ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊ะไทยฟรี  (อ่าน 187 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊ะไทยฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:29:50 PM »
หนังโป๊ะไทยฟรี รูปโป๊ฝรั่งโดยเฉพาะ หนังโป๊ะไทยฟรี หนังโป๊ะไทยฟรีสวัดดีครับ ผมชื่อ แจ๊ค ครับส่วนผู้หญิงในเรื่องนี้ชื่อ อ้อย ครับเราเป็นเพื่อนกันตั้งแต่ประถมเลยครับ เรื่องมันเกิดตอนผมเรียนจบ ม.3 ครับ วันนั้นสอบวันสุดท้าย เพื่อนๆก็ได้นัดกันว่าหลังสอบเสร็จจะไปกินเหล้ากัน หมดทั้งห้องเลยครับ ชุดนักเรียนหมดทุกคนเลย ก็มีบ้านเพื่อนอยู่หลังนึงที่ว่างพอจะจัดงานกันได้ พ่อแม่มันไม่อยู่ครับ กินเหล้ากันตั้งแต่บ่ายยันเย็น หลายขวดผ่านไปก็เริ่มเมากันหมดแล้วทั้งผู้หญิงผู้ชาย ที่ขอตัวกลับก่อนก็มี เลยเหลือกันอยู่ไม่มาก ผมกับเพื่อนผู้ชายอีกคนนั่งกินเหล้ากันอยู่ เกิดนึกพิเรนขึ้นมาอยากดูจิ๋มของพวกเพื่อนผู้หญิงที่นอนฟุบอยู่ เพราะหมดสติจากฤทธิ์เหล้านั่นเอง ตามที่คิดเลยครับ ในห้องเพื่อนที่วันนี้เปิดไว้รองรับคนเมาโดยเฉพาะ มีนอนกองกันอยู่ 5 คนหญิงล้วน (ส่วนผู้ชายคนไหนเมาฟุบไอ้เจ้าของบ้านมันให้นอนข้างนอนครับ) ฟุบหมดสติทุกคนเลย ไอ้ผมมันเคยดื่มมาก่อนเลยรู้ว่าอาการฟุบอย่างงี้ทำไงก็คงไม่ตื่นแน่นอน ส่วนไอ้ท่อนหำของผมมันแข็งตั้งแต่คิดแล้วล่ะ เปิดประตูเข้าไปในห้องได้ก็บอกเพื่อนผมล็อกห้อง แล้วช่วยกันถอดกางเกงในตัวจิ๋วของสาวๆออก โอ้โห!!! แต่ละคนไม่มีน้อยหน้ากันเลย หอยตัวใหญ่ๆทั้งนั้นเลย ผมกับเพื่อนเลยลูบคลำซะหนำใจเลย ทั้งมือซ้ายมือขวา แหวกหญ้าบ้าง เขี่ยติ่งเสียวบ้าง เอานิ้วแยงเข้าไปซะสุดนิ้วเลยแล้วก็ชักเข้าชักออกเบาๆ เพราะกลัวว่า เดี๋ยวมีใครตื่นขึ้นมาซะก่อน 5 สาวนี่ถึงกับน้ำเยิ้มทั้งที่ยังไม่ได้สติกันเลยทีเดียว จิ๋มของทุกสาวสวยมาก มีเส้นขนมากน้อยไม่เท่ากัน ความยาวก็ต่างกัน ผมกับเพื่อนก็เลยควักหำมารูดกันตรงนั้นเลย ตื่นเต้นสุดๆในชีวิต กลัวเพื่อนข้างนอกมาเคาะก็กลัว กลัวสาวๆจะตื่นมากลางคันก็กลัว แต่ความมันส์ไม่เข้าใครออกใคร ผมรูดอยู่ไม่เกิน 3 นาทีผมก้อเสร็จกิจ น้ำงี้พุ่งใส่ชุดนักเรียนของพวกสาวๆเต็มเลยครับ ก็เลยเอากางเกงในตัวน้อยของสาวๆนั่นแหละเช็ดน้ำให้ตัวเอง ละก็เช็ดให้สาวๆ ที่โดนน้ำเมือกผมกระเด็นใส่จนเกลี้ยงเลยครับ แล้วก็รีบใส่กางเกงในของทั้ง 5 สาวกลับที่เดิม ออกมานั่งกินเหล้ากันต่อสักพัก ก็ขอตัวกลับบ้านไปอาบน้ำจบ ม.3 ทั้งทีมันไม่จบแค่นี้หรอกครับ เพื่อนโทรมาตามครับกำลังอาบน้ำเสร็จเลย (ตอนอาบน้ำนี่ก็รูดไปอีก 2 ยกเพราะภาพ 5 จิ๋มมันติดตาเหลือเกิน) ตอนค่ำมากินเหล้ากันต่ออีกตอนนี้คนไม่เยอะแล้วครับ ประมาณเกือบ 10 คนได้ ตอนนั้นผมไม่มีแฟนหรอกครับ ได้แต่มองพวกเพื่อนๆที่เป็นแฟนกันเค้ากอดจูบกันในวงเหล้า มีผมเศษอยู่คนเดียว แต่ก็ไม่คิดมากหรอกเพราะ 5 สาวเมื่อตอนเย็นนั่นไง กลิ่นจิ๋มยังติดมืออยู่เลยล้างยังไงก็ไม่ค่อยออกเลย ที่วงเหล้าก็กินกันไปคุยกันไปไม่นาน ได้ยินเสียงรถมอเตอร์ไซค์คุ้นหูมาจอดหน้าบ้าน ทุกคนกำลังสนุกกันอยู่สิครับ เลยให้ผมออกไปดู อ้อยครับมาคนเดียวด้วย (ปรากฎว่ามีนางฟ้ามาให้ผมแล้วคืนนี้ อ้อยครับคนนี้อยากอึ๊บมานานแล้ว) อ้อยร้องไห้มาบอกผมว่าเพิ่งทะเลาะกับแฟนมาครับ ผมเลยชวนอ้อยไปนั่งที่วงเหล้าก่อน แต่อ้อยบอกว่ายังไม่อยากเจอใครตอนนี้ อ้อยขอร้องให้ผมอยู่เป็นเพื่อนเธอก่อน (ถึงไม่ขอร้องก็อยู่ครับยังไงก็ยัง ดีกว่าไปนั่งตัวคนเดียวในวงเหล้าครับ) ผมไปสำรวจบริเวณบ้านเพื่อนมาตั้งแต่เย็นแล้วรู้ทางหมดแล้วครับ ตรงไหนลับตาดูมาหมด เลยพาอ้อยไปนั่งปรับทุกข์กัน คุยไปคุยมาอ้อยเริ่มใจชื้นขึ้นมาบ้าง ทีนี้ผมเลยลองพูดแซวๆอ้อยดูเห็นว่ายิ้มได้แล้ว เราก็เลยคุยกันเรื่อยเปื่อย ผมก็แกล้งจับมือบ้าง แกล้งกอดบ้าง แกล้งหอมบ้าง โดนบ้างไม่โดนบ้างก็ทำไปเผื่อว่าจะฟลุ๊ก บังเอิญมากๆผมเอาแขนไปโดน หน้าอกอ้อยเข้า อ้อยหยุดเลยทีนี้ผมก็ตกใจเห็นท่าไม่ดีรีบขอโทษอ้อยเป็นการใหญ่ แต่อ้อยกลับเอามือมาอุดปากผมไว้ แล้วเอามืออีกข้างจับมือผมไปแตะหน้าอกเธอ ถึงตอนนี้มีแต่เพียงเสียงลมหายใจของผมกับอ้อยแล้วครับ ผมคลึงเคล้นนมของอ้อยเบาๆ นมของอ้อยขนาดเหมาะมือมากเลย แล้วหน้าของเราสองคนก็ขยับไกล้กันเข้าไปเรื่อย ผมบรรจงจูบไปทั่วใบหน้าเนียนของเธอ เราประกบปากกันอยู่นาน อ้อยนั้นเอาลิ้นเรียวแหลมของเธอมาชอนไชแลกลิ้นกับผมอย่างดูดดื่ม มันเป็นจูบแรกในชีวิตของผมเลย ส่วนมือที่คลึงหน้าอกอยู่นอกเสื้อตอนนี้มันอยู่ข้างในเสื้อยืดตัวจิ๋วซะแล้ว เตรียมพร้อมที่จะปลดบราตัวน้อยเพื่อจะเผยเนินเนื้อขนาดเหมาะมือออกมาแล้ว มือของอ้อยก็ไม่อยู่สุขเช่นกัน ตอนนี้มันคว้านเข้าไปในกางเกงผมเมื่อไหร่ไม่รู้ อ้อยจับท่อนเนื้ออุ่นๆของผมรูดขึ้นลงในกางเกง มันเสียวมากบอกไม่ถูกเลยครับ น้ำหล่อลื่นของผมไหลออกมาตรงปลายหัวเลยครับ อ้อยก็ใช่เล่นถูกผมล้วงกางเกงยีนส์เข้าไปคลึงหอยซะชุ่มไปหมดแล้วตอนนี้ ผมกำลังจะได้ขึ้นสวรรค์ครั้งแรกในชีวิต เสียงตัวขัดขวางความสุขก็แว่วมาแต่ไกล เสียงรถของแฟนอ้อยครับ เราต่างคนต่างรีบใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย ผมก็เดินเข้าทางห้องครัวกลับมานั่งที่เดิมอารมณ์ก็ค้างอยู่ (นึกในใจชีวิตนี้มันจะมีอีกมั๊ยกู) ส่วนอ้อยเดินออกมาอีกทาง แล้วก็ไปยืนคุยกับแฟนอยู่หน้าบ้าน พวกเราเลยลุกจากวงเหล้าออกมายืนดูอ้อยกับแฟนกันหมดเลย อ้อยขอร้องให้พวกเราไปรอในบ้าน ขอคุยกับแฟนตามลำพัง เราก็ไปนั่งกันต่อ เวลามันผ่านไปได้ประมาณ 1 ชั่วโมง อ้อยวิ่งร้องไห้เข้ามากอดผมเลยครับ บอกว่าเลิกกับแฟนแล้ว ส่วนไอ้แฟนของอ้อยก็ขับรถกลับไป อ้อยร้องไห้อยู่พักนึงก็ยกเหล้าซดเอาๆแล้วก็เมาไปก่อนเพื่อนเลยครับ ผมอีกแล้วครับคอยบริการทำให้ทุกอย่าง ขนาดไปฉี่ครับผมเป็นคนถอดกางเกงให้ ได้เห็นผู้หญิงฉี่ต่อหน้าต่อตาก็คราวนี้ล่ะ มันก็เลยแข็งอีกแล้ว ตอนอ้อยนั่งฉี่อยู่ผมก็เลยงัดออกมาว่าจะให้อมซะหน่อย แต่อ้อยบอกว่าไม่เคยอมผมเลยเก็บเข้าฝักไป แต่งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา ทุกคนเมากันแล้วแยกย้ายกลับกันไป เจ้าของบ้านที่จัดปาร์ตี้มันเลยฝากบ้านไว้กับผมเพราะมันต้องไปส่งแฟนกลับบ้าน ทีนี้ล่ะเหลือกันแค่ 2 คนเอง ผมกับอ้อย พอรถเพื่อนพ้นประตูเท่านั้นแหละ ผมพาอ้อยไปอาบน้ำเลยครับทีนี้เลยเห็นจะๆ ทุกซอกทุกมุมของความสาวเลย เราอาบน้ำด้วยกัน เปลี่ยนกันถูหลัง โดยอ้อยถูให้ผมก่อนถูไปถูมาก็เอื้อมมือมารูดท่อนเนื้อของผมซะเกือบเสร็จเลยครับ ผมบอกอ้อยว่าพอก่อนๆ ผมก็เลยถูหลังให้อ้อยบ้าง ทีนี้เอาบ้างสิครับทำเราน้ำเกือบแตก ผมเอื้อมมือไปลูบไล้อ้อยทั้งนมทั้งหอยฟอกซะเอี่ยมเลยครับ อ้อยครางไม่ได้ศัพท์เลยครับ ผมเห็นว่าสบู่มันลื่นๆอยู่เลยรั้งเอวอ้อยไว้ จ่อท่อนสวรรค์จากทางด้านหลังกดพรวดทีเดียวมิดลำ อ้อยถึงกับสดุ้งหอยตัวเขื่องของอ้อยก็ตอดตุ๊บๆเป็นระยะ ผมก็เริ่มซอยช้าไปได้ไม่กี่วินาทีเท่านั้นเองครับน้ำจะแตกให้ได้ ผมเลยดึงออกมาบดๆกับร่องก้นงอนงามของอ้อยจนเสร็จยกแรกไป พออาบน้ำเสร็จไม่ต้องมาลีลาแล้วตอนนี้ ผมก็เริ่มเลยโดยการจับอ้อยถ่างขาหอยตัวเขื่องสีแดงก็อ้าออก (ไฟห้องก็ไม่ทันปิดเห็นกันจะๆครับงานนี้)สวยมากเลยครับผมก้มลงใช้ลิ้นแหวกสาหร่ายบางๆที่คลุมอยู่ ผมดูดเลียหอยอยู่นานอ้อยก็ทั้งร่อนทั้งเด้งบิดสะโพกเร่าๆ อ้อยเกร็งแล้วกระตุก 3-4 ครั้งครางเสียงหลงเลย ในที่สุดก็แตกคาปากผมไป 1 ยก ผมยังติดใจหอยอยู่ก็ ดูด,เลีย,แยง,บี้ หอยจนอ้อยต้องลุกขึ้นนั่งแล้วดึงผมไปคร่อมเธอ พอเธอคว้าของผมได้เท่านั้น เธอก็จับไปจ่อเลยเธอบอกว่าอ้อยไม่เจ็บหรอกเอาแรงๆเลยนะ ผมมันครั้งแรกกลัวอ้อยจะเจ็บเลยค่อยๆกดทีละนิดละนิด ที่ไหนได้อ้อยเอาขามาเกี่ยวเอวผมแล้วกดพรวดเดียว ผมเห็นอ้อยทำหน้าได้อารมณ์มากผมก็กระแทกซะสุดๆเลยครับ ของสำคัญถูกันไปมาเสียวสุดๆไม่นานอ้อยก็เสร็จไปก่อนอีกครั้ง ผมก็เร่งซอยตามไปติดๆ เสียงครางงี้ดังลั่นบ้านเลย พอไกล้เสร็จผมก้อขอเอาออกในปากอ้อย อ้อยไม่ว่าไอะไรผมดึงท่อนสวรรค์เข้าไปปล่อยน้ำเมือกในปากอ้อย อ้อยถึงกับสำลักเพราะน้ำของผมมันเยอะมากแล้วอ้อยก็ไม่เคยมาก่อน ผมก็ไปเอาลูกอมในกระเป๋ากางเกงมาให้อมคลายอาการสำลัก แล้วเราก็นอนกอดกันในผ้าห่ม ผมกับอ้อยก็ทั้งอายทั้งตกใจเมื่อเพื่อนผมเดินมาตบมือ "แปะๆ" พร้อมกับพูดว่า "หนังสดของมึงนี่โคตรมันส์เลยว่ะ เดี๋ยวคืนนี้กูให้มึงใช้ห้องนี้เต็มที่เลยนะ กูจะไปนอนห้องพ่อกู" สรุปก้อทั้งคืนนั้นทั้งคืนเลยครับ 5 ยกอ่วมเลยกลับบ้านแทบไม่ถูก ผมยังจำอ้อยไม่มีวันลืม ที่เล่ามาทั้งหมดนี่เป็นเรื่องราวแค่ครั้งแรกและครั้งเดียวในชีวิตระหว่างผมกับอ้อย จากวันนั้นผมไปหาอ้อยอีกที่บ้าน อ้อยบอกผมว่าอ้อยรักผมจะเก็บผมไว้ในความทรงจำที่ดีๆ ดีกว่า ไม่อยากจะคบกันแล้วพอเลิกกันก็มองหน้าไม่ติด ผมก็มีแค่นี้ครับ คราวหน้าจะหามาใหม่อีกครับ&   นัดเรียนไทยเเสดงหนังโป้ไทยแจก คลิป และ หนัง xหลุดนักเรียนเอากันแอบ ถ่าย นักเรียน ญี่ปุ่น น่า รักฟรีโดนควยแขกอาหรับหีโหนกนูนออนไลน์ยุ้ยกับเอกนั้นเคยเย็ดกันมาก่อนแล้วจึงยืนกระเด้าเย็ดอย่างเอร็ดอร่อย รัศมีรู้ว่าเพื่อนคลายความเจ็บแล้ว เธอกระเด้าหีขึ้นลงช้า ๆ ตุ๊ดโก้ก็แอ่นควยขึ้นมารับการกระเด้าของรัศมี  “เสียวจังเลย.เยี่ยวจะไหลแล้ว”  ”ไม่ใช่เยี่ยวหรอกน้ำเงี่ยนนะ.ให้ออกมาเลย”ตุ๊ดโก้เกร็งสะไพกแน่นควยไอ้ม้าชักกระบอกสูบขึ้นสุดลงสุดเอมอรแรกรับรู้รสควยถึงกับหลั่งน้าเงี่ยนชะโลมท่อนเน้อออกมาถึงสามครั้ง  “พอก่อน.ฉันไม่ไหวแล้ว.ใจจะขาด.อูย.ออกอีกแล้ว.”เอมอรครวญอย่างน่าสงสาร ไอ้ม้าถอนควยออกมาช้า ตลอดลำเป็นมันพราวด้วยน้ำเงี่ยนมันส่ายโงนเงนไปมา วิภาจ้องดูอยู่แล้ว เธอโก้งโค้งส่ายตูดยั่ว เธอเงี่ยนงุ่นง่านตั้งแต่ไอ้ม้าเดินเข้ามาแล้ว เธอล้วงมือลงไปลูบหีแล้วใช้นิ้วแบะหีออกเผยให้เห็นร่องเหลือบที่มีน้ำเยิ้ม ไอ้ม้าเดินไปถึงจับควยจ่อตรงร่องหีแล้วดันเข้าไป อึ้บ ”ควยเธอใหญ่จังมิน่ายัยอรร้องเสียงหลงเลย “  “เธอชอบหรือเปล่าล่ะ” ”ลองดูซิว่าใครจะแพ้” ไอ้ม้ามันรู้สึกฮึกเหิมทันที มันอยากจะสอนให้วิภารู้รสควยของมัน ไอ้ม้ากดควยพรวดเข้าเกือบครึ่งท่อน อุ๊บ.เสียงวิภาถอนหายใจ ไอ้ม้าเริ่มกระเด้าช้า ๆ ควยมันไหลเลื้อยลงรูอย่างช้า ๆ วิภาขมิบหีเพื่อให้ไอ้ม้าเสียวสุด ๆ น้ำเงี่ยนจะได้แตก ฝ่ายไอ้ม้ารู้เชิงมันกดควยเข้าไปจนสุดโคน แล้วส่ายเอวเป็นวงกลมซ้ายขวาสลับกัน ขนหมอยของมันแยงรูตูดของวิภาทำให้เธอจั๊กจี้และเสียวซ่านเป็นยิ่งนัก ไอ้ม้ารู้สึกว่ารูหีปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาชโลมควยมันจนลื่น มันเริ่มกระเด้าควยเร็วขึ้น ๆ เสียงดังพั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่ขาดระยะ  “อูยเร็วอีก.ๆ.ๆ”วิภาเสียวสะท้านไปทั้งร่องหี เธอขึ้นสวรรค์ไปสองครั้งแล้ว ไอ้ม้าหยุดกระเด้าทันที มันหอบจนตัวโยน เหงื่อออกมาท่วมตัวเหมือนอาบน้ำมาใหม่ ๆ  “หยุดทำไม.น้ำกำลังจะออกอีกแล้ว.อูย.เร็ว ๆ ซิ” ไอ้ม้าจับวิภานอนหงายมันเอาขาสองขาพาดบ่าแล้วมันส่งควยเข้ารูหีอีกครั้ง มันเริ่มกระเด้าพร้อมทั้งบดหนอกควยให้อัดกับแตดที่โล่มายวนยั่ว  “ออก.แล้ว.ฉัน.ยอมแพ้.โอย.”รัศมีซึ่งเปิดบริสุทธ์ตุ๊ดโก้มาหมาด ๆ คว้าควยของไอ้ม้าใส่ปาก เธอตั้งหน้าตั้งตาทั้งดูดทั้งเลีย พร้อมกับคลึงลูกกระโปก เพื่อให้ไอ้ม้าน้ำแตก จนเธอเมื่อยทั้งปากทั้งคอ ยังไม่มีทีท่าว่าไอ้ม้าจะยอมแพ้ ตัวไอ้ม้าเองก็เสียวจนจะสุดทนแล้ว รำ ๆ น้ำจะแตกตั้งหลายครั้ง แต่ด้วยความเป็นนักกีฬามันจึงมีความอดทนมาก  “ก๊อก ๆ ๆ “ เสียงเคาะประตู พร้อมกับประตูเผยอออก ร่างของครูยุพาปรากฏขึ้น ทุกคนถึงกับอึ้งพร้อมทั้งครูยุพาด้วย ลูกศิษย์ของเธอแต่ละคนเปล่าเปลือย บ้างก็นอน บ้างก็นั่งมองไปที่ ไอ้ม้าที่ยืนแอ่นควยให้รัศมีดูดอย่างเอาเป็นเอาตาย เมื่อหายตะลึง เธอหมุนตัวจะเดินกลับ  “เดี๋ยวครับจารย์”เสียงไอ้ม้าดังขึ้น พร้อมกับก้าวยาว ๆ ตามครูยุพา ไอ้ม้าถือวิสาสะคว้าข้อมือครู “จาย์ครับ.ฟังผมก่อน.”  ครูยุพาหน้าแดงกล่ำเมื่อหันมาเผชิญกับเรือนร่างชีเปลือยของลูกศิษย์ “จารย์ครับไปคุยในห้องสักนาทีนะครับ.ฟังผมอธิบายหน่อย” ”ฉันไม่อยากจะพูดกับพวกเธอ.ดูซิ.ยังกับตัวอะไร.ยี้เธอจะทำอะไรมันเรื่องของพวกเธอ”  “ไม่นะครับ.พวกเรารักและเคารพอาจารย์.การกระทำของพวกเรา.มันเป็นไปตามธรรมชาติเรียกร้องนะครับ” ”เธออย่ามาพูดฉันจะเอาเรื่องนี้ไปบอกกับอาจารย์ใหญ่” ”จารย์ครับผมขอร้องเถอะครับ.แฟนอาจารย์ไม่เคยทำอย่างนี้เหรอครับ” ”แฟนเฟินอะไร.ฉันไม่เคยมีฉันอยู่ของฉันได้.อย่ามาอ้างธรรมชงธรรมชาติเลย”  “ถ้าอาจารย์ไม่เชื่อก็ลองดูซิครับ “ พูดไม่ทันขาดคำ ไอ้ม้ารวบร่างของครูยุพามาอยู่ในวงแขน มันระดมจูบไปทั่ทั้งใบหน้าและเรือนผม มันซุกไซ้ไปที่ติ่งหูทั้งสองข้างแล้วมาประจบที่ริมฝีปากงาม ครูยุพานึกไม่ถึงว่าลูกศิษย์จะทำอย่างนี้ เธอตกตะลึงชั่วครู่แล้รู้สึกขนลุกซู่ไปทั่วตัว เธอรูสึกเสียวสยิวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน ที่หน้าท้องเหมือนมีท่อนไม้มาค้ำแทงอยู่ เธอไม่มีแรงที่จะขัดขืนมือที่ทำท่าจะผลักกลับกลายเป็นกอดคอของลูกศิษย์ ไอ้ม้าเห็นเช่นนั้นมือมันเลื้อยล้วงเข้าไปในเสื้อเจอเครื่องป้องกันอีกชั้นหนึ่ง ด้วยความชำนาญยกทรงสีชมพูอ่อนหลุดติดมือ มันคลึงเคล้นเต้านมที่เป็นกระเปาะพอดีมือ มันเลิกชายเสื้อขึ้นแล้วก้มลงจูบไซ้ที่หัวนม  “ซี๊ด.อูย.อย่า.อูยอย่าทำอย่างนั้น.อูยซี๊ด.” กระโปรงที่สรวมใส่หลุดไปอีกชิ้นหนึ่ง ไอ้ม้ากางฝ่ามือประกบลงไปที่เนินเนื้อที่ดุนกางในจนนูนขึ้นมา  “อย่า.อย่า.ซี๊ดอ้า.” มันประคองครูยุพาให้นอนลงกับพื้น มันซุกไซ้ไปที่ท้องน้อยจนถึงโคกหีที่มีหมอยดำขลับตัดเล็มเป็นระเบียบ ไอ้ม้าตวัดลิ้นเลียทั่วเนินเนื้อแล้วห่อลิ้นตวัดเลียเม็ดแตดที่เต้นระริก ครูยุพาเหมือนล่องลอยอยู่บนวิมาน ร่องหีเธอขับน้ำเมือกออกมาตามธรรมชาติ รสชาดอันหอมหวานถูกไอ้ม้าดูดดื่มแทบเกลี้ยงยิ่ดูดเท่าไหร่ปริมาณยิ่งเพิ่มขึ้น  “อูย.ม้า.เธอทำอะไรครูเสียวเหลือเกิน.โอยม้า.เธอดูดอูย.”เธออายจนไม่กล้าเอ่ยปาก  “จารย์ครับ.เราเข้าไปในห้องนะครับ”  “เอาเสื้อกระโปรงมาใส่ก่อน.ครูอายพวกนั้น”  “ไม่ต้องอายหรอกครับ.จารย์ยังไม่อายผมเลยผมเห็นหมดแล้วของจารย์หมดแล้ว ของสวยต้องโชว์ซิครับถ้าอายผมอุ้มก็ได้ครับ” ไอ้ม้าผุดลุกขึ้นยืนควยขนาดน้อง ๆ ม้ามันกวัดแกว่งไปมา  “ม้าของเธอทำไมมันยาวนักล่ะ.ผู้หญิงไม่เจ็บแย่เหรอ””ไม่หรอกครับจารย์.สนุกซะอีก” ไอ้ม้าก้มลงอุ้มครูยุพาแล้วเดินเข้าไปในห้อง “พวกเราเราได้สมาชิกใหม่อีกคนหนึ่งแล้ว.พวกเรามาช่วยกันทำให้จารย์ยุพามีความสุขกัน “ไอ้ม้าประกาศก้อง ด้วยความภาคภูมิใจ  “นี่พวกเธอจะทำอะไร” ครูยุพาเสียงกระเส่า  “เราจะทำให้ครูมีความสุขเหมือนพวกเรางัยคะ”  “เราขอนั่งดูนะ.”เอมอร เพิ่งฟื้นจากการกระหน่ำเย็ดของไอ้ม้าบอก  “เราด้วย.ยังรู้สึกแสบ ๆ อยู่เลย”ตุ๊ดโก้ร่วมปฏิเสธ ไอ้ม้าวางครูยุพาบนที่นอน เธอรีบคว้าผ้าห่มมาปิด  “จารย์ครับ.ผมกับเพื่อน ๆ จะทำให้จารย์มีความสุขไม่ลืมเลย” ครูยุพาหน้าแดง ไอ้ม้าก้มลงจูบปากครูยุพา มันส่งลิ้นเข้าไปไล่ลิ้นครูอย่างสนุก ไอ้เอกดึงผ้าห่มออกแล้วเข้าฟอนเฟ้นบัวคู่งามที่ตั้งตระหง่านอวดปลายยอดสีชมพูคล้ำเล็กน้อย วิภาก็เข้าไปโลมเล้าเนินเนื้ออันอวบอิ่มที่หว่างขา วิภาใช้ลิ้นไชชอนไปทั่วเธอย่อมรู้ดีว่าผู้หญิงมีความรู้สึกเสียวสุดที่ตรงไหน รัศมีใช้มือเริ่มนวดท่อนลำของไอ้ม้าซึ่งเริ่มเขม็งเกร็งอีกครั้ง ยุ้ยนั่งถ่างขาให้เอกใช้นิ้วบดบี้เม็ดแตด ครูยุพาโดนโจมตีทุกหน้าด่านถึงกับบิดตัวเร่า ๆ เธอกอดคอไอ้ม้าแน่น แอ่นอกให้เอกดูดเน้นหัวนม ขาสองขาถ่างอ้าออกสุด ๆ โดยมีวิภากำลังดื่มกินน้ำบ่อน้อย  “โอยพอเถอะ.ครูยอมแล้วพวกเธอจะทำอะไร.ครูยอมแล้วอูยไม่เคยเสียวอะไรอย่างนี้มาก่อนเลย.” ไอ้ม้ากระหยิ่ม “จารย์ครับ.เวลาเออ.เย็ดกัน.จารย์ปล่อยอารมณ์ให้เต็มที่เลยนะครับ.อยากพูดอะไรก็พูดออกมาเลย.จะได้เพิ่มอารมณ์มากขึ้นอีก” ครูยุพาพยักหน้า  “เฮ้ย.เอกนายช่วยครูก่อนเดี๋ยวเราตาม.”ไอ้ม้าให้เอกนำร่องก่อน ควยเอกเล็กกว่าและสั้นกว่ามัน จะทำให้หีครูยุพาคุ้นเคยก่อน ถ้ามันเย็ดคนแรกกลัวครูจะเจ็บเหมือนเอมอร ไอ้เอกนั่งยอง ๆที่หว่างขาครูยุพา วิภาผละออกมาแล้วจับควยของเอกดูดเลียจนทั่ว เธอจับไปเขี่ยบริเวณปากรูหีเลยไปถึงเม็ดแตด ครูยุพาสะดุ้งเล็กน้อย ไอ้เอกก็เสียวที่ปลายควยไม่แพ้กัน วิภาใช้นิ้วแหวกรูหีออกกว้างให้อมหัวถอก  “เอกกดลงมาเลย” วิภากำกับ เอกกดควยลงไปทันที  “อูย.เจ็บ.เอกเอาออกก่อน” รูหีซึ่งเคยโดนแต่นิ้วมือแหย่แยง บัดนี้ได้เจอกับท่อนควยถึงกับฉีกตัวออกทำให้ส่วนแคมในตึง เจ้าของรู้สึกเจ็บแต่มีความเสียวเจือปน  “เจ็บนิดเดียวค่ะ.จารย์ขา”รัศมีซึ่งก้มลงจูบไซ้ที่เต้านมทั้งสองข้าง ปลอบครูยุพา เอกเองก็ร็สึกว่ารูหีช่างคับแน่นเหลือเกิน น้ำควยปริ่ม ๆ ว่าจะทะลักออกมา เขากัดฟันกรอด ครูยุพาถ่างขาออกกว้างสุด ๆ เอกชักควยออกมานิดหนึ่งแล้วกดเข้าไป กรึบ หัวถอกหลุดเข้าไปในโพรงหี เขาถอนหายใจ ครูยุพาก็รู้สึกคับแน่นในรูหี เธอขมิบรูหีเหมือนเพิ่งเยี่ยวเสร็จ เอกทนไม่ไหวกระเด้าเบา ๆ รูหีขยายตัวรับแขกตาเดียวที่เข้ามาเยี่ยมเยียน หาน้ำมาชะโลมให้เกิดความคล่องตัวในการผ่านเข้าออกประตูสวรรค์ เอกชักควยออกมา วิภาจ้องอยู่แล้ว เธอกดก้นของเอกขณะที่กดควยลงไป อึ้บ.ควยทั้งดุ้นจมหายเข้าไปในรูหีครูสาว เหลือเพียงกระโปกสองใบที่ปากรู  “จารย์ครับหีอาจารย์อมควยผมหมดแล้ว.” ”จารย์อยากดูมั้ยค่ะ.อู้ฮูหีอมควยตุ่ยเลยน่ารักจัง” รัศมีประคอง หลังครูยุพาให้ชะโงกดู ครูยุพาแทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง หีเธออมควยเข้าไปหมดท้งดุ้น เอกชักท่อนควยออกมาช้า ๆ สันควยครูดเม็ดแตดจนพลิกขึ้นมา มันเป็นภาพที่เธอไม่เคยเห็นมาก่อน  “อูย.เอก.ควยเธอสีกับเม็ดแตดครู.เสียวจังเลย” ครูวิภาบอกกับเอกอย่างไม่กระดากปาก  “ดีครับจารย์.พูดออกมาเลยครับ.หีควยแตดฟังแล้วเงี่ยนสุด ๆ เลยครับ” ไอ้ม้าซึ่งขณะนี้กำลังกระเด้าควยใส่รูหียุ้ยอยู่พั่บ ๆ เอ่ยสนับสนุน  “โอยม้าฉันไม่ไหวแล้วกระเด้าเร็ว ๆ อีก น้ำออกออกแล้ว.อูยควยเธอกระแทกมดลูกฉันทุกทีเลย “ยุ้ยส่ายก้นรับการกระเด้าของไอ้ม้าอย่างเมามัน  “ครูก็ออกอูย”  “จาย์ครับรอผมด้วย”ไอ้เอกเร่งจังหวะการกระเด้าเร็วขึ้น มันอัดหนอกหมอยกับโคกหมอยส่ายเป็นวงกลมซ้ายขวาสลับกันแล้วชักออกมาเกือบสุดทุกครั้ง แล้วกระเด้าลงไปแทบจะให้ละลายเป็นเนื้อเดียวกัน ควยไอ้เอกพ่นน้าเงี่ยนเข้ารูหีครูยุพาปรี๊ด ๆ หีครูยุพารูสึกถึงความอบอุ่นและเสียวซ่านตามจังหวะของน้ำเงี่ยนที่พ่นออกมา ไอ้เอกฟุบลงบนร่างครูยุพา ควยมันไหลเลื่อนหลุออกมา ตลอดลำเป็นมันวาว ร่องรูหีครูยุพาก็มีน้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นเอ่อล้น รัศมีจับท่อนควยของเอกมาดูดเลยทำควยสะอาด ไอ้เอกถึงกับตังโก่งงอด้วยความเสียว วิภาก็ใช้ลิ้นตวัเลียรูหีครูเธอดื่มกินน้ำที่ค้างคาอยู่อย่างเอร็ดอร่อย ครูยุพายิ้มน้อย ๆ นอนถ่างขาให้ลูกศิษย์เลียจนหายเหนื่อย  “จารย์ครับ.ขอผมเย็ดจาย์นะครับ.”ไอ้ม้าผละจากยุ้ยมาคุกเข่าโชว์ควยที่ยาวใหญ่ต่อหน้าครูยุพา  “ของเธอทั้งยาวทั้งใหญ่อย่านี้ มันจะเข้าได้เหรออี้ยืมดลูกครูพังหมดแน่ “ ”ยุ้ยยังรับได้หีอาจาย์ก็ไม่เล็กนะครับทั้งอวบทั้งอูมน่าเย็ดถ้าจารย์ทนไม่ไหวผมก็จะไม่ฝืนครับ”  “ตามใจเบา ๆ หน่อยนะ “ ครูยุพาก็อยากจะลองเหมือนกันแต่ต้องปรามไว้ก่อน ไอ้ม้ายิ้มร่า  “พวกเรา.มานั่ล้อมวงเชียร์อาจารย์หน่อย “  “บ้าเหรอ.พวกเธอนี่.ครูก็อายเป็นนะ”  “พวกเราทั้งนั้นครับจริงมั้ย” ไอ้ม้าขอความเห็นจากเพื่อน ๆ ทั้งหมดนั่งล้อมเตียงที่มีครูยุพาและไอ้ม้ากำลังจะโชว์สดให้ดู ไอ้ม้าเริ่ม”ว้ซอกคอติ่งหูแล้วมาประกบริมฝีปากกับครูยุพาแนบแน่นสองมือของก็ทำหน้าที่คลึงเคล้นเต้านมและบดบี้หัวสีชมพูทั้งลุกตั้งชันเป็นเม็ดรอบ ๆ มันไซ้ต่าผ่านลาหน้าท้องถึงโคกหีที่มีหมอยดำขลับปกคลุม มันตวัดลิ้นละเลียดเลียที่ปลายแตดจนน้ำเงี่ยนออกมาเอ่อ แล้วมันก็กลับคร่อมให้ท่อนควยไปป้วนเปี้ยนแถวหน้าครูยุพา ความเสียวซ่านที่ไอ้ม้าปรนเปรอให้จนครูยุพาทนไม่ไหวต้องจับเอาควยที่ทิ่มตำอยู่ริมฝีปากเข้ามาดูดเลียอย่างเงี่ยนง่าน จนลืมไปว่ามีดวงตาอีกห้าคู่กำลังจ้องมองอยู่  “ม้าทำเถอะ.ครูไม่ไหวแล้ว.ซี้ดเธอเลียแล้วก็ดูดอย่างนี้ อูยอือม“ครูยุพาเสียงกระเส่า  “จารย์ครับให้ผมทำอะไร.จารย์เสียวที่ไหนครับ” ไอ้ม้าแกล้งยั่ว  “เย็ดเถอะ.ครูเสียวแตดไปหมดแล้ว”ครูยุพาหมดสิ้นความอาย ด้วยอำนาจของความเงี่ยนที่ประดังเข้ามา ไอ้ม้าไม่รอช้ามันเองก็เสียวหัวถอกอยู่เหมือนกัน มันนั่งยอง ๆ ที่หว่างขาครูยุพาจับขาคู่งามพาดกับขาของมัน ควยยาวใหญ่ฉกเฉี่ยวไปมาบริเวณปากรูหีอ้าเผยอมีน้ำเงี่ยนหยาดเยิ้มรอรับควยทะลวง มันเป็นภาพที่สวยสดน่าชวนฝันยิ่งนัก ไอ้ม้ากดควยถอกลงไปด้วยความคับแน่นแม้เพียงหัวหยักยังเข้าได้ยากเย็น  “ม้าเธอค่อยนะ.รูหีตึงเปรี๊ยะเลย” ”จารย์ถ่างขากว้าง ๆ อีกซิครับยุ้ยกับรัศมีช่วยจับขาจารย์หน่อยซิ” สองสาวโดดขึ้นเตียง จับขาครูยุพาคนละข้าง วิภาเดินถ่ายวิดีโอเพื่อหามุมที่สวยๆ ไอ้ม้ากัดฟันกรอด มันดันควยเข้าไปอีกครั้งปรึด เสียงควยแหวกผ่านปากรูหี มันจมลงไปมิดเงี่ยง  “จารย์ขา.น่าดูกว่าของเอกอีก.รูหีจารย์ตึงเปรี๊ยะเชียว.เงี่ยงควยมันเข้าไปหมดแล้ว” ยุ้ยตื่นเต้นกับภาพที่เห็น ไอ้ม้าเอื้อมมือไปคลึงเคล้นเต้านมที่ล่อตา มันบีบบี้หัวนมจนลุกชันอีกครั้ง มันกดควยเข้าไปสั้น ๆ อีกสองสามทีเพื่อให้รูหีขยายรับควยมัน ลำควยมันแข็งจนเส้นเลือดปูนโปน ไอ้ม้ามันเสียวที่ปลายควยยิ่งนัก รูหีที่ผ่านการเย็ดมาหมาด ๆ น้ำเงี่ยนบางส่วนยังหลงเหลืออยู่ทำให้ควยมันค่อย ๆ เลื่อนไหลเข้าง่ายขึ้น ครูยุพารูสึกถึงความล้ำลึกของท่อนเนื้อที่กำลังล่วงเกินเข้ามาที่ละน้อย ผนังรูหีรับรู้ได้จะแทบทุก ยามที่มันผ่านเข้ามาเธอรู้สึกถึงความอบอุ่นและเร่าร้อนสลับกัน เธอเหมือนล่องลอยอยู่บนสรวงสวรรค์ ไอ้ม้ากระเด้าควยช้า ๆ มันรู้ว่าบัดนี้ร่องรูหีของอาจารย์ยุพาพร้อมแล้วที่รับท่อนของมัน ไอ้ม้าชักควยออกมาครึ่งลำแล้วสวนลงไปซึ่งเป็นจังหวะเดียวกับที่ครูยุพาแอ่นหีตามขึ้นมาปาบ.เสียงหนองควยและหนอกหีกระทบกัน ครูยุพารู้สึกจุกแน่นที่บริเวณท้องน้อย  “ม้าควยเธอกระแทกมดลูกครูแทบถอยหลังเลยควยเธอยาวจริง ๆ แถมยังใหญ่อีกต่างหาก “ ไอ้ม้ายิ้มด้วยใบหน้าที่มีเม็ดเหงื่อเกาะพราว  “แต่จารย์ก็รับได้หมดเลยใช่มั้ยครับ” ไอ้ม้าเริ่มขยับควยกระเด้าขึ้นลงเนิบ ๆ มันเสียวตลอดทั้งลำควย น้ำเงี่ยนปริ่มจวนจะออก มันต้องกัดฟันทนเพื่อต้องการให้ครูยุพาได้รับรสการเย็ดของมัน มันสาวควยขึ้นจนเกือบหลุดจากรูหีแล้วกระแทกลงไปแทบจะทันที ครุยุพาเสียวซ่านไปทั่วทั้งรูหี เธอต้องขมิบน้ำเงี่ยนออกมาสังเวยควยใหญ่ยาวของลูกศิษย์ครั้งแล้วครั้งเล่า  “ม้าจ๋าครูไม่ไหวแล้วน้ำเงี่ยนครูออกไปสามสี่หนแล้ว.เธอจวนหรือยัง”  “ครับผมก็เสียวควยที่สุดเลย.ผมก็จวนแล้วครับ” เสียงไอ้ม้ากระหืดกระหอบ มันเริ่มเร่งควยเร็วขึ้นเป็นลำดับ พั่บๆ.ๆๆๆๆเสียงหนอกกระทบกันดังถี่ยิบ  “โอวจารย์ครับโอวหีจารย์วิเศษจริง ๆ ผมอาออกออกแล้ว” ไอ้ม้ากระแทกควยเป็นครั้งสุดท้าย ท่อนควยมันพ่นน้ำเงี่ยนเข้ารูหีครูสาว ครูยุพารูสึกอุ่นวาบภายในร่องรูหีตลอดไปถึงท้องน้อย มดลูกของเธอดูดซับน้ำเงี่ยนไม่หมดมันไหลเล็ดย้อนออกมาเต็มง่ามตูด ไอ้ม้าเหมือนวิ่งไกลมาสักร้อยเมตร มันนอนหอบตัวโยนอยู่บนร่างของครูยุพา ควยของมันยังไม่มีทีท่าว่าจะอ่อนตัวลง คเสียงปรบมือดังขึ้น”เยี่ยมจังค่ะจารย์พวกเราเย็ดกับไอ้ม้าตั้งหลายคนน้ำเขายังไม่ออกเลย เย็ดกับอาจารย์ทีเดียวน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดเลย”วิภาบอกยิ้ม ๆ ไอ้ม้าพยุงตัวลุกขึ้นแล้วบอกกับวิภา  “หีจารย์ทั้งดูดทั้งตอดควยเกือบขาดคารูแน่ะ”  “บ้าพวกเธอเนี่ยะพูดอะไรก็ไม่รู้”ครูยุพาต่อว่าอายจนหน้าแดง  “จารย์ครับไงเราก็เป็นผัวเมียกันหมดแล้วจะอายทำไมกันจริงมั้ยนังโก้”เอกบอกกับครูยุพาแล้วหันไปถามตุ๊ดโก้  “งั้นเราจะเป็นผัวหรือเมียดีล่ะ” ทุกคนหัวเราะ  “เดี๋ยวลองเย็ดอาจารย์ยุพาสักทีอาจจะเปลี่ยนเป็นแมนเต็มตัว “ไอ้ม้าเสริม  “วันนี้พอก่อนเถอะครูยังระบมอยู่เลยไว้มีโอกาสแล้วค่อยมาเออเย็ดกันอีก”ครูยุพารีบปฏิเสธ  “ก็ดีเหมือนกันจวนได้เวลาพ่อกับลุงกอบกลับมาแล้ววันหลังค่อยนัดกันใหม่”วิภารีบบอก เพาะเห็นว่าดึกพอสมควรแล้ว ทุกคนทะยอยกันไปอาบน้ำชำระร่างกายแล้วมารวมตัวกัยที่ห้องรับแขกนั่งร้องเพลง พูดคุยกันอย่างสนิทสนม  นายสาว สปาแล้วเย็ดหนังเด็กมหาลัย xxxคลิป xxx สาวบริสุทธิ์www.zeedup69.com/forum/index.php?board=1.0สาวแก้ผ้านั่งเยี่ยวดูหนังxxxคลิปเปิดซิงหนังโป๊ะไทยฟรี ภาพโป๊สาวโคกใหญ่ หนังโป๊ะไทยฟรี หนังโป๊ะไทยฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21