ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูคลิบโป็ไทยล่าสุด  (อ่าน 545 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูคลิบโป็ไทยล่าสุด
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:47:02 PM »
ดูคลิบโป็ไทยล่าสุด หีสาวโรงงานส่งมา ดูคลิบโป็ไทยล่าสุด ดูคลิบโป็ไทยล่าสุดแววเธอกลายเป็นตัวเลือกที่ดีสำหรับวัล...........บางครั้งความต้องการไม่จำเป็นต้องคู่กับความแข็งแรงเสมอไป ความอ่อนโยนบางครั้งก็เป็นตัวเลือกที่ดีได้..........วัลเธอเรียกใช้แววอยู่บ่อยครั้งจนแววเองก็เริ่มชอบและหลงไหลในสิ่งใหม่ที่เธอได้รับ........หมัดดูเหมือนเป็นส่วนเกินในบางครั้งเพราะว่าสองสาวต้องการความนุ่มนวลของกันและกันคุณวัล....แววชอบให้คุณวัลทำแบบนี้นะคะ......มันดูรัญจวนใจมากเลย.......โอววว คุณวัล....แววเสียวเหลือเกินโอยย.....คุณวัล.....วัลใช้มือลูบคลำเนินเนื้อแผ่วเบา เธอใช้ครีมนวดไปทั่วตัวแวว นิ้วของวัลดูชำนาญในการสอดใส่ ควานข้างในจนรูเนินแววแฉะน้ำไหลเยิ้ม ทุกครั้งที่วัลบีบนมและดูดหัวนม แววต้องแอ่นรับการทำ เร่งเล้าวัลให้จัดการเธอให้เสร็จโดยเร็ว....มันเป็นอะไรที่ทั้งสองสาวติดใจอย่างมาก......วันนี้หมัดขับรถพานายหัวฯไปกระบี่พร้อมรินผู้ช่วยเลขาฯวันนี้นายหัวฯไปตกลงซื้อที่ทำสวนปาล์มอีก3000 ไร่ หมัดและนายหัวฯต้องค้างที่กระบี่......วัลชวนแววมาร่วมกิจกรรมรักกันอีก ดูเธอมีอารมณ์มากกว่าทุกวัน วันนี้เธอบอกให้แววลงว่ายน้ำที่สระ เธอเอาชุดว่ายน้ำของเธอให้แววสวมใส่ แววดูเซ็กซี่มากทีเดียว จากการไม่เคยสวมใส่มาลองใส่ดูเธอขาดความเชื่อมั่นแต่ก็ดูน่ารักในแบบตัวของแวว วัลว่ายน้ำเคียงคู่กับแววและทุกครั้งที่พักเหนื่ออยู่ริมขอบสระ วัลจะเคล้าคลึงและบีบนวดนมของแววไปมา แววเองดูนายสาวทำบ่อยๆก็เริ่มตอบโต้ต่างคนต่างบีบนวดซึ่งกันและกัน ภาพของเธอทั้งสองถูกบันทึกภาพโดยหัวหน้ารปภ.ของหมู่บ้านเขาคนนี้เก็บภาพของวัลในหลายที่ มีภาพที่วัลจูบกับหมัดที่หน้าระเบียง มีภาพที่วัลกอดกับแมนที่หน้าห้องน้ำข้างสระ มีภาพที่วัลกอดจูบกับคิมเด็กอายุ 15 ลูกชายคุณไซมอนด์ ชานที่ริมสระ ภาพส่วนใหญ่จะเป็นภาพที่วัลดำเนินกิจกรรมรักด้านนอกบ้านเสียทั้งหมดเพราะหัวหน้า รปภ.ตั้งกล้องไว้ริมรั้วด้านข้างบ้านของวัล...........คืนนี้วัลนอนโดยมีแววเข้ามานอนเป็นเพื่อน.......เสียงออดที่ประตูรั้วดังขึ้น แววลงมาหาและสอบถาม เขาคือหัวหน้ารปภ.ของหมู่บ้าน ชื่อเทิด เขาบอกต้องการคุยกับคุณวัล แววบอกเขาไปว่านายสาวเข้านอนแล้ว แต่เขายืนยันว่าเขามีเรื่องสำคัญมากสำหรับวัลเทิดนั่งอยู่ที่โซฟาตัวใหญ่ภายในห้องรับแขกโดยมีวัลและแววนั่งรอคำถามจากเขา เทิดยกแก้วกาแฟขึ้นดื่มพร้อมกับเหตุผลที่เขามา.........เทิด คุณวัลครับผมมี VDO อยากให้คุณวัลดู เผื่อว่าคุณวัลจะมีอะไรนำเสนอต่อผม.........วัล คุณเทิด VDO อะไรหรือคะที่ให้วัลดู.........เทิด ลองดูเถอะครับ คุณวัลแววนำม้วน VDO ใส่เครื่องแล้วเปิดให้นายสาวพร้อมนาย เทิดดู ภาพที่เห็นทำเอาวัลนิ่งเงียบ แววเองถึงกับมองหน้านายสาว วัลดูไปสักพักก็ถามเทิด.........วัล คุณเทิดต้องการอะไรหรือคะ ที่ทำแบบนี้.........เทิด ผมไม่ต้องการอะไรมากดรอกครับ เพียงผมเห็นคุณวัลมีความสุขกับเกมส์รักกับหลายๆคน ผมดูแล้วอดไม่ได้ที่จะขอคุณวัล ให้ความสุขกับผมบ้าง.........วัล เทิด คุณจะบ้าหรือ การที่คุณทำแบบนี้มันไม่ดีเลย.........เทิด ครับคุณวัล ถึงไม่ดีแต่ผมเชื่อว่าคุณวัลไม่ปฏิเสธผมดรอกนะครับ เพราะคุณวัลไม่อยากให้ภาพคุณวัลออกไปให้นายหัววิทย์เห็นแน่นอนใช่รึเปล่าครับ.........วัล เทิด วัลให้เงินคุณ สามหมื่นบาทแล้วคุณเอาม้วนเทปให้วัลแล้วจบกันดีไหม.........เทิด ดีครับ แต่ผมต้องการเงินและตัวคุณด้วยครับคุณวัล ผมขอครั้งเดียวแล้วจบครับแววมองหน้านายสาวพร้อมทั้งกระซิบบอก วัลมองหน้าแวว นะคุณวัลเรื่องได้จบ ช่างมันนะคะคุณวัล ครั้งเดียวเท่านั้น วัลนำเงินสดสามหมื่นมามอบให้ และเทิดบอกให้วัลรวมถึงแววถอดเสื้อผ้าออกหมด แววตกใจไม่นึกว่าเธอจะโดนด้วย สองสาวเปลือยกายนั่งตรงหน้าเทิด เทิดถอดเสื้อผ้าตัวเขาออกหมด ทั้งสองสาวถึงกับตะลึงเมื่อเห็นแท่งเอ็นของเทิด มันดูใหญ่มากจนน่ากลัว เทิดชักเอ็นเข้าออกอวดความแข็งแรง เขาเกร็งกล้ามเนื้อแท่งเอ็นให้มันกระตุกขึ้นลง ยิ่งทำให้สองสาวร้อนวูบวาบไปกับการกระทำของเทิด เทิดร้องบอกให้วัลใช้ปากอมให้เขา วัลเธออึดอัดมากเพราะขนาดของเอ็นมันใหญ่มากทำให้เธออมแทบไม่มิด แต่เธอก็ทำจนสำเร็จ เทิดเอาแท่งเอ็นออกจากปากวัล เขาบอกให้แววใช้ปากให้เขา แววอมเข้าไปจนเกือบมิด เธอรูดเข้าออกจนเอ็นของเทิดกระตุกๆด้วยความเสียว.......แวว เทิดคุณจะทำอย่างไรให้รีบนะ จะได้จบเร็วๆ.......วัล ใช่เทิดเร็วๆเข้าเทิดหัวเราะแล้วบอกให้แววเดินไปเปิดประตู เทิดบอกเพื่อนของเขารออยู่ด้านนอกอีกสามคน ทั้งหมดก็คือรปภ.ที่หมู่บ้าน ทุกคนรู้เห็นเรื่องของวัล ทุกคนจึงร่วมมือกันวางแผนนี้ขึ้นมา แววเปิดประตูตามเทิดบอก ตอนนี้เพื่อนของเทิดเข้ามาในบ้านทั้งหมด ทุกคนถอดเสื้อผ้าเตรียมสนุกกับสองสาวเต็มที่ วัลมองดูทุกคน ทำให้เธอนึกถึงภาพที่เธอโดนคนงานพม่าข่มขืนที่พังงา วัลเริ่มเข้าใจว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับเธอ แววเช่นกันดูเธอไม่กลัวเหตุที่จะเกิดขึ้นในข้างหน้านี้ เทิดดึงมือวัลให้ไปด้านในห้องครัวพร้อมบอกเพื่อนอีกคนไปด้วยกัน คือตอนนี้วัลจะต้องเจอกับผู้ชายสองคนและแววก็ต้องเจอสองคนเช่นกัน........วัล เทิดคุณรีบทำจะได้ไปซะ............เทิด ครับคุณวัลผมก็อยากมากๆแล้ว คุณวัลเงี่ยนรึเปล่าครับเห็นเอ็นผมแล้วเงี่ยนใช่หรือเปล่าครับ....เดี๋ยวผมจะเอาคุณวัลให้หายเงี่ยนเลยนะครับวัลได้ฟังคำจากปากเทิดซึ่งดูหยาบ แต่มันทำให้วัลเกิดอารมณ์สยิวขึ้นมา วัลถึงกับมองเอ็นของเทิดเมื่อมันมาอยู่ตรงหน้าของเธอ........เทิด คุณวัลดูด...วยผมซิครับ....ผมรู้ว่าคุณชอบ....วยใหญ่ๆแบบนี้คุณวัลชอบดูดผมรู้....เร็วครับคุณวัลดูด...วยผมวัลยิ่งฟังยิ่งเกิดความอยากขึ้นมา วัลจับเอ็นอันใหญ่เข้าปากเธอดูดตามการร้องขอของเทิด เธอดูดเข้าออก เทิดเองกับเป็นนกกระจอก วัลดูดไม่กี่ครั้ง เทิดน้ำออกทันที น้ำพุ่งเข้าปากวัลไหลเยิ้มปากเธอ เธอคงดูดให้เขาจนพอใจ.....วัลนึกในใจว่าเทิดใหญ่อย่างเดียวแต่ไม่เอาไหนเลย เพื่อนของเทิดอีกคนมีขนาดเล็กแต่ยาว วัลจับอมเข้าปากดูดให้เธอรูดเข้าออกจนชายคนนี้ร้องคราง ดูท่าว่าจะเสร็จอีกคนและก็จริง น้ำพุ่งเต็มปากวัล จนเธอดูดน้ำจนหมด.........วัลเดินออกไปดูแวว แววโดนคนหนึ่งเอาด้านหลัง อีกคนแววดูดให้ด้านหน้า คนที่เอาแววด้านหลัง ทำแววรุนแรงมาก เสียงกระแทกดังเขาจับเอวแววกดกระแทก จนนมแววส่ายไปมาก้นแววโดนกระแทกเสียงดัง แต่ดูแววคงเสียวเพราะหน้าเธอมีความสุขพอดู เธอดูดให้คนด้านหน้าจนชายคนนั้นคราง น้ำพุ่งออกใส่ปากแววจนไหลออกมาที่มุมปากแวว ชายคนนั้นยังคงกระแทกจนเขาเสร็จแววเองก็เสร็จดูจากอาการเกร็งตัวของแววทั้งหมดเอาเทปให้วัล โดยบอกวัลว่าขอบคุณมากสำหรับทุกอย่างที่ทำให้พวกเขาหลังจากคืนนั้นแววและวัลดูต้องการซึ่งกันและกันมากขึ้น หมัดเมื่อกลับมาบ้านไม่ได้รับรู้เรื่องนี้เพราะเธอทั้งสองไม่ได้บอก แต่รปภ.คนอื่นๆต่างก็ลาออกไปเพราะกลัวว่าสองสาวจะแจ้งตำรวจ คงเหลือแต่เทิดที่ไม่กลัว และเมื่อครั้งใดที่วัลขับรถออกไปข้างนอก เทิดจะมองดูอย่างมีความหมาย แววเช่นกันเมื่อเธอออกไปซื้อของที่ตลาด เทิดก็จะมองเช่นกัน วัลเล่าให้แววฟัง แววก็บอกเช่นกัน สองสาวจึงวางแผนแก้เผ็ดนายเทิดวัลให้แววชวนเทิดมาที่ห้องแววในวันที่หมัดไปกับนายหัวฯ บอกว่าแววมีความต้องการเทิด เทิดอยู่ในห้องแววเขาถอดเสื้อผ้านอนรอแวว วัลแอบถ่ายรูปเขานอนเปลือย เทิดตกใจ จะขอรูปเขาออกไป วัลปฏิเสธโดยบอกว่า วัลจะนำรูปไปให้ที่บริษัทฯของเทิด และจะนำไปติดให้ทั่วหมู่บ้าน เทิดกลัวมากเขาขอร้องวัลและแวว สองสาวชอบใจที่แก้เผ็ดเทิดได้ สองสาวเปลือยกายตัวเอง แล้วนั่งแยกขาให้เทิดเลียเนิน วัลบอกเทิดต้องเลียให้พวกเธอเสร็จคนละสองครั้ง เทิดเริ่มเลียให้วัลจนเธอเสร็จ แล้วเทิดก็เลียให้แววบ้างจนเธอเสร็จ เทิดต้องกลับมาเลียให้วัลอีก ครั้งนี้เขาต้องเลียให้วัลนานมากถึงจะเสร็จ แล้วเทิดต้องกลับไปเลียให้แววอีกจนเสร็จ เทิดถึงกับมึนในการแก้แค้นของสองสาววัลและแววเธอยังคงมีความสุขให้แก่กัน ทั้งสองชอบการเลสเบี้ยนมากขึ้น ถึงแม้จะมีชายหลายคนเข้ามาในบางช่วงแต่เธอทั้งสองก็ยังแอบเลสเบี้ยนกันอยู่ การเลสเบี้ยนของเธอดูเป็นเรื่องธรรมดาไปเสียแล้ว.........ดูหนังเอ็กฟรีเสียงไทยสาวไทยหีใหญ่จังหนังโป๊ใหม่ฟรีหนังโป๊เอากันไม่เซ็นเซอร์หีเด็กฝรั่งไม่เกิน15ฟรีคลิบโป๊ออนไลน์ผม มีเรื่องเล่า เมื่อเดือน ธค.ที่ผ่านมาหลังจากที่เราได้รับ Mail ติดต่อกับเพื่อนสมาชิกหลายคนก็มีคู่จากต่าง จังหวัดได้เดินทางไปถึงจังหวัดที่เราอยู่ตามนัดหมายและเมื่อเราไปรับที่ สถานีเดินรถ และนำไปส่งที่ รร.ที่พักและ ปล่อยให้ทั้งคู่ได้พักผ่อนให้เต็มที่ และนัดหมายกันประมาณ22.น.เราจะไปหาที่ห้องพักซึ่งทั้งสองคนสุภาพเรียบร้อย ฝ่านชายชื่อเล่นว่า นัต ผู้หญิงชื่อว่า น้องอายุ34ปีเท่ากันนัตผิวดำแดงสูงโปร่งน้องผิวขาวอวบน่ารัก เมื่อถึงเวลา นัดหมายเราได้ขึ้นไปรับที่ห้องพักและชวนกันมานั่งฟังเพลงดื่มเบียร์กันใน ค็อปฟี่ช็อบใต้ รร.และได้พูดคุยสอบถาม สารทุกข์สุขดิบตามประสาคนทีเพิ่งเห็นตัวจริงกัน และเพื่อให้หายเขินอาย จนกระทั่งหมดเบียร์กัน4ขวดเกือบเที่ยง คืน จึงชวนกันขึ้นไปยังห้องพักและสั่งเบียร์เพิ่มอีกสองขวดตามแบบฉบับทั่วไป และเจ้าของห้องก็ขอตัวเข้าก้อง น้ำชำระล้าง ร่างกายโดยคุณน้องเข้าไปก่อนระหว่างที่คุณน้องได้เข้าอาบน้ำคุณนัตได้พูดคุย กับผมและภรรยาว่า ขอ ให้เราสนุกกันให้เต็มที่แต่ตัวของเขาและภรรยาบอกว่านี่เป็นครั้งแรก และถ้าผิดผลาดอะไรไปต้องขอโทษล่วงหน้า และคุณนัตชอบแอบมองภรรยาผมบ่อยๆผมสังเกตเห็นภรรยาผมเธอเขินอายเป็นอย่างมาก ถึงแม้ว่าเธอจะเคยทด ลองมาบ้างแล้ว แต่นานๆครั้งมันก็ทำให้เธอและผมตื่นเต้นบ้าง เมื่อคุณน้องอาบน้ำเสร็จก็ออกมาโดยห่อตัวด้วยผ้า ขนหนูผืนเดียวผมเห็นแล้วอดใจสั่นไม่ได้เพราะเธอผิวขาวอวบ ท่าทางยั่วยวนดีดวงตาเซ็กซี่ถึงแม้ว่าจะดูสั่นๆบ้าง ตามประสาคนไม่เคย หลังจากนั้นคุณนัตได้ชวนให้ภรรยาผมเข้าไปอาบน้ำบ้างซศึ่งเธอก็ปฏิบัติโดยดี เปลี่ยนผ้าขน หนูผืนเดียวเข้าห้องน้ำไป ผมจึงสะกิดคุณนัตให้ตามเข้าไป ซึ่งคุณนัตยืนชั่งใจสักพักผมจึงเคาะประตูและดันหลัง คุณนัตให้เข้าไปในห้องน้ำสักครู่ใหญ่ผมและคุณน้องซึ่งนั่งคุยกันบนเตียงได้ ยินเสียงครางเล็ดลอดออกมาจากห้อง น้ำเราทั้งสองจึงชวนกันไปแอบดูที่ห้องน้ำซึ่งไม่ได้ล็อกประตูไว้เห็นทั้งคู่ เป็นเลข69ต่างช่วยกันลงลิ้นให้กันและกัน ทั้งคู่ตัวสั่นบิดตัวไปมาด้วยความเสียวซ่านสักครู่ทั้งสองเห็นเราต่างก็คง เขินอาย จึงลุกขึ้นอาบน้ำให้กันและกันผม และคุณน้องต้องเดินกลับมานั่งที่เตียงอย่างเดิมดูใบหน้าคุณน้องสีแดงอย่าง กับลูกตำลึงสุกผมเองก็มีความรู้สึก ว่ามันเสียวที่น้องหนูเหมือนมีอะไรคั่งที่หัวน้องหนู เมื่อทั้งคู่ออกมาจากห้องน้ำผมจึงรีบเข้าไปห้องน้ำอย่างเร็วเมื่อ ออกมาอีกครั้งก็เห็นภรรยาผมดิ้นทุรนทุรายด้วยความสุข คุณนัตอยู่ปลายเท้ากำลังก้มหน้าก้มตาดูดดื่มน้ำทิพย์จาก แอ่งน้อยของภรรยาผม ส่วนคุณน้องกำลังดูดดื่มนมจากเต้าภรรยาผม ผมเห็นแล้วอดไม่ไหวจึงเดินไปใกล้คุณน้อง และขออณุญาตทั้งคุณนัตและคุณน้องคุณนัตผงกศีรษะขึ้นนิดร้องบอกเต็มที่เลย ครับผมจึงเดินไปโอบหลังคุณ น้องและค่อยใช้มือไปโอบจับส้มโอหวานบีบเคล้นเบาๆและค่อยๆจูบไซ้ซอกคอและค่อย ไต่ไล่ลิ้นบนแผ่นหลังขาว เนียนทำให้คุณน้องอดไม่ไหวต้องปล่อยปากจากเต้าภรรยาผมหันหน้ามาทางผม ผมจึงประกบปากดูดลิ้นอันอ่อน นุ้มจากคุณน้องและค่อยๆลดระดับต่ำลงไปที่ทรวงอกอัยขาวผ่องถึงเม็ดทับทิมจะ คล้ำนิด แต่ก็น่าดูดดื่มซึ่งทำให้คุณ น้องร้องครางออกมาลั่นห้องซึ่งพอกับเสียงภรรยาผมเพราะ คุณนัตแกเล่นตอกเสาเข็มลงในหลุมของภรรยาผม ตอกเข้าตอกออกอยบ่างไม่ยอมหยุดนิ่งไม่ยอมหยุดพักเครื่อง ส่วนผมเห็นแล้วมันทำให้เกิดความรู้สึกที่ยากบรรยาย จึงหันไปดูดดื่มน้ำทิพย์ในแอ่งของคุณน้องจนทำให้เธอร้องไม่เป็นภาษา ตัวบิดเป็นเกลียวผ้าปูที่นอนถูกดึงด้วย เล็บมือน้อยๆ ด้วยยความเสียวซ่าาน ผมเองก็แทบจะทนไม่ไหวด้วยเสียงร้องภายในห้องซึ่งไม่ทราบว่าเป็นเสียง ของใคร ผมจึงต้องดึงเจ้าหนูออกมาเพราะมันตื่นจนไม่สามารถจะหลับลงได้ แล้วค่อยสอดใส่เข้าไปชมธรรมชาติ ในถ้ำน้อยของคุณน้อง ซึ่งมันสามารถแหวกว่ายฝ่าผนังถ้ำเข้าไปอย้างไม่ยากเย็นนักเพราะมีน้ำภายใน ถ้ำช่วยนำพา ให้เจ้าหนูบุกฝ่าเข้าไปได้จนเจ้าหนูพุ่งชนผนังถ้ำเสียงดังกึกหลังจากนั้นมัน ก็เข้าๆออกๆ ถ้ำน้อยคุณน้องจนกระทั่งคุณ น้องร้องกรีดออกมาพร้อมกับเจ้าหนูน้อยพ่นน้ำเข้าไปในถ้ำน้อยของคุณน้องที่ น้ำแตกออกมาจากถ้ำเหมือนกันหลัง จากพายุสวาทผ่านพ้นไปสักครู่ใหญ่ พวกเราก็เริ่มกันใหม่อย่างมีความสุขเปลี่ยมล้น เหมือนโลกนี้ทั้งโลกเป็นของเรา ทั้ง4คนและไม่เคยลืม Web และทีมงานที่ช่วยส่งความสุขที่หาไม่ได้ให้กับพวกเราอย่างสุดๆไปเลย ขอขอบพระ คุณมา ณ โอกาสนี้อีกครั้ง                      คลิปการ์ตูนxxxฟรีหนังโป๊ออนไลน์ hdน้องแน๊ทเย็ดฝรั่งเว็บดูหนังโป๊ฟรีดูหนังการ์ตูนxฟรีดูหนังเรท r ออนไลน์ดูคลิบโป็ไทยล่าสุด อ่านการ์ตูน โดจิ ดูคลิบโป็ไทยล่าสุด ดูคลิบโป็ไทยล่าสุด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21