบ่งกันดู แต่ถ้าถึงกับ XXX ก็ต้องเอาไปรวมไว้ที่บ้านเพื่อนคนหนึ่งที่ฐานะดีครับ เรียกว่าเป็นศูนย์รวมของผองเพื่อนเลย เพราะมันมีห้องหับส่วนตัวที่มิดชิดและก็สะดวกปลอดโปร่ง พวกเราเลยไปซ่องสุมกันทุกเดือน ที่หนักที่สุดก็คือการสำเร็จความใคร่ (ก็ว่าวนั่นแหละ) แข่งกันว่าใครจะไปไกลที่สุด แต่ไอ้ความที่กลุ่มนี้เป็นเด็กที่ค่อนข้างเรียบร้อย และขยันเรียนกันส่วนใหญ่ กิจกรรมของพวกเราก็อยู่แค่นั้น ส่วนมากจะไปนั่งดูหนังสือทำการบ้านกันมากกว่า ก็เพราะพี่สาวของบรรดาหัวโจกกลุ่มสองสามคนนี่น่ะจอมเฮี๊ยบเลยครับ ถ้าบอกว่าไปดูหนังสือบ้านเพื่อนละก็ พอถึงบ้านเป็นได้เรียกดูสมุดทุกที ถ้าไม่มีความคืบหน้าละก็ฟ้องแม่ครับ ทีนี้ละหูได้ชากันมั่ง พวกเราก็เลยขยันกันเป็นส่วนใหญ่ มีหนังสืออย่างว่าเป็นส่วนประกอบพอให้ตื่นเต้นเป็นครั้งคราว ไอ้วันที่เกิดเรื่องน่ะ มันเป็นวันหยุดครับ ปลาย ๆ กุมภาพันธ์แล้ว โรงเรียนก็ปิดเทอม อากาศก็เริ่มอ้าว ๆ แล้ว ตอนบ่าย ผมก็ไปเตะฟุตบอลกับเพื่อน ๆ กลับมาถึงบ้านก็เกือบหกโมง เห็นพ่อขยับรถมาหน้าบ้านก็รู้ว่าคงไปงานเลี้ยงอะไรกันอีก น้องชายอีกคนก็ไปค้างบ้านเพื่อนครับ ไม่รู้ว่าจะมีกิจกรรมแข่งขันแรงฉีดกันเหมือนผมหรือเปล่า แต่ก็ช่างมันเถอะครับ ที่สำคัญคือคืนนี้ไม่มีรายการทีวีที่น่าสนใจเลย คงเซ็งน่าดูกว่าจะหลับ เย็น ๆ แล้วอากาศก็ยังอ้าว ๆ พออาบน้ำเสร็จผมเลยใส่กางเกงกีฬากับเสื้อยืดตัวโคร่ง ๆ แค่นั้น จะได้เย็นสบาย ชายเสื้อมันก็ยาวจนคลุมง่ามขาลงไปคงไม่มีใครเห็นถ้าเจ้าหนูของผมมันจะแกว่งไกวอะไรไปบ้าง ลงมานั่งกินข้าวก็เจอจอมเฮี๊ยบนั่งอยู่ก่อนแล้วแหละครับ "นึกว่าจมน้ำตายแล้วนะนายโจ" พี่สาวเปิดฉากบ่น "อาบน้ำอะไรนานนักหนายะ" "ขัดจรวดน่ะพี่" ตอบแบบกวน ๆ ก่อนก้มหลบผ้าเช็ดปาดที่ปลิวตามแรงมือข้ามโต๊ะมา "ก็ไปเตะฟุตบอลมาน่ะ เหงื่อเต็ม สระผมด้วยก็นานหน่อยแหละ พ่อ กะแม่ล่ะ" ผมรีบอธิบายก่อนที่จะโดนสวดแล้วลงมือคดข้าวใส่จานส่งให้พี่สาวที่เคารพเสียก่อนที่จะตักของตัวเอง แล้วลงมือจัดการอาหารเย็น "ไปงานเลี้ยงน่ะ กลับดึก.." พี่สาวตอบเรื่อย ๆ "เหรอฮะ .. วันนี้ไม่มีอะไรดูเลยเนอะพี่" ผมพูดเรื่อย ๆ พลางกวาดเสายตาไปมา วันนี้จอมเฮี๊ยบใสชุดนอนแบบชิ้นเดียว เป็นผ้าบาง ๆ คอปาดกว้างหน่อย คงร้อนเหมือนกันแหละ ถันคู่ในเสื้อมันดันเสื้อออกมาตุง ๆ ผมเคี้ยวข้าวไปก็พยายามพิจารณาว่า จอมเฮี๊ยบใส่บราหรือเปล่า แต่ก็ถึงสะดุ้งตอนที่โดนแหวเข้าให้ "แกจะมองอะไรชั้น .. เดี๋ยวพ่อแม่กลับมาชั้นจะฟ้องให้" "เปล่าน่า โจ แค่คิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย เท่านั้นแหละ" ผมก็ต้องปฏิเสธอยู่แล้ว ขืนรับตรง ๆ มีหวังหูเหอพัง "แต่ว่านะ คืนนี้ไม่มีอะไรดูเลยเนอะ แล้วกว่าพ่อกะแม่จะกลับมาตั้งดึกแน่ะ" "นั่นซิ " เสียงพี่เขาอ่อนลงหน่อย คงจะเริ่มเชื่อแหละ "งั้นเล่นสแคร็บเบิ้ล กันดีกว่า" "ก็ได้ ดีกว่านั่งดูรายการเซ็ง ๆ เยอะ" ตกปากรับคำ ก็พอดีอิ่ม เราช่วยกันเก็บโต๊ะอาหาร ล้างจานเรียบร้อย ก็ช่วยกันดูแลผิดหน้าต่าง ประตูชั้นล่าง แล้วขึ้นไปบนห้องพี่เขาแหละ เพราะว่าเตียงเขาใหญ่กว่าเตียงผมน่ะ นั่งเล่นกันสบาย ๆ ต่างคนต่างนั่งขัดสมาธิบนเตียงเลย เรื่องเล่นสแคร็บเบิ้ลนี่ ผมกะพี่เขาก็พอฟัดพอเหวี่ยงกันแหละครับ ได้แต้มสูสี แต่วันนี้ผมไม่ค่อยจะมีสมาธิเท่าไรเลย ก็เวลาพี่เขาก้มลงมาเรียงอักษรบนกระดานนี่น่ะ คอเสื้อนอนมันก็ย้วยลง เห็นเนินขาว ๆ เนียน ๆ ทำเอาผมนั่งจ้องเขม็ง จนกว่าเขาจะเรียงตัวเสร็จนั่นแหละ ผมถึงกลับมาดูกระดานแล้วเล่นต่อ แต่ก็รีบ ๆ เล่นให้เสร็จ ๆ จะได้คอยดูตอนพี่เขาก้มลงมาเรียงอักษรต่อ แล้วก็เพราะชุดนอนเขาเป็นชุดกระโปรงแล้วก็ยาวแค่ต้นขานี่แหละ เวลานั่งขัดสมาธิจึงต้องรวบชายกระโปรงไปยัดไว้ตรงช่วงหว่างขา คราวนี้ชายกระโปรงมันก็รั้งขึ้นซีครับเห็นขาขาว ๆ อวบ ๆ บางจังหวะพี่เขาเผลอก็พอเห็นเข้าไปข้างใน เล่นไปได้สักพักผมก็สรุปได้ว่า พี่กับผมแต่งตัวเหมือนกันคือไม่ใส่ชั้นในทั้งคู่ ดูไปดูมามันไพล่ไปนึกถึงหนังสือเรทสูงที่เคยดูกับผองเพื่อนมาน่ะครับ คราวนี้ก็ดูไปจินตนาไปด้วย ดูเพลินสักครู่ก็รู้สึกว่ามันชักมืดมากแล้ว ผมก็ลุกขึ้นจะไปเปิดไฟชั้นล่างแล้วจะรีบกลับมาดูต่อ เอ๊ยมาเล่นต่อ แต่พอลุกขึ้นซีครับ ผลจากการที่ดูเพลิน ๆ ทำเอาไอ้หนูของผมแหละตึงเกร็งดันกางเกงออกมาเป็นกระโจม ที่สำคัญคือ จอมเฮี๊ยบก็เห็นแล้วซิครับ "นายโจ.. " เรียกเสียงเข้ม "อะไรของแกน่ะ" ผมถึงกับคอเหนียวเลย "เอ่อ.. ไม่มีอะไรหรอกพี่.. เดี๋ยวไปเปิดไฟข้างล่างก่อนนะพี่ " "เดี๋ยวซิ มันต้องมีซิ แกเอาอะไรไปไว้ คิดจะเล่นโกงเหรอ" เรียกจนผมต้องชะงัก "เปล่าน่าพี่เจน ไม่มีหรอกน่า เดี๋ยวเปิดไฟแล้วขึ้นมาเล่นต่อนะ" ผมรีบบอกพร้อมกับเตรียมพุ้งออกไปนอกห้อง "ยังไม่ต้องหรอก นายโจมานี่เลย แกคิดจะเล่นโกงฉันเหรอ ยังอีก มานี่ ไม่งั้นฉันฟ้องพ่อด้วยว่าแกเล่นโกง" คราวนี้หน้าตาเอาจริงด้วยซีครับ นี่พี่เขาคงนึกว่าผมโกงเอาตัวสแคร็บเบิ้ลไปซ่อนกระมัง ตัวอักษรตัวนิดเดียวไหงจะดันกางเกงจนตุงได้ขนาดนี้ แต่หน้าตาพี่เขาจริงจัง ผมไม่อยากนั่งฟังพ่อกะแม่บ่น เลยจำต้องเดินเข้าไปหาแล้วหยุดยืนข้างเตียง ใจนึกด่าไอ้หนูของตัวเองที่มันยังแข็งขันไม่ถูกเวล่ำเวลา ทั้ง ๆ ที่ผมกลัวพี่เขาจะเอาไปฟ้องพ่อจะตาย มันก็ยังมีหน้าแข็งอยู่อีก "มาดูซิ เอาอะไรไปซ่อนไว้" พี่เขาคงจะจับโกงผมให้ได้เลยคว้าหมับเข้าให้ มือขาว ๆ จับเข้าเต็มที่กำเอาเต็มลำเลยครับ พี่เขาหยุดตะลึงปากอ้านิดหน่อย ไอ้หนูโดนมือที่ไม่ใช่มือผมเข้ามันเหมือนกับจะพองขึ้นอีกแล้วยังรู้สึกว่ามันเต้นตุบ ๆ อยู่ในมือพี่เขาด้วย พี่เขากลืนน้ำลายลงคอหน้าแตงแจ๋เลย แต่มือยังกำอยู่ จนผมรู้สึกอุ่น ๆ ขึ้นมา ตอนนี้เจ้าหนูเหมือนจะเบ่งบานขึ้นเต็มที่แล้วครับ "อะไรเนี่ย โจ.." "ก็..ของ.. เอ่อ.. ของอะไรดี.. ของ..ผม แหละพี่" ผมก็ไม่รู้ว่าจะตอบยังไง รู้แต่ว่าความเสี่ยงที่จะโดนฟ้องพ่อแม่ชักสูงขึ้น และถ้าโดนฟ้องละก็ เรื่องใหญ่แน่นอน "ขอดูได้ป่าว เราเคยเห็นแต่ในหนังสือ อยากเห็นของจริง" "บ้าซิ เดี๋ยวพี่ฟ้องพ่อ" ผมหลุดปากไปเท่ากับเปิดช่องให้จอมเฮี๊ยบรุกฆาตตัวเอง "ถ้าไม่ให้ดู ฉันฟ้องพ่อแน่ แกถอดกางเกงให้ฉันดูเดี๋ยวนี้เลย" อุแม่เจ้าโวย พี่เขาสั่งยังกะว่าผมเป็นตัวแกแหละ ผมมองหน้าแก เห็นหน้าแดงเลยครับ แต่สายตามันบอกว่าถ้าไม่ทำตามที่สั่ง มีหวังโดนฟ้อง แน่นอน แต่ผมก็ยังลังเลอยู่ล่ะครับ ก็อายนี่ครับ ถ้าเป็นเพื่อน ๆ กันก็ว่าไปอย่างเพราะพวกเราเคยถอดกางเกงมาเปรียบเทียบกันสนุก ๆ อยู่แล้ว แต่คราวนี้พี่สาวผมเองนะครับ "จะถอดมั๊ยถอด" เสียงแหวเลย แล้วก็ปล่อยมือจากเป้ากางเกง เจ้าหนูผมก็กระดกหงึก ๆ ดันกระโจมกางเกงนั่นหงึก ๆ ไปด้วย "ถอดแล้วไม่ฟ้องพ่อแน่นะ พี่เจน" ผมถามยำอีกที "แน่ซิ" เสียงพี่เขารับปาก ผมก็ตัดสินใจละครับ เอาตัวรอดก่อน อย่างน้อยพี่เขาก็ไม่เคยโกหกผมเลย ผมก็หลับหูหลับตา รูดเอวกางเกงนั่นพรืดเดียวหลุดไปถึงเข่าแล้วยืนขึ้นกอดอกแต่ยังหลับตาด้วยความอายสุดขีด ความรู้สึกรู้ว่าไอ้กางเกงนั่นมันไม่ได้คาอยู่ที่หัวเข่าอย่างที่รูดมันลงไปแต่ในไหลเผละลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้า คราวนี้มีแต่ความเงียบล่ะครับ ผมนึกอยู่ว่าจอมเฮี๊ยบจะแหวอะไรอีก หรือจะด่าอะไรผมอีก ผมเลยยังกอดอกหลับตาแน่น แต่ก็เงียบครับ เงียบไปพักใหญ่จนรู้สึกว่ามันนานมาก ผมค่อย ๆ หรี่ตาดู พี่เขานั่งตรงขอบเตียงตาจ้องที่ไอ้หนูของผมที่แข็งตัวขึ้นเป็นท่อนลำผงาด ขนาดของมันน่ะผมบอกไม่ถูกหรอกครับว่าเป็นไง แต่ในกลุ่มเพื่อน ๆ ผมก็อยู่ในกลุ่มใหญ่แหละครับ ตอนนี้มันเบ่งบานชี้ตรงไปที่ใบหน้าของพี่เขา พี่เจนหน้าแดงจัด กลืนน้ำลายเหมือนคอแห้งติด ๆ กันพลางแลบลิ้นมาเลียริมฝีปากอย่างตัดสินใจไม่ถูก ส่วนปลายที่คอดหยักของผมมันก็เบ่งบานแดงก่ำ เส้นเลือดเส้นเอ็นมันปูดโปน เกร็งจนผมชักจะรู้สึกปวดตุบ ๆ ตามจังหวะที่มันผงกหงึก ๆ พี่เจนยกมือขึ้นช้า ๆ ขึ้นมาหาไอ้หนูผม หน้าตาแดงก่ำ พอผมแน่ใจว่าเธอกำลังจะทำอะไรก็เสียววูบ กลั้นลมหายใจกัดฟันแน่นเลยครับ พี่เจนเป็นผู้หญิงคนแรกที่ได้เห็นความเป็นชายของผมที่กำลังแข็งผงาดต่อหน้าเธอ และจะเป็นคนแรกที่จะสัมผัสจับต้องมันด้วย พอมือเธอสัมผัสกับท่อนเอ็นมันเหมือนโดนไฟฟ้าช็อตเข้าที่ส่วนนั้น ผมถึงกับสะดุ้งวาบไปทั้งตัว ขนลุกซู่ พี่เจนก็คงเหมือนกันเพราะเธอก็สะดุ้งขึ้นมา ตอนนี้ผมรู้สึกร้อนผะผ่าวไปทั่วหน้า คงเหมือนพี่เจนด้วยเพราะใบหน้าเธอก็แดงพอ ๆ กับตัว ผมเห็นขนอุยตามแขนเธอลุกขึ้นเป็นคลื่นทีเดียว ตอนนี้ผมรู้สึกเหมือนขาแทบจะหมดแรงแล้ว มันสั่น ๆ เหมือนจะยืนไม่ไหวเอาเลย พอเธอกำรอบมันผมก็ได้สัมผัสกับความอบอุ่นที่โอบกุมท่อนเนื้อของผมเอาไว้ ความอบอุ่นนั้นแล่นซ่านไปทั้งตัว ความรู้สึกอีกสายหนึ่งคือความเสียวซ่านที่แล่นปราดออกจากท่อนเนื้อแล้วพุ้งไปทั่วร่างจนขนลุกเกรียวกราว มือพี่เจนกำท่อนเนื้อผมกระชับถ่ายทอดความอบอุ่นให่ท่อนเนื้อผมอย่างต่อเนื่อง แล้วเธอรูดมือลงไปตามความยาวของท่อนเนื้อ ทำให้ผิวหนังที่ยังปกคลุมท่อนหัวนั้นค่อย ๆ รูดเปิดออก เมื่อมือเธอชนกับโหนกผมเจ้าหัวเบ่งบานนั้นก็เปิดออกจนสุด อวดความใหญ่โตของมันอยู่ต่อหน้าพี่สาวของผมเอง ผิวหนังมันร้อนจนเห็นมันเป็นสีชมพูจัดจนเป็นแดง และมันก็ผงาดกระตุกหงึก ๆ อยู่ภายในอุ้งมืออบอุ่นของพี่เจน พี่เจนเงยหน้าขึ้นมาสบตาของผม ทั้งใบหน้าเธอแดงจนเข้ม หายใจหนัก ๆ จนเห็นเนินออกภายใต้เสื้อนอนกระเพื่อมขึ้นลงอย่างชัดเจน ผมสบตาพี่เจนแต่ไม่รู้จะทำอะไรต่อ ผมเคยดูแต่ในหนังแต่ยังไม่เคยใกล้ชิดผู้หญิงคนไหนมากขนาดนี้ แต่ที่นั่งอยู่ข้างหน้าผมคือ ผู้หญิงที่เป็นผู้หญิงเต็มตัว มีเลือดเนื้อให้จับต้องได้ ไม่ใช่รูปในหนังสือที่เคยดู และเธอเป็นพี่สาวของผมเอง ที่กำลังกำท่อนเอ็นเขื่องของผมแล้วรูดเข้ารูดออกเบา ๆ ความเสียวแล่นซ่านไปตลอดท่อนเนื้อตามจังหวะที่เธอรูด สายตาผมละออกจากสายตาของเธอมองลอดคอเสื้อนานลงไปเห็นร่องอกที่เบียดกันอยู่รำไร แต่ไม่กล้าพอที่จะทำอะไรต่อ ได้แค่ดื่มด่ำกับมือพี่เจนที่กำรูดท่อนเอ็นเนื้อของผมอยู่ ความเสียวซ่านพลุ่งพล่านขึ้นอย่างรวดเร็วในท่อนเนื้อของผม แล้ว.. ผม..รู้สึกว่าน้ำรักของผมกำลังจะออกมาแล้ว ผมรู้สึกได้เหมือนเคยเล่นกับเพื่อน แต่ความรู้สึกคราวนี้มันรุนแรงกว่ามาก ผมรู้สึกว่าขาผมสั่นระริกใกล้จะหมดกำลัง พี่เจนก็ยกมืออีกข้างขึ้นมาเอาปลายนิ้วไล้ตรงช่องเปิดปลายท่อนเนื้อของผมเบา ๆ .. หนึ่งที... สองที.. แล้วโลกก็แตก ท่อนเนื้อของผมเหมือนจะเบ่งบานออกอีกสักสิบเท่า กล้ามส่วนต่าง ๆ ของผมมันเกร็งแน่น ความเสียวซ่านข้างในพลุ่งพล่านจนผมต้องแอ่นสะโพกไปข้างหน้าจนปลายท่อนเนื้อห่างจากใบหน้าแดงก่ำของพี่เจนแค่คืบ แล้วหยาดน้ำขุ่นขาวก็พุ่งออกมาจากข้างใน ผ่านช่องเปิดเป็นลำพุ่งเข้าปะทะใบหน้าพี่เจนตรงเหนือริมฝีปากพอดี หน้าพี่เจนผงะออกไปจนผมได้เห็นว่าปริมาณหยาดรักที่พุ่งออกมามันรดราดตั้งแต่ริมฝีปากเป็นทางไปถึงปลายคาง หยาดน้ำบางส่วนหยดลงบนเสื้อนอน แต่มันยังไม่หมด เพราะปากพี่เจนอ้าออกเหมือนจะร้องด้วยความตกใจในจังหวะที่น้ำรักสายที่สองพุ่งออกไปเป็นทาง ส่วนใหญ่พุ่งเข้าไปในปากของพี่เจนพอดี พี่เจนรีบหุบปากและด้วยความตกใจก็กลืนมันลงไป พอรู้ว่าได้กลืนมันลงไปก็เงยหน้าขึ้นมองหน้าผม หยาดน้ำสายต่อมาจึงพุ่งเข้าสู่เสื้อนอนไหลนองตั้งแต่คอเสื้อลงไปจนถึงตัก น้ำของผมพุ่งออกไปเหมือนจะไม่หยุด ความเสียวก็ทำให้ผมแอ่นสะโพกออกไปข้างหน้า แหงนหน้าขึ้นสู่เพดาน หลับตาด้วยความเสียวเหมือนกับอวัยวะภายในมันพุ่งตามน้ำรักออกไปด้วย นานเหมือนชั่วกัปชั่วกัลป์ ผมรู้สึกขาอ่อนจนแทบยืนไม่ไหวขณะที่ลืมตาขึ้น พี่เจนใช้มือข้างหนึ่งกุมคอตัวเอง เหมือจะขย้อนเอาน้ำรักที่กลืนลงไปออกมา มืออีกข้างหนึ่งปาดหยาดน้ำรักเหนียวออกจากคาง คอ และหน้าอก ทำให้น้ำเหนียวเปียกชุ่มเสื้อนอนด้านหน้าจนแนบเข้าไปกับเนื้อนวลขาว ตรงนั้นคือกระเปาะเนินถันที่ตั้งเต้ากลมกลึงชัดเจน ติ่งจะงอยปลายถันดันเสื้อเปียกจนนูน รอยป้านสีชมพูเหมือนติ่งเนื้อนั้นเห็นได้ชัดผ่านเสื้อที่เปียกชุ่มด้วยน้ำเมือก น้ำรักที่เปียกลงไปถึงตักทำให้ชุดนอนแนบทาบไปกับหน้าท้องแบนราบ จนถึงเนินเนื้อด้านล่างที่มีข

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21