ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโปีเด็ก  (อ่าน 220 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโปีเด็ก
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:45:57 AM »
หนังโปีเด็ก หีทอมดิ้ไทยสวยสุดๆๆๆ หนังโปีเด็ก หนังโปีเด็กผมกรอายุ 28 ปี ครับ เมียผมเดือน อายุ 22 ปี เรียน จบเราแต่งงานกันเลย เพราะผู้ใหญ่บังคับ ผมทำเมียท้องตั้งแต่ปี 2 จนน้องเดือนเรียนจบ เราก็มีลูก 2 คนแล้ว โชคดีเราไม่ต้องทำงาน ผมแค่ตามเก็บค่าเช่าที่ดินให้แม่ผม เลยว่างเยอะ ส่วนเมียเค้าเฝ้าร้านทองของพ่อเค้า เรื่องมีอยู่ว่าดาวพี่สาวเมียผม แต่งงานไป เกือบปี ไม่ยักท้องซะที (ผัวอยากมีลูกมากครับ) ผัวเป็นคนจีนไปตรวจแล้วเชื้อไม่แข็งแรง เลยต้องทำกิฟท์ ผมเลยแนะนำให้ไปหาหมอ (เพื่อนรุ่นๆของผมเอง แต่มันเรียนเก่งกว่าใคร) พอตรวจเสร็จ เช็คกำหนดความพร้อม ผมชวนเพื่อนมาดริ้ง ตามประสา มันเมา เผลอเล่าเรื่องของดาว(พี่เมียผม อายุแค่ 25 เอง) มันว่าหีพี่เมียมึงสวยมาก ทั้งขาว อูม ขนแทบไม่มีเลย มันเราซะผมอยากเลย  หลังจากนั้น เกือบเดือน ดาวกับผัว ก็มาตามนัดหมอ แกมาจากจีนกัน เลยพักบ้านผมเลย ตกเย็นเราเลยฉลองที่ได้ลุ้นมีลูกซะที เราดื่มกินจนเที่ยงคืน จนแฟนผมเริ่มเมานิดๆ แกคออ่อน เลยขอไปนอนก่อน ดาวกับผัวก็เมาได้ที่ เวลาผมไปเอาโซดา เค้ามักกอดหอมแก้มกัน เฮฮากันมาก ผมดูแล้วควยแข็งเลย ผมเลี่ยงขอเข้ามานอน ขืนอยู่นานกว่านี้ ต้องชักว่าวแน่ (เมียผมประจำเดือนมา) เข้าไปได้แป้บลืมมือถือที่โต๊ะกินเหล้าครับ เลยเดินมาเอา โห...กำลังนัวเนียเลยครับ เล่นจูบฟัดกันที่โซฟาเลย ผัวดาวล้วงควัก ถอดกางเกงดาวออก ดูเอ็กซ์มากๆๆ ดาวใส่แค่เสื้อยืด ส่วนล่างเปลือยเปล่า ผัวดาวชื่อฟ่ง แกเลียล้วงใหญ่ ไม่นานฟ่งก็งัดควยออกมา ผมแอบภูมิใจครับ ผมใหญ่กว่า 555++ ของฟ่งผมว่าน่าจะ แค่ 4 นิ้ว แต่ควยมันขาวจั๊ว ควยผมดำกว่ามากเลย แต่ขนาดผม 5.5 ชายไทยครับ ฟ่งจัดการยัดแล้วแทง มันซอยเร็วมากๆครับ แค่ 3 นาที จบเกมส์ น้ำแตก แล้วมันก็พึมพัมหลับเลย ดาวทำหน้าเหมือนค้างๆ จัดแจงเสื้อผ้า ผมเลยแกล้งเดินออกไปดาวมองผมอายๆ ผมยิ้มว่าหลับข้างนอกเลย สงสัยเมามาก แกล้งทำเฉยๆ ครับ ดาวยิ้มเขินๆ ผมช่วยดาวประคองฟ่งเข้าห้องนอน แล้วกลับออกมา ดาวไปอาบน้ำ แกอาบนานจนผมฟุ้งซ่าน เลยย่องไปแอบดู ดาวกำลังนอนแช่ตัวในอ่าง แล้วเคล้นเต้านมตัวเอง ดาวลูบไล้ตามตัวลงไปที่เนินหี แกหายใจหอบเบา เมื่อนิ้วเกี่ยวลงร่องหี แกอารมณ์ค้างจริงๆ ผมอั้นไม่ไหวจริงๆครับ เลยจัดการชักว่าวไปแอบมองไปจนน้ำแตกไป 1 รอบ แต่ดาวยังครับ แกลูบไล้ไม่หยุด เหมือนนวดตัวเอง ผมเลยแกล้งย่องกลับห้องตัวเอง แล้วทำเนียนเข้าห้องน้ำ (ห้องน้ำเข้าได้ 2 ทางครับ คือจากห้องนอนผม และจากด้านนอก) ผมเปิดประตูเบาๆ เข้าไปดาวยังหลับตาพริ้มเคล้นนมตัวเอง ผมไปนั่งใกล้ๆ แล้วล้วงนิ้วเข้าร่องหีพรวด ดาวสะดุ้งว่าพี่...อย่า อื้อ..ไม่..ไม่เอา เสียงแกห้ามแผ่วเบามาก มือแกเอามาจับทับมือผมให้หยุด แต่นิ้วมันเข้าไปแล้ว กระดิกตามสัญชาติญาณ ดาวถึงกับหนีบขาแน่น ไม่นานเสียงครางของดาวเริ่มออกมาเบาๆ แกไม่ขัดขืนมากเท่าไหร่ ผมเร่งนิ้วจนดาวแอ่นหีขึ้นรับ ผมจับแกลุกมาพาดกับขอบอ่าง แล้วล้วงต่อ ดาวเกร็งจับขอบแน่น แกว่าพอพี่ดาวไม่ไหวน่ะ มันเสียว พอเถอะ..พอก่อน ผมฉวยจังหวะแทงควยเข้าจากด้านหลัง ดาวสะดุ้งร้องอุ๊ย..อย่า..ไม่น่ะ พี่กร แต่แกกลับโยกสะโพกรับควยผม ผมยิ่งได้ใจ ยิ่งเร่ง ทั้งวน บด แทง มือบีบนมขาวๆเล่นพลางๆ ดูดาวจะชอบท่านี้ แกครางเบาๆ แบบกลั้นเสียงแต่บางครั้งก็หลุดเสียงซี้ด......... ดาวติดลมแล้ว ผมเลยจับแกเปลี่ยนท่า ผมนั่งที่ชักโครก ดาวตามมานั่งคร่อม แล้วโยกแบบไม่กลัวหีแหกเลย แกโยกได้ไม่ถึง 5 นาที แกเกร็งไปทั้งตัวเลย แกกอดรัดผมแน่น ผมพ่นน้ำเข้าร่องตามดาวไปติดๆ..........เรากอดไซร้กัน ไม่หยุดแล้วยกสองก็เริ่มขึ้น คืนนั้นผมเย็ดดาวไป 4 รอบ มากกว่าตอนผมเอาเมียซะอีก จนดาวว่าพอ..เจ็บหีไปหมดแล้ว เราถึงได้แยกย้ายกลับห้อง เช้ามาแกสร่างเมาแล้ว แกมองผมอายๆ แต่ไม่วายแอบกระซิบต่อว่าผม ตบท้ายขอผมเก็บเป็นความลับตามฟอร์ม..........แล้วน้องดาวก็ท้องสมใจ ผมเองก็ไม่แน่ใจ ว่าเพราะไปทำกิฟท์? หรือทำกับผม? อั๊ว...อาฟงชื่อเต็มเฉียวฟง....เดี๋ยะปี้เมียอั๊วยังมาพูดเจี๊ยวใหญ่กว่าอีก เจอฝ่ามือ 18 มังกรดีมั๊ย ................แหล่มเลย.................. แจ๋วเลยพี่           ดูหนังxญี่ปุ่นฟรีหนัง xเด็กมัธยมขอดูหนังโป้วใหม่หน่อยรวมหนัง av uncen 1 ลิ้งค์vcd ดู หนัง โป๊ ฝรั่ง เกาหลีหนังโป้ออนไลส์ดิฉันอายุ ๓๐ ปี รูปร่างดี ผิวขาว เป็นคนต่างจังหวัดที่เดินทางเข้ามาหางานทำเป็นพนักงานต้อนรับของโรงแรมมี ชื่อแห่งหนึ่ง ก่อนที่จะได้มาอยู่กินกับสามีที่เป็นหัวหน้าพนักงานในโรงแรมเดียวกัน เรื่องเซ็กส์เรามีความสุขกันมาก เนื่องจากฉันเป็นคนมีอารมณ์เซ็กส์บ่อย จนแฟนบอกว่าเขาสู้ไม่ไหว เพราะเราเอากันวันละ ๓-๔ รอบทุกวัน จนกระทั่งผ่านไป ๓ ปี ฉันได้มีโอกาสได้รู้จักกับแขกที่มาเข้าพักในโรงแรมคนหนึ่ง เขาเป็นพนักงานรัฐวิสาหกิจ ท่าทางใจดี รู้จักสนิทสนมกัน จนวันหนึ่งเขาชนฉันออกไปรับประทานอาหารด้วยกันหลังเลิกงาน เขาชวนฉันดื่มเบียร์จนรู้สึกมึน และทุกครั้งที่ดิฉันดื่มเบียร์หรือเหล้าก็จะมีอารมณ์ทางเพศอยากถูกร่วมรัก ทุกครั้ง จึงไม่ยากที่เขาจะปล่อยให้เขาลวนลาม จับจูบลูบคลำขณะรับประทานอาหารด้วยกัน จนดิฉันเคลิ้มมีความสุข หลังจากนั้นจึงถูกเขาชักชวนให้ไปเป็นเพื่อนอาบน้ำ ก่อนที่จะออกไปเที่ยวต่อที่ห้องพักของเขา เมื่อดิฉันตามเขาขึ้นไปบนห้องก็ถูกเขาสวมกอดแบบไม่ทันตั้งตัว เขาระดมจูบแก้ม และติ่งหู ส่วนมือก็ล้วงจับหน้าอก และของสงวนจนฉันมีอารมณ์อยาก ทำให้เผลอตัวเอามือไปจับความเป็นชายของเขาที่แข็งราวท่อนเหล็ก ขนาดใหญ่กว่าของแฟนเกือบเท่าตัว ดิฉันรู้สึกตกใจมาก แต่ก็อยากลองและสัมผัสกับสิ่งนั้น โดยลืมสามีตัวเองไปเลยในที่สุดเราก็อยู่ในชุดวันเกิดโดยไม่รู้ตัวว่าดิฉันกับเขาถอดเสื้อผ้าออก ตั้งแต่เมื่อไหร่ เขาเลียดิฉันทั้งตัว จนไปถึงง่ามขาที่หลั่งน้ำออกมาแฉะไปหมด เขาดูดเลียจนฉันทนไม่ไหว บอกให้เขาทำให้ฉันมีความสุข ทันทีที่สัมผัสดุ้นอันใหม่ที่ใหญ่กว่าของสามีทำให้ฉันรู้สึกอึดอัดและแน่นไป หมดทั้งหว่างขา แต่เขาก็ใจเย็นพยามยามดูดปากหอมแก้มดิฉันด้วยความนิ่มนวล จนเผลอตัวเขากระทุ้งดุ้นอันเขื่องเข้าไปจนสุดลำ แม้จะรู้สึกเจ็บแปลบแต่ก็มัน เขาเริ่มซอยอย่างช้า ๆ และเร็วขึ้นตามลำดับ ความใหญ่และความแข็งทำให้ฉันมีความสุขเหมือนได้ขึ้นสวรรค์ทั้งเป็น เขาเย่อฉันด้วยท่าต่าง ๆ มากมายนานกว่าครึ่งชั่วโมง จนฉันเองเสร็จไปแล้วถึงสามครั้ง แต่ก็ยังไม่มีทีท่าว่าเขาจะเสร็จสักที จนกระทั้งเขาจับฉันในท่าโก้งโค้ง และซอยอย่างเร็วและรุนแรงจนหอยฉันร้อนไปหมด ในที่สุดฉันก็เสร็จกับเขาอีกครั้งหนึ่งเป็นครั้งที่สี่ ขณะที่เขาเพิ่มน้ำทะลักเป็นครั้งแรกกับฉัน น้ำรักจำนวนมากพุ่งเข้าไปในมดลูกฉันอย่างรุนแรงจนรู้สึกได้ ทำให้ฉันมีความสุขอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน หลังจากนอนพักประมาณ ๑ ชั่วโมง ฉันก็ถูกบรรเลงเพลงรักต่ออย่างเย็ดมัน คืนนั้นฉันน้ำทะลักไม่น้อยกว่า ๑๐ ครั้ง ขณะที่เขาปล่อยน้ำใส่ร่องหอยฉันถึง ๓ ครั้ง มันเนืองนองจนไหลเปื้อนที่นอนเป็นดวง ๆ จำนวนมาก ฉันมีความสุขและเสียวอย่างมาก จนอยากจะเจอเขาอีกสักครั้ง อยากหาคนมาทดแทนทำให้ฉันมีความสุขเหมือนเขาอีกครั้งหนึ่ง   ติวหมู่แบบส่วนตัว  2หนังเอกซ์เกาหลีดูหีสาวชมธรรมชาติหลุดเว็บแคมเกาหลีโชว์น่าเย็ดสุดๆ mediafileพาเพื่อนมาลักหลับลูกสาวการ์ตูฯโป๊xxxตอนที่917หนังโปีเด็ก เรื่อง เล่า ประสบ การ ณื หนังโปีเด็ก หนังโปีเด็ก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21