ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปโป๊เกาหลี  (อ่าน 228 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิปโป๊เกาหลี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:50:15 AM »
คลิปโป๊เกาหลี ดูคลิปทางบ้านเอากัน คลิปโป๊เกาหลี คลิปโป๊เกาหลีนางมารร้ายเล่นแคมสาวบ้านนา ทนไม่ไหวเลยYedกันใหญ่ที่หน้าบ้านเด็กเกรียน เย็ด ม.ปลายหัดเอาหลุด น้องหมิว สาวบ้ากามย่านสําเพ็งมัธยม โดนแกงค์เวสป้า ลงแขก มันส์กันใหญ่แอบถ่าย เพื่อนอึ๊บเด็กหลังตันไม้ พอรู้ตัวตกใจใหญ่น้องบี ดาวโรงเรียน น่ารักเว่อแถมโยกเก่งม.6 อึ๊บกัน ล่อกันมันส์ๆให้น้องถ่ายหลุด ปี 4 นักเรียนแพทย์ โดนอึ๊บโคโยตี้หีแดงๆๆๆรูป เย็ด กัน จาก ทาง บ้านหนังโป๊โรแมนติกคลิปหนังเอ็กซ์พี่เขยน้องเมียหนังrโรงแรมสวรรค์จะดูอะไรถ้าไม่ดูหีกะนมสวัสดีคะ เราก็เป็นอีกคนนึงที่มีประสบการณ์สนุกๆที่อยากเอามาเล่าให้ฟังแนะนำตัวก่อน เราชื่อสินีนาฐ ตอนนี้อายุ28เราก็จัดเป็นคนว่าสวยพอใช้เหมือนกัน ผิวขาว สูงประมาน167ไว้ผมยาวเคลียร์ไหล่ เราแต่งงานแล้วตั้งแต่25 พอจบป.โทมา2-3เดือนก็แต่งเลยแฟนเราเป็นหัวหน้าแผนกของบ.หนึ่ง เราเคยมีอะไรมาตั้งแต่ตอนม.ปลายเราเป็นคนที่ค่อนข้างมีความต้องการพอสมควรเคยมีอะไรอีกทั้งตอนเรียนมหาลัยและตอนเรียนป.โท เราจบป.ตรี บัญชีแล้วไปต่อป.โท ด้านนิเทศหลังจากเราแต่งงานได้เดือนกว่าเราก็อยากทำงานตอนแรกนั้นเราก็กะจะทำงานตามบริษัทเป็นเลขาหรือเป็นพนักงานทั่วๆไป แต่ตอนนั้นงานหายากเลยไม่ได้ตามที่ต้องการสุดท้ายได้เพื่อนช่วยติดต่องานให้ คืองานอาจารย์สอนหนังสือเพื่อนเราติดต่อได้2-3โรงเรียน เราลองๆดูมีโรงเรียนนึงที่เป็นโรงเรียนม.ต้นชายล้วน เรากลับมานั่งนึกที่บ้านเกิดความคิดพิเรนๆขึ้นมา อ.สาวๆไปสอนโรงเรียนชายล้วน มีแต่ผู้ชายล้อมรอบทำให้คิดเลยเถิดไปแวบหนึ่ง สุดท้ายไม่รู้ว่าตอนนั้นเราคิดอะไรสุดท้ายก็เลือกไปทำงานที่โรงเรียนชายล้วนนั้น การสมัครงานไม่มีปัญหาจนถึงเวลาไปฝึกสอน ก็ไม่มีอะไรมากแต่จากที่เราทำความรู้จักกับพวกอาจารย์ที่สอนที่นั่นรู้สึกว่าจะมีอาจารย์ผู้ชายมากกว่าอาจารย์ผู้หญิงเราฝึกสอนอยู่3เดือนก็ได้เป็นอาจารย์ประจำ ในปีแรกนั้นเราได้สอนเด็กม.1ซึ่งก็ไม่มีปัญหาอะไร พอมาปีที่2เราได้ย้ายไปสอนวิชาคหกรรมเด็กม.3เนื่องจากอาจารย์คนเก่าลาออกไปซึ่งห้องเรียนวิชานี้จะเป็นตึกที่แยกไปต่างหาก อยู่หลังโรงเรียนตึกนั้นชั้นล่างเป็นที่จอดรถของพวกอาจารย์ ชั้นสองเป็นห้องเรียนชั้น3เป็นโรงยิม ตึกนี้ใช้เรียนคหกรรมอย่างเดียวห้องพักครูจึงไม่มีอาจารย์คนอื่นตามปกติถ้าเราไม่มีสอนเราก็จะไปทำหน้าที่ฝ่ายจัดเรียงที่ห้องพักครูฝ่ายธุรการที่ตึกหน้าแต่ถ้ามีงานในวิชาก็จะนั่งทำที่ห้องตึกคหกรรมนี่ เราสอนคหกรรมมาได้เทอมนึงเราสอนทั้งหมด5ห้อง มีเด็กคนนึงชื่อนะ หน้าตาดีเหมือนกัน ท่าทางดี พูดเก่งเด็กคนนี้สนิทกับเรามากกว่าเด็กอื่น เพราะเด็กคนนี้มีอะไรก็จะมาถามเราตลอดบางครั้งเลิกเรียนก็จะอยู่คุยกับเราอีกนานบางวันก็อยู่จนถึงเย็นจนเรากลับบ้าน ตานะนี่ก็แสบเหมือนกันแรกๆเรื่องที่คุยก็จะอยู่ในเรื่องการเรียน การศึกษาจนหลังๆนี่เริ่มคุยกันสัพเพเหระ คุยเรื่องอื่นๆไปเรื่อยทั้งเรื่องส่วนตัวเรื่องอะไรต่างๆ ตานะนี่บางทีก็แกล้งถามคำถามทีเล่นทีจริงบางคำถามทำเอาเราเสียววูบไปเลยเหมือนกันหลังๆตานะนี่จะถามคำถามประเภทสองแง่สองง่ามทำเราอายหน้าแดงอยู่เรื่อยอย่างที่บอกแล้วว่าเราก็เป็นคนที่มีความต้องการพอสมควรการที่มาสอนในห้องที่มีแต่เด็กผู้ชายอยู่ทุกวันๆขณะสอนบางทีมันก็เกิดความคิดนอกลู่นอกทางทำเอาเป้าแฉะกันบ้างแต่เรานั้นแม้จะชอบสภาพแบบนี้ แต่ตอนแรกไม่ได้คิดจะมีอะไรกับเด็กนักเรียนเหตุผลคือเราคิดว่าเด็กในระดับนี้ยังไม่น่าจะรู้เรื่องบนเตียงมากนัก(ถ้าแบบเราต้องคอยมาบอกให้ทำนู่นทำนี่เนี่ย น่าเบื่อแย่)อีกเรื่องคือร่างกายแค่ระดับเด็กม.ต้นคงยังไม่โตกันสักเท่าไหร่มาถึงวันกีฬาสีตอนเทอม2 เราไม่ค่อยจะได้ลงมาร่วมกิจกรรมสักเท่าไหร่เพราะนั่งทำงานคะแนนเด็กอยู่บนตึกคหกรรมซึ่งไม่มีคนเลยวันนั้นเราก็ใส่ชุดแบบมาทำงานตามปกติ เสื้อแขนยาวแบบผ้าบาง กระโปรงสั้นปกติที่เรามาสอนก็ใส่ชุดแบบนี้ตลอดมีบางวันที่จะใส่กระโปรงยาวหรือบางวันที่นึกครึ้มใจก็จะเอาชุดนักศึกษาสมัยเรียนมหาลัยมาใส่โดยบอกคนอื่นว่าเรากำลังเรียนสาขาอื่นอยู่ วันนั้นนั่งทำงานจนประมานบ่ายๆตานะก็ขึ้นมาหาเราที่ห้อง มานั่งคุยอยู่กับเรา เรานั่งก้มหน้าทำงานตลอดบางทีก็เงยหน้าขึ้นไปคุยด้วย นะก้มหน้าลงไปใต้โต๊ะอยู่พักนึงเราก็ไม่ได้คิดอะไรนั่งทำงานต่อสักพักรู้สึกมีมือมาจับหัวเข่าสองข้างแบะออก อุ๊ย..นี่ ทำอะไรหนะนายนะทะลึ่งจริงเชียวนี่ จะบ้าเหรอ นะเงยหน้าขึ้นมาใส่สีชมพูหรือครับพี่เค้กวันนี้ ตานะนี่ก็ร้ายเวลาอยู่ในห้องเรียนต่อหน้าคนอื่นก็ทำตัวเรียบร้อยแต่พออยู่กับเราตามลำพังเมื่อไหร่นี่เรียกชื่อเล่นเราสะอย่างสนิทนี่พี่เค้กยังใส่แบบลายการ์ตูนอยู่อีกเหรอครับพี่ เหมือนเด็กๆเลยอะ นี่ตานะทะลึ่งใหญ่แล้วนะ อยู่ไม่สุขเดี๋ยวชั้นไล่ลงไปนะแล้วบราใส่ลายเดียวกันหรือเปล่าพี่ หยุดเลยนะ ชั้นชักจะโมโหแล้ว เดี๋ยวเถอะนี่อย่าพึ่งมากวนชั้นเลย เห็นมั้ยนี่ ชั้นต้องทำคะแนนของพวกเธอหนะเยอะแยะขนาดไหน นะไม่พูดอะไรแต่ก้มลงไปใต้โต๊ะอีกคราวนี้มุดลงไปใต้โต๊ะทั้งตัวเลย นี่..ตานะ ทำบ้าอะไรหนะ ขึ้นมาอุ๊ย..บ้าเหรอ ทำอะไร อยู่ดีๆนะก็มุดโต๊ะมาหาเราโผล่ขึ้นมาเอาหน้าอกทับตักเราไว้ จับมือเราไว้ทั้งสองข้าง ตกใจเหรอพี่นะหัวเราะ แล้วพยายามจะดึงเราลงไปใต้โต๊ะ นี่..หยุดนะ เล่นอะไรฮึนายนะเราพยายามร้องห้าม แต่นะดึงเราจนไหลลงไปจากเก้าอี้เบาะเราตอนนั้นก้นพ้นเก้าอี้ไปแล้ว ตั้งแต่เอวขึ้นมายังพิงอยู่บนเก้าอี้หน้านะตอนนี้อยู่ตรงหน้าอกเราพอดี จะร้องทำไมเล่าพี่เค้กไม่มีคนได้ยินซะหน่อย นะพูดพลางไซ้หน้าไปมาบนหน้าอกเรา นี่ตานะ หยุด หยุดมันจะเกินไปแล้ว อุ๊บ นะดึงเราลงมาอีกจนหน้านะแนบกับแก้มของเราเราหล่นจากเก้าอี้ลงมานั่งชันเข่าอ้าขา มีนายนะตัวดีแทรกอยู่ตรงกลางนายนะไซร้หน้าหอมแก้มเราตลอดแล้วก็พลักเก้าอี้เลื่อนไปกดเราลงนอนกับพื้นแล้วทั้งจูบทั้งเลียไปทั่วหน้าเรานายนะ หยุดนะ จะทำอะไรครู นะเลื่อนหน้ามาจูบปากเราไว้เราทั้งดิ้นทั้งส่ายหน้าแต่นะกดทับตัวเราไว้อยู่นะจูบแล้วสอดลิ้นเข้ามาในปากเราตวัดไปมานะจูบเก่งจนเราเริ่มตวัดลิ้นตอบนะบ้าง นะเหมือนจะรู้ว่าอะไรๆเข้าที่แล้วก็ถอนปากออก มาไซร้ซอกคอกับหน้าอกเรานะทำอยู่แปปนึงก็ลุกขึ้นคลานออกมาให้พ้นโต๊ะแล้วอุ้มเราไปที่โซฟายาวนะวางเราลงแล้วก้มลงจูบต่อ เราจูบตอบนะแลกลิ้นกันอีกครั้งแล้วนะก็ลุกขึ้นยืน เดี๋ยวนะพี่เค้กนะพูดแล้วเดินไปปิดหน้าต่างห้อง แล้วเดินไปชะโงกที่ประตูแล้วก็ปิดประตูล็อคระหว่างที่เรานอนรอนะปิดประตูหน้าต่าง ใจเราเต้นตึ้กๆ เลยรู้แน่ว่าเดี๋ยวจะเจอกับอะไร แค่คิดก็รู้สึกสยิวแล้วถึงเราแต่งงานแล้วแต่แฟนเราไม่ค่อยจะมีเวลากับเรื่องแบบนั้นให้เราเท่าไหร่มากที่สุดก็เดือนละครั้ง ซึ่งช่วงนี้เราไม่ได้มีอะไรกับแฟนมาร่วม2เดือนแล้วเมื่อเกิดเหตุการณ์แบบนี้มันยิ่งกระตุ้นเราจนหลีกเลี่ยงไม่ได้นะปิดประตูเสร็จก็เดินไปปิดไฟ แต่ตอนนั้นยังไม่เย็นมากแสงยังส่องเข้ามาเห็นอะไรได้ชัดเจน นะเดินมาคุกเข่าลงข้างเราเอื้อมมือมาจับนมทั้งสองข้างเค้นคลึงไปมาสักพักก็ดึงชายเสื้อให้หลุดจากกระโปรงแล้วค่อยๆเลิกขึ้นมานะก้มลงจูบที่ท้องของเราไล้ปากขึ้นมาเรื่อยๆ เสื้อก็เลิกขึ้นมาจนถึงคอใส่ลายเดียวกันจิงด้วย น่ารักจังพี่เค้ก นะพูดพลางขยำนมเราไปด้วยตอนนั้นอารมณ์เราไปแล้ว ได้แต่นอนนิ่งให้นะทำตามพอใจหว่างขาเริ่มแฉะขึ้นเรื่อยๆ นะดันเราลุกนั่งแล้วถอดเสื้อออกวางข้างๆแล้วนะก็มานั่งข้างหลังเอื้อมมือมาบีบนมเราพร้อมกับไซร้ซอกคอแล้วนะก็เอื้อมมือไปที่ตะขอบราแต่นะไม่ได้แกะออกนะดึงสายบราข้างหลังจนตึงแล้วปล่อยมันดีดใส่หลังเรา เพี๊ยะ อุ๊ย นะดึงอีกเพี๊ยะๆ นะ..มันเจ็บ อย่าทำ เราครางออกมา นะไม่พูดอะไรเอื้อมมือไปถลกกระโปรงเราขึ้นมาที่เอว พี่เค้กชอบใส่ชั้นในแบบนี้หรือครับผมนึกว่าจะใส่พวกลายลูกไม้ซะอีก อืม.. แบบลายลูกไม้ชั้นก็มีอุ๊ย..เราร้องเมื่อนะเอื้อมมือลงไปจับที่เป้าเกงใน แฉะเต็มไปหมดแล้วนาแสดงว่าอยากเต็มที่แล้วซิเนี่ย นะพูดพลางลูบเนินเราแล้วถอดกางเกงในเราออกอืมม..สวยดีนะ ของพี่เค้กเนี่ย ขนไม่ค่อยมีเลยอะ โกนทิ้งแหงเลยแถมยังไม่ค่อยจะช้ำเท่าไหร่ ไม่ค่อยได้มีอะไรกับแฟนเหรอพี่ เราไม่ได้ตอบเพราะนะกำลังสอดนิ้วเข้าไปในกลีบ บดบี้ติ่งเสียวเราเล่นอยู่ทำเอาเราเคลิ้มจนลืมตัวต้องครางในลำคอเบาๆ เค้กจ๋า นะกระซิบที่ข้างหูเราเนี่ย..เรียกว่าคริตอลิสใช่มั้ย..หืมนะพูดพลางใช้นิ้วชี้คลึงที่ติ่งเสียวเรา อืมมมม..ใช่ งั้นก็คนละที่กับจีสปอตสินะ แล้วจุดจีของพี่เค้กอยู่ไหนเนี่ย นะล้วงนิ้วลึกลงไปควานนิ้วไปทั่ว ทำเอาเราครางออกมาเบาๆ อืมม..นะ..อืมมมม เราหลับตาพริ้มความเสียวเล่นงานจนเคลิ้มไปหมด สติไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแล้วอีกมือนึงนะถอดบราเราออก แหม..หัวนมแข็งสู้มือเชียวนะพี่ ไม่คล้ำด้วยอะยังกะของเด็กๆเลย นะพูดแล้วบีบบี้หัวนมเราไปด้วยอีกมือก็ทำงานที่หว่างขาจนของเราขมิบตอดรัดนิ้วนะแน่นน้ำทะลักออกมาเยิ้มไปหมด เราเสร็จไปกับนิ้วของนะรอบนึง มาไวเหมือนกันนี่นะพูดแล้วหัวเราะ ลุกมาทางปลายโซฟา นะถอดชุดนักเรียนออกจนหมดแล้วเดินมานอนทับตัวเราไว้ ไม่น่าเชื่อนะเป็นแค่เด็กม.3แต่ไอ้นั่นของเขาดูไม่เหมือนของเด็กเลยขนาดมันพอๆกับผู้ใหญ่เลยเชียว เราแปลกใจมากนะนี่ลีลาเกินเด็กแถมขนาดก็ยังไม่เด็กอีก นะก้มหน้ามาดูดเลียนมเราไล้ลิ้นขึ้นไปที่หัวนมแล้วอ้าปากอมไว้ นะดูดเม้ม บางทีก็ขบเบาๆเราต้องแอ่นอกขึ้นรับปากของนะ เสียงดูดดังจ๊วบ จ๊วบตลอดเวลานะดูดทั้ง2เต้าจนพอใจก็เลื่อนปากลงมาที่หว่างขานะแหวกขาเราออกกว้างแล้วก้มลงแหย่ลิ้นตวัดไปมา อูยยย อืมมม เราครางออกมานะใช้ลิ้นดีเหลือเกิน ทำเอาเราต้องแอ่นก้นขึ้นรับกับลิ้นของนะมือก็กดหัวนะลงให้นะเลียจนเราเสียวได้ที่ก็ลุกขึ้นจับขาเราพาดลงจ่อแท่งเนื้อของเขาที่เนินหอยของเราแล้วตวัดเขี่ย อูยยย อืมมม นะ เอาเถอะนะ เราพูดอย่างลืมอายและพยายามขยับให้ของนะเข้ามาแต่นะก็เอาเถิบหนีแล้วยังถูไถไปเรื่อยๆเหมือนอยากจะทรมานเราก่อน นะ..เอาเถอะ ไม่ไหวจิงๆไม่ไหวแล้วนะ นะหัวเราะ ได้จ๊ะเค้ก โถ..อยากจนทนไม่ไหวเชียวนะคนดี อุ๊ยยยอูยยยยย เราอดร้องไม่ได้เมื่อนะแทรกน้องชายเข้ามาในตัวเรา ลึกเข้ามาเรื่อยๆจากความรู้สึกเราคิดว่านะใหญ่กว่าแฟนเราด้วยซ้ำ เพราะมันคับแน่นนะสาวเข้าสาวออกทีละน้อยๆ แล้วก็เริ่มสาวยาวขึ้นๆแท่งของนะวิ่งเข้าวิ่งออกตัวเราช้าๆ เราเกร็งไปหมดทั้งตัวเสียวซ่านกับความสุขที่นะมอบให้ จนต้องครางถี่ขึ้นเรื่อยๆนะเริ่มขยับเอวเร็วขึ้นๆ เสียงเนื้อกระทบกันดังพั่บๆเรายิ่งเสียวมากขึ้นไปอีกนะจับเอวเราไว้แล้วเริ่มซอยเร็วขึ้นจนตัวเราโยกไปทั้งตัวหน้าอกกระเพื่อนขึ้นลงตามจังหวะการซอยของนะ เสียงพั่บพั่บดังไม่หยุดระคนกับเสียงครางของเราที่ครางดังอย่างลืมตัวโซฟาก็ลั่นเอี๊ยดๆตามไปด้วย นะเองก็ครางออกมาเหมือนกันนะซอยอยู่ท่านั้นสักพักเราก็เกร็งไปหมดทั้งตัว นะ..ไม่ไหวแล้ว อูยยยยช่องคลอดเราตอดรัดขมิบอย่างแรงถึงที่สุดไปอีกครั้งนะเองก็จะถึงแล้วเหมือนกัน พี่เค้ก ผมจะออกแล้วครับ พี่เค้กนะเอามาออกข้างนอกนะ เอามาข้างนอก นะยังซอยไม่หยุดสุดท้ายก็แตกหลั่งเข้าในช่องคลอดเราจนได้ นะหอบหายใจล้มตัวลงมานอนทับเราไว้เรานอนคุยกันทั้งในสภาพเปลือยจากที่คุยกับนะทำให้เราได้รู้ว่านะเคยมีประสบการณ์แบบนี้มาแล้วหลายครั้งทั้งเพื่อนในห้อง เด็กม.1 เด็กม.ปลาย ที่แท้นะก็ช่ำชองมากสักพักนะก็เริ่มมีอารมณ์อีกนะอุ้มเราลงมาวางบนพื้นแล้วก็เริ่มบทรักกันอีกรอบวันนั้นเรามีอะไรกับนะจนงานกีฬาสีเลิกจนถึงเกือบทุ่มนะพาเราไปทำทุกที่รอบๆห้อง ทั้งบนเก้าอี้ทำงาน บนโต๊ะมีครั้งหนึ่งมีเสียงคนเดินอยู่นอกห้องเราคิดว่าคงเป็นภารโรงมาเดินตรวจไฟตามอาคาร โชคดีที่เราปิดไฟไว้แล้วภารโรงคงคิดว่าเรากลับไปแล้ว ได้ยินเสียงเหมือนกวาดพื้นภารโรงคงทำความสะอาดอยู่ ระหว่างนี้นายนะใช้ลิ้นตวัดเลียที่หว่างขาเราตลอดเราต้องเม้มปากแน่นไม่กล้าครางออกมา กลัวว่าภารโรงจะได้ยินสักพักภารโรงก็กลับไป เราทำกันอีกสักพักก็กลับบ้านโดยพากันออกทางหลังโรงเรียน เพราะกลัวใครจะสังเกตเห็นแล้วก็แยกกันกลับบ้านหลังจากนี้เรากับนะก็แทบจะไม่ได้มีอะไรกันอีก นะจะห่างๆไปจีบพวกเด็กม.1ม.2ต่อ เราก็เคืองนิดๆเหมือนกันที่เหมือนถูกหลอกฟันแต่แบบนี้ก็ดีแล้วจะได้ไม่เกิดปัญหาตามมาภายหลังสุดยอดเลยคร้าาาบบบ     ขอบคุณครับ ...&   &  &   รูปภาพ แอบ ถ่าย นักศึกษา หวอ ออกหนัง x ดูผ่านเวปไอ้มืด สาวชุดแดงหีนางแบบไทยสวยๆดูหนังเลสเอ็กซ์caribbeancom premium - my innocent smile - mei harukaคลิปโป๊เกาหลี หนังโป้เด็กสาว คลิปโป๊เกาหลี คลิปโป๊เกาหลี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21