ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: xxx18 xxx  (อ่าน 319 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
xxx18 xxx
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:24:05 AM »
xxx18 xxx น้องแนท เย็ด บ๋อย หนัง xxx18 xxx xxx18 xxxตอนที่ผมเรียนอยู่ม.6 โรงเรียนของผมเป็นโรงเรียนผู้ชายล้วน เพื่อนคนหนึ่งมาที่บ้าน เราเปิดดูวีดีโอเอ็กซ์ดูกัน ดูไปดูมา เกิดอารมณ์มาก เพื่อนก็เลยเอื้อมมือมาชักตรงควยให้ ผมก็เพลินอยู่และด้วยความเสียวเป็นต้นทุนอยู่แล้วก็เลยปล่อยให้เพื่อนชักเล่นแต่ต้องมาตกใจเพราะพี่สาวของผมเข้ามาในห้องพอดี ลืมล็อคกลอนพี่สาวตกใจมากเพราะผมถลกกางเกงลงมา แล้วควยก็ตั้งโด่ เพื่อนผมก็ตกใจทำอะไรไม่ถูก เราไม่ได้เป็นเกย์นะครับแต่ที่ทำให้กันเป็นเพราะความอยากรู้มากกว่า เพื่อนผมขอตัวกลับ พี่สาวเดินมาปิดวีดีโอแล้วก็พูดกับผมว่าทำไมทำแบบนี้ พี่สาวผมคงคิดว่าผมเป็นเกย์แน่เลยพี่สาวผมเรียนอยู่มหาลัยปีสอง เธอเป็นคนสวยมากครับ ชอบใส่เสื้อนักศึกษาแบบรัดๆ บางวันกลับมาบ้านแล้วไม่ถอดถ้าเจออากาศเย็นๆจะเห็นหัวนมเลย ผมเห็นแล้วก็มีอารมณ์ แต่ไม่กล้าทำอะไรได้แต่คิดบางทีผมก็แอบเอากางเกงในของพี่สาวมาดม มาใส่แล้วก็ช่วยตัวเอง มีความสุขมากครับเวลาที่น้ำแตกพอเกิดเรื่องวันนั้นผมก็ไม่กล้าสู้หน้าพี่สาวอยู่สองวัน เวลาเจอกันที่ห้องรับแขกผมก็รีบหลบขึ้นห้องจนคืนที่สามพี่สาวมาเคาะประตู ผมเดินไปเปิด เธออยู่ในชุดนอนบางๆ พอเข้ามาเธอก็ล็อคประตู"วันก่อนน้องทำอะไร" เธอถามผม ผมบอกตามตรงว่าดูหนังโป๊ เธอบอกว่ายังมีอยู่หรือเปล่า ผมบอกว่าอยู่ เธอสั่งให้ผมมาเอาวีดีโอมา ตอนแรกผมหน้าซีดเลยคิดว่าเธอคงจะเอาไปฟ้องพ่อแน่ แต่ก็เปล่า เธอบอกให้ผมรีเทปกลับแล้วก็เปิด เธอมานั่งบนเตียงผม ผมนั่งอยู่ตรงพื้นข้างๆเธอหนังโป๊ดุเดือดขึ้นเป็นลำดับพี่สาวผมหายใจแรงขึ้น มือขยำผ้าปูที่นอน ผมเห็นหัวนมของพี่ชูชัน เธอไม่ใส่บราแน่นอนครับ ส่วนควยของผมผงกแข็ง"เลียเท้าให้พี่หน่อย" พี่สาวออกคำสั่ง ผมเงอะๆงะๆทำอะไรไม่ถูก เธอต้องเอามือของเธอผลักหัวของผม แล้วสอนให้ผมใช้ปากกับหัวแม่เท้าของเธอ เท้าพี่สาวของผมทั้งสะอาดทั้งนิ่ม ผมอมให้เงยหน้ามอง ท่าทางเธอเสียวมาก ผมไม่เคยมาก่อนแต่ก็รู้ว่าต้องเกิดอะไรขึ้นต่อไป"ลุกขึ้นสิ "เธอสั่งอีก แล้วก็ถอดกางเกงของผม พี่สาวของผมผงะทันทีที่เห็น เธอเอื้อมมือมาจับแล้วรูด ผมรู้ว่าพี่สาวผมเคยโดนเย็ดจากแฟนมาแล้วแต่เพิ่งเลิกมาได้สองสามเดือน นี่คงทำให้เธอมีความต้องการ ดูเธอกล้ามากเลย เธอบอกว่าพี่มีอารมณ์เหลือเกิน"เลียให้พี่หน่อยสิกานต์" เธอว่า แล้วก็แยกเท้าออก "เลียแบบในหนัง"ผมรู้ทันทีแล้วก็ละเลงลิ้นใส่ เธอส่ายเอวใส่ผม"กานต์จ๋าช่วยพี่ด้วย พี่ถูกทิ้ง พี่ต้องการมาก" เธอว่าผมเลียให้เกือบห้านาทีพี่สาวผมก็ฉุดมือ เอาควยของผมจ่อที่หีของเธอ"ไม่เป็นไรหรือครับ" ผมถาม"ไม่หรอก" พี่สาวมองหน้าผม"เราเป็นพี่น้องกันนะ""ใครๆกทำแบบนี้ทั้งนั้น" เธอพูดแล้วก็ลุกขึ้นจูบปากผม เราแลกลิ้นกันนัวเลย คราวนี้เธอสั่งอะไรผมทำตามทุกอย่าง โดยไม่มีข้อแม้"เอาใส่เลยกานต์ พี่อยากมานานแล้ว"ผมไม่รีรอแล้วล่ะครับ มันอยากมาก น้ำแทบจะแตกให้ได้ ผมเยใส่ของพี่ คับแน่นมาก ของพี่ผมยังฟิต และอร่อยมาก ผมชักเข้าชัดออก เธอร้องซี๊ดปาก"พี่อ้อยครับ" ผมร้อง"พี่ผมเสียว""แตกข้างนอกนะกานต์" พี่สาวผมบอก ผมเร่งซอยก้นยิกๆ"กานต์ทนหน่อยนะ เดี๋ยวเสร็จพร้อมพี่"ผมพยักหน้า"ครับ"ผมซอยเร็วยิกๆ เธอร่อนส่ายอย่างไม่หยุด ไม่คิดว่าพี่สาวสวยๆของผมเธอจะเซ็กซ์จัดขนาดนี้ ผมทนไม่ไหวชักควยออกมา พี่สาวผวา เธอลุกขึ้นคว้าควยของผมมาชักให้ ปรากฏว่าน้ำเงี่ยนแตกพุ่งไปโดนหัวนม ผมร้องลั่น พี่สาวผมใช้มืออีกมือขยี้ตรงหี ไม่ถึงครึ่งนาทีก็ดินเร่า เรานอนจูบกันดูดดื่มยังกับผัวเมีย ผมกอดพี่สาวอย่างรักใคร่ แม้จะรู้สึกว่าผิด"น้ำไม่แตกข้างในก็ไม่เป็นไร" พี่อ้อยว่า "มันก็เหมือนพี่ใช้อะไรแหย่น่ะ"ผมพยักหน้าแล้วก็จูบพี่อีก"พี่คิดว่าเธอจะเป็นเกย์เสียอีกตอนที่เธออยู่กับเพื่อน" เธอว่า"ผมไม่เป็นหรอก""แล้วเพื่อเธอล่ะ""ไม่เป็นครับ" ผมตอบพี่สาวพยักหน้าคืนนั้นเรานอนด้วยกันสองหน แตกข้างนอกทั้งหมด ผมเจ็บลำควยมากเลย วันอื่นๆ เราก็นอนกันเกือบทุกวัน ผมไม่ต้องมาสเตอร์เบสเลย ส่วนพี่สาวผมก็ร่าเริงและสนุกกับเซ็กซ์มาก หนังกะเทยเย็ดหีnagare-ippon-boku-no-shiranai-kanojo-no-kao-ch3สวิง กิ้ ง ไม่ ต้อง โหลดดาราไทยเล่นหนังx.comหนังโป้ออนไล นิโกร เย็ดญี่ปุ่นคลิปลูกเขยเอาแม่ยาย  เรื่องก็มีอยู่ว่าในห้องของผมมี ผู้หญิงคนหนึ่งเธอชื่อว่า วี วีเป็นเด็กหน้ารักสวยแล้วก็อึ่มหน้าฟัดเป็นอย่างยิง ผมคิดที่จะฟันวีหลายครั้งแล้ววันนั้นก็มาถึง เมื่อวีจัดงานที่บ้านเช่า เด็กในห้องไปกันทุกคนเลยก็ว่าได้ พวกเรากินกันอย่างสนุก พอประมาณ ตี2 คนก็ทยอยกลับกันหมดเหลือผม หนึ่ง แล้วก็วี วีขอให้หนึ่งช่วยพาวีไปที่ห้องเพราะวีเดินไม่ไหวเพราะกินเข้าไปมาก แต่หนึ่งก็ไม่ไหวเหมือนกันเลยขอให้ผมเป็นคนพาวีไปที่ห้องผมก็ทำตามที่หนึ่งขอ ต้อนผมพยุงวีไปที่ห้อง ผมก็เอามือผมไปจับแถวสองเต้าของวีแต่วีก็ไม่สน ผมคิดในใจ วันนี้ผมต้องฟันวีให้ได้ผมพาวีไปถึงใน ห้องแล้วผมก็พาวีเข้าไปข้างในห้องแล้วผมก็เปิดประตูโดยที่ผมปิดไม่สนิทนัก แล้วก็ทนไม่ไหว ผมจับที่สองเต้าของวีบีบด้วยความกระสัน วีร้องว๊ายออกมา      "บอยจะทำอะไร วี"      ผมไม่ตอบ วีพยามดิ้นแต่ก็สู่แรงผมไม่ได้ผมจัดการลวงไปที่กางเกงในของวีแล้วก็ใช่นิ้วกลางดันเข้าไปในรอยแยกของวี       " ว๊าย ! บอยอย่าทำอย่างนั้นวีขอร้อง"      ผมก็ยังไม่สนใจแถมยังรุกวีหนักขึ้น จนวีร้องครางออกมาเบา ๆ ผมรู้ว่าวีมีอาการอยากแล้ว ผมก็จัดการถอดเสื่อวีออกจนไม่เหลือแม้แต่ชิ้นเดียว ผมดันวีให้ลงไปที่เตียง วีเอามือปิดของสงวนของวีไว้ แล้วก็ร้องว่าอย่าทำอย่างนี้เลย ผมก็ยังไม่สนใจเหมือเดิม ผมเดินไปที่เตียงแล้วก็จับมือวีออกจากกันแต่วีก็ยังเอาขาปิดไว้ผมเลยไปเล่นกับสองเต้าแทน ผมคลึงที่สองเต้าของวีอยู่พักหนึ่งวีก็ร้องออกมาฟังแล้วไม่เป็นภาษาเลย เมื่อผมได้ยินอย่างนั้นผมก็ยิ่งรุกหนักว่าเดิม ผมดูดที่เต้าของวีแล้วก็ตวัดอยู่อย่างนี้ทั้งสองเต้าจนวีทนไม่ได้      " บอย วีเสียวเหลือเกิน........อา........ซี๊ด "       แล้ววีก็เอามือออกพรอมทั้งอ่าขาออกด้วยผมเลยเปลี่ยนมาที่เนินสวาทของวี แล้วก็ดันลิ้นเข้าไปข้างใน ตวัดน้ำหล่อลื่อของวีออกมา วีก็ยิ่งร้องออกมาและดังมากกว่าเดิม      "บอย วีไม่ไหวแล้ว......อา...ออ..ออก..แล้ว...วีออกแล้ว"       น้ำรักของวีออกมาเต็มหน้าของผมแต่ผมก็ยังไม่หยุดที่จะเล่นกับเนินสวาทของวี จนผมทนไม่ไหว ผมถอดกางเกงของผมออก แล้วจับเจ้าตัวน้อย ของผมให้วีอมต้อนแรกวีก็ไม่ยอมทำผมก็อ้อนวอนให้วีลองทำดูจนเธอยอมทำ วีเลียที่หัวของผมอย่างช้าๆจากนั้นก็เอาเข้าปากแล้วก็รูดเข้ารูดออกจากช้า      " อา.....เก่งจังเลย...ไหนบอกว่าไม่เคยทำไง.......อา.ซี๊ด."       วีอมของผมอย่างไม่มีหยุดมือก็จับที่เต้าทั้งสองข้างไม่นานนั้นผมก็ทนไม่ไหว ปล่อยน้ำรักออกมาจนล้นปากของเธอ แล้วเราก็นอนหลับทั้งสองคนผมนอนไม่นานนักก็มีความรู้สึกว่ามีไครบ้างคนกำลัง เล่นกับเจ้าตัวน้อยของผมอยู่พอลืมตาขึ้นมาก็เห็นหนึ่งกำลังอมเจ้าตัวน้อย ของผมอยู่โดยไม่สนว่าผมตื่นขึ้นมา เธออยู่ไม่นานก็ขึ้นมาที่เตียง      " บอยช่วยหนึ่งด้วนสิหนึ่งยาก มาก"       ผมไม่รอรีรีบจับหนึ่งคุกเข่าลงแล้วยัดเจ้าตัวน้อยของผมเข้าไปโดยไม่สนว่าหนึ่งจะร้องว่าเบาๆหน่อยหนึ่งเจ็บผมซอยเข้าออกอย่างเร็ว ไม่นานนักหนึ่งก็ครางออกมา      " บอยเร็วๆหน่อยหนึ่งจะออกแล้ว......อา"       ผมก็เร่งตามีที่หนึ่งขอมา ผมกระแทกจนหนึ่งซุกหน้าลงกับเตียง ไม่นานนักหนึ่งก็ร้องออกมาดังลั่นห้องแล้วก็ล้มลง      "อา...บอยเก่งมากเลย...ซี๊ด...อา.หนึ่งมีความสุกมากเลย"       ผมจับหนึ่งนอนหงายแล้วเอาขาตั้งไวบนบ่าผมแล้วยัดเจ้าหนูผมเข้าไปอีกที่หนึ่งหลับตา พร้อมสายหน้าไปมาสองเต้าสายไปตามจังหวะการโยกของผม ไม่นานนักหนึ่งก็ร้องออกมาให้ผมทำแรงๆ ผมไม่ขัดคำสั่งทำตามที่หนึ่งขอมาหนึ่งทนไม่ไหนจนต้องบีบสองเต้าตัวเอง แล้วยังลามไปหาวีที่นอนไม่รู้สึกตัว แต่วีก็นอนดูอย่างไม่อาย ผมกับหนึ่งก็ทำอย่าง ไม่อายเหมือกันผมเล่นกับหนึ่งไม่นานวีก็เองมือไปบีบที่เต้าของหนึ่งทั้งสองเต้า หนึ่งก็ร้องออกมาดังกว่าเดิมอีก      " บอยหนึ่งไม่ไหวแล้วอา........หนึ่งจะออกแล้ว.อู๊ย.ซี๊ด"       ผมก็รีบเร่งเครื่องให้เร็วอีกไม่นานนักผมกับหนึ่งก็ถึงจุดสุดยอด      " อา..หนึ่งสบายจังเลย"       ผมนอนลงบนตัวหนึ่ง แล้ว วีก็จับผมนอนหงาย      "เล่นกับหนึ่งเสร็จแล้วใช่มั้ย งั้นหนึ่งขอต่อเลยนะอยากจะเล่นอีกนะหนุกดีมันดีด้วย"      แล้ววีก็มานั่ง คล่อมที่ตัวผมวีจับเจ้าหนูผมจ่อตรงร้อยแยกแล้วก็ดันก้นรับเอาเจ้าหนูผมเข้า ไปทันทีโดยที่มันยังไม่แข็งและวันนั้นเราทังสองคนก็เล่นกันทั้งวันจนเช้า แล้วก็ เล่นกันต่ออีกตั้งแต่ต้อนเช้าเลย ครับ                                 เอ่อเขียนผิดหนิ ตรงที่บอกว่า เล่นกับหนึ่งเสร็จแล้วใช่ไหม ต้องเป็นงั้น วีขอต่อ สิครับขอบใจมากครับนางแบบ น่าเอามาก       เรื่องเสียวน้ำเยิ้มน้องแนท เล่นหนังxรูป แม่บ้าน แก้ ผ้าโดจินแนวเปิดซิงh โดจิน บาปค่อยว่ากันทีหลังหนังโป๊ออนไลน์ขมขืนxxx18 xxx แอบ ถ่าย นักศึกษา xxx18 xxx xxx18 xxx

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21