ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxลาว  (อ่าน 364 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังxลาว
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:45:36 PM »
หนังxลาว หนัง เอ๊ก ซ์ จีน หนังxลาว หนังxลาวหลุดตั้งกล้อง หมวยใส่แว่นโชว์เสียว ภาคต่ออึ๊บแฟนนศ.ขาวเนียนมาก 3 คลิปนักศึกษาสาวตั้งกล้องถ่ายเองหลุดสาวบ้านหอยบานน้ำเยิ้มหลุดสาวสวย นามน้องเอ๋หลุดตั้งกล้อง หมวยใส่แว่นโชว์เสียว ภาค 3สาวไทยนมใหญ่เซ็กจัดเอาไม่ยอมหยุด ภาค2หนังเอ๊กซนักศึกษารูปโป้อาโออิไหม่ๆภาพโป๊สาวมัธยมเยดโชว์ผ่านแคมหนังโป๊เด็กน้อยเย็ดกันคลิปโป๊ชายเอาชายไทยความเดิมจากตอนที่แย้ว  แอ๋มบอกผมว่า ซอยซิ. ผมตกใจเหมือนกันว่าเด็กผู้หญิงทำไมถึงกล้าพูดแบบนั้น ผมบอกว่ากลัวเธอเจ็บและกลัวน้ำแตก.เธอสวนมาทั้นที่เลยว่าแตกใส่หน้าเธอเลยได้เปล่า แอ๋มเคยดูแต่ในหนัง.ผมถึงได้เข้าใจ  ผมเริ่มขยับตัวตัวดึงควยออกมาไม่มากเพราะมันแน่โอวววว.อ้าาาาเสียงแอ๋มร้องตามควยเลย และผมดันเข้าไปใหม่.อ้าาาาาาาาาาาา.ผมทนไม่ไหวแล้วเลยดึงควยออกมา  แิอ๋มลุกขึ้นมาอ้าปากตรงมาควยผมทันที่เธอไม่ได้ลังเลที่อมและดูดควยของผมที่เต็มไปเมือกน้ำกามทั้งของ ผมและของที่เปียกชุมไปหมด.  โอววว.เบาก่อนซิแอ๋ม.ผมร้องเสียงหลงบอกเธอแต่ก็ไม่ทันน้ำกามแตกใส่หน้าเธอกึงปากกึ่งจมูกเลอะ เต็มหน้าไปหมดผมยอมรับว่าไม่เคยหลั่งน้ำกามออกมามากขนาดนี้มาก่อนเลยในชีวิต. ผมล้มตัวลงนอนหมดแรงเหมื่อนกันแต่แอ๋มยังตามมาอมควยผมอยู่ยังรุดทั้งดูดอย่างอารมณ์ค้างยังไงไม่รู้ เธอบอกว่าควยผมใหญ่จังผมถาวว่าเคยเห็นของผู้ชายจิงๆหรือเธอบอกว่าเคยเห็นของพวกพี่ๆที่เคย อยู่ที่บ้านด้วยกันพี่ๆเค้าชักว่าวแข็งกันในห้องน้ำแอ๋มได้ยินเสียงก็เลยแอบดูเอาเข้าเด็กสมัยนี้.  แอ๋มดูดควยผมอยู่ซักพักมันเริ่มแข็งขึ้นมาอีกแย้วจะไม่ให้แข็งได้อย่างไรล่ะคับท่านก็เล่นดูดแล้วเอา นมมาถูกต้นขาผมไปด้วยไข่ผมก็ไม่ละเว้นเลียซะเปียไปทั้งสองใบเลยยอมรับว่าลิ้นเธอนิ่มมากเล่นเอา ผมขนลุกทุกครั้งที่แอ๋มสัมพัสปลายควยผมทุกครั้งเลยคับตอนนี้ผมทนไม่ไหวแย้ววว.  ผมลุกขึ้นมาแล้วจับเธอนอนลงผมมองดูหน้าแอ๋มแล้วยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เงียนมากขึ้นกว่าเดิมเพราะดูสายตา ของเธอแล้วมีความต้องการให้ผมกระแทกเธออย่างเต็มที่แล้วแน่นๆ. ผมตรงเข้าไปจูบปากอันเรียวเล็กของเธออย่างหื่นกระหายเธอตอบโต้ทันทีผมค่อยๆเลือนไปที่อื่นบ้าง ผมหอมแก้มเธอกลิ่นหมอยังติดจมูกผมอยู่เลยมันเป็นกลิ่นแป้งเด็กหอมอ่อนๆผมเลื่อนลงซอกคอแอ๋ม เธอเงือยหน้าขึ้นเพื่อให้ผมเข้าไปลิ้มรสความสาวของเธอได้อย่างเต็มที่ผมขอบอกอีกอย่างหนึ่งคือว่า ตัวเธอนิ่มมากไม่ว่าจะเป็นแก้มหรือซอกคอหัวไหล่ทุกที่ที่ผมสัมพัสเธอนั้นมันนิ่มไปหมด. ผมเอามือทั้งสองข้างสอดไปข้างหลังแอ๋มเธอแ่อ่นให้ผมทันที่ทำให้หน้าอกของเธอรอยเด่นอย่างตรงหน้า ของผมทันที่ผมบรรจงหอมทั้งซ้ายและขวาและอมหัวนมของแอ๋มที่แสนนุมนิ่มอันนิดเดียวเขาไปในปาก อ้าาาาา.แอ๋มร้องคลางทันที่ผมไม่ได้ดูอย่างเดียวนะคับผมดูดและดึงหัวนมของแ๋อ๋มอย่างเมามัน แิอ๋มร้องคลางอย่างไม่ได้สับเธอบอกผมว่าดูดนมทำมันเสียวที่หีละ่พี่คะ.เสียวมากเลย ผมรู้แล้วว่าเธอถึงจุดสุดยอดแล้วผมหยุดดูแล้วก้มลงดูผมจับแอ๋มถางขาออก  น้ำเมืองแห่งความเสียวของเด็กสาวคับมันไหลเข้าร่องตูดเปียกไปถึงผ้าปูที่นอนเป็นวงเลยพอผมอ้าขาเธอ ออกน้าเมือกเหนียวฉ่ำเยิ้มเต็มหีแอ๋มไปหมดเลย.  ผมเลยต้องทำอะไรซักอย่างแล้วเลียซิคับดีที่สุด.ผมยกขาแอ๋มแบออกยิ่งปากแคมสีขาวเปิดกว้างก็ยิ่งเห็น น้ำเมือกแฉะเต็มรูหีไปหมดผมเริ่่มเลียตั้งแต่ปลายปากรูหีไล่ขึ้นไปจนถึงเม็กติงแต่คราวนี้ผมเลียอย่างยาก กว่าครั้งแรกนะคับเพราะแอ๋มทั้งร้องทั้งดิ้นสายหีไปมาร้องอยู่คำเดียวเสียวคะเสียวเสียวจังคะ ผมยอมรับว่าน้ำเงียนของเด็กสาวบริสุทธิ์นี้มันไม่มีกลิ้นคาวเลยหรือไม่มีกลิ่นอะไรเลย.อร่อยอย่างบอกไม่ถูก  ในเมื่อเธอพร้อมแล้วผมก็พร้อมรอบสองแล้วผมก็เอาควยใส่เข้าหีน้อยๆขาวๆเป็นครั้งที่สองคราวนี้มันดูจะ เข้าง่ายกว่าครั้งแรกคงเพราะน้ำเมือกนั้นเอง  อ้าอ้า.อ้าเสียวอ้าดีจัง.แอ๋มร้องคลางออกมากตอนผมกำลังเอาควยใส่เ่ข้าไปในหีเธอ หีของแอ๋มยังรัดแน่นเหมือนเดิมแต่ลืนกว่าครั้งแรกมันทำให้เข้าไปได้ทั้งทอนลำควยจนสุดเลยคับ อ้าาาาาา.ดีจังแอ๋มหลับตาปี๋หน้าตาดูได้อารมณ์มาก  ผมมองดูแอ๋มแล้วยิ่งได้อารมณ์เพิ่มขึ้นทุกที่ผมจับสะโพกอันขาวเนียและขอดบางของเธออย่างมั่งคง และสาวควยออกมาจนเกีอบสุดอย่างช้าๆและนำมันเข้าไปในรูหีที่แสนรัดแน่นของแอ๋มอย่างช้าๆ อ้า.อ้า.อ้า.แ์ือ๋มร้องคลางแบบจะขาดใจตายให้ได้เลยผมเริ่มเร็วขึ้นเร็วขึ้น.ผมยกสะโพกของแอ๋มขึ้น นั้นยิ่งทำให้ควยผมเข้าไปสัมพัสหีแอ๋มได้อย่างสุดยอดคงถึงมดลูกแน่ๆ เพราะผมรู้สึกว่ามีอะไรดูดปลายควย ผมตูบๆ ทุกครั้งที่ผมดันเข้าไปมิดลำควย.  จากนั้นก็ไม่ต้องพูดอะไรกันมากล่ะคับผมซอยควยอย่างรั่วเร็วไม่ต้องอะไรกันมากแล้วแค่เห็นปากแคมหี ของแอ๋มอ้าออกแบบสุดๆดูมันตึงไปหมด.ขณะที่ผมกำลังซอยควยเข้าหีแอ๋มมองดูเธอแล้วยิ่งได้อารมณ์ เข้าไปอีกที่นมเธอสะบัดไปตามแรงกระแทกของผมอย่างไรทิศทาง  อ้าจะออกอีกแล้วแอ๋มร้องลั่นบอกผมซึ่งผมก็เกือบแล้วล่ะคับท่านเหมือนกันผมบอกเธอไป  โอววววว.น้ำกามผมพุ่งละลัีกเข้าไปในมดลูกของเด็กสาวเป็นครั้งแรกมันเป็นความเสียวที่ผมไม่เคยได้จาก ผู้หญิงคนไหยมาก่อนเลยน้ำกามยังออกมามากเหมือนครั้งแรกผมกระตุกประมาณสี่ห้าครั้งเห็นจะได้ เวลาผมกระูตุกแอ๋มจะขมิบหีทุกครั้งมันยิ่งรัดควยผมทำให้เสียวเข้าไปอีกและไหยจะปากมดลูกของเธอ ที่ดูดหัวควยผมอยู่ตูบๆเป็นระยะๆมันเป็นความเสียวที่บรรยาไม่ได้ด้วยตัวอักษรเลยนะคับ  ผมกำลังจะลงจากตัวแอ๋มอย่าพึ่งเอาออกนะค่ะ เราทั้งสองเลยนอนตะแคงโดยเธอเอาขาก่ายผมไว้ดูท่าทางแอ๋มเหนือยและหอบมาก. เราทั่งสองหลับไปทั้งที่ควยผมยังคารูหีเธออยู่เลยจนเช้า.  ผมพึ่งจะมารู้ความจริงที่หลังว่าเธอแอบชอบผมมานานแล้วตั่งแต่ตอนที่ผมกลับมาจากเมืองนอก เสื้อผ้าผมเธอก็เป็นจัดการให้ซึ่งผมไม่รู้มากก่อนเลยว่าแอ๋มจะคิดกับผมแบบนี้เธอบอกว่าหลังจากที่เธอ คุยกับผมทุกวันเธอจะอาบน้ำพร้อมช่วยเหลือตนเองทุกครั้งและที่ไม่ล็อกห้องเพราะเพื่อผมจะเข้าไปหาเธอ แต่เรื่องนอนขี้เซ้านั้นเธอเป็นมาตั้งนานแล้วทุกวันนี้เธอย้ายเข้ามานอนห้องผมแล้ว โหลดคลิปสาวสวยนักศึกษาหนังโป๊ x ออนไลน์vcd หมี pooh เพื่อนฉันทิกเกอร์และพูห์คลิบนักศีกษาเย็ดกันดูหนังโป๊ะออนไลน์นักศึกษา โชว์ เสียวหนังxลาว รักสวาทในวัยเรียน 10 หนังxลาว หนังxลาว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21