ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: วีดีโอเอากัน  (อ่าน 151 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
วีดีโอเอากัน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:42:09 AM »
วีดีโอเอากัน เว็บโหลดคลิปโป๊ วีดีโอเอากัน วีดีโอเอากันเฒ่าส่งคร่อมตัวลงดูดนมเด็กสาว ทั้งที่นมเพิ่งขึ้นเป็นกระเปาะเล็กๆ หัวนมยังไม่เป็นเม็ดดีนักแต่กลับสร้างความเสียวสยิวให้ทังคนดูดและคนถูกดูด”อูยยยยยส่งจ๋า.มิวเสียวใหนบอกจะให้ของขวัญมิว.ของขวัญอยู่ใหนคะ”  ”นี่ไงคะคนดี.ของขวัญมันกำลังถูกังเนินหีของมิวอยู่ไง.” ลุงส่งว่าพลางขยับเอวให้ถูไถกับเนินหีของน้องมิว  .”เหรอคะผัวขา.มัวแต่ถูอยู่นั่น.เมื่อไรจะเอาเข้าหีเสียที่หีเมียอยากกินควยผัวตั้งนานแล้วอูยยย” น้องมิวอ้อนขอควยจากผัวแก่ มือน้อยเรียวสวยสอดกำท่อนควยให้จ่อตรงรูหี พร้อมแอ่นเอวขึ้นให้หีของเธออ้าอมเอาท่อนควยดำใหญ่ โดยไม่ยอมให้ฝ่ายชายที่คร่อมทับอยู่ด้านบนเป็นฝ่ายเด้าภาพที่งดงามนี้หากมีใครรู้เห็นเข้าคงอิจฉาเฒ่าส่งไม่น้อย ที่ ดารา เด็กสาว มิวที่เป็นขวัญใจคนไม่น้อย ทั้งหญิง ชายที่ฝันอยากได้เธอเป็นแฟน แม้กระทั่งคนในกองถ่ายยังแอบคิดแอบฝัน กระทั่งแอบเอารูปเรอไปช่วยตัวเอง . แต่ตอนนี้ น้องมิวกลับอยู่ในอ้อมกอดของชายวัยเฉียด 60 ที่มีศักดิ์ศรีเป็นเพียงคนสวน คนขับรถ ร่างกายดำ ปากหนา หาความน่าดูแทบไม่มี จะมีก็คงเป็นท่อนควยขนาดเขื่องและลวดลายบนเตียงที่พร้อมให้ความสุขกับผู้หญิงทุกคนตลอดเวลา  ควย ของเฒ่าส่งเริ่มทำหน้าที่ของมันเอวค่อยๆกดดันท่อนควยเข้าไปในรูหีของเด็กน้อย เด็กสาวกระดกเอวรับท่อนควยโดยดี โคกหีขาวโหนกนูนไร้เส้นหมอยของอ้าอมท่อนควยให้จมรูหีด้วยความเงี่ยนเมื่อรู้ว่าจะได้ควยดำยาวเข้าไปแยงรู สวาทของหล่อน น้องมิวเงี่ยนเหลือจะกล่าวโน้มคอเฒ่าส่งลงแล้วสอดลิ้นเข้าไปในปากของเฒ่าส่ง เฒ่าส่งดูดลิ้นพร้อมออกแรงกระเด้าควย ช้าๆ “ ซี๊ดดด์. ลุง จ๋า ผัวจ๋า . หนูเงี่ยน เสียว โอวววผัวจ๋า. อูยยย์ “ “ เสียวหีมากใหมเมียจ๋า”   “ ซี๊ดดด์. สุดๆ ค่ะ เย็ดเมีย แรงๆ เสียทีซิ. นะค่ะ ส่งขาเมียอดหยากรอควยผัวมาหลายวันแล้ว” เด็กสาวออดอ้อนด้วยจริต…เสียงกระเส่าด้วยว่า…หีของหล่อนอยากจะให้ควยยาวมุด เข้าไปเร็วๆ แอ่นโคกหีอันโหนกนูนของหล่อนสวนกับดุ้นควย เฒ่าส่ง ตามใจหล่อนแอ่นตูดกระเด้าควยกระดืบๆเข้ารูอยากสีแดงสดทันที มันคับตึงดูดควยมันแน่นแม้ว่าเด็กสาวจะเย็ดกับเฒ่าส่งมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน มิวทั้งเสียวทั้งเงี่ยนแอ่นกระดองหีรับควยยาวเข้าไปเต็มที่ อา. รสชาติควยของคนขับรถเฒ่าช่างความเสียวซ่านให้หล่อนเหลือจะเปรียบปาน ยามมันกระเด้าควานรูหีของหล่อนช่างเสียวจนน้ำเงี่ยนแทบแตกทะลัก เด็กสาวบิดกายครวญครางด้วยความเสียวที่ควยยาวเข้าไปกระทุ้งรูหีของหล่อนจน มิดด้าม “ ซี๊ดดด์ อูวว์ ส่งจ๋า. กระเด้าลึกๆ ซี๊ดดด์. เสียวหีจังเลย. อูยยย์. ผัวเย็ดเก่งจัง.เมียทั้งรักทั้งหลงผัวหมดหัวใจ.ผัวจ๋า “  “ อูยยย์. หีคุณหนูเย็ดมันควยอะไร หีเมียกินควยผัวหมดทั้งลำแล้ว . ซี๊ดดด์.”   เด็กสาวก้มหน้าลงมองดูควยยาวที่วิ่งเข้าออกในรูหีของหล่อนตาเยิ้ม เสียวไปตลอดทั้งโพรงหียามที่เงี่ยงของมันคว้านไปทั่วรูหีของหล่อน เฒ่าส่งเองก็เร่งตะบันควยเข้าเย็ดรูหีของเด็กสาวอย่างไม่หยุด มือก็คลึงเคล้นหน้าอกของเด็กสาวปากประกบดูดลิ้น “ อูยยย์. เสียวดีจังเลย. ซี๊ดดด์. อุยยย์ ผัวขา…ผัวเย็ดมันจังเลยซี๊ดดด์เสียวมั้ยค่ะหีเมียเย็ดดี มั๊ยคะผัวขา. “ “ อูยยย์. หี สุดๆเลนมิวจ๋า เย็ดมัน. ซี๊ดดด์.มิวชอบควยผัวไหม”  “ชอบ. ซิจ๊ะ. ซี๊ดดด์. . อูยยย์มิวอยากให้ควยส่งอยู่ในรูหีของมิวแบบนี้ทั้งวันทั้งคืน   . กระเด้าแรงๆซิจ๊ะส่งจ๋า . อูยยย์. เสียว” เด็กสาวส่ายหีระริกร่อนเอวรับการกระเด้าของไอ้เฒ่าไม่หยุดตาหลับพริ้มสูด ปากอย่างเสียวซ่านเมื่อไอ้แก่โยกควยควานรูหีของหล่อนทั้งงัดทั้งเสยควยเย็ด หีดูดตอดควยชายชราระรัว   “ อูยยย์ผัวจ๋า.ซี๊ดดด์. เย็ดเก่งถึงใจอะไรอย่างนี้.หนูจะให้ลุงย็ดทุกวันเลยเอามั้ยซี๊ดดด์ ลุงต้องเย็ดหนูทุกวันนะ. อูยยย์. “ “ ได้จ๊ะ.เมียจ๋า. อูยยย์.…  ควยผัวแน่นรูหีหนูเหลือเกิน. อูยยย์. เสียวไปหมดแล้ว.” มิวร้องครางแอ่นหีส่ายรับการกระเด้าระริกระรัว ไอ้เฒ่าใช้สองมือเข้ากับไหล่ของเด็กสาว ควย กระแทกรูหี เด็กสาวซะบัดหน้าเกร็งซะโพกรับควยยาวของมัน ที่วิ่งทะลวงรูหีของหล่อน หน้าที่แสนสวยเชิดแอ่นเกร็ง “ อูยยย์. ส่งจ๋า. เมียเสียวเหลือเกิน. ซี๊ดดด์. น้ำจะแตกแล้ว. ซี๊ดดด์ เย็ดแรงๆ. อูยยย์.” “ ผม.น้ำผมก็จะแตกแล้ว. ซี๊ดดด์. หีมิว ดูดควยผม. อูยยย์. “ “ อูยยย์ ซี๊ดดด์ ปล่อยน้ำเงี่ยนลุงในรูหีหนูนะ น้ำแตกในรูหีมิวเลย โอวววว “   “ ซี๊ดดด์. มิวจ๋า. น้ำ ผัว แตก. แตกแล้ว. อูยยย์. “ “ โอ้วววววว. น้ำแตกแล้ว. ซี๊ดดด์. ส่งจ๋า.อูยยย์. น้ำเงี่ยนเข้ารูหีเมีย หนู… ซี๊ดดด์ ร้อนไปหมดเลย. “   เด็กสาวแอ่นโพกผายสวนท่อนควยที่กระเด้าเข้ารูหี ของหล่อนสุดแรง หน้างามซะบัดเชิดห่อปากครวญครางรูหีของหล่อนขมิบตอดรัดควยยาวตลอดทั้งลำ อย่างรุนแรง เฒ่าส่งเก็งสะโพกอัดควยดำยาวของมันเข้ารูหีของเด็กสาวจน สุดลำ ท่อนควยพ่นน้ำราดรดรูหี ของเด็กสาวจนหมดสิ้น มิวเสียววาบไปทั้งตัวเมื่อน้ำเงี่ยนร้อนผ่าวของคนขับรถเฒ่าแตกทะลักเข้ารู หีของหล่อน เด็กสาวตัวเกร็งกอดรัดร่างดำ หล่อนขมิบรูหีบีบรัดท่อนควยจนแน่น เสียวซ่านจนแทบขาดใจในรสสวาทที่ได้รับอย่างเต็มที่จากผัวเฒ่า เฒ่าส่งฟุบตัวลงกับอกของเด็กสาว หน้าดำปากหนาซุกไซ้ตามซอกคอ มันทั้งขบกัดดูดเม้มตามลำคอใบหู พวงแก้ม เด็กสาวเจ้านายน้อยๆ ที่กลายมาเป็นเมียของมัน เสียงหอบหายใจระรวยเมื่อถึงจุดสุดยอด ควยยาวของมันที่ยังคาอยู่ในรูหีของเด็กสาว บัดนี้อ่อนตัวลงช้าๆ สะโพกผายของเด็กสาวยังสั่นระริก น้องมิวหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อนแต่ยังคงประคองกอดผัวเฒ่าไว้โดยไม่ยอมให้ลงจากอก เด็กสาวขมิบรูหีรัดท่อนควยอย่างมีความสุข เด็กสาวเอื้อมมือมาคลำพวงไข่ของควยดำยาวของมันอย่างพึงพอใจ มิวสุขสม สะใจในรสกามที่ไอ้คนขับเฒ่ามอบให้เธอ ปล่อยให้ไอ้เฒ่าส่งนอนหายใจด้วยความสุขสม  มิวยังมิเวลาอีก อย่างน้อย 1 ชั่วโมง ก่อนไปโรงเรียน ให้ทันเรียนในคาบที่ 3  จบตอบ (คอยติดตามตอนต่อไป ตอนที่ 4 ครับ)  เรื่องเสียวทางบ้่านเอากันภาพโป๊ออนไลน์ ควยใหญ่การ์ตูนโป๊ โดจิน แอบถ่าย ขอโชว์โคตร เอ็กซ์ เซ็กซี่ สาว ญี่ปุ่น ๆดูหนังxฝรั่งฟรีนักศึกษา โชว์ หีแอบลักหลับลูกสาวคนเล็กของอา พี่แอน ลูกสาวอาวัย 24 ปี กลับมาบ้านในยามบ่ายจากที่เพิ่งเลิกเรียนมาจากมหาวิทยาลัยมีชื่อแห่งนึง ในกทม. " ต้นมียาพาราให้พี่กินไหม." พี่แอนเธอเดินมาหาทางหลังบ้านที่กำลังตากผ้าอยู่ " มีคับพี่พี่แอนเป็นอะไรเหรอ.ดูหน้าเหลืองๆ." ผมก็ถามเธอด้วยความห่วง " อ่อพี่ไม่ค่อยสบายน่ะต้นเอายาให้พี่กินหน่อยซิ." " ได้คับ.เดี๋ยวผมหยิบให้." ผมก็เดินไปหยิบยาที่หลังตู้เย็นให้เธอ ขอบอกคับ ยาตัวนี้ไม่ต่างจากยานอนหลับสักเท่าไร ผมเคยกินไปแค่ 2 เม็ด หลับไม่รู้เรื่องเลย " อ่ะนี่คับ.ยา" ผมยื่นยาให้พี่แอนเป็นยาพาราฯ 2 เม็ด " ขอแก้แพ้ให้พี่ด้วยซิมันจะได้หายไข้เลยทีเดียว" ผมก็ทำตามคำขอของเธอ ยา 3 เม็ดรวมกันรับลองเธอกินไป นู้นล่ะ เช้าคงจะฟื้นแล้วผมก้ออกมาตากผ้าตามเดิม ให้หลังไปเกือบครึ่งชั่วโมงผมก็เดินกลับมาในบ้าน ก็ต้องหยุดชะงักอยู่ที่หน้าประตูเมื่อเห็น พี่แอน เธอนอนอย่างหมดสภาพอยู่บนโซฟา ผมก็นึกว่าเธอขึ้นไปนอนบนห้องเธอไม่รู้ว่า พี่แอน หอบผ้านวมลงมานอนดู tv. ที่โซฟาจนเผลอหลับไป ที่ผมยืนชะงักอยู่ก็ไม่เพราะอะไร พี่แอนเธอยังอยู่ในชุดเดิมชุดนศ.ของเธอค่อนข้างที่จะฟิตตามรูปร่างหุ่นเธอรัดแน่นไปทุกส่วนโดยเฉพาะหน้าอกเธอที่ผมเห็นประจำ กระดุมเธอแทบจะปริออกมาเชียวเพราะนมอวบของเธอมันดันซะจนกระดุมแทบปริ ส่วนกระโปรงที่เธอใส่ก็มีหลายแบบ สั้นบ้าง ยาวบ้าง ตามสตายที่เธฮใส่ ถ้าวันไหนเห็นเธอใส่กระโปรงยาวที่ดูเรียบร้อยนั่นเป็นเรื่องแปลก เพราะปกติเกือบทุกวันเธฮจะชอบใส่กระโปรงสั้นๆรัดติ้ว รัดซะก้นเธอออกมานี่เด่นชัดน่าตีทีเดียว บางทีก็กระโปรงบานขาสั้นอาจจะดูดีกว่ากระโปรงรัดๆของเธอหน่อย วันนั้นเธอนุ่งกระโปรงบานเป็นกลีบขาสั้นอยู่พอดี และช่วงที่เธฮนอนหงายขาอีกข่างก็ห้อยลงพื้นชายกระโปรงที่โดนพัดลมส่ายหัวไปมาเป่าอยู่ที่ปลายขาก็ทำให้ชายกระโปรงถกขึ้นไปเกือบถึงค่อนเอวเธอ ที่ผมยืนจ้องมองนิ่งก็เหฃป็นภาพที่ผมเฝ้าดูมานานเพราะปกติอยู่บ้านพี่แอนเธอก็แต่งตัวตามสบายไม่เกรงใจใคร เสื้อกล้ามรัดรูปโชว์ร่องนมบ้าง กางเกงเจเจขาสั้นรัดหอยแทบปลิ้นบ้าง หลายแบบที่เธอชอบแต่จนทำให้ผมตะบะแตกเกือยทุกวันไป ต้องมาแอบซาวชักเจ้าหนูน้อยเพื่อครายอารมณ์หื่นของตนอยู่ลั่มไป มาครานี้โอกาสก้อนใหญ่มาแล้ว ไม่พลาดล่ะผมชั่วโมงนั้นไม่คิดแล้วว่าใครเป็นใครญาติก็ญาติเถอะขอล่ะกัน ผมเดินปรี่เข้าไปใกล้เธอถอดสายตามองไปตามเรือนกายด้วยสายตาที่เร่าร้อนร้อน ".พี่แอนพี่แอน.พี่แอน." ผมลองจับไหล่พี่แอนเขย่าอยู่หลายครั้งเพื่อให้แน่ใจว่าเธอหลับสนืทแน่นอน ก็เล่นไปตั้ง 3 เม็ดม่หลับดป็นตายไม่รูว่าไงล่ะ พอรู้ว่าแน่ใจ ล้านเปอร์เซ๊นต์ผมเริ่มนั่งขุกเข้าก้มหน้าลงหอมแก้มเธอไปฟอดใหญ่ ".อื้อแก้มพี่แอนนุ่มจุงวุ้ย.ไหนดูนมหน่อยซิเป็นไง." ผมก็เริ่มไล่ปลดกระดุมเธฮออกทีละเม้ดจนหมด "อื้อรัดซะแน่นเชียวนะ." เสื้อในเธฮรัดนมที่ อวบ เต็งตึง ซะแน่นไปหมดผมเลยเอื้อมมือลงไปปลดตระขอให้เธอ ".อื้อ.หือ.นมพี่แอนน่าดูดจริงๆเชียว" นมเธอช่าง อวบ เต็งตึง ดูสวยจัง ปลายยอดนมเธอดูชูชันน่าชวนดูด ผมไม่รีรอเพราะนาทีนั้นผมหน้ามืดสุดๆแล้ว ผมก้มหน้าใช้ปากงาบเต็มเต้านมข้างนึงของเธอใช้ทั้งปากทั้งลิ้นดูดดึงคลึงเคล้นอย่างกระหายเต็มปาก อีกมือก็คว้าขยำเคล้นอย่างเต็มมือ นมพี่แอนเธอช่างนุ่มและเต็มปากผมดีเชียวในตอนนั้น หลังจากสาสมกับการได้คลึงเคล้นนมอย่างกระหายผมกเริ่มขยับลงล่างจับถกชายผ้าขึ้นเหนือเอว ".อื้อรัดซะเป็นก้อยเชียวนะ.ไหนดูหน่อยซิว่าขนาดไหน." ผมเริ่มค่อยๆจับปลดกางเกงเธอลงอย่างช้าๆ " โฮ.หอยพี่แอนนีเป็นก้อนเนื้อที่น่าซดจริงๆ." หอยเธอน่ากินจริงๆคับ เนื้อเนินเธอช่างอวบอิ่มขนขึ้นรำไร น้ำลายผมเริ่มซอสุดจะอดใจได้ ผมไม่รีรอเร่งจับแบะขาเธออ้ากว้างออก แล้วซุกหน้าลงอย่างไงไม่รังเกรียจ เจอหอยแบบนี้คงเกรียจไม่ลงล่ะ ว่าแล้วผมก็แลบลิ้นเลียปาดเน้นๆกับเนื้อแคมอวบ "อื้อ.รสชาดดีจัง" ลิ้นผมเริ่มซุกลึกงไปเรื่อยพลางใช้นิ้วช่วยแบะแคมออกแหยงลิ้นเข้าไปลิ้มชิมรสเนื้อแดงภายใน น้ำเธอช่างหวานหอมถูกใจวัยโจ๋อย่างผมนักเชียว อาหารพี่แอนตอนนั้นเธอนอนนิ่งเหมือนคนหมดสติไม่รู้สึกตัว ก้ได้ใจผมมุดหน้าอยู่กับหว่าง พี่แอน อยู่นานเพราะมันเป็นสิ่งที่ผมต้องการเป็นอย่างมาก "อื้อหอยหวานๆอย่างนี้อร่อยจัง." ไม่นานผมก็ล่ะออก ปากผมมีแต่คราบน้ำเมือกใสๆของพี่แอนที่เริ่มไหลซึมออกมา ผมเร่งลุกปลดกางเกงออกอย่างไว เจ้าหนูผมผงาดออกมาอย่างหน้าชื่นหัวบานพร้อมที่จะมุดรูสวาทของพี่แอนสักทีจากที่อดทนมานานร่วม 3 เดือน ที่ได้แต่เฝ้ามองและจิตนาการถึงแต่เธอ ผมเริ่มขยับจัดท่าทางให้สะดวกแล้ว เสียบ อื้อ.รูเธอช่างฟิตดีจังเหมือนกับว่าไม่ค่อยได้ผ่านการใช้งานมาสักเท่าไร ผมนี่เสียวสั่นไปทั้งตัว ทั้งตื่นเต้น ทั้งสั่นเสียวเสียวสั่น ผมก็ยัดเข้าได้จนสุดๆลำ ก็เล่นทั้งเพียวอย่างงั้นล่ะคับ มันดีไม่ต้องมีอะไรมาห่อหุ้มใน่รำคาญจะได้สัมผัสเนื้อต่อเนื้อได้ดี ผมก็เริ่มเอนตัวขยับบั้นเอวกระแทกลงใส่หน้าก็ก้มลงไปดูดนม เอวก้เด้งไปปากก็ดูดนมไป โอ๊ย.สุดยอดคับ นั่นล่ะมันเลยทำใถงจุดสุดยอดภายในเวลาไม่ถึง 5 นาที โคตรเซ็งคับอยากจะ.เย่อ.ให้นานหน่อยก็ไม่ด้านเซ็งจริงๆกับตัวเอง ผมน้ำแตกพุ่งกระจายเต็มหน้าขา ต้องรีบเร่งหาผ้าชุบน้ำมาเช็ดทำความสะอาดและจัดแจงเก็บหลักฐานให้อยู่ในรูปแบบตามเดิม " เฮ้อ.กูอะไรเนี่ยอ่อนจริง" ผมบ่นกับตัวเองก่อนที่จะเดินไปชำระล้างคราบเมือกทั้งปากและเจ้าหนู แต่ก็ดี ที่ได้เย่อพี่แอนได้สมใจ.นั่นมันเป็นสิ่งที่ผมรอคอยมานานจริงๆ.นะคราบ  และรออ่านภาคต่อไปนะ.กับลูกสาวคนโตของอาที่เพิ่งเลิกกับผัวมา.กำลังซ่านsex.เลยล่ะคับ พี่แอน ลูกสาวอาวัย 24 ปี กลับมาบ้านในยามบ่ายจากที่เพิ่งเลิกเรียนมาจากมหาวิทยาลัยมีชื่อแห่งนึง ในกทม. " ต้นมียาพาราให้พี่กินไหม." พี่แอนเธอเดินมาหาทางหลังบ้านที่กำลังตากผ้าอยู่ " มีคับพี่พี่แอนเป็นอะไรเหรอ.ดูหน้าเหลืองๆ." ผมก็ถามเธอด้วยความห่วง " อ่อพี่ไม่ค่อยสบายน่ะต้นเอายาให้พี่กินหน่อยซิ." " ได้คับ.เดี๋ยวผมหยิบให้." ผมก็เดินไปหยิบยาที่หลังตู้เย็นให้เธอ ขอบอกคับ ยาตัวนี้ไม่ต่างจากยานอนหลับสักเท่าไร ผมเคยกินไปแค่ 2 เม็ด หลับไม่รู้เรื่องเลย " อ่ะนี่คับ.ยา" ผมยื่นยาให้พี่แอนเป็นยาพาราฯ 2 เม็ด " ขอแก้แพ้ให้พี่ด้วยซิมันจะได้หายไข้เลยทีเดียว" ผมก็ทำตามคำขอของเธอ ยา 3 เม็ดรวมกันรับลองเธอกินไป นู้นล่ะ เช้าคงจะฟื้นแล้วผมก้ออกมาตากผ้าตามเดิม ให้หลังไปเกือบครึ่งชั่วโมงผมก็เดินกลับมาในบ้าน ก็ต้องหยุดชะงักอยู่ที่หน้าประตูเมื่อเห็น พี่แอน เธอนอนอย่างหมดสภาพอยู่บนโซฟา ผมก็นึกว่าเธอขึ้นไปนอนบนห้องเธอไม่รู้ว่า พี่แอน หอบผ้านวมลงมานอนดู tv. ที่โซฟาจนเผลอหลับไป ที่ผมยืนชะงักอยู่ก็ไม่เพราะอะไร พี่แอนเธอยังอยู่ในชุดเดิมชุดนศ.ของเธอค่อนข้างที่จะฟิตตามรูปร่างหุ่นเธอรัดแน่นไปทุกส่วนโดยเฉพาะหน้าอกเธอที่ผมเห็นประจำ กระดุมเธอแทบจะปริออกมาเชียวเพราะนมอวบของเธอมันดันซะจนกระดุมแทบปริ ส่วนกระโปรงที่เธอใส่ก็มีหลายแบบ สั้นบ้าง ยาวบ้าง ตามสตายที่เธฮใส่ ถ้าวันไหนเห็นเธอใส่กระโปรงยาวที่ดูเรียบร้อยนั่นเป็นเรื่องแปลก เพราะปกติเกือบทุกวันเธฮจะชอบใส่กระโปรงสั้นๆรัดติ้ว รัดซะก้นเธอออกมานี่เด่นชัดน่าตีทีเดียว บางทีก็กระโปรงบานขาสั้นอาจจะดูดีกว่ากระโปรงรัดๆของเธอหน่อย วันนั้นเธอนุ่งกระโปรงบานเป็นกลีบขาสั้นอยู่พอดี และช่วงที่เธฮนอนหงายขาอีกข่างก็ห้อยลงพื้นชายกระโปรงที่โดนพัดลมส่ายหัวไปมาเป่าอยู่ที่ปลายขาก็ทำให้ชายกระโปรงถกขึ้นไปเกือบถึงค่อนเอวเธอ ที่ผมยืนจ้องมองนิ่งก็เหฃป็นภาพที่ผมเฝ้าดูมานานเพราะปกติอยู่บ้านพี่แอนเธอก็แต่งตัวตามสบายไม่เกรงใจใคร เสื้อกล้ามรัดรูปโชว์ร่องนมบ้าง กางเกงเจเจขาสั้นรัดหอยแทบปลิ้นบ้าง หลายแบบที่เธอชอบแต่จนทำให้ผมตะบะแตกเกือยทุกวันไป ต้องมาแอบซาวชักเจ้าหนูน้อยเพื่อครายอารมณ์หื่นของตนอยู่ลั่มไป มาครานี้โอกาสก้อนใหญ่มาแล้ว ไม่พลาดล่ะผมชั่วโมงนั้นไม่คิดแล้วว่าใครเป็นใครญาติก็ญาติเถอะขอล่ะกัน ผมเดินปรี่เข้าไปใกล้เธอถอดสายตามองไปตามเรือนกายด้วยสายตาที่เร่าร้อนร้อน ".พี่แอนพี่แอน.พี่แอน." ผมลองจับไหล่พี่แอนเขย่าอยู่หลายครั้งเพื่อให้แน่ใจว่าเธอหลับสนืทแน่นอน ก็เล่นไปตั้ง 3 เม็ดม่หลับดป็นตายไม่รูว่าไงล่ะ พอรู้ว่าแน่ใจ ล้านเปอร์เซ๊นต์ผมเริ่มนั่งขุกเข้าก้มหน้าลงหอมแก้มเธอไปฟอดใหญ่ ".อื้อแก้มพี่แอนนุ่มจุงวุ้ย.ไหนดูนมหน่อยซิเป็นไง." ผมก็เริ่มไล่ปลดกระดุมเธฮออกทีละเม้ดจนหมด "อื้อรัดซะแน่นเชียวนะ." เสื้อในเธฮรัดนมที่ อวบ เต็งตึง ซะแน่นไปหมดผมเลยเอื้อมมือลงไปปลดตระขอให้เธอ ".อื้อ.หือ.นมพี่แอนน่าดูดจริงๆเชียว" นมเธอช่าง อวบ เต็งตึง ดูสวยจัง ปลายยอดนมเธอดูชูชันน่าชวนดูด ผมไม่รีรอเพราะนาทีนั้นผมหน้ามืดสุดๆแล้ว ผมก้มหน้าใช้ปากงาบเต็มเต้านมข้างนึงของเธอใช้ทั้งปากทั้งลิ้นดูดดึงคลึงเคล้นอย่างกระหายเต็มปาก อีกมือก็คว้าขยำเคล้นอย่างเต็มมือ นมพี่แอนเธอช่างนุ่มและเต็มปากผมดีเชียวในตอนนั้น หลังจากสาสมกับการได้คลึงเคล้นนมอย่างกระหายผมกเริ่มขยับลงล่างจับถกชายผ้าขึ้นเหนือเอว ".อื้อรัดซะเป็นก้อยเชียวนะ.ไหนดูหน่อยซิว่าขนาดไหน." ผมเริ่มค่อยๆจับปลดกางเกงเธอลงอย่างช้าๆ " โฮ.หอยพี่แอนนีเป็นก้อนเนื้อที่น่าซดจริงๆ." หอยเธอน่ากินจริงๆคับ เนื้อเนินเธอช่างอวบอิ่มขนขึ้นรำไร น้ำลายผมเริ่มซอสุดจะอดใจได้ ผมไม่รีรอเร่งจับแบะขาเธออ้ากว้างออก แล้วซุกหน้าลงอย่างไงไม่รังเกรียจ เจอหอยแบบนี้คงเกรียจไม่ลงล่ะ ว่าแล้วผมก็แลบลิ้นเลียปาดเน้นๆกับเนื้อแคมอวบ "อื้อ.รสชาดดีจัง" ลิ้นผมเริ่มซุกลึกงไปเรื่อยพลางใช้นิ้วช่วยแบะแคมออกแหยงลิ้นเข้าไปลิ้มชิมรสเนื้อแดงภายใน น้ำเธอช่างหวานหอมถูกใจวัยโจ๋อย่างผมนักเชียว อาหารพี่แอนตอนนั้นเธอนอนนิ่งเหมือนคนหมดสติไม่รู้สึกตัว ก้ได้ใจผมมุดหน้าอยู่กับหว่าง พี่แอน อยู่นานเพราะมันเป็นสิ่งที่ผมต้องการเป็นอย่างมาก "อื้อหอยหวานๆอย่างนี้อร่อยจัง." ไม่นานผมก็ล่ะออก ปากผมมีแต่คราบน้ำเมือกใสๆของพี่แอนที่เริ่มไหลซึมออกมา ผมเร่งลุกปลดกางเกงออกอย่างไว เจ้าหนูผมผงาดออกมาอย่างหน้าชื่นหัวบานพร้อมที่จะมุดรูสวาทของพี่แอนสักทีจากที่อดทนมานานร่วม 3 เดือน ที่ได้แต่เฝ้ามองและจิตนาการถึงแต่เธอ ผมเริ่มขยับจัดท่าทางให้สะดวกแล้ว เสียบ อื้อ.รูเธอช่างฟิตดีจังเหมือนกับว่าไม่ค่อยได้ผ่านการใช้งานมาสักเท่าไร ผมนี่เสียวสั่นไปทั้งตัว ทั้งตื่นเต้น ทั้งสั่นเสียวเสียวสั่น ผมก็ยัดเข้าได้จนสุดๆลำ ก็เล่นทั้งเพียวอย่างงั้นล่ะคับ มันดีไม่ต้องมีอะไรมาห่อหุ้มใน่รำคาญจะได้สัมผัสเนื้อต่อเนื้อได้ดี ผมก็เริ่มเอนตัวขยับบั้นเอวกระแทกลงใส่หน้าก็ก้มลงไปดูดนม เอวก้เด้งไปปากก็ดูดนมไป โอ๊ย.สุดยอดคับ นั่นล่ะมันเลยทำใถงจุดสุดยอดภายในเวลาไม่ถึง 5 นาที โคตรเซ็งคับอยากจะ.เย่อ.ให้นานหน่อยก็ไม่ด้านเซ็งจริงๆกับตัวเอง ผมน้ำแตกพุ่งกระจายเต็มหน้าขา ต้องรีบเร่งหาผ้าชุบน้ำมาเช็ดทำความสะอาดและจัดแจงเก็บหลักฐานให้อยู่ในรูปแบบตามเดิม " เฮ้อ.กูอะไรเนี่ยอ่อนจริง" ผมบ่นกับตัวเองก่อนที่จะเดินไปชำระล้างคราบเมือกทั้งปากและเจ้าหนู แต่ก็ดี ที่ได้เย่อพี่แอนได้สมใจ.นั่นมันเป็นสิ่งที่ผมรอคอยมานานจริงๆ.นะคราบ  และรออ่านภาคต่อไปนะ.กับลูกสาวคนโตของอาที่เพิ่งเลิกกับผัวมา.กำลังซ่านsex.เลยล่ะคับ ญี่ปุ่น พ่อ ข่มขืน ลูกสาว สุดหนังเอ็กไทยออนไลดูคลิปเกย์ออนไลน์ร่วมประสบกราณเซ๊กหนังxลูกเย็ดแม่โหลดหนังโป้ พ่อ กับ ลูกวีดีโอเอากัน ควยเด็กผู้ชายออนลาย วีดีโอเอากัน วีดีโอเอากัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21