ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปโป็นักเรียน  (อ่าน 295 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
รูปโป็นักเรียน
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:40:50 PM »
รูปโป็นักเรียน เย็ดนักเรียนหาดูได้ยาก รูปโป็นักเรียน รูปโป็นักเรียนเสี่ยอ๊อฟเด็กมัธยม  มาเล่นเสียวจิงจังน่าดูหลุดน้องหมิว เอาแบบลืมตัวว่ามีกล้องถ่ายอยู่สาวสวยจอม ดูดหำ เก่งจังนะ ตัวเองเนียนๆแถมปากเก่ง สวยขั้นนางฟ้าเธอมากับความเงี่ยนหลุดสาวหอยใหญ่กับแฟน 4 คลิป 50 รูปหลุดดาวมหาลัยครวญครางลั่นห้องน้ำแบบว่า หนูแอบอาจารย์คุณพี่ขา น้องเจ็บจัง น้องเก๋ อาชีวะอ่างทอง เนียนดีแท้นศ. โดนล่อ ถึงจะมืดแต่มันส์ เสียงชัดมากๆคลิปโป๊ออนไลน์ญี่ปุ่นเรื่องเล่าเกย์เอากันดูหนังโป๊ญี่ปุ่นชักว่าวให้แฟนสุกัลยา เรื่องเสียวเว็บโป๊ออนไลน์ญี่ปุ่นเย็ดสาวแก่ตูดใหญ่ขาวอวบเรื่องนี้เกิดขึ้นตั้งแต่ผมยังเรียนอยู่ครับ ผมเรียนอยุ่ในมหาลัยรัฐแห่งนึง แฟนผมอยู่บัญชี ผมอยู่วิศวะแฟนผมมาอยู่ที่ห้องพักผมได้ 1 ปีแล้ว เรามีอะไรกันมาตลอด การเรียนของเราไม่เคยตกลงเลยเรามีอะไรกันเกือบทุกคืน เรื่องที่ผมอยากเล่าก็คือมีอยู่คืนนึงประมาณพฤศจิกายนปีที่แล้ว วันนั้นผมออกไปเตะบอลกับเพื่อนที่คณะมากว่าจะกลับถึงห้องก็ดึกแล้วแฟนผมเขากำลังสอบ คืนนั้นแฟนผมเตรียมตัวอ่านหนังสือสอบ พอผมเข้ามาในห้องเธอก็อ่านหนังสืออยู่ผมก็เลยไม่กล้าไปกวน เลยรีบไปอาบน้ำพอผมอาบน้ำเสร็จผมก็มานอนเล่นที่โซฟาติดกับโต๊ะที่เธออ่านหนังสืออยู่ ผมเผลอหลับไปเมื่อไรไม่รู้ผมตื่นมาอีกทีราวเที่ยงคืน ผมเห็นแฟนผมกำลังเอานิ้วบีบหัวนมตัวเองอยู่เวลาแฟนผมอ่านหนังสือแล้วเครียดมักจะต้องการมาก แล้วนี่ผมไม่ได้มีอะไรกันมาเกือบอาทิตย์แล้วเธอยังต้องมาอ่านหนังสืออีก ผมง่วงก็ง่วง เงี่ยนก็เงี่ยน เลยแอบคลานลงจากโซฟามุดไปใต้โต๊ะไปโผล่ที่หน้าขาเธอ คืนนี้เธอใส่ชุดนอนแบบคลุมสีหวานบางเบา พอผมแตะที่ขาอ่อนเธอเธอสะดุ้งเฮือกแล้วถามว่า “ลงทำอะไร ทำไมไม่นอน” “ก็มันตื่นมา แล้วเห็นคนเครียดเลยอยากช่วย มานี่มาไม่ต้องพูดมาก อ่านหนังสือไปซะ” พอพูดจบผมก็เอามือง้างหว่างขาเธอออกแล้วเริ่มเลียจากขาอ่อนลงมาถึงเข่าสลับกับการจูบ และดูดเบาๆผมได้ยินเสียงครางเบาๆ เธอยังคงอ่านต่อไป ผมเริ่มเลียย้อนกลับไปหา เนินเนื้อของเธอ แต่เก้าอี้มันลึกผมจึงเอามือโอบก้นแล้วดึงก้นเธอให้ขยับมาข้างหน้า “นี่ๆ อย่าให้เสียวมากนะ เดี๋ยวอ่านไม่รู้เรื่องกำลังดีเลย” เธอสั่ง ผมเริ่มใช้ลิ้นแหวกผ่านขนบางๆของทุ่งหญ้าเข้าไปแปลกมากที่เธอมีขนตรงนี้น้อยและนุ่มมาก ผมเลียเบาๆอยู่นาน ผมชอบใช้ปากให้แฟนผม ผมชอบฟังเสียงผู้หญิงครางยิ่งกระเส่าเท่าไรยิ่งดี เสียงเธอเริ่มครางดังขึ้น จนน้ำเธอไหลออกมา ผมแปลกใจที่เธอเสร็จแต่ทำไมไม่ร้อง“นัท ทำไมคืนนี้ไม่ร้องเลย” ผมถาม “เอ่อ นัท กัดฟันอยู่ พี่หน่ะทำนัทอ่านเกือบไม่รู้เรื่อง ดูสืน้ำไหลเต็มเลย กินให้หมดนะ “ ผมก็กินและเลีย แล้วลุกขึ้นเอาน้ำที่เลียมาป้อนเธอ ผมเร่มดูดหน้าอกเธอแล้วคลึงเนินเนื้อเธออีกที ในขณะที่เธออ่านหนังสือต่อ ผมเริ่มเอานิ้วแหย่เข้าไปข้างใน ไม่ถึง 5 นาทีนัทก็ต้องเลิกอ่านหนังสือ “ไม่ไหวแล้ว อ่านแค่นี้ก่อน ไปเตียงกันเถอะ น้ำไหลอีกแล้ว ไม่ทำอะไรกันมา 5วันแล้วนะ” ผมตอบกลับไปว่า “เอากันบนโต๊ะนี่แหละ มาเร็วมาดูดของเราเร็ว อยากจะตายอยู่แล้ว”ว่าแล้วนัทก็เริ่มดูด เธอเป็นผู้หญิงที่ดูดเก่งมาก เก่งจนผมเคยแตกคาปากมาบ่อย เธอยอมกินมันลงไปบางทีก็เอามาป้อนผมซึ่งผมไม่เคยกินเลย เธอดูดเลยอยู่ไม่นาน ผมก็จะเธอยืนหันหลังให้ผมเธอเอามือจับกับขอบโต๊ะ แล้วเอามือเอื้อมมาจับของผมจ่อตรงรูเธอ “ใส่มาลึกๆ” ผมยัดมันพรวดเดียวสุดเลยเธอร้องลั่น ผมเริ่มซอย เอามือช้อนนม ขยี้หัวนม บางทีก็โน้มตัวไปจูบเธอ เธอครางลั่นห้องบางทีเธอก็โยกเอง ทำกันนาน นทเริ่มเบื่อเธอขอเปลี่ยนท่าเธอขึ้นไปนั่งบนโต๊ะแล้วให้ผมเริ่มเย็ดเธออีกครั้ง “แรงๆ ๆ ๆ ลึกๆ อาๆ ๆ ไม่ไหวแล้วถึงแล้ว”ผมก็ใกล้เหมือนกัน ผมรีบซอย “พี่ปล่อยข้างในนะ นะ “ ผมไม่รอคำตอบผมก็ปล่อยน้ำไหลเข้าไปเต็มท้องเธอนัทบอกว่าถ้าพลาดท้องนะ จะเอาให้ผมตาย แต่เธอก็กินยาคุมฉุกเฉินอยู่แล้วปกติเราจะใส่ถุงยางยกเว้นวันปลอดภัย คืนนั้น นัทไม่อ่านหนังสือต่อแต่เธอดึงผมไปที่เตียงดูดของผมและขย่มจนผมเสร็จ แต่หารู้ไม่ว่าตอนเช้าก่อนไปสอบเธอชวนเข้าไปเย็ดกันในห้องน้ำก่อนไปสอบ ไม่น่าเชื่อวิชานี้เธอได้ Bนึกว่าจะหลับคาห้องสอบซะแล้ว คราวหน้าจะเล่าเรื่องนัทพาเพื่อนมาให้เย็ด เพื่อนเธอชอบผมและนัทก็อยากให้ผมเจาะไข่แดงเพื่อนเธอ ไม่ต้องคิดมาก ผมเจาะไปแล้ว เด็กบัญชีเหมือนกันทุกวันนี้ยังมาให้เย็ดบ้างจะเล่าทีหลังการตูนโป๊ออนลายเย็ดพนักงานร้านกาแฟดูหนังโป๊ฝรั่งเย็ดเอเซียโป๊นักเรียนไทยคลิปเอากันบ้านๆอา โอ อิ ไม่ เซ็นรูปโป็นักเรียน รูปโป๊สาวฝรั่ง รูปโป็นักเรียน รูปโป็นักเรียน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21