ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูควยแปลกๆ และใหญ่ยาว  (อ่าน 254 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูควยแปลกๆ และใหญ่ยาว
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:15:15 AM »
ดูควยแปลกๆ และใหญ่ยาว ฝรั่งควยใหญ่มากเย็ดสาวสวย ดูควยแปลกๆ และใหญ่ยาว ดูควยแปลกๆ และใหญ่ยาวส้ม มีเพื่อนหญิงสมัยเรียนมหาลัยที่สนิทมากคนหนึ่ง (เคยเล่นเพื่อนกันประจำ) เราไปมาหาสู่กันบ่อย เพื่อนส้มเขามีคุณตาอายุประมาณ 60 ปีกว่าแล้ว หลังจากเพื่อนได้แต่งงานและย้ายไปอยู่กับสามีที่อเมริกาได้ไม่นาน คุณตาก็หกล้มเป็นอัมพาตซีกซ้าย เพื่อนส้มเขาเป็นห่วงคุณตามาก เพราะที่บ้านไม่มีคนอยู่ดูแลคุณตาตลอดวัน เพราะพี่ชายเพื่อนเขาก็ทำงาน ค่ำ ๆ ถึงจะกลับบ้าน ช่วงเช้าถึงค่ำก็จึงต้องจ้างคนดูแลประจำ วันไหนถ้าคนดูแลมีธุระมาไม่ได้ เพื่อนส้มเขาก็ฝากให้ส้มไปช่วยดูแลแทน เพราะไว้ใจกัน และอีกอย่างส้มก็ทำงานกับบริษัทของพ่อแม่ส้มเอง จะหยุดเมื่อไรก็ได้ แล้วก็ไม่รังเกียจที่จะทำความสะอาดเวลาคุณตาถ่ายหรือฉี่ การดูแลก็ไม่ยุ่งยากอะไร แค่หาอาหารให้กินครบมื้อ เป็นเพื่อนคุยและอ่านหนังสือให้ฟัง พาไปนอนพักผ่อนบ้างตอนสายและบ่าย ทำแค่เนี่ยพี่เพื่อนก็ให้ค่าขนมเป็นสินน้ำใจตั้งวันละพันบาทสบาย ๆ เสียดายจังคนดูแลติธุระไม่บ่อย เฉลี่ยประมาณเดือนละครั้ง ดูแลกันมาประมาณครึ่งปีกว่าแต่เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้ไม่ปรกติเหมือนทุกครั้งที่ไป คือ เมื่อเดือนกรกฎาคมที่ผ่านมา ส้มก็ไปดูแลคุณตาแทนคนดูแลที่ติดธุระ เช้าส้มก็ไปถึงบ้านคุณตาแวะซื้ออาหารให้ อ่านหนังสือพิมพ์ให้ฟังตามปรกติ แล้วสาย ๆ ก็พาไปนอนหลับพักผ่อนในห้อง ประมาณ 11.00 น. ก็เดินขึ้นไปดูบนห้องว่าตื่นหรือยังและต้องการอะไรไหม เมื่อเดินเข้าไปในห้องเห็นคุณตากำลังหยิบแว่นใส่ด้วยมือข้างเดียว เพื่อจะอ่านหนังสือที่ว่างอยู่บนตักตัวเอง ส้มเห็นก็แปลกในว่าทำไมไม่เรียกให้อ่านให้ฟังตามปรกติ และอีกอย่างพอคุณตาเห็นส้มก็ทำท่าตกใจ ส้มก็ไม่ได้คิดอะไรนึกว่าตกใจจริงเพราะส้มเข้าไปเงียบ ๆ ไม่ได้ให้สุ่มให้เสียง ส้มเดินเข้าไปข้างเตียงถามคุณตาว่าต้องการจะให้อ่านหนังสือให้ไหม เพราะคุณตาขยับมือได้ข้างเดียวไม่ถนัดหรอก และไม่ต้องเกรงใจอยากอ่านเมื่อไรก็เรียกได้ พอส้มหยิบหนังสือบนตักคุณตาขึ้นมา จึงรู้เหตุผลที่แท้จริงว่าที่คุณตาตกใจ ไม่ใช่เพราะส้มเดินมาเงียบ ๆ หรอก แต่เพราะหนังสือที่คุณตากำลังจะอ่านเป็นหนังสือโป๊ ส้มเปิดดูมันคล้าย ๆ กับหนังสือปกขาวสมัยก่อน แต่ดูดีกว่า มีรูปเป็นสีสวยงามกว่า คุณตาทำทาอายมาก และแก้ตัวว่าเป็นหนังสือของพี่ชายเพื่อนส้ม เผลอว่างไว้ เลยเอามาจะอ่านดูเอง และมันเป็นหนังสือโป๊ ก็เลยไม่กล้าให้ส้มอ่านให้ฟัง และอีกอย่างคุณตาแก่ก็กลัวว่าส้มจะว่าแก่แล้วยังจะมีตัณหาอีกส้มเห็นท่าทางคุณตารู้สึกผิดและวิตกมาก จึงปลอบว่าเป็นเรื่องธรรมชาติของคนคะ อายุไม่เกี่ยว ส้มเข้าใจ และส้มก็ไม่ใช่เด็ก ๆ แล้ว ถ้าคุณตาอยากอ่านไม่ว่าหนังสืออะไรก็จะอ่านให้ฟังคะ คุณตาสบายใจขึ้น สัมจึงไปนั่งข้างเตียงและถอดแว่นตาให้คุณตา ส้มเลือบไปเห็นซองจดหมายใหญ่สีน้ำตาลข้างตัวคุณตา หยิบมาดูปรากฎว่าซองจ่าหน้าถึงคุณตา คุณตายิ่มแบบเขิน ๆ อีกครั้ง แล้วรับสารภาพว่าหนังสือเล่มนี้เมล์มาหาคุณตาเอง เพราะคุณตาบอกรับเป็นสมาชิกมานานแล้ว ตั้งแต่ยังไม่เป็นอัมพาต ส้มกลัวแต่จะคิดมากอีกเลยพูดตัดบทไปว่า ตกลงจะให้อ่านตั้งแต่เรื่องไหนค่ะ คุณตาว่าเล่มนี้พึงแกะซอง ยังไม่ทันอ่านส้มก็เข้ามา ส้มเลยอ่านตั้งแต่เรื่องแรกเรื่องแรกเป็นเรื่องของผู้จัดการแอบมีอะไรกับเลขาสาวในห้องทำงาน โดยเริ่มแรกเลขาแอบอยู่ใต้โต๊ะทำงานของผู้จัดการ แล้วทำการดูดจรวดให้ พอได้ที่ผู้จัดการก็เดินไปล็อกประตู ปิดผ้าม่าน จับเลขาขึ้นมาใช้ปากโลมเลียของเลขาอย่างเมามันส์ จนสุดทนจึงจัดการจับเลขาพาดกับโต๊ะแล้วยัดจรวด ซอยไม่นับ จนถึงฝั่งทั้งคู่ เรื่องนี้ใช้เวลาอ่านประมาณ 15 นาที ส้มสังเกตุเห็นคุณตากลืนน้ำลายบ่อยครั้ง แต่ตรงเป้ากางเกงแพร ไม่เห็นมีปฏิกิริยาอะไร สงสัยว่าจรวดของคุณตาคงใช้การไม่ได้ด้วย ส้มกลัวคุณตาคอแห้ง อ่านไปก็หยิบน้ำให้คุณตาจิบไป อ่านไปได้สัก 3 เรื่อง คุณตากินน้ำหมดเป็นเหยือก จนปวดฉี่ ส้มก็ทำหน้าที่ตามปรกติ ไปหยิบกระบอกฉี่มาและรูดกางเกงคุณตาออก เพื่อจะจับจู๋คุณตาใส่กระบอกฉี่ พอจับไปมือสัมผัสแล้วรู้สึกไม่เหมือนทุกครั้ง ถึงจะมองดูจู๋คุณตาเงียบสงบ แต่เมือจับแล้วมันแน่น ๆ กว่าเดิม ไม่เหลว ๆ เหมือนก่อน และมองดูมันยาวขึ้น ไม่หดเหมือนก่อน คุณตาเห็นส้มนิ่งมองนานผิดปรกติ จึงพูดว่า มันก็ได้เต็มที่แค่นี้แหละหนู ตั้งแต่เป็นอัมพาตมา ก็ไม่ค่อยจะแข็งได้เหมือนก่อน ส้มหยุดมองแล้วจัดแจงให้คุณตาฉี่ให้เรียบร้อย แล้วกลับมาอ่านหนังสือให้ฟังต่อเรื่องต่อมาเป็นเรื่องของหอพักนักศึกษาหญิง นักศึกษาหญิงเล่นเพื่อนกัน คือ ตีฉิ่งแหละคะ อ่านไปได้สักพักคุณตาก็พูดขึ้นมาว่า เรื่องที่อ่านมันน้อยกว่าตอนที่แอบดูส้มตีฉิ่งกับหลานตาเสียอีก ส้มได้ฟังก็ตกใจมากคะ คุณตารู้ได้ไงว่าส้มกับเพื่อน เวลามาอ่านหนังสือที่บ้านนี้สมัยเรียน แอบเล่นตีฉิ่งกันด้วย คุณตาเห็นส้มหน้าเสีย เลยขอโทษ คุณตาว่าสมัยหลานตากับหนูเรียนมหาลัยแล้วมาตีฉิ่งกัน คุณตาแอบมองตรงพื้นห้องคุณตาที่อยู่ชั้น 2 ตรงกับเพดานห้องเพื่อนชั้นล่างพอดี เลยเห็นทุกอย่างชัดเจน คุณตายังบ่นถึงสังขารตัวเอง ว่าเมื่อก่อนแค่แอบดู จรวดก็แข็งตัว ชูชันทันที มาถึงตอนนี้ขนาดฟังเรื่องที่ส้มอ่านตั้งหลายเรื่อง ก็ได้แต่กระดิ๊บขึ้นมานิดเดียว คุณตาจะมีความสุขมากหากได้เห็นมันชูชันได้สักครึ่งหนึ่งของเมื่อก่อน ไม่ต้องหวังว่ามันจะถึงจุดสุดยอดหรอก ส้มได้ฟังก็รู้สึกสงสาร จึงเสนอคุณตาว่าให้ส้มลองพยายามปลุกให้ไหม คุณตาก็ยิ่มแบบหมดอาลัย ว่าคงไม่สำเร็จหรอก ส้มอยากให้ท่านมีความสุขเพราะคิดว่ามันเป็นความภูมิใจของแก่ และอีกอย่างยังงั้ยคุณตาก็ไม่สามารถลุกขึ้นมาปล้ำส้มได้อยู่แล้ว จึงเสนอคุณตาว่าให้ส้มลองปลุกให้ โดยส้มยอมถอดเสื้อ นั่งอ่านหนังสือให้คุณตาฟังต่อ อนุญาติให้คุณตาเอามือข้างที่ใช้การได้ จับนมส้มได้ มือของส้มก็ลูบคล้ำจรวดสลับกับนวดไข่ให้คุณตา ทำไปได้สักพักส้มเริ่มมีกำลังใจ เพราะเห็นผลงาน มันเริ่มจะแข็งตัวแล้วตั้งขึ้นมาได้เล็กน้อย ส้มมองดูหน้าคุณตา รู้สึกว่าท่านมีความสุขและแสดงสีหน้าภูมิใจมาก แต่ส้มยังไม่หยุดแค่นั้น ส้มคิดว่าเมื่อมันแข็งตัวได้มันก็น่าจะถึงจุดสุดยอดได้ ส้มทำต่อไปอีกพักใหญ่ๆ มันก็คงอยู่เท่าเดิม สีหน้าคุณตาผิดหวัง แก่กลัวส้มจะเมื่อยมือ คุณตาพูดว่าได้แค่นี้ก็พอใจแล้ว แต่ส้มไม่อยากยอมแพ้ ส้มบอกคุณตาว่าขอส้มพยามอีกหน่อยน่ะ คุณตาพยักหน้า แล้วพูดว่าถ้าได้เห็นน้องหนูจริง ๆ ก็อาจจะช่วยได้ เพราะคุณตาไม่เคยเห็นของจริง ๆ มาหลายปีแล้ว แต่ท่านก็บอกว่าถ้าส้มไม่สะดวกใจก็ไม่เป็นไร แค่นี้ก็มีความสุขแล้วส้มได้ฟังคุณตาพูด สัมไม่ลังเลใจเลย ลุกขึ้นถอดกางเกงออกหมด คุณตา ตาค้าง ส้มไม่หยุดแค่นั้น สัมลุกขึ้นไปคุกเข่าบนเตียงข้างคุณตา โดยหันก้นไปทางคุณตา ให้คุณตาเห็นชัด ๆ (ไม่ได้คล่อมหน้าคุณตาคะ เพราะท่านเป็นผู้ใหญ่มากแล้วไม่ดี) ส้มเปลี่ยนจากใช้มือปลุกอารมณ์คุณตา มาใช้ปากดูดปั๊มจรวดแทน การดูดปั๊มแรง ๆ เป็นจังหวะได้ผลคะ มันแข็งมากขึ้นและชูชันกว่าเดิม มือคุณตาข้างที่ใช้การได้ ก็เริ่มมาลูบคล่ำน้องหนูของส้ม มือคนแก่หยาบ ๆ ผิวย่น ๆ มันให้ความรู้สึกเสียวไปอีกแบบคะของส้มเปียกไปหมด คุมอารมณ์ไม่อยู่แล้ว คุณตาไม่หยุดแค่นั้น ท่านเอานิ้วแทงเข้าไปในน้องหนู เริ่มจาก 1 เป็น 2 นิ้ว แค่นี้ก็แน่นน้องหนูแล้วคะ เพราะมือคุณตาใหญ่มาก ผิวย่น ๆ รอบนิ้วคุณตา เวลาเข้าออกในน้องหนู มันเหมือนมีอะไรเป็นปล่อง ๆ แทงเข้าแทงออก เสียวจริง ๆ คะ งานนี้เสร็จด้วยนิ้วที่สมบูรณ์แบบจริง ๆ ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน พอส้มยิ่งเสียวมาก ๆ ส้มก็เร่งการดูดและดูดแรงมากขึ้น มือก็สาวให้ไม่หยุด จนในที่สุดคุณตาก็ถึงจุดสุดยอด น้ำพุ่งออกมาไม่มากแต่แรง พร้อมกันส่งเสียงร้องดังลั่น ส้มตกใจมากกลัวแกจะหัวใจวายตาย รีบลุกขึ้นดูอาการ นึกว่าต้องเรียกหมอเสียแล้ว ดูคุณตามีความสุขมาก ดูจากสีหน้าที่สดชื่นขึ้น ท่านขอบใจส้มไม่หยุด แทบจะยกมือไหว้ ส้มต้องห้ามไว้ ส้มทำครั้งนี้ ส้มคิดว่าไม่เสียหายอะไร เพราะส้มทำเพื่อให้คนแก่พิการคนหนึ่งมีความสุขและความภาคภูมิใจกลับมา และมันพิสูจน์ได้ว่า เซ็กส์ทำให้คนมีความสดชื่นมากขึ้น แต่ถ้าใครจะทำตามต้องระวังน่ะคะ ถ้ามีประวัติเป็นโรคหัวใจด้วย ห้ามเด็ดขาดคะ วันนี้ทั้งวันคุณตาคุยไม่หยุด ขอบใจส้มตลอด พอถึงตอนกลับบ้าน คุณตาทิปส้มตั้งสามพันบาท ส้มปฏิเสธจะไม่รับ แต่ท่านไม่ยอมยัดเยียดให้จนได้ ไม่อยากขัดใจคุณตาก็เลยรับไว้ เป็นอันว่าการดูแลคุณตาวันนี้ ส้มได้ค่าขนมเพียบเลย ท่านที่อ่านแล้วไม่เห็นด้วยกับเหตุผลของส้มก็ไม่เป็นไรคะ แต่ขอให้สุภาพอย่าด่ากันน่ะคะ แล้วจะเขียนมาใหม่ ถ้าคุณตามีพัฒนาการอะไรคืบหน้า    ชอบจังเรื่่องเล่าเสียวหนังเอ้กแบบไม่ต้องโหลดหนังเกย์เย็ดสดวืดืโอเกย์ไม่โหลดรูปแอบถ่ายสาวๆฉี่ในห้องน้ำคลิบนายแบบชักว่าวสวัสดีคับ ผมมีประสบการณ์ที่น่าจดจำหลายเรื่องแต่เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นเรื่องของ ผู้หญิงคนหนึ่ง เธอชื่อ สา เรารู้จักกันทางเอ็ม เราแชตคุยกัน แล้วในที่สุดเราก็จบลงตรงที่นัดแล้วก็มีอะไรกัน เธอชื่อสา เป็นคนผิวขาว หน้าตาธรรมดา แต่รูปร่างดี แต่งตัวเก่ง เธออายุ 22 หน้าอกประมาณ 34 ใหญ่กำลังดี เอวเล็ก สะโพกก็ประมาณนม สรุปรูปร่าง สา น่า เอามาก สากำลังเรียนเรียนช่วงเสาร์-อาทิตย์ ส่วนวันธรรมดาเธอทำงาน เธออยู่คนละจังหวัดกับผมแต่ก็ไม่ไกลกันมาก นั่งรถก็ประมาณ 1-2 ชั่วโมงก็ถึงแล้ว สาเป็นคนเซ็กค่อนข้างจัด เป็นคนกล้าแสดงออกในเรื่องเซ็กมาก พูดง่าย ๆ คือสาเก่งเรื่องแบบนี้มากเธอชอบที่จะนัดเพื่อมามีอะไรกับผมโดยเฉพาะ พอเสร็จเธอก็นั่งรถกลับ เรานักกันเกือบทุกอาทิตย์จนเวลาผ่านไปกือบ 2 ปี ผมเริ่มชวนเธอออกสวิง ทีแรกผมนึกว่า สา จะไม่ยอมซะอีก แต่ที่ไหนได้ สากลับชอบมาก คือเรื่องมีอยู่ว่าเรานัดชายเดี่ยวทางเน็ตไว้ 1 คน เพื่อมามีอะไรบสาพร้อมกับผม แต่เรื่องนี้สาไม่รู้หรอกผมเป็นคนนัดเองหาเอง เพราะผมเริ่มรู้สึกว่าผมเบื่อกับอะไรที่เหมือนเดิม เลยอยากลองหาประสบการณืใหม่ ๆ บ้าง คือวันนี้ผมนัดสาให้มาหาผมเหมือนปกติ สาก็มาวันนั้นเป็นวันเสาร์ เธอมาถึงผมประมาณ 2 ทุ่ม เธอใส่ชุดนักศึกษามา กระโปรงรัด ๆ แล้วก็สั้นจู่เลย บวกับเสื้อรัดนมแทบปริ้นออกมาอีก มันทำให้ผมมีอารมณ์ตั้งแต่เห็นแล้ว บวกกับผมแอบนัดชายเดี่ยวให้อีกด้วยทำให้ผมยั่งอยากเข้าไปอีก พอสามาถึงผมก็ชวนเธอไปกินข้าวก่อน ช่วงที่กินข้าวกันอยู่ผมก็ชวนสาคุยถึงเรื่องสวิงกิ้ง สาบอกสาไม่เคยหรอกแล้วสาอยากลองไหม ผมถาม สาไม่ตอบคับ ผมเลยรีบถามต่ออีกว่าถ้าผมเพื่อเพื่อนมาด้วยคนหนึ่งสาจะว่าอะไรไหม สาอายคับ แต่ไม่ยอมพูดอะไรผมเลยคะยั้นคะยอสา เพื่อให้สาตกลง โดยอ้างว่าชายเดี่ยวคนนี้เป้นเพื่อนสนิดผมเอง สาถึงยอม ในที่สุดผมก็ทำสำเร็จ ผมจึงโทรบอกชายเดี่ยวคนนั้น เขาช่อ นุ ผมจึงโทรบอกนุและขับรถไปรับ พอนุขึ้นรถผม ผมก็พยายามชวนนุ กับ สา ให้คุยกัน เพื่อที่ทั้งสองคนจะได้ไม่เขินกัน สาเป็นคนคุยเก่งอยู่แล้วเลยไม่ยากที่ทั้งสองคนจะเข้ากันได้อย่างรวดเร็ว ผมขับรถไปโรงแรมที่ผมกับสามักจะมาหาความสุขกันบ่อย ๆ แต่ครั้งนี้ไม่เหมือนครั้งอื่น คือผมมี นุ ชายเดี่ยวมาร่วมแจมอีกคน พอถึงที่หมาย สากับผมนั่งบนเตียง ส่วน นุ นั่งที่เก้าอี้ เราสามคนคุยกันอยู่พักหนึ่ง จนเริ่มสนิดกันบ้าง ผมจึงบอกให้นุไปอาบน้ำก่อน พอนุ ไปอาบน้ำ ผมก็ถามสาว่าเป็นไง กลัวไหม สาบอกว่าไม่กลัวแค่ตื่นเต้น แค่นี้ผมก้รู้แล้วว่าสาพร้อมออกศึกแล้ว พอนุอาบน้ำเสร็จก็ออกมานั่งที่เดิมโดยมีแค่ผ้าเช็ดตัวพันออกมาเพียงผืนเดียว นุเป็นคนค่อนข้างสุภาพ พูดน้อย รูปร่างสมส่วน ใกล้เคียงกับผมมาก จึงไม่แปลกที่สาจะเต็มใจกับเรื่องวันนี้ พอนุอาบน้ำเสร็จผมก็ให้สาเข้าไปอาบน้ำต่อ ผมเลยบอกกับนุว่าเต็มที่เลยนะ ทำได้ทุกอย่าง ไม่ต้องเกรงใจผม พอสาอาบน้ำเสร็จผมก็ไปอาบน้ำต่อ แต่ผ้าเช็ดตัวสิมีแค่ 2 ผืน ผมเลยต้องเอาที่นุไป คราวนี้นุอยู่ในสภาพที่ไม่มีอะไรปกปิดเลย ผมหันไปมองสา สามองนุตาไม่กระพริบเลย สาคงจะนึกอะไรบางอย่างแต่ผมก็ไม่ได้สนใจผมเข้าไปอาบน้ำเป็นคนที่ 3 แต่ในใจผมคิดว่าพอออกมา สา กับ นุ คงจะต้องเริ่มกันแล้ว แน่เลย ก็ดีผมจะได้ไม่ต้องพูดอะไรมาก พอผมอาบน้ำเสร็จเดินออกมามองไปที่เตียง เป็นไปอย่างที่ผมคิด สากำลัง อม ท่อนเมื้อ นุ รูด เข้ารูดออกอย่างเมามันหน้าของนุบอกได้เลยว่ากำลังเสียงอย่างมาก ผมทำใจเย็นใช้ผ้าเช็ดตามตัวผมให้แห้งก่อน ปล่อยให้สาอมท่อนเนื้อนุไปเรื่อย ๆ ควยนุแข็งตั้งเด มันใหญ่กว่าผมนิดหน่อย ผมเริ่มเข้าไปนั่งใกล้ ๆ กับ สาที่กำลังเมามันอยู่กับท่อนเนื้อของนุ ผเอามือไปบีบ คลึง นมของสา พักเดียวสาก็ครางออกมาอย่างมีอความสุข ปากก็อมอยู่ ผมจับสานอนหงาย แล้วเลียงตรงบริเวณท้องของสาไล่ลงมาตรงสะดือ สะดือสาเจาะด้วย ผมเลียงไล่ลงที่ที่เนินสวรรค์ของ สา ถึงผมจะผ่านเนินนี้มาหลายครั้งแล้วก็ตาม แต่ผมก็ยังชอบมันาก เนินสา อวบ อูม ขาวจั๊ว มีขนขึ้นนิดหน่อยพอเป็นระเบียบผมลากลิ้นขึ้น ลากลิ้นลง สาเกรงตัวสุด คงกำลังเสียวกับลิ้นของผมอยู่ ส่วนนุ ขยับขึ้นไปใกล้กับหน้าของสาแล้วเอาท่อนเนื้อยัดใส่ปาก สาก็อบมันเข้าไปในพริบตา แล้วก็รุดเข้ารูดออก เสียงของสาคราง ในลำคอตลอดเวลา ผมเลียจนน้ำ ของสาเยิ้มไปหมด ผมจึงจับท่อนเนื้อของผมยัดไปตรงเนินของสา พร้อมทั้งยกขาของสาขึ้น พอเข้าไปแล้วผมเริ่มซอบ เป็นจังหวะ ช้าบ้าง เร็วบ้าง ยิ่งทำให้สาเสียวขึ้นไปอีก ปากก็อมของนุ เนินสวรรค์ก็โดนของผม สาครางไม่หยุด ผมซอยไปซักพักหนึ่งก็ให้สาลุกขึ้นมานั่งท่าโก้นโค้ง แล้วผมก็เสียบจากทางด้านหลัง ผมซอยใหญ่เลย จนสาสะดุ้งแล้วก็ตัวเกร็งไปหมด ส่วนนุก็ตามไปเอาท่อนเนื้อยัดใส่ปากสาตลอดผมซอยอยู่พักหนึ่งน้ำของผมก็พุ่งเต็มถุงยาง มันเสียวมาก แถบมีอารมณ์อย่างบอกไม่ถูกเลยเวลาที่มีท่อนเนื้ออีกอันกำลังอยู่ในปากของสา ส่วนของผมก็อยุ่ตรงเนินสา มันเป็นภาพที่ทำให้มีอารมณืมาก ๆ พอผมเสร็จ นุรีบชักท่อนเนื้อออกจากปากสาแล้วก็จับมายัดตรงเนินของสาแทน นุ ซอย เร็วและ แรง จนสา ครางดังกวาทีแรกอีก นุจับสาโก้นโค้งแล้วก็แทงจากข้างหลัง หลักจากนั้นนุก็นอน แล้วให้สาเป็นคนขึ้นอยุ่ด้านบน สาส่ายเอวไปมาเพื่อบดกับท่อนเนื้อที่แข็งของนุ ตอนนี้สาเป้นคนคุมเกมส์ สาซอยช้า ๆ แบบนิ่มนวล หลับตาปรือ ๆ มีเสียงครางดังออกมาเป้นระยะ วนมือนุก็นอนบีบขยำอยุ่ที่เจต้านมทั้งสองข้างของสา ผมเข้าไปล้างออกมาเห็นอีกก็เลยเดินขึ้นไปบนเตียงแล้วหันท่อนเนื้อของผมที่ ยังอ่อนอยู่จับใส่ปากสา สาดูดมันพักเดียวมันก็แข็ง เด ตั้งขึ้นมาพร้อมออกรบอีกครั้งสาดูดมัน พร้อมกับซอยท่อนเนื้อของนุอย่างเมามัน อีกพักเดียวนุก็ซอยเอวตัวเองอย่างแรง และเร็วสนปากสาหลุดจากท่อนเนื้อผม สาร้องดังที่สุดเท่าที่ผมเคยได้ยินพร้อมกับมีเสียงดังออกมาว่า เสียวจังเลย พอนุเสร็จ สาก็ดูดท่อนเนื้อของผมต่ออย่างเมามัน ต่อมาผมจับสานอนหงานแล้วก็เอาท่อนเนื้อของเขายัดเข้าไปพร้อมทั้งซอยแบบนุ่ม นวล ช้าบ้าง เร็วบ้าง สาครางดังออกมาตลอดส่วนมือของสาก็โอบผมซะแน่นเลย ผมเปลี่ยนท่าให้สาอยู่ข้างบนบ้าง สาทำแบบเดิมซอบช้า ๆ มือผมก็บีบเค้นนมสา บี้ที่หัวนมอย่างแผ่วเบา ผมเปลี่ยนท่ากับสาไปหลายท่ามากเลยจนถึงท่าโก้นโค้งอีกครั้ง ทีนี้แทนที่ผมกำลังแทงอยู่คนเดียว ก็มีนุ เดินขึ้นมาแล้วจับท่อนเนื้อยัดใส่ปาก สา อีก สาดูดมัน ผมเห็นผมยิ่งมีอารมณ์ใหญ่ เลยแทงซะ จนน้ำผมออกอีกเป็นครั้งที่สอง ส่วนนุก็มาเสียบแทนมาอีกครั้ง จนนุเสร็จเหมือนกันเป็นครั้งที่สอง เราสามคนจึงพอ รวมแล้ววันนั้น สา เหมือน โดนไป 4 ยก ซึ่งสา บอกว่า สบาย ๆ หลังจากวันนั้นสาก็ติดใจ ผมเลยมักจะหาชายเดี่ยวมาร่วมแจมแบบนี้บ่อย ๆ  เออม้ายทราบว่ายังต้องการอยู่อีกไหมงับ mail มาบอกด้วยด้ายไหมงับ mooyongj@windowslive.com   หนุ่มหล่อโชว์เสียวดูหนังxxแนวชาดิสอ่านเย็ดนักศึกษา ป.โทรูปโป๊ผู้หญิงตกเบ็ดหนังโป๊สาวใจแตกแอบนัดผู้ชายxxxเด็กเกาหลีโดนรุมเย็ดดูควยแปลกๆ และใหญ่ยาว ดูการ์ตูนโดจินเรื่องสวยเกินไป ดูควยแปลกๆ และใหญ่ยาว ดูควยแปลกๆ และใหญ่ยาว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21