ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบเย็ดแม่ยาย  (อ่าน 179 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
แอบเย็ดแม่ยาย
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:30:41 AM »
แอบเย็ดแม่ยาย เรื่อง เล่า เย็ด พยาบาล แอบเย็ดแม่ยาย แอบเย็ดแม่ยายสวัสดีคับผมชื่อต้นคับเรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนี้มันเพิ่งเกิดขึ้นมาเมื่อวันเสาร์ที่4-09-53นี่เองคับเรื่องก็มีอยู่ว่าตอนเช้าแฟนผมกับแม่เขาไปตลาดกันแล้วก็โทรมาบอกให้ผมขับมอตอไซไปรับที่ตลาดทีพอไปถึงที่ตลาดแม่แฟนบอกให้ผมเอาของมาเก็บที่บ้านก่อนแม่กะแฟนผมจะเดินซื้อของอีกผมเลยขับรถกับมาบ้านแฟนเพื่อที่จะเอาของมาเก็บพอมาถึงบ้านผมจัดกานยกของเข้ามาเก็บในห้องครัวแล้วก็เดินออกมาแต่หูผมได้ยินเสียงคนอาบน้ำอยู่ข้างบนผมเลยเดินขึ้นมาดุคงเป็นพี่สาวแพนมั้งคับเธอชื่อองุ่นคับอายุประมาณ23-24ได้มั้งคับแฟนผม19เองส่วนผม21คับจากนั้นผมก็เดินมาที่หน้าประตูห้องน้ำได้ยินเสียงมีตนพูดกันอยู่ก็เลยเอาหูแนบไปที่ข้างประตูห้องน้ำได้ยินเสียงองุ่นคุยกะใครก็ไม่รู้คับได้ยินเสียงเปิดโฟนออกมาดังเป็นเสียงผู้หญิงคับว่าคุยกันเรื่องเซ็กเกี่ยวกับการช้วยตัวเองผมนี่ใจสั่นเลยคับองุ่นคุยถามว่าเวลาช่วยตัวเองต้องเปิดน้ำแรงป่าวเพื่อนองุ่นบอกว่าไม่ต้องเปิดแรงหลอกเดียวมันแรงไปจะทำให้เจ็บมากกว่าเสียวจากนั้นเสียงองุ่นได้เปรี่ยนไปเสียงเริ่มสั่นขึ้นบอกว่าเสียวดีวะผมนี้อยากจะเข้าไปดูเลยว่าเวลาผู่หญิงช่วยตัวเองแล้วหน้าตาจะเสียวเหมื่อนกับผู้ชายป่าวจากนั้นองุ่นก็คุยกะเพื่อนต่อว่าไมมันเสียวอย่างเดียววะไม่มันเลยวะจากนั้นองุ่นก็บอกเพื่อนว่าแค่นี้ก่อนแล้วกันเสียวอย่างเดียวเลยวะจากนั้นองุ่นก็วางสายแล้วก็บ่นอยู่คนเดียวว่าเสียวดีเหมื่อนกันจากนั้นก็บอกออกมาดูหนังโป๋ดีกว่าวะจะได้ช่วยได้มันขึ้นเสียงปิดน้ำเสร็จผมเลยวิ้งมาแอบอยู่ที่ห้องแฟนแต่องุ่นก็เดินเข้ามาในห้องแฟนผมต้องแอบอยู่ในตู้เสื้อผ้าจากนั้นองุ่นก็เดินเข้ามาหาแผ่นหนังโป้จังหวะนั้นเองผ้าขนหนูสีฟ้าขององุ่นก็หลุดออกมากองกะผื้นตัวองุ่นขาวสวยเลียวกว่าแฟนผมอีกขนขึ้นยังไม่เต็บที่เลยทำให้ใจผมคิดไปเลยแล้วคับว่าเป็นไงเป็นกันวันนี้ต้องฟันองุ่นให้ได้จากนั้นองุ่นก็เดินออกไปจากห้องโดยเห็นองุ่นเดินถือแพ่นcdออกไปพอสักพักผมก็ออกจากตู้เสื้อผ้ากวยผมนี่แข็งเต็มที่เลยคับต้องเอามือมาชักว่าวให้หายเจ็บหัวกวยก่อนเลยแล้วผมก็เดินไปที่ห้ององุ่นคับอะไรมันช่างเต็บใจอย่างนี้ประตูห้องขององุ่นปิดไม่สนิดกว้างออกมาได้ประมาณ2เซ็นมั้งคับยังพอเห็นอะไรเป็นอะไรคับผมเห็นหนังเปิดอยู่คับจังหวะที่พระเอกกำลังเลียให้กะนางเองอยู่เลยแล้วเห็นองุ่นนั้งอยู่ที่ข้างเตียงเห็นแต่แผ่นหลังที่ขาวเนียนแล้วมือก็กำลังช้วยตัวเองอยู่คับผมนี่อยากจะเข้าไปกะชากใจมาเลยคับแต่ผมต้องรอสักพักเห็นองุ่นนอนหงายออกมารู้เลยคับว่าองุ่นคงเสียวสุดสุดแล้วจากนั้นผมก็แกล้งเดินขึ้นมาเรียกแฟนผมจังหวะนั้นเององุ่นตกใจมากคงเสียวอยู่แล้วก็กะโดดมาปิดโปรทัศแล้วหาผ้าขนหนูมานุ้งกะโจมอกทำเป็นไม่รู้เรี่องผมถามองุ่นว่าปลาอยู่ปะคือปลาชื่อแฟนผมเองคับองุ่นบอกว่าไปตลาดแล้วองุ่นถามว่ามาเอาอะไรผมเลยบอกมาเอาหนังcdคับพี่องุ่นถามหนังcdอะไรผมเลยบอกว่าcdหนังโป๋คับผมบอกแบบไม่อายเลยเพราะเห็นเห็นกันอยู่ว่าองุ่นหยิบไปดูผมเลยเดินทำเป็นมาหาที่ห้องแฟนผมองุ่นก็นุ้งผ้าขนหนูเดินตามมาผมเลยบอกไม่เห็นผมเลยถามว่าพี่เอาไปดูป่าวองุ่นถึงกับหน้าซีดเลยคับองุ่นบอกว่าป่าวไม่ได้เอาไปหลอกหนังอย่างนี่พี่ไม่ชอบดูหลอกพี่ชอบของจิงดีกว่าผมเองในใจก็จะบอกแล้วเหมื่อนกันว่าชอบของจิงดีกว่าผมเลยแกล้งเดินเข้าไปในห้ององุ่นพอเดินไปถึงที่เตียงองุ่นดิงแขนผมบอกเข้ามาทำไมหะมันไม่มีหลอกจากนั้นผมเห็นซองอยู่ที่เตียงนอนผมเลยบอกนี่ไงละซองหนังเอาแล้วแผ่นหนังไปใหนวะองุ่นทำเป็นบอกไม่รู้ได้ไงผมเลยแกล้งบอกให้องุ่นเปิดเครื่องcdแต่องุ่นไม่เปิดผมเลยจะเดินเข้าไปเปิดแต่องุ่นดึงแขนผมอย่างแรงจังหวะนั้นเองผ้าขนหนูก็หลุดออกทำให้ผมเห็นความขาวได้อย่างชัดเจนเลยที่เดียวองุ่นเรีบดึงผ้าขนหนูมาห่มต้วผมเลยไปเปิดเครื่องcdและโทรทัศหนังจังหวะนั้นเองพระเอกกำลังซอยนางเอกอย่างออกรสชาติผมเห็นแล้วก็บอกองุ่นว่าใหน  ละไม่อยากดูcdชอบของจิงไม่ใช้หรอแล้วเอามาดูทำไม่ละองุ่นถึงกลับอิ้งไปเลยแล้วบอกผมว่าอย่าไปบอกใครนะเธออายมากเลยเธอบอกจะเอาอะไรก็ยอมเลยห้ามไปบอกน้องสาวด้วยองุ่นอายมากเพราะปกติแล้วองุ่นเป็นคนสอาดไม่ชอบเรื่องแบบนี้แต่เปลกทำไม่ถึงมาชอบได้ผมเลยถามองุ่นองุ่นบอกว่าเมื่อคืนไปงานวันเกิดเพือนมาเห็นเพื่อนมันนอนเอากันไม่อายเลยเห็นแล้วเลยเกิดอารม์เพราะเกิดมาไม่เคยเห็นใครเอากันต่อหน้าเลยมันทำให้อยากขึ้นมาทันทีเลย.งแล้วผมถามองุ่นว่าอยากอยู่ป่าวองุ่นบอกว่าก็อยากอยู่ถึงมาเปิดcdช่วยตัวเองนี้ไงผมเลยได้ใจนั้นเดียวช่วยให้เอาปะองุ่นบอกจะช่วยยังไงละผมเลยบอกก็ไม่ต้องเอาแบบในหนังก็ได้แค่ใช้ปากองุ่นบอกจะดีหรอยังไม่เคยเลยนะไม่เป็นไรเดียวผมสอนให้จากนั้นมันก็เข้าแผนของผมผมให้องุ่นนอนหงายที่ขอบเตียงแล้วผมก็บนจงเลียxขององุ่นอย่างอร่อยองุ่นบอกทั้งเสียวทั้งมันอย่างนี่ผมเลียจนองุ่นบอกไม่ใหวแล้วนำขององุ่นมันช่างใสอะไรอย่างนี่xขององุ่นตอดรัดลิ้นผมอย่างมันเลยคับจากนั้นผมถอดกางเกงแล้วเหลื่อแต่กางเกงในตัวเดียวผมให้องุ่นทำตามในหนังcdผมกอหนังตอนที่นางเองเลียกวยให้พระเอกให้องุ่นดูองุ่นบอกไม่เคยเลยนะผมเลยบอกลองทำดูตามหนังจากนั้นผมจับมือองุ่นมาที่กางเกงในของผมผมบอกให้จับแรงแรงเลยไม่เป็นไรพอกวยผมได้สัมผัดกีบมือองุ่นกวยผมนี้แข็งสู้มือเลยคับองุ่นจับมันแล้วรูดขึ้นรูดลงช้าช้าองุ่นบอกผมว่าทำไมมันอุ่นอุ่นมือดีจังเต็มมือเลยแล้วยายปลาไม่เจ็บหรอนี่องุ่นถามผมน้องสาวแกอะคับผมเลยบอกไม่เจ็บหรอคนมันทำเป็นแค่นั้นและคับองุ่นก็ยิ้มแล้วบอกว่าใช้สิดูแต่หนังโป๋แล้วก็เก็บมาทำกับน้องของแก.ผมเลยบอกลองอมดูบ้างสิตามหนังนี้ถึงตอนนางเองอมกวยให้พระเอกแล้วองุ่นบอกน้ำเต็มหัวเลยนะนี้จากนั้นกวยผมก็สัมผัดกลับปากอันอบอุ่นที่ผมไม่เคยมาก่อนมันทำให้ผมเสียวได้สุดสุดเลยเหมื่อนกันองุ่นบอกเมื่อไรจะเสร็จละเมื่อยปากแล้วนะจากนั้นองุ่นก็ชักอย่างแรงทำให้ผมเสียวจนจะเสร็จผมเลยบอกว่าเจ็บองุ่นเลยหยุดผมก็เกือบเสร็จคามืออง่นแล้วผมเลยบอกองุ่นว่าลองมาเอากันดูไหมองุ่นบอกไม่เอาหลอกกลัวเจ็บเละกลัวท้องด้วยผมเลยบอกลองดูแล้วกันทำเบาเบาจากนั้นองุ่นก็ยอมผมจนได้ผมเอากวยมาถูxขององุ่นองุ่นร้องเสียวเลยคับผมเลยดันกวยเข้าไปองุ่นบอกเจ็บมากเลยน้ำตาใหลออกมาเล็กน้อย.ผมเลยถามบอกยังไม่เคยเลยหรอนี้องุ่นบอกยังเลยทั้งน้ำตาผมนี้ได้ใจจิงจิงไม่คิดเลยว่าจะได้มาเปิดซิงพี่เมียผมเลยบอกทนแปบนึงนะจากนั้นผมถอนกวยออกมาเห็นเลือดติดที่หัวกวยอยู่ผมเลยจับกวยผมจอที่xขององุ่นแล้วผมก้มลงไปดูดปากองุ่นแล้วผมก็กะแทกไปที่เดียวมีอด้ามเลยคับองุ่นสดุ้งอย่างแรงผมดูดปากเธอไว้อย่างแรงไม่ให้เธอร้องคับน้ำตาเธอใหลออกมาอย่างมากเลยผมเลยกะเด้าไปสักพักผมเลยทนไม่ใหวปล่อยแตกใส่ในxขององุ่นองุ่นสดุ้งผะหวากอดผมแน่นเลยคับผมก็กอดองุ่นแน่นเหมื่อนกันคับเกิดมายังไม่เคยล่อใครให้มันขนาดนี่เลยคับขนาดน้องสาวขององู่นผมก็เปิดซิงมายังไม่เหมื่อนของพี่สาวเลยคับมันตอดรัดกวยผมได้มันจิงจิงจากนั้นผมแช่กวยผมไว้5นาทีแล้วดึงออกมาเลือดเต็มหว่างขาขององุ่นเลยคับองุ่นร้องให้ตลอดเลยคับจากนั้นผมก็แต่งตัวบอกองุ่นว่าลงมารอข้างล้างนะองุ่นบอกว่าจะมารออะไรอีกละผมเลยบอกว่าก็จะรอเมียสุดที่รักไงแล้วผมกูก้มลงไปหอมแก้มที่เปลียกไปด้วยน้ำตาแล้วก็เดินลงไปนั้งรอข้างล่างเปิดดูโทรทัศดูได้สักพักองุ่นก็เดินไปอาบน้ำแล้วแม่แฟนผมก็เดินเข้ามากับแฟนผมบอกนั้งรอนาน  แล้วหรอผมเลยบอกรอสักพักแล้วตั้งแต่เอาของมาเก็บผมเลยโล่งอกไปไม่มีใครสงใสอะไรเลยคับจากนั้นแม่แฟนผมบอกว่ามาก็ดีแล้วคืนนี้แม่ไม่อยู้บ้านนะแม่จะไปเที่ยวกะคนในซอยหน่อยเขาจัดทัวกันไป.มานอนเป็นเพื่อนปลากะองุ่นหน่อยแล้วกันผมเลยบอกได้คับแต่แม่ถามองุ่นยังจากนั้นองุ่นเดินลงมาตาแดงกำเลยคับแล้วเดินแบบเจ็บเจ็บแม่ถามองุ่นว่าไปทำไรมาร้องให้องุ่นบอกป่าวแม่นอนดึกไปเมื่อคื่นไปงานวันเกิดเพื่อนมาแม่กับมาตี3แม่เลยบอกว่าคืนนี้แม่จะไปเที่ยวเดียวให้เจ้าต้นมานอนเป็นเพื่อนแล้วกันองุ่นมองหน้าผมแล้วบอกกะแม่ว่าก็แล้วแต่นะจากนั้นองุ่นก็เดินไปที่ครัวพอ.ถึงเวลาที่แม่ต้องออกไปเที่ยวฝนกำลังจะตกผมต้องขับมอตอไซไปส่งแม่ที่รถจอดผมเลยไปส่งแม่แล้วก็ปลาไปกันด้วยอัด3กันไปพอไปถึงแม่บอกว่าอยู่บ้านกันดีดีละผมกับปลาขี่รถกลับกันจังหวะนันฝนก็ตกลงมาปลาก็นั้งกอดผมแล้วก็จับกวยผมเล่นผมเจ็ยกวยอยู่เหมื่อนกันแต่มันก็แข็งสู้มือปลาเลยปลาบอกว่าเดียวคืนนี้จัดให้นะผมเลยบอกแล้วพี่องุ่นละปลาบอกไม่เป็นไรป่านี้ยังไม่กลับมามั้งผมเลยบอกนอนห้องปลาแล้วพี่องุ่นไม่หรอปลาบอกไม่เป็นไรเดียวจัดการเองพอขับรถมาถึงบ้านผมจัดการอาบน้ำเข้ามาห้องปลาเสร็จปลาก็อาบน้ำเสร็จเรา2คนกำลังมีอะไรกันอยู่ผมกำลังเลียxปลาอยู่ปลาเสียวมากจากนั้นเสียงฟ้าผ่าลงมาไฟก็ดับมาเฉยเลยปลาตกใจร้องออกมาสะดังเลยผมก็ตกใจเหมื่อนกันจากนั้นผมก็บอกปลาเอาไฟฉายมาแล้วผมก็ลงไปเอาเทียนมาจุดจังหวะนั้นเององุ่นก็เดินเข้าบ้านมาตัวเปียกน้ำฝนผมเลยเข้ามากอดองุ่น.องุ่นผักผมออกแล้วก็เดินขึ้นห้องไปผมมาหาเทียนได้มา2เล่มเองเลยเดินขินมาจุดไว้ในห้องของปลาแล้วก็ในห้องน้ำจากนั้นปลาถามผมว่าองุ่นกลับมาแล้วหรอผมเลยบอกกลับมาแล้วตัวเปียกมาเลยวะผมเลยพูดไปปลาก็หัวเราะแล้วต้นเห็นอะไรปะระตัวเปียกเปียกผมเลยบอกป่าวนีปลาเลยบอกอยากเห็นปะละผมเลยบอกจะดีหรอปลาบอกผมว่าเดียวจัดให้ดูแล้วปลาก็บอกให้ผมไปนอนรอในห้องจากนั้นปลาก็บอกว่าองุ่นจะมานอนในห้องด้วยผมเลยบอกจะดีหรอปลาบอกไม่เป็นไรบอกกะองุ่นแล่วไฟมันดับมันก็กลัวเหมื่อนกันจากนั้นองุ่นเดินเข้ามาในห้องพร้อมชุดนอนบางบางจิงจิงคับเห็นหมดเลยคับยกทรงก็ไม่ไส่กางเกงในก็ไม่ไส่ปลามองหน้าผมแล้วบอกข้างหูผมว่าเป็นไงจัดให้แล้วผมถึงกับอึ่งไปเลยคับกวยผมแข็งขึ้นมาทันทีเลยพอได้เวลานอนปลานอนกลางผมนอนริมขวาองุ่นนอนริมซ้ายนอนไปได้สักพักปลาก็กมลงมาดูกวยผมผมนี้เสียวจนกวยจะระเบิดในขนะที่ปลามุดผ้าห่มไปดูดกวยผมมือผมก็ไปจับนมองู่นมันแข็งชูชันเลยคับได้อารมมากจากนั้นผมก็มุดลงไปเลียxปลาคับแล้วผมก็เลียxปลาอยู่มือผมก็ไปล้วงxขององุ่นอยู่คับxองุ่นแฉะมากเลยคับคงจะเสียวแล้วเหมื่อนกันจากนั้นผมคิดอยู๋ในใจคับเป็นไงเป็นกันเพราะปลายังไม่รู้คับว่าผมกะองุ่นมีอะไรกันผมมุดขึ้นมากะซิบข้างหูปลาว่าขอเอาพี่สาวแก่ได้ป่าวปลาบอกว่าอยากเอาหรอผมเลยบอกว่าอยากเอาสิแค่นั้นปล่าบอกว่าเดียวจัดให้ผมไม่อยากจะเชื่อเลยคับว่าปลาจะใจง่ายขนาดนี่.ปลาลุกขึ้นมาแล้วก็มาดึงผ้าห้มออกในห้องที่มึดเห็นแต่เงาแล้วปลาขึ้มาขย่มผมจนเสียงองุ่นบอกจะทำอะไรกันก็เกงใจกันหน่อย.ปลาบอกก็องุ่นว่าจะเกงใจไมไรอยากรึป่าวระมาช่วยกันสิโหผมได้ฟังคำนี้จากปากของปลาแล้วไม่อยากจะเชื่อเลยแล้วองุ่นก็ลุกขึ้นนั้งบอกกะปลาว่าอย่าถ้านะปลาบอกไม่ได้ถ้ากล้าปะละองุ่นบอกว่าลงมาเดียวขึ้นให้ดูจากนันปลากูลงมาองุ่นก็ขึ้นไปแทนที่ปลาผมรู้อยู่แล้วว่าองุ่นทำไม่เป็นหลอกเพราะองุ่นยังไม่เคยเลยผมเลยจับองุ่นนอนหงายแล้วจับกวยผมเขาไปxของเธอเธอสะดุ้งเพราะคงเจ็บอยู่ตั้งแต่เมื้อเช้าผมกะเด้าไปสักพักปลาบอกว่าได้ของใหม่ลืมของเก่าเลยนะผมเลยจับกวยผมมากะเด้าxของปลาอย่างแรงจนปลาร้องเสียงหลงบอกไม่ใหวแล้วพี่ต้นปล้าเสร็จแล้วน้ำของปลาออกมาจนกวยผมร้อนช่าเลยจากนั้นผมก็หันมาเอาองู่นต่อผมถามองุ่นว่าเจ็บอยู่ใหม่องุ่นบอกว่าเจ็บนิดหน่อยจากนั้นผมได้ใจเอาองุ่นทุกท่าเลยจนองุ่นเสร็จไป3รอบแล้วปลาบอกว่าพี่ต้นยังไม่เสร็จอีกหรอผมเลยบอกว่าจะเสร็จแล้วปลาบอกว่าเอามาปล่อยใส่ปากปลาเลนนีพี่ต้นจากนั้นผมกะแทกใส่xองุ่นจนร้องเสียงหลงทนไม่ใหวดึงกวยออกมาใส่ปากปลาแล้วองุ่นจนเต็มที่นอนเลยปลาบอกกะองุ่นว่าเป็นไงมันป่าวองุ่นบอกมันดี.ทั้งทั้งที่ปลายังไม่รู้เลยว่าองุ่นเป็นของต้นมาก่อนเมื่อเช้านี้จากวันนั้นถึงวันนี้ผมได้ทั้ง2คนมานอนอยู่ด้วยกันเลยคับเพิ่งจะผ่านมาได้ไม่กี่วันเองคับ.เดียวมีอะไรคืบหน้าผมจะมาเราให้ฟังอีกคับแค่นี้ก่อนนะคับลองคิดดูสิคับว่าเรื่องของผมใครอยากเป็นคนโชคดีบ้าง.บอกด้วยนะคับ  แอบ ถ่าย นักศึกษา ขาย ตัวรวมเว็บภาพโป๊สาวใหญ่clip หน้าท้อง ทำกันเชอรรี่ สามโคก ช่วยตัวเอง mfดารานางเอกไทยถ่ายหนังเย็ดกันทางบ้าน ลักหลับ&เราเป็นชายโสด อยู่คนเดียวในบ้านซึ่งเป็นสมบัติของพี่ชายพี่สะใภ้ ได้ให้เราอยู่ฟรีๆ นัยว่าช่วยเฝ้าดูแลบ้านให้หน่อย เป็นเซลแมนอิสระ และ เมื่อไม่นานมานี้ ในขณะที่เราอยู่บ้าน อยู่ๆพี่ชายและพี่สะใภ้พร้อมกับหลานสาวน่ารักมากหนึ่งคน ได้ไปหาเราที่บ้านพักพร้อมกับแจ้งข่าวว่า จะต้องไปอยู่ต่างประเทศพักใหญ่ไม่มีกำหนดแน่นอน เพื่อทำโครงการอย่างหนึ่งของบริษัท อยากให้น้องช่วยไปดูแลหลานสาวที่บ้านให้หน่อย พี่ต้องไปต่างประเทศกับพี่สะใภ้ในวันจันทร์นี้แล้ว (พี่ชายไว้ใจเรามาก ถึงจะอายุห่างกันสิบปี แต่เค้าเชื่อว่าเราเป็นคนดี จะดูแลหลานได้ ส่วนพี่สะใภ้ก็เชื่อใจ เพราะเคยคุยและรู้จักกันมานาน) ก่อนที่เราจะตอบ เสียงหลานสาว “น้องหยก” ก็พูดสวนออกมาพร้อมกับจับแขนเรา”อาไปอยู่กับหยกนะ รับรองหยกมีของเล่นเยอแยะให้อา ไม่เหงาแน่นอน นะ นะ”เสียงพี่ชายกับพี่สะใภ้หัวเราะ“เธอดูลูกสาวเธอ “อยู่ ม.6 แล้วยังไม่ยอมโต 5 5 5 5”เสียงพี่สะใภ้ว่า“ก็ใครล่ะจ๊ะที่เลี้ยงลูกไม่ให้โต “เสียงน้องหยกพูดสวนทันที“หนูไม่อยากโตเองค่ะแม่ ไม่อยากหาสตางค์ใช้เอง ให้พ่อแม่เลี้ยงดีแล้ว”พร้อมกับที่น้องหยกพูดก็จับมือเราแกว่งไปแกว่งมา ตามอาการของเด็กแบบ น่ารักๆ ของสาวๆ ทำให้เราอบอุ่นอย่างบอกไม่ถูก“ได้ครับพี่” เสียงเราตอบพี่ทั้งสองไปในรสของคนที่พร้อมจะทดแทนบุญคุณพี่“เออ....แล้วเรื่องงานของน้องคงไม่มีอะไรมากนะ พี่อยากให้ทีห่างๆหน่อยช่วงพี่ไม่อยู่ แล้วพี่จะให้เงินพิเศษไว้ใช้ ชดเชยให้ พร้อมค่าใช้จ่ายในบ้าน ส่วนรถเอาไปใช้ได้ กุญแจรถกับบ้าน พี่จะฝากไว้ให้ที่น้องหยก ไปส่งหลานที่โรงเรียนด้วยนะ” เสียงพี่สะใภ้พูด เราก็ตอบรับไปว่า“ครับ...พี่ งานเซลอิสระของผมไม่มีปัญหาครับ ทำมากได้มาก ทำน้อยได้น้อย”“เย้...เย้...เย้ เป็นอิสระแล้ว....เย้”เสียงน้องหยกทำท่าดีใจกระโดดโลดเต้นพองาม พี่ชายพี่สะใภ้มองดูน้องหยกด้วยใบหน้ายิ้มแย้มอย่างเอ็นดูหลังจากนั้นพี่ก็ พาไปทานอาหารนอกบ้าน แล้วกลับมาส่งถึงหน้าบ้าน พอลงรถ พี่ชายก็ลงรถเดินตามมาที่ประตูบ้าน พร้อมกับควักเงินในกระเป๋ายื่นให้ห้าพันแล้วพูว่า“มีตังใช้หรือป่าว.....ฝากคูแลหลานด้วยนะ เขาเป็นแก้วตาดวงใจของพี่นะ”“ครับ....”เรารับคำพร้อมกับอุทานใจตนว่า “นี่เองหนอความรักของพ่อ” และแล้ววันจันทร์ก็มาถึง เราไปส่งพี่ชายกับพี่สะใภ้ขึ้นเครื่องที่สุวรรณภูมิ ก่อนแยกทางกันไปขึ้นเครื่อง พี่ชายพี่สะใภ้ต่างสั่งเสีย “ฝากดูแลน้องหยกด้วยนะน้องชาย” แต่ก็ไม่ได้พูดมากอะไร“ดูหลานให้ดีนะ เค้าเป็นแก้วตาดวงใจพี่นะ”โอ้โฮ.... เสียงพี่สะใภ้พูดเหมือนพี่ชายไม่มีผิด แล้วพี่ชายก็ส่งกุญแจรถให้“ไปรับหลานที่โรงเรียนเหมือนคราวก่อนนั่นแหละ ฝากหลานด้วย แล้วกลับมาพี่จะให้รางวัล”หลังจากนั้นเราก็แยกทางกัน เราไปรับน้องหยกกลับบ้านตามหน้าที่ใหม่ น้องหยกร่าเริงสดใสเหมือนเด็กในวัยเดียวกัน เรานั่งคุยกันมาในรถตามประสาอาหลาน มีอยู่ช่วงหนึ่งเธอพูดว่า“อาชอบอิสสระเสรีไหม ค่ะ”“ใครก็ชอบกันทั้งนั้นแหละจ๊ะ”“แล้วอาจะปกครองคนแบบไหมค่ะ”เธอถามถึงตัวเองที่ต้องอยู่กับอาคนนี้นั่นเอง“อาชอบใช้เหตุผลเป็นหลัก เรื่องอื่นก็คงไม่เท่าไรจ้า”“สรุปคือเราอยู่ด้วยกันแบบอิสสระเสรี ใช้เหตุและผล เหตุผลใครดีกว่าต้อง ถูกกว่า ถือว่าเป็นมติการอยู่ร่วมกัน ตกลงใช่ไหมค่ะอา”“ตกลงจ้า......”เหมือนเธอจะพูดปูทางให้กับตัวเอง ในเรื่องบางสิ่งบางอย่าง และแล้วเราก็กลับถึงบ้าน น้องหยกช่วยขนของขึ้นบ้าน หาน้ำให้ทาน แล้วพาไปดูห้องนอน เอากุญแจสารพัดมาให้พร้อมกับบัตรเครดิต เจียรนัยคำสั่งของพี่ทั้งสองเรียบร้อย“เดี๋ยวหยกขอตัวไปอาบน้ำก่อนนะค่ะ ห้องหยกอยู่ติดกับอานี่แหละ ถ้าต้องการอะไรก็เรียกหยกนะค่ะ”หลังจากเราเก็บสัมภาระเข้าที่เข้าทางจนเรียบร้อย ก็ออกมาจากห้องหวังจะเรียกน้องหยกไปหาอาหารรับทานกัน แล้วเรื่องที่กลัวมากๆว่าจะเกิดก็เกิดขึ้นจริง ห้องน้องหยกเปิดประตูอยู่ เห็นน้องหยกนอนอยู่บนเตียง เสื้อผ้าถูกถอดออกไป เรามองเห็นสัตส่วนทุกอย่างของน้องหยกอย่างเต็มตา ใจเราเต้นระทึกเหมือนกลองรัว เราต้องข่มใจจากอารมณ์ใคร่ที่ได้แรงกระตุ้นจากน้องหยก บอกกับใจตนเองว่านี่ ”หลานนา หลานนา” เมื่อมองดูอยู่ครู่ใหญ่พร้อมกับกลืนน้ำลายดังเอื๊อกแบบไม่ตั้งใจ ก็ตัดสินใจ ปลุกเธอตื่น“น้องหยก....น้องหยก....ตื่นๆๆ.....น้องหยกไม่สบายหรือป่าว ทำไมไม่อาบน้ำ นอนแก้ผ้าก็ไม่ปิดห้องให้ดี อามาเรียกไปหาอาหารทานกันได้แล้วนะ”“หยกไม่เป็นไรหรอกค่ะอา เตรียมอาบน้ำรู้สึกเมื่อย พอเอนตัวนอนหน่อยเดียวเลยเผลอหลับค่ะ” เธอลุกจากเตียงเดินไปแบบนุ่งลม ไปหยิบผ้าเช็ดตัวแล้วเดินเข้าห้องน้ำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พร้อมกับเรียกเรา“อาค่ะ....อา.....น้ำฝักบัวตัน อาซ่อมได้ไหม ช่วยมาดูให้หยกหน่อยค่ะ”เรายังไม่หายระทึกใจแบบคาดไม่ถึง แต่ดูน้องหยกปรกติมาก เนียนจนไม่รู้ว่าเป็นธรรมชาติของเธอ หรือไร้ยางอายกันแน่ ขณะที่สมองยังวุ่นวายอยู่ ก็ส่งเสียงตอบน้องหยก พร้อมเดินเข้าไปในห้องน้ำที่เธออยู่“มีอะไรหรือหยก ฝักบัวเป็นอะไรหรือ”“ฝักบัวน้ำไหลไม่ดีเลยค่ะอา รู้สึกว่าจะตัน เห็นคุณพ่อเคยเอามือหมุนฝามันไปทำความสะอาดก็หาย”พอเดินเข้าไปในห้องน้ำเที่ยวนี้ ใจเราแทบตกลงไปตาตุ่ม ความงามของน้องหยกที่เปลือยล่อนจ้อน อยู่ใกล้แค่เอื้อม ผิวเนียนขาวสวยแทบไม่มีริ้วรอยใดๆ เห็นหน้าอกกลมกลึง ปลายถันสีชมพูระเรื่อ มีขนอ่อนๆปกคลุมน้องจิ๋มเธอบางเบา พอเป็นกำลังบังร่องกลีบกุหลาบแบบไม่น่าเกลียด แถมมีกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆยั่วยวนใจ แต่ดูเธอเป็นธรรมชาติมาก เหมือนอยู่ตัวคนเดียว ไม่มีเราอยู่ในที่นั้น“เนี่ยค่ะ.....เห็นคุณพ่อเขาบิดออก มันเป็นเกลียวค่ะ ดูให้หน่อยนะอา”“อ้าว....หยก ไปนุ่งผ้าเช็ดตัวสักหน่อยนะ อาเครียดนะ”เราพูดออกไป หวังให้เธอเข้าใจความรู้สึกเรา ทั้งๆที่ในใจเรารู้สึกชอบมากๆ ยิ่งเห็นเธอหันไปเหลียวมา ก้มๆเงยๆ เผยให้เห็นสัดส่วนที่กำลังเบ่งบาน ในมุมมองที่ดูดีไปหมด ไอ้หนูเรามันทำท่าจะออกมาประท้วงแบบหน้ามืด ได้ยินมันพูดว่า ”ทำอย่างนี้ได้อย่างไร เดี๋ยวก็ฟันซะร็อก” ประเภทนั้น แต่ใจหนึ่งก็บอก “หลานนา หลานนา”“ทำไมต้องเครียดด้วยค่ะอา ทำเหมือนไม่เคยเห็นหยกแก้ผ้าอย่างนั้นแหละ “เธอตอบเหมือนราวกับว่าเป็นเด็กเล็ก ที่เราเคยอาบน้ำให้“ก็หยกโตแล้วไง ไม่ใช่เด็กแล้วนะ”“ไม่เป็นไรหรอกค่ะอา หยกไม่ถือ ถ้าเป็นคนอื่นหยกจะถือมาก สำหรับอา หยกไม่คิดมากหรอก อาก็คิดว่าดูหลานอาบน้ำเหมือนตอนเป็นเด็กซิค่ะ ถึงหยกจะโตแล้ว ก็ยังเหมือนเดิมนะค่ะอา อาไม่ต้องเครียดค่ะ นะ นะ นะ ให้หยกเป็นอิสสระเสรีในห้องหยกนะค่ะ อารับได้ไหม”น้องหยกพูดแบบเธอเป็นเด็กสำหรับเราเสมอ และไว้ใจเรามากๆ“อารับได้ เพราะอาผิดที่เข้ามาในห้องหยก นี่คือโลกส่วนตัวของหยก อาขอโทษ เห็นประตูเปิดเลยเข้ามา เห็นหยกนอนแก้ผ้าอาน่าจะรีบออกไป อาขอโทษนะ”“โถ....อาอย่าคิดมาก หยกไม่ได้ว่าอาซ๊ะหน่อย หยกอาจจะโป๊กว่าใส่ขุดว่ายน้ำในที่สาธารณะในโรงเรียนหน่อยเท่านั้นเอง เห็นม๊ะความโตของหยก ธรรมชาติช่วยให้ขน มาปิดไว้นี่ไง ไม่มีอะไรมากหรอกอา ถือว่าเป็นเสรีภาพของหยกที่อยู่ในบ้านตัวเองก็หมดเรื่องนะค่ะ นะ นะ”พอได้ยินดังนั้น ใจเรามันรู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูก ยิ่งตอนหยกพูดถึงขน อารมณ์เพศของเรามันฟุ้งขึ้นในใจชนิดต้องสำรอกความเสียวซ่านออกมาแบบไม่ทัน ตั้งตัว มันเสียวแป๊บๆ เพราะเห็นเธอทำท่าเอามือไปดึงขนเพชรเธอเอง โชว์ความเป็นสาวแล้ว ก่อนเดินลงอ่างน้ำที่น้ำเต็มพอดี พอได้สติเลยเรารีบบอกเธอไปว่า“ก็แล้วแต่หยกละกัน อาเข้าใจแล้ว แล้วก๊อกน้ำนี่มันแตกร้าวแล้ว น่าจะเปลี่ยนใหม่นะ”ในขณะที่พูด ตาเราก็อดชำเรืองดูหยกไม่ได้ แอบกลืนน้ำลายอย่างระวัง มองเห็นทุกสัดส่วนที่อยู่ในอ่างน้ำ หน้าตาอมยิ้มแบบมีความสุข บัวตูมเต่งตึงอยากจะอดใจไหว มือก็ขันเกลียวฟักบัวเข้าที่เดิม ใจก็เห็นหน้าพี่ชายพี่สะใภ้ มาเป็นระยะๆ จึงต้องสะกดใจไว้เต็มกำลัง“ไม่เป็นไรค่ะอา พรุ่งนี้ค่อยไปซื้อมาเปลี่ยน แต่ตอนนี้อาช่วยมาดูใต้ราวนมให้หยกหน่อย ว่ามีแผลหรือป่าว มันเจ็บๆแสบๆนิดๆ หยกมองไม่เห็นค่ะ”หยกพูดพร้อมกับเดินมาใกล้เรา แบบเราไม่ทันต้องตั้งท่ารับ แล้วน้องหยกก็ยกนมตัวเองขึ้น ให้เราดูแบบแทบชนลูกตา ใจเรามันสั่นอยู่แล้วยิ่งสั่นขึ้นไปอีก อยากจะเอามือไปจับลูบไล้ เนินเขาสองลูกนั้น มันขาวสะอาดตา มีตุ่มสีแดงออกชมพูเม็ดเล็กๆอยู่ยอดเนิน เย้ายวนใจจนคิดมาก บางอารมณ์ขึ้นถึงขยำขยี้ แต่ก็เห็นหน้าพี่ชายลอยมาอยู่ในใจเราอีกแล้วซี“อ๋อ....ไม่เป็นแผลหรอกหยก มันแค่มีรอยแดงๆเป็นเส้นแค่นั้นเอง คงจะเป็นขอบเสื้อชั้นในมันรัด เสื้อมันคงจะเล็กลงไปแล้วมั้ง ก็อึ๋มขนาดนี้แล้วนี่ 5 5 5 5”“นี่ถ้าหยกอาบน้ำเสร็จแล้วคงให้อาช่วยทายาให้หน่อย แต่ไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวหยกลองคลำดูแล้วทาเองก็ได้ ขอบคุณมากค่ะอา ฮิ ฮิ ฮิ”โอย.....เราหัวใจจะวาย ยิ่งบอกว่าเธออึ๋ขึ้น น้องหยกทำเป็นส่ายนมหยอกเราเล่นอีก ยิ่งเธอบอกอยากให้ทายาให้ ยิ่งเห็นเป็นภาพ คลึงเคล้นนมเธออยู่ในใจ จำเราต้องออกไปจากห้องนี้เดี๋ยวนี้แล้ว ก่อนจะวาบคุมอารมณ์ไม่ได้อีกต่อไป“งั้นเดี๋ยวอาไปอาบน้ำมั่งนะ แล้วไปหาอะไรทานกัน”เราตอบไปสั้นๆ เพราะตอนนั้นน้ำลายมันติดคอ ใจสั่นคิดอะไรไม่ออกเลย มองเห็นหยกเปลื้องผ้า มัดติดตาติดใจ ยิ่งนมคู่นั้นที่แทบจะชนหน้า บรื้ออออ.......ยังไงพิกล“ค่ะอา”เธอตอบสั้นๆ และเป็นครั้งแรกในชีวิตที่การเดินจากไป จากห้องนั้น มันแสนยาก เหมือนกับต้องสูญเสียอะไรที่สำคัญไป ทั้งๆที่ระยะทางห่างกันแค่ฝากั้น ประตูห้องติดกันใช้ผนังเดียวกัน และเมื่อถึงห้องก็ไม่รอช้า เรารีบเปลี่ยนผ้าเข้าห้องน้ำกระทำกิจที่ค้างคาใจ ด้วยกางเกงในเปียกไปด้วยน้ำรัก ที่เกิดขึ้นเมื่อครู่มันยังไม่สุดสาย ต้องเอาไอ้หนูของเรามาชักขึ้นชักลง อาการกล้ามเนื้อเกร็งของไอ้หนูถึงจะเบาบางลง แต่ก็ยังปวดอยู่เล็กน้อย เมื่อทำภารกิจส่วนตัวเสร็จ ใส่กางเกงนอนขาสั้นเกือบถึงเข่า ใช้ผ้าเนื้อหนาสบายๆใส่กางเกงในรัดกุม ด้วยไม่อยากพบอาการแข็งเกร็งของเจ้าหนูออกมาโชว์น้องหยก ใส่เสื้อกล้ามตัวเก่งที่มีเป็นโหลเพราะใช้ได้ทั้งในบ้านนอกบ้านก็เป็นเสื้อ ซับใน แล้วเดินลงบันไดมาชั้นล่าง มองเห็นน้องหยกง่วนอยู่ในครัว กำลังจัดการกับผักสดที่แช่เย็น กับเนื้ออบชิ้นโตที่ซื้อมา พร้อมที่จะเข้าตู้เวฟ แต่เรากับไม่สนใจนัก เพราะก้อนเนื้อที่อยู่ภายใต้เสื้อสายเดี่ยว แบบโนบราของหยก มันดึงอารมณ์ของอาคนนี้ไปรับทานเรียบร้อย แถมด้วยเรียวขาอ่อนในชุดขาสั้น แต่บานเหมือนกางเกงนักมวย สีสะอาดบางๆ มันช่างเร้าใจยิ่งนัก“หยกทำอะไรทานเหรอจ๊ะ”“ก็สลัดผักกับเนื้อสันอบชิ้นโตๆค่ะ อาชอบไหม”“ชอบจ๊ะ แล้วทายาใต้ราวนมหรือยังจ๊ะ”“ยังเลยค่ะอา หาขวดยาไม่เจอค่ะ ว่าเจอแล้วจะทาสักหน่อยค่ะ”เราถามเธอด้วยจิตฝักใฝ่ในเรื่องเพศ เพิ่งได้เห็นนมน้องหยกไม่ทันไร ตอนนี้กลับอยากจะดูอีก ยิ่งเธอบอกยังไม่ได้ทายา หาขวดยาไม่เจอ ตาเราก็มุ่งสำรวจไปรอบบ้าน หวังได้เห็นขวดยานั้น หรือเผื่อฟรุ๊กได้ทายาให้ที่นมน้องหยกจริงๆ โอย.....หัวใจหนอ คุมไม่อยู่จริงๆ ยิ่งกดยิ่งคิดจะไปกันใหญ่แล้ว เห็นแต่ภาพน้องหยกแก้ผ้าหลอนอยู่ในใจ แย่แน่ๆเรา ถ้าไม่รีบแก้ไขต้องเป็นเรื่องแน่ๆ“อาหารเสร็จแล้วค่ะอา เชิญชิมฝีมือหยกได้เลยค่ะ”เวรกรรมเวรกรรม หลานจะรู้ไหม เนี่ย ว่าอาทั้งมีความสุข ทั้งเครียด ทั้งเก็ง เห็นแต่อากัปกริยาของหยก ทุกความเคลื่อนไหวช่างงดงามน่าดู น่าชมไปหมด ภาพจริงภาพปลอมตีกันอีลุง ตุงนังในสมอง ชักเริ่มคิดแผนการเพื่อสนองความอยากของตัวเองแล้วตอนนี้“ได้เลยจ๊ะหยก ไม่ยักรู้ว่าทำอาหารก็ เป็นด้วยนะเรา”เราตอบคำน้องหยก น้องหยกก็คุยให้ฟังว่า“ปรกติเราอยู่กันแบบช่วยเหลือตัวเองค่ะ เลยจำเป็น ต้องเป็น ซักผ้า ถูบ้าน ล้างจานทำอาหาร สารพัดจะทำ อันไหนไม่ถูกแม่จะคอยบอกค่ะ เคยมีคนรับใช้แต่ไม่ได้เรื่องสักคน นอกจากเราไว้ใจไม่ได้แล้ว เรายังเสียความเป็นส่วนตัวในครอบครัวอีกด้วย เราจึงตกลงทำกันเองค่ะ”เราคุยกันไปทานกันไป ตาเราก็สอดส่ายหาขวดยา หยกไม่เคยสบตาเราด้วยซ้ำ พูดไปเรื่อยเปื่อย ง่วนอยู่กับเรื่องตัวเอง ไม่รู้เลยว่า สายตาอาคน นี้นอก จาก จะหาขวดยาแล้วยัง กำลังโลมเล้าไปทั่วเรือนร่างน้องหยก แบบจิตใจกระเจิงไปทั่ว มาสดุดอีกทีที่หยกพูด“หยกใส่ผ้าน้อยไปหรือป่าวค่ะ ขี้เกียจซักค่ะ ฮิ ฮิ ฮิ “เธอพูดไปหัวเราะไป“ไม่เป็นไร ช่วงนี้อาอยู่บ้านจะซักให้ ถ้าใส่มากแล้วมันเจ็บขนาดจะเป็นแผล อาก็เข้าใจนะ”“อาจะซักผ้าให้หยกจริงเหรอค่ะ เข้าไปเอาผ้าในห้องหยกได้เลย หยกไม่ เคยล็อกห้อง ห้ามเบี้ยวนะค่ะอา ฮิ ฮิ ฮิ อูยย....อาพูดเรื่องแผล หยกชักรู้สึกแสบหน่อยๆเลย เนี่ย ค่ะ”พร้อมกับพูด เธอทำถ้ายกเสื่อสายเดี่ยวโนบราขึ้น มองเห็นนมขาวสะอาดหัวสีชมพูอีกครั้ง แล้วเธอยกนมขึ้นให้เราดูอีก โดยที่ไม่มองหน้าเราเลย“อาเห็นแผลหยกไหม หยกมองยังไงก็ไม่เห็น ดูให้หน่อยค่ะ”เราตกใจอ่อนๆ ดีที่เธอไม่มองหน้าเรา ไม่เช่นนั้นเสียคนแน่“เห็นแต่รอยแดงๆเหมือนเดิมจ๊ะ เดี๋ยวอาช่วยหายาทาให้ดีกว่า ทานเสร็จพอดี นั่นไงๆขวดสีเขียวใช่ไหม เมนโทลาทัม”“เออใช่จริงด้วย มาหลบอยู่ข้างตู้นี้เอง อาช่วยเอามาทาให้หน่อย หยกมองไม่เห็น”น้องหยกพูดพร้อมเตรียมพื้นที่ทายาให้เราอย่างดี เธอเปิดเสื้อจนเห็นหมดทั้งสองเต้า แล้วยกเต้าขึ้น เราเดินเอายาไปให้เธอ แล้วกลั้นใจพูดว่า“คำว่า”เดี๋ยวอาช่ายหายาทาให้” ไม่ได้แปลว่าอาต้องทายาตรงนั้นนะหยก ตรงนั้นมันทำให้อาขนลุกนะ หยกทาเองดีกว่านะ”ไม่เป็นไรค่ะอาหยกไม่ถือ มือหยกไม่ว่างทั้งสองข้างเลยเห็นไม๊ค่ะ ยกอยู่นี่ทั้งเสื้อทั้งเต้า ตาก็ไม่เห็น อาทาดีแล้วค่ะ”ในที่สุดเราก็ได้ทายาน้องหยกสมใจ พอนิ้วไปถูกของเธอเท่านั้น ใจมันวาบหวำยังไงบอกไม่ถูก มือ ออกอากาสั่นจนน้องหยกเห็น แล้วเธอก็หัวเราะพูดว่า“ฮิ ฮิ ฮิ อาค่ะ....มือสั่นทำไม นมหยกนุ่มกว่ามืออาตั้งเยอะ ไม่ต้องสั่นค่ะ เดี๋ยวทาไม่โดนแผลหยกหรอก อิ อิ อิ”ขายหน้าจริงๆ ทำให้น้องหยกหัวเราะเยาะ เราจึงกลั้นใจทายาให้เธอ พร้อมได้ลูบไล้แบบแผ่วเบาตรงเส้นใต้ราวนม พอมือเราลูบเข้าไปจริงๆ น้องหยกถึงขนลุกสู้ ตั่งเด่ หน้าแดงนิดๆ ทำให้เราหัวเราชอบใจบ้าง“5 5 5 5 เป็นไงอาบอกแล้วไม่เชื่อ ขนลุกเลย 5 5 5 5”“ฮิ ฮิ ฮิ ฮิ มันจักจี้นี่อา อาทาเบาเกินไป ฮิ ฮิ ฮิ ฮิ”ในที่สุดการทายาก็เสร็จสิ้น พร้อมกับอารมณ์ที่กระเจิงแทบคุมไม่อยู่ จะว่าหยกน่าไม่อายก็ไม่ใช่ จะว่ากล้าเกินเด็กก็ไม่เชิง มันดูเนียนเป็นธรรมชาติเหมือนไร้เดียงสาอย่างนั้นหรือ ก็ไม่น่าใช่ แต่ที่แน่ๆเราได้หัวเราะร่วมกันอย่างมีความสุข พร้อมกับความสุขของเราที่ใช้ใจและสายตาลูบไล้ไปทั่วตัวน้องหยกอย่างเพลิด เพลิน ขณะที่เธอล้างจานเก็บกวาดโต๊ะทานอาหาร เธอไม่เคยกลัวว่าอะไรจะลอดออกมาให้เราเห็น ต่างกับอยู่นอกบ้าน เธอระวังมากในเรื่องนี้ ดูเหมือนกับไม่ใช่คนๆเดียวกัน แต่เอ....เราผิดปรกติหรือป่าว มีแต่ความคิดแต่ไม่กล้าทำตามที่คิด“อาหยกล้างจานเสร็จแล้วค่ะ ไปนั่งเล่นดีกว่า เดี๋ยวหยกจะเอารูปมาให้ดู รับรองอาต้องนึกไม่ถึงว่าหลานคนนี้จะเก่งถึงเพียงนี้ รอเดี๋ยวนะ”ทันใดนั้นก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น หยกไปรับสายรู้ได้ทันที่ว่าเป็นพี่ทั้งสองโทรมาหาหยก และไม่นานเท่าไรเสียงหยกก็เรียก“อา....อา คุณพ่ออยากคุยด้วย”เราเดินไปรับโทรศัพท์ พี่ชายก็ถามถึงความเรียบร้อยค่างๆพอสมควร ลงท้ายด้วยคำฝากหลานด้วยคำพูดเดิมๆ “เค้าเป็นแก้วตาดวงใจพี่นะที”หลังจากคุยกับพี่ชายเสร็จ อารมณ์คิด อารมณ์ฝัน ที่มีมันหายเกลี้ยงเลย เหล

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21