ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดเด็กรัสเซีย  (อ่าน 283 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดเด็กรัสเซีย
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:46:54 PM »
เย็ดเด็กรัสเซีย ความจริงของหนูน้อยหมวกแดง hoodwinked ไทย bit เย็ดเด็กรัสเซีย เย็ดเด็กรัสเซียหลุด น้องเอ๊ะ ปี 2 โดนเอาในโรงแรม หายเงี่ยนเลยสินะนักศึกษาไทย โดนผัวแอบตั้งกล้องล่อกันหลายท่า 51 นาทีม.ปลาย ขาวโบ๊ะ โดนเด็กบ้านแตกพามา อึ๊บในหอหลุดม.ปลายขาวอวบ โม๊กให้แฟนก่อน เขาขอร้องสาวโรงงานจากระยอง เอาไม่เลือกที่แอบถ่าย ลูกคนงานล่อกันในไซด์งานหลุด ม.ปล่าย โดนเพือนชายกระเจี๊ยวยาวเย็ด จี๊ดเลยหลุด น้องแป้ง โดนแฟนล่อในรถหลุด เด็กพานิชย์ กินเหล้าเมาแล้วโดนเพื่อนเย็ดคาพื้นแอบถ่าย เพื่อน ม.ปลาย หลอกแฟนมาที่บ้านหลุด น้องอีฟ จิ๋มใหญ่เด็กแม่สาย ตั้งกล้อง ล่อกันอย่างมันส์ลุมมอต้นน่ารัก จัดหนักๆเลยหลุด น้องอั้ม นักเรียนไทยหลุด เด็ก ม.รังสิต โดนเอาในหอ ก่อนที่นํ้าจะท่วมม.5 ขาเงี่ยนโดนควยเพื่อนร่วมห้องน้องมด ม.5 โชว์กลีบชมมพูให้แฟนดูคลิปหนังโป๊คนอ้วนคลิบหนังโปสาวใจแตกอ่านการ์ตูนโดจินโปเงี่ยน น้องเมียดูหนังโป๊ท้องยังเอากันอีกหนังโป๊เนียนน่ารักหุ่นดีเรื่องก็มีอยู่ว่าเมื่ออาทิดที่แล้วที่แนนไม่สบายอ่ะค่ะ พอถึงเย็นวันศุกร์ก็จะไปหาหมอที่รพ ธรรมศาสตร์อ่ะค่ะ จริงๆหายแล้วล่ะ แต่กลัวเป้นไข้เลือดออกอ่ะค่ะ ก็ไปชุดนศแบบนั้นแหละค่ะ พอไปถึงรพ ก็ไปลงชื่อแล้วพยาบาลก็ให้นั่งรอเรียกคิวอ่ะค่ะ ใครเคยไปรพ นี้ตอนเย็นๆจะรู้เลยนะคะ ว่าคนเยอะมากๆ แต่ก็มีพวกคนทำงานกะชาวบ้านทั่วไปแหละค่ะ พอมีแนนใส่ชุด นศ อยู่คนเดียวแล้วก้สั้นด้วยสิคะ เค้าก็แอบมองมาทีช่วงขาของกันใหญ่เลยอ่ะค่ะ แนนก็ไม่รู้จะทำไงอ่ะค่ะ เพราะไม่ได้หยิบหนังสือลงมาจากรถมาปิดกระโปรงด้วยอ่ะค่ะ ที่เอามาก็มีกระเป๋าตังส์ใบนิดเดียวเองอ่ะค่ะ ก็เลยนั่งหนีบแต่ก็คงปิดไม่มิดอ่ะค่ะ เพราะเห้นเค้านั่งจ้องกันใหญ่เลย แนนก็เลยต้องนั่งไขว้ห้างแทนน่ะสิคะ พอตอนกำลังยกขาแนนก็เลยแกล้งพวกนนั้นเล่นๆอ่ะค่ะ โดยยกขาช้าๆอ่ะค่ะ แล้วก็เปลี่ยนข้างไปมาบ่อยพอสมควรอ่ะค่ะ ตอนนั้นแนนก็เริ่มเสียวแล้วล่ะคะ แนนสังเกตเห็นเค้าเอามือวางไว้บนตักกันหลายคนเลยอ่ะค่ะ ขยับไปมานิดหน่อยเหมือนกำลังถูของตัวเองอยู่อ่ะค่ะ แนนเห็นแบบนั้นก็เลยกลับมานั่งท่าปกติเลยอ่ะค่ะ แล้วก็อ้าขาพอสมควรอ่ะค่ะ แกล้งให้เค้าแข็งเล่นกนั แนนนี่นิสัยไม่ดีใช่มั้ยคะ พอสักพักนึง พยาบาลก็เรียกเข้าห้องตรวจอ่ะค่ะ พอแนนเห็นหน้าหมอก็อยากจะเป้นลมใส่เลยอ่ะค่ะ หน้าตาดีแถมมาดดีด้วยอ่ะค่ะ เหมือนเพิ่งจบอ่ะค่ะ อิอิ หมอเค้าก็ตรวจตามปกติอ่ะค่ะ เอาที่วัดไข้ให้อมอ่ะค่ะ แล้วก็เอาไอ้ที่ไว้ฟังเสียงตรงหน้าอกมาฟังตรงแถวๆหน้าอกแนนอ่ะค่ะแนนก็เริ่มคิดไรดีดีออกแล้วอ่ะค่ะ ก็เลยแกล้งทำเป็นหายใจเบาๆเลยอ่ะค่ะ แบบแทบจะกลั้นหายใจเลยอ่ะค่ะ หมอเค้าเลยถามว่าทำไมหายใจเบาจัง แนนก็ได้ทีเลยสิคะเลยบอกว่าก็หายใจธรรมดาแล้วนี่คะ หรือเสื้อมันหนาไปมั้งคะ หมอเค้าคงชอบมั้งคะเลยบอกให้แนนถกเสื้อขึ้นหน่อยนึง แต่จะทำไงได้ล่ะคะ ก็เสื้อแนนมันฟิตนิคะ ก็เลยบอกหมอไปว่า เดี่ยวจะปลดกระดุมตรงหน้าอกให้สองเม็ดล่ะกันนะคะ พอปลดเสร็จแนนก้ร้สึกได้เลยอ่ะค่ะ ว่าตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเจอหมอคนไหนเอาเครรื่องฟังเนี่ยมาฟังนานขนาดนี้อ่ะค่ะ พอตอนที่หมอเค้าเคลื่อนไปมาแถวๆหน้าอกแนนก็ชอบสิคะ เสียวจนขนลุกเลยอ่ะค่ะ พอเสร็จแล้วหมอเค้าเลยบอกว่าต้องฉีดยาอ่ะค่ะ แนนก็มไร้ไรหรอกแต่ก็สงสัยนิดหน่อยว่าเป้นไข้เจ็บคอนิดเดียวต้องฉีดยาด้วยเหรอ ก็เลยขึ้นไปนอนเตียงเลยอ่ะค่ะ แล้วก็ค่อยๆรูดซิบด้านหลังลงมาอ่ะค่ะ หมอเค้าจะได้ฉีดยาได้อ่ะค่ะ แต่กระโปรงมันก็ฟิตอ่ะค่ะ พอรูดลงมาแล้วก็เปิดไม่เห้นแก้มก้นอย่ดีอ่ะค่ะ หมอเค้าเลยบอกว่าให้ถอดเลยก็ได้อ่ะค่ะ แนนยิ่งอยากโชว์อยู่ก็เลยรูดกระโปรงมาพร้อมกับ กกน เลยอ่ะค่ะ หมอเค้าตกใจนิดหน่อยอ่ะค่ะ เหมือนกับว่าให้แนนถอดแค่กระโปรงอย่างเดียวอ่ะค่ะ แต่แนนก็ทำเป้นไม่รู้เรื่องสิคะ เพราะยังไงก็เห็นแค่ด้ายหลังของแนนอ่ะค่ะตอนนั้นของแนนก็เริ่มเยิ้มแล้วอ่ะค่ะ ตื่นเต้นมากๆเลยอ่ะค่ะ พอหมอเค้าฉีดยาเสร็จ ก็เลยแกล้งหมอเค้าเลยอ่ะค่ะ สนุกดี อิอิ ถามหมอเค้าว่าถ้าอยากภายในตรงไปแผนกไหนเหรอคะ ไรแบบนี้อ่ะค่ะ เค้าก็แนะนำมาดีเลยนะคะ ว่าต้องไปติดต่อฝ่ายอื่นแล้วก็นั่งรอแถวนั้น แนนก็เลยแกล้งทำเป้นอายเลยอ่ะค่ะ บอกเค้าว่าถ้าแนนไปนั่งรอตรวจคนอื่นที่เดินผ่านห้องก็อยู่หมดสิคะ ว่ามาหาหมอตรวจภายในสิ ก็เลยอ้อนหมอนิดหน่อยอ่ะค่ะ ว่าคุณหมอคะ หนูไม่กล้าไปอ่ะค่ะ กลัวคนอื่นเค้ารู้ หมอลองดูให้หน่อยได้มั้ยคะ แค่รอบๆนอกก็ได้อ่ะค่ะ ว่ามีไรผิดปกติหรือป่าว เค้ายิ่งชอบเลยมั้งคะ ก็มี นศ ญ มานอนบนเตียงแหกให้เค้าดูนิคะ หมอเค้าก็ดีนะคะ ไม่จับอะไรมากแค่แตะรอบๆนอกนิดหน่อย แต่แค่นั้นแนนก็เสียวมากๆแล้วอ่ะค่ะ อยากจะเอานิ้วแยงใจจะขาดแล้วอ่ะค่ะ แต่อายหมอเค้า ก็เลยแต่งตัวออกไปรอจ่ายเงินกับรับยาอ่ะค่ะ แต่ตอนนั้นมันยังไม่หายอยากนี่คะ ก็เดินกลับที่รถเอนเบาะรถลงไปอ่ะค่ะ แล้วก็ถอดกระโปรงกับ กกนออกเลยอ่ะค่ะ เหลือแต่เสื้อ นศ ไว้อ่ะค่ะ แล้วก็ขับรถกลับบ้านอ่ะค่ะ พอเจอรถติดไฟแดงทีเนี่ย พวกมอเตอร์ไซด์ดีจอดติดอยู่ข้างๆพอเค้าเห้นแนนไม่ใส่อะไรก้มองใหญ่เลยอ่ะสิคะ แนนก็ทำเป้นไม่รู้ไม่ชี้อ่ะค่ะ แต่น้ำนี่แฉะไปที่เบาะหมดแล้วอ่ะค่ะ พอถึงทางด่วนแนนก็หยิบเงินจ่ายอ่ะค่ะ คนที่เก็บเงินก็มองใหญ่เลยอ่ะค่ะ แต่เค้าเป็นผู้ ญ นะคะเสียวมากๆเลยอ่ะค่ะ แต่ก้ทนไปจนลงทางด่วนอ่ะค่ะ แล้วก็เข้าไปในปั้มน้ำมันเติมน้ำมันอ่ะค่ะ เปิดกระจกนิดเดียวเองอ่ะค่ะ กลัวเด็กปั้มเห็น พอเด้กปั้มเดินไปเติมที่ด้านหลังรถ แนนก็ค่อยๆเอานิ้วแยงแล้วก็บี้ร่องของแนนใหย๋เลยอ่ะค่ะ รีบสุดๆเลยอ่ะค่ะ กลัวเติมเสร็จก่อนอ่ะค่ะ หัวก็หันไปมองตัวเลขด้วยอ่ะค่ะ ว่าจะเต็มหรือยังลุ้นสุดๆเลยอ่ะค่ะ ยิ่งตื่นเต้นแนนก็ทนไม่ไหวอ่ะค่ะ ตรงนั้นนี่ตอดนิ้วแนนหลายทีเลยอ่ะค่ะ เรียกว่าเสร็จก่อนเติมน้ำมันเต็มแค่ไม่ถึง 15 วิเลยอ่ะค่ะ แล้วก็เอา กกน มาซับน้ำของแนนอ่ะค่ะ แล้วเด็กปั้มก้เดินมาเก้บตังส์อ่ะค่ะ พอยื่นเงินไปอ่ะสิ แนนก้ตกใจนิดนึงเพราะในมือยังกำ กกน สีขาวที่เปียกของแนนอยู่เลยอ่ะค่ะ รู้สึกอายมากๆก็เลยรีบขับรถกลับบ้านไปเลยอ่ะค่ะ ภาพโป๊สาวมัธยมอ่านหนังสือโดจินแปลไทยออนไลน์ฟรีรวม ภาพ นักศึกษา โป๊ฉาก sex สุดเสียว หนังฝรั่งหนังแนวข่มขืนเมียชาวบ้านการ์ตูนโปโดจินคราก้อนบอลมีสีเย็ดเด็กรัสเซีย เรื่องเล่าประสบการเส เย็ดเด็กรัสเซีย เย็ดเด็กรัสเซีย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21