ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังผู้ใหญ่ขมขืนพี่สะใภ้  (อ่าน 206 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังผู้ใหญ่ขมขืนพี่สะใภ้
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:33:16 AM »
ดูหนังผู้ใหญ่ขมขืนพี่สะใภ้ เอา กับ สาว ข้าง ห้อง ดูหนังผู้ใหญ่ขมขืนพี่สะใภ้ ดูหนังผู้ใหญ่ขมขืนพี่สะใภ้  สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนครับ ผมชื่อ"พัฒน์" เรียนอยู่มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง ย่านหนองจอก ปีสุดท้ายแล้วล่ะครับ วันนี้ผมมีเรื่องๆ หนึ่งอยากจะเล่าให้ฟัง เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อตอนผมไปส่ง m (ragnarok) ย่านรังสิต ผมนัดกับลูกค้าไว้ประมาณ 6 โมงเย็นครับ กว่าจะไปถึง-กว่าจะส่งเสร็จรับเงินเรียบร้อยก็ปาเข้าไปทุ่มกว่าเกือบสองทุ่ม ซึ่งระหว่างทางจากรังสิตถึงบ้านผมก็ใช้เวลานานมากครับ ผมเลยขี้เกียจกลับบ้าน ก็เลยคิดว่าจะไปขอพักกับแฟน(สาว)ของพี่ชาย เธอซื่อ "แอน" ครับ พี่แอนพักอยู่หอแถว ๆ คลอง 6 ครับ (ถามว่าผมไปพักอยู่กะแฟนพี่ชายแล้วพี่ชายผมไม่ว่าเอาหรอครับ ? พี่ชายผมไปเรียนต่อต่างประเทศครับ พี่ชายผมหน้าตาดี มีสาว ๆ มาติดเยอะ ส่วนผมก็หน้าดีไม่แพ้พี่ชายผมหรอก เพียงแต่ว่าผมมักจะหมกตัวอยู่แต่ในบ้านเล่นเกมส์ ติดเกมส์เสียมากกว่าติดหญิง) พี่แอนสูงประมาณ 160 ผิวสองสี หุ่นดีมากครับ เมื่อผมมาถึงหอพักพี่แอนผมก็โทรขึ้นไปหาเธอก่อนครับ ก็บอกเธออย่างที่ผมเล่าในตอนแรกละครับเพราะไม่ได้คิดอะไร อีกอย่างเค้าก็แฟนพี่ชายของเราด้วย พี่แอนก็ใจดีครับเค้ารักพี่ชายผมมาก จึงแบ่งส่วนยุญมาถึงผม สรุปคืนนี้ผมก็มีที่พักละครับ พี่แอนถามผมว่าหิวมั๊ย ทานอะไรมาหรือยัง ผมบอกว่ายังครับ พี่เค้าก็ชวนผมลงไปทานข้าวข้างล่างกัน พี่แอนใจดีแล้วก็เป็นกันเองมากครับ เอาใจใส่ผมทุกอย่างเหมือนเป้นน้องของตัวเองเลยทีเดียว หลังจากทานข้าวกันแล้วก็ขึ้นมาที่ห้องครับ ดูทีวีกัน นั่งย่อยอาหารมะกี้ไปสักพักพี่เค้าก็บอกให้ผมไปอาบน้ำได้แล้ว ให้ใช้เสื้อผ้าของพี่ชายผมอยู่ในตู้ ผมก็ไปอาบน้ำแต่โดยดีครับ อาบเสร็จออกมาพี่เค้าก็อาบต่อ ผมก็นั่งดูการ์ตูนไป สักพักผมก็หันไปทางประตูห้องน้ำ ประตูมันไม่ปิดหมดครับ มีช่องด้านล่าง เหมือนมีอะไรมาทำให้ผมมีความคิดที่ว่าผมจะต้องแอบดูพี่แอนอาบน้ำให้ได้ มันตื่นเต้นมากครับ (เหมือนไปล่าบอสแล้วได้ mvp เลย) ผมก็ก้มลงมองครับ พี่แอนนั่งอยุ่กับพื้นห้องน้ำ กำลังอาบน้ำสบาย ๆ อยู่ แกคงไม่คิดว่าผมจะแอบดูหรอกครับ เลยทำตัวตามสบาย แค่ผมดูแค่นั้นใจผมก็เต้นไม่เป็นจังหวะแล้ว ใจก็บอกว่าแฟนพี่ชายนะ แต่อีกใจก็อยากดูอ่ะทำงัยได้ ผมก็แอบมองอยู่เรื่อย ๆ ละครับ พอพี่เค้าอาบน้ำเสร้จเค้าก็ล้างน้องนู๋เค้าครับ เธอนั่งยอง ๆ หันหน้าไปทางกำแพงครับ แล้วหันก้นออกมาทางประตู ผมเห็นน้องนู๋ของเธอจากด้านหลังไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ เธอก็เอามือล้วงเข้าไปทำความสะอาดครับ เป็นภาพที่ทำให้ผมสยิวมากเลยล่ะครับ (ไม่ดงไม่ดูแล้วการ์ตูน มีอะไรน่าดุเยอะกว่าการ์ตูนอีก) หลังจากพี่เค้าล้างน้องนู๋เสร็จ ผมก็หันกลับมาดูการ์ตูนต่อแต่ในใจผมกระเจิงหมดแล้วครับ  หลังจากพี่แอนอาบน้ำเสร็จแล้วก็มานอนดูทีวีอยู่บนเตียงครับ ดูได้ไม่นานเธอก็หลับเพราะวันนี้เธอเรียนเยอะครับ เลยเพลีย ๆ ผมก็ดูทีวีต่อ ดูทีวีมั่ง เหลือบดูพี่แอนมั่ง เธอไม่ใส่เสื้อในครับ เพราะว่าดอกบัวของเธอชี้หน้าผมอยู่ครับ ถึงตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วครับการ์ตูนผมสนใจคนที่นอนอยู่ข้าง ๆ ผมนี่มากกว่า ผมก็เอื้อมมือไปลูบแขนเธอครับ เงียบเธอไม่รู้สึกตัว ผมก็ลูบไปเรื่อย ๆ ครับ ตอนนี้ชักอยากลูบที่อื่นมากกว่า ประกอบกับชายเสื้อเชิ๊ตที่เธอใส่เป็นเสื้อนอนถลกขึ้น ผมจึงลูบท้องเธอครับ ลูบไล้เบา ๆ รู้สึกถึงกล้ามเนื้อทอ้งเธอเริ่มเกร็งครับ ผมนึกว่าพี่เค้าจะตื่น เค้าก็ไม่ตื่นสงสัยเพลียมากจริงๆ จากลูบท้องก็ลูบขึ้นไปเรื่อย ๆ ๆ จนมาเจอฐานดอกบัวของเธอครับ ใจของผมนั้นไม่ต้องพูดถึงเพราะนี่คืนครั้งแรกที่ได้แตะเนื้อต้องตัวสาว ผมก็เอามือไปลูบ ๆ ที่ดอกบัวของเธอ จนกระทั่งถึงปลายยอด ปลายยอดของเธอลูกชันครับ ขนเธอลุกทันที ผมเริ่มได้ใจ ก็หอมแก้มเธอครั้งนึง เธอไม่ตื่นครับ ก็เลยหอมและไซร้ที่คอของเธอ ในใจเอาไงก็เอาวะ วันนี้ยังไงก็ต้องได้พี่แอน แฟนพี่ก็แฟนพี่เหอะ แบ่งให้น้องมั่งละกัน ผมก็ถลกเสื้อเธอขึ้นครับ โอ้โห !! พี่แอนซ่อนรูปมากครับ นมเธอขาว อวบอูม น่ากัดชะมัด กำลังชูชันล่อปากผมอยู่ เห็นแล้วผมก็อดไม่ได้ที่จะใช้ปากเลียตรงหัวนมของเธอ (อืมมม. หวานดีครับมิน่าพี่ชายผมถึงติดใจ) ถึงตอนนี้เธอคงเสียว เลยสดุ้งตื่น "พัฒน์ทำอะไรน่ะ" พี่แอนร้องเอะอะ ผมก็บอกว่า "ก็พี่แอนน่ารักใครจะอดใจไหว" จากนั้นผมก็ประกบปากเธอ เธอไม่ตอบสนองครับผมก็ไม่สนใจ ไซร้ซอกคอเธอต่อ มาถึงตอนนี้จะให้ผมหยุดนะหรอ ไม่มีทาง !! จากคอผมก็เลื่อนมาที่หน้าอกดูด ๆ เลีย ๆ ทำตรงนี้อยู่นานครับ รู้สึกติดใจ ทั้งใช้ปากแล้วก็ใช้มือบี้หัวนมเธอเล่น พี่แอนเริ่มอ่อนลงครับ ผมเลยขึ้นไปประกบปากเธอ เธอเริ่มตอบสนองครับ ผมกับเธอก็แลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ จากนั้นผมก็ถอดกางเกงขาสั้นของเธอออก ตามด้วย กกน. เผยให้เห็นถึงเนินเนื้อครับ ของพี่แอนโหนกมาก ขนบางๆ ของเธอปกคลุมไปหมด ผมก็เลยเอาหน้าซุกลงบนโคกของเธอ แล้วก็เลียให้เธอ เธอแอ่นก้นรับพร้อมกับกดหัวผม ทีนี้ผมก็อยากให้เธอทำให้มั่งครับ ก็เลยขอให้พี่เค้าทำให้ แต่พี่เค้าปฏิเสธ ผมก็เลยเอาวะ ไม่อยากขะยั้นขะยอเดี๋ยวจะพาลอดหมด จากนั้นผมก็ขึ้นไปดูดนมเธอ แล้วก็ปากเธอ ไซร้คอเธอตามลำดับ ถึงตอนนี้เธอครางกระเส่าเลยครับ ผมเลยตรวจความพร้อมของเธอโดยเอานิ้วซุกที่โคกของเธอ เธอพร้อมแล้วครับ น้ำไหลเจิ่งนองท่วมโคกเลย ผมจึงถอดเสื้อและกางเกงของผมออก ตอนนี้มังกรน้อยของผมแข็งโป๊กเลยครับ ผมอดไม่ไหวแล้วจึงบอกพี่แอนว่า "พี่แอนครับผมขอนะ" พี่แอนไม่ตอบแต่ผมไม่สนใจหรอกครับ รีบจัดการเอาเจ้ามังกรน้อยแทรกเข้าไปในโคกของเธอ อูวว์ รู้สึกดีมากครับ เข้าไปไม่ค่อยได้ครับ ของเธอยังฟิตดีอยู่ อีกอย่างก็ห่างกับพี่ผมเป็นปีละ ผมเปลี่ยนมาดูดนมกับขยำนมเธอครับ ได้ฟิว จิงๆ จากนั้นผมเริ่มขยับเข้าไปอีก เธอแอ่นก้นรองรับครับ ถึงตอนนี้ผมจะรอช้าทำไมครับ ก็ใส่เลยสิ ขยับเข้าขยับออก พี่แอนครางอืมม์ ๆ เสียวมากครับ ผมซอยถี่ ๆ ครับ รู้สึกว่าตัวเองจะเสร้จแล้วเพราะว่าเป็นครั้งแรกด้วย ผมกลัวว่าจะเสร็จก่อนเธอครับผมก็เลยหยุด เปลี่ยนมาเป็นดูดปาก ดูดนมไซร้คอ เธอต่อ สักพักเธอบอกว่า "พัฒน์ช่วยทำให้เสร็จทีพี่ไม่ไหวแล้ว" "ครับเดี๋ยวผมจัดให้" จากนั้นผมก็ไม่รอช้าครับเริ่มโยกอีกที โยกช้า ๆ เอื่อย ๆ คงไม่ทันใจเธอครับ เธอเอามือมาจับก้นผม แล้วดันก้นผมลงเหมือนจะให้เข้าลึก ๆ ผมก็เลยจัดให้ครับ จากที่โยกช้า ๆ ก็เปลี่ยนเป็นกระแทกแรง ๆ ดูเหมอืนเธอจะชอบครับ ร้องเสียงหลงเลย ทำไปได้สักพักผมก็รู้สึกว่าใจจะขาดครับ มันจะถึงแล้วก็เลยบอกพี่เค้าว่า "พี่ผมจะถึงแล้วนะ" "อืมม์ . พี่ก็เหมอืนกัน" ผมไม่รอช้าครับมีแรงเท่าไหร่ใส่เต็มที่เลย รุ้สึกถึงความเสียวกระสันต์มาก จากนั้นเธอก็เสร็จแล้วผมก็เสร็จตาม หลังจากเสร็จแล้วผมก็นอนกอดพี่แอนต่อ เธอขอสัญญากับผมครับว่าจะไม่บอกพี่ชายผม ผมเป็นลูกผู้ชายนี่ครับ รักษาสัญญาอยู่แล้ว แต่ผมก็ขอมีอะไร ๆ กับพี่แอน นะ ถ้าพี่ชายผมยังไม่กลับมาเพราะผมไม่มีใคร แล้วพี่แอนเองก็ไม่มีใครเหมือนกัน พี่แอนตกลงครับ จากนั้นมาผมก็เล่นรักกับพี่แอนทุกอาทิตย์ จนกระทั่งพี่ชายผมเรียนจบกลับมา เป็นอันว่าจบเรื่องนี้ละครับ ให้คะแนนกันบ้างนะ รูปนักศึกษาน่าเย็ดหนังโป้ฉี่กระจายดูหนังโป็ขมขืนแม่บ้านรูปโป้แนวครอบครัวอยากสัาหีเชียงใหม่เด็กวัยรุ้นเย็ดกันชีวิตในชุมชนแห่งนี้ดูเหมือนเงียบเหงา.....แต่ความเงียบเหงานั้นแขวงไปด้วยเกมส์ราคะ....ไม่ว่าแวว...นิด...หมี่...และรินครอบครัวใหม่ที่มาอยู่ที่นี่......หมี่สาวน้อยวัยยี่สิบต้นๆ.....เธอชอบการพนันแทบทุกอย่าง....เธอทำงานที่ร้านคอมฯโดยเป็นฝ่ายขาย.....วันนี้เธอไม่ไปทำงานอีกครั้งด้วยหลบหนี้สินเนื่องจากการพนัน....หมี่เป็นคนสวย....สวยชนิดที่ว่าไม่น่าเชื่อว่าจะปล่อยตัวไปกับความเหลวไหล.....หมี่มีแฟนแล้วแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน........เช้าวันนี้หลังจากมุกไปเรียนที่มหาลัย....รินเอาผ้าเข้าเครื่องซัก.............หมี่/..พี่ริน....สวัสดีคะ............ริน/..อ้าวหมี่...ไม่ไปทำงานหรือจ๊ะวันนี้.........หมี่/..คะ....หมี่เบื่อคะ.....อยากลาออกคะ....เบื่อเพื่อนและเจ้านายมาก.........ริน/..ทำไมหรือจ๊ะ....มีปัญหาอะไรหรือเปล่าค๊ะหมี่...ไหนเล่าให้พี่รินฟังซิ.........หมี่/..เจ้านายหมี่ชอบด่าหมี่คะเรื่องหมี่ชอบมีคนโทรฯมาทวงหนี้ที่ร้าน...เพื่อนๆก็ใส่ความหมี่อีก....เบื่อ.........ริน/..แล้วหนี้อะไรจ๊ะ....บอกพี่รินได้รึเปล่า...ไม่เป็นไรนะถ้าเป็นส่วนตัว.........หมี่/..ไม่เป็นไรคะพี่ริน....หมี่เสียพนันบอลล์คะ...........ริน/..อ้าว....หมี่เล่นด้วยหรือ...เธอนี่เอาทุกอย่างเลยนะ...แล้วเป็นเงินมากมั๊ย............หมี่/..ก็ไม่มากคะ....เพราะหมี่ใช้เขาไปบ้างแล้ว...เขาจะเอาหมดหมี่ไม่มี....เหลือค้างอยู่สามพันบาทคะ.........ริน/..ก็บอกผ่อนเขาสิ....กี่เดือนก็ว่าไป...นะหมี่........หมี่/..อืมม....มันไม่ยอมคะ...มันจะเอาหมดเลย....หมี่เลยเบื่อไปทำงานแล้ว........ริน/..แล้วนี่จะไปไหนจ๊ะ....มาหาพี่รินแต่เช้า...หรือผ่านมาแวะ.........หมี่/..หมี่มานั่งคุยคะพี่ริน...อยู่ที่บ้านเหงาคะ....พี่รินหมี่ช่วยรีดผ้าให้นะ.........ริน/..อุ๊ย...ไม่ต้องพี่รินทำเอง..........หมี่/..ไม่เป็นไรคะพี่ริน...นั่งคุยไปทำงานไปเพลินดีคะ....มาหมี่ช่วย........................หมี่เบื่อชีวิตมากๆในยามนี้....เธอนั่งช่วยงานรินจนเกือบเที่ยง....นั่งคุยไปเรื่อย...และก็ไม่พ้นการนินทาว่าร้ายเพื่อนๆ....หมี่เล่าเรื่องของแววบ้าง....นิดบ้าง...หรือแม้กระทั่งแฟนตัวเอง....หมี่เป็นเด็กสาวที่มาจากครอบครัวที่ล้มเหลว....สมัยเด็กๆ...เธอบอกถึงแม่และพ่อเธอที่ต้องทำงานเลี้ยงลูกสองคน....บ้านก็เป็นบ้านเช่าห้องเล็กๆ...นอนเบียดกันแบบนั้น....เธอเล่าถึงภาพที่เธอเห็นพ่อกับแม่เสพกามกัน....การเสพอย่างออกรส....การครวญครางของแม่ที่รัญจวน...ภาพที่พ่อเธอสอดใส่ท่อนเอ็นขนาดใหญ่เข้าตัวแม่เธอ.....ภาพเหล่านี้จดจำมานานจนทำให้เธอได้ลองรสชาดก่อนวัยอันควร.....หมี่เสียสาวครั้งแรกตอนอายุสิบสาม....เธอเป็นเด็กสาวที่สวยและโตวัย....บ่อยครั้งที่พ่อเธอมองเธอยามที่เธออาบน้ำ...บ่อยครั้งที่เพื่อนบ้านและเป็นญาติเสียด้วยซ้ำมองเธอแบบแปลกๆ...มองแบบชู้สาว....และหมี่ก็เล่าว่า....คืนหนึ่ง...พ่อกับแม่เสพกามกัน....เสียงครางของแม่ทำให้เธอสุดอดกั้น....เธอนอนกอดน้องสาวไว้...น้องสาวหลับแต่เธอหลับไม่ลง....เสียงพ่อนอนทับแม่แล้วกดกระแทก....เสียงเนื้อกระทบเนื้อ...เสียงการกอดจูบ...เสียงครวญคราง...เสียงการดูดนมของพ่อที่มีต่อแม่....ภาพที่เห็นจนเธอต้องจดจำคือแม่เธอเอาปากดูดท่อนเอ็นพ่อ....ดูดเข้าออก...มือกำรูดขึ้นลง....เธอเล่าจนครางเสียง....สายตาเหม่อลอย...ปากเผยอครางเบาๆ........เธอบอกเธอเงี่ยนมาก...อยากจะเอาแบบนั้น....น้ำเมือกไหลเต็มไปหมด....เธอเอามือสอดเข้าถูเม็ดติ่งเสียว....สายตามองพ่อแม่เสพกามกัน....มือเธอก็ทำ....โอววว...เธอครางเสียง.....เธอบิดตัว....ร่างกายวัยสาวตอดรัด....ช่องคลอดขมิบถี่....มือกุมบีบนมนวดเฟ๊น.....โอวววหมี่เธอบอกอยากเหลือเกินตอนนั้น.......เช้ารุ่งขึ้นหมี่เธอไปเล่าเรื่องเมื่อคืนให้เพื่อนฟัง....เพื่อนสาวในวัยเดียวกันดูตื่นเต้น...ฟังไปวิจารณ์ไปแบบสนุกปาก.....และการเล่าของเธอก็เข้าหูญาตฺข้างบ้าน....เขาเป็นน้องแม่เธอ...อายุสามสิบต้นๆ....เธอเรียกน้าอัส.....น้าอัสเรียกเธอไปถามเรื่องที่เธอเล่าให้เพื่อนฟัง....หมี่บอกเธออายมาก....แต่ก็เล่าให้น้าอัสฟังอีกครั้ง....น้าอัสเริ่มเอามือลูบขาเธอ...ด้วยวัยสิบสามแล้ว....เธอรู้ดีว่าน้าอัสทำอะไร....หมี่ปัดมือน้า...แล้วออกวิ่งหนี....แต่ช้าไป....น้าอัสดึงร่างเธอมากอด....จูบปากเธอ....มือบีบนมเธอ....นี่เป็นครั้งแรกที่ถูกสัมผัสจากผู้ชาย.....หมี่เกร็งขนลุกซุ่....มือเท้าเย็น....ร่างดิ้นรน...ปากเบี่ยงหนีการจูบ....น้าอัสสนองตัญหาเขา....น้าเริ่มเอามือสอดเข้ากางเกงขาสั้นเธอ....ฝ่ามือลูบไล้บีบเนินโหนกเธอ....นิ้วกดถูร่องกลีบแคม.....หมี่สั่นเทา...ร่างดิ้นรน....หมี่จะร้องก็ถูกน้าอัสจูบปาก......มือทั้งล้วงเนิน....ปากจูบปาก...ลิ้นดันดูดในปากเธอ...ลิ้นเธอถูกดูด....ดูด...ปากถูกดูดเม๊มขบ....หมี่ดิ้น....น้าอัสเร่งนวดบีบ...............................น้าอัสพยามถอดเสื้อผ้าเธอออก....นานมาก...จนเธอลั๊งไม่อยู่....หมี่เหลือแต่บิกีนี่....บราถูกถอดวาง....นมถูกน้าดูดขบ...มือบีบคลึง....ใบหน้าน้าซุกไซ้ทั่ว......น้าอัสหยุดกระทำแล้วถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมด....ถอดต่อหน้าเธอ....โอววว....ไม่อยากเชื่อเลย....นี่...โอวววหมี่บอกเธอตกใจมากกับขนาดของท่อนเอ็น....มันยาวกว่าพ่อเธอที่เห็น....มันใหญ่อวบเป็นลำโต....น้าอัสกำมันไว้ในมือ....แล้วรูดขึ้นลง.....น้าอัสเอามาถูที่หน้าเธอ...ที่นม....ที่ท้อง....และกดที่โหนกเนื้อเธอ.....เธอเสียวสะดุ้ง....ขนลุกตั้ง....หันหนีการกระทำ....น้าอัสเข้ามาหาแล้วกระซิบแผ่วเบาข้างๆหู.....มือลูบคลำร่าง................น้า/..หมี่....เธอสวยมาก....น้าทนไม่ไหวแล้ว...หมี่นมสวยเหลือเกิน...น่าดูดน่าลูบคลำจริงๆ....นมสวยมาก....โอวววนี่....หีเธองามแท้....หมี่ยังไม่เคยใช่มั๊ย....หมี่จ๊ะ...หมี่เคยเอานิ้วสอดเข้ารูมั๊ย...สอดถูเม็ดตรงนั้น....โอวววหมี่จะสุขมากนะ...เดี๋ยวน้าอัสจะทำให้หมี่สุขมากๆ....หมี่จ๊ะ...หีเธอสวยมาก...เดี๋ยวน้าอัสจะเลียให้นะ...จะดูดหีเธอให้เธอสุข...รู้มั๊ย....ผู้หญิงชอบมากถ้าถูกผู้ชายเลียหีและดูดหี....มันเสียวมาก....เสียวที่สุด...ผู้หญิงจะแอ่นหีทันทีถ้าโดนดูดเลีย....เลียจนเสียวแล้วผู้หญิงเขาจะให้ผู้ชายเอาควยแบบนี้สอดเข้าไป...สอดลึกๆ....แล้วโยกหีส่ายไปมา....โอวววหมี่จ๋า....เวลาโยกหีกับควยนะ...มันสุขที่สุดเลย....เดี๋ยวหมี่ลองดูนะ...หมี่จะชอบ....หมี่จะสุขจนไม่อยากหยุดมัน....ผู้หญิงเมื่อเสียวมากๆ....เขาจะเอามือจับควยผู้ชาย...จับรูดแบบนี้...รูด....แล้วอ้าปากอมมันเข้าไป....ดูด...ดูด...รูดเข้าออกในปาก....โอวววผู้หญิงจะเสียวมาก....ผู้ชายก็เสียวมาก....หมี่จ๊ะ.....หมี่มีน้ำเมือกออกหรือยัง....ขอน้าจับดูนะ.....โอวว...หมี่....ยอดมาก....น้ำเธอไหลเต็มไปหมด....หมี่เงี่ยนมากใช่มั๊ย.....โอวววหมี่....เธออยากให้น้าเลียหีให้แล้ว....ใช่มั๊ย....อยากแล้ว...เงี่ยนแล้ว.....หมี่จ๋า....น้าจะทำให้หมี่สุข................................หมี่เล่าต่อว่า...น้าอัสกอดเธอ...จูบเธอ....เธอยอมเขาเพราะความเสียวซ่าน....น้าอัสเลื่อนตัวนั่งลงตรงหน้า...มือลูบคลำ...มือลั๊งบิกีนี่ออก....สายตาน้าจ้องมองโหนกเธอ.....โอวววน้าอัสซุกหน้าเข้า....ปากพรมจูบ....น้าสูดดมแรงๆ....เธอเสียวมาก...เสียวจนร่างเธอแอ่นหา....น้ากดปากหนักๆ...ลิ้นดุนเบาๆ....โหนกเธอที่มีแพรไหมเกาะคุมบางๆ...ถูกน้าอัสแหวกกลีบ....ลิ้นชอนเข้า....ปลายลิ้นเขี่ยเม็ดเบาๆ....หมี่คราง...ร่างแอ่นหา....นิ้วน้าแหวกลีบแคมอ้าออก....ลิ้นฉกเข้า....ปากกดดูดเม็ด....โอววว....หมี่คราง....มือกุมหัวน้าอัสแน่น.....เอวส่ายเด้งกับหน้าน้าอัส.....น้าอัสยกขาเธอพาดที่ไหล่เขา....มือแหวกลีบอ้า....ลิ้นดุน....ดุน...โอยยยเสียว....ดูดเม็ดแรงๆ...อุยยย....ไม่ไหวเสียวมาก....น้าดูดเลีย....ลากลิ้นจากล่างร่องก้นถึงบนกลีบเสียว....โอวววหมี่แทบหยุดหายใจ.....อีกคะน้า....หมี่เสียว....หมี่เงี่ยนเหลือเกิน...ยามนั้นมี่ต้องการมาก....ใจนึกถึงพ่อและแม่ที่ทำกันแบบนี้....โอวววหมี่เสียว....เสียวเหลือเกิน.....น้าอัสลุกยืนจูบปากให้เธอ...มือล้วงนวดเฟ๊น....ท่อนเอ็นน้าเบียดร่างเธอ....โอววมันร้อนผ่าวร่าง....มันแข็งเหมือนท่อนไม้...มันดันดุนหน้าท้องเนียนเธอ....น้าอัสจับมือเธอมาสัมผัส.....โอววว....นี่เป็นครั้งแรกที่สัมผัสกับมัน....น้าอัสสอนให้จับ....สอนให้รูด....โอวววได้เลย....หมี่ทำได้....มันใหญ่เต็มมือ....หมี่รูดเข้าออก....รูดนานๆ....น้าอัสให้หมี่เอาเข้าปากดูด....หมี่นึกถึงที่แม่ทำให้พ่อ....น้าอัสนอนลง....หมี่ก้มหน้าจับมันเข้าปาก....อุยยยมันคับปากเหลือเกิน....โอวววมันได้อารมณืมาก....ดูดมัน...ดูดเข้าออก....มือรูดขึ้นลง....ปากอ้ากว้าง....อมลึกลงไป...รูดขึ้น....อมลึก....รูดขึ้น....โอวหมี่เสียวมาก....เสียวเหลือเกิน.....น้าอัสจับร่างเธอ....จับก้นเธอมาหา....น้าอัสให้หมี่เอาก้นมาทับหน้าเขา......โอวววน้า....น้าอัสเลียหีเธอ....ดูดหีเธอเบาๆ....อุยยยเสียว....หมี่บอกเธอเงี่ยนสุดๆ....ก้นถูกน้าบีบอ้ากว้าง...ใบหน้าน้าอัสซุกแน่น....ปากดูดเม็ด...เลียเม็ด....ดูดกลีบแคม....เลียอีก....โอยยยหมี่แทบขาดใจ....หมี่นั่งทับก้นกับใบหน้าน้า....น้าจับเอวหมี่โยกไปมา....หมี่รู้ว่ากลีบแคมหมี่กดทับหน้าน้าอัส....น้าอัสดูดแรงๆ....โอวววหมี่ต้องยกก้นลอยเลยทีเดียว....หมี่กดเข้าออกกับหน้าน้าอัส...กลีบอ้าถูกน้าอมดูด.....น้าเอาลิ้นดุนเข้ากลีบ....หมี่ยกก้นเข้าออก....โอยยยเสียวมาก....เสียวจริงๆ....น้าลั๊งเอวหมี่....โยกไปมา....หมี่ครางเสียว.....น้าบอกให้หมี่อมของน้าอีก....หมี่อม...โด...ดูดนานๆ....มือกำรูด....ดูด....โอวววสุขจริงๆอย่างที่น้าอัสบอก.......................น้าอัสพลิกร่างเธอนอนลง.....น้าอัสซุกหน้าเลียหีให้อีกครั้ง....น้าดูดกลีบแคม....นิ้วสอดเข้าควานทั่วลึก....ลึก....นิ้วสอดเข้าออก....ควานลึก....โอยยยหมี่เสียวมาก....รู้ว่ายกก้นลอยเด้งรับไปมา....มือกุมหัวน้าแน่น.....หมี่ส่ายก้น....โยก.....โยก.....น้าอ้สดูดเลีย...นิ้วเข้าออก.....หมี่ครางเสียวเหลือเกิน.....น้าอัสทับร่างหมี่เบาๆ....น้าจับท่อนลำกดเข้ากลีบหมี่ช้าๆ...ค่อยๆ...ช้าๆ....อุย...มันเจ็บ....เจ็บ..............หมี่/...น้า....เจ็บ...โอยยยเจ็บคะน้า.....อืยย....เจ็บ....น้าหมี่เจ็บ...เจ็บคะน้า.............น้า/..ค่อยๆนะหมี่....เดี๋ยวน้าทำค่อยๆ...เมื่อมันเข้าไป....โอววมันค่อยๆหายเจ็บ...มันจะเสียว...เสียวมาก....หมี่จะชอบ...ทนนิดนะ....น้าจะค่อยๆ.............หมี่/..โอยยย...น้า....เจ็บคะ....อุยยยมัน...แน่นเหลือเกิน....ควยน้าใหญ่มากคะ...ใหญ่กว่าของพ่อหมี่ที่เห็นอีกนะค๊ะ....อุยยน้า...มันคับตึง...ตึงขาหมี่เหลือเกิน....อุยยยน้า....หมี่....หมี่....อุยน้า...ค่อยๆ...แน่นมากเลยน้าๆ....น้าๆ....อุย...มัน...มันเข้าลึกแล้วน้า....เข้าแล้ว....อุยยย....น้าขา....หมี่เจ็บคะน้า.....อุยยยเจ็บ.....เจ็บ..........................น้าอัสหยุดกดเข้า....เขาดึงออกมาช้าๆ....เลือดซึมที่หัวบานเขา....เลือดออกไม่มากนัก....อุวววหมี่จ๋า....เธอสดใสจริงๆ....น้าอัสกดเข้าอีกครั้ง...ค่อยๆกด....อีก....ค่อยๆเข้า....อุยยยย....หมี่คราง....หัวมันดันเม็ดติ่งเธอ....ดันเข้า....ถู....ผลึกลงจนเกือบมิด.....อุยยยหมี่จ๋า....มันคับแน่นดีจริงๆ....น้ากด...โยกช้าๆ.....หมี่เสียวซ่าน....ปากส่งเสียงครางกระเส่า.....โอวววเสียวเหลือเกิน....น้าอัสกดกระแทกเบาๆ....ร่างหมี่แอ่นรับ....เอวยกรับ....มือกอดร่างน้าแน่น....ปากคราง....ดวงตาจ้องมองการกระทำของน้า.....หมี่ร่อนส่าย....มือกอดลั๊งร่างน้าไว้....อุยยย....น้าอัสกระแทกแรงขึ้น.....เร็วขึ้น....อุยยยย....กด....กระแทก....หมี่สุขมาก...เสียวมาก....มือกดก้นน้าอัสอัดแน่นกลีบ.....ขาแยกกว้างรับ.....ปลายขากดกับพื้นห้อง....ก้นลอยเด้งรับ....หมี่ยกร่อนส่ายรับท่า....ปากคราง.............หมี่/..น้า...อุยยยยเสียวเหลือเกิน.....น้า....หมี่เงี่ยนมากๆเลยน้า....น้าอัส....โอยยย...หมี่เงี่ยนเร็วๆ....น้า....เอาแรงๆ....หมี่ไม่เจ็บแล้วน้าขา....เอาเลย....เอาหมี่แรงๆ....อุยยยอีกคะ....อีกน้า....แรงๆ....หมี่....อุยยเสียวเหลือเกิน....น้า...อุยย.....น้า..............น้า/...โอยยยน้าเสียวนะหมี่....อุยย...เงี่ยนเหลือเกิน....หมี่จ๋า...น้าเงี่ยนจริงๆ....หีของหมี่เย็ดมันเหลือเกิน...หมี่จ๋า...น้าเย็ดแรงๆนะ.....โอยยยยเสียวเหลือเกินหมี่จ๋า....หีเธอเย็ดมันจริงๆ...คับแน่นเหลือเกิน....อุยยยควยน้าแน่น....หีเธอรัดน่าดู....หมี่.............หมี่/...อุยยยน้า...แรงๆ...เย็ดหมี่แรงๆ....โอวววเสียว...เงี่ยนจริงๆ...น้าเก่งมาก...เก่งจริงๆ....น้าจ๋า....อุววว...อีกคะน้า...อย่าหยุด...อีก...เย็ดแรงๆ....หมี่เงี่ยนเหลือเกินน้า...เย็ดแรงๆ....เอาแรงๆน้า...เอาแรงๆ.....อุยยยมันเหลือเกิน....น้า...จูบหมี่เร็ว....จูบ....หมี่...จะแล้ว....เกือบแล้วน้า....หมี่ใกล้แล้ว...อืยยย....อืยยยยจูบบ....อืยยยย..........................ร่างกอดแน่น....หมี่จูบปากน้าอัสแน่น....เสียงหายใจแรงๆ....ร่างกอดลั๊ง....เอวเธอยกเด้งรับ....มือกอดลั๊งก้นน้าแน่น...มือกดเข้าออกกับก้นน้าหลายๆครั้ง....หมี่น้ำกามไหลพรู....ขาอ้าตวัดรัดแรงๆ...เอวยกส่าย....ปากจูบปากน้าอัสแน่น.....หมี่ดูดลิ้นน้าอัสจนชา.....โอวววเธอสุข....เธอเสียวเหลือเกิน......น้าอัสจับขาหมี่อ้า....เขาเอาขาหมี่พาดไหล่ข้างหนึ่ง....เขากดท่อนลำเข้า...เขาซอยถี่ๆ...กดแรงๆ...เสียงกระแทกดังผับๆๆๆๆ....หมี่ร่างสั่นไหว...ใบหน้าบอกความเสียวซ่าน....มือเกาะไหล่น้า....เอวยกรับ....น้าอัสกระแทกแรงๆ...เร็วๆ...เร็วอีก....อุยยยน้าอัส...เร่ง...เร่ง....โอยยยน้าออกแล้ว....น้าอัสน้ำแตกพร่าง....เสียงน้ำกามบดแน่นข้างใน....หมี่ส่ายก้นรับ....เธอสุข....เสียว....โอวววหมี่ติดใจลีลารักเหลือเกิน....ติดใจท่อนเอ็นที่ใหญ่ให้ความรู้สึกมากๆ.....หมี่กอดร่างน้าอัสไว้แน่น.................ริน/...โอวววหมี่....เธอนี่ร้ายมากนะ....ขนาดอายุสิบสามยังเก่งเหลือเกิน....แล้วพ่อกับแม่รู้รึเปล่าจ๊ะ..........หมี่/..ไม่คะ....หมี่ไม่ได้บอก...เรื่องนี้มีหมี่กับน้าอัสเท่านั้น............ริน/..แล้วยังทำกันอีกรึเปล่าจ๊ะ...........หมี่/..ทำคะ...ทำอีกหลายครั้ง...ทั้งที่บ้านหมี่และที่บ้านน้า............ริน/..แล้วแฟนน้าอัสไม่รู้หรือจ๊ะ............หมี่/..ตอนแรกไม่รู้คะ....มารู้ตอนหลัง...หมี่โดนด่าเสียเลย...พ่อแม่โกรธมาก...ตบตีหมี่จนตัวช้ำไปหมด...หมี่อายมาก...อายคนแถวนั้น....พอหมี่เรียนจบก็ออกมาหางานทำ...ไม่อยู่ที่นั่นแล้ว............ริน/...แล้วไม่กลับไปหาพ่อแม่อีกหรือจ๊ะ....หมายถึงกลับไปเยี่ยมพ่อแม่นะ............หมี่/..กลับคะ...นานๆกลับ...แล้วพี่รินหละ....เคยทำแบบนี้หรือเปล่าค๊ะ.........ริน/..อืมมก็เคยนะ...อยากฟังหรือไงถึงถาม........หมี่/..คะพี่ริน...เล่าให้หมี่ฟังหน่อยดิ............ริน/..ไว้วันหลังเถอะ....ว่าแต่จะกลับหรือยังหละ...เดี๋ยวหาว่าพี่รินใช้ทำงานจนเพลิน...หิวมั๊ยหมี่...ไป...ไปกินข้าวด้วยกัน..............................หมี่ดูเหมือนไม่อยากกลับบ้านพัก....เธอนั่งช่วยรินทำงาน....นั่งคุย...เล่าไปเรื่อย...วันนี้มุกกลับบ้านเร็ว....มุกอยากไปเที่ยวกับเพื่อนๆบ้าง...อยากไปดูหนัง....เธอมาขอแม่...รินรู้สึกสงสารมาก...เธอไม่เคยปล่อยให้มุกไปเที่ยวบ่อยนัก...ในวัยแบบนี้...การดูหนังและเที่ยวบ้างก็ต้องมี....รินอนุญาติ....มุกอาบน้ำชำระกายเสร็จก็ออกไป....บอกว่ากลับไม่เกินห้าทุ่ม......เพียงครู่จิมกลับมาเช่นกัน...วันนี้จิมดูเหนื่อยๆ...เขากลับก่อนเวลากว่าทุกครั้ง....จิมรู้สึกไม่สบาย....รินเข้าปรนนิบัติสามี....หมี่นั่งพับผ้าเพียงครู่ก็ขอตัวกลับ....หมี่เขามาบอกลาพี่ริน.......อุ๊ยย....รินเข้าไปเอาผ้ามาเช็ดตัวสามี...ปล่อยให้จิมนอนที่เตียงข้างใน...ร่างเปลือยเหลือแต่กางเกงใน....โอววว...หมี่จ้องมอง...นั่น...โอววมันใหญ่เหลือเกิน......ถึงแม้มันจะอยู่ในบิกีนีแบบนั้น...ลำขนาดใหญ่น่าจับต้อง...มันงอตัวนิ่งสนิด...ร่างของจิมหันมามองเธอ.............จิม/..กลับหรือครับ...........หมี่/..คะ...เออ...คะ.........จิม/..เดี๋ยวบอกรินให้นะ....ขอบคุณมากที่มาช่วย.......หมี่/..คะ...ไม่เป็นไรคะพี่...............................สายตาหมี่จ้องมองท่อนเอ็นนั้น...มองจนจิมรู้สึกถึงสายตานั้น....จิมยิ้มให้เธอ....พร้อมเอ่ยบอก...............จิม/..ว่างๆก็มาคุยอีกนะครับ...........หมี่/..คะ...ไปนะค๊ะ..................................หมี่หันกลับออกไป.....หมี่เก็บภาพนั้นไว้...โอวววมันเสียวเหลือเกินที่ได้เห็น....มันได้อารมณ์.....หมี่ครางเสียงในคอ.........รินดูแลสามี...หาข้าวหายามาให้กิน....จิมนอนหลับพัก........มุกยังไม่กลับ....รินรู้สึกห่วงลูกสาว.....หน้งออนไลน์โปหีฤทธิ์เหล้าพาไปรูปหีสาวญี่ปุ่นหีเด็กไทยวัยรุ่นหนังไทย หมอผี ปล่ำอ่านเรื่องเสียวแนวหยาบคายดูหนังผู้ใหญ่ขมขืนพี่สะใภ้ ดู หนัง ออนไลน์ x video ดูหนังผู้ใหญ่ขมขืนพี่สะใภ้ ดูหนังผู้ใหญ่ขมขืนพี่สะใภ้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21