ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปหนังเอ็กฟรี  (อ่าน 201 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิปหนังเอ็กฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:41:20 AM »
คลิปหนังเอ็กฟรี เล่าประสบการณ์แอบเยสเลขา คลิปหนังเอ็กฟรี คลิปหนังเอ็กฟรีเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมจินตนาการขึ้นเองไม่เกี่ยวข้องกับบุคคลใดทั้งสิ้น ถ้าไปตรงกับชีวิตใครก็ขอโทษด้วยแล้วกัน เริ่มเลยดีกว่า(แก้ไขใหม่)ครอบครัวของผมเป็นครอบครัวที่ไม่ใหญ่โตอะไรที่บ้านผมอยู่แถวมีนบุรี พ่อผมทำงานเป็นครูสอนหนังสืออยู่ที่ รร.ประถมใกล้บ้าน ส่วนแม่เป็นพนักงานบริษัทเอกชน พ่อผมอายุ 45 ปี ส่วนแม่ 38 ปี ผมอายุ 20 ปีแล้ว(คงสงสัยใช่ไหมว่าทำไมอายุผมกับพ่อแม่ไม่ห่างกันเลยก็เพราะว่าพ่อแม่ของท่านจับให้ท่านแต่งงานตั้งแต่อายุยังน้อยๆอยู่ ตอนแม่แต่งงานอายุแค่ 17 ปีเอง แต่งได้ไม่ถึง 3 เดือนก็ท้องผมเลย) แม่ผมเป็นคนรูปร่างเล็ก สูงแค่ 159 เอง หนักประมาณ 45 มั้ง(ถ้าจำไม่ผิด)แม่เป็นคนผิวขาวมากรูปร่างอวบอั่น มากเวลาออกนอกบ้านแม่จะแต่งตัวมิดชิดมาก คนอื่นไม่ค่อยได้เห็นผิวพรรณของแม่นัก แม่จะใส่ชุดพนักงานแต่ใส่กระโปรงยาว ส่วนตอนอยู่บ้านแม่จะใส่เสื้อยืด กับกางเกงผ้า ทำให้เห็นรูปร่างแม่แบบวับๆแวมๆ อยู่บ่อยๆ ซึ่งผมจะต้องแอบมองทุกครั้งที่มีโอกาส แต่สำหรับผมเป็นคนจะเรียกว่าโรคจิตก็ได้นะชอบแอบดูเป็นชีวิตจิตใจผู้หญิงคนแรกก็แม่ผมเองตอนแรกผมไม่ได้ตั้งใจจะแอบดุแม่หรอก ก็ไอ้พวกเพื่อนผมที่ ม.อะดิ มันดันคุยกันเรื่องเย็ดแฟนมันอยู่แล้วผมมันยังไม่มีแฟนเลย (ไม่ใช่ว่าน้าตาไม่ดีนะ แต่ที่บ้านจะเคร่งครัดเรื่องนี้มาก แม่พูดกรอกหูผมอยู่ทุกวัน)จึงทำให้ผมอยากรู้มากว่าเวลาเย็ดผู้หญิงแล้วมันแค่ไหน แต่ก่อนอื่นผมต้องหาผู้หญิงที่ผมจะแอบดุให้ได้ แล้วหน้าของแม่ก็ แวบมาในสมอง ทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาโดยทันที่ ผมจึงรีบกลับบ้านเลยเพราะว่าผมต้องไปเตรียมที่แอบดู ตอนนี้ บ่ายโมงกว่าเอง พ่อแม่ยังไม่มีใครกลับมาหรอก พอถึงบ้านแล้วผมเริ่มสังเกตุบ้านของตัวเองว่ามีช่องที่จะแอบดูแม่อาบน้ำที่ไหนได้บ้าง ผมเดินจนหมดแรงก็ไม่มีสักกะรู บ้านผมเป็นปูนหมดเลยพอเห็นว่าไม่มีที่จริงๆจึงเข้าห้องนอนกะว่านอนสักงีบ แต่แล้วสายตาผมก็มากขึ้นไปบน เพดาน โธ่เอ๋ย! กูนี่มันโง่จริงๆ ผมบ่นกับตัวเอง ก็ในเมื่อบนฝ้าเพดานมันทะลุได้ทุกห้องอยู่แล้ว มันเป็น ฝ้า แบบ T-BAR คิดได้ผมจึงหาบันไดมาแล้วลองปีนขึ้นไป พอเปิดฝ้าได้เท่านั้น ผมแทบไม่อยากขึ้นเลย ให้ตายเถอะทั้งหยากไย่มั้งแมงมุมและที่สำคัญมันมืดมากแต่ความเงี่ยนที่จะแอบดูแม่ตัวเองตอนที่ไม่มีเสื้อผ้าปิดร่างกายจะเป็นอยากไรทำให้ต้องลงมาเอาไม้กวาดติดมือขึ้นไปด้วย พอจัดการกับหยากไย่แล้วก็เริ่มปฏิบัติกามต่อ ผมค่อยๆคลานไปที่ห้องน้ำที่ตั้งอยู่ในห้องนอนของพ่อแม่ แล้วค่อยๆแง้มฝ้าขึ้นเล็กน้อยล้วลองมองดูภายใน โอพระเจ้า !มันมองเห็นทั่วทั้งห้องเลยแล้วผมจึงหันมาจัดการกับห้องนอน พ่อกับแม่ต่อโดยเลือกมุมที่สามารถเห็นได้ทั้งห้อง ห้องนอนแม่น่าอยู่มากเลยเตียงคงนุ่มมากแน่ๆ ตอนเย้ดกับพ่อจะร้องยังไงบ้าง ตอนนี้จิตใจผมเริ่มคิดจนควยแข็งแล้วจึงรีบลงมาห้องของตัวเอง ชักว่าวโดยจินตนาการถึง รูปร่างของแม่ตอนที่ค่อยปลดชุดคลุมออก ผิวที่ขาวของแม่ น่าอกคู่งามนั้นจะสวยงามแค่ไหนนะ อ้า.....ซีด .......สุดเสียงซีดน้ำเงี่ยนจากควยของผมก็พุ่งออกมาต็มมือเลย พอความเงี่ยนหายไปก็เริ่มวางแผนต่อ ผมจึงโทรหาแม่ แม่ครับว่านี้หนึ่งกลับบ้านดึกหน่อยนะครับ ต้องช่วยเพื่อนทำรายงานแม่ตอบว่า อย่ากลับดึกมากนะลูก....และห้ามกินเหล้านะมันไม่ดีต่อร่างกาย ผมจึงรับคำแม่ก็วางหู สักพักผมจึงลงมาเก็บรองเท้าของผมมาไว้ในห้อง กันแม่สงสัย แล้วล็อคห้องรอแค่เวลาแม่กลับจากทำงานเอี๊ยดดดดด.............ผมสะด้งตื่นขึ้นมาเพระเสียงเบรคของรถยนต์ ผมจึงชะโงกหน้าจากหน้าต่างห้องผมไปดูอ้าวนั้นมันรถแม่กูนี่หว่า และเบรคทำไมว่ะ ผมบ่น ซักพักจึงรู้ว่าที่แม่เบรกรถเพราะมีลูกแมววิ่งตัดหน้ารถ ทำให้ผมแทบจะไปกราบขอบคุณมันเลย เพราะถ้าไม่ได้มันผมคงหลับเป็นตายเลยหล่ะ ว่าแล้วรีบลุกจากที่นอนเพื่อจะไปประจำที่ๆเตรียมไว้แล้วพอประจำที่เรียบร้อยแล้วรอสักพักก็ได้ยินเสียงแม่ไขกุญแจห้องเข้ามา ตอนนี้ผมตื่นเต้นมากเลย วันนี้แม่แต่งตัวเหมือนทุกวัน แต่ผมดูแล้ว มันนี้ทำไมมันได้อารมณ์จังว่ะ พอแม่เข้าห้องได้วางกระเป๋าสะพายเสร็จแล้วแม่ก็เริ่มที่จะแกะยางมัดผมออก พอแกะเสร็จแล้ว ผมถึงกับอึ้งเลย เพราะผมของแม่หลุดเป็นอิสระก็สยายเลย แม่เป็นคนที่ ผมยาวแล้วดัดผม ทำให้ดูเซ็กซี่มาก เห็นแค่นี้ผมน้ำแทบแตกแล้ว ผมจึงกลั้นใจดูต่อไป แล้วแม่ก็ค่อยถอดเสื้อสูทพนักงานออกทำให้เห็นเสื้อซับในที่คลุมเสื้อในลายลูกไม้สีดำที่ตัดกับสีผิวของแม่ มันทำให้ผมต้องกลืนน้ำลายลงคออยากลำบาก ผมเหลือบตาลงมาข้างล่างมันยังมีกระโปรงยาวอีกหนึ่งตัว แล้วแม่ก็ถอดเสื้อซับในออกทำให้เห็นนมที่ มันดันกันอยู่ภายใต้เนื้อในตัวเล็กคู่นั้น มันขาวและใหญ่มาก ผมเริ่มสาวควยตามไปเรื่อยๆใจผมมันหวิวๆมากเลยจะเสร็จให้ได้ผมต้องกลั้นใจดูแม่ต่อไปผมนึกว่าแม่จะแก้ผ้าหมดเลย แต่แล้วก็เหมือนฟ้ากลั่นแกล้งแม่คว้าผ้าเช็ดตัวมากระโจมอกแล้ว เดินเข้ามาที่ห้องน้ำ ผมเลยต้องค่อยเคลื่อนกายตามมายังห้องน้ำ พอผมมองตามรูฝ้าที่แอบแง้มไว้ ก็เห็นแม่กำลังนั่งฉี่เสียงดัง พอฉี่เสร็จแม่ก็เปิดประตูออกไป อะไรว่ะยังไม่ได้ดูก็ไปอีกแล้ว ได้ยินเสียงเปิดประตูห้องนอนอีกครั้งผมจึงรีบ กลับไปประจำรูเดิม ผมมองลงเห็นภายในห้องได้อย่างทั่วถึงและชัดเจนเตียงนอนของแม่ตั้งอยู่กลางห้อง หัวเตียงอยู่ชิดผนังหันปลายเตียงมาทางรูฝ้าเพดานที่ผมกำลังนอนดูอยู่แม่อยู่ในชุดผ้าเช็ดตัว แม่กำลังนั่งพิงพนักหัวเตียงอ่านหนังสือ มาอ่านอะไรตอนนี้ว่ะผมนอนดูจนชักเมื่อยเกือบจะละสายตาอยู่แล้ว แต่ก็ไม่เร็วเกินกว่าที่จะเห็นบางสิ่งบางอย่างที่ดูผิดปกติผมเห็นแม่ถือหนังสือมือเดียว อีกมือลูบคลำอยู่บริเวณหน้าอก ถึงขณะนั้นผมก็ยังไม่ได้คิดว่ากริยาของแม่จะมีที่มาจากหนังสือนั้น แต่ผมก็ใจไม่ค่อยดีนักเมื่อเห็นแม่เลื่อนมือลงไปลูบตรงเป้ากางเกง ลูบขึ้นลูบลงช้าๆผมชักหายใจขัดๆ ยังไม่ทันได้รู้ว่าแม่บังเอิญคันอะไรที่ตรงนั้นหรือเปล่าเจ้าท่อนเอ็นของผมก็ดันแข็งโด่ขึ้นมาแล้วเพียงแค่อึดใจก็รู้ว่าท่อนเอ็นของผมมันคิดถูก แม่เลื่อนตัวลงนอนตะแคงวางหนังสือแบไว้ข้างตัวมือหนึ่งล้วงผ้าเช็ดตัวเข้าไปจับนม บีบ อีกมือก็สอดผ่านขอบกระโปรงเข้าไปตาแม่จ้องรูปโป๊ที่วางแบแผ่หราอยู่ข้างกายแล้วแม่ก็ทำมือยุกยิกอยู่ข้างใน แม่อ่านหนังสือโป๊ด้วยหรอนี่ผมไม่เคยมีความคิดว่าแม่กับเรื่องเซ็กจะมีอะไรเกี่ยวข้องกันแม้แต่นิดเดียวตลอดเวลาที่ผ่านมาผมก็เลยเห็นว่าแม่เป็นเสมือนแม่ผู้เคร่งศาสนา เป็นผู้ปราศจากมลทินผู้ปราศจากตัณหากามารมณ์ทั้งปวง มีจิตที่เป็นตบะล่องลอยอยู่เหนือโลกีย์วิสัยใดๆแต่ขณะนี้ม่านลวงตาที่ผมคิดไว้ตลอดมันหายไปแล้ว มุมมองของชีวิตผมเปลี่ยนขั้วกลับข้างกันอย่างกะทันหันแม่ของผมยังมีชีวิตจิตใจที่มีความต้องการในทางเพศเหมือนปุถุชนทั่วไป ที่ผ่านมาแม่อาจจะข่มมันไว้ด้วยมาดที่ดูเคร่งขรึม ผมได้เห็นความเป็นจริงด้วยตัวเองแล้ว ผมกำลังมองแม่ด้วยโลกทัศน์ใหม่ด้วยความปราถนาที่ไม่เคยแม้แต่จะคิดฝันมาก่อน ผมเห็นแม่ยังสาวยังสวย เนื้อหนังยังอวบอั๋นเต่งตึงยังมีความรู้สึกในกาม ผมไม่กล้าคิดแต่อวัยวะเพศที่กำลังแข็งอยู่ในกำมือผมเองก็ดูจะเป็นคำตอบอยู่ในตัวถึงจะไม่ได้ยินเสียงแต่กิริยาที่แม่ทำปากจู๋อยู่ผมก็รู้ว่าแม่กำลังสูดปากซี้ดๆด้วยความเสียว มือข้างที่จับนมอยู่ก็บีบเค้นอย่างหนักหน่วง แล้วพลิกตัวนอนหงายแอ่นก้นลอยขึ้นมาพร้อมกับเร่งมือขยุ๊กขยิกในฏระโปรงเร็วขึ้นแม่เด้งก้นสู้กับนิ้วตัวเองจนชายผ้าเช็ดตัวร่นขึ้นไปเห็นนมขาวผ่อง แม่ถอดเสื้อในตอนในไม่ทันสังเกตนมของแม่ขาวเต่งตึงไม่หย่อนยาน แต่ขณะนี้กำลังถูกย่ำยีจนปลิ้นไปปลิ้นมาอยู่ในมือของแม่เองเป็นครั้งแรกที่ได้เห็นแม่โป๊ขนาดนี้ เมื่อแม่ล้วงมือเข้าในกระโปรงแต่ไม่ถนัดแม่ก็เลยรูดกระโปรงลงอีกจนกระทั่งติดตรงหัวเข่าแต่ก็พอทำให้แม่ เอามือลูบที่เนินสวาทได้สะดวก โคกสวรรค์ของแม่พองอูมนูนอยู่ในกางเกงในลูกไม้ตัวเล็กๆสีดำ ใยผ้าเบาบางจนเห็นเส้นโลมาหยิกหยอยดำเป็นแนว ผมก็ยิ่งตาถลนเมื่อแม่เริ่มลูบปลายนิ้วกลางขึ้นลงที่กลางเนิน ผมพิจารณาดูเนื้อผ้าบริเวณนั้นมีสีเข้มกว่าส่วนอื่น ยิ่งแม่กดปลายนิ้วลงสีนั้นแผ่ขยายกว้างขึ้น ใช่แล้วมันเยิ้มมันกำลังเปียกแฉะเพราะน้ำกระสันต์ที่หลั่งออกมาจากภายในลำ แม่ดึงผ้าเช็ดตัวร้อนรนแค่พริบตา เต้าเต่งทั้งสองข้างยังอวบตึงผิวขาวอมชมพูลานตาแม่ห่อริมฝีปากสูดเหมือนกินของเผ็ด หลุบเปลือกตาปรือ ปลายนิ้วกลางกับนิ้วชี้บี้หัวนมเม็ดเล็กๆสีแดงระเรื่อไปพร้อมกันทั้งสองข้างอุ้งมือก็คลึงเคล้าบัวงาม วนซ้าย ขวาไปด้วย ทุกทีเคยเห็นแต่แว๊บๆแล้วผมก็อาศัยจินตนาการตาม แต่คราวนี้ได้เห็นชัดๆ จนน้ำกามของผมทะลักออกมาเลอะมือแล้วท่อนลำก็ยังแข็งสมองยังสั่งการให้มือถอกต่อไม่ยอมหยุดขณะที่แม่ก็เลื่อนมือลงมาที่เนินสวาท แม่แหวกขอบขากางเกงในชิดหลบไปด้านข้าง สองแคมนูนปลิ้นออกมาเส้นหมอยสีดำหรอมแหรมหงิกงออยู่บนกลีบเนื้อหนานูนสีน้ำตาลอ่อนที่เบียดตัวกันชิดเหมือนกลีบส้มที่ปอกเปลือกไว้ยังไม่ได้ดึงใยออก แม่กัดฟันจุ่มปลายนิ้วลงไปผมใจหายวาบเมื่อสองกลีบแยกออกตรงกลางนิ้วกลางของแม่เหมือนโดนดูดเข้าไปช้าๆจนถึงโคนนิ้วแม่ต้องใช้นิ้วคว้านรูสวาทอยูพักถึงได้ยอมปล่อยเป็นอิสระ แม่ลากปลายนิ้วขึ้นมาตามร่องน้ำรักอาบลำนิ้วเป็นประกาย แม่สูดปากซี้ดขณะปลายนิ้วสะกิดเกาที่กลางร่องเหมือนนิ้วเรียวยาวดั่งลำเทียนกำลังตัดสินใจจะลงไปในรูสวรรค์อีกครั้งก็ยังหวาดแสยง คงกลัวถูกดูดรัดจนหลงในรูสวาทอันลึกล้ำหาทางออกไม่ได้แต่ในที่สุดปลายนิ้วก็พลาด นิ้วกลางเกิดลื่นไถลจมหายในร่องหลืบจนสุดโคนแต่ก็พรวดพราดทะยานหลุดออกมาได้อีกครั้งอย่างรวดเร็ว ดูเหมือนนิ้วเรียวงามเลิกกลัวอีกต่อไปแล้ว ปลายนิ้วดิ่งดำมุดผุดดำว่ายในร่องสวาทอย่างหฤหรรษ์ บางครั้งงอตัวเหมือนจะเกี่ยวอะไรบางอย่างขึ้นมาแล้วหลุดบางครั้งก็สวนสนามแทรกแหวกสองกลีบไปมาก่อนจะไถถากลากปลายผ่านเม็ดแตดลงสรงสนานในห้วงน้ำอมฤตอย่างคึกคะนอง เสียงสูดปากซี้ดสซ้าดแว่วแผ่วออกมาเบาๆ เท้าของแม่เหยียดเกร็งปลายนิ้วหงิกงอเกร็งแล้วหงิก ฉับพลันกลับงอเข่าแอ่นก้นลอยขึ้นมาแม่กำลังลำเอียงเข้าข้างโคกสวาทอย่างเห็นได้ชัดแม่ร่อนสะโพกเห็นโคกนูนไล่งับปลายนิ้วตัวเองอย่างทุรนทุราย นิ้วกลางก็เล่นเชิงชักนิ้วขึ้นสูงแกมยั่วเย้าด้วยการสะกิดปลายติ่งกระสัน แม่สะดุ้งเฮือกครางโอยเด้งก้นขึ้นอย่างแรง นิ้วกลางหายวับไปกับตา โคนนิ้วกลางกระดิกสั่นระรัวกำลังดิ้นหนีหรือกำลังคว้านในโพรงสวาทเพื่อเอาตัวรอดแต่ไม่ทันแล้วขาที่ขาวอวบหุบเข้าหากัน ก้นขาวกลมลอยจนโคกนูนเด่น สองแคมอวบอิ่มหนีบลำนิ้วแน่นสีหน้าของแม่บูดเบี้ยวมือข้างที่จับนมกำขยำจนนมแทบแหลกลำตัวเกร็งแอ่นขึ้น นิ้วกลางทำท่าจะหลุดหนีแต่ร่างอวบอัดในท่าสะพานโค้งนั้นเด้งเฮือกโคกแอ่นกระตุกตามงับแล้วสะบัดคู่ต่อกรที่มองไม่เห็น ให้มันหมดแรงมิให้ดิ้นหลุดจากกายอีก แล้วแม่ค่อยๆตะแคงล้มลำตัวกระตุกเป็นระยะ สะพานโค้งค่อยๆพังทลายท้ายสุดก็พลิกคว่ำตัวทับมือข้างที่แยงในรูสวาทไว้ นิ้วลำเทียนที่หมดทางหนีโดนปากรูสวาทตอดขมิบถี่ระรัวน้ำรักของผมก็พุ่งแล้วพุ่งอีกอีกจนหน้ามืด ตาก็จ้องดูแต่ร่องสวาทที่หนีบแน่นสลับกับใบหน้าของแม่ที่หันตะแคงมาให้เห็น ใบหน้าที่เหยเกกระตุกเฮือกๆแล้วค่อยเว้นช่วงห่างนานขึ้น ผมนอนตลึงมองอยู่นาน มองใบหน้าแสนสวยของแม่กำลังหลับตาพริ้มเม็ดเหงื่อเกาะที่ปลายจมูกแก้มแดงริมฝีปากจิ้มลิ้มเผยอนิดๆระบายด้วยรอยยิ้มอย่างเป็นสุข เวลาหยุดนิ่งให้ผมนอนกำควยแข็งโด่อย่างนั้น จนกระทั่งแม่พลิกตัวขึ้นนั่งห้อยขาลงข้างเตียงส่วนผมหลับตาลงด้วยความรัญจวนใจ จนกระทั่งได้ยินเสียงเสียงแม่อาบน้ำ ผมก็จึงรีบกลับลงมานับแต่นั้นมาพฤติกรรมของผมก็เปลี่ยนไปโดยแม่ไม่รู้ตัว ผมชอบแอบมองตอนแม่เผลอด้วยความรู้สึกที่ปราถนาอันลามก ภาพที่แม่แอ่นโคกสวรรค์ลอยร่อนอย่างถึงอกถึงใจยังยังติดตาชัดเจน จนสุดท้ายสำนึกฝ่ายชั่วมันบอกผมให้หาทางเอาแม่มาทำเมียให้ได้ผมแต่งเรื่องนี้เป็นเรื่องแรก หวังว่าถ้าไม่มีคำชมก็อย่าด่าแล้วกันนะครับ แล้วผมจะแต่งต่อตอนที่ผมวางแผนจนได้มีอะไรกับแม่มาเล่าให้อ่านต่อขอขอบคุณท่านผู้แต่งทั้งหลายที่ข้าพเจ้าได้อาศัยเค้าโครงเรื่องในการแต่งเรื่องเรื่องนี้ผมแก้ไขเรื่องที่โดนแบนแล้วกลับมาแต่งและแก้ไขใหม่ ตอนนี้กำลังคิดพล็อตเรื่องตอนต่อไปอยู่ครับถ้าแต่งเสร็จแล้วจะรีบนำมาให้อ่านกัน ขอบคุณ....คร้าบบบบบบบบแอบ ถ่าย หี สาว ท้องหนังโป้คนกับม้าsex  xxหนัง โป้ หญิง หญิงเลสเบี้ยนไทยๆคลิปโป๊ออนไลน์เลียดูหนังxเต็มแผ่น ออนไลน์หนังxเย็ดแม่บ้านรุ่นใหญ่จุ๊บ กับจิ๊บเป็นพี่น้องกัน จุ๊บเรียน ปวช.ปี 3 จิ๊บปี 2 พ่อแม่ทั้งคู่แยกกันอยู่ ต่างฝ่ายก็มีใหม่ลูกสาว 2 คนอยู่บ้านเดิม แต่กั้นส่วนหนึ่งให้น้าสาวอยู่กับครอบครัว เด็กทั้ง 2 คนมีอิสระมาก มีคนชวนเที่ยวกลางคืนทุกวัน ยิ่งวันพุธ บาง pub ผู้หญิงจะเข้าฟรี ดริงค์ฟรีแค่มีผู้ชายพาเข้า ผมเองก็ชอบจิ๊บ เธอขาว หุ่นอวบ ยิ้มเก่ง จิ๊บเองก็เข้าออกบ้านผมประจำ ปลายเดือนเงินหมด เธอมักมาหาข้าวทานตอนดึกๆ บางครั้งจุ๊บก็มาด้วย เด็ก 2 คนคุยเรื่องเอากันแบบปกติมาก เพราะจิ๊บขาวอวบ แต่จุ๊บหน้าตาดี คล้ำนิดนึง ค่นข้างอ้วนวันนั้น ตอนบ่ายวันพุธ ผมแวะไปหาจิ๊บ ทั้งคู่ยังอยู่ชุดนอน เห็นภายนอก นมจิ๊บเล็กกว่าแต่ตั้งมากกว่าจุ๊บ ผมซื้อหมูปิ้งไปฝาก จิ๊บดีใจใหญ่ หยิบกางเกงในของจุ๊บมาให้ดู บอกว่าเนี่ยมันเดินก็จะหลุดแระ แต่มันชอบใส่ เพราะถอดง่ายดี แล้วก็หัวเราะกัน จิ๊บบอกซ้ำว่าเวลานั่งจุ๊บมันต้องหนีบขา ถ้าหวอออกขนก็โผล่ด้วย จุ๊บร้อง..อีบ้า.. เสียหมด ผมน่ะนึกไปถึงไหนต่อไหนแล้วคืนนั้นก็ตามเคย ทั้งคู่กลับมาเกือบตี 4 แต่ไม่อยากเข้าบ้าน เพราะลูกสาวของน้ายังไม่กลับ น้ายังนั่งคอยอยู่ ทั้งคู่เลยแวะมาบ้านผม พอมาถึงก็บ่นง่วงนอน กลิ่นแอลกอฮอร์ลอยมาชัดเจน จิ๊บบอกว่าขอนอนก่อนนะ เดี๋ยวตื่นค่อยอาบน้ำ เป็นครั้งแรกที่ทั้งคู่มานอน ผมคิดว่าเค้ามากัน 2 คน เลยคงลองนอนดู พอเข้าห้องนอนผมเปิดแอร์ให้ ทั้งคู่ หัวถึงหมอนก็หลับจิ๊บนอนตะแคงแต่จุ๊บนอนเกือบคว่ำทั้ง 2 คน นุ่งกระโปรงสั้น ผมเห็นเป้ากางเกงในจิ๊บสีขาวเพราะจิ๊บงอขา แต่ของจุ๊บดูเลือนลางไม่ชัด ผมรีบหาไฟฉาย ยังไงก็ต้องดูจุ๊บก่อนละ เพราะผมหาโอกาสดูจิ๊บง่ายกว่า พอไฟฉายส่องเข้าไปทางก้น ผมก็เห็นกางเกงในตัวหลวมตัวนั้น จุ๊บถ่างขามากว่าจิ๊บ ผมพยายามเข้าไปใกล้ชายกระโปรงสั้น เพ่งมองตรงเป้า ขาอ่อนด้านหลังของจุ๊บอยู่แค่ปลายจมูก กลิ่นเนื้อสาวรุ่นเตะจมูกบอกไม่ถูก ตรงขอบกางเกงใน ผมเห็นปลายหมอยโผล่ออกมา จุ๊บต้องเป็นคนหมอยดกคนนึงแน่ๆผมดมกลิ่นขาอ่อนไล่ไปหาขอบกระโปรง ตูดจุ๊บในกางเกงในตัวหลวมอยู่ใกล้นิดเดียว ผิวค่อนข้าคล้ำแต่เนื้อแน่น ผมตัดสินใจค่อยๆล้วงมือเข้าไป หูก็คอยฟังเสียงกรนเบาๆของจุ๊บ จุ๊บยังกรนสม่ำเสมอ ผมแตะปลายนิ้วกลางที่กางเกงใน โอ ..ใจสั่นบอกไม่ถูก กลัวก็กลัว เงี่ยนก็เงี่ยน ตอนนั้นควยไม่แข็งหรอก เพราะมันตื่นเต้น จากปลายนิ้วแตะกางเกงใน ก็ค่อยๆดันนิ้วเข้าไป กางเกงในโดนดันเนื้อผ้าก็ยุบตามลงไปจนถึงเนื้อหี เหงื่อผมแตกทั้งที่เปิดแอร์ ใจเต้นระส่ำ เนื้อหีจุ๊บเหมือนกะนุ่มปลายนิ้วมาก ผมกดนิ้วลงที่เนื้อหีแรงขึ้น จุ๊บยังกรนลึกๆเบาๆ ผมตัดสินใจลากนิ้วตรงกลาง กางเกงในโดนดันเข้าไปติดในร่องหี เป็นภาพที่สวยงามมาก จุ๊บตัวค่อนข้างอ้วน เนื้อหีมีมากกางเกงในยุบเป็นร่องหีผมตัดสินใจ ตอนนั้นเงี่ยนมากแล้ว ผมเอาหมอนอีกใบมาวางบนตัวจุ๊บ แล้วเขย่า จุ๊บขยับตัวนิดนึง จังหวะที่ขยับตัวผมรีบดึงชายกระโปรงรั้งขึ้น คราวนี้ ตูดจุ๊บในกางเกงในหลวมโผล่ออกมา แต่จุ๊บยังคงนอนคว่ำอย่างนั้นผมรอให้จุ๊บกรนลึกอีกแป๊บนึง ก็เริ่มแหวกขอบกางเกงใน หมอยสีดำสนิทเส้นหยาบค่อยๆโผล่ออกมาแคมหีคล้ำ ค่อยๆเผยออกมาเรื่อยๆจุ๊บมีหมอยขึ้นตลอกแคมหีเลย ผมค่อยๆแหวกเรื่อยๆจนถึ่งร่องหี ใจนึกขอบคุณจิ๊บที่บอกเรื่องกางเกงในหลวม โอ พระเจ้า ร่องหีจุ๊บ เหมือนกับมีใส้เดือนมาขดตัวอยู่ที่ปากร่อง แคมในของจุ๊บ ยื่นออกมาตลอดร่องหี สลับซ้าย ขวา เหมือนใส้เดือนตัวคล้ำ ผมนึกถึงหอยแครงที่ฝาหอยปิดแน่นแต่เป็นหอยแครยักษ์ ที่มีหมอยสีดำสนิท ยาว ฟูขึ้นมาปกคลุมตามแคมหีผมรีบใช้โลชั่นหยดที่ปลายนิ้ว แคมในยื่นแบบนี้ เวลาแยงหีจะยาก เสร็จแล้วก็กดปลายนิ้วที่รูหี เรื่องเขี่ยแตดลืมได้เลย ท่านอนแบบนี้แตดอยู่ด้านบน ด้วยความลื่น ปลายนิ้วก็หลุดเข้าไปในรูหี จุ๊บคงผ่านมาพอควร ปลายนิ้วผมเข้าไปง่ายมาก พอผมดันนิ้วเข้าไปอีก จุ๊บหยุดกรน แต่ยังคงนอนอยู่ท่านั้น ผมแช่นิ้วค้างไว้ เหงื่อแตกพลั่กพักนึงจุ๊บเริ่มหายใจยาว ผมเริ่มชักนิ้วดึงออกช้าๆ ในความคิดตอนนั้เหมือนจุ๊บแอ่นตูดตามนิ้ว ผมเลยดันเข้าไปอีก ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้ว ค่อยๆดันนิ้ว ชักเข้าออกในรูหีจุ๊บ ผมรู้สึกรูหีจุ๊บลื่นขึ้น เหมือนนิ้วผมอันเล็กลง ผมชักนิ้วต่อก็พบว่ารูหีจุ๊บมีน้ำเมือกออกมาแล้ว ผมควานนิ้วรอบๆโพรงรูหี เอานิ้วโป้งเขี่ยที่รูตูด มือซ้ายก็ยังแหวกกางเกงใน โอย.. มันเป็นความรู้สึกตื่นเต้น ใจเต้นรัว เงี่ยนบอกไม่ถูก ยิ่งจุ๊บยังนอนเฉยทั้งที่ผมทำขนาดนั้น พอเริ่มแตะรูตูดอีกครั้งรูตูดคล้ำเป็บกลีบก็ขมิบ รูหีก็ตอดนิ้ว ผมควานนิ้ว รูตูดขมิบ รูหีตอดผมดึงนิ้วออกมา เหมือนรู้สึกว่าจุ๊บถอนหายใจ ผมก็ไม่ว่าไร ถอดกางเกง ควยขนาดเกือบ 7 นิ้ว ชี้เด่เป็นแนวขนานกับพื้น ผมไม่ลืมเอาโลชั่นทาหัวควยจนเยิ้มฉ่ำ ตอนจะขึ้นคร่อม พึ่งนึกออกว่ายังมีจิ๊บนอนอยู่ เห็นจิ๊บยังนอนท่าเดิม ผมรีบเอาควยจ่อปากรูหีจิ๊บด้านหลัง หัวควยลื่นเยิ้มกดลงตรงรู พอแตะปลายหัวควยก็มุดเข้ารู ตอนนั้นผมไม่ได้ดูแล้วละว่าจิ๊บแสดงอาการยังไง รู้แต่ว่าต้องค่อยๆ เพราะไม่แน่ใจอยู่ดีว่าเค้าจะว่ายังไงถ้าเกิดตื่นขึ้นมา อาการกลัวๆกล้าๆ แต่ความเงี่ยนมีมากกว่า ผมดันหัวควยผลุบเข้าไปในกลีบแคมในขด เห็นแคมในที่ยื่นออกมาของจุ๊บอมหัวควยผมไว้แทบเป็นเนื้อเดียวกัน จังหวะนั้นเหมือนจุ๊บถอนหายใจยาว ผมค่อยๆดันควยลึกเข้าไปเกือบครึ่ง รูหีจุ๊บเริ่มตอดหัวควย แต่จุ๊บยังนอนเฉย ผมดึงควยออก ลำควยลู่กลีบแคมในปลิ้นออก เมือกขาวติดที่ลำควยชัดเจน จนเกือบถึงเงี่ยงรอบหัวควย ผมดันเข้าไปใหม่ คราวนี้เกือบมิดควย จุ๊บหายใจแรงเฮือก รูหีตอดหัวควยแป๊ลบๆ ทั้งตื่นเต้น ทั้งผิดกลิ่น ผมเกร็งควยแข็ง รูหีจุ๊บยิงตอดหัวควยถี่ๆ ผมสาวควยกระเด้าใส่รูหีจุ๊บช้าๆ เนิบๆ นิ่มๆ จุ๊บยังนอนคว่ำ แต่เหมือนกระดกตูดนิดนึง เหมือนกับควยผมเข้าลึกมากขึ้น ผมกระเด้าควยสุด รูหีจุ๊บตอดหัวควยถี่ๆ สาวควยออก ก็ยังตามตอดถี่ๆ ผมเลยกระเด้าสุดลำควยทุกครั้ง รูหีจุ๊บตอดหัวควยผมถี่ขึ้นแรงขึ้น จนสุดท้าน รูหีลื่นๆที่ควยดันง่ายๆกลับหนืดรัดควยแน่นจนดันเกือบไม่เข้า ผมต้องออกแรงเย็ดรูหีจุ๊บมากขึ้นผมดันควยเย็ดเข้าไป ดึงออกมา ดันเข้าไปสุดลำ อีกเกือบ 10 ครั้ง จนทนไม่ไหว ต้องดึงควยออกมา น้ำควยบีบดันพรวดออกมาทาปากเป็นครีมสีขาว ผมรู้สึกเหมือนรูตูดผมขมิบไม่หยุด ไข่ก็ขมิบน้ำควยออกมาไม่หยุด ผมต้องรีบเอากางเกงมารองรับ นึกในใจว่าถ้าไม่ดึงควยออกมาต้องเลอะจุ๊บเต็มรูหี เต็มเป้ากางเกงในแน่ๆ วันนั้นผมเสียวควยสุดๆ บอกไม่ถูก มันทั้งตื่นเต้น ทั้งผิดกลิ่น มองจิ๊บเหมือดาราหนังเกย์ ไทยหนังโป้ออนไลน์หมอนวดหนังโป๊แอบถ่ายออนไลน์เรื่องเสียวๆ แนว แม่ลูกหนังทางบ้านเย็ดกันภาพโป้สมาคมคนรักเด็กคลิปหนังเอ็กฟรี รูปโป๊ รุ่นใหญ่ คลิปหนังเอ็กฟรี คลิปหนังเอ็กฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21