ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูคลิปหนังอาร์ฟรี  (อ่าน 321 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูคลิปหนังอาร์ฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:36:29 PM »
ดูคลิปหนังอาร์ฟรี หนังโป๊แบบไม่ต้องเสียตังดูได้เลย ดูคลิปหนังอาร์ฟรี ดูคลิปหนังอาร์ฟรีผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบอ่านประสบการณ์ของคนอื่น& & แต่ไม่เคยเขียนเรื่องของตัวเอง นี่เป้นครั้งแรกที่เขียนมาให้เพื่อนๆอ่าน เริ่มเรื่องเลยนะครับ& & เมื่อ 5 ปีที่แล้วที่บ้านผมมีงานแสดงคอนเสริต ผมกับเพื่อนนั่งกินเหล้าอยู่ข้างเวทีคอนเสิร์ต ก็มีสาวคนหนึ่งเดินผ่านเธอชื่อหนิงครับ& & เธอชอบเดินผ่านกลุ่มพวกเราบ่อยๆเธอรูปร่างอวบ หน้าอกใหญ่มากอายุ 23 ปี หน้าตาเธอก็จัดว่าใช้ได้ แต่ปากเธอร้าย& & &คืนนั้นเธอใส่กางเกงขาสั้นมากเลย ครับ เพื่อนผมเมาก็เลยร้องตะโกนบอกว่าอยากฟันหนิงจัง& & เธอได้ยินเข้าเธอก็เดินมาข้างวงเหล้าของผม เธอมานั่งติดผม ผมเลยรินเหล้าให้เธอกิน เพื่อนผมก็รินให้เธออีกหลายแก้วเธอก็ดื่มหมดไม่มีเหลือ& &พอเธอเมาก็ชักมั่วเธอเอามือมากำไอ้หนูของผม& & &มันแข็งขึ้นสู้มือเธอทันทีเลยครับ พอเพื่อนผมเห็นเข้าก็หลับใส่กัน ผมกะว่าจะชวนเธอออกไปข้างนอกแต่ช้าไป เพราะเธอชวนพวกผมต่อ& เธอบอกว่าไปดื่มกันต่อที่โรงแรมดีกว่า เธอบอกว่าที่นั่นน่ากินกว่าเยอะผมชวนเพื่อนไปด้วยสองคน& & พอไปถึงเธอก็เริ่มบทสวาทเองเลย เธอแก้ผ้าเปลือยร่างออกหมดเลยครับ พวกผมตะลึงอยู่นานเธอเลยพูด& &ว่ามัวยืนมองอยู่นั่นแหละรีบๆทำเร็วเข้าสิ ช้าหมดอดไม่รุ้นะ นมเธอใหญ่กว่าที่ผมคิดเสียอีก ตัวเธอใหญ่ไปทุกสัดส่วน พวกผมไม่รอช้า ผมจูบที่ปากเพื่อนอีกคนดูดที่นมส่วนอีกคนก้มลงเลียหอยของเธอจนเธอครางออกมาไม่เป้นภาษา& & & เธอร้องเสียงดังสะใจมาก จนพวกผมเกิดอารมณ์อย่างแรงเธอว่าจะทำอะไรก็ทำเถอะแล้วเพื่อนผมก็กระแทกไอ้หนู เข้าไป เธอบอกเพื่อนผมว่า "ทำแรงๆหน่อย" ฮืมมม..ใจจะขาดแล้ว ..โอ๊ยยยๆๆ ..จะเสร็จแล้ว "& &พอเสร็จแล้วพวกผมก็ผลัดกันทำจนเสร็จหมดทุกคนพวกผมกำลังจะใส่เสื้อผ้าเธอสะกิดบอกว่ายังไม่พอ ถ้าพวกผมไม่ทำให้เธอต่อเธอจะไปแจ้งตำรวจ พวกผมกลัวมากเลยต้องทำให้เธออีกคนละท่า เธอบอกว่าต้องทำแรงๆกว่าเดิมพวกผมก็ตาใจเธอทุกอย่าง เธอให้กัดหัวนมและขยำแรงๆเธอบอกว่าเสียวดี เธอดิ้นอย่างมีความสุข แล้วก็หันมาทางผมบอกเอาไอ้จู๋มาดูด หน่อย เธอใช้ลิ้นเลียและดูดของผมอยู่นานจนผมหลั่งออกมาเต็มปากของเธอ เธอก็กลืนกินจนหมด เธอทำกับเพื่อนผมอีกคนแล้วก็ดูดกินน้ำรักของเพื่อนผมจนหมดอีก& & &เธอบอกว่าน้ำของผมสองคนไม่เหมือนกัน อร่อยคนละแบบ ผมแทบไม่เชื่อเลยว่าเธอจะเป้นคนแบบนี้หลังจากเหตุการณวันนั้นผ่านไป& ผมถามเพื่อนว่าอยากลองเธออีกไหม เพื่อนผมตอบว่า ไม่เอาแล้ว เข็ดจนตายย....&  &   &  สาวสวยหน้าคม หีนมพอดีพองามอ่านเรืองยัดหีแม่ภาพ เย็ด หี สาว ไทยคุณครุสอนพละไปเย็ดเรื่องเสียวกับน้องเมียทางบ้านนอกสถานที่ผมกับแฟนเป็นนักศึกษามหาลัยมีชื่อแห่งหนึ่งพอดีได้ไปฝึกงานที่โรงงานแห่งหนึ่งย่านสมุทรสาคร แต่อยู่คนละโรงงานไม่ไกลกันนัก บางวันผมก็ไปรับเธอที่โรงงานบางวันเธอก็เป็นฝ่ายมารอกลับพร้อมผมแล้วแต่งานใครเสร็จก่อนเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาทีแรกผมบอกเธอว่าจะเป็นฝ่ายไปรอรับเพราะงานผมจะเสร็จก่อนราวๆเที่ยงเพราะโรงงานเปิดแค่ครึ่งวัน แต่ของเทอจะเลิกราวบ่ายสองไม่เกินบ่ายสามพอดีพูดตกลงกันเรียบร้อยตอน11.30นแบตเธอก็หมดพอดีโดยเธอว่าแบตหมดได้ทัน (ลืมเอาที่ชาทมาด้วย)แต่ก็ตกลงนัดกันเป็นที่เรียบร้อย พอผมเลิกงานตอนเที่ยงเศษๆก็เลยออกไปหาอะไรกินแล้วไปหาร้านกาแฟนั่งกินฆ่าเวลาเพราะยังมีเวลาอีกกว่าสองชั่วโมง แต่พอถึงเวลาสองโมงผมก็รีบไปที่โรงงาน(นั่งรถโดยสาร)ปรากฎว่าประตูปิดเหมือนไม่มีคนทำงานดูเงียบๆ ผมถามยามที่ป้อมว่ามีคนทำงานอยู่อีกหรือเปล่า ยามก็ขอแลกบัตรแล้วแนะนำให้เดินเข้าไปดูที่โกดัง ถ้ามีก็จะมีที่นั่นเพราะวันนี้มีรายการเช็คสต๊อกและอื่นๆเกี่ยวกะด้านบัญชี ผมเดินไปจนถึงโกดังด้านใน ไม่เห็นคนแต่มีประตูแบบบานเหล็กที่เลื่อนขึ้นลงปิดค้างอยู่ เหลือแค่พอคนลอดเข้าไปได้ ผมก็เข้าไป มันเป็นที่เก็บพวกฝ้ายเป็นกระสอบๆเรียงกันสูงๆหลายแถว ผมเคยเข้ามาในนี้หนนึงก่อนหน้าตอนแฟนผมกำลังทำบัญชีตรวจเช็คกระสอบฝ้ายพวกนี้ พอดีได้ยินเสียงคนดังออกมาจากด้านใน ผมเลยเดินเข้าไปทางช่องระหว่างกระสอบฝ้ายพอโผล่หน้าออกไปพ้นมุมกระสอบฝ้ายสูงๆผมก็รีบแอบบังกะสอบดูผ่านช่องว่างระหว่างกระสอบที่วางซ้อนๆกัน เพราะเห็นคนงานกลุ่มนึงแก้ผ้ารุมล้อมร่างเปลือยของหญิงสาวที่นอนหงายบนกระสอบที่มีเก่าๆปูมองเห็นแต่ด้านหลังของคนงานที่บังหัวเธออยู่เห็นผมเธออยู่ใต้หว่างขามันที่คุกเข่าคร่อมเหนือใบหน้า คนนึงนั่งบนกระสอบข้างขวาลำตัวเธอ หันขามาทางที่ผมแอบดูเห็นมือหญิงสาวที่ยังไม่เห็นหน้ากำควยมันรูดขึ้นลง โดยอีกด้านฏ็ทีชายฉกรรจ์แก้ผ้ายืนไกล้ๆมันเบี่ยงตัวบังสายตานิดนึงแต่เห็นหัวถอกบานร่าของมันที่มีมือขาวๆของเธอกำรูดส่วนด้านปลายเท้าเธอผมเห็นใอ้คนงานที่สักยันต์ลายพร้อยกำลังอยู่กลางเห็นแค่หน้าท้องมัน โดยมันขยับตัวแบบรู้ได้เลยว่ากำลังเย็ดแน่นอนแล้วผมก็เห็นใอ้คนคร่อมเหนือหน้าเธอถอยลงมาใอ้คนที่เอาเธอมันจับเธอพลิกมาอยู่ในท่าคลานโดยใอ้คนที่นั่งให้เธอรูดควยเปลี่ยนมานั่งกางขาหันข้างให้ผมโดยเอาหน้าเธอลงไปกลางหว่างขามัน ใอ้คนที่เย็ดเธอมันมาเย็ดต่อในท่าคลาน พอใอ้คนนั่งมันเอามือรวบผมเธอขึ้นผมถึงกับตาค้างเพราะ หญิงสาวที่กำลังโดนรุมคือ น้ำแฟนผมเองตอนนี้เธอกำลังอมควยใอ้หมอนั่นเต็มปาก โดยรูหีเธอก็โดนควยยาวใหญ่ของใอ้คนสักยันต์อัดเต็มๆมันสาวช้าๆแล้วกระทุ้งแบบเน้นๆมิดสุดๆ จนเธอครางอืออาเพราะปากอมควยอยู่ ใอ้คนที่ยืนมันอยู่อีกด้านเอามือมาจับคลึงนมเธอตลอด แล้วใอ้คนสักยันต์ก็ชักควยออกจากหีเธอเป็นมันเลื่อม คนที่ยืนให้เธอชักว่าวมันรีบเข้าไปจับควยจ่อรูหีเธอเปียกเยิ้มของแฟนผมแล้วกดเข้าไปพรืดเดียวสุดโคน เธอสะดุ้งเฮือกๆตามแรงควยกระทุ้งรูหี ใอ้สี่คนนี่ถ้าเล่นหนังเอ๊กส์ สูสีกะนิโกรเลยครับทั้งใหญ่ทั้งยาวจริงๆชนิดคนละรุ่นกับควยผมเลยครับ ไม่นานนักใอ้คนที่เย็ดเธอก็รัวเอวแล้วกดหน้าขาแนบกะแก้มก้นเธอ อัดควยเข้ามิดชนิดสุดกั่น ร้องโอ้ก ผมเห็นแฟนผมสะดุ้งยึกยักเหมือนโดนไฟดูด ตัวเกร็ง ปากดูดควยใอ้คนที่นั่งให้ดูดเป็นการใหญ่ แสดงว่าเธอเสร็จพร้อมกะใอ้หมอนั่นน้ำแตกใส่ท้องเทอแน่นอน แล้วมันก็ชักออกไปเป็นมันเยิ้มมีน้ำขาวๆเกาะพราวทั้งลำ แล้วใอ้คนที่จับนมเธอก็มาจับขาเธอยกขึ้นข้างนึงก่อนเอาควยจ่อแล้วกดเข้าไป ในท่านี้ผมเห็นหีเธอ โดนควยใหญ่ยาวอัดชัดเจนจะจะ ใอ้คนที่พึ่งชักออกไปมันไปนั่งกางขาให้เธอดูดควยเลียไข่มือก็ลูบผมเธอ ใอ้นสักยันต์มันบอก เฮ้ยพอแค่นี้นะโว้ย อีนี่แม่งได้ไปจนจะไม่มีน้ำแล้วใอ้คนที่ควยมันเสียบคารูหีเธอมันบอก หีแม่งโครตดูดเลยว่ะตอดไม่หยุดฟิตจริงๆกูยอมรับเลยว่ะเดี๋ยวขอกดแช่ให้หีมันอมควยกูสุดๆแบบนี้นานๆหน่อยมันพูดพร้อมกับบดหนอกขยี้เนินนูนเธอแบบเต็มๆไปด้วย เป็นไงคนสวยกินน้ำควยพวกพี่อิ่มท้องมั๊ย แต่ถึงไม่อิ่มมดลูกน้องก็ชุ่มโชกล่ะนะ พวกพี่อุตส่าห์เก็บน้ำไว้ตั้งนาน เอาราดมดลูกน้องคนเดียว หีน้องก็ดูดควยพวกพี่ตอนเอาน้ำควยราดมดลูกแบบถึงที่ทุกครั้งที่แตก จากคำพูดแสดงว่าเธอเสร็จคาควยพวกมันทุกคนและทุกครั้งที่มันแตกกันด้วย แล้วพวกมันก็ผลัดกันเอาควยยัดหีเธอให้รูหีแฟนผมดูดตอดอีกคนละพักโดยไม่มีใครน้ำออกอีก แล้วให้เธอดูดเลียจนสะอาดทั้งสี่คน ก่อนให้ใส่เสื้อผ้า &  ดูหนังโป้แนวแม่บ้านอยากโดนเย็ดค่ะหนังโป๊เด็กน้อยสาวไทยหอยสดๆซิงๆเรื่องแต่งแบบเสียว รักแท้ บทที่ ๑เย็ดเด็กชาวเขา น้ำแตกดูคลิปหนังอาร์ฟรี ดูหนังโป๊ออนไล ตรวจร่างกาย ดูคลิปหนังอาร์ฟรี ดูคลิปหนังอาร์ฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21