ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หันงxดูฟรี  (อ่าน 372 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หันงxดูฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:14:43 AM »
หันงxดูฟรี แจกรูปจากทางบ้าน หันงxดูฟรี หันงxดูฟรีผมชื่อต้องครับ อายุ 23 ปี มีเรื่องประทับใจบนสายการบินหนึ่ง มาเขียนให้อ่านกันครับเรื่องมีอยู่ว่าจะเดินทางไปดูบอลระหว่างแมนยู VS กับเชลซี ที่อังกฤษ ซึ่งก่อนวันเดินทาง 1 อาทิตย์ ผมประสบอุบัติเหตุแขนหัก ต้องเข้าเฝือกนาน 3 เดือน แต่ด้วยความเป็นสาวกผีแดง จึงไม่พลาดที่จะต้องไปดูให้ได้ ผมจึงต้องเดินทางไปทั้งๆแขนที่ใส่เฝือกอยู่แบบนั้นแหล่ะครับ ระหว่างนั่งอยู่บนเครื่องบิน(สายการบินของไต้หวันครับ) ผมก็ได้พบกับแอร์ฯสาวคนนึง ตอนแรกผมก็พูดภาษาอังกฤษกับเธอเพราะคิดว่าเป็นคนไต้หวัน แต่มารู้ตอนหลังว่าเป็นคนไทยเหมือนกันเพราะตอนอาหารมาเสริ์ฟ ผมบ่นเป็นภาษาไทยว่า"จะกินยังไงว่ะ มีมือเดียว" เธอจึงเดินมาคุยกับผมและช่วยป้อนข้าวให้ตลอดระยะทางบิน เธอจะมาคอยถามผมตลอดว่าต้องการอะไรอีกมั้ย เอาหมอนมาให้ จนผมหลับและสะดุ้งตื่นขึ้นมาเพราะปวดฉี่  ผู้โดยสารส่วนใหญ่หลับกันหมด ผมจึงค่อยๆลุกขึ้นและเดินไปด้านหลังเพื่อเข้าห้องน้ำ พอไปถึงผมก็กำลังจะเปิดประตูเข้าห้องน้ำแต่ด้วยอีกมือที่ใส่เฝือกจึงทำได้ ค่อนข้างลำบาก อยู่ๆก็มีเสียง "ให้ช่วยมั้ยค่ะ" ผมจึงหันไปดูปรากฏว่าเป็นคุณ แนน สาวแอร์ฯที่ช่วยป้อนข้าวให้ผมนั่นเอง ผมจึงกล่าวขอบคุณและให้เธอช่วยเปิดประตูให้ เธอถามผมว่า หนัก หรือ เบา ค่ะ  เลยตอบว่าเบาครับ แต่ประโยคที่เธอพูดออกมาต่อจากนั้น ทำให้ผมตื่นเต้นมาก เธอบอกว่าให้เข้าไปช่วยประคองมั้ยค่ะ จะได้ไม่ลำบาก ผมยังไม่ทันตอบอะไร เธอก็เดินมาประคองผมเข้าห้องน้ำ พอประตูห้องน้ำปิด ซึ่งห้องน้ำบนเครื่องบิน หากใครเคยขึ้นจะรู้ว่ามันแคบมาก พอๆกับรถทัวร์เลยครับขนาดเข้าคนเดียวยังแทบขยับหรือหมุนตัวไม่ได้เลย  แล้ว นี่เข้ามา 2 คนคิดเอาครับ แนนอยู่ด้านหลังผมมือทั้งสองของเธอจับที่หัวไหล่ผมทั้งสองข้าง แต่ที่หลังผมสิครับมันมีก้อนเนื้อแน่นๆเบียดอัดอยู่ น้องชายผมมีปฎิกิริยาทันทีบวกกับอั้นฉี่อยู่แล้ว ทำให้มันแข็งดันกางเกงจนแทบทะลุ  แนนบอกผมว่าตามสบายนะค่ะ ไม่แอบดูหรอก..  ตอนนั้นผมไม่สนใจอะไรแล้วเพราะปวดฉี่มาก จึงเอามือปลดซิปกางเกงยีนต์เพื่อเอาน้องชายออกมาปลดทุกข์ แต่มันรูดซิปไม่ลงเพราะมีมือเดียวไม่ถนัด แนนคงเห็นว่าผมคงรูดซิปไม่ได้ จึงกระซิบที่ข้างหูว่า ไม่ถือนะค่ะถ้าแนนจะช่วย พูดไม่พูดเปล่า แนนเอามือทั้งสองข้างที่เมื่อตากี้จับหัวไหล่ผมโอบมาด้านหน้าและจัดการรูด ซิปกางเกงให้ แนนถามผมต่อว่า ok มั้ย ผมรีบตอบขอบคุณครับ พร้อมกับงัดน้องชายที่ขณะนั้นแข็งตัวเต็มที่ ด้วยความที่อั้นฉี่นานผมจึงปล่อยเต็มที่และเพลิดเพลินกับการปลดทุกข์จนลืมไป ว่าแนนอยู่ด้านหลังผม ด้วยแผ่นหลังผมติดกับหน้าออกแนน ทำให้ผมได้ยินเสียงหัวใจแนนเต้นดังไม่เป็นจังหวะ เป็นเพราะขนาดน้องชายผมที่แข็งเต็มที่คงจะทำให้เธอตกใจ ผมเห็นเธอจ้องที่น้องชายผมชนิดไม่กระพริบตา จึงตัดสินใจเป็นไงเป็นกันว่ะ  ผมเอามือแนนมาจับที่น้องชายผม แนนไม่ขัดขืนอะไร ผมจึงได้ใจเอามือแนนชักน้องชายผม และบอกแนนว่าทำต่อให้ที แนนทำตามครับ ผมสั่งให้เร่งจังหวะแนนก็ทำตาม ผมได้ใจใหญ่เอามือข้างที่ปกติเอื้อมไปด้านหลังล้วงเข้าไปในกระโปรงของแนน แล้วถูบริเวณร่องของเธอจนแฉะ และล้วงเข้าไปในกางเกงในสัมผัสร่องที่แฉะฉ่ำไปด้วยน้ำของแนน ตอนนั้นแนนมีอาการเกร็งเล็กน้อย ผมจึงเริ่มปฎิบัติการเอานิ้วชอนไชไปในร่องของแนน พร้อมทั้งแทงเข้าแทงออก แนนครางออกมามือของแนนที่ชักน้องชายผม เริ่มกำแน่นจนผมรู้สึกเจ็บ จึงหันหน้าเข้าหาแนน ผมเห็นแนนหลับตาปี๋หายใจหอบแถมหน้าที่เคยขาวนวลกลับแดงก่ำ ผมไม่รอช้าร่นกางเกงในของแนนลง พร้อมกับนั่งที่โถ่ชักโครก ดึงร่างแนนมานั่งคร่อม น้องชายผมแทงเข้าร่องของแนนจนมิด แนนกอดผมแน่นมาก แต่ด้วยแขนที่เข้าเฝือกและขนาดห้องน้ำที่แคบ ผมจึงต้องให้แนนเป็นฝ่ายขย่ม ซึ่งแนนทำได้ดีมาก ด้วยความเสียวผมไม่รู้ว่าแนนขย่มนานแค่ไหน แต่แนนขย่มไม่หยุดเลย แถมครางตลอดผมเสียวจนทนไม่ไหว น้ำแตกคาอยู่ข้างในร่องของแนนเลย หลังเสร็จกิจกรรมในห้องน้ำ แนนก็ช่วยเช็ดจนสะอาดแล้วพาผมไปนั่งตรงที่นั่งของผม หลังจากนั้นเราก็ไม่ได้คุยกัน จนเครื่องบินถึงอังกฤษ ตอนลงจากเครื่องผมพยายามมองหาแนน แต่ก็ไม่เจอ เรื่องก็จบลงตรงนี้แหล่ะครับ         คริบหลุดดาราเวียดนามคลิปกระเทยเอาตูดคลิป วีดีโอ คน เอา กันดูคลิป เด็กเย็ดกันในโรงหนังโหนก นูน สวย นักศึกษาดูรูปหีอ่อนหวานผมชื่อพงษ์อายุ 27 ส่วนแฟนหรือเมียของผมชื่อชมพู่ ปีนี้อายุ 24 หน้าตาน่ารักแถมขาวหมวยผมยาวตรงแบบพิมพ์นิยม หุ่นนี่ก็ระดับสุดยอดล่ะครับ เดินห้างนี่หนุ่มมองหน้าอกหน้าใจกันเหลียวหลัง เรารู้จักกันเพราะเธอเคยเป็นนางแบบถ่ายให้หนังสือนู๊ดเล่มหนึ่ง ถ่ายเสร็จแทนที่นางแบบจะเสร็จช่างภาพตามระเบียบใช่ไหม แต่งานนี้นางแบบเสร็จเป็นผู้ช่วยตากล้องอย่างผมแทนเราก็เลยคบหากันมาตั้งแต่นั้น อยู่ก้นกันมา 2 ปีแล้ว ยังไม่มีลูกเพราะป้องกันไว้เนื่องจากยังไม่พร้อม ชมพู่เธอมีงานประจำคือเป็นสาวพริตตี้ให้กับรถยนต์ญี่ปุ่นยี่ห้อหนึ่ง และยังมีงานถ่ายภาพวาบหวามเรทอาร์ให้นิตยสารนู๊ดชื่อดังบ้างประปราย เรื่องหุ่นและความสวยงามจึงเรื่องที่เธอปล่อยปละละเลยไม่ได้ เรื่อง sex มีกันอาทิตย์ละ 3 – 4 ครั้ง ไม่มีปัญหาอะไร แต่ตัวผมนั้นก็สนใจเรื่องสวิงพอสมควร เพราะอ่านเรื่องราวทำนองนี้จาก net แล้วได้อารมณ์ดี อ่านมากเข้า ก็อยากลอง และคงเพราะความที่มีเมียสวยๆ อย่างนี้ด้วย มันก็เกิดความอยากให้ชายอื่นผู้โชคดีมามีความสุขและให้ความสุขกับเมียผมบ้าง ภาพดุ้นเขื่องๆ ที่กำลังชำแรกร่องสาวคับแน่นและนวลเนียนจนแทบจะไม่มีขนของเธอนั้นคงสะใจไม่น้อย แต่ผมก็ตอบตัวเองไม่ได้ว่า มันเป็นแค่จินตนาการหรือเป็นความต้องการของผมจริงๆ แต่เวลาคิดถึงเรื่องนี้ทีไรมีอารมรณ์ทุกที เคยถามทีเล่นทีจริงกับเธอว่าอยากลองกับไอ้หนุ่มรูปหล่อที่มีเอ็นใหญ่ๆบ้างไหม เธอก็ว่าผมบ้าและงอนไปสองสามวันแสดงว่าไม่สนใจแน่ๆ ครั้งหนึ่งเคยถึงกับนัดชายเดี่ยวที่คุยกันในอินเตอร์เนทชื่อคุณนพลองคุยกันที่ร้านอาหาร เขาอายุสัก 30 รูปหล่อใช้ได้คมเข้มดี ผมอ้างกับเธอว่าเป็นเพื่อนสมัยมัธยมนัดมาคุยเรื่องงานเลี้ยงรุ่น คุณนพดูจะพอใจเมียผมมากแอบมากระซิบผมตอนเข้าห้องน้ำว่าพร้อมลุยเลยไหม ผมบอกไปว่ายังวันนี้แค่นัดมาดูตัวกันไว้ก่อน แล้วค่อยนัดไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกันเผื่อว่าเกิดฟลุคเธออาจยอมเขาขึ้นมา ดูเขาเสียดายน่าดูหลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ติดต่อเขาไปอีกเพราะไม่กล้า ได้แต่เก็บความอยากเอาไว้ แต่ก็กล้าๆ กลัวๆน่ะครับใจหนึ่งอยากดู แต่อีกใจก็หึงหวงไม่รุ้จะรับได้หรือเปล่าหากมีคนมาทำอย่างว่ากับชมพู่ให้ดูจริง และแล้วก็มีเหตุการณ์สำคัญครั้งหนึ่งที่ผมเข้าใกล้ได้สัมผัสกับอารมณ์ของการที่มีชายอื่นมาทำอะไรต่อหน้าต่อตากับเมียตัวเองมากที่สุด และก็เป็นแรงผลักรุนแรงที่ทำให้ผมตัดสินใจหาชายเดี่ยวผู้โชคดีมามีอะไรกับเธอจนได้ สักสองเดือนก่อนมีคนมาทาบทามชมพู่ไปถ่ายวีซีดีหนังเรทอาร์ เธอมาปรึกษาผมโดยบอกว่าผู้กำกับเป็นรุ่นพี่ที่นับถือกันมากเขาอยากให้เธอถ่าย เพราะหานางแบบสวยๆ หน้าใหม่ ๆ ที่จะเอาไปทาบพระเอกในเรื่องไม่ได้เลยเพราะหนังเรื่องนี้ก็จงใจขายความหล่อล่ำของพระเอกด้วยฉากเลิฟซีนเลยสำคัญมาก นางเอกที่จะเอาไปประกบต้องสวย หุ่นดีและที่สำคัญคือหน้าใหม่ เธอบอกผมว่าไม่อยากถ่ายเลยแต่เกรงใจพี่เขาที่มีบุญคุณกัน “ถ่ายฉากเลิฟซีนกับพระเอกฉากเดียวได้ค่าตัว 3 หมื่น ก็เยอะนะแต่เปลืองตัวจังเลย ” เธอว่า ส่วนผมหัวใจก็ตูมตามเลยครับไม่ใช่เรื่องเงินนะครับ แต่เป็นเรื่องหนังที่เธอจะเล่นต่างหากแต่ก็แกล้งทำเป็นไม่ค่อยพอใจที่เธอจะต้องไปถ่ายหนังแบบนั้น “แต่ถ้าจำเป็นก็ต้องคุยเรื่องเงื่อนไขกันก่อน” ผมพูดขรึมๆ จากนั้นก็นัดเจอผู้กำกับเพื่อขออ่านบท อ่านไปเอ็นผมก็แข็งไปแต่ต้องพยายามเก็บอาการ ผู้กำกับอธิบายว่าหนังเรื่องนี้เป็นเรทอาร์แบบใต้ดินซึ่งก็หมายถึงเกือบเอ๊กซ์ ฉากจูบปากต้องจูบแลกลิ้นกันเลยและเธอต้องยอมให้พระเอกดูดหัวนมจริงๆ ด้วย พอถึงฉากร่วมรักก็ต้องเปลือยกายแสดงท่าทางให้สมจริง ชมพู่ฟังแล้วก็หน้าแดงเป็นลูกตำลึงแล้วบอกปฏิเสธแต่ผู้กำกับลงทุนขอร้องให้ช่วยไม่งั้นเขาแย่แน่ๆ ยื่นข้อเสนอเพิ่มค่าตัวให้อีกสองหมื่น ผมบอกเธอว่าก็ลองดูถ้ามันเกินไปก็ไม่ต้องถ่ายต่อเท่านั้นเองชมพู่จึงตกลงรับงาน ผมยื่นเงื่อนไขว่าจะขอดูตลอดการถ่ายทำ ตอนแรกผู้กำกับไม่ยอมเพราะกลัวผมจะทำใจไม่ได้เดี๋ยวจะเป็นเรื่องเป็นราวแต่ผมก็ยืนกรานว่าจะต้องเข้าไปดูด้วยจะได้รู้ว่าเล่นกันเกินบทบาทหรือเปล่า ในที่สุดเขาก็ยอม กลับถึงบ้าน ชมพู่บ่นกังวลใจไม่น่าไปรับปากเขาเลย“ไม่ต้องห่วง พี่อยู่ด้วยถ้าอะไรเกินไป พี่ไม่ยอมแน่” ผมปลอบเธอ หารู้ไม่ว่าผมอยากให้ถึงวันถ่ายทำใจจะขาด คืนนั้นเรามี sex กันแบบถึงพริกถึงขิงจนเมียผมออกปากสงสัยว่าผมเป็นอะไรทำไมเด็ดกว่าทุกวัน ถึงวันถ่ายทำผู้กำกับบอกผมอีกครั้งว่าหนังเรื่องนี้ขายฉากอย่างว่าโดยเฉพาะผมต้องทำใจอย่าหึงหวงมากเพราะมันเป็นงาน ผมบอกว่าโอเคอยู่แล้ว แล้วก็ได้เจอตัวพระเอกของเรื่อง เขาเป็นนายแบบชื่อดังพอสมควร รูปหล่อ หุ่นดีล่ำสันมากเคยถ่ายแบบและเล่นหนังเรทอาร์มาหลายเรื่อง เขาเข้ามาทักและพูดคุยทำความรู้จักกับชมพู่ พอเธอเห็นเหน้าเขาก็หน้าแดงเชียวครับคงเขินความหล่อของเขา ผมกับเขาทักทายแนะนำตัวกันนิดหน่อย เขาพูดขออนุญาตและขอโทษที่ต้องล่วงเกินชมพู่ด้วยและยืนยันว่าจะไม่มีการนอกบท ผู้กำกับให้พระเอกและชมพู่ไปเปลี่ยนเสื้อผ้า โดยให้พระเอกนุ่งเพียงกางเกงในสีขาวตัวเดียวส่วนชมพู่เขาให้ใส่สวมชุดนอนบางๆ โดยไม่สวมเสื้อในแต่ใส่กางเกงใน แล้วขึ้นไปนอนบนเตียง ชมพู่นอนหงายแล้วให้พระเอกนอนประกบด้านข้าง พอผู้กำกับสั่งบันทึกภาพ พระเอกก็ทำการเล้าโลมชมพู่ทันทีโดยการซุกไซร้ที่ซอกคอส่วนมือก็ลูบคลึงเบาๆที่หน้าอกของเธอชมพู่ครางเบาๆ แดะอกรับการคลึงเคล้า สักพักเขาก็ดึงชุดนอนนั้นออกจากร่างของเธอ ชมพู่พยายามเอามือปิดหน้าอกของเธอไว้ ผู้กำกับสั้งคัท แล้วบอกชมพู่ว่าอย่าอาย ปล่อยธรรมชาติเหมือนกำลังมีอะไรกับแฟน แล้วเดินกล้องใหม่เธอก็ทำตามแต่ก็มีอาการขัดเขินบ้างเมื่อพระเอกอ้าปากดูดเลียเม็ดทับทิมบนปทุมถันเธอสะดุ้งขนลุกเกรียว ภาพที่เห็นทำท่อนเอ็นของผมแข็งปั๋งทันที ผู้กำกับสั่งช่างกล้องบันทึกภาพไปเรื่อยๆ ไม่สั่งคัทเลย พระเอกหนุ่มยังโลมเลียหน้าอกของเธอย่างต่อเนื่อง แล้วค่อยๆ เลื่อมมือไปตามหน้าท้องเนียนเรียบของชมพู่ ความเสียวกระสันต์ทำเอาเธอบิดกายเบาครางอื่อๆ พระเอกเลื่อนของเขาต่ำไปจนถึงเนินอูมกลางหว่างขาของเธอแล้วลูบไล้ภายนอกนิ้วกลางกรีดเกลี่ยกลางรอยแยกอย่างชำนาญ เมียผมบิดตัวครางอูย เหลือบตามามองหน้าผมนิดนึง ผมจ้องมองที่เป้ากางเกงในของเธอก็เห็นเป็นรอยน้ำที่เธอหลั้งออกมาเป็นดวงเล็กๆ แสดงว่าเธอก็เสียวกระสันต์อย่างที่สุดกับการลุกเล้าของพระเอกหนุ่ม ก่อนที่จะทำอะไรกันต่อไป “คัท” เสียงผู้กำกับสั่ง ผมถอนหายใจเฮือก ผู้กำกับบอกว่าฉากต่อไปพระเอกต้องถอดกางเกงในของนางเอกออกด้วยแล้วทำท่าใช้ลิ้น แต่ในหนังจะไม่ให้เห็นของลับของนางเอกโดยใช้ตัวพระเอกบังกล้องจะถ่ายจากด้านหลังจะเห็นว่าพระเอกซุกหน้าอยูากลางหว่างขาของนางเอกจริงๆชมพู่ร้องบอกว่าอย่างนี้พระเอกก็เห็นของเธอถนัดถนี่สิกันพอดี ผู้กำกับโยนผ้าขนหนูผืนเล็กๆเท่าฝ่ามือให้เธอแล้วบอกว่าเดี๋ยวให้เอาไอ้นี้ปิดไว้ เธอรับมาแล้วทำหน้าแหยๆ ผู้กำกับสั่งเดินกล้อง ทุกคนเข้าประจำที่ ชมพู่เมียผมนอยเปลือยอล่างฉ่างยนเตียงกางขาทั้งสองออก สองกลีบสาวมีผ้าขนหนูสีเนื้อปิดเอาไว้ แต่กระนั้นก็เห็นความนูนฟูของสองกลีบที่แทบจะปิดไม่ปิดของเธอ ฉากนั้นนะครับคุณเอ๋ย ดูจากด้านข้างและด้านหลังแล้วเหมือนกับว่าพระเอกกำลังลงลิ้นให้เธออย่าดุเดือดจริงๆเลย ชมพู่เมียผมนั้นก็ครางซี๊ดซ๊าดสมจริงมาก เธอแดะสะโพกเร่าหรือว่าเธอจะเสียวจริงก็ไม่รู้ ฉากเด็ดที่ทำเอาผมน้ำแตกก็คือก็ตอนที่ชมพู่ต้องทำท่าเล้าโลมพระเอกตอบบ้าง ฉากนั้นพระเอกนั่งพิงหัวเตียงโดยชมพู่เปลือยนอนคว่ำอยู่ข้างๆแล้วค่อยๆ คลานขึ้นไปกอดก่ายใช้มือลูบไล้ร่างกายของเขา ฉากจูบปากนั้นทั้งสองแลกลิ้นกันดังจ๊วบจ๊าบสมบทบาทจริงๆ ผมงี้แข๊งโป๊กโดยมือของเธอต้องลูบไล้ร่างกายของพระเอกรวมทั้งเป้ากางเกงที่ตุงโป่งด้วย ชมพู่ไล้ลิ้นเลียซอกหูของเขาเรื่อยมาขนถึงหัวนมและไล้เลียไปถึงหน้าท้องเธอไล้ลิ้นมาจนถึงขอบกางเกงในของพระเอกและรูดกางเกงในของเขาออกภาพนั้นทำเอาเอ็นของผมปวดหนึบ ภาพนี้เห็นจากด้านหลังนะครับ เธอโยนกางเกงในของเขาลงข้างเตียง แสดงว่าเธอต้องเห็นท่อนเอ็นของเขาอย่างเต็มตา ผู้กำกับสั่งคัทอีกแล้ว ผมและผู้กำกับรวมทั้งตากล้องถอนหายใจเฮือกใหญ่ ผู้กำกับโยนผ้าเช็ดตัวผืนเล็กให้พระเอกปิดคลุมส่วนสำคัญของเขาจากนั้นก็ถ่ายต่อ โดยพระเอกรูปหล่อยกชันเข่าทั้งสองขึ้นและชมพู่ก็คลานเข้าไปซุกหน้ากลางหว่างขาของเขา ทำหัวผงกหัวขึ้นลงเป็นจังหวะ ภาพที่เห็นทำเอาน้ำผมแตกทันทีเลยครับ เพราะมันช่างเหมือนว่าเธอกำลังดูดอมให้เขาจริงๆ ตากล้อง เข้าไปจับภาพจากด้านข้าง สักครู่ผู้กำกับก็สั่งคัท พักสักครู่ พระเอกใส่กางเกงในเดินเข้าห้องน้ำ ส่วนชมพู่ก็เอาผ้าขนหนูมาห่มถามผมว่าโกรธหรือเปล่า ผมบอกว่าไม่โกรธหรอกแต่หึงมากๆ แล้วก็ยิ้ม เธอถึงโล่งอก บอกเหลืออีกฉากเดียวทนนิดนึงนะ ผมไปเข้าห้องน้ำเพื่อเช็ดน้ำที่เลอะเทอะในกางเกงให้เรียบร้อย แล้วออกมารอดูต่อ ฉากสำคัญนี้คือฉากร่วมเพศที่พระเอกและนางเอกต้องเปลือยกายทำท่าให้ดูสมจริง ชมพู่ขึ้นไปนอนหงายบนเตียงเอาผ้าผืนเล็กๆปิดสองกลีบเอาไว้ พระเอกเดินเปลือยกายเลยครับตอนนี้ เห็นท่อนลำขนาดเขื่องแข๊งปั๋งเพราะว่ามีอารมร์ร่วมเต็มที่ ชมพู่อายหน้าแดงเหมื่อเห็นของเขาแต่พระเอกหนุ่มไม่ยักกะอายเลย เขาเดินขึ้นไปทำท่าคล่อม ผุ้กำกับสั่งเดินกล้องเขาก็เข้าแทรกกลางสองขาของชมพู่ที่อ้ารออยู่ แล้วทำก็ทำท่าทางเหมือนกำลังสอดใส่ท่อนลำเข้าไปในสองกลีบของเธอ กล้องโคลสที่ใบหน้าของประเอกและนางเอก จากนั้นเขาก็เริ่มทำท่ากระเด้า ชมพู่ก็ทำท่าเสียวสุขสมไปด้วย สักพักพระเอกก็ทำท่าเหมือนถึงจุดจุดสอด เขาทำได้ดีมากเลยครับ กล้ามเนื้อเกร็งกระตุกเหมือนกำลังกระฉูดน้ำจริงๆเลย แต่พอผู้กำกับสั้งคัทเท่านั้นล่ะเขารีบนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องน้ำ ชมพู่เมียผมว้ายเบาๆ ผมเข้าไปดูก็เห็นเมือกขาวขุ่นเปรอะเลอะเทอะเลยไปถึงหน้าท้องของเธอ ก็คงเป็นน้ำของพระเอกที่กระฉูดออกมาจริงๆนั่นเอง ดีที่สองกลีบเธอมีผ้าขนหนูปิดไว้ไม่งั้นคงชุ่มไปด้วยน้ำของพระเอก พระเอกออกจากห้องน้ำมาบอกขอโทษผมและชมพู่ เขาบอกว่ามันเสียวอั้นไว้ไม่ไหวจริงๆ ผมบอกไม่เป็นไรในใจอยากขอบคุณเขาด้วยซ้ำ ชมพู่มากระซิบบอกผมบนรถว่าของพระเอกแข็งและใหญ่มากเลยตอนที่เขาทำท่าอย่างว่ามันแทงโดนของเธอตลอดเลย เขาเลยเสียวทนไม่ไหวผมถามว่าเธอล่ะเสียวไหม เธอบอกอายๆว่ามันก็ต้องมีบ้างล่ะ แล้วตอนฉากที่พระเอกทำท่าใช้ลิ้นให้พระเอกก็เลียให้เธอจริงๆด้วยแต่เป็นการเลียผ่านผ้าขนหนู รู้อย่างนี้ผมจะโกรธหรือเปล่า ผมได้ยินก็แปร๊บเลยครับ บอกเธอว่าไม่โกรธหรอกถามเธอว่า ถ้าให้พระเอกทำกับเธอจริงๆ เธอจะยอมไหมเธอว่าผมบ้าแล้วถามผมตอบว่า “ถ้ายอมแล้วพี่จะทนดูได้เหรอ” ผมยิ้มแล้วรีบพาเธอกลับบ้านแล้วมีมี sex กันมันสุดๆ เธอบอกว่าจะไม่รับงานแบบนี้อีกแล้ว แต่ผมบอกเธอว่าไม่เป็นไรหรอกขอผมไปคุมตลอดก็ไม่เห็นเป็นไร เหตุการณ์ครั้งนั้นพาผมไปใกล้ความฝันมากที่สุดและทำให้ผมตัดสินใจทำความฝันให้เป็นจริง ผมตัดสินใจว่าผมจะทำทุกวิถีทางเพื่อให้เห็นภาพเมียผมโดนชายอื่นร่วมรักต่อหน้าให้ได้ เมื่อเธอไม่ยอมก็ต้องใช้วิธีมอมยา ผมไปหาซื้อยาปลุก sex ชนิดน้ำมาจากเพื่อนของเพื่อนอีกที เขาบอกสรรพคุณว่ายาตัวนี้จะทำให้ผู้หญิงร้อนวูบวาบอยากมี sex แต่เธอจะสะลึมสะลือไม่ค่อยรู้ตัว เมื่อโดนกระทำก็ถึงจุดสุดยอดได้ แต่เธอจะไม่รู้ตัวว่าโดนใครทำ ส่วนชายเดี่ยวผู้โชคดีนั้นหลังจากเลือกเฟ้นอยู่นานก็ได้เจ้าโป้งเพื่อนสนิทของผมเอง ชมพู่ก็รู้จักกับมันดี ยังเคยมาค้างที่บ้านสองสามครั้ง แต่ผมไม่เคยนึกถึงมันเลยเพราะกลัวว่าจะมีปัญหามันจะปากโป้งสมชื่อ ไอ้โป้งหนุ่มใต้รูปหล่อผิวดำแดงหุ่นดีมีกล้ามเป็นมัดๆ สาวเห็นเป็นเหลียวหลังเหมือนกันและที่สำคัญคือมันมีท่อนเอ็นหรือควยที่ใครๆก็ต้องอิจฉา ผมไปเห็นตอนเข้าซาวน่าด้วยกันยังตกใจ เลยอยู่ในใจผมเรื่อยมาว่าเอาไอ้โป้งนี่ละวะแต่จะพูดกับมันยังไง เรื่อง เล่า เอา ฝรั่งคลิบการ์ตูนโป้คน เย็ด ตุ๊กตา ยางเลียหีเด็กม.ต้นทนไม่ไหว เย็ดลูกโด จิ น เสียวออนไลน์หันงxดูฟรี หนังโป๊ออนไล"?ญ18 หันงxดูฟรี หันงxดูฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21