ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดหีแม่  (อ่าน 282 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดหีแม่
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:38:32 AM »
เย็ดหีแม่ อ่านการ์ตูนโป๊ x เย็ดหีแม่ เย็ดหีแม่ wile wishers club เป็นชมรมขับสิบล้อที่ประกาศ ว่ามีหลายคน ควยใหญ่ เย็ดทน เย็ดเก่ง ต้องการแบบไหน กี่คนสั่ง ได้สถานที่เย็ดกัน ก็เป็นที่พักรถ ริมทาง ปั้มน้ำมัน ปูอ่านแล้วอยากโดนควยพวกคนขับสิบล้อดู เลยติดต่อไป เขาถามว่าต้องการกี่คน แบบไหนเมื่อไหร่ ปูบอกขอ 5-6 คน ไม่อ้วน ดำๆ ล่ำๆ ควยใหญ่ๆ แล้วก็เย็ดเก่งๆ หยาบๆ เถื่อนนิดๆๆ พวกเขานัดปูแถวลาดกระบังคะเพราะมาส่งของ แถวนั้นพอดีมากัน 6 คนแต่ละคนควยใหญ่เย็ดเก่ง เป็นกลุ่มที่เคยเย็ดหญิงเดี่ยวที่ติดต่อเข้ามาหลายครั้ง รับรองน้องต้องชอบ ลีลา ควย และน้ำควยพวกเขา จนต้องติดต่อพวกพี่มาเย็ดหีน้องอีกแน่ๆ เขาเรียกปูว่าน้องคะ พอได้ยินเขาคุย ปูก็เงี่ยน น้ำหีเยิ้มแล้ว ปูเลยตัดสินใจ ขับรถไปหาพวกเขากลัวก็กลัวแต่ความอยากมันมากกว่า ปูไปถึงประมาณสองทุ่ม เขาอยู่กันครบ 6 คน หน้าตาไม่หล่อหน้าตาบ้าน ๆ ตัวดำๆ ล่ำๆ ถูกใจมากคะ พวกเขาจอดรถไม่ห่างจากทางมากนัก บริเวณนั้นค่อนข้างเงียบ รอบๆ เป็นที่นาว่างๆ เหมาะกับการที่จะมีอะไรกัน พวกเขานุ่งกางเกงขาสั้น ถอดเสื้อ ดื่มเหล้ากันบนเสื่อ ข้าง ๆมีที่นอนปิคนิคพับอยู่ คิดในใจ วันนี้คงโดนเย็ดบนพื้นแน่ ๆ มาถึง พวกเขาก็ต้อนรับอย่างดี และส่งเหล้าให้ดื่ม ด่มหน่อยนะน้องจะได้ไม่เขิน แล้วจะได้สนุกกัน ปูดื่มไปหลายแก้ว จนรู้สึกมึน ๆและมีอารมณ์ น้องยังสาว และสวยกว่าที่พวกพี่คิดนะ ชอบแบบไหนก็บอกนะไม่ต้องอาย ยังไงวันนี้น้องต้องโดนพวกพี่เย็ด จนครบ 6 ดุ้นยิ่งฟังยิ่งมีอารมณ์ ตอนกำลังเย็ดปูชอบให้พวกพี่เรียกปูว่าเมีย ส่วนปูก็จะเรียกพวกพี่ว่าผัวพูดหยาบละกันปูชอบได้เลย พวกพี่ก็ชอบมันได้อารมณ์ดี ชมปูว่าเป็นผู้หญิงทั้งสวยทั้งเก่ง เก่งอย่างไรคะแกล้งถามอย่าง ดัดจริตคะตัวเล็กแค่นี้ ขอผู้ชายควยใหญ่มาเย็ดทีเดียว 6 คนร่านเอาหีมาให้พวกพี่ได้เย็ดถึงที่ ตั้ง 6 ควยเชียวนะ เยี่ยมจ้ะ วันนี้ พวกพี่ขอเย็ดให้สนุกควยนะจ้ะ วันนี้พี่คัดแต่คนควยใหญ่มาเย็ดหีน้องโดยเฉพาะ ร่านอย่างนี้ต้องเจอควยพวกพี่ ถึงจะหายอยากจริงมัยน้อง ปูตอบคะเอาควยออกมาโชว์ หน่อยพวกเรา พูดจบ ถอดกางเกงออก อู้ฮู้ปูกลืนน้ำลาย เห็นแล้วอยากดูดกิน ไม่อยากได้ไงคะ ควยแต่ละอัน ใหญ่ยาวพงกหัวหงึกๆๆ หัวถอกเลื่อมเป็นมัน เจ้าของจับรูดขึ้นลง ได้อารมณ์มากคะ น้องเห็นควยพวกพี่แล้ว หีน้องจะรับไหวไหมไหวซิคะผัวขา เมียชอบควยใหญ่ๆ จ้ะ แต่พี่ยังไม่เห็นหี นม ตูดน้องเลยว่าจะน่าเย็ดขนาดไหน ถอดออกนะจ้ะปูก้ค่อยถอด เสื้อก่อนจนเห็นนม พวกเขาบอกน่าดูดจ้ะ แล้วถอดกระโปงดึงกางเกงในออก หีน่าเย็ดจังปูอยู่ตรงกลางวง ก็เต้นส่าย เหมือนอโกโก้ ทนไม่ไหวแล้วขอดูดเลียหีเมียนะ ปูยืนอ้าขานิดๆ คนหน้า เลียหี คนหลังจูบก้น ปูสดุ้งด้วยความเสียว คนที่เหลือ ลุกขึ้น ลูบไล้ไปทุกส่วนของปู ๆคราง อูยๆเสียวจังผัวขา พวกเขาปูที่นอนปิคนิค ให้ปูนอนหงายแล้วยกเข่าตั้งขึ้นแล้วก้มหน้าจูบหีเลียหี เสียวหีจังผัวขาโอวๆๆๆ ที่เหลือก็ช่วยกันจับกันบีบ นม โอว ๆๆซีด ปูครวญญครางบิดตัวด้วยความเสียวสุดจะทน อีกสามคน เอาควยมามาถูแถวแก้มเหมือนสกิดให้อมควยให้ ปูกำลังเสียว จึงจับใส่ปากดูดควยที่หัวเยิ้มๆ เข้าปากทั้งสามควยอูยเสียวควยจังเลย ขอเย็ดหีก่อนนะเมียจ๋า ให้คนที่กำลังเลียออกแล้วแทรกตัวเข้าตรงหว่างขา จับปลายควย ถูล่องหีไปมาแล้วดันเข้าไป ปูร้อนวาบที่หีแน่นไปหมด ขนาดเคยโดนเย็ดมาแล้วยังแน่นเพราะควยพี่เขาใหญ่คะ เขากระเด้าดังพลับๆๆ ไม่มีโอกาสครางเลยเพราะมีควยผัดกันเข้าออกปากปูไม่หยุด เสียวหีก็เสียว อร่อยปากก็อร่อย ซีด คนแรกพุ่งน้ำควยออกมา ร้อนพ่าวในหี คนต่อมา จับปูนอนโก้งโค้งเข้าประกบจ่อควยตรงแล้วกระเด้าควยครางหีแน่นเย็ดมันควย คนหน้าก็คุกเข่ากระเด้าปาก ปากก็เย้ดมันวะโอวคนที่สองเสร็จคนที่สามก็เย็ดต่อในท่าเดิมนั่นแหละ กระเด้าควยปากก็คราง หีแม่งฟิตเย้ดมันควยฉิบหายกระเด้าลึกจนชนมดลูกปูตัวงอเลยอูยจะแตกแล้วกระเด้าหนักๆ 4 5 ที่ก็พุงน้ำควยเข้าหี พร้อมชักควยมาให้เลียทำความสอาดอูดซีดคนที่สี่เข้าเย็ดต่อ หีแม่งยังแน่นขนาดโดนไป 4 ควยแล้วอย่างนี้เย็ดมัน กระเด้าจนปูรู้สึกแสบล่องหี แต่ก็เสียวจนปูเสร็จไปสองสามรอบคะเสร็จคนที่ 5 เย็ดต่อ โดยมีคนที่ 6 เย็ดปาก พอคนที่ 5 เสร็จ คนที่ 6 นอนหงาย จับควยตั้งขึ้นให้ปูนั่งขย่ม ขย่มไปได้ซักพักหันเห็นพวกพี่ที่เสร็จไปแล้วควยกำลังแข็ง พวกเขามีอารมณ์อีกแล้ว ที่นี้จะเย็ดหี เย็ดตูด เลย วันนั้นปูโดนเย็ดหี เย็ดตูดเย็ดปากจนหี ตูดระบมไปหลายวัน แต่ไม่เข็ดนะคะ บอกให้เขาพาพวกมาอีก ได้เย็ดเมื่อไหร่จะเล่าให้ฟังอีกนะคะ คลิปโป้ดูดนมออนไลน์tora-tora platinum vol.48 – anri suzukiรูปหีโดนเย็ดจนแตกในหีโหนกนูนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเล่าเรื่องเสียวลูกสาวคนสวยกับพ่อสุดยอดคลิปแอบถ่ายสวัสดีค่ะ...จากที่เมียวเคยเล่าให้เพื่อนๆ ตอนนอกสถานที่และในออฟฟิดไปแล้ว วันนี้เมียวจะมาเล่าตอนที่เมียวกับแฟนไปเอากันในหมู่บ้านจัดสรรค่ะ ก้อคือ วันนั้นเมียวกะแฟนก้อไปเดินห้างกันค่ะแล้วแฟนก้ออยากให้เมียวตื่นเต้นซะ หน่อย ก็เลยให้เมียวไปนั่งกินไอติมด้วยกัน วันนั้นก็แต่งตัวเป็นเสื้อสายเดี่ยวแต่มีเสื้อคลุมไหล่และใส่กระโปรงยีน ช่วงนั่งกินไอติม แฟนเมียวก็บอกให้เมียวนั่งอ้าขาบ้าง , ยกขาบ้าง หมุนขาไปซ้ายบ้างขวาบ้าง สักพักแฟนก็บอกว่าให้เมียวหันออกไปด้านกระจกด้านนอก แล้วแฟนก็เดินออกไปดูด้านนอกร้านไอติม แฟนก็โทรเข้ามาคุนเซ็กซ์โฟนกะเมียวเมีย วก็เริ่มแฉะล่ะค่ะ แฟนก็บอกว่า "เมียวนั่งอ้าเฉียงๆหน่อยซิ พี่เห็นผู้ชายโต๊ะข้างๆมองไปทางเมียวอยู่นะ" เมียวก็ตื่นเต้นซิคะ คอยยกขาสลับซ้ายบ้างขวาบ้าง อ้าขาบิดๆบ้าง และก็แกล้งคุยโทรศัพท์กะแฟนไปเรื่อยๆ "พี่คะเมียวเริ่มแฉะเยิ้มหน้าขาแล้วคะ อยากจังเลย "  แฟนก็บอกว่า " อ้าขากว้างๆซิพี่จะลงลิ้นให้นะ " "ค่ะ "เมียวก็อ้าขาตาม "โอ้ยเงี่ยนจัง เลยค่ะพี่เมียวอยากโดนลงลิ้นจริงๆแล้วค่ะ" เมียวก็คุยกะแฟน ขาก็อ้าๆหุบๆไปด้วย เมียวสังเกตุเห็นผู้ชายโต๊ะข้างๆมองแล้วก็ยิ่งเงี่ยนค่ะ แฟนบอกว่า เมียวจ๋าไปหาที่เอากันเถอะ เมียวก็ว่างั้นแหละแล้วก็ลุกไปจ่ายตังแล้วก็ รีบเดินไปที่รถ พอขึ้นรถได้แฟนก็ล้วงทันทีเลย อู้หู้ แฉะเยิ้มร่องเลยนะ ก็มันเงี่ยนมากนี่คะ ตอนนั่งในร้านเมียวอยากถอดเสื้อและนั่งอ้าให้เลีย แต่ก็คิดเล่นๆนะคะไม่กล้าทำจริงหรอกสักพักแฟนก็ขับรถถึงหมู่บ้านจัดสรร ที่กำลังสร้างอยู่ ก็เลี้ยวเข้าไป ผ่านป้อมรปภ แฟนก็แลกบัตร เมียวก็เลยแอบดึงกระโปรงขึ้น (กะจะโชว์) ผ่านป้อมแฟนก็เลี้ยวไปบ้านที่สร้างเสร็จแล้วแต่ยังเปิดอยู่ ก็จอดรถแล้วทำเหมือนว่าจะไปดูบ้านด้วยกัน พอขึ้นไปชั้น 2 บุ๊บ ก็ดูทำเลแล้วปลอดโปร่ง ที่นี้แฟนก็เริ่มมาบดปากเมียวก่อนเลย มือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรง เมียวก็สู้ค่ะรูดซิปกางเกงแฟน งัดเอาท่อนเอ็นที่แข็งรออยู่แล้วมารูดเล่นสักพัก เมียวก็นั่งลงใช้ปากรูดของแฟน มือก็ไล้ไปที่พวงสวรรค์ของแฟนด้วย แฟนร้องครางแข่งกับเสียงก่อสร้างด้านนอกเลยอูยเสียวมากเลยเมียว เรามาเอากันเถอะ เมียวก็ลุกขึ้น ท่าแรกก็โก้งโค้งมือจับกับราวบันได แฟนก็สอดจากด้านหลัง โยกไม่กี่ทีเท่านั้น เมียวก็เกร็งตัวกระตุกเสร็จไปอย่างรวดเร็ว ก็มันอยากตั้งแต่แรกแล้ว พอเมียวตัวกระตุกแฟนก็ยังไม่หยุดค่ะ ที่นี้ก็เอามือหนึ่งบี้เม็ดอีกมือหนุ้งอ้อมมาบี้หัวนมแล้วเอวก็ยังซอยอยู่ เสียวอีกหละคะ ที่รักเงี่ยนมากค่ะ เงี่ยนก็ร้องดังๆซิ แฟนบอกอ๊า เงี่ยนมากค่ะ จะมาอีกแล้วค่ะ ทั้งน้ำเหงื่อน้ำรักก็เยิ้มหน้าขาไปหมดเลย เมียวจะแตกแล้วค่ะ พอเมียวบอกจะแตกแฟนก็หยุดเลย  ซี๊ดหยุดทำไมหล่ะเงี่ยนนะคะ แฟนจับเมียวเปลี่ยนท่า"ท่านี้เมียวชอบไง" แฟนจับเมียวยกขาหนึ่งข้างเหยียบบนราวบันไดและหันหน้าเข้าหาแฟน แฟนก็ค่อยๆเอาแท่งเอ็นถูไปถูมาให้โดนเม็ดบ้าง แหย่เข้าร่องบ้าง "เอาเถอะค่ะ เมียวอยากมากแล้ว"แฟนก็แทงพรวดเดียวมิดลำเลยค่ะ ซี๊ดเสียวแล้วเข้าลึกสุดๆเลย ที่นี่ตัวก็แนบกัน ปากก็แนบกัน ช่วงล่างก็แนบกัน แฟนก็ซอยเข้าซอยออก สุดยอดเลยคะที่รัก มองไปที่หน้าต่างก็เห็นคนงานก่อสร้างด้วย อูยเสียวจังเลยค่ะ เมียวเกร็งและตอดกระตุกตลอด ที่รักคะน้ำจะแตกแล้วค่ะ ปล่อยมาเลยจ๊ะ ขมิบแรงๆเลย จะได้แตกสุดๆ อ๊า.. ซี๊ด... เมียวเงี่ยนเสียวซ่านมากๆเลย จะแตกแล้วค่ะโอย มา ..... แล้วค่ะ  ตัวกระตุกหลายครั้งเลย น้ำแตกแล้วเข่าอ่อนเลยค่ะ ไว้วันหน้าไปที่ไหนแล้วจะเล่าให้ฟังนะคะแอบถ่ายน้องติ๊กเอากันอ่นเรื่องเสียวแนวครอบครัวแอบ ถ่าย สาว นั่ง ฉี่คลิปหลุดมือถือทางบ้านหนังเอ็กซ์ไทยฟรีเรื่องลักหลับน้องเย็ดหีแม่ หนังโป๊ตา หลานเอเชีย เย็ดหีแม่ เย็ดหีแม่

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21