ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: โดจิน.com  (อ่าน 311 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
โดจิน.com
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:54:09 PM »
โดจิน.com เรื่องเสียวๆ ถุงน่อง โดจิน.com โดจิน.com............ผมเองเป็นคนต่างจังหวัดครับ พอดีได้แต่งงานกับภรรยาๆผมเป็นกรุงเทพครับ ตอนนี้ผมกับภรรยาก้ออายุ 28 เท่ากันครับ............ผมไม่มีบ้านกรุงเทพ แต่งงานเสร็จ แม่ภรรยาก้อให้เข้าไปอยู่ในบ้าน................... ในบ้านของภรรยา เป็นครอบครัวใหญ่ครับอยู่กันสี่ครอบครัวรวมทั้งผมและภรรยา ส่วนพี่น้องของภรรยาคนอื่นๆที่ขยับขยายออกไปอยู่ข้างนอก กับสามีหรือภรรยาอีกสามครอบครัว ....ตอนแรกที่เข้ามาก้ออึดอัดพอสมควร เพราะไม่เคยสถานที่สักเท่าไหร่ แต่สักสอง สามเดือน ก้อเริ่มชินครับ...............ในบ้าน ชั้นล่างมีอยู่ สองห้อง ก้อมีพี่ชายของภรรยา สองคน อยู่กับภรรยาเขา ส่วนชั้นบนมีอยู่ สองห้องก้อมีแม่ภรรยาหนึ่งห้อง และพี่สาว อยู่กับสามี ซึ้ง สอง-สามวันสามีเขาจะกลับมาสักครั้ง ส่วนผมกับภรรยาซึ้งเข้าไปอยู่ใหม่ก้อเลยต้องเอาตู้เสื้อผ้ามาบัง พอเป็นห้องนอนชั่วคราว ได้ครับ จุดเริ่มต้นที่ทำให้ผมมีโอกาสเขียนเรื่องมาเล่าให้ท่านผู้อ่านมีดังนี้ครับ............. พี่สาวของภรรยาคนที่ถัดจากภรรยาผมและอายุแก่กว่าผมและภรรยา ประมาณสองปี มีสามีแล้วครับ ตอนแรกก้ออยู่บ้านสามีเขาแหละครับ แต่พอท้องได้ประมาณ 6 เดือนท้องเริ่มโตเขาก้อมาขออาศัยอยู่กับแม่เขาคือแม่ยายผมนั่นเอง ส่วนสามีเขาจะมาหาทุกวันศุกร์ แต่ไม่ได้ค้างเพราะไม่มีที่นอน ก็คงเป็นกาสดีที่พี่เขยจะได้เที่ยวง่ายขึ้น อิจฉา .. ส่วนพี่สาวเขาตอนแรกก้อกางมุ้งนอนอีกมุมหนึ่ง..................แต่พอได้ 3คืนเขาก้อมาขอนอนกับภรรยาผม เพราะเขาสนิทกัน ผมก้อเลยต้อง ..ออกมานอนแทนที่ของพี่สาวเขาข้างนอก เลยหมดโอกาส มีอะไรกับภรรยาผม อดเล่นเสียวกับเมียประมาณ หนึ่งอาทิตย์ ใครจะทนไหวครับ เรายังหนุ่มนี่นา เงี่ยนทุกวันอยู่แล้ว............. แต่มีอยู่คืนหนึ่งผมทนไม่ไหว ท่อนเนื้อผมแข็งมาก กำรูดๆ ก็ไม่หายเงี่ยน เพราะมันอยากจริงๆครับ พอประมาณตี 3พี่สาวภรรยาหลับสนิท ผมไม่ทนแล้ว ผมเลยมีโอกาส คลานไปปลุกเมีย ขึ้นมาเอากัน ผมสมใจอยาก แต่ก้อไม่สะใจเท่าไหร่เพราะจะโลดโผนไม่ได้เดี๋ยวพี่สาวภรรยาตื่น แต่ก็มันน้ำแตกไป 2 ครั้ง……….และคืนต่อๆไปผมก้อเหมือนเดิมคือประมาณตี3ตี4ผมก้อจะแอบเข้าไปหาภรรยาผมและเอากัน โดย มีพีสาวนอนอยู่ข้างๆเสมอโดยที่ไม่รู้ว่าพีสาวของภรรยาจะรู้ตัวหรือปล่า เพราะช่วงหลังผมใส่แรงขึ้นมาก พร้อมกับเสียงครางหนักๆ.......... มีอยู่คืนหนึ่งผมก้อเข้าไปหาภรรยาผมตามปกติ แต่พอเปิดมุ้งเท่านั้นแหละครับผมต้องตาค้าง …โดยสายตาไปสัมผัสกับหว่างขาของพี่สาวภรรยา ที่ใส่ชุดนอน แต่ไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมรู้สึกว่า มือไม้สั่นขึ้นมาทันที ผมคิดว่าจะทำอย่างไรจะได้เห็นชัดกว่านี้ แต่จะเปิดไฟคงจะไม่ได้แน่นอน ..เพราะภรรยา ผมจะต้องตื่น เลยคิดว่าไฟของโทรศัพท์มือถือ น่าจะได้ เลยย่องออกไปเอาโทรศัพท์ มือถือข้างนอก……….แล้วปิดเสียง กลับย่องไปหาเป้าหมายทันที ช่วงนี้ ช่วงนี้ใจผมเต้นแรงมาก ตื่นเต้น จริงๆ มือสั่นนิดๆ พอผมกดโทรศัพท์ไฟเริ่มสว่าง ผมต้องอุทานในใจโอย ภาพพี่สาวแฟนวัย 30 นอนหงายขาอวบขาวถ่างอ้าออก ประสาคนท้อง ทำไมมันใหญ่และโหนกนูนอย่างนี้ ขนหมอยที่ดกดำ แผ่ปกคลุมเนินหีที่นูนขึ้นมาเต็มทั่วเนินสามเหลี่ยม โค้งหายไปในง่ามก้น น่าดูมาก หีใหญ่กว่าเมียเราอีก ..หรือว่าเป็นเพราะเขาท้อง หรือว่าถือเป็นพี่สาวพอออกมาก่อนเลยเอาของแม่มามากกว่าน้องสาว มือผมสั่นมาก ผมยื่นนิ้วชี้ไปแตะเบาที่ขนหมอยพี่สาวแฟน มันนุ่มมือมาก ผมเอาจมูกสูดกลิ่น ซึ่งมีกลิ่น เหมือนฉี่ พอสะใจแล้วผมก้อปิดโทรศัพท์ผมไม่กล้ามากกว่านี้เพราะถ้าเขาตื่นผมยุ่งแน่ ... และหันกลับมาหาภรรยาผมที่นอนอยู่ข้างๆ งัดท่อนเนื้อที่แข็งโด่ เปิดผ้าถุงเสียบทันที…ผมเอาภรรยาผมไม่ถึง2นาทีน้ำพุ่ง ภรรยาผมงงๆว่าทำไม่เสร็จเร็วจัง ก่อนที่ภรรยาจะถามอีก ผมช็ดหัวแล้ว รีบต่ออีกเกม ค่อยยังชั่ว..............พอคืนต่อไป ผมหาโอกาส ที่จะได้เห็นเนินนูนหมอยดกอีกครั้ง แต่ก้ออีกก้อแห้ว เพราะเขานอนไม่โป๊เลย............. แล้วอีก2วัน ผมก้อมีธุระกลับบ้านที่ต่างจังหวัด และรู้ว่าพ่อเป็นคนที่นอนไม่ค่อยหลับจะต้องกินยานอนหลับ ตลอด และยาที่พ่อกินก้อเป็นยานอนหลับที่แรงพอสมควร อาขอบคุณครับพ่อ กระดอผมมีความหวังแล้ว ผมเลยวางแผนที่จะเอายาของพ่อ แกล้งบอกพ่อว่าผมก้อนอนไม่ค่อยหลับ อยากลองกินยาของพ่อบ้าง ผมนอนที่บ้าน ทานข้าวเย็นผมลองกินครึ่งเม็ด พอทุ่มครึ่งยาออกฤทธิ์ ง่วงมาก ผมเลยนอนทั้งแต่นั้นยันเช้า รู้สึกว่ามันดีจริงๆ พอจะกลับผมเลยขอพ่ออีก2เม็ดบอกว่าจะเอาไปกินที่กรุงเทพ.............พอขับรถก้อนึกมาตลอดว่าจะเอาให้พี่สาวภรรยากินอย่างไร แล้วพอผ่านแถว สระบุรี มีน้ำส้มขายเป็นแถวยาวเลยคิด แผนออกมาทันที เลยซื้อน้ำส้ม มา 6 ขวด แล้วแกล้งลืมไว้ในรถ พอท่านข้าวเย็น ที่บ้านกรุงเทพเสร็จ ประมาณ2ทุ่ม เลยแกล้ง พูดขึ้นว่า ซื้อน้ำส้มมาฝากแต่ลืมไว้ในรถ ภรรยาผมอาสาจะลงไปเอาผมเลยบอกว่า ผมลืมของ ไว้ในรถด้วยเดี๋ยวลงเอาเอง เสร็จแล้ว ก้อบด ยานอนหลับ2เม็ดแบ่งใส่ 2ขวด ของภรรยาและพี่สาวภรรยาพอผมถือขึ้นไป3ขวดยื่นให้ภรรยาผม2ขวด ภรรยาผมส่งต่อให้พี่สาว เธอ ส่วนผมก้อกินขวดที่ไม่ได้ผสมยา………และ ขอตัวไปดูดบุหรี่ชั้นล่าง พอนึกถึงหีที่ใหญ่นูน หมอยดกดำแผ่เต็มหน้าขาของพี่แฟน ท่อนควยผมลุกตุงกางเกง จนผมต้องบอกตัวเองว่า เย็นไว้ไอ้หนู เดี๋ยวได้บุกป่าหมอยดกแน่ๆ.......... ปล่อยให้ทั้งสองคนกินน้ำส้มผมให้เต็มที่ สักพักผมก้ออาบน้ำนอนบอกภรรยาว่า…เดินทางเพลียมาก.. ขอนอนก่อนผมก้อนอนที่ของผมข้างนอก แล้วผมก้อตื่นมาอีกที.........ประมาณ ตี1 ผมตื่นขึ้นมา ก้อไปดูขวดน้ำส้ม ที่ทั้งสองคนดื่มหมดขวดทั้ง2ขวด แล้วผมก้อเดินเข้าไปในห้อง เห็นภรรยา และพี่สาว นอนสนิท ผมจึงแกล้ง เขย่าตัวภรรยาปรากฏว่าได้ผลครับภรรยาผม ไม่มีอาการโต้ตอบ และลองเขย่าตัวพี่สาวภรรยาปรากฏว่า เหมือนกันเลยครับ ควยผมลุกโชนทันที กลิ่นหีของพี่แฟน ยังติดจมูกอยู่เลย ...ผมเลยเริ่มแผนในทันที เอามือสอดเข้าไปในผ้าถุง ของพี่สาวภรรยา ปรากฏว่าเธอใส่กางเกงในครับ ไม่ยากนี่พี่สาว อูว... กางเกงในตัวนิดเดียว มันปิดหีที่โหนกใหญ่ของพี่ได้เหรอ สงสารกางเกงในนะ เธอต้องใส่ตัวเล็กเพราะท้องเอาขึ้นสูงไม่ได้ ผมเลยเอามือรูดกางเกงในเธอออก ตอนนั้นใจผมสั่นมากครับ ถ้าเกิดเขาตื่น ผมจะแก้ตัวว่าอย่างไร…………...แต่ เมือเห็นหีใหญ่ตรงหน้าเท่านั้น และการสัมผัสลูบคลำ ความโหนกนูนและขนดกของพี่สาวภรรยาแล้ว ใจมันกลับกล้าขึ้นมาทันได เป็นไงเป็นกัน อูย หีสวดหีนูนจริงพี่จ๋า ผมเงี่ยน จนหัวควย เปียกหมดแล้ว พี่น่าเย็ดมาก ไม่ว่ากันนะพี่ ก็พี่มาแย่งที่นอนผม นึกว่าสงสาร น้องเขยก็แล้วกันนะ ขอผมได้เย็ดหีพี่เถอะ..........ผมค่อยๆเอาจมูก เอาไปสัมผัสตรงส่วนนั้น แปลกที่วันนี้ไม่มีกลิ่นเหมือนวันนั้น ผมเลยจัดการเลีย และดูด เม็ดของพี่สาวแฟนอยู่นานพอควร และกะว่าจะขึ้น ขย่มภรรยาสักหน่อย แต่ความคิดดันขึ้นมาทันได ว่าลองเอาใส่ของพี่สาวภรรยา เล่นของใหม่ ดีกว่า......... สักครั้งไม่ว่าจะเป็นอะไร ก็ยอมตอนนี้ต้องเอาเนินใหญ่หมอยดกนี้ให้ได้ แล้วก้อนั่งเอาขาของเขาพาด บนขาผม พอจ่อรู้สึกว่าปากช่องคลอดของเขาขมิบตุบๆแถมเด้งเอวนิดๆ บา..ขนาดหลับนะนี่ หรือเป็นที่ว่าพี่สาวแฟนไม่ได้เย็ดมานานหรือเธอเซ็กจัดกว่าแฟนผม ผมยัดหัวถอกเข้าไปช้าๆ เจ้าหัวแดงของผมผม....ค่อยๆหายเข้าไปกลางดงหมอยที่ดกดำ ทีละนิด ..อูย.ผมเสียวจังพี่ ทุกขุมขนผมลุกชัน นี่ผมกำลังลักหลับพี่แฟนอยู่ ..อูย..เสียวมากขอบคุณครับพี่ ที่มานอนกับแฟนผม.......พอมันผ่านเข้าไป หมดหัวถอก ผมรู้สึกว่าน้ำผมมันจะแตกให้ได้เลยครับ เลยจัดการดึงเข้าดึงออก5-6ทีน้ำผมก้อพุ่งเข้าในช่องคลอด ของพี่สาวภรรยา อย่างแรงและคาไว้สักพักผมก้อนอนกอดพี่สาวภรรยา อย่างกะกอดภรรยาตัวเอง...... พอประมาณ 10 นาที แหมเราลงทุนแล้ว ต้องเอาให้คุ้ม ว่าแล้ว ผมก้อเริ่ม เกมที่สอง อย่างเมามัน และรุนแรงพอสมควร พอเสร็จ ก้อทิชชู เช็ดน้ำที่ไหลย้อนออกมาข้างนอก และใส่กางเกงในให้เธอและกลับมานอนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น............ คราวนี้ผมนอนหอบอยู่ข้างมุ้งแฟนและพี่สาวเค้านานพอดูหลังดื่ม น้ำเย็นและเช็ดหน้าเช็ดตาเสร็จ ..ผมเพ่งมองที่พี่สาวเขาอีกที เออแนะ..เขาน่าเย็ดกว่าแฟนผมมากรูปร่างเขาเต็มไม้เต็มมือดี มิน่าละ พี่เขยถึงจีบเอาเป็นเมีย..สักพักไอ้ใบ้ผม ชูคออีกแล้ว ผมเองก็ไม่กลัวตาย รูดกางเกงในพี่สาวแฟนอออก ขอสอดใส่อีกครั้งนะพี่ ถึงตายไม่ว่าอะไร ครั้งนี้ พี่สาวแฟนมีเด้งเอวสู้แฮะ เอาเหอะพี่ โอย มันจริงๆ ตายไม่ว่าขอข้าได้กระเด้า...........พอตอนเย็น อีกวัน กลับจากที่ทำงานถามหาพี่สาวภรรยาว่ากลับไปบ้านแล้วหรือ ภรรยาบอกว่า.....พี่สาวไปโรงพยาบาล เธอตกขาวเยอะมาก แถวปวดบั้นเอวด้วย ผมเลยคิดในใจว่า เธอตกขาวหรือว่าน้ำผมกันแน่ เธอจะรู้ไหมนี่ ยังไงต้องหาทางเอาอีกก็ติดใจไม่หาย คนอะไร หีใหญ่กว่าน้องมากร่วมมิตรสาวใหญ่ทางบ้านเรื่องเสียวแนวเพื่อนดูหนังใหม่ออนไลน์ฟรีเย็ดหีสาวบริสุทธิ์โหลดคริบหลุด นักศึกษาคลิปxxxสาวชอบโชว์เสียงครึกครื้นเฮฮาเพิ่งจะเงียบสงบลงไปเมื่อสักครู่ ผู้คนที่มาในงานแต่งงานของวิวัฒน์และดาวเรืองแขกคนสุดท้ายเพิ่งจะลาจากไปพร้อมกับคำอวยพรให้ครองคู ่กันด้วยความสุขบัดนี้เรือนหอหลังงามทั้งหลังจึงเหลือเพียงหนุ่มสาวค ู่วิวาห์แต่เพียงลำพังวิวัฒน์เดินผิวปากอย่างอารมรณ์ดีเข้ามาในห้องนอนที่ถ ูกจัดไว้อย่างสวยงาม แสงไฟนีออนดวงเล็ก บนโต๊ะข้างหัวเตียงส่องแสงสว่างนวลพอที่จะทำให้ห้องน ั้นไม่มืดและไม่สว่างจ้าจนเกินไปนักชายหนุ่มทรุดตัวลงนั่งบนขอบเตียงที่เป็นฟูกหนานุ่ม ซึ่งบนนั้นดาวรืองเจ้าสาวของเขานั่งก้มหน้า ขวยอายอยู่ในชุดไทยอันสวยงาม เขาแตะฝ่ามือลงบนไหล่ของเธอย่างแผ่วเบา แต่ก็ทำให้ดาวเรืองถึงกับสะดุ้งประหม่า สะเทิ้นขึ้นมาทันทีซึ่งมันควรเป็นอย่างนั้น....ในเมื่อดาวเรืองอดคิดไม่ได้ว่า……..คืนนี้แล้วสินะ... . ที่เราจะต้องนอนร่วมเตียงกับเขาและเขาจะทำอะไรต่อมิอ ะไรตามแบบที่ผัวเมียเขาทำกัน........ ........ดาวเรืองจะทำอย่างไรดีนะ?คิดขึ้นมาได้เพียงแค่นั้น ดาวเรืองก็ต้องสะท้านเยือกขึ้นมาในหัวใจทันทีแต่...ไม่ทันที่จะคิดอะไรต่อไปอีก เสียงอันอ่อนนุ่มละมุนของวิวัฒน์ก็ดังขึ้น"ไปอาบน้ำเสียก่อนซิจ๊ะ ต้อนรับแขกมาในงานทั้งคืนดาวคงเหนื่อยแย ่ ดูซิเนื้อตัวเหงื่อเหนียวเหนอะเชียว"พูดแล้ววิวัฒน์ก็ใช้หลังมือแตะที่พวงแก้มอันเปล่งปลั ่งของดาวเรืองอย่างแผ่วเบา แล้วเลื่อนมือลงมาเชยคางให้เงยหน้าขึ้นมาสบตากับเขา" วัฒน์ไปอาบก่อนซิจ้ะ" เธอพูดกับเขาเป็นคำแรกหลังจากที่เข้ามานั่งอยู่ในห้อ งสองต่อสองคืนนี้" ขอให้ดาวนั่งพักพอให้เหงื่อแห้งสักครู่ก่อนแล้วดาวจะ ไปอาบจ้ะ "" เอายังงั้นก็ได้จ้ะ "ว่าแล้วเขาก็ลุกขึ้นเดินไปที่มุมห้องถอดเสื้อเชิ้ตออ ก เห็นท่อนบนของร่างกายสมบูรณ์ไปด้วยเนื้อแน่น และมัดกล้ามที่ไม่ใหญ่และไม่เล็กจนเกินไปมันเป็นความสมบูรณ์ของชายหนุ่มที่หญิงสาวเห็นแล้วอดส ะท้านในหัวใจไม่ได้ดาวเรืองก็เช่นกัน......ยามเธอเห็นส่วนสัดอันสมบูรณ์ ของวิวัฒน์ในเวลานี้ก็อดเสียววูบขึ้นมาในหัวใจไม่ได้ เธอคิดเตลิดเลยเถิดไปถึงว่า.......อีกไม่นานนับแต่นี้.....ถ้าร่างอันเปลือยเปล่าของเขา มาทาบทับบนร่างของเธอ จะเป็นอย่างไรบ้างหนอ?คิดแล้วก็เสียวซ่านขึ้นมาในทรวงอกจนขนลุกซู่อันที่จริงมิใช่ว่าดาวเรืองจะไม่เคยอยู่กันเพียงสองต ่อสองกับวิวัฒน์ เธอเคยถูกเขากอดจูบมาแล้ว ในช่วงที่หมั้นกัน แต่มันก็เพียงแค่นั้นมิได้มีอะไรที่เกินเลยแล้วคราวนี้ล่ะ.... โอ..คิดแล้วดาวเรืองก็เสียววูบขี้นมาอีกคราวนี้มันคงไม่ใช่เพียงการกอดจูบกันเท่านั้น แต่..... แต่..มันจะต้องล่วงล้ำก้ำเกินกันไปถึงเรื่องของการที ่เขาจะต้องเอา..เอ้อ....เอาท่อนเนื้อของเขาสอดใส่ในเ นินเนื้อของเธอ ...โอ...มันจะเจ็บปวดหรือมีความสุขมากน้อยแค่ไหนก็ไม่รู ้.....ดาวเรืองมิใช่ผู้หญิงที่ไร้เดียงสาในเรื่องเพศ เธอศึกษาในเรื่องนี้มาพอสมควรจากหนังสือหลายเล่ม ทั้งหนังสือวิชาการทางเพศและหนังสือเริงรมย์รักๆใคร่ ๆทั้งหลายจนพอจะรู้ว่าการเป็นผัวเมียกันนั้นจะต้องปฎ ิบัติอย่างไรยามเมื่ออยู่บนเตียงกันสองต่อสองดาวเรืองยังศึกษาจนรู้ไปถึงว่าทำอย่างไรในขณะร่วมเพศ ที่จะทำให้ฝ่ายชายมีความสุขและหลงไหลในตัวของฝ่ายหญิ ง เธอศึกษามาหมดแม้แต่การสอบถามและพูดคุยกับเพื่อนสนิท ที่แต่งงานไปแล้วแต่….เธอก็ยังไม่เคยมีประสบการณ์จริงเอาเสียเลย นอกเหนือไปจากการอ่านหนังสือ และคำบอกเล่าของเพื่อนสนิทเธอจำได้ว่า..... ประการหนึ่งซึ่งเพื่อนของเธอบอกเคล็ดลับไว้ก็คือ การร้องคราง หรือใช้คำพูดอันเปิดเผยตรงไปตรงมา จะเพิ่มรสชาติในการร่วมเพศมากยิ่งขึ้นถึงตรงนี้หูของดาวเรืองยังแว่วเสียงของนีรนุชเพื่อนส นิทที่บอกว่า" ดาว ตัวรู้มั๊ยว่า เมียที่จะสร้างเสน่ห์บนเตียงให้ผัวหลงจนโงหัวไม่ขึ้น น่ะต้องทำยังไง? "" ใครจะไปรู้เล่าก็เรายังไม่ได้แต่งงานมีผัวอย่างเธอนี ่จ๊ะ " จำได้ว่าแย้งไปอย่างนั้น" นี่ยัยเฉิ่ม..ฉันจะบอกหล่อนให้เอาบุญนะยะ....." นีรนุชแกล้งลากล้อเลียน" ผู้ชายน่ะ เค้าชอบให้เมียทำตัวเหมือนกะหรี่ "" ว้าย..ตายแล้วนุชเธอพูดอะไรอย่างนั้น"ดาวเรืองกรี๊ดออกมาอย่างลืมตัวทำเอาเพื่อนรักหัวเราะ ด้วยความขบขันกับท่าทางของดาวเรือง" ไม่ใช่พูดเล่นนะดาวชั้นจะบอกเธอให้ นี่ละเป็นเรื่องสำคัญ เสน่ห์บนเตียงของเมียที่จะทำให้ผัวหลง จะต้องทำตัวเองให้เหมือนกะหรี่ "" ทำไงล่ะ?" ดาวเรืองยังคลางแคลงใจ" โธ่เอ้ยยยย…เด็กน้อย "นิรนุชลากเสียงบอกอาการสมเพชความไม่เดียงสาของดาวเรื องแล้วพูดต่อ" ก็เช่นเวลาเธอกำลังกับเค้า.... "" ว้ายตายแล้วนุชเธอพูดอะไรออกมาน่ะ "ดาวเรืองอกสั่นขวัญแขวนอย่างจริงจังกับคำพูดที่ได้ยิ นจากเพื่อนรัก" ก็นี่ละ...ที่ฉันกำลังจะบอกเธอ ผัวเมียเวลาทำสงครามใต้สะดือกันบนเตียง คนเป็นเมียจะต้องไม่ อาย การพูดจากันจะต้องเปิดเผยมันถึงจะได้อารมณ์ และการจะเรียก ต้องไม่กระดากปาก การเอากัน ถึงจะได้รสชาติ เธอรู้มั๊ย? "" ตายแล้ว..ชั้นจะทำได้ยังไงล่ะ มันไม่เคยนี่? "" เฮ่ย..จะยากอะไรว้า.....ถึงเวลาเธอโดนเอาเข้าจริงๆละ ก็จะพูดได้เองนั่นแหละ เวลาเธอหงี่มากๆ ล่ะนะ เธอต้องบอกกับเขาให้กระแทกไอ้นั่นของเขาเอาเธอให้ถูก จุด นอกจากเธอจะอร่อยของเธอเองแล้ว ผัวของเธอก็จะชอบด้วยเพราะผู้ชายน่ะเค้าชอบให้ผู้หญิ งพูดอย่างนี้มันเป็นการเร้าอารมณ์...เธอควรรู้ไว้ "นีรนุชสอนเสียยืดยาวซึ่งดาวเรืองก็ตั้งอกตั้งใจฟังอย ่างสนใจเต็มที่และตื่นเต้น" เออ..แล้วตอนที่เธอ..เธอ...เอ้อ..." ดาวเรืองเกิดตะกุกตะกักขึ้นมาเมื่อจะถามความรู้สึกขอ งเพื่อน แต่เหมือนกับนีรนุชจะรู้จึงเสริมให้" อ๋อ..ตอนเอากับผัวชั้นน่ะเร๊อะ? "" เออๆนั่นแหละ ตอนที่เธอ...เธอ..นั่น..กะเค้าน่ะ เธอพูดยังไงล่ะ บอกชั้นหน่อยเผื่อจะจำเอาไปเป็น ตัวอย่าง เพราะชั้นจะแต่งงานอีกไม่กี่วันนี้แล้ว "" อ๋อ..ก็อย่างตอนที่เค้ากำลังถ่างขาชั้นจะเอานั่นใส่เ ข้าไป ชั้นก็จะแกล้งร้องว่า....คุณขาเบาๆก่อนนะคะอย่าหักโห มนัก ประเดี๋ยว ของนุชฉีกหมดเพราะของคุณใหญ่เหลือเกิน…..อ้อ..เ ธอต้องครางด้วยนะจ๊ะครางซี๊ดๆ....แล้วบอกเสียงกระเส่ า....โอ้ยแต่ชั้นว่าไอ้เรื่องครางน่ะเธอคงไม่ต้องฝึก หรอก โดนท่อนใหญ่ๆเข้าไปจริงๆละก็ขี้คร้าน จะครางหงิงออกมาเองน่ะแหละ "" มันเป็นไงเหรอ?" ดาวเรืองตาโตหูผึ่งด้วยความอยากรู้" มันก็เสียวน่ะซิถามได้...เสียวในช่องรูน่ะทั้งเงี่ยน ทั้งเสียว ยิ่งถ้าเธอเจอท่อนใหญ่และยาวด้วยละก็..เธอเอ้ย...อย่ าบอกใครเชียวมันทั้งคับทั้งแสบ....แต่ก็อร่อยถึงสวรร ค์เชียวเธอ ชั้นจำได้ว่าตอนผัวชั้นเอาครั้งแรกน่ะ.."พูดถึงตอนนี้แล้วนีรนุชเพื่อนรักของดาวเรืองก็ทำตาเห ม่อลอย"....ชั้นดิ้นทุรนน่าดูเลย เพราะของเค้าใหญ่ไม่เบาขนาดอัดเข้าไปในร่องหลืบของชั ้นที่ว่าใหญ่แล้วนะ ยังเหลือโผล่ออกมาอีกตั้งเกือบสองนิ้ว มันแสบๆคันๆแต่ก็เสียวจนชั้นทนไม่ไหวเลยต้องบอกเค้าว ่า….กระเด้าเข้าไปอีกซิคุณขา..ซี๊ด.ด...โอยย...ซี๊ด. .นุชทนได้ค่ะ ..อีกเถอะค่ะ นุชเงี่ยนรู จนใจจะขาดแล้ว....ซี๊ดดด..อูยย......นุชชอบค.ว.ยของค ุณค่ะ...ซี๊ดด...ของคุณ..ได้ถึงใจจริงๆ..อูยย ....ซี๊ดด......ดาว... เธอเชื่อมั๊ยว่าผัวชั้นเค้าก็มันสุดขีดกับเสียงครางข องชั้นๆรู้ว่าเค้าก็เงี่ยนไม่เบานักหรอกเค้าสาวไอ้นั ่นออกมาเกือบหลุด จนชั้นงี้เสียววาบตลอดรูกลัวจะหลุดรีบกระเด้งเอวแอ่น ..เท่านั้นเองเธอเอ้ย....เค้าสวนท่อนลำพรวดเข้ามาเต็ มแรงจนชั้นตั้งตัวไม่ทันทีเดียว............ทีเดียวจ ริงๆ มิดด้ามเลย หัวลำเค้ากระแทกมดลูกชั้นดังกึก...อูย..เสียวแทบขาดใ จ "" แล้วไงอีกล่ะ..." ดาวเรืองเร่งเร้าด้วยความตื่นเต้น" จะยังไง...คราวนี้เค้าก็กระแทกถี่ยิบจนชั้นงี้แทบหาย ใจหายคอไม่ทัน มันทั้งอร่อยทั้งมันและ แสบช่องจนชั้นต้องเด้งของชั้นขึ้นรับก้นแทบไม่ติดเตี ยง พักเดียวเท่านั้นชั้นก็ทนไม่ไหว... น้ำรักมันจะแตกเสียให้ได้ ชั้นต้องร้องบอกเค้าว่า..อูยย..ซี๊ดดด..อูย..คุณขา.. เร็ว..เร็วๆเข้าเด้าแรงๆเร็วๆกว่านี้อีก..นุขอร่อยรู ...ีสุดทนแล้วค่ะ..อูยย..ซี๊ดด....น้ำ...น้ำ..ี. จะแตกแล้ว..เย็..เร็วๆ......เค้าก็ดีใจหายนะ.....ดาว ..เร่งกระแทกถี่ยิบ เดี๋ยวเดียวเท่านั้นน้ำเค้าก็พุ่งกระฉูดใส่มดลูกชั้น จนร้อนวาบไปหมด......แหม...นึกถึงแล้วหงี่ขึ้นมาจริง ๆ....ว้าย..ดูซิแค่เล่าให้เธอฟังเท่านั้นมันแฉะไปหมด เลย.."พูดจบนีรนุชก็ล้วงลงไปใต้กระโปรงลูบคลำเนินเนื้อนูนข องตนเองที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเหนียวๆ" ของเธอล่ะเป็นไงบ้าง?ไม่ทันที่ดาวเรืองจะระวังตัว มือของเพื่อนรักก็ฉกวาบเข้าที่ใต้กระโปรง แล้วคลึงขยี้บนโคกเนินอันอวบนูนซึ่งบัดนี้ก็ฉ่ำเยิ้ม ไปด้วยเมือกเหนียวด้วยเหมือนกัน" นั่นแน่...แค่ฟังชั้นเล่าเธอก็หงี่จนฉ่ำแฉะเหมือนกัน " นีรนุชทำหน้าล้อเลียน" บ้า..เธอนี่อะไรก็ไม่รู้ " ดาวเรืองร้องอย่างเขินอายเสียงเปิดประตูห้องน้ำพร้อมกับฝีเท้าหนักๆเดินเข้ามา ในห้อง ทำให้ดาวเรืองสะดุ้งตื่นจากความคิดคำนึงเงยหน้าขึ้นม องก็เห็นวิวัฒน์อยู่ในชุดนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวมีหยดน ้ำเกาะพราวหลงเหลืออยู่บริเวณหัวไหล่และแผงอกอันกำยำ" ไปอาบน้ำเสียซีจ๊ะ ประเดี๋ยวจะได้มานอนกันเพราะมันดึกมากแล้ว "วิวัฒน์ร้องบอกด้วยความหวังดีแต่ทว่า..ดาวเรืองกลับหน้าร้อนผ่าวและเสียววูบในอกกั บคำว่า...ประเดี๋ยวจะได้มานอนกัน... แม้ ว่าวิวัฒน์อาจจะมิได้หมายความเป็นอย่างอื่น แต่ดาวเรืองก็อดคิดไม่ได้ว่าเขาคงพูดเป็นความนัยเสมื อนบอกให้เธอรู้ตัวว่าอีก ไม่กี่นาทีข้างหน้านี้.....เขาจะเอาเธอละกระมังโอ....คิดแล้วก็อดสยิวระคนหวาดกลัวไม่ได้ นี่เราจะต้องเสียตัวให้แก่เขาด้วยการถูกร่วมสวาทเสีย แล้วหรือ?....... . ดาวเรืองรำพึงในหัวอก ขณะค่อยๆเปลื้องเสื้อผ้าออกจากร่างกายช้าๆหลังม่านที ่ขึงกั้นระหว่าง ปลายเตียงกับตู้เสื้อผ้า เสร็จแล้วจรดปลายเท้าแต่แผ่วเบาไปยังห้องน้ำในชุดผ้า ขนหนูกระโจมอกผืนใหญ่เป็นไงเป็นกันซีน่า...ดาวเรืองหักใจคิด.... ไหนๆก็ต้องเป็นเมียเขาแล้ว ลองดูสักตั้งว่าจะสนุกจริงดังคำบอกเล่าของนีรนุชหรือ ไม่?....เราเองก็รักเขาจนยอมแต่งงานกับเขาแล้วนี่นะ. ..เสียงอาบน้ำดังซู่ๆ ขณะที่วิวัฒน์นุ่งกางเกงแพรตัวเดียวนอนเอกเขนกรอคอยเ จ้าสาวของเขาอย่างใจจดใจจ่อ อันเป็นเวลาเดียวกับผู้ที่อยู่ในห้องน้ำนั้นกำลังขัด สีร่างกายทุกซอกทูกมุมอย่างตั้งใจ ดาวเรืองรำลึกอยู่เสมอว่า ทุกซอกส่วนสัดของร่างกายจะต้องสะอาดเพื่อป้องกันการร ังเกียจอันอาจจะเกิดขึ้นได้กับเจ้าบ่าวของตน ดังนั้นสบู่จึงถูกละเลงลงบนเต้านมอันเปล่งปลั่งชูชัน ขนาด 35 นิ้วคู่นั้นทั้งซอกในและนอก รวมทั้งปลายยอดสีชมพูอันอวบอิ่มก็ถูกชำระล้างอย่างพิ ถีพิถัน จากนั้นจึงถูเรื่อยลงมาถึงเนินหน้าท้อง และซุกไซร้เข้าที่เนินเนื้ออันปกคลุมด้วยเส้นขนสีดำส นิทหนาพองาม ดาวเรืองตั้งอกตั้งใจฟอกถูซอกกลีบนั้นครั้งแล้วครั้ง เล่าจนแน่ใจว่ามันสะอาดและมีกลิ่นกรุ่นของสบู่หอมยวน ใจให้ไหลหลงราวครึ่งชั่วโมงดาวเรืองก็ก้าวเท้าออกจากห้องหน้า พร้อมกับผ้าเช็ดตัวผืนใหญ่พันกระโจมอกเผยให้เห็นช่วง ไหล่นวลเนียนลาดลงมารับกับเนินอกอันอวบอิ่มที่ถูกชาย ผ้าขมวดรัดเน้น ให้เนินอกนั้นครัดเคร่งเพิ่มขี้นวิวัฒน์นอนรอทีอยู่แล้ว เมื่อเห็นเจ้าสาวของตนเดินออกมาจากห้องน้ำเกือบจะถึง ปลายเตียง เขาลุกพรวดพราดขึ้นตรงไปประคองร่างงาม พลางโอบกอดและซบจมูกลงตรงช่วงไหล่ลาดขาว" อุ๊ย..วิวัฒน์..แหม..ให้ดาวผลัดเปลี่ยนเสื้อผ้าเสียก ่อนเถอะค่ะ"ดาวเรืองสะท้านเยือกกับไรเคราเขียวที่เพิ่งโกนของเจ้ าบ่าว ซึ่งเสียดสีกับเนื้อนุ่ม" จะต้องเปลี่ยนเสื้อทำไม... ดาวอยู่ในชุดนี้น่ารักออก มันขาวนวล เย้ายวนจนผมอดใจไม่ได้ รู้มั๊ย ?-"" โธ่..วัฒน์ขา..." ครางออกมาได้แค่นั้นริมฝีปากของดาวเรืองก็ถูกปิดด้วย ริมฝีปากของฝ่ายตรงข้ามวิวัฒน์จูบปากเจ้าสาวของเขาอย่างดูดดื่ม ซึ่งดาวเรืองก็ไม่ได้ขัดขืน เธออ้าปากรับรสจูบของเขาอย่างเต็มใจพร้อมทั้งห่อริมฝ ีปากดูดปลายลิ้นของเขาที่สอดแทรกเข้ามาภายใน วิวัฒน์ตวัดปลายลิ้นไปมาและควานไปทั่ว ดาวเรืองก็ตวัดลิ้นรับเกี่ยวพันกันไปมาอย่างสุดเสน่ห าเขาประทับจูบอย่างดูดดื่มและเนิ่นนานพร้อมๆกันฝ่ามือ ไล้ไปทั่วแผ่นหลังของหญิงสาว แล้วระเรื่อยลงบนช่วงสะโพก อันอวบใหญ่แข็งแรงที่อยู่ภายใต้ผ้าเช็ดตัวผืนนั้น ทรวงอกของเขาเบียดแนบกับทรวงอกอวบอั๋นแทบทะลักของดาว เรืองเขาบดขยี้ริมฝีปากขณะที่มือก็ลูบไล้ไปทั่วร่างกายของ หญิงสาว และสุดท้ายก็เปะปะมาลงที่หน้าอก ก่อนจะปลดขมวดผ้าเช็ดตัวผืนนั้นให้คลายปมออกและหลุดร ่วงลงไปกองที่พื้นดาวเรืองครางอู้อี้ในลำคอ แต่........ก็ทำอะไรไม่ได้มากเท่ากับประคองลำคอของฝ่ ายชายดึงเข้ามาให้ริมฝีปากของเขาบดขยี้หนักขึ้นและแน บสนิทเธอเริ่มมีความรู้สึกรัญจวนใจและกระสันน้อยๆขึ้นตามธ รรมชาติดาวเรืองสะดุ้งไหวตัวเยือกนิดหนึ่งเมื่อรู้สึกว่าบัด นี้ร่างกายของเธอเปลือยเปล่า และฝ่ามืออันอบอุ่นแข็งแรงของเขากำลังขยำขยี้อยู่บนก ้อนเนื้ออันครัดเคร่งคู่นั้นบางครั้งเขาลูบแผ่วเบามาถึงจงอยเม็ดปลายถันและคลึงไป มา มันยิ่งทำให้เธอเกิดการเสียวกระสันวูบวาบ จนต้องแอ่นอกเบียดรั้งตัวเองให้แนบสนิทกับร่างกายของ เขายิ่งขึ้นและตรงนั้นเอง.....ดาวเรืองรู้สึกว่ามีอะไรเหมือนก้อนเนื้อแข็งๆดันดุนอ ยู่ตรงหน้าขาของเธอ มันเคลื่อนไหวกระดุบๆไปมาราวกับสิ่งมีชีวิตที่กำลังเ คลื่อนไหวจะหาทางออกนอกกางเกงแพรโดยไม่รู้สึกตัว มือของดาวเรืองก็ไล้ผ่านแผ่นหลังของเขา และเลื่อนมาข้างหน้าตรงสิ่งที่ดุนดันพร้อมกับเกาะกุม เบาๆ วิวัฒน์เยือกตัวเล็กน้อย เมื่อรู้สึกว่าแก่นกายใต้กางเกงแพรของเขาถูกมือน้อยๆ อันร้อนผ่าวเกาะกุมเขาถอนริมฝีปากออกจากปากเธอและเคล้าเคลียไปที่ซอกคอใ ช้ลิ้นตวัดแลบเลียเบาๆไล่ขึ้นไปจนถึงซอกหูคลึงเคล้าส ักครู่ก็อ้าปากขบติ่งหูเบาๆ ขณะที่มือยังคงขยำขยี้ปทุมถันครัดเคร่งนั้นอย่างเมาม ันเขากระซิบที่ริมหูดาวเรืองเสียงกระเส่า" ดาวจ๋า...ดาวเสี้ยนมั้ยจ๊ะ? "" อื๊อ....พูดอะไรก็ไม่รู้เค้าอายไม่ใช่เหรอ? "ดาวเรืองตอบแผ่วเบาในลำคอ แต่มือก็ยังเกาะกุมแก่นท่อนนอกผ้าของเขาอย่างลืมตัว" จะต้องอายอะไรอีกเล่าดาวจ๋าก็เรากำลังจะเป็นผัวเมียก ันเดี๋ยวนี้แล้วนี่นา "เขากระซิบพลางเลื่อนมือลงไปที่หน้าขาของฝ่ายหญิง ตะปบเข้าที่โคกเนินที่ปกคลุมด้วยเส้นไหมละเอียดสีดำ ใช้ฝ่ามือคลึงไปมากับกลุ่มไหมนั้น..... จนมันไปเสียดสีเข้ากับเม็ดติ่งที่โผล่แพลมออกมาจากรอ ยแยกกลางเนินดาวเรืองสะท้านเผลอครางซี๊ดเบาๆ" เป็นอะไรหรือจ๊ะ?" วิวัฒน์แกล้งถาม" เสียวค่ะ...ดาวเสียวเพราะมือของคุณลูบเส้นมาโดนเม็ดข องดา.....อุ๊ย..ซี๊ด..ดูแน่ะ..ยิ่งว่าเหมือนยิ่งยุ "เธอปรามเขา แต่มือของเธอที่กำท่อนลำนั้น ก็กระทอกเบาๆทำเอาวิวัฒน์ครางอี๋" อูย..ซี๊ด..ว่าแต่เขา ดูมือตัวเองซิกำของผมไม่ปล่อยเลยแถมยังกระทอกอีกผมเส ียวเหมือนกันจ้ะ ดาวจ๋า"" อุ๊ย...ดาวเผลอไปน่ะ " ร้องพลางชักมือออก แต่วิวัฒน์รีบตะปบแปะเอาไว้ตรงตำแหน่งเดิม" ไม่เป็นไรหรอกผมชอบมือของดาวอุ่นดี แต่เอากางเกงแพรนี่ออกดีกว่าดาวจะได้จับถนัดๆไงล่ะ "พูดจบเขาก็กระตุกขอบกางเกงแพรให้มันหลุดเลื่อนไหลลงไ ปกองที่ปลายเท้าวินาทีนั้นเอง… ดาวเรืองผละตัวออกมานิดหนึ่งก็พบกับ ท่อนเนื้อแข็งแรงสีคล้ำมีขนาดยาวไม่ต่ำกว่า ๗ นิ้วฟุต ผงาดไหวตัวงึกงักรอบๆท่อนที่กะประมาณกำมือเกือบไม่รอบปูดโปนไปด้วยเส้ นเอ็นกระหวัดรอบ แถวโคนรกอุดมไปด้วยเส้นหยาบหนาปลายท่อนนั้นบานเริ่ดเ ห็นหน้าประธานแดงคล้ำพยักหงึกหงักบ่งบอกอาการเงี่ยนจัด " ตายแล้วทั้งใหญ่และยาวยังกะม้า ขืนทะลวงของเราคงฉีกแน่เลย "ดาวเรืองคิดในใจอย่างกังวลแต่เหมือนกับวิวัฒน์ล่วงรู ้ความคิดจึ่งเอ่ยออกมา" ไม่ต้องกลัวหรอกจ้ะ..ดาวจ๋า ผมรู้ว่าเป็นครั้งแรกของคุณ.ผมจะถนอมทำเบาๆนะจ๊ะ "ดาวเรืองค่อยใจชื้นขึ้นมาอีกนิด แล้วก็โอนอ่อนผ่อนตามแรงโลกีย์ที่กำลังครอบงำความรู้ สึก ชายหนุ่มดันร่างของหญิงสาวให้ถอยหลัง จนไปปะทะเข้ากับขอบเตียงเขาจับร่างของดาวเรืองเอนหลังหงายลงกับฟูกอันอ่อนนุ่ ม ขาทั้งสองของดาวเรืองห้อยตกข้างเตียงลักษณะอย่างนั้นมันทำให้เนินนูนของดาวเรืองโคกง้ำขึ้ นมาอีก ในขณะที่เจ้าตัวนอนหลับตาพริ้มรอรับรสสวาทจากคนรักวิวัฒน์ยืนเกร็งแข็งตะลึงมองร่างเปลือยเปล่าอวบอัดไป ทุกส่วน แสงไฟสลัวนวลของนีออนดวงเล็กที่หัวเตียง ขับให้ผิวสาวดูเนียนนุ่มและเน้นเงาให้เกิดมุมนูนเนิน โค้งเว้าทั่วร่างหญิงสาวอย่างน่าละลานใจสุดจะทนไหวชายหนุ่มโถมเข้ากอดรัดร่างงามบนฟูก ประกบริมฝีปากลงบนปากแดงอวบอิ่ม หญิงสาวเผยอปากรับอย่างเต็มใจ สองมือเรียวงามโอบรอบคอชายหนุ่มและลูบไล้ผ่านแผ่นหลั งอันเปล่าเปลือยกำยำนั้นดาวเรืองมีความรู้สึกว่าท่อนมหายักษ์นั้นยิ่งดิ้นไหว ส่ายตัวยึกยักไปมาบริเวณท้องน้อยของเธอ มันทำให้สุดแสนรัญจวนใจจนอดไม่ได้ต้องเอื้อมมือลงไปจ ับต้องลูบคลำมันเบาๆ ….และนั่น…เท่ากับยิ่งทำให้มันแข็งขึงตัวมากขึ้นวิวัฒน์ถอนปากออกจากริมฝีปากบางของเจ้าสาวแล้วใช้ลิ้ นแลบเลียระเรื่อยลงมาที่ซอกคอ ก่อนจะฉกวูบลงที่เนินอกอวบอิ่มที่ชูยอดเม็ดสีชมพูเรื ่ออย่างท้าทาย เขาเลียไล้วนรอบฐานนมสีชมพูเรื่อสองสามครั้ง แล้วอ้าปากอมหัวนมเม็ดนั้นและดูดอย่างเมามัน มืออีกข้างหนึ่งก็เคล้นขยำเต้านมข้างที่เหลืออย่างรุ นแรงด้วยความเมามันดาวเรืองแอ่นอกห่อปากครางซี๊ดอย่างเสียวกระสัน" อูยย...ซี๊ด.ดด..วัฒน์ขา...โอยย...ดาว...ซี๊ดด...เสี ยวเหลือเกินค่ะ....ซี๊ดๆ.. วัฒน์ดูดนมอย่างนี้ดาว เสียวสบายจังเลย...ซี๊ด...อูย.."" เดี๋ยวผมจะทำให้ดาวเสียวและมีความสุขยิ่งกว่านี้อีก"เขางึมงำบอกแล้วถอนปากไปดูดหัวนมของสาวคนรักอีกข้างห นึ่ง ดาวเรืองแอ่นอกขึ้นรับอย่างรู้ใจ" ซี๊ดด...ยังมีทีเด็ดยิ่งกว่านี้อีกรึคะ..วัฒน์ขา...แ ค่นี้ดาวก็แทบสำลักความสุขความเสียวแล้วละ "ดาวเรืองถามด้วยเสียงกระท่อนกระแท่นด้วยความกระสันเส ียว" มีซีครับ...ผมกำลังจะทำให้ดาวอยู่เดี๋ยวนี้แหละ "พูดจบวิวัฒน์ก็ละเลงลิ้นจากปทุมคู่งามตวัดลงมาที่หน้ าท้อง แล้วเลียวนรอบสะดือของหญิงสาวสักครู่ก็ลากลิ้นลงที่เ นินเนื้ออันปกคลุมด้วยเส้นไหมละเอียดนุ่มดาวเรืองหลับตาพริ้ม แก้มแดงก่ำด้วยเลือดฝาดแห่งความสาวห่อปากจู๋ด้วยความ สยิวฉับพลันนั้น....ดาวเรืองก็ต้องสะดุ้งผวาแอ่นอกกระเด้ งเนินอวบนูนขึ้น เมื่อปรากฏว่าวิวัฒน์ใช้ปลายลิ้นของเขาเขี่ยปลายติ่ง ที่แลบโผล่ออกมาเหนือขอบรอยแยกของกลีบนาง"โอ้ย..ซี๊ดด..วัฒน์ขา..วัฒน์เลียโดนติ่งของดาว...เสี ยวค่ะ...ซี๊ดดด...อูย..ยะ..ยะ..อย่า..ทำอย่าง......อ ย่างนั้น......ดาวทนไม่ไหว....ซี๊ดด...โอยยย..ซี๊ดดด ...ว้าย...ตายแล้ววัฒน์ขา...วัฒน์ดูดมัน..โอยย..ไม่ไ หวแล้ว...โอยยย...ซี๊ดดด...เสียวเหลือเกิน “หญิงสาวร้องพลางแอ่นเอวกระเด้งดันโคกเนินอันงามนูนขึ ้นลงเข้าปะทะกับใบหน้าของชายหนุ่มเขายิ้มอย่างพอใจที่เขาสามารถทำให้หญิงสาวเสียวกระสั นได้อย่างสุดๆแต่มันไม่เพียงเท่านั้น.…..เขาใช้สองมือแหวกปากถ้ำสวาทงามน่ารักเผยให้เห็นสองกล ีบสีชมพูระเรื่ออมแดง พร้อมทั้งน้ำเมือกเหนียวขังกลบปากถ้ำฉ่ำเยิ้มไปหมดเพ ราะความกระสันอยากของหญิงสาวเขาก้มลงใช้ลิ้นแลบเลียรอบกลีบเล็กด้านในและตวัดปลาย ลิ้นไปมา บางครั้งโฉบกระหวัดลงไปที่ปากร่องรูแดงก่ำฉ่ำแฉะด้วย น้ำเหนียวมันยิ่งทำให้หญิงสาวถึ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21